แจกฟรี ตารางบอล 26 ธ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ลิเวอร์พูล
19:30
ลีดส์ยูไนเต็ด
วูล์ฟแฮมป์ตัน
19:30
วัตฟอร์ด
เบิร์นลีย์
22:00
เอฟเวอร์ตัน
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
22:00
เลสเตอร์ ซิตี้
นอริชซิตี
22:00
อาร์เซน่อล
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
22:00
คริสตัล พาเลซ
เวสต์แฮม
22:00
เซาแธมป์ตัน
แอสตันวิลลา
00:30
เชลซี
ไบรท์ตัน
03:00
เบรนท์ฟอร์ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บาร์นสลีย์
22:00
สโตกซิตี
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
22:00
โคเวนทรี ซิตี้
ฟูลัม
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:00
แบล็กพูล
ฮัลล์ซิตี
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
ลูตัน ทาวน์
22:00
บริสตอลซิตี
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
มิลล์วอลล์
22:00
สวอนซีซิตี
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
เรดิง
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
มอร์แคมป์
Cheltenham Town
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
วีแกนแอทเลติก
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
พอร์ตสมัท
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกทู

คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
20:00
โรชเดล
Bradford City
22:00
Harrogate Town
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
Sutton United
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
Leyton Orient
Exeter City
22:00
Swindon Town
Mansfield Town
22:00
Hartlepool United
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Northampton Town
22:00
Walsall
Oldham Athletic
22:00
สคันธอร์ป
Port Vale
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Stevenage
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
Barrow

462 England - National League

Halifax Town
19:30
กริมสบี้ ทาวน์
Aldershot Town
22:00
Woking
Barnet
22:00
Boreham Wood
Dover Athletic
22:00
Dagenham & Redbridge
King's Lynn Town
22:00
Notts County
Stockport County
22:00
Altrincham
Torquay United
22:00
Yeovil Town
Wealdstone
22:00
Maidenhead United
Weymouth
22:00
Eastleigh
Wrexham
22:00
Solihull Moors
Bromley
00:20
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
22:00
Chorley
AFC Telford United
22:00
Chester
Alfreton Town
22:00
Boston United
Brackley Town
22:00
Kettering Town
Bradford Park Avenue
22:00
York City
Curzon Ashton
22:00
Southport
Farsley Celtic
22:00
Guiseley
Gateshead
22:00
Blyth Spartans
Gloucester City
22:00
Leamington
Kidderminster Harriers
22:00
Hereford
Spennymoor Town
22:00
Darlington

556 Belgium - Pro League

Cercle Brugge
19:30
คลับ บรูกก์
Standard Liège
22:00
Zulte-Waregem
Kortrijk
22:00
Antwerp
Union Saint-Gilloise
00:30
เกนท์
KV Oostende
03:00
เกงค์

116 Cyprus - 1. Division

อาโปเอล
22:00
Omonia Nicosia

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Hadera
01:00
Hapoel Be'er Sheva
Beitar Jerusalem
01:30
Hapoel Katamon

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

St. Johnstone
19:30
เซลติก
Aberdeen
22:00
Dundee
Dundee United
22:00
Hibernian
Hearts
22:00
Ross County
Motherwell
22:00
Livingston
กลาสโกว์ เรนเจอร์
22:00
St. Mirren

1161 Scotland - Championship

Ayr United
22:00
Raith Rovers
Dunfermline Athletic
22:00
Arbroath
Hamilton Academical
22:00
Kilmarnock
Inverness CT
22:00
Partick Thistle
Greenock Morton
22:00
Queen of the South

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
22:00
Alloa Athletic
Cove Rangers
22:00
East Fife
Falkirk
22:00
Clyde
Queen's Park
22:00
Dumbarton

1161 Scotland - League Two

Annan Athletic
20:00
Kelty Hearts
Albion Rovers
22:00
Stranraer
Forfar Athletic
22:00
Stenhousemuir

404 Turkey - Super Lig

Rizespor
17:30
Gaziantep F.K.
Alanyaspor
20:00
Fatih Karagümrük
Göztepe
20:00
Adana Demirspor
Fenerbahçe
23:00
Yeni Malatyaspor

404 Turkey - 1. Lig

Ümraniyespor
17:30
Gençlerbirliği
Samsunspor
20:00
Tuzlaspor
Eyüpspor
23:00
Balıkesirspor
Ankaragücü
23:00
Keçiörengücü

53128 Guatemala - Liga Nacional

Antigua GFC
07:00
Malacateco

1560 Congo - Super Ligue

AC Rangers
19:00
Renaissance
Vita Club
21:00
Blessing

886 Egypt - Premier League

Coca-Cola
01:00
Al Ahly

468 Ghana - Premier League

Bechem United
22:00
King Faisal
Bibiani Gold Stars
22:00
Karela
Berekum Chelsea
22:00
Ashanti Gold
Great Olympics
22:00
Eleven Wonders
Medeama
22:00
Aduana Stars
Asante Kotoko
22:00
WAFA

1703 Guinea - Ligue 1

CO Coyah
06:00
CI Kamsar
Wakirya
06:00
Sequence

16175 Libya - Premier League

Al-Akhdar
20:00
Shabaab Al Jabal
Olympic Azzaweya
20:00
Asswehly
Abu Salim
20:00
Al-Madina
Al Ahli Tripoli
20:00
Almahalla
Al-Nasr
23:00
Khaleej Sart

26 Mali - Premiere Division

USC Kita
22:30
US Bougouba
Duguwolofila
22:30
Douannes de Sikasso
Réal Bamako
23:00
USFAS Bamako
Stade Malien Bamako
23:00
Bakaridjan
Black Stars
01:00
ASOM

1424 Morocco - Botola Pro

Youssoufia Berrechid
22:00
Difaâ El Jadida
Olympic Safi
00:15
Khouribga

1424 Morocco - Botola 2

UTS Rabat
21:30
Wydad Fès
CR Khemis Zemamra
21:30
Ittihad Khemisset
Olympique Dcheïra
21:30
Raja Beni Mellal

200 Senegal - Ligue 1

Generation Foot
23:00
Douanes
Dakar SC
23:30
ASEC Ndiambour
Casa Sport
23:30
CNEPS Excellence
Jaraaf
23:30
Diambars
Mbour Petite Côte
23:30
Gorée
La Linguère
23:30
Pikine
Guédiawaye
23:30
Teungueth

3677 Syria - Premier League

Jabala
19:00
Al Ittihad

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Kagera Sugar
20:00
Tanzania Prisons
Young Africans
23:00
Biashara United

21462 Kuwait - Premier League

Al Salmiyah
21:30
Al Qadsia
Kazma
23:45
Al Kuwait

7091 Oman - Professional League

Bahla
19:45
Sohar
Al-Musannah
19:45
Muscat
Al Seeb
19:45
Al-Ittihad
Al Nasr
20:15
Al-Nahda
Al Suwaiq
23:00
Nizwa
Al-Rustaq
23:10
Oman Club
Dhofar
23:30
Saham

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Ta'ee
19:30
Al Faisaly
Al Nassr
21:50
Al Hazm
Al Ittihad
23:45
Al Ittifaq

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Ittihad Kalba
20:00
Al Wahda
Shabab Al Ahli Dubai
20:00
Al Dhafra
Al Sharjah
22:30
Bani Yas

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Arabi
19:50
Al-Taawon
Hatta
19:50
Al Ramms

15326 Bermuda - Premier League

Devonshire Colts
02:00
Devonshire Cougars
X-Roads Warriors
02:00
St. George's Colts
Southampton Rangers
02:00
PHC Zebras

5618 China PR - Super League

Changchun Yatai
17:00
Guangzhou R&F
Shanghai SIPG
17:00
Shenzhen
Shandong Luneng
19:00
Hebei CFFC
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
19:00
Beijing Guoan

64306 Hong Kong - First Division

Sham Shui Po
14:30
Central & Western
North District
14:30
Wing Yee

153732 India - Indian Super League

Kerala Blasters
21:00
Jamshedpur

153732 India - I-League

TRAU
15:30
Arrows
Gokulam
18:00
Churchill Brothers
Rajasthan FC
21:00
Minerva Punjab

52126 Pakistan - Premier League

Karachi United
06:00
Lyallpur

462 England - Vanarama National League South

Tonbridge Angels
19:30
Maidstone United
Billericay Town
20:00
Concord Rangers
Oxford City
20:00
Slough Town
Chelmsford City
22:00
Braintree Town
Chippenham Town
22:00
Bath City
Dartford
22:00
Ebbsfleet United
Dorking Wanderers
22:00
Havant & Waterlooville
Hampton & Richmond
22:00
Eastbourne Borough
Hemel Hempstead Town
22:00
St Albans City
Welling United
22:00
Dulwich Hamlet

99474 World - AFF Championship

ไทย
19:30
เวียดนาม

32 Spain - Tercera - Group 11

Soller
22:00
Mercadal

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Nazilli Belediyespor
17:00
Şanlıurfaspor
Kırşehir Belediyespor
17:00
Kırklarelispor
Isparta Davrazspor
17:00
Zonguldak Kömürspor
Utaş Uşakspor
17:00
Pazarspor
Pendikspor
17:00
Amed SK
Tarsus İdman Yurdu
17:00
Tire 1922 Spor
Akhisar Belediyespor
17:00
Kastamonuspor
24 Erzincanspor
17:00
1922 Konyaspor Kulübü

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Ergene Velimeşespor
17:00
Bayburt İÖİ
İnegölspor
17:00
Somaspor
Niğde Belediyespor
17:00
Van BB
Afjet Afyonspor
17:00
Çorum Belediyespor
Yeni Diyarbekirspor
17:00
Sarıyer
Etimesgut Belediyespor
17:00
Serik Belediyespor
Hekimoğlu Trabzon
17:00
Osmanlıspor
Adıyaman 1954
17:00
Bodrumspor
Sakaryaspor
18:00
Sivas Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

76 Iğdır Belediyespor
16:00
Kızılcabölükspor
Çarşambaspor
17:00
Düzcespor
Erzin Belediyespor
17:00
Kuşadasıspor
Bayrampaşaspor
17:00
Hacettepe
Yeni Orduspor
17:00
Halide Edip Adıvar
Yeni Altındağ BS
17:00
Darıca Gençlerbırlığı
Siirt Il Ozel Idaresi
17:00
Kestelspor
Elaziz Belediyespor
17:00
68 Aksaray Belediyespor

862868 Nepal - A Division

Sankata
14:15
Brigade Boys
Three Star
18:00
Nepal Army

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

นิวคาสเซิ่ล เจตส์
13:05
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
เมลเบิร์น วิคตอรี
15:45
Western United
Macarthur
15:45
ซิดนี่ย์ เอฟซี

716 Nigeria - Npfl

Enugu Rangers
21:00
Enyimba
Shooting Stars
22:00
Akwa United
Kano Pillars
22:00
Lobi Stars
Rivers United
22:00
Katsina United
Abia Warriors
22:00
Sunshine Stars
Wikki Tourist
22:00
Niger Tornadoes
Plateau United
22:00
Kwara United
Akwa Starlets
22:00
MFM
Remo Stars
22:00
Heartland
Nasarawa United
22:00
Gombe United

64306 Hong Kong - FA Cup

BC Rangers
15:00
Kitchee

98 Australia - W-League

Melbourne Victory W
13:05
Melbourne City W

69697 Vietnam - U21 Championship

PVF Vietnam U21
14:00
Học viện U21
Ha Noi U21
16:15
Hoang Anh Gia Lai U21

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

Banbueng
15:30
Kabin United
Inter Bangkok
15:30
Army
North Bangkok University
15:30
Samut Prakan
Muangnont
15:30
Grakcu Sai Mai United
Ang Thong
15:30
IPE Samut Sakhon
Kanchanaburi
15:30
Hua Hin City
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:30
Ubon Ratchathani
Chaiyaphum United
15:30
Yasothon
Sisaket United
15:30
Surin
Trang
15:30
Patong City
Nakhon Mae Sot United
15:30
Northern Tak United
See Kwae
15:30
Phitsanulok
Nara United
16:00
Krabi
Pattani
16:15
Young Singh United
Chiangrai
17:00
Kamphaeng Phet
Bankhai United
18:00
Royal Thai Fleet