แจกฟรี ตารางบอล 28 ธ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

อาร์เซน่อล
19:30
วูล์ฟแฮมป์ตัน
คริสตัล พาเลซ
22:00
นอริชซิตี
เซาแธมป์ตัน
22:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
วัตฟอร์ด
22:00
เวสต์แฮม
ลีดส์ยูไนเต็ด
00:30
แอสตันวิลลา
เลสเตอร์ ซิตี้
03:00
ลิเวอร์พูล

462 England - National League

Altrincham
22:00
Wrexham
Chesterfield
22:00
Halifax Town
Dagenham & Redbridge
22:00
Aldershot Town
Eastleigh
22:00
Torquay United
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
King's Lynn Town
Maidenhead United
22:00
Bromley
Solihull Moors
22:00
Stockport County
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
Barnet
Woking
22:00
Dover Athletic
Yeovil Town
22:00
Weymouth

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Blyth Spartans
22:00
Spennymoor Town
Boston United
22:00
Brackley Town
Chester
22:00
Fylde
Chorley
22:00
Curzon Ashton
Darlington
22:00
Gateshead
Guiseley
22:00
Bradford Park Avenue
Hereford
22:00
Gloucester City
Kettering Town
22:00
Kidderminster Harriers
Leamington
22:00
AFC Telford United
Southport
22:00
Farsley Celtic
York City
22:00
Alfreton Town

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bognor Regis Town
22:00
Worthing

802 Israel - Liga Leumit

Kafr Qasim
00:40
Hapoel Rishon LeZion
Beitar Tel Aviv Ramla
00:40
Maccabi Bnei Raina
Hapoel Ramat Gan
00:40
Bnei Yehuda
Hapoel Acre
00:40
Agudat Sport Ashdod
Hapoel Ramat HaSharon
00:40
Hapoel Afula
Maccabi Ahi Nazareth
00:40
Hapoel Ra'anana
Hapoel Umm al-Fahm
00:40
Sektzia Nes Tziona

20 พรีเมียรา ลีกา

Tondela
00:00
Gil Vicente
Marítimo
02:00
Vizela
Moreirense
04:00
Estoril

20 Portugal - Segunda Liga

Feirense
01:00
Benfica II
Académica
03:00
Trofense

404 Turkey - Turkish Cup

Kasımpaşa
17:00
Kocaelispor
Hatayspor
19:00
Menemen Belediyespor
Antalyaspor
21:00
Giresunspor
แทร็บซอนสปอร์
22:30
Boluspor
กาลาตาซาราย
01:00
Denizlispor

614 Algeria - Ligue 1

Tlemcen
20:00
JS Saoura
CR Belouizdad
20:00
USM Alger
Paradou AC
20:30
ES Sétif
CS Constantine
20:30
NA Hussein Dey
RC Relizane
20:30
Olympique Médéa
ASO Chlef
22:00
JS Kabylie
MC Alger
22:00
RC Arbaâ
MC Oran
00:00
HB Chelghoum Laïd

1560 Congo - Super Ligue

JSK
19:00
Panda B5
Sanga Balende
21:30
Simba

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Bouake
22:30
SOL
Stella
22:30
SOA

886 Egypt - Premier League

ENPPI
22:30
Misr Lel Makasa
El Geish
01:00
El Gounah

1424 Morocco - Botola Pro

Mouloudia Oujda
22:00
Chabab Mohammédia
Ittihad Tanger
00:15
Hassania Agadir
FUS Rabat
02:30
Wydad Casablanca

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

KMC
20:00
Ruvu Shooting
Coastal Union
23:00
Mtibwa Sugar

45412 Lebanon - Premier League

Tripoli
19:15
Bourj
Shabab El Bourj
19:15
Al Akhaa Al Ahli
Al Hikma
21:00
Safa

74505 Qatar - Q League

Al Mu'aidar
21:30
Al Nasr
Al Mesaimeer
21:30
Al Bidda

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Nahdha
19:00
Ohod
Al Kholood
19:25
Jeddah
Al Wahda
21:00
Al Shoalah
Al Jeel
21:35
Al Draih

15326 Bermuda - Premier League

Devonshire Cougars
02:00
Southampton Rangers
PHC Zebras
02:00
St. George's Colts

5618 China PR - Super League

Tianjin Teda
14:30
Henan Jianye
Dalian Professional
14:30
Chongqing Dangdai Lifan
Shanghai Shenhua
18:30
Shijiazhuang Ever Bright
Wuhan Zall
18:30
Qingdao Hainiu

153732 India - Indian Super League

Hyderabad
21:00
Odisha FC

52126 Pakistan - Premier League

Humma
06:00
PCAA
PCAA
06:00
SSGC
Pakistan Army
06:00
PCAA

462 England - Vanarama National League South

Braintree Town
22:00
Dartford
Concord Rangers
22:00
Chelmsford City
Dulwich Hamlet
22:00
Dorking Wanderers
Eastbourne Borough
22:00
Tonbridge Angels
Ebbsfleet United
22:00
Billericay Town
Havant & Waterlooville
22:00
Hemel Hempstead Town
Hungerford Town
22:00
Chippenham Town
Maidstone United
22:00
Welling United
Slough Town
22:00
Hampton & Richmond
St Albans City
22:00
Oxford City

2493 Mauritania - Super D1

Ksar
23:00
AC Douane
Concorde
06:00
SNIM
Nouakchott King's
06:00
Médine
Police
06:00
Nouadhibou

3039 Togo - Championnat National

Kakadl
22:00
Ifodjè

1560 Congo - Ligue 1

Étoile du Congo
20:00
Kondzo
Nouvelle Génération
22:00
V.Club Mokanda

614 Algeria - Algeria Youth League

NC Magra U21
20:00
US Biskra U21

802 Israel - Lig Bet - Play-offs

Bnei HaGolan VeHaGalil
19:00
Hapoel Ironi Safed
Hapoel Deir Hanna
19:00
Ahi Akko
Beitar Nahariya
19:00
Ironi Bnei Kabul
Hapoel Tuba-Zangariyye
23:00
Ahva Kafr Manda

190321 Bahrain - Bahrain Cup

East Riffa
22:15
Manama
Muharraq
00:30
Al Riffa

69697 Vietnam - U21 Championship

Ha Noi U21
16:00
Học viện U21