แจกฟรี ตารางบอล 29 ธ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เชลซี
02:30
ไบรท์ตัน
เบรนท์ฟอร์ด
03:15
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

สวอนซีซิตี
02:00
ลูตัน ทาวน์
เบอร์มิงแฮมซิตี
02:45
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
02:45
บาร์นสลีย์
แบล็กพูล
02:45
มิดเดิลส์เบรอ
โคเวนทรี ซิตี้
02:45
มิลล์วอลล์
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
02:45
ฮัลล์ซิตี
เรดิง
03:00
ฟูลัม

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
02:45
โบลตันวอนเดอเรอส์
ชาร์ลตันแอธเลติก
02:45
จิลลิ่งแฮม
อิปสวิช ทาวน์
02:45
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
02:45
Cheltenham Town
มอร์แคมป์
02:45
ครูว์ อเล็กซานดร้า
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
02:45
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
พลีมัธ อาร์ไกล์
02:45
พอร์ตสมัท
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
02:45
ลินคอล์น ซิตี้
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
02:45
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
วีแกนแอทเลติก
02:45
ฟลีตวู้ด ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Barrow
02:45
Oldham Athletic
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
02:45
บริสตอล โรเวอร์ส
Harrogate Town
02:45
Mansfield Town
Hartlepool United
02:45
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Leyton Orient
02:45
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
ซอลฟอร์ด ซิตี้
02:45
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
สคันธอร์ป
02:45
Northampton Town
Sutton United
02:45
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Swindon Town
02:45
Stevenage
Walsall
02:45
Bradford City

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Petah Tikva
00:40
Hapoel Kfar Saba

20 พรีเมียรา ลีกา

Famalicão
00:00
Belenenses
Vitória SC
02:00
Boavista
สปอร์ติงลิสบอน
04:00
Portimonense

20 Portugal - Segunda Liga

Academico Viseu
22:30
Nacional

1161 Scotland - Championship

Arbroath
02:45
Hamilton Academical
Kilmarnock
02:45
Greenock Morton
Partick Thistle
02:45
Ayr United
Raith Rovers
02:45
Queen of the South

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
02:45
Queen's Park

404 Turkey - Turkish Cup

Alanyaspor
17:00
Mardin BB
Fatih Karagümrük
19:00
Bodrumspor
Adana Demirspor
21:00
Osmanlıspor
Göztepe
22:30
Samsunspor
Fenerbahçe
01:00
Afjet Afyonspor

614 Algeria - Ligue 1

NC Magra
20:30
US Biskra

607 Burkina Faso - Premier League

Police
22:30
วิเทสส์
RC Bobo-Dioulasso
22:30
ASFA-Yennenga
USFA
00:45
Douanes

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

San-Pedro
22:30
ASEC Mimosas
AFAD
22:30
Racing d'Abidjan
Abengourou
01:00
Bassam

886 Egypt - Premier League

National Bank of Egypt
22:30
Smouha
Ismaily
01:00
Coca-Cola

468 Ghana - Premier League

Hearts of Oak
22:00
Berekum Chelsea

1703 Guinea - Ligue 1

Satellite
06:00
Kaloum Star
Fello Star
06:00
Loubha Télimélé

1179 Kenya - Premier League

Leopards
19:00
Homeboyz
Kariobangi Sharks
19:00
Talanta
Bandari
19:00
Ulinzi Stars
Vihiga Bullets
19:00
Sofapaka

16175 Libya - Premier League

Alittihad Misurata
20:00
Al-Ittihad

26 Mali - Premiere Division

Duguwolofila
22:45
Stade Malien Bamako

1424 Morocco - Botola Pro

RSB Berkane
22:00
Youssoufia Berrechid
Difaâ El Jadida
00:15
Rapide Oued Zem
Riadi Salmi
02:30
Olympic Safi

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Nassaji Mazandaran
18:00
Naft Masjed Soleyman
Paykan
18:30
Padideh Khorasan
Tractor Sazi
18:30
Zob Ahan
Gol Gohar
18:30
Mes Rafsanjan
Fajr Sepasi
18:30
Havadar
Sepahan
19:30
Persepolis
Sanat Naft
20:30
Aluminium Arak
Esteghlal
21:30
Foolad

21462 Kuwait - Premier League

Al Arabi SC
21:30
Al Shabab

21462 Kuwait - Division 1

Al Sahel
21:30
Burgan
Khaitan
21:30
Al Sulaibikhat

74505 Qatar - Premier League

Al Shamal
20:10
Al Rayyan
Al Ahli
22:20
Al Duhail
Al Gharafa
22:20
Al Sailiya

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al-Kawkab
19:15
Al Sahel
Al Akhdoud
19:35
Al Orubah
Al Quadisiya
21:35
Hajer

5618 China PR - Super League

Beijing Guoan
17:00
Shandong Luneng
Hebei CFFC
17:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
Shenzhen
19:00
Changchun Yatai
Guangzhou R&F
19:00
Shanghai SIPG

153732 India - Indian Super League

ATK Mohun Bagan
21:00
Goa

52126 Pakistan - Premier League

SSGC
06:00
Pakistan Air Force

99474 World - AFF Championship

อินโดนีเซีย
19:30
ไทย

251 Italy - Serie D: Girone G

Sassari Torres
20:30
Vis Artena

32 Spain - Tercera - Group 9

Juventud Torremolinos
03:00
Torreperogil

32 Spain - Tercera - Group 11

Inter Ibiza
22:00
Santanyi
Son Veri
02:30
Rotlet Molinar

716 Nigeria - Npfl

Akwa United
22:00
Gombe United
Lobi Stars
22:00
Shooting Stars
Enyimba
22:00
Rivers United
Sunshine Stars
22:00
Enugu Rangers
Kwara United
22:00
Wikki Tourist
MFM
22:00
Plateau United
Heartland
22:00
Akwa Starlets
Remo Stars
22:00
Nasarawa United

2493 Mauritania - Super D1

Tidjikja
21:00
Tevragh-Zeïne
Armee
23:00
Kaedi

3039 Togo - Championnat National

Entente II
22:00
Dynamic Togolais
Gbohloe-Su
22:00
OTR
Kotoko
22:00
Anges Notsè
Semassi
22:00
Unisport
Kara
22:00
Binah

1560 Congo - Ligue 1

Nathaly's
20:00
JS Talangaï
Otôho d'Oyo
20:00
Inter Club
Leopards de Dolisie
21:00
Nico-Nicoye
Cheminots
22:00
Patronage Sainte-Anne
Diables Noirs
22:00
CARA Brazzaville

190321 Bahrain - Bahrain Cup

Al Ahli
22:15
Al-Najma
Al-Hidd
00:30
Khalidiya

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Warrenpoint Town U20
02:45
Dungannon Swifts U20
Glenavon U20
02:45
Portadown U20