แจกฟรี ตารางบอล 2 ม.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เบรนท์ฟอร์ด
21:00
แอสตันวิลลา
เอฟเวอร์ตัน
21:00
ไบรท์ตัน
ลีดส์ยูไนเต็ด
21:00
เบิร์นลีย์
เซาแธมป์ตัน
21:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
เชลซี
23:30
ลิเวอร์พูล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บริสตอลซิตี
20:00
มิลล์วอลล์
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
21:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ซันเดอร์แลนด์
20:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
มอร์แคมป์
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์

32 ลาลีกา สเปน

เกตาเฟ่
20:00
เรอัล มาดริด
แอตเลติโก มาดริด
22:15
ราโย่ บาเยกาโน่
เอลเช่
22:15
เกรนาดา
เดปอร์ติโบ อลาเบส
00:30
เรอัล โซเซียดาด
เรอัล เบติส
00:30
เซลต้า บีโก้
มาจอร์กา
03:00
FC Barcelona

99474 World - Friendly International

รวันดา
07:00
เซเนกัล

462 England - National League

Boreham Wood
22:00
Barnet
Dagenham & Redbridge
22:00
Dover Athletic
Eastleigh
22:00
Weymouth
Maidenhead United
22:00
Wealdstone
Notts County
22:00
Wrexham
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
Bromley
Woking
22:00
Aldershot Town
Yeovil Town
22:00
Torquay United

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Blyth Spartans
22:00
Gateshead
Boston United
22:00
Alfreton Town
Chester
22:00
AFC Telford United
Chorley
22:00
Fylde
Guiseley
22:00
Farsley Celtic
Hereford
22:00
Kidderminster Harriers
Kettering Town
22:00
Brackley Town
Leamington
22:00
Gloucester City
Southport
22:00
Curzon Ashton
York City
22:00
Bradford Park Avenue

462 England - Premier League Cup

Middlesbrough U23
20:00
Blackburn Rovers U23

116 Cyprus - 2. Division

Alki Oroklini
19:30
Ayia Napa
Akritas
19:30
Othellos
Anagennisi Deryneia
19:30
ASIL Lysi

17 France - Coupe de France

Cannes
19:45
ตูลูส
Versailles
19:45
La Roche
แบรสต์
19:45
บอร์กโดซ์
น็องต์
19:45
Vitré
Bergerac
22:00
Créteil
Nancy
22:00
แรนส์
Bastia
22:00
Clermont
มงต์เปลลิเย่ร์
22:00
สตราส์บูร์ก
Linas-Montlhery
00:30
อาเมียงส์
Thaon
00:30
แร็งส์
Jura Sud Foot
00:30
แซงต์ เอเตียน
Quevilly Rouen
00:30
โมนาโก
Chauvigny
03:00
โอลิมปิก มาร์กเซย

802 Israel - Ligat ha'Al

Ashdod
00:00
Hapoel Nazareth Illit
Hapoel Be'er Sheva
01:15
Bnei Sakhnin

20 พรีเมียรา ลีกา

Vizela
01:30
Belenenses

1161 Scotland - Championship

Arbroath
22:00
Inverness CT
Partick Thistle
22:00
Greenock Morton
Queen of the South
22:00
Hamilton Academical
Raith Rovers
22:00
Dunfermline Athletic

1161 Scotland - League One

Dumbarton
20:30
Airdrieonians
Alloa Athletic
22:00
Falkirk
East Fife
22:00
Montrose
Peterhead
22:00
Cove Rangers

1161 Scotland - League Two

Edinburgh City
22:00
Albion Rovers
Elgin City
22:00
Forfar Athletic
Kelty Hearts
22:00
Cowdenbeath
Stenhousemuir
22:00
Stirling Albion
Stranraer
22:00
Annan Athletic

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เรอัล บายาโดลิด
20:00
เลกาเนส
อัลเมรีอา
20:00
FC Cartagena
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
22:00
ลูโก
เอสดี ฮูเอสก้า
00:15
คิโรน่า
Mirandés
00:15
เรอัลซาราโกซา
Fuenlabrada
03:00
UD Ibiza
เตเนริเฟ
03:30
พัลมาส

614 Algeria - Ligue 1

NA Hussein Dey
20:00
Paradou AC
HB Chelghoum Laïd
20:00
CR Belouizdad
RC Arbaâ
20:00
CS Constantine
JS Kabylie
21:00
MC Oran
ASO Chlef
21:00
RC Relizane
JS Saoura
23:00
MC Alger
ES Sétif
00:00
Olympique Médéa

468 Ghana - Premier League

Hearts of Oak
22:00
Bechem United
Real Tamale
22:00
Dreams
King Faisal
22:00
Bibiani Gold Stars
WAFA
22:00
Elmina Sharks
Karela
22:00
Eleven Wonders

1703 Guinea - Ligue 1

Sequence
06:00
Satellite
Loubha Télimélé
06:00
Kaloum Star

16175 Libya - Premier League

Al-Ittihad
20:00
Almahalla
Darnes
20:00
Al-Tahaddi

26 Mali - Premiere Division

Duguwolofila
22:30
Black Stars
Djoliba
23:00
Stade Malien Bamako
ASOM
01:00
LC Ba

1424 Morocco - Botola Pro

FAR Rabat
02:30
Raja Casablanca

1424 Morocco - Botola 2

Kawkab Marrakech
21:30
Chabab Atlas Khénifra
Tihad Casablanca
21:30
Olympique Dcheïra
Raja Beni Mellal
21:30
UTS Rabat
Ittihad Khemisset
21:30
El Massira

200 Senegal - Ligue 1

Pikine
23:30
Casa Sport
CNEPS Excellence
23:30
Guédiawaye
Douanes
23:30
La Linguère
Diambars
23:30
Generation Foot
Teungueth
23:30
Dakar SC
Gorée
23:30
Jaraaf

3677 Syria - Premier League

Hottin
19:00
Shorta

45412 Lebanon - Premier League

Tadamon Sour
19:15
Al Nejmeh
Al Akhaa Al Ahli
19:15
Al Ahed
Al Hikma
21:00
Tripoli

15326 Bermuda - Premier League

Somerset Eagles
02:00
X-Roads Warriors
St. George's Colts
02:00
Devonshire Colts
Robin Hood
05:30
North Village Rams

153732 India - Indian Super League

Kerala Blasters
21:00
Goa
Jamshedpur
23:00
Chennaiyin

462 England - Vanarama National League South

Slough Town
20:00
Oxford City
St Albans City
20:00
Hemel Hempstead Town
Bath City
22:00
Chippenham Town
Braintree Town
22:00
Chelmsford City
Concord Rangers
22:00
Billericay Town
Dulwich Hamlet
22:00
Welling United
Ebbsfleet United
22:00
Dartford
Havant & Waterlooville
22:00
Dorking Wanderers
Maidstone United
22:00
Tonbridge Angels

32 Spain - Tercera - Group 5

Grama
17:45
Ascó
Pobla Mafumet
18:00
Granollers
San Cristobal
23:00
Guineueta

32 Spain - Tercera - Group 6

Torrellano
17:30
Callosa Deportiva
Villarreal III
18:00
Villajoyosa
Acero
00:00
Elche II

32 Spain - Tercera - Group 11

Inter Ibiza
17:30
Llosetense
Constància
18:00
Mallorca II
Mercadal
22:30
PE Sant Jordi
Collerense
23:30
Serverense
Portmany
00:00
Santanyi
Murense
00:00
San Rafael

862868 Nepal - A Division

Nepal Police
18:00
Machhindra

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

ซิดนี่ย์ เอฟซี
12:05
เพิร์ธ กลอรี
เมลเบิร์น วิคตอรี
14:45
Brisbane Roar

5 Brazil - Sao Paolo Youth Cup

Mirassol U20
23:45
Taguatinga U20
Sport Recife U20
02:00
Confianca PB U20
Linense U20
04:30
Andirá U20
Atletico-MG U20
06:45
Desportiva Aliança U20

716 Nigeria - Npfl

Kano Pillars
22:00
Enyimba
Rivers United
22:00
Sunshine Stars
Enugu Rangers
22:00
Niger Tornadoes
Wikki Tourist
22:00
MFM
Plateau United
22:00
Heartland
Akwa Starlets
22:00
Remo Stars
Nasarawa United
22:00
Akwa United

2493 Mauritania - Super D1

AC Douane
21:00
Tidjikja
Médine
23:00
Ksar

98 Australia - W-League

Melbourne Victory W
12:05
Brisbane Roar W
Melbourne City W
14:45
Newcastle Jets W

614 Algeria - Algeria Youth League

JS Saoura U21
16:00
MC Alger U21
USM Alger U21
20:00
NC Magra U21

802 Israel - Lig Bet - Play-offs

MS Jerusalem
00:30
Beitar Ironi Kiryat Gat

32 Spain - División De Honor Juvenil - Play-offs

Real Betis U19
18:00
Santa Fe U19
Sanluqueno U19
18:00
Cádiz U19
Recreativo Huelva U19
18:30
Coria U19
Atlético Jaén U19
18:30
Tiro de Pichón U19
Calavera U19
20:00
Córdoba U19
Tomares U19
22:00
Almería U19
Vázquez Cultural U19
23:00
Castilleja U19
Séneca U19
23:30
San Félix U19
El Ejido U19
00:00
Granada U19
Jóvenes Promesas U19
02:00
Sporting Atlético U19