แจกฟรี ตารางบอล 6 ม.ค. 2565

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โบโลญญ่า
18:30
อินเตอร์ มิลาน
ซามพ์โดเรีย
18:30
กายารี่
ลาซิโอ
20:30
เอ็มโปลี
Spezia
20:30
เวโรน่า
อตาลันต้า
22:30
โตริโน่
ซัสเซาโล่
22:30
เจนัว
เอซี มิลาน
00:30
โรม่า
Salernitana
00:30
Venezia
ฟิออเรนติน่า
02:45
อูดิเนเซ่
ยูเวนตุส
02:45
นาโปลี

99474 World - Friendly International

รวันดา
07:00
เซเนกัล

462 England - Premier League Cup

Sheffield Utd U23
02:00
Everton U23

32 Spain - Copa Del Rey

Fuenlabrada
22:00
กาดิซ
คิโรน่า
22:00
โอซาซูนา
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
00:00
บียาร์เรอัล
เรอัลซาราโกซา
00:00
เซบีย่า
Mancha Real
02:00
แอธเลติก บิลเบา
อัลเมรีอา
02:00
เอลเช่
ราโย่ มายาดาฮองด้า
03:30
แอตเลติโก มาดริด

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Alebrijes
08:00
Cancún
Cimarrones de Sonora
10:00
Universidad Guadalajara
Celaya
06:00
Tepatitlán de Morelos

1703 Guinea - Ligue 1

Eléphant Coléah
06:00
Wakirya
Sequence
06:00
CI Kamsar

16175 Libya - Premier League

Shabaab Al Jabal
20:00
Al-Nasr

26 Mali - Premiere Division

USC Kita
22:30
LC Ba
Réal Bamako
23:00
Duguwolofila
ASKO
01:00
Bakaridjan

21462 Kuwait - Premier League

Yarmouk
21:35
Al Arabi SC
Al Shabab
23:50
Al Kuwait

15326 Bermuda - Premier League

Somerset Trojans
07:00
St. George's Colts

153732 India - Indian Super League

Jamshedpur
21:00
NorthEast United

251 Italy - Serie D: Girone F

Castelfidardo Calcio
20:30
San Nicolò

32 Spain - Tercera - Group 1

Deportivo La Coruña II
00:00
Atlético Arnoia
Sofán
00:00
Silva

32 Spain - Tercera - Group 7

Madrid 2021 FP
17:00
Atlético Madrid II
Villaverde-Boetticher
17:30
Alcobendas
Trival Valderas
17:30
Rayo Vallecano II
Parla
17:30
Colonia Moscardo
Galapagar
17:30
Torrejón
Villaviciosa Odón
18:00
RSD Alcalá
Tres Cantos
18:00
Alcorcón II
Moratalaz
22:00
Complutense

32 Spain - Tercera - Group 9

El Palo
18:00
Atlético Porcuna
Torreperogil
23:00
Alhaurino

32 Spain - Tercera - Group 10

Recreativo Huelva
00:00
Utrera

32 Spain - Tercera - Group 11

Constància
17:30
Llosetense
Portmany
17:30
Mallorca II
Felanitx
18:00
Soller
Mercadal
21:30
Rotlet Molinar
Murense
22:00
Platges de Calvià
Inter Ibiza
22:00
Binissalem
Manacor
22:30
PE Sant Jordi
Son Veri
00:00
San Rafael
Campos
00:00
Poblense
Collerense
01:00
Santanyi

32 Spain - Tercera - Group 16

Rapid de Murillo
17:30
Alfaro

32 Spain - Tercera - Group 17

Caspe
17:30
Atletico Monzon
Épila
17:30
Borja
Giner Torrero
17:30
Real Zaragoza II
Santa Anastasia
18:00
Illueca
Robres
18:00
Calamocha
Binéfar
18:00
Barbastro
Cuarte Industrial
18:00
Cariñena
Biescas
00:00
Utebo

32 Spain - Tercera - Group 18

La Roda
07:00
Villacanas
Azuqueca
18:00
Tarancón
Torrijos
22:00
Illescas
Hogar Alcarreño
23:00
Villarrubia
Huracán Balazote
23:00
San Clemente
Almansa
00:00
Ciudad Real

5 Brazil - Sao Paolo Youth Cup

Flamengo RJ U20
07:45
Forte U20
União São João U20
21:00
Taquarussú U20
Taubaté U20
23:00
Aparecidense U20
Comercial U20
23:00
Chapadinha U20
União Iacanga U20
23:00
União ABC U20
Velo Clube U20
23:15
Atletico-PR U20
Petrolina U20
01:15
Botafogo U20
Nova Iguaçu U20
01:15
Criciuma U20
Novorizontino U20
01:15
Santa Cruz U20
Grêmio São-Carlense U20
03:00
Falcon U20
XV de Jaú U20
03:15
Mixto U20
São Carlos U20
05:15
América Mineiro U20
Castanhal U20
05:30
Gremio U20
Ferroviária U20
05:30
Operário PR U20

245 Czech Republic - Tipsport Liga

Baník Ostrava
16:30
Karviná

2493 Mauritania - Super D1

Concorde
21:00
Gourel Sangue
Tidjikja
23:00
Médine

3039 Togo - Championnat National

Anges Notsè
22:00
Togo Port
OTR
22:00
Entente II
Unisport
22:00
Sara Sport

35376 Saudi Arabia - Super Cup

Al Hilal
00:15
Al Faisaly

614 Algeria - Algeria Youth League

Paradou AC U21
21:00
RC Arbaâ U21
CR Belouizdad U21
21:00
JS Kabylie U21
MC Oran U21
21:00
ASO Chlef U21

32 Spain - División De Honor Juvenil - Play-offs

Castilleja U19
18:00
Real Betis U19
Santa Fe U19
18:00
Recreativo Huelva U19
Córdoba U19
18:00
Séneca U19
Sporting Atlético U19
18:30
Vázquez Cultural U19
Tiro de Pichón U19
00:00
Calavera U19

99474 World - Club Friendlies 3

Rödinghausen
20:00
Osnabrück