แจกฟรี ตารางบอล 7 ม.ค. 2565

38 เอร์สเตอดีวีซี

Helmond Sport
00:45
FC Dordrecht
Roda JC Kerkrade
03:00
MVV Maastricht

11 บุนเดิสลีกา

FC Bayern München
02:30
Borussia Mönchengladbach

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

บอร์กโดซ์
03:00
โอลิมปิก มาร์กเซย

462 เอฟเอคัพ

Swindon Town
03:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟเอล โทรฟี

Exeter City
02:30
พอร์ตสมัท

462 England - Women's Super League

Chelsea W
02:00
Tottenham W

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Brentwood Town
02:45
Hullbridge Sports

17 France - National

Bastia-Borgo
00:30
Châteauroux
Red Star
00:30
Laval
Stade Briochin
00:30
Boulogne
Orléans
00:30
Sedan
Chambly
00:30
Concarneau
Villefranche
00:30
Sète
Avranches
00:30
Le Mans
Annecy
01:00
Bourg-en-Bresse

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Rishon LeZion
20:00
Bnei Yehuda
Beitar Tel Aviv Ramla
20:00
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Ramat Gan
20:00
Agudat Sport Ashdod
Hapoel Acre
20:00
Hapoel Ra'anana
Maccabi Ahi Nazareth
20:00
Hapoel Umm al-Fahm

20 พรีเมียรา ลีกา

ซานตาคลารา
01:30
สปอร์ติงลิสบอน

1161 Scotland - League Two

Edinburgh City
02:45
Elgin City

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Amorebieta
03:00
เตเนริเฟ

404 Turkey - Super Lig

แทร็บซอนสปอร์
00:00
Yeni Malatyaspor

458 Mexico - Liga MX

Atlético San Luis
10:00
Pachuca

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Pumas Tabasco
08:05
Raya2
Tapatío
06:00
Mineros de Zacatecas

614 Algeria - Ligue 1

Paradou AC
21:00
RC Arbaâ
CR Belouizdad
21:00
JS Kabylie
CS Constantine
21:00
JS Saoura
MC Alger
21:00
US Biskra
MC Oran
00:00
ASO Chlef

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

SOA
22:30
ES Bafing
Korhogo
01:00
Abengourou

468 Ghana - Premier League

Medeama
22:00
Berekum Chelsea

1703 Guinea - Ligue 1

Satellite
06:00
Fello Star
Horoya
06:00
CO Coyah
Flamme Olympique
06:00
Loubha Télimélé
Kaloum Star
06:00
Hafia

16175 Libya - Premier League

Al-Ittihad
20:00
Al-Khmes

26 Mali - Premiere Division

Afrique Football Élite
23:00
Djoliba
ASOM
01:00
COB

200 Senegal - Ligue 1

Dakar SC
23:30
Guédiawaye

2568 Zambia - Super League

Lusaka Dynamos
18:00
Green Buffaloes
Zanaco
20:00
Kansanshi Dynamos

488 Iran - Azadegan League

Qashqai
17:30
Pars Jam Bushehr
Shahrdari Hamedan
17:30
Mes Shahr-e Babak
Khouneh Be Khouneh Babol
17:30
Kheybar Khorramabad
Arman Gohar
17:30
Khooshe Talaee Saveh
Malavan
17:30
Caspian Qazvin
Shahin Bushehr
17:30
Saipa
Machine Sazi
17:30
Esteghlal Mollasani
FC Vista Turbine
17:30
Mes Kerman
Esteghlal Khuzestan
17:30
Shahrdari Astara

7091 Oman - Professional League

Muscat
19:50
Al-Nahda
Bahla
19:55
Al Seeb
Saham
19:55
Nizwa
Al-Musannah
19:55
Oman Club
Dhofar
20:20
Sohar
Al Suwaiq
23:00
Al-Rustaq
Al Nasr
23:35
Al-Ittihad

74505 Qatar - Premier League

Al Sailiya
20:15
Al Shamal
Al Gharafa
22:25
Al Ahli
Al Sadd
22:25
Qatar SC

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Batin
19:20
Al Ittifaq
Al Taawon
22:05
Al Hazm
Al Ittihad
23:55
Al Feiha

15326 Bermuda - Premier League

Robin Hood
08:00
Somerset Eagles

153732 India - Indian Super League

East Bengal
21:00
Mumbai City

17 France - CFA Group D

Nantes II
21:00
Andrézieux

862868 Nepal - A Division

Sankata
14:15
Satdobato
Armed Police Force
18:00
Jawalakhel

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Western United
15:45
ซิดนี่ย์ เอฟซี

251 Italy - PrimaVera 1

Sassuolo U19
18:30
Pescara U19
Milan U19
20:30
Empoli U19

5 Brazil - Sao Paolo Youth Cup

Rondoniense U20
07:45
Santos U20
União Suzano SP U20
21:00
Concórdia U20
Votuporanguense U20
23:00
Matogrossense U20
Manthiqueira U20
23:00
São José PA U20
Jaguariúna U20
23:00
Fluminense PI U20
Tanabi SP U20
23:00
Aquidauanense U20
Flamengo SP U20
23:00
Santana U20
Mauá U20
23:00
Volta Redonda U20
Juventus U20
23:00
Canaã U20
Matonense U20
23:00
Jacuipense U20
Ituano U20
23:15
Fortaleza U20
Monte Azul U20
01:15
Bahia U20
XV de Piracicaba U20
01:15
Vitoria U20
Bragantino U20
01:15
ABC U20
Guarani U20
01:15
Vila Nova U20
Guarulhos U20
01:15
Avaí U20
Mauaense U20
01:15
Atlético GO U20
Portuguesa Santista U20
01:15
CRB U20
Fast Clube U20
01:15
Fluminense U20
Osasco Audax U20
03:00
Camaçariense U20
União Mogi U20
03:15
São Raimundo RR U20
Francana U20
03:45
Confiança PB U20
Santo André U20
05:15
Joinville U20
Sao Jose EC U20
05:30
Resende U20
Portuguesa U20
05:30
Internacional U20
Ponte Preta U20
06:00
Juventude U20

2493 Mauritania - Super D1

Police
21:15
Tevragh-Zeïne
Armee
23:30
AC Douane
Nouadhibou
06:00
Kaedi

1560 Congo - Ligue 1

Otôho d'Oyo
21:00
JS Talangaï

98 Australia - W-League

Newcastle Jets W
15:45
Melbourne Victory W

614 Algeria - Algeria Youth League

CS Constantine U21
16:00
JS Saoura U21
MC Alger U21
16:00
US Biskra U21
WA Tlemcen U21
21:00
USM Alger U21
Olympique Médéa U21
21:00
NA Hussein Dey U21
NC Magra U21
21:00
HB Chelghoum Laïd U21
RC Relizane U21
21:00
ES Sétif U21

802 Israel - Lig Bet - Play-offs

Ahi Bir al-Maksur
15:45
Hapoel Tirat HaCarmel
Hapoel Sandala Gilboa
16:00
Hapoel Beit Shean
Ironi Or Yehuda
16:00
MS Jerusalem
Hapoel Tuba-Zangariyye
16:30
Tzeirei Sakhnin
Ramla
16:30
Hapoel Yeruham
Pardes Hanna-Karkur
16:45
MS Tirat HaCarmel
Beitar Haifa Jacob
17:00
Ihud Bnei Baka
Maccabi Ironi Netivot
17:00
Moadon Tzeirey Rahat
Beitar Ironi Kiryat Gat
17:00
Maccabi Kiryat Malachi
Arad
17:15
Hapoel Merhavim
Tzeirei Umm al-Fahm
17:30
Maccabi Neve Sha'anan
Maccabi Be'er Sheva
17:30
Hapoel Lod
Maccabi Bnei Jadida
18:00
Hapoel Ironi Safed
Beitar Nahariya
18:00
Maccabi Ironi Yafia
Maccabi Nujeidat Ahmed
18:10
Maccabi Ahi Iksal
MS Kfar Kama
18:15
Maccabi Isfiya
Ahva Kafr Manda
18:30
Hapoel Ironi Karmiel
Hapoel Gedera
18:30
Hapoel Segev Shalom
Hapoel Deir Hanna
18:45
Tzeirey Tamra
Ironi Bnei Kabul
19:30
Ahi Akko
Ihud Bnei Kfar Kara
19:30
Hapoel Daliyat Al Karmel
Hapoel Ironi Arraba
06:00
Ironi Bnei Sha'ab

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

Afturelding
01:15
KV

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Coleraine U20
02:45
Dungannon Swifts U20

2507 Gambia - GFA League

GAMTEL
23:00
Hawks

5724 Sierra Leone - Premier League

Central Parade
02:00
East End Lions

3374 Gibraltar - Premier Division

Manchester 62
02:45
Lincoln Red Imps

802 Israel - Liga Bet - South A

Roei Heshbon Tel Aviv
16:30
Beitar Ramat Gan
Hakoah Ramat Gan
16:30
Hapoel Qalansawe
Beitar Kfar Saba Shlomi
17:30
Beitar Petah Tikva
Ironi Beit Dagan
18:00
Hapoel Mahane Yehuda
Tzeirey Tira
18:15
Hapoel Kiryat Ono
Bnei Jaffa Ortodoxim
18:30
Sporting Tel Aviv
Shimshon Bnei Taibe
18:30
Hapoel Hod Hasharon