แจกฟรี ตารางบอล 8 ม.ค. 2565

462 อีเอฟแอลลีกวัน

วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
19:30
ซันเดอร์แลนด์
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
จิลลิ่งแฮม
22:00
อิปสวิช ทาวน์
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
Cheltenham Town
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
พอร์ตสมัท
22:00
วีแกนแอทเลติก

462 อีเอฟแอลลีกทู

คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
Bradford City
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
โรชเดล
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Northampton Town
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Oldham Athletic
22:00
Sutton United
Stevenage
22:00
Walsall
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
สคันธอร์ป

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Den Bosch
00:45
เอ็มเมน
NAC Breda
03:00
FC Eindhoven

11 บุนเดิสลีกา

แอร์เบ ไลป์ซิก
21:30
FSV Mainz 05
Bayer 04 Leverkusen
21:30
FC Union Berlin
SC Freiburg
21:30
DSC Arminia Bielefeld
TSG Hoffenheim
21:30
FC Augsburg
SpVgg Greuther Fürth
21:30
VfB Stuttgart
แฟร้งค์เฟิร์ต
00:30
ดอร์ทมุนด์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

Lens
03:00
แรนส์

32 ลาลีกา สเปน

เลบันเต้
20:00
มาจอร์กา
เรอัล โซเซียดาด
22:15
เซลต้า บีโก้
เกรนาดา
00:30
FC Barcelona
เรอัล มาดริด
03:00
บาเลนเซีย

49477 ไทยลีก

เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
17:30
Suphanburi Football Club
Samut Prakan City
18:00
Nongbua Pitchaya FC
Ratchaburi Mitrphol FC
18:00
BG Pathum United
Police Tero FC
19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

ชัยนาท ฮอร์นบิล
17:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
Lamphun Warrior
18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
ตราด เอฟซี
18:30
ราชนาวี เอฟซี
ระนอง ยูไนเต็ด
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
ลำปาง เอฟซี
19:00
Nakhon Pathom

99474 World - Club Friendlies 1

เฟเยนูร์ด
18:30
คลับ บรูกก์

462 England - National League

Aldershot Town
22:00
Maidenhead United
Barnet
22:00
Altrincham
Bromley
22:00
Solihull Moors
Dover Athletic
22:00
Notts County
Halifax Town
22:00
Eastleigh
King's Lynn Town
22:00
Woking
Torquay United
22:00
Dagenham & Redbridge
Weymouth
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Wrexham
22:00
Boreham Wood

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
22:00
York City
AFC Telford United
22:00
Southport
Alfreton Town
22:00
Kettering Town
Brackley Town
22:00
Hereford
Bradford Park Avenue
22:00
Chester
Curzon Ashton
22:00
Blyth Spartans
Farsley Celtic
22:00
Darlington
Gateshead
22:00
Chorley
Gloucester City
22:00
Boston United
Spennymoor Town
22:00
Guiseley

462 เอฟเอคัพ

Mansfield Town
19:15
มิดเดิลส์เบรอ
โคเวนทรี ซิตี้
19:30
ดาร์บีเคาน์ตี
เบิร์นลีย์
19:30
ฮัดเดอร์ฟิลด์
Hartlepool United
19:30
แบล็กพูล
บริสตอลซิตี
19:30
ฟูลัม
มิลล์วอลล์
19:45
คริสตัล พาเลซ
Boreham Wood
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
22:00
ไบรท์ตัน
Kidderminster Harriers
22:00
เรดิง
เลสเตอร์ ซิตี้
22:00
วัตฟอร์ด
Port Vale
22:00
เบรนท์ฟอร์ด
วีแกนแอทเลติก
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
บาร์นสลีย์
22:00
Barrow
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
สวอนซีซิตี
00:30
เซาแธมป์ตัน
เชลซี
00:30
Chesterfield
ฮัลล์ซิตี
00:30
เอฟเวอร์ตัน
เบอร์มิงแฮมซิตี
00:30
พลีมัธ อาร์ไกล์
Yeovil Town
00:45
บอร์มัธ

462 England - Premier League U18

Arsenal U18
18:00
Tottenham U18
Derby U18
18:00
Nottingham Forest U18
Everton U18
18:00
Stoke City U18
Leicester U18
19:00
Birmingham City U18
Sunderland U18
19:00
Leeds United U18
West Brom U18
19:30
West Ham U18
Crystal Palace U18
19:30
Norwich U18

462 England - Women's Super League

Aston Villa W
19:30
Everton W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Brightlingsea Regent
22:00
Kingstonian
Carshalton Athletic
22:00
Bognor Regis Town
Corinthian-Casuals
22:00
Haringey Borough
Enfield Town
22:00
Lewes
AFC Hornchurch
22:00
Bishop's Stortford
Horsham
22:00
Folkestone Invicta
Leatherhead
22:00
Margate
Merstham
22:00
Cheshunt
Potters Bar Town
22:00
Cray Wanderers
Wingate & Finchley
22:00
Bowers & Pitsea

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
22:00
Maldon & Tiptree
Felixstowe & Walton United
22:00
Barking
Grays Athletic
22:00
Dereham Town
Great Wakering Rovers
22:00
Coggeshall Town
Hashtag United
22:00
Aveley
Heybridge Swifts
22:00
Basildon United
Romford
22:00
Canvey Island
Stowmarket Town
22:00
Witham Town
Tilbury
22:00
Bury Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
22:00
Kidlington
Aylesbury United
22:00
Waltham Abbey
Barton Rovers
22:00
St Neots Town
Berkhamsted
22:00
North Leigh
Biggleswade
22:00
Harlow Town
Didcot Town
22:00
Colney Heath
Hertford Town
22:00
AFC Kempston Rovers
Thame
22:00
Wantage Town
Ware
22:00
Bedford Town
Welwyn Garden City
22:00
FC Romania

462 England - Non League Premier: Northern

Morpeth Town
22:00
Stafford Rangers
Atherton Collieries
22:00
Hyde United
Bamber Bridge
22:00
Buxton
United of Manchester
22:00
Warrington Town
Grantham Town
22:00
Radcliffe Borough
Matlock Town
22:00
Ashton United
Mickleover Sports
22:00
South Shields
Scarborough Athletic
22:00
Basford United
Stalybridge Celtic
22:00
Nantwich Town
Whitby Town
22:00
Lancaster City
Witton Albion
22:00
Gainsborough Trinity

462 England - Non League Premier: Southern Central

Stourbridge
20:00
Banbury United
Barwell
22:00
Lowestoft Town
Biggleswade Town
22:00
Nuneaton Town
Hitchin Town
22:00
Redditch United
Leiston
22:00
Bromsgrove Sporting
Needham Market
22:00
Hednesford Town
Rushall Olympic
22:00
Peterborough Sports
Stratford Town
22:00
Coalville Town
Tamworth
22:00
Royston Town

116 Cyprus - 1. Division

Aris
22:00
Ethnikos Achna
AEK Larnaca
00:00
Apollon

116 Cyprus - 2. Division

Nea Salamis
19:30
Omonia 29is Maiou
Ayia Napa
19:30
Ahironas
Othellos
19:30
Xylotympou
Onisilos
19:30
Akritas
Karmiotissa
19:30
Alki Oroklini

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Le Havre
21:00
Sochaux
Bastia
01:00
Quevilly Rouen
ก็อง
01:00
Niort
ดิฌง
01:00
นีมส์
Dunkerque
01:00
Paris
Grenoble Foot 38
01:00
Auxerre
Pau
01:00
Rodez
วาล็องเซียนส์
01:00
แก็งก็อง

125 Greece - Super League

OFI
22:15
PAS Giannina

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Haifa
20:00
Hapoel Tel Aviv
Hapoel Nazareth Illit
22:30
Ironi Kiryat Shmona
Maccabi Petah Tikva
22:45
Maccabi Haifa
Maccabi Tel Aviv
01:00
Hapoel Be'er Sheva

20 พรีเมียรา ลีกา

Vizela
22:30
Moreirense
Estoril
01:00
ปอร์โต้
Boavista
03:30
Tondela

20 Portugal - Segunda Liga

Penafiel
18:00
Academico Viseu
Mafra
18:00
Varzim

1161 Scotland - Championship

Ayr United
22:00
Arbroath
Hamilton Academical
22:00
Partick Thistle
Inverness CT
22:00
Raith Rovers
Greenock Morton
22:00
Dunfermline Athletic
Queen of the South
22:00
Kilmarnock

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
22:00
East Fife
Clyde
22:00
Cove Rangers
Falkirk
22:00
Dumbarton
Montrose
22:00
Alloa Athletic
Queen's Park
22:00
Peterhead

1161 Scotland - League Two

Stirling Albion
20:00
Kelty Hearts
Albion Rovers
22:00
Stenhousemuir
Cowdenbeath
22:00
Annan Athletic
Forfar Athletic
22:00
Stranraer

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

UD Ibiza
22:00
อัลกอร์กอน
FC Cartagena
22:00
เอสดี ฮูเอสก้า
เรอัล บายาโดลิด
00:15
Burgos
เลกาเนส
03:00
Real Sociedad II

404 Turkey - Super Lig

Gaziantep F.K.
17:30
Fatih Karagümrük
Alanyaspor
20:00
อิสตันบูล บีบี
Kasımpaşa
20:00
Hatayspor
กาลาตาซาราย
23:00
Giresunspor

404 Turkey - 1. Lig

Bandırmaspor
17:30
Denizlispor
Ümraniyespor
17:30
Kocaelispor
Adanaspor
20:00
Bursaspor
Ankaragücü
23:00
Tuzlaspor

458 Mexico - Liga MX

Juárez
08:00
Necaxa
Puebla
10:00
América

614 Algeria - Ligue 1

Tlemcen
20:30
USM Alger
Olympique Médéa
20:30
NA Hussein Dey
NC Magra
20:30
HB Chelghoum Laïd
RC Relizane
20:30
ES Sétif

614 Algeria - Ligue 2

Aïn M'lila
20:00
MO Béjaïa
USM Khenchela
20:00
CA Batna
RB Ouargla
20:00
Teleghma
CA Bordj Bou Arreridj
20:00
US Chaouia
JSM Béjaïa
20:00
JSM Skikda
Annaba
20:00
MO Constantine
MC El Eulma
20:00
JS Bordj Ménaïel
Lakhdaria
20:00
Hamra Annaba
JSM Tiaret
20:00
SC Aïn Defla
CRB Ain Ouessara
20:00
El Bayadh
Ben Aknoun
20:00
ASM Oran
Temouchent
20:00
USMM Hadjout
SKAF Khémis Mélina
20:00
GC Mascara
USM El Harrach
20:00
USM Bel Abbès
MCB Oued Sly
20:00
WA Boufarik
MC Saïda
20:00
Kouba

911 Angola - Girabola

Sporting de Benguela
21:30
Cubango
Académica do Lobito
21:30
Recreativo da Caála
Progresso
22:30
Kabuscorp
Petro de Luanda
22:30
Interclube

1560 Congo - Super Ligue

Etoile de Kivu
20:30
Sanga Balende
Simba
20:30
Don Bosco
Kuya Sport
21:00
AC Rangers

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Sporting Gagnoa
22:30
Lys Sassandra
SOL
22:30
Stella
Bassam
00:45
San-Pedro
Bouake
06:00
AFAD
ASEC Mimosas
06:00
Racing d'Abidjan

468 Ghana - Premier League

Bibiani Gold Stars
22:00
Hearts of Oak
Accra Lions
22:00
WAFA

26833 Grenada - Premier Division

Paradise
02:30
Camerhogne
Mt. Rich
03:00
Hurricanes
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
05:30
SAB Spartans
St. John's
05:30
Chantimelle
Eagles Super Strikers
05:30
Hard Rock

1703 Guinea - Ligue 1

Ashanti GB
06:00
Milo

1179 Kenya - Premier League

Kariobangi Sharks
19:00
Homeboyz
Ulinzi Stars
19:00
Sofapaka
Talanta
19:00
Nairobi City Stars
Bandari
19:00
Police

16175 Libya - Premier League

Asswehly
20:00
Al Ahli Tripoli

26 Mali - Premiere Division

Douannes de Sikasso
22:30
USFAS Bamako
Stade Malien Bamako
23:00
US Bougouba
Black Stars
23:30
Police
Onze Créateurs
01:00
Yeelen Olympique

200 Senegal - Ligue 1

Pikine
23:30
CNEPS Excellence
Casa Sport
23:30
Douanes
Jaraaf
23:30
ASEC Ndiambour
Mbour Petite Côte
23:30
Teungueth
Generation Foot
23:30
Gorée
La Linguère
23:30
Diambars

2568 Zambia - Super League

Red Arrows
18:00
ZESCO United
Power Dynamos
20:00
Konkola Blades
Nkwazi
20:00
Nkana

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Nassaji Mazandaran
17:30
Zob Ahan
Fajr Sepasi
18:30
Tractor Sazi
Padideh Khorasan
18:30
Persepolis
Paykan
18:30
Aluminium Arak
Gol Gohar
18:30
Havadar
Esteghlal
20:30
Mes Rafsanjan
Sepahan
20:30
Foolad
Sanat Naft
20:30
Naft Masjed Soleyman

21462 Kuwait - Division 1

Al Sahel
20:10
Khaitan
Burgan
20:15
Al Jahra

45412 Lebanon - Premier League

Al Akhaa Al Ahli
19:15
Bourj
Shabab Al Sahel
19:15
Tadamon Sour

74505 Qatar - Premier League

Al Duhail
20:15
Al Arabi
Al Khor
22:25
Umm Salal

35376 Saudi Arabia - Pro League

Dhamk
19:50
Al Nassr
Al Fateh
21:45
Al Raed
Al Shabab
22:00
Abha

2802 United Arab Emirates - Uae League

Ajman
20:00
Emirates
Al Ittihad Kalba
20:00
Bani Yas
Al Sharjah
22:30
Al Ain

2802 United Arab Emirates - Division 1

Dibba Al Hisn
19:55
Al Fujairah
Al Bataeh
19:55
Al-Taawon
Al Arabi
20:00
Dibba Al Fujairah
City
20:00
Al Thaid

190321 Bahrain - Premier League

Al Hala
22:00
Muharraq

153732 India - Indian Super League

ATK Mohun Bagan
21:00
Odisha FC
Goa
23:00
Chennaiyin

462 England - Vanarama National League South

Billericay Town
22:00
Maidstone United
Chelmsford City
22:00
Bath City
Chippenham Town
22:00
Slough Town
Dartford
22:00
Dulwich Hamlet
Dorking Wanderers
22:00
Braintree Town
Hampton & Richmond
22:00
Concord Rangers
Hemel Hempstead Town
22:00
Ebbsfleet United
Oxford City
22:00
Eastbourne Borough
Tonbridge Angels
22:00
Hungerford Town
Welling United
22:00
St Albans City

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Vorselaar
01:30
Berg en Dal

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Gilly
01:00
Excelsior Biévène

556 Belgium - Provincial-Namur

Ciney
01:00
Nismes

116 Cyprus - 3. Division

MEAP Nisou
19:30
Peyia
APEP
19:30
Halkanoras
Digenis Morphou
19:30
Iraklis Yerolakkou

17 France - CFA Group B

Beauvais
00:00
Épinal
Haguenau
00:00
Metz II

17 France - CFA Group D

Bergerac
00:00
Les Herbiers

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Selongey
00:00
Montceau

17 France - National 3: Bretagne

Saint-Pierre Milizac
00:00
Dinan Léhon

17 France - National 3: Hauts-de-France

Feignies-Aulnoye
00:00
Vimy

17 France - National 3: Normandie

AG Caennaise
00:00
Vire
Oissel CMS
00:00
Dieppe

20 Portugal - 2. Division: Group B

Berço
22:00
Vila Real

20 Portugal - 2. Division: Group C

Santa Cruz de Alvarenga
22:00
Leca

20 Portugal - 2. Division: Group F

Lagos
18:00
Louletano

32 Spain - Tercera - Group 1

Noia
23:00
Ourense CF
Rápido Bouzas
01:30
Sofán

32 Spain - Tercera - Group 3

Cartes
21:30
Textil Escudo
Barreda
21:45
Noja
Escobedo
22:00
Atlético Albericia
Colindres
23:00
Vimenor

32 Spain - Tercera - Group 4

Deportivo Alaves II
21:30
Leioa
CD Vitoria
22:00
Amurrio
Lagun Onak
23:00
Pasaia KE
Deusto
23:30
Uritarra

32 Spain - Tercera - Group 5

Vilafranca
23:00
Vilassar Mar

32 Spain - Tercera - Group 6

Atzeneta
22:00
Hércules II

32 Spain - Tercera - Group 8

Salamanca II
21:45
UD Santa Marta
Colegios Diocesanos
22:00
La Virgen del Camino
Almazán
22:30
Atlético Astorga

32 Spain - Tercera - Group 12

Las Palmas III
23:30
Tenisca
Santa Úrsula
23:30
Las Zocas
Atlético Paso
23:45
Unión Viera
Villa Santa Brígida
00:00
Vera

32 Spain - Tercera - Group 15

Pamplona
21:30
Azkoyen
Avance Ezcabarte
21:30
Corellano
Beti Onak
22:00
Valle Egüés
Burladés
23:30
Huarte

32 Spain - Tercera - Group 16

Calahorra II
00:30
Casalarreina

32 Spain - Tercera - Group 18

Miguelturreño
22:30
Albacete II
Villacanas
22:30
Almansa

5 Brazil - Cearense 1

Caucaia
01:00
Pacajus
Iguatu
02:00
Ferroviário

862868 Nepal - A Division

Machhindra
14:15
Friends Club
Manang Marshyangdi
15:15
Chyasal Youth Club
New Road Team
18:00
Nepal Army

3347 San Marino - Campionato

Fiorentino
21:00
San Giovanni
Pennarossa
21:00
La Fiorita
Virtus
21:00
Tre Fiori
Folgore
21:00
Cosmos

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
13:05
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
เมลเบิร์น วิคตอรี
15:45
แอดิเลด ยูไนเต็ด
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
15:45
เพิร์ธ กลอรี

251 Italy - PrimaVera 1

Cagliari U19
17:00
Roma U19
Genoa U19
17:00
Napoli U19
Spal U19
19:00
Inter U19
Fiorentina U19
21:00
Bologna U19
Torino U19
00:00
Juventus U19

5 Brazil - Sao Paolo Youth Cup

Ríver U20
07:45
Corinthians U20
Água Santa U20
18:45
ASSU U20
Real Ariquemes U20
21:00
Palmeiras U20
Confianca PB U20
21:00
Taguatinga U20
Desportivo Brasil U20
23:00
IAPE U20
Paulista U20
23:00
Bragantino PA U20
Ibrachina U20
23:00
Serranense U20
Nacional SP U20
23:00
Real Brasília U20
Mirassol U20
23:15
Sport Recife U20
Retrô U20
00:00
Cruzeiro U20
Rio Claro SP U20
00:00
Vasco U20
Desportiva Aliança U20
00:15
Andirá U20
Botafogo SP U20
01:15
Goias U20
EC São Bernardo U20
01:15
Ceará U20
Inter Limeira U20
01:15
Nautico U20
Capivariano U20
01:15
Coritiba U20
Itapirense U20
02:15
Palmas FR U20
SKA Brasil U20
02:15
Lagarto U20
Linense U20
02:30
Atletico-MG U20
Oeste U20
02:45
Forte U20
São Bernardo U20
03:00
Aster Brasil U20
Floresta CE U20
05:00
Flamengo RJ U20
São Caetano U20
05:15
CSE U20
São Bento U20
05:15
Londrina U20

245 Czech Republic - Tipsport Liga

Bohemians 1905
16:30
Sparta Praha II
Mladá Boleslav
16:30
Táborsko
Jablonec
19:00
Dukla Praha
Teplice
19:00
Varnsdorf
Pardubice
19:00
Baník Ostrava

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup A

HK
18:30
Leiknir Reykjavík
FH
19:00
ÍBV
ÍA
19:00
Stjarnan
Breidablik
20:00
Keflavík

1796 Iceland - Reykjavik Cup

Valur
19:00
Fjölnir

716 Nigeria - Npfl

Niger Tornadoes
22:00
Rivers United

191038 Botswana - Premier League

BR Highlanders
21:00
Orapa United
Gilport Lions
21:00
Gaborone United
Masitaoka
21:00
Prisons XI
Galaxy
21:00
Security Systems
Morupule Wanderers
21:00
Township Rollers

2493 Mauritania - Super D1

Ksar
21:15
Garde Nationale
Nouakchott King's
23:30
SNIM

1560 Congo - Ligue 1

Kondzo
20:00
V.Club Mokanda
Étoile du Congo
22:00
Cheminots

32 Spain - Primera Division Women

Madrid CFF W
18:00
Sevilla W
Villarreal W
18:00
Alavés W
Atletico Granadilla W
23:00
Barcelona W

556 Belgium - Super League Women

Genk W
22:30
Club Brugge W

556 Belgium - 1st National Women

Mechelen W
23:00
Renaissance Mons 44 W
Chastre W
23:00
Kontich W

458 Mexico - Liga Mx Women

Mazatlán W
09:00
Cruz Azul W
Pumas UNAM W
01:00
León W

98 Australia - W-League

Canberra United W
13:05
Adelaide United W
Sydney W
13:05
Perth Glory W

802 Israel - Lig Bet - Play-offs

Maccabi Ahva Sha'ab
16:00
Bnei HaGolan VeHaGalil

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

Grindavík
18:00
Víkingur Ólafsvík
Thróttur Vogar
20:30
Njardvík
Kórdrengir
21:00
Selfoss

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

Arratia W
21:15
Nueva Montaña W
Toledo W
22:00
Valencia II W
Friol W
22:30
Gijón FF W
Aurrerá de Vitoria W
22:30
Monte W
Racing Santander II W
22:30
Bizkerre W
Riudoms W
22:30
Collerense W
Laurus W
22:30
Rayo Vallecano II W
Real Oviedo II W
23:30
León FF W
Huesca W
23:30
Espanyol II W
Orientación Marítima W
23:30
Geneto del Teide W
Fundación Tenerife W
23:30
Puerto del Carmen W
Mislata W
23:30
Villarreal II W
Torrelodones W
00:00
Real Madrid II W
Güímar W
00:00
Las Majoreras W
Achamán W
00:00
Peña la Amistad W
La Garita W
00:00
Llamoro W
Levante II W
00:00
Murcia Féminas W
Osasuna II W
06:00
Athletic Club III W
Real Sociedad II W
06:00
Mutilvera W
Olímpico Madrid W
06:00
Atlético Madrid III W
San José Tablero W
06:00
Real Unión Tenerife II W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Larne U20
21:00
Portadown U20

32 Spain - División De Honor Juvenil - Play-offs

Arucas U19
18:00
Juventud Laguna U19
Vázquez Cultural U19
18:30
Jóvenes Promesas U19
Águilas SA U19
19:00
Unión Viera U19
Las Zocas U19
19:00
Victoria U19
Sobradillo U19
19:00
Huracán U19
La Oliva U19
19:00
Maspalomas U19
Orientación Marítima U19
19:30
Marino U19
Acodetti U19
20:00
San José U19
Antiguoko U19
21:30
Tolosa U19
Albacete U19
21:30
Valencia U19
Ebro U19
21:45
Sant Andreu U19
Leganés U19
21:45
Badajoz U19
Marina Sport U19
22:00
Sporting Gijón U19
Atlético Perines U19
22:00
Arenal U19
Real Avilés U19
22:00
Compostela U19
Covadonga U19
22:00
Racing Santander U19
Real Oviedo U19
22:00
Bezana U19
La Cruz U19
22:00
Rayo Majadahonda U19
Cultural Leonesa U19
22:00
Las Rozas U19
Conquense U19
22:00
Kelme U19
Real Murcia U19
22:00
Torre Levante U19
Atlético Madrileño U19
22:00
CF San José U19
Cornellà U19
22:30
Real Zaragoza U19
Espanyol U19
22:30
Atlético Baleares U19
Almería U19
22:30
Sevilla U19
Gimnàstic Tarragona U19
23:00
Lleida U19
Alboraya U19
23:00
La Nucía U19
Alzira U19
23:00
Archena U19
Trival Valderas U19
23:15
Gimnástica Segoviana U19
Unión Adarve U19
23:30
Rayo Vallecano U19
Mensajero U19
23:30
Atlético GC U19

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Bordeaux II
00:00
Lège-Cap-Ferret
Poitiers
00:30
Cognac

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Cannet Rocheville
23:00
Mandelieu LN

2507 Gambia - GFA League

GPA
23:00
Falcons

5724 Sierra Leone - Premier League

SLIFA Mount Aureol
23:15
Ports Authority
Bai Bureh Warriors
23:15
RSLAF
Kamboi Eagles
23:15
Anti Drugs Strikers

99474 World - Club Friendlies Women

PSV W
17:00
DTS Ede W

3374 Gibraltar - Premier Division

College Cosmo
22:00
St Josephs FC
Europa Point
00:30
Mons Calpe

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

Royal Thai Fleet
15:30
Chanthaburi
Kabin United
15:30
สมุทรปราการ ซิตี้
Welfare Royal Air Force
15:30
Muangnont
Army
15:30
Bangkok
Pathum Thani University
15:30
Ang Thong
IPE Samut Sakhon
15:30
Bang Pa-in
Chainat United
15:30
Saraburi United
ศรีสะเกษ เอฟซี
15:30
Surin Sugar
Surin
15:30
Khonkaen Mordindang
Ubon Ratchathani
15:30
Huai Thalaeng United
Phattalung
15:30
Pattani
Chiangrai Lanna
15:30
Uttaradit
Nan
15:30
Watbot
Phitsanulok
15:30
Chiangrai
Jalor City
16:00
Nara United
Young Singh United
16:00
Songkhla
Cha Choeng Sao
18:00
Rayong United

99474 World - Club Friendlies 3

Austria Wien
17:00
Mannswörth
Bonner SC
18:00
TuS RW Koblenz
Borussia Mönchengladbach
19:30
Viktoria Köln
Rot-Weiß Oberhausen
20:00
Uerdingen
SV 1919 Straelen
20:00
Heracles Almelo
แวร์เดอร์ เบรเมน
20:00
Cercle Brugge

99474 World - Club Friendlies 4

Győri ETO
17:00
MTE 1904
Empor Berlin
18:00
Berolina Stralau
Anker Wismar
19:00
Pampow

802 Israel - Liga Bet - South A

Hapoel Ramat Yisrael
00:30
Maccabi Ironi Amishav PT