แจกฟรี ตารางบอล 12 ม.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เวสต์แฮม
02:45
นอริชซิตี

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บาร์นสลีย์
02:45
สโตกซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ครูว์ อเล็กซานดร้า
02:45
ชาร์ลตันแอธเลติก

99474 World - Friendly International

สวีเดน
07:00
ฟินแลนด์
ไอซ์แลนด์
21:00
ยูกันดา

462 คาราบาว คัพ

ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
02:45
เชลซี

462 England - Non League Premier: Isthmian

Cray Wanderers
02:45
Bognor Regis Town

116 Cyprus - 2. Division

Xylotympou
19:30
Olympiada Lympion
Ahironas
19:30
Nea Salamis

116 Cyprus - Cyprus Cup

Ermis
19:30
Enosis
Onisilos
19:30
Karmiotissa

125 Greece - Super League

Apollon Smirnis
22:15
OFI
PAOK
22:15
Panaitolikos

802 Israel - State Cup

Maccabi Netanya
00:30
Hapoel Be'er Sheva
Maccabi Haifa
01:00
Beitar Jerusalem

251 Italy - Coppa Italia

อตาลันต้า
23:30
Venezia

20 Portugal - Taça De Portugal

Rio Ave
01:45
Tondela
Vizela
03:45
ปอร์โต้

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Cancún
08:05
Celaya
Tampico Madero
10:05
Alebrijes
Mineros de Zacatecas
06:00
Morelia

911 Angola - Girabola

CD Lunda-Sul
21:00
Progresso

1320 Congo DR - Super Ligue

Maniema Union
20:30
Dauphins Noirs
Etoile de Kivu
20:30
Panda B5
AC Rangers
21:00
Sanga Balende

468 Ghana - Premier League

Medeama
22:00
Hearts of Oak

16175 Libya - Premier League

Al-Madina
20:00
Al-Ittihad
Al-Khmes
20:00
Almahalla

488 Iran - Azadegan League

Shahrdari Astara
17:00
Qashqai
Khooshe Talaee Saveh
17:30
Shahrdari Hamedan
Mes Shahr-e Babak
17:30
Khouneh Be Khouneh Babol
Pars Jam Bushehr
17:30
FC Vista Turbine
Mes Kerman
17:30
Esteghlal Khuzestan
Esteghlal Mollasani
17:30
Malavan
Kheybar Khorramabad
17:30
Shahin Bushehr
Saipa
17:30
Machine Sazi
Caspian Qazvin
17:30
Arman Gohar

21462 Kuwait - Premier League

Al Fahaheel
21:40
Yarmouk

74505 Qatar - Premier League

Al Ahli
22:30
Umm Salal
Qatar SC
22:30
Al Shamal

35376 Saudi Arabia - Division 1

Bisha
19:00
Al Orubah
Al Jabalain
19:40
Al Sahel
Al Khaleej
21:40
Najran
Al Adalh
21:45
Jeddah

153732 India - Indian Super League

Odisha FC
21:00
Kerala Blasters

147 Africa - Africa Cup of Nations

ตูนิเซีย
20:00
มาลี
มอริเตเนีย
23:45
แกมเบีย
อิเควทอเรียลกินี
02:00
โกตดิวัวร์

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Wezel
02:00
Ternesse

251 Italy - Super Cup

อินเตอร์ มิลาน
03:00
ยูเวนตุส

251 Italy - Serie D: Girone A

RG Ticino
20:30
Derthona

251 Italy - Serie D: Girone B

Caravaggio
20:30
Pontisola
Crema
20:30
Real Calepina
Sangiuliano City
20:30
Folgore Caratese

251 Italy - Serie D: Girone D

Cavenago Fanfulla
20:30
Lentigione

251 Italy - Serie D: Girone E

Pianese
20:30
Tiferno Lerchi

251 Italy - Serie D: Girone G

Vis Artena
20:30
Muravera
Aprilia
20:30
Team Nuova Florida
CynthiAlbalonga
20:30
Real Monterotondo Scalo

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:30
Santa Maria Cilento
Gelbison
20:30
Trapani 1905
San Luca
20:30
Rende

32 Spain - Super Cup

FC Barcelona
02:00
เรอัล มาดริด

32 Spain - Tercera - Group 1

Polvorín
02:30
Noia

32 Spain - Tercera - Group 5

Peralada
02:00
Manresa
San Cristobal
02:30
Guineueta

32 Spain - Tercera - Group 8

Numancia II
22:30
Almazán
Real Ávila
01:00
Guijuelo

32 Spain - Tercera - Group 9

Huétor Vega
02:00
Juventud Torremolinos
Torreperogil
02:30
Huétor Tájar

32 Spain - Tercera - Group 10

Sevilla III
18:00
Gerena

32 Spain - Tercera - Group 11

Felanitx
01:30
Poblense
Campos
02:00
Binissalem

32 Spain - Tercera - Group 13

Archena Sport
02:00
Bala Azul

5 Brazil - Cearense 1

Uniclinic
01:00
Icasa
Crato
02:00
Maracanã

5 Brazil - Potiguar

América RN
01:00
Santa Cruz de Natal RN
ASSU
06:00
Potiguar Mossoró
Globo
06:00
Forca e Luz
ABC
06:00
Potyguar

98 Australia - Ffa Cup

ซิดนี่ย์ เอฟซี
14:00
Brisbane Roar

251 Italy - Primavera 2

Ascoli U19
17:00
Crotone U19

5 Brazil - Sao Paolo Youth Cup

Oeste U20
07:45
Flamengo RJ U20
Novorizontino U20
21:00
Castanhal U20
XV de Piracicaba U20
21:00
Taubaté U20
Botafogo U20
21:00
São José PA U20
Fortaleza U20
21:30
Resende U20
Votuporanguense U20
01:00
Guarani U20
Vila Nova U20
01:00
Bahia U20
Fluminense U20
01:00
Francana U20
Nova Iguaçu U20
01:00
Ferroviária U20
Atletico-PR U20
01:00
América Mineiro U20
Gremio U20
03:15
Santa Cruz U20
Mirassol U20
04:00
Atletico-MG U20
Linense U20
04:00
Sport Recife U20
Falcon U20
04:00
Velo Clube U20
Santos U20
05:30
Chapadinha U20
Ponte Preta U20
06:00
Jacuipense U20

245 Czech Republic - Tipsport Liga

Dukla Praha
16:30
Bohemians 1905
Mladá Boleslav
16:30
Teplice
Skalica
16:30
Spartak Trnava
Sigma Olomouc
21:00
Vyškov

191038 Botswana - Premier League

Morupule Wanderers
21:00
Police XI
BDF XI
21:00
BR Highlanders
Galaxy
21:00
Extension Gunners
Sua Flamingoes
21:00
Gilport Lions
Notwane
21:00
Prisons XI
Township Rollers
21:00
Mogoditshane Fighters

32 Spain - Primera Division Women

Villarreal W
22:00
Atletico Madrid W
Eibar W
22:00
Levante W
Sevilla W
23:00
Rayo Vallecano W
Barcelona W
23:00
Huelva W
Valencia W
23:30
Real Sociedad W
Alavés W
00:30
Madrid CFF W
Athletic Club W
01:30
Real Betis W
Real Madrid W
02:00
Atletico Granadilla W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

ÍR / Léttir U19
02:00
Fram / Úlfarnir U19 II

462 England - League Cup Women

Leicester W
02:00
Manchester City W

251 Italy - Primavera Cup

Empoli U19
19:00
Sassuolo U19
Fiorentina U19
20:30
Spal U19
Juventus U19
20:30
Roma U19

99474 World - Arena Cup

Istra 1961
17:00
Žarkovo
Šibenik
20:30
Foresta Suceava

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Nice II
02:00
Cannet Rocheville

49477 ไทย ลีก คัพ

Nakhon Si Thammarat
15:00
Nongbua Pitchaya FC
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:00
Port FC
Phitsanulok
15:00
Singha Chiangrai United
Krabi
15:00
Suphanburi Football Club
Huai Thalaeng United
15:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
Rayong United
15:00
Samut Prakan City
Raj Pracha
17:00
Ratchaburi Mitrphol FC
ลำปาง เอฟซี
17:00
True Bangkok United
Songkhla
18:00
BG Pathum United
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
18:00
Khonkaen United
Lamphun Warrior
18:00
PT Prachuap FC
Uthai Thani
18:00
SCG Muangthong United
เชียงใหม่ เอฟซี
18:00
Chonburi FC
Nakhon Pathom
19:00
Police Tero FC
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
Nakhonratchasima Mazda FC
ระยอง เอฟซี
19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

5724 Sierra Leone - Premier League

Old Edwardians
02:00
Johansen

99474 World - Club Friendlies Women

Freiburg W
01:00
Basel W

99474 World - Club Friendlies 3

Austria Wien
00:00
Wiener SC

99474 World - Club Friendlies 4

Sparta Lichtenberg
01:00
BSC Süd 05
Westfalia Herne
01:30
SV Sodingen

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

San José U19
23:00
Mensajero U19