แจกฟรี ตารางบอล 5 ก.พ. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เบิร์นลีย์
01:00
วัตฟอร์ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

แบล็กพูล
22:00
บริสตอลซิตี
ฮัลล์ซิตี
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
สวอนซีซิตี
00:30
แบล็กเบิร์นโรเวอส์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
อิปสวิช ทาวน์
22:00
จิลลิ่งแฮม
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
มอร์แคมป์
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
พอร์ตสมัท
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
ซันเดอร์แลนด์
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส

462 อีเอฟแอลลีกทู

Harrogate Town
20:00
Bradford City
Barrow
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
Stevenage
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
Leyton Orient
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
สคันธอร์ป
22:00
Oldham Athletic
Sutton United
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
Swindon Town
22:00
Exeter City
Walsall
22:00
Northampton Town

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อูเทรชท์
22:30
SC Cambuur
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
00:45
ฮีเรนวีน
พีอีซี ซโวลล์
02:00
NEC
พีเอสวี
02:00
AZ
ทเวนเต้
03:00
วิเทสส์

11 บุนเดิสลีกา

VfB Stuttgart
21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
FSV Mainz 05
21:30
TSG Hoffenheim
FC Augsburg
21:30
FC Union Berlin
DSC Arminia Bielefeld
21:30
Borussia Mönchengladbach
FC Köln
21:30
SC Freiburg
FC Bayern München
00:30
แอร์เบ ไลป์ซิก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แซงต์ เอเตียน
23:00
มงต์เปลลิเย่ร์
โมนาโก
03:00
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โรม่า
21:00
เจนัว
อินเตอร์ มิลาน
00:00
เอซี มิลาน
ฟิออเรนติน่า
02:45
ลาซิโอ

32 ลาลีกา สเปน

เอลเช่
20:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
มาจอร์กา
22:15
กาดิซ
เซลต้า บีโก้
00:30
ราโย่ บาเยกาโน่
โอซาซูนา
03:00
เซบีย่า

49477 ไทยลีก

Police Tero FC
18:00
Nongbua Pitchaya FC
Khonkaen United
18:00
BG Pathum United
True Bangkok United
18:30
Ratchaburi Mitrphol FC
SCG Muangthong United
19:00
Port FC

49477 ไทยลีก 2

ระนอง ยูไนเต็ด
17:00
ขอนแก่น เอฟซี
ระยอง เอฟซี
18:00
ราชนาวี เอฟซี
Phrae United
19:00
Raj Pracha
ตราด เอฟซี
19:00
Lamphun Warrior

99474 World - Club Friendlies 1

River Plate
06:15
Vélez Sarsfield

99474 ฟุตบอลชิงแชมป์สโมสรโลก

Al Ahly
23:30
มอนเตอร์เรย์

462 England - National League

Aldershot Town
22:00
Barnet
Altrincham
22:00
Woking
Chesterfield
22:00
Dagenham & Redbridge
Halifax Town
22:00
Bromley
King's Lynn Town
22:00
Weymouth
Maidenhead United
22:00
Eastleigh
Notts County
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
Boreham Wood
Stockport County
22:00
Dover Athletic
Torquay United
22:00
Wrexham
Yeovil Town
22:00
Solihull Moors

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Blyth Spartans
22:00
York City
Bradford Park Avenue
22:00
Alfreton Town
Chester
22:00
Southport
Curzon Ashton
22:00
AFC Telford United
Farsley Celtic
22:00
Chorley
Gateshead
22:00
Fylde
Gloucester City
22:00
Brackley Town
Guiseley
22:00
Darlington
Hereford
22:00
Boston United
Kettering Town
22:00
Leamington
Spennymoor Town
22:00
Kidderminster Harriers

462 เอฟเอคัพ

เชลซี
19:30
พลีมัธ อาร์ไกล์
Kidderminster Harriers
19:30
เวสต์แฮม
คริสตัล พาเลซ
22:00
Hartlepool United
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:00
บาร์นสลีย์
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
เซาแธมป์ตัน
22:00
โคเวนทรี ซิตี้
เอฟเวอร์ตัน
22:00
เบรนท์ฟอร์ด
สโตกซิตี
22:00
วีแกนแอทเลติก
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
22:00
ฟูลัม
วูล์ฟแฮมป์ตัน
22:00
นอริชซิตี
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
00:30
ลูตัน ทาวน์
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
03:00
ไบรท์ตัน

462 England - Premier League U18

Chelsea U18
18:00
Fulham U18
Tottenham U18
18:00
Crystal Palace U18
West Brom U18
18:00
Norwich U18
Liverpool U18
18:00
Burnley U18
Arsenal U18
18:30
Leicester U18
Reading U18
19:00
Brighton U18
West Ham U18
19:00
Birmingham City U18
Leeds United U18
20:00
Manchester City U18
Blackburn U18
20:00
Sunderland U18
Stoke City U18
20:00
Middlesbrough U18
Newcastle Utd U18
21:00
Nottingham Forest U18

462 England - Women's Super League

Arsenal W
19:30
Manchester United W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
22:00
Corinthian-Casuals
Bognor Regis Town
22:00
Brightlingsea Regent
Bowers & Pitsea
22:00
Enfield Town
Cheshunt
22:00
Leatherhead
Cray Wanderers
22:00
Merstham
Folkestone Invicta
22:00
Carshalton Athletic
Haringey Borough
22:00
AFC Hornchurch
Kingstonian
22:00
Potters Bar Town
Lewes
22:00
East Thurrock United
Margate
22:00
Horsham
Worthing
22:00
Wingate & Finchley

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Aveley
22:00
Bury Town
Canvey Island
22:00
Heybridge Swifts
Coggeshall Town
22:00
Basildon United
Dereham Town
22:00
Tilbury
Felixstowe & Walton United
22:00
Grays Athletic
Great Wakering Rovers
22:00
AFC Sudbury
Maldon & Tiptree
22:00
Brentwood Town
Romford
22:00
Hashtag United
Stowmarket Town
22:00
Hullbridge Sports
Witham Town
22:00
Barking

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
22:00
Waltham Abbey
Aylesbury United
22:00
Biggleswade
Bedford Town
22:00
FC Romania
Colney Heath
22:00
Welwyn Garden City
Didcot Town
22:00
Barton Rovers
Hertford Town
22:00
Berkhamsted
AFC Kempston Rovers
22:00
Ware
St Neots Town
22:00
Harlow Town
Thame
22:00
Kidlington

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
22:00
Bamber Bridge
Atherton Collieries
22:00
Gainsborough Trinity
Buxton
22:00
South Shields
United of Manchester
22:00
Witton Albion
Matlock Town
22:00
Lancaster City
Morpeth Town
22:00
Nantwich Town
Radcliffe Borough
22:00
Basford United
Scarborough Athletic
22:00
Hyde United
Stafford Rangers
22:00
Whitby Town
Stalybridge Celtic
22:00
Mickleover Sports
Warrington Town
22:00
Grantham Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

Alvechurch
21:00
Nuneaton Town
Banbury United
22:00
Bromsgrove Sporting
Barwell
22:00
Redditch United
Coalville Town
22:00
Hitchin Town
Lowestoft Town
22:00
Peterborough Sports
Needham Market
22:00
Royston Town
Rushall Olympic
22:00
AFC Rushden & Diamonds
St Ives Town
22:00
Leiston
Stourbridge
22:00
Tamworth
Stratford Town
22:00
Biggleswade Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

De Treffers
21:30
IJsselmeervogels

11 บุนเดิสลีกา 2

แวร์เดอร์ เบรเมน
19:30
Karlsruher SC
ชาลเก้ 04
19:30
Jahn Regensburg
Sandhausen
19:30
Erzgebirge Aue
St. Pauli
02:30
พาเดอร์บอร์น

11 Germany - 3. Liga

Osnabrück
20:00
Türkgücü-Ataspor
Waldhof Mannheim
20:00
Viktoria Berlin
Havelse
20:00
Meppen
Magdeburg
20:00
Wehen Wiesbaden
Verl
20:00
Hallescher FC
Zwickau
20:00
Kaiserslautern

11 Germany - Regionalliga: Nord

Weiche Flensburg
19:30
Teutonia Hamburg

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Hertha BSC II
19:00
Lichtenberg
Auerbach
20:05
Energie Cottbus
BAK '07
20:15
Chemnitzer FC

11 Germany - Regionalliga: West

Wegberg-Beeck
20:00
Schalke 04 II
Rot Weiss Ahlen
20:00
Homberg
SV 1919 Straelen
20:00
Fortuna Köln
Köln II
20:00
Wiedenbrück
Alemannia Aachen
20:00
Uerdingen
Borussia M'gladbach II
20:00
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Werder Bremen III
19:00
Union Bremen
Blumenthaler SV
19:00
Bremer SV
Brinkumer SV
20:00
Komet Arsten
OSC Bremerhaven
21:00
Hemelingen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Dassendorf
19:00
Hamm United
Lohbrugge
20:00
TSV Sasel

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Torgelower SV Greif
19:00
MSV 1919 Neuruppin
Ludwigsfelder FC
19:00
Hansa Rostock II
RSV Eintracht
19:00
Lok Stendal

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Einheit Rudolstadt
19:00
Krieschow
International Leipzig
19:00
Rot-Weiß Erfurt
Arnstadt
19:00
Union Sandersdorf
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Martinroda
An der Fahner Höhe
19:00
Blau-Weiß Zorbau

2454 Albania - Superliga

Kastrioti Krujë
19:45
Dinamo Tirana
Tirana
22:45
Skënderbeu Korçë
Teuta Durrës
22:45
Partizani Tirana

143 Austria - Austrian Cup

Rapid Vienna
22:30
Hartberg

556 Belgium - Pro League

Kortrijk
22:15
Sint-Truiden
Standard Liège
00:30
Cercle Brugge
KV Oostende
00:30
OH Leuven
Antwerp
02:45
Union Saint-Gilloise

556 Belgium - First Division B

Royal Excel Mouscron
02:45
Waasland-Beveren

266 Croatia - 1. HNL

Gorica
21:00
Hajduk Split
Rijeka
23:05
Lokomotiva Zagreb

116 Cyprus - 1. Division

AEK Larnaca
22:00
Aris
Olympiakos
00:00
PAEEK

116 Cyprus - 2. Division

Anagennisi Deryneia
19:30
Olympiada Lympion
Onisilos
19:30
Ayia Napa
Enosis
19:30
Karmiotissa

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Jablonec
21:00
Sigma Olomouc
Teplice
21:00
Bohemians 1905
เอสเค สลาเวีย ปราก
21:00
Karviná
České Budějovice
00:00
Sparta Praha

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

ตูลูส
21:00
ดิฌง
Bastia
01:00
Pau
แก็งก็อง
01:00
Auxerre
Nancy
01:00
ก็อง
นีมส์
01:00
Dunkerque
Niort
01:00
Le Havre
Quevilly Rouen
01:00
Grenoble Foot 38
Rodez
01:00
วาล็องเซียนส์
Sochaux
01:00
อาเมียงส์

125 Greece - Super League

Aris
00:30
Volos NFC
Panaitolikos
00:30
PAS Giannina

674 Hungary - OTP Bank Liga

Várda SE
20:45
Honvéd
Gyirmót
23:00
Újpest
MOL Vidi
01:30
Debrecen

674 Hungary - Hungarian Cup

Ceglédi
19:00
Kazincbarcika

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Szeged 2011
23:00
Budafoki MTE

802 Israel - Ligat ha'Al

Bnei Sakhnin
20:00
Hapoel Tel Aviv
Maccabi Tel Aviv
22:30
Ironi Kiryat Shmona
Maccabi Petah Tikva
23:00
Hapoel Katamon
Hapoel Be'er Sheva
00:50
Maccabi Netanya

251 Italy - Serie B

Crotone
20:00
Cittadella
Como
20:00
เลชเช่
Benevento
20:00
ปาร์มา
Alessandria
20:00
Pisa
Ternana
20:00
Reggina
Cosenza
20:00
เบรสชา
โฟรซิโนเน่
22:15
Vicenza
Ascoli
00:30
Perugia

2756 Malta - Premier League

Mosta
20:00
Santa Lucia
Gzira United
22:00
Hamrun Spartans
Hibernians
00:00
Sliema Wanderers

2756 Malta - First Division

Melita
20:00
St. George's
Vittoriosa Stars
20:00
Lija Athletic
Luqa
00:00
Fgura United
Senglea Athletic
00:00
Qrendi

491 Northern Ireland - Premiership

Glenavon
22:00
Warrenpoint Town

491 Northern Ireland - Championship

Knockbreda
22:00
H&W Welders

2 Poland - Ekstraklasa

Stal Mielec
21:00
Górnik Zabrze
Piast Gliwice
23:30
Pogoń Szczecin
Lechia Gdańsk
02:00
Śląsk Wrocław

20 พรีเมียรา ลีกา

Marítimo
22:30
Estoril
ปากอส เฟอร์ไรร่า
01:00
Portimonense
Vitória SC
03:30
บราก้า

20 Portugal - Segunda Liga

Academico Viseu
22:00
ชาเวช

155 Romania - Liga 1

UTA Arad
18:30
Sepsi
SSC Farul
21:00
Chindia Târgovişte
Universitatea Craiova
02:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee
22:00
Ross County
Hibernian
22:00
St. Mirren
Livingston
22:00
Aberdeen
St. Johnstone
22:00
Dundee United

1161 Scotland - Championship

Ayr United
22:00
Dunfermline Athletic
Inverness CT
22:00
Greenock Morton
Partick Thistle
22:00
Queen of the South
Raith Rovers
22:00
Hamilton Academical

1161 Scotland - League One

Cove Rangers
22:00
Airdrieonians
East Fife
22:00
Clyde
Falkirk
22:00
Queen's Park
Montrose
22:00
Dumbarton
Peterhead
22:00
Alloa Athletic

1161 Scotland - League Two

Annan Athletic
22:00
Stenhousemuir
Forfar Athletic
22:00
Albion Rovers
Kelty Hearts
22:00
Elgin City
Stirling Albion
22:00
Cowdenbeath
Stranraer
22:00
Edinburgh City

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Real Sociedad II
22:00
ลูโก
เรอัลซาราโกซา
00:15
มาลากา
คิโรน่า
02:30
Ponferradina
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
02:30
SD Eibar

62 Switzerland - Super League

Servette
00:00
Lausanne Sport
Grasshopper
02:30
Zürich

62 Switzerland - Challenge League

Kriens
00:00
Yverdon Sport
Stade Lausanne-Ouchy
00:00
Aarau
Thun
00:00
Wil

404 Turkey - Super Lig

Gaziantep F.K.
17:30
Sivasspor
แทร็บซอนสปอร์
20:00
Kasımpaşa
Fatih Karagümrük
20:00
Yeni Malatyaspor
Fenerbahçe
23:00
อิสตันบูล บีบี

404 Turkey - 1. Lig

Tuzlaspor
17:30
Balıkesirspor
Keçiörengücü
17:30
Samsunspor
Bursaspor
20:00
Altınordu
Denizlispor
23:00
Eyüpspor

80 Chile - Primera Division

Unión Española
04:00
Palestino
Coquimbo Unido
06:30
Universidad Católica

353 Colombia - Liga BetPlay

Once Caldas
08:00
Independiente Medellín
Envigado
04:05
Deportivo Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

Tigres
02:00
Atlético
Boca Juniors de Cali
03:00
Bogotá
Barranquilla
06:10
Real Cartagena

53128 Guatemala - Liga Nacional

Nueva Concepción
01:00
Cobán Imperial

53128 Guatemala - Primera Division

Comunicaciones II
04:00
Sacachispas

458 Mexico - Liga MX

Necaxa
06:00
Pachuca

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Universidad Guadalajara
08:00
Mineros de Zacatecas

3990 Nicaragua - Primera Division

Juventus Managua
09:00
Diriangén

1190 Paraguay - Division 1

Resistencia
04:30
Tacuary
12 de Octubre
06:45
Libertad

338 Peru - Primera Division

Alianza Lima
07:00
Atlético Grau
Deportivo Municipal
01:15
Ayacucho
Sport Huancayo
03:30
Sporting Cristal

158 Uruguay - Primera Division

Torque
19:30
Cerro Largo
Fénix
03:00
Peñarol
Defensor Sporting
05:30
ลิเวอร์พูล

614 Algeria - Ligue 1

US Biskra
20:30
NA Hussein Dey
CR Belouizdad
20:30
Tlemcen
HB Chelghoum Laïd
20:30
Olympique Médéa
RC Relizane
21:00
NC Magra
JS Saoura
23:00
RC Arbaâ
MC Oran
23:00
MC Alger

614 Algeria - Ligue 2

MO Constantine
20:00
JS Bordj Ménaïel
JSM Skikda
20:00
US Chaouia
Annaba
20:00
Teleghma
JSM Béjaïa
20:00
CA Batna
CA Bordj Bou Arreridj
20:00
MO Béjaïa
RB Ouargla
20:00
Hamra Annaba
USM Khenchela
20:00
MC El Eulma
Aïn M'lila
20:00
Lakhdaria
USM Bel Abbès
20:00
WA Boufarik
GC Mascara
20:00
USMM Hadjout
USM El Harrach
20:00
ASM Oran
SKAF Khémis Mélina
20:00
El Bayadh
Temouchent
20:00
SC Aïn Defla
Ben Aknoun
20:00
Kouba
CRB Ain Ouessara
20:00
MCB Oued Sly
JSM Tiaret
20:00
MC Saïda

911 Angola - Girabola

Sagrada Esperança
21:00
Desportivo Huíla
Interclube
21:30
Recreativo da Caála
Sporting de Benguela
21:30
CD Lunda-Sul
Sporting de Cabinda
21:30
Onze Bravos
Académica do Lobito
21:30
Kabuscorp
Petro de Luanda
22:30
1º de Agosto
Progresso
22:30
Wiliete

1320 Congo DR - Super Ligue

TP Mazembe
20:00
RCK
Vita Club
21:00
Renaissance

468 Ghana - Premier League

King Faisal
22:00
Real Tamale
Accra Lions
22:00
Medeama

1703 Guinea - Ligue 1

Hafia
06:00
Loubha Télimélé
Sequence
06:00
Fello Star

1179 Kenya - Premier League

Vihiga Bullets
07:00
KCB
Kariobangi Sharks
19:00
Nairobi City Stars
Ulinzi Stars
19:00
Wazito
Talanta
19:00
Mathare United
Bandari
19:00
Sofapaka
Leopards
19:00
KCB
Kariobangi Sharks
19:00
Bidco United

26 Mali - Premiere Division

USC Kita
22:30
Réal Bamako
US Bougouba
22:30
ASKO
Bakaridjan
22:30
ASOM
Djoliba
23:00
Onze Créateurs
Police
23:30
Duguwolofila
COB
01:00
Douannes de Sikasso

1424 Morocco - Botola Pro

Ittihad Tanger
22:00
Wydad Casablanca
Riadi Salmi
22:00
FAR Rabat
RSB Berkane
00:15
Maghreb Fès
Raja Casablanca
02:30
Youssoufia Berrechid

1424 Morocco - Botola 2

Tihad Casablanca
21:00
Stade Marocain
Chabab Ben Guerir
21:00
CR Khemis Zemamra
Raja Beni Mellal
00:00
Kawkab Marrakech
Moghreb Tétouan
02:00
Olympique Dcheïra

3677 Syria - Premier League

Al-Horgelah
19:00
Foutoua
Teshrin
19:00
Al Jaish
Taliya
19:00
Shorta
Efrin
19:00
Wathba

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

KMC
22:00
Biashara United
Kagera Sugar
00:15
Coastal Union
Young Africans
02:30
Mbeya City

2568 Zambia - Super League

Lusaka Dynamos
18:00
Forest Rangers
ZESCO United
20:00
Kafue Celtic
Power Dynamos
20:00
Buildcon
Indeni
20:00
Kansanshi Dynamos
Chambishi
20:00
Nkana
Kabwe Warriors
20:00
Green Buffaloes
Red Arrows
20:00
Konkola Blades

2931 Andorra - 2. Division

Engordany II
02:30
Ranger's
La Massana
02:30
Penya Encarnada

45412 Lebanon - Premier League

Al Akhaa Al Ahli
19:15
Al Nejmeh

7091 Oman - Professional League

Al-Musannah
20:15
Al Seeb
Sohar
20:15
Oman Club
Al Nasr
21:45
Dhofar

74505 Qatar - Premier League

Al Gharafa
20:35
Al Sadd
Al Wakrah
20:35
Al Sailiya
Al Rayyan
23:05
Al Duhail

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Raed
19:50
Al Ittifaq
Al Hazm
19:50
Al Shabab
Al Faisaly
22:20
Dhamk
Al Ahli Jeddah
00:20
Al Taawon

1439 Tunisia - Ligue 1

Rejiche
20:00
Club Africain
ES Tunis
20:00
Hammam-Sousse
CA Bizertin
20:00
Tataouine
Métlaoui
20:00
CS Sfaxien

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Ain
19:15
Khorfakkan Club
Al Wasl
21:30
Bani Yas

2802 United Arab Emirates - Division 1

Masafi
20:15
Al Arabi
Al Jazira Al Hamra
20:15
City

155043 Bangladesh - Premier League

Abahani Chittagong
16:00
Rahmatgonj MFS
Mohammedan Dhaka
16:00
Sheikh Russel

15326 Bermuda - Premier League

Somerset Trojans
02:00
Dandy Town Hornets

64306 Hong Kong - Premier League

Eastern
14:00
Hong Kong FC
Tai Chung
16:30
Kitchee

153732 India - Indian Super League

Bengaluru
21:00
Jamshedpur

462 England - Vanarama National League South

Braintree Town
22:00
Eastbourne Borough
Chippenham Town
22:00
Concord Rangers
Dartford
22:00
Welling United
Dorking Wanderers
22:00
Tonbridge Angels
Dulwich Hamlet
22:00
Chelmsford City
Hampton & Richmond
22:00
Oxford City
Havant & Waterlooville
22:00
St Albans City
Hemel Hempstead Town
22:00
Billericay Town
Maidstone United
22:00
Bath City
Slough Town
22:00
Hungerford Town

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

DOVO
21:00
Barendrecht

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Nacional Potosí
04:15
Municipal Vinto

147 Africa - Africa Cup of Nations

บูร์กินาฟาโซ
02:00
แคเมอรูน

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Rebecq
02:00
Couvin-Mariembourg
Tubize
02:00
Warnant
La Louvière
02:00
RES Durbuy
Meux
02:00
Hamoir
US Givry
02:00
Ganshoren

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Gent-Zeehaven
01:30
Harelbeke

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Sporting Hasselt
02:00
Hoogstraten
Houtvenne
02:00
Pepingen-Halle

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Torhout
01:00
Jong Lede
Svelta Melsele
01:30
Eppegem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Zwarte Leeuw
01:00
Weerstand Koersel
Turnhout
01:30
Berlaar-Heikant
Diest
01:30
Sint-Lenaarts
Beringen
02:00
Esperanza Pelt

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

SG-Tertre-Hautrage
02:00
Gosselies Sports
Tournai
02:00
PAC Buzet
Albert Quévy-Mons
02:00
Schaerbeek-Evere
Union Namur
02:00
Rapid Symphorinois
Jeunesse Tamines
02:00
Ostiches

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Sprimont-Comblain
02:00
Herstal
Oppagne-Wéris
02:30
Rochefort

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Eendracht Zoersel
01:00
Ternesse
Oppuurs
01:30
Kalmthout
K. Kontich
01:30
Berg en Dal
Vorselaar
01:30
Wezel

556 Belgium - Provincial-Brabant

Ixelles
02:30
Stade Everois

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Gilly
02:00
Excelsior Biévène

556 Belgium - Provincial-Limburg

Groen Star Beek
02:00
Schoonbeek-Beverst

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Jeunesse Freylangeoise
02:00
Sartoise
Bastogne
02:00
Meix-Devant-Virton
La Roche
02:30
Aubange

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Meulebeke
00:00
Excelsior Zedelgem
Diksmuide
00:30
Eendracht Wervik

116 Cyprus - 3. Division

Digenis Morphou
19:30
MEAP Nisou
APEP
19:30
Ormideia
Elia Lythrodonta
19:30
AE Zakakiou
EN THOI Lakatamia
19:30
Digenis Ypsonas
Peyia
19:30
Ethnikos Assias
Halkanoras
19:30
Omonia Psevda
Iraklis Yerolakkou
19:30
Kouris Erimi

17 France - CFA Group A

Versailles
21:00
Guingamp II
Caen II
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
Granville
00:00
Vannes
Romorantin
00:00
Chateaubriant Voltigeurs
Saint-Malo
00:00
Lorient II
Stade Plabennec
00:00
Blois
Vitré
00:00
Poissy

17 France - CFA Group B

Épinal
23:00
Gobelins
Schiltigheim
23:00
Olympique St Quentin
Beauvais
00:00
Reims II
Entente SSG
00:00
Bobigny
Sainte Geneviève
00:00
Auxerre II
St Maur Lusitanos
00:00
Fleury 91
Metz II
00:00
Lens II

17 France - CFA Group C

Rumilly Vallieres
22:00
Olympique Lyonnais II
Monaco II
22:00
Louhans-Cuiseaux
Chasselay MDA
23:00
Jura Sud Foot
Toulon
23:00
Aubagne
Lyon Duchère
23:00
Hyères
Saint-Priest
00:00
Marignane Gignac
Fréjus St-Raphaël
00:00
Olympique Marseille II
Martigues
00:00
Grasse

17 France - CFA Group D

Le Puy F.43 Auvergne
23:00
Canet Roussillon
Béziers
00:00
Yzeure
Les Herbiers
00:00
Colomiers US
Angers SCO II
00:00
Nantes II
Bourges Foot 18
00:00
Angoulême
Montpellier II
00:00
Andrézieux
Stade Montois
00:30
Trélissac

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Hauts Lyonnais
20:30
Montlucon
Bourgoin-Jallieu
23:00
Thonon Évian
Ain Sud
00:00
Clermont II
Aurillac Arpajon
00:00
Limonest
Lyon Duchere II
00:00
Vaulx
Moulins Football
00:30
Saint-Étienne II

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Besancon FC
21:00
Gueugnon
Grandvillars
22:00
Jura Dolois
Selongey
00:00
Saint-Apollinaire
Montceau
00:00
Valdahon Vercel

17 France - National 3: Bretagne

Lannion
00:00
Stade Pontivy

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Saint-Jean-le-Blanc
20:30
Avoine OCC
Tourangeau
23:00
Chateauroux II
Vierzon
00:00
C' Chartres II
Orleans II
00:00
Montargis

17 France - National 3: Grand-Est

RC Epernay
21:00
Thaon
Biesheim
23:00
Troyes II
Sarre Union
23:00
Mulhouse
Raon l'Etape
23:00
Colmar
Saint-Louis Neuweg
00:00
Prix-lès-Mézières

17 France - National 3: Hauts-de-France

Amiens AC
21:00
Lille II
Valenciennes II
23:00
Saint-Omer
Wasquehal
00:00
Croix Football IC
Feignies-Aulnoye
00:00
Boulogne II
Le Touquet
00:00
Maubeuge
Amiens SC II
00:00
Olympique Marcquois

17 France - National 3: Normandie

Saint-Lo Manche
00:00
Quevilly II
Avranches II
00:00
AG Caennaise
Bayeux
00:00
Romilly-Pt St Pierre
Dieppe
00:00
Le Havre II
Oissel CMS
00:00
Alencon
Dives-Cabourg
00:00
Vire
Évreux 27
01:00
Cherbourg

251 Italy - Serie C: Girone A

Giana Erminio
20:30
Juventus U23
Pro Patria
20:30
Lecco
Fiorenzuola
20:30
Calcio Padova
Legnago Salus
20:30
Piacenza
Triestina
20:30
Pro Sesto
Pergolettese
20:30
Seregno
Renate
20:30
Südtirol
Mantova
20:30
Trento Calcio 1921
Pro Vercelli
20:30
Virtus Verona
FeralpiSalò
22:30
AlbinoLeffe

20 Portugal - 2. Division: Group B

Berço
22:00
Santa Marta Penaguião

20 Portugal - 2. Division: Group C

Espinho
22:00
Ferreira de Aves
Santa Cruz de Alvarenga
22:00
Gondomar

32 Spain - Tercera - Group 1

Rápido Bouzas
01:00
Somozas

32 Spain - Tercera - Group 2

Roces
01:00
Llanes

32 Spain - Tercera - Group 3

Samano
22:15
Escobedo
Cartes
22:15
Cultural Guarnizo
Colindres
23:00
Castro

32 Spain - Tercera - Group 4

San Ignacio
22:00
Beti Gazte
Pasaia KE
22:30
Aurrera de Ondarroa
Uritarra
22:45
Portugalete
Amurrio
23:00
Deportivo Alaves II
Lagun Onak
23:00
Santutxu
Leioa
23:00
Durango

32 Spain - Tercera - Group 5

Ascó
23:00
L'Hospitalet

32 Spain - Tercera - Group 6

Elche II
17:00
Jove Espanol
Atzeneta
22:00
Olímpic de Xàtiva
Beniganim
22:30
Valencia II
Saguntino
23:00
Acero

32 Spain - Tercera - Group 7

Alcorcón II
22:00
Villaverde-Boetticher
Alcobendas
22:00
Pozuelo Alarcón
Atlético Madrid II
00:00
Villaviciosa Odón

32 Spain - Tercera - Group 9

Intergym
19:00
El Palo

32 Spain - Tercera - Group 11

Felanitx
22:00
Son Veri

32 Spain - Tercera - Group 12

Santa Úrsula
23:00
Lanzarote
Villa Santa Brígida
23:30
La Cuadra
Unión Sur Yaiza
00:00
Las Zocas

32 Spain - Tercera - Group 13

Huércal-Overa
00:30
El Palmar

32 Spain - Tercera - Group 14

Moralo
01:30
Olivenza

32 Spain - Tercera - Group 15

Cortes
22:00
Subiza
Avance Ezcabarte
22:00
Gares
Valle Egüés
22:00
Pamplona
Huarte
22:00
Txantrea
Azkoyen
22:30
Beti Kozkor
Murchante
22:30
Cantolagua

32 Spain - Tercera - Group 16

Rapid de Murillo
22:00
River Ebro

32 Spain - Tercera - Group 18

Tarancón
23:00
Albacete II
Villarrubia
23:00
Ciudad Real
Azuqueca
06:00
La Roda

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Akhisar Belediyespor
17:00
Tarsus İdman Yurdu

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Adıyaman 1954
17:00
İnegölspor
Etimesgut Belediyespor
17:00
Niğde Belediyespor
Ergene Velimeşespor
17:00
Somaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Elazığspor
17:00
Osmaniyespor
Sancaktepe Belediye
17:00
Çatalcaspor
Hendek Spor
17:00
Artvin Hopaspor
Arnavutköy Belediyespor
17:00
Fatsa Belediyespor
Kahta 02 Spor
17:00
1954 Kelkit Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Erokspor
17:00
Türk Metal Kırıkkale
Ofspor
17:00
Karşıyaka
Orduspor 1967
17:00
Modafenspor

5 Brazil - Alagoano

CSA
03:00
CRB

5 Brazil - Amazonense

Fast Clube
02:30
JC
Manaus
02:30
Princesa Solimões
São Raimundo AM
02:30
Amazonas

5 Brazil - Baiano 1

Barcelona BA
04:00
Juazeirense

5 Brazil - Brasiliense

Capital Brasilia
01:30
Brasília

5 Brazil - Copa do Nordeste

Fortaleza
03:45
Ceará
Atlético Alagoinhas
03:45
Bahia
Sampaio Corrêa
06:00
Náutico

5 Brazil - Capixaba

Real Noroeste
02:00
Vitória ES
Desportiva ES
02:00
Rio Branco ES
Nova Venécia
02:00
Rio Branco-VN

5 Brazil - Carioca Serie A

Boavista
02:00
Volta Redonda

5 Brazil - Catarinense 1

Avaí
02:30
Prospera Criciuma
Chapecoense
05:00
Brusque

5 Brazil - Cearense 1

Maracanã
01:00
Iguatu
Ferroviário
01:30
Uniclinic
Icasa
02:00
Caucaia
Pacajus
02:00
Crato

5 Brazil - Gaucho 1

Ypiranga Erechim
02:30
Internacional

5 Brazil - Goiano 1

Aparecidense
02:00
CRAC
Vila Nova
02:30
Atlético GO

5 Brazil - Maranhense

Juventude MA
01:30
Iape

5 Brazil - Matogrossense

Operário Ltda
02:30
Cuiabá
Sport Sinop
06:00
União Rondonópolis

5 Brazil - Mineiro 1

Democrata GV
02:00
Pouso Alegre
Caldense
02:30
Cruzeiro
América Mineiro
05:30
แอธเลติก บิลเบา

5 Brazil - Paraense

Tapajós
19:30
Castanhal
Caeté
01:30
Águia de Marabá
Independente PA
02:00
Paysandu

5 Brazil - Paraibano

Auto Esporte
02:00
Sousa
Sport PB
02:00
Treze

5 Brazil - Paranaense 1

Independiente FSJ
02:00
Coritiba
Paraná
05:00
Operário PR

5 Brazil - Paulista A1

São Bernardo
21:00
Ponte Preta
Água Santa
01:00
Novorizontino

5 Brazil - Paulista A2

São Caetano
01:00
Rio Claro
XV de Piracicaba
03:00
Osasco Audax
Oeste
05:00
Primavera SP

5 Brazil - Paulista A3

Sertãozinho
21:00
São José EC
Desportivo Brasil
01:00
Comercial
Nacional SP
01:00
Marília
Olímpia
01:00
Noroeste
Rio Preto
01:00
Capivariano

5 Brazil - Pernambucano 1

Sport Recife
02:30
Vera Cruz

5 Brazil - Piauiense

Parnahyba
03:00
Oeirense

5 Brazil - Potiguar

ABC
05:00
Potyguar

5 Brazil - Sergipano

Boca Júnior
01:15
Frei Paulistano
Lagarto
02:00
Itabaiana

5 Brazil - Tocantinense

Gurupi
02:00
Araguacema
Palmas
02:00
Tocantinópolis
Bela Vista TO
02:00
Interporto
Tocantins Miracema
02:00
Capital FC

3347 San Marino - Campionato

Cailungo
21:00
Tre Penne
Tre Fiori
21:00
La Fiorita
Faetano
21:00
Cosmos
Fiorentino
00:00
Murata

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
13:05
Western United
เมลเบิร์น วิคตอรี
13:05
Western United

2454 Albania - 1st Division

Erzeni Shijak
19:30
Shkumbini Peqin
Apolonia Fier
19:30
Maliqi
Vora
19:30
Tërbuni Pukë
Lushnja
19:30
Tomori Berat
Burreli
19:30
Butrinti Sarandë
Pogradeci
19:30
Besëlidhja Lezhë
Turbina Cërrik
19:30
Bylis Ballsh

2454 Albania - 2nd Division

Iliria Fushë-Krujë
19:30
Shënkolli
Murlani
19:30
Internacional Tirana
Luzi 2008
19:30
Gramshi
Bulqiza
19:30
Oriku
Flamurtari
19:30
Memaliaj
Tepelena
19:30
Devolli

2405 Estonia - Estonian Cup

Vastseliina Tannem
19:00
Tabasalu

146 South Africa - Nedbank Cup

Moroka Swallows
20:00
TS Sporting
TTM
23:00
Golden Arrows

98 Australia - Ffa Cup

เมลเบิร์น วิคตอรี
16:00
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส

556 Belgium - First Amateur Division

Dender
02:00
Heist
Patro Eisden
02:00
Sint-Eloois-Winkel
Mandel United
02:00
Tienen

11 Germany - Junioren Bundesliga

Kaiserslautern U19
17:00
Heidenheim U19
Ingolstadt U19
17:00
Freiburg U19
Karlsruher U19
17:00
Bayern U19
Mainz U19
17:00
Augsburg U19
Union Berlin U19
17:30
St. Pauli U19
Paderborn U19
18:00
Fortuna Koln U19
Nurnberg U19
19:00
Stuttgart U19
Hessen Kassel U19
19:00
Eintracht Frankfurt U19
Greuther Fürth U19
20:00
Saarbrucken U19

251 Italy - PrimaVera 1

Genoa U19
17:00
Milan U19
Fiorentina U19
19:00
Roma U19
Bologna U19
20:30
Pescara U19

41 Europe - Atlantic Cup

Halmstad
22:00
โคเปนเฮเก้น

251 Italy - Primavera 2

Pordenone U19
17:00
Alessandria U19
Salernitana U19
17:00
Cesena U19
Crotone U19
17:00
Lazio U19
Ternana U19
17:30
Ascoli U19
Venezia U19
20:00
Virtus Entella U19
Udinese U19
20:30
Cittadella U19
Vicenza Virtus U19
20:30
Como U19
Reggiana U19
20:30
Cremonese U19
Brescia U19
20:30
Monza U19
Frosinone U19
20:30
Pisa U19
Cosenza U19
20:30
Reggina U19
Benevento U19
20:30
Spezia U19

48946 Palestine - West Bank League

Islami Kalkelea
20:00
Markaz Tulkarm
Jabal Al Mukaber
20:00
Shabab Al Am'ari

716 Nigeria - Npfl

Akwa Starlets
22:00
Kano Pillars
Abia Warriors
22:00
Nasarawa United

99474 World - Visit Tucson Sun Cup

โคโลราโด ราปิดส์
06:00
ฮิวสตัน ไดนาโม

65437 Panama - Lpf

Tauro
08:00
Sporting San Miguelito
Deportivo Universitario
04:00
Azuero
Plaza Amador
06:00
Costa del Este

11555657 South America - Copa Libertadores U20

Independiente U20
03:00
Caracas U20
Sporting Cristal U20
05:30
Blooming U20

122 Kosovo - Kosovar Cup

Gjilani
19:00
Dukagjini
Ulpiana
19:00
Arbëria
Onix Banjë
19:00
Kek-U
2 Korriku
19:00
Ramiz Sadiku

3126 Luxembourg - National Division

F91 Dudelange
22:00
Progrès Niedercorn

191038 Botswana - Premier League

Gaborone United
20:30
Orapa United
BR Highlanders
21:00
BDF XI
Mogoditshane Fighters
01:00
Township Rollers

482134 Lesotho - Premier League

Kick4Life
17:00
LMPS
Mazenod
17:00
Lioli
LCS
20:00
Liphakoe Football Club
CCX
20:00
Lifofane
Matlama
20:00
Lesotho Defence Force
Sefotha-Fotha
20:00
Bantu

2493 Mauritania - Super D1

Nouakchott King's
21:00
Médine
Concorde
23:00
SNIM

3374 Gibraltar - Gibraltar Cup

Europa FC
22:00
Lynx
St Josephs FC
00:30
Hound Dogs

3039 Togo - Championnat National

Togo Port
22:00
Entente II
Kakadl
22:00
Semassi

1560 Congo - Ligue 1

Nico-Nicoye
20:00
Patronage Sainte-Anne
Nouvelle Génération
21:00
CARA Brazzaville
V.Club Mokanda
22:00
Nathaly's

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Lugano W
22:00
Luzern W
Basel W
23:00
Young Boys W
Grasshopper W
00:00
Yverdon W
Aarau W
00:30
St. Gallen W

556 Belgium - Super League Women

Club Brugge W
20:00
Gent W
White Star Woluwé W
20:00
Zulte-Waregem W
RSC Anderlecht W
20:00
Eendracht Aalst W

556 Belgium - 1st National Women

Voorwaarts Zwevezele W
20:30
Gent II W
Genk II W
21:00
Moldavo W
RFC de Liege W
23:00
Famkes Merkem W
Standard Liège II W
23:00
Mechelen W
Chastre W
23:00
Wuustwezel W
Anderlecht II W
00:30
Eva's Tienen W

17 France - Division 1 Women

Guingamp W
20:30
Paris SG W
Dijon W
20:30
Soyaux W
Paris W
20:30
Saint-Étienne W
Stade de Reims W
22:35
Issy W

251 Italy - Serie A Women

AC Milan W
18:30
Lazio W
Roma W
20:30
Pomigliano W
Sampdoria W
20:30
Sassuolo W

458 Mexico - Liga Mx Women

Mazatlán W
09:00
Tigres UANL W
Cruz Azul W
01:00
América W

98 Australia - W-League

Canberra United W
13:05
Perth Glory W

614 Algeria - Algeria Youth League

JS Saoura U21
16:00
RC Arbaâ U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Académica U23
18:00
Farense U23
Vizela U23
18:00
Famalicão U23
Vitória Guimarães U23
18:00
Marítimo U23
Portimonense U23
22:00
Estoril U23

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

Afturelding
00:00
Selfoss

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

Friol W
22:30
Viajes Interrías W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Linfield U20
20:30
Coleraine U20

63604 Cuba - Primera Division

Artemisa
03:00
Cienfuegos
La Habana
03:00
Pinar del Río
Matanzas
03:00
Mayabeque
Villa Clara
03:00
Isla Juventud
Las Tunas
03:00
Camagüey
Sancti Spiritus
03:00
Ciego de Ávila
Holguín
03:00
Santiago de Cuba
Guantánamo
03:00
Granma

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

CA Neuville
00:30
Poitiers
Lège-Cap-Ferret
01:00
Libourne
Anglet Genets
01:00
Chauvigny
Stade Bordelais
01:00
Bordeaux II
Chatellerault
01:00
Cognac

17 France - National 3: Occitanie

Nîmes II
00:00
Blagnac
Muret
01:00
Balma

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Racing Colombes 92
21:00
Bretigny Foot
Aubervilliers
22:00
Drancy JA
Créteil II
00:00
Mantes 78
Blanc Mesnil
00:00
Linas-Montlhery
PSG II
00:00
Paris II
Meaux Academy Football
00:00
Ivry US

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Corte
20:30
Consolat Marseille
Cannet Rocheville
20:30
Ajaccio II
Nice II
20:30
Mandelieu LN
Furiani-Agliani
20:30
Marseille Endoume Catalans
Istres
21:00
Gazélec Ajaccio
Cannes
00:00
Villefranche SJB
Rousset-Ste Victoire
00:00
Côte Bleue

2507 Gambia - GFA League

Hawks
23:00
Steve Biko
GAMTEL
23:00
Falcons
Banjul
23:00
Brikama United

401 Slovakia - Youth League

Podbrezová U19
17:00
Poprad U19

99474 World - Club Friendlies Women

Brommapojkarna W
17:00
AIK W
Stabæk W
19:00
Røa W
Linkoping W
20:00
KIF Orebro W
Avaldsnes W
20:00
Arna-Bjørnar W
Bohemians WFC W
21:00
Wexford Youths
Kolbotn W
22:00
Vålerenga W

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

Bangkok
15:30
Grakcu Sai Mai United
Siam
15:30
Samut Prakan
Muangnont
15:30
North Bangkok University

99474 World - Club Friendlies 3

เกียวโต แซงก้า
12:00
กัมบะ โอซาก้า
OB
15:00
Vejle
Tekstilshchik
15:00
Metallurg Vidnoye
Lisen
16:00
Hanácká
Viktoria Žižkov
16:00
Příbram
Opava
16:00
Vratimov
Slavia
16:00
Belshina
Táborsko
16:00
Banik Ostrava II
Sparta Praha II
16:30
Chrudim
SKRA Częstochowa
17:00
Bełchatów
Widzew Lodz
17:00
Znicz Pruszków
Hutnik Krakow
17:00
Katowice
Tychy 71
17:00
Puszcza Niepołomice
Resovia Rzeszów
17:00
Sandecja Nowy Sącz
Trenčín
17:00
Púchov
Ústí nad Labem
17:00
Přepeře
Senica
17:00
Prostějov
Arka Gdynia
17:00
Kalisz
Astoria Walldorf
17:00
Mühlhausen
Nürnberg II
17:00
Ammerthal
Zagłębie Lubin
17:00
Polkowice
Vysočina Jihlava
17:00
Slovácko II
Gomel
17:30
Shakhtyor
Ismaning
18:00
Buchbach
Třinec
18:00
Hlučín
Polkowice
18:00
Lech Poznań II
Wacker Burghausen
18:00
Donaustauf
Nykøbing
18:00
HIK
Fremad Amager
18:00
AB
Austria Wien
18:00
St. Pölten
Lindome
18:00
Utsikten
Jönköpings Södra
18:00
Skövde AIK
Vendsyssel
18:00
AaB
Silkeborg
18:00
SønderjyskE
Shamrock Rovers
18:00
Bray Wanderers
Kolding IF
18:30
Næsby
Zlaté Moravce
18:30
Banska Bystrica
Widzew Lodz
19:00
Wieczysta Kraków
Katowice
19:00
Pawłowice Śląskie
Lokomotiv Plovdiv
19:00
FK Minyor Pernik
Shelbourne
19:00
Drogheda United
Ynergetyk-BDU
19:00
Gomel
KFUM
19:00
Moss
Longford Town
19:00
UCD
Dachau
19:00
Pipinsried
Västerås SK
19:00
Östersunds FK
Pohronie
19:00
Slovan Bratislava II
Sandefjord
19:00
Fram
Śląsk Wrocław II
19:00
Podbeskidzie
Khimki
19:00
Rubin Kazan'
Ørn Horten
19:00
Follo
Strømmen
19:00
Eidsvold
AIK
19:00
Degerfors
สโลวาน บราติสลาวา
19:00
Sereď
Metalac GM
19:00
Loznica
Botev Plovdiv
19:00
Septemvri Sofia
Aluminij
19:00
Grazer AK
Arsenal Tula
19:00
Esbjerg
Senica
19:00
Jastrzębie
CSKA 1948 Sofia
19:00
Miedź Legnica
Rödinghausen
19:00
Hessen Kassel
TSV Steinbach
19:00
Pélican
B 93
19:15
Landskrona
1860 Rosenheim
19:30
Kuchl
Stuttgart II
19:30
Bissingen
SJK
19:45
GIF Sundsvall
First Vienna
20:00
Amstetten
Illertissen
20:00
Ulm
Eintracht Norderstedt
20:00
Eichede
Schweinfurt
20:00
Seligenporten
Jerv
20:00
Vindbjart
Korona Kielce
20:00
Universitatea Cluj
ŁKS Łódź
20:00
Atyrau
Liptovský Mikuláš
20:00
FK Košice
Koper
20:00
Primorje
Gorica
20:00
Tabor Sežana
Vlašim
20:00
Dukla Praha
Kickers Offenbach
20:00
Viktoria Aschaffenburg
DJK Bamberg
20:00
Eltersdorf
Helsingborg
20:00
Hvidovre
Wormatia Worms
20:00
Elversberg
Öster
20:00
Trelleborg
Bayreuth
20:00
Eintracht Bamberg
Schalding-Heining
20:00
Gurten
Rain / Lech
20:00
Gundelfingen
Bahlinger SC
20:00
Oberachern
Värnamo
20:00
Oskarshamns AIK
Hamburger SV II
20:00
Drochtersen / Assel
Dornbirn
20:00
Wattens
Waterford United
20:00
Bohemians
Eddersheim
20:00
TSV Steinbach
Hessen Kassel
20:00
Schweinfurt
Træff
20:00
Kristiansund II
Eintracht Trier
20:00
Mainz 05 II
Hoffenheim II
20:00
Aalen
Brommapojkarna
20:00
Sollentuna
Molde
20:00
Brattvåg
Viking
20:00
Bryne
Waldgirmes
20:00
FC Gießen
สปาร์ตัก มอสโก
20:00
Johor Darul Ta'zim
FSV Frankfurt
20:00
Barockstadt Fulda-Lehnerz
Vard
20:00
Sotra
Vendsyssel
20:00
AaB
Rot-Weiß Walldorf
20:00
Schott Mainz
Schweinfurt
20:00
Seligenporten
Falkenberg
20:15
Varberg BoIS
Brage
20:30
AFC Eskilstuna
Bravo
20:30
Sturm Graz
Spartak Subotica
20:30
Dnipro-1
Ružomberok
21:00
Jastrzębie
Heimstetten
21:00
Donaustauf
Augsburg II
21:00
Hankofen-Hailing
Trenčín
21:00
Banska Bystrica
Zagłębie Sosnowiec
21:00
Aktobe
VfB Lübeck
21:00
LSK Hansa
Lahti
21:00
Ilves
Hammarby
21:00
IFK Göteborg
Partizan
21:00
Dinamo Batumi
ซีเอสเคเอ มอสโก
21:00
Nordsjælland
Arsenal Tula
21:00
Borac Banja Luka
Ufa
21:00
Liepāja
Celje
21:00
Maribor
Kjelsås
21:30
Grorud
Žilina
21:30
Podbrezová
Åsane
22:00
Øygarden
Germania Egestorf
22:00
Schwarz-Weiß Rehden
St Patrick's
22:00
Cork City
Bærum
22:30
Frigg
เอฟซี ดัลลัส
23:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
Athlone Town
01:00
Shelbourne
Galway United
01:00
Shamrock Rovers
Cancún
04:45
นิวยอร์กซิตี
San Diego Loyal
05:00
New Mexico United
Lyngby
06:00
Dinamo Tbilisi

99474 World - Club Friendlies 4

FK Brandys nad Labem
16:00
Benatky nad Jizerou
Hradec Kralove II
16:00
Trutnov
Sepsi II
16:00
Brașov Steagul Renașt
Chernomorets
17:00
Volga Ulyanovsk
Spišská Nová Ves
17:00
Gerlachov
Zbrojovka Brno II
17:00
Slovan Rosice
Uničov
17:00
Jiskra Rýmařov
Slavoj Vyšehrad
17:00
Mlada Boleslav II
Ried II
17:30
Grieskirchen
Gleisdorf 09
18:00
Voitsberg
Renova
18:00
Teteks
Olimpia Elbląg
18:00
Stolem Gniewino
Chernomorets Balchik
18:00
Spartak Varna II
Zawisza Bydgoszcz
18:00
Gedania Gdańsk
Kosmonosy
18:00
Admira Praha II
Chlumec nad Cidlinou
18:00
Vysoke Myto
Ishøj
18:00
Tarnby FF
Dalum
18:00
Oure
Tuapse
18:00
Legion Dynamo
Etar VT II
18:00
Lokomotiv Dryanovo
Porz
18:30
Pesch
Chavdar Etropole
18:30
Spartak Pleven
Zlaté Moravce
19:00
Petržalka akadémia
FK Kozuv Gevgelija
19:00
Rabotnicki
Dunav 2010
19:00
Yantra 1919
Władysławowo
19:00
Bałtyk Gdynia
Køge Nord
19:00
Slagelse B&I
Svetkavitsa Targovishte
19:00
Septemvri Tervel
Zrinjski
19:00
Neretvanac Opuzen
Cracovia Kraków II
19:00
Wislanie Jaskowice
Zagłębie Lubin II
19:15
Carina Gubin
Tver
19:30
Kvant
Sokol Zápy
20:00
Čáslav
Rudar Velenje
20:00
Beltinci
Bellinzona
20:30
Young Boys II
Deutschlandsberger SC
21:00
TuS Heiligenkreuz
GOSK Gabela
21:00
Tuzla City
St. Anna
22:00
Lebring
Start Brno
22:00
Znojmo
Frýdek-Místek
22:00
Opava II
Concordia Elbląg
22:00
Wierzyca Pelplin
Žarkovo
23:00
IMT Novi Beograd
Aucas
06:00
LDU Quito

1161 Scotland - Football League - Highland League

Brora Rangers
22:00
Inverurie Loco Works
Clachnacuddin
22:00
Rothes
Formartine United
22:00
Wick Academy
Forres Mechanics
22:00
Brechin City
Fort William
22:00
Huntly
Lossiemouth
22:00
Deveronvale
Nairn County
22:00
Buckie Thistle
Strathspey Thistle
22:00
Fraserburgh
Turriff United
22:00
Keith

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

Riudoms W
21:30
Fontsanta Fatjó W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

Real Sociedad II W
19:00
Monte W
Athletic Club III W
22:00
San Ignacio W
Aurrerá de Vitoria W
22:30
Arratia W
Racing Santander II W
22:45
Añorga W
Tolosa W
23:00
Oiartzun W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

Almería W
23:00
Badajoz W
Santa Teresa II W
00:00
Málaga W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

Madrid III W
22:00
Real Madrid II W
Laurus W
22:30
Atlético Madrid III W
Rayo Vallecano II W
23:00
DNS de Belen W
Torrelodones W
00:00
Olímpico Madrid W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

Geneto del Teide W
22:00
Peña la Amistad W
Fundación Tenerife W
23:30
Unión Viera W
La Garita W
00:00
Real Unión Tenerife II W
Achamán W
06:00
San José Tablero W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

Albacete II W
21:30
Murcia Féminas W
Toledo W
22:00
CFF Albacete W
Elche II W
22:00
San Vicente W
Mislata W
23:30
Plaza Argel W
Valencia II W
00:00
Aldaia W

49477 Thailand - Thai League 3 - North

Chiangrai Lanna
15:30
Kamphaeng Phet
Northern Tak United
15:30
Nan
Watbot
15:30
Phitsanulok

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:30
Mahasarakham United
Surin
15:30
Chaiyaphum United
Yasothon
15:30
Sisaket United

49477 Thailand - Thai League 3 - South

Satun United
15:30
Krabi
Nara United
16:00
Pattani
Nakhon Si Thammarat
16:00
Jalor City

49477 Thailand - Thai League 3 - East

Banbueng
15:30
Royal Thai Fleet
สมุทรปราการ ซิตี้
16:00
Bankhai United
Cha Choeng Sao
18:00
Sa Kaeo City

49477 Thailand - Thai League 3 - West

Ang Thong
15:30
Kanchanaburi
Bang Pa-in
15:30
Assumption United
Kanjanapat Group
15:30
Hua Hin City

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Real Oviedo U19
22:00
Covadonga U19
Compostela U19
22:00
Lugo U19
Bezana U19
22:30
Deportivo La Coruña U19
Arenal U19
22:30
Sporting Gijón U19
Ural U19
00:00
Pontevedra U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Danok Bat U19
18:45
Txantrea U19
Mutilvera U19
22:00
Getxo U19
Arenas Getxo U19
23:00
Villegas U19
Tolosa U19
23:30
Tudelano U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Ebro U19
17:00
Mallorca U19
Atlético Baleares U19
17:00
Real Zaragoza U19
Lleida U19
18:30
Cerdanyola d. Vallès U19
Sant Andreu U19
22:00
Montecarlo U19
Girona U19
22:00
Gimnàstic Tarragona U19
Sabadell U19
22:00
Espanyol U19
Bellvitge U19
00:00
Europa U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Calavera U19
18:30
Sporting Atlético U19
Séneca U19
23:00
Castilleja U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Cultural Leonesa U19
22:00
La Cruz U19
Atl. Madrid U19
22:00
Unión Adarve U19
Rayo Vallecano U19
22:00
Trival Valderas U19
Las Rozas U19
22:30
Burgos CF U19
Rayo Majadahonda U19
01:00
Real Madrid U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Maspalomas U19
18:00
Águilas SA U19
Victoria U19
18:00
Sobradillo U19
Tenerife U19
19:00
Acodetti U19
San José U19
19:00
Arucas U19
Juventud Laguna U19
19:00
Las Zocas U19
Marino U19
19:30
La Oliva U19
Huracán U19
20:00
Atlético GC U19
Unión Viera U19
20:00
Mensajero U19
Las Palmas U19
20:00
Orientación Marítima U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Atlético Madrileño U19
20:00
Cartagena FC U19
Real Murcia U19
22:00
Archena U19
FC Cartagena U19
22:00
La Nucía U19
Conquense U19
22:00
Torre Levante U19
Kelme U19
22:00
Roda U19
Alzira U19
23:00
Elche U19
Alboraya U19
23:00
Talavera U19
Albacete U19
00:00
CF San José U19
Levante U19
01:00
Villarreal U19

44 Argentina - Torneo Federal B - Final Stages

La Amistad
06:00
Jorge Newbery CR
Ferro Carril Sud
06:00
Liniers Bahía Blanca
Sportivo Baradero
06:00
Rivadavia Lincoln
General Paz Juniors
06:00
Argentino Monte Maíz
Juventud Alianza
06:00
Gutiérrez
Juventud Antoniana
06:00
Talleres de Perico
Guaraní A. Franco
06:00
Sol de América
Atlético Paraná
06:00
Atlético San Jorge

802 Israel - Liga Bet - North A

Ahi Akko
00:00
Hapoel Ironi Arraba

802 Israel - Liga Bet - South A

Hapoel Mahane Yehuda
02:00
Maccabi Ironi Amishav PT