แจกฟรี ตารางบอล 7 ก.พ. 2565

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Eindhoven
02:00
Excelsior
Jong Ajax
02:00
Jong PSV
Roda JC Kerkrade
02:00
FC Volendam
Jong Utrecht
02:00
Helmond Sport

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Salernitana
02:45
Spezia

32 ลาลีกา สเปน

แอธเลติก บิลเบา
03:00
เอสปันญ่อล

462 England - Professional Development League

Peterborough United U23
20:00
Coventry U23
Charlton U23
20:00
Swansea City U23

11 Germany - 3. Liga

Saarbrücken
01:00
Würzburger Kickers

2453 Azerbaijan - Premier League

Keşlə FK
19:00
Zira
Neftçi
22:00
คาราบัค

116 Cyprus - 1. Division

Omonia Nicosia
23:00
Ethnikos Achna
Doxa
00:00
Apollon

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Paris
02:45
Ajaccio

17 France - National

Concarneau
02:45
Villefranche

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Szombathelyi Haladás
02:00
Nyíregyháza Spartacus

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Haifa
01:30
Ashdod

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Kfar Saba
00:00
Kafr Qasim
Bnei Yehuda
00:00
Agudat Sport Ashdod
Hapoel Petah Tikva
00:00
Maccabi Ahi Nazareth

2 Poland - Ekstraklasa

Radomiak Radom
00:00
Wisła Płock

20 พรีเมียรา ลีกา

Tondela
02:00
เบนฟิกา
Moreirense
04:15
Belenenses

20 Portugal - Segunda Liga

Porto II
22:30
Sporting Covilhã
Penafiel
00:00
Trofense

155 Romania - Liga 1

Botoşani
00:55
Dinamo Bucureşti

404 Turkey - 1. Lig

Kocaelispor
00:00
Boluspor

80 Chile - Primera Division

Audax Italiano
04:00
Ñublense
Curicó Unido
06:30
Huachipato

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Pasto
08:15
Atlético Nacional
Alianza Petrolera
04:05
Jaguares de Córdoba
Junior
06:10
Rionegro Águilas

458 Mexico - Liga MX

Atlas
07:00
Santos Laguna
Tigres UANL
09:00
Mazatlán

3990 Nicaragua - Primera Division

H&H Export
07:00
UNAN Managua

158 Uruguay - Primera Division

River Plate
03:00
Wanderers

146 South Africa - Premier League

Mamelodi Sundowns
00:30
Chippa United

614 Algeria - Ligue 1

ASO Chlef
23:00
CS Constantine
USM Alger
00:00
ES Sétif

468 Ghana - Premier League

Elmina Sharks
22:00
Asante Kotoko

74505 Qatar - Q League

Al Kharitiyath
22:00
Al Markhiya
Al Mesaimeer
22:00
Al Nasr
Al Shahaniya
22:00
Lusail City
Al Mu'aidar
22:00
Al Bidda

35376 Saudi Arabia - Division 1

Bisha
20:10
Al Nahdha
Al Adalh
22:05
Al Jabalain

155043 Bangladesh - Premier League

Baridhara
16:00
Bashundhara Kings

153732 India - Indian Super League

East Bengal
21:00
Odisha FC

251 Italy - Serie C: Girone B

Modena
03:00
Cesena

5 Brazil - Capixaba

Estrela do Norte
06:00
Serra

5 Brazil - Carioca Serie A

Resende
01:30
Audax Rio
Botafogo
06:00
Nova Iguaçu

5 Brazil - Sergipano

Confiança
06:15
Atlético Gloriense

144816 Belize - Premier League

Hankook Verdes
07:30
Wagiya

462 England - Premier League 2 Divison Two

Burnley U23
02:00
Newcastle Utd U23
Nottingham U23
02:00
Aston Villa U23
Reading U23
02:00
Stoke City U23
West Bromwich Albion U23
02:00
Southampton U23
Wolves U23
02:00
Birmingham U23

251 Italy - PrimaVera 1

Sassuolo U19
20:30
Atalanta U19

11555657 South America - Copa Libertadores U20

Newell's Old Boys U20
03:00
Club Guaraní U20
Univ. Concepción U20
05:30
Orense U20

122 Kosovo - Kosovar Cup

Ferizaj
19:00
KF Llapi

2493 Mauritania - Super D1

Police
23:00
Nouadhibou

1560 Congo - Ligue 1

Inter Club
20:00
Cheminots
Kondzo
22:00
JS Talangaï

458 Mexico - Liga Mx Women

Necaxa W
06:00
Atlas W
Pachuca W
06:00
Juárez W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Sporting CP U23
18:00
Belenenses U23
Rio Ave U23
22:00
Leixões U23

556 Belgium - Reserve Pro League

Standard Liège U21
01:30
Club Brugge U21
Sporting Charleroi U21
01:30
Anderlecht U21
Sint-Truiden U21
01:30
Zulte-Waregem U21
OH Leuven U21
02:00
Antwerp U21
Mechelen U21
02:00
Cercle Brugge U21

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Glenavon U20
02:45
Warrenpoint Town U20
Larne U20
03:00
Linfield U20
Dungannon Swifts U20
03:00
Coleraine U20

2507 Gambia - GFA League

Steve Biko
23:00
Marimoo
Sporting Real FC
23:00
Falcons
GPA
01:00
GAMTEL
Fortune
03:00
Hawks

99474 World - Club Friendlies Women

Hammarby W
19:00
Trondheims-Ørn W
Häcken W
20:30
Brann W
Eskilstuna United W
23:00
LSK Kvinner W

99474 World - Club Friendlies 3

Torpedo Moskva
15:00
Volgar Astrakhan
Lviv
15:00
Csikszereda
Levski Sofia
17:00
Veres
CSKA Sofia
20:00
Tsarsko selo
Inhulets
20:00
Dila
Minai
20:00
Pakhtakor
Torpedo Moskva
21:00
Dolgie Prudy
ลูโดโกเรต์ส
21:00
Spartak Varna
Lviv
21:00
Shukura
ดินาโมเคียฟ
21:00
Rudar
Elfsborg
22:00
AGF
Åsane
00:00
Brann
Chornomorets
00:00
Polessya
Khimki
06:00
Kairat

99474 World - Club Friendlies 4

Peresvet
16:00
Znamya Noginsk
Alaniya Vladikavkaz II
18:00
Tuapse

802 Israel - Liga Bet - North B

Hapoel Tirat HaCarmel
19:45
Hapoel Bnei Musmus