แจกฟรี ตารางบอล 11 ก.พ. 2565

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

Heracles Almelo
02:00
อูเทรชท์

38 เอร์สเตอดีวีซี

เอดีโอ เดน ฮาก
02:00
MVV Maastricht
Almere City
02:00
เอ็มเมน
Excelsior
02:00
Jong Ajax
De Graafschap
02:00
FC Dordrecht
Helmond Sport
02:00
Telstar
TOP Oss
02:00
FC Eindhoven
FC Volendam
02:00
Jong AZ

11 บุนเดิสลีกา

แอร์เบ ไลป์ซิก
02:30
FC Köln

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ปารีส แซงต์แชร์กแมง
03:00
แรนส์

32 ลาลีกา สเปน

เซบีย่า
03:00
เอลเช่

49477 ไทยลีก 2

เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
Phrae United

462 England - Premier League Cup

West Ham United U23
21:00
Swansea City U23
Nottingham U23
01:00
Middlesbrough U23
Bournemouth U23
02:00
Southampton U23
Burnley U23
02:00
Everton U23

462 England - Women's Super League

Chelsea W
02:45
Arsenal W

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Barking
02:45
Basildon United

38 Netherlands - Eredivisie Women

VV Alkmaar W
01:30
PSV W
Feyenoord W
01:45
Excelsior Rotterdam W

11 บุนเดิสลีกา 2

Erzgebirge Aue
00:30
Holstein Kiel
Hansa Rostock
00:30
แวร์เดอร์ เบรเมน

11 Germany - 3. Liga

Hallescher FC
01:00
Zwickau

11 Germany - Regionalliga: Nord

Drochtersen / Assel
01:00
Weiche Flensburg

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Tasmania Berlin
01:00
BFC Dynamo

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Kickers Offenbach
01:00
TuS RW Koblenz
Aalen
01:00
Balingen

11 Germany - Regionalliga: West

Fortuna Köln
01:30
Wuppertaler SV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Hamm United
01:00
Bramfelder SV
Süderelbe
02:00
Hamburger SV III

143 Austria - Admiral Bundesliga

Rapid Vienna
01:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

2453 Azerbaijan - Azerbaidjan Cup

Keşlə FK
21:00
คาราบัค

556 Belgium - Pro League

RFC Seraing
02:45
Antwerp

556 Belgium - First Division B

Waasland-Beveren
02:00
Lierse Kempenzonen

266 Croatia - 1. HNL

Šibenik
00:00
Hrvatski Dragovoljac

116 Cyprus - 2. Division

Akritas
23:00
Alki Oroklini

1233 Finland - Finland Cup

PPS / Diablos Rojos
01:00
KäPa / NoLe
Kontu / TDJ
01:00
Kirkkonummi
Pakila
01:00
LePa O35

17 France - National

Annecy
01:00
Chambly
Bastia-Borgo
01:00
Concarneau
Stade Briochin
01:00
Châteauroux
Villefranche
01:00
Boulogne
Le Mans
01:00
Bourg-en-Bresse
Avranches
01:00
Sedan

674 Hungary - OTP Bank Liga

Újpest
02:00
Várda SE

1796 Iceland - League Cup

Afturelding
01:00
KR

802 Israel - Liga Leumit

Kafr Qasim
20:00
Hapoel Acre
Hapoel Ramat HaSharon
20:00
Hapoel Petah Tikva
Maccabi Ahi Nazareth
20:00
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Umm al-Fahm
20:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Sektzia Nes Tziona
20:00
Hapoel Rishon LeZion
Hapoel Ra'anana
20:00
Maccabi Bnei Raina
Hapoel Afula
20:00
Bnei Yehuda
Agudat Sport Ashdod
20:00
Hapoel Kfar Saba

2756 Malta - First Division

Zebbug Rangers
23:00
Senglea Athletic
Lija Athletic
03:00
Melita

491 Northern Ireland - Premiership

Glentoran
02:45
Linfield

491 Northern Ireland - Championship

H&W Welders
02:45
Ballyclare Comrades
Dergview
03:00
Newry City AFC

2 Poland - Ekstraklasa

Górnik Łęczna
00:00
Śląsk Wrocław
Cracovia Kraków
02:30
Lechia Gdańsk

20 พรีเมียรา ลีกา

ปอร์โต้
03:15
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

Casa Pia
01:00
Trofense

155 Romania - Liga 1

Rapid Bucuresti
00:55
Sepsi

1161 Scotland - League Two

Edinburgh City
02:45
Stirling Albion

401 Slovakia - Fortuna Liga

Zemplín Michalovce
23:00
Sereď

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เลกาเนส
03:00
เรอัลซาราโกซา

62 Switzerland - Challenge League

Stade Lausanne-Ouchy
01:30
Kriens
FC Schaffhausen
02:15
Vaduz

404 Turkey - Super Lig

Altay
00:00
Rizespor

404 Turkey - 1. Lig

Altınordu
20:00
Gençlerbirliği
Samsunspor
23:00
Bursaspor

515 Wales - Premier League

Barry Town United
02:45
Penybont
Cefn Druids
02:45
The New Saints
Connah's Quay
02:45
Flint Town United
Haverfordwest County
02:45
Aberystwyth Town

44 Argentina - Superliga

Newell's Old Boys
07:30
Defensa y Justicia
Central Cordoba SdE
07:30
Barracas Central
Arsenal de Sarandi
03:00
Rosario Central
Vélez Sarsfield
05:15
Aldosivi
Godoy Cruz
05:15
Tigre

44 Argentina - Primera B Nacional

Deportivo Morón
06:00
Tristán Suárez

80 Chile - Primera Division

Palestino
04:00
O'Higgins
เอฟเวอร์ตัน
06:30
Coquimbo Unido

353 Colombia - Liga BetPlay

Unión Magdalena
04:00
Envigado
Atlético Bucaramanga
06:05
Deportivo Pasto

353 Colombia - Copa Betplay

Atlético Huila
08:00
Real Cartagena

1739 Costa Rica - Primera Division

San Carlos
08:00
Herediano

53128 Guatemala - Primera Division

Mictlán
01:00
Comunicaciones II

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Atlante
10:00
Tampico Madero

3990 Nicaragua - Primera Division

Deportivo Ocotal
07:00
H&H Export

1190 Paraguay - Division 1

Tacuary
04:15
12 de Octubre
Sportivo Ameliano
06:30
Resistencia

158 Uruguay - Primera Division

Torque
06:15
Fénix

1320 Congo DR - Super Ligue

Simba
20:00
RCK

468 Ghana - Premier League

Berekum Chelsea
22:00
Bechem United

1703 Guinea - Ligue 1

Milo
06:00
Kaloum Star

1179 Kenya - Premier League

Talanta
19:00
Ulinzi Stars
Police
19:00
Kariobangi Sharks

16175 Libya - Premier League

Al-Akhdar
20:00
Al-Tahaddi
Al-Nasr
23:00
Darnes
Al-Ittihad
06:00
Abu Salim
Al Shat
06:00
Al Ahli Tripoli

1424 Morocco - Botola Pro

Maghreb Fès
22:00
Riadi Salmi
Youssoufia Berrechid
00:00
FUS Rabat

1424 Morocco - Botola 2

AS Salé
21:30
Raja Beni Mellal
Chabab Atlas Khénifra
21:30
Moghreb Tétouan

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Hilal Port Sudan
20:15
Kober
Al Ahli Khartoum
20:15
Hilal El-Fasher
Wad Nubawi
20:15
Al Ahly Shendi
Hay Al Wadi
23:30
Al-Ahly Merowe
Tuti
23:45
Al Shorta
Hay Al Arab
00:00
Hilal Obayed
Al Khartoum
00:30
Al Merreikh

3677 Syria - Premier League

Hottin
19:00
Al-Horgelah
Wathba
19:00
Wahda
Nawaeir
19:00
Efrin
Al Ittihad
19:00
Taliya
Al Jaish
19:00
Karama
Foutoua
19:00
Teshrin

21462 Kuwait - Premier League

Al Fahaheel
20:45
Kazma
Al Qadsia
23:15
Al Shabab

35376 Saudi Arabia - Pro League

Abha
20:05
Al Hazm
Al Fateh
22:10
Al Ahli Jeddah
Al Ittihad
00:20
Al Nassr

2802 United Arab Emirates - Uae League

Emirates
20:30
Al Ain
Al Urooba
20:30
Al Nasr
Ajman
23:00
Shabab Al Ahli Dubai

190321 Bahrain - Premier League

Budaiya
20:55
Al Ahli
Manama
20:55
Al-Hidd
Al Hala
23:30
Muharraq

153732 India - Indian Super League

Bengaluru
21:00
Hyderabad

147 Africa - CAF Champions League

Mamelodi Sundowns
23:00
Al Hilal Omdurman
Etoile du Sahel
23:00
CR Belouizdad
Wydad Casablanca
02:00
Sagrada Esperança

17 France - CFA Group C

Lyon Duchère
01:00
Toulon

32 Spain - Tercera - Group 12

Buzanada
04:00
Tenerife II

32 Spain - Tercera - Group 15

Huarte
02:15
Valle Egüés

5 Brazil - Paranaense 1

Athletico PR
07:30
Rio Branco PR

5 Brazil - Paulista A1

Corinthians
07:30
Mirassol

5 Brazil - Pernambucano 1

Sport Recife
07:30
Caruaru City

862868 Nepal - A Division

Friends Club
14:15
Brigade Boys
Nepal Army
18:00
Jawalakhel

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
15:45
เมลเบิร์น ซิตี้

146 South Africa - Nedbank Cup

Uthongathi
20:00
Summerfield
Stellenbosch
23:00
Baroka

556 Belgium - First Amateur Division

Sint-Eloois-Winkel
02:00
Rupel Boom

41 Europe - Atlantic Cup

Halmstad
18:00
Brentford 2
Brøndby
20:00
เซนิต
Breidablik
23:00
โคเปนเฮเก้น
Midtjylland
01:30
Vålerenga

48946 Palestine - West Bank League

Hilal Al-Quds
20:00
Shabab Al-Dhahiriya
Shabab Alsamu
20:00
Shabab Al Am'ari

11555657 South America - Copa Libertadores U20

Blooming U20
03:00
Independiente U20
Caracas U20
05:30
Sporting Cristal U20

7091 Oman - Sultan Cup

Fanja
20:20
Al Nasr
Al-Rustaq
23:00
Nizwa

2493 Mauritania - Super D1

Kaedi
23:00
Concorde

17 France - Division 1 Women

Lyon W
03:00
Soyaux W
Paris SG W
03:00
Dijon W

458 Mexico - Liga Mx Women

León W
08:00
América W
Tigres UANL W
08:00
Puebla W
Tijuana W
10:00
Pachuca W
Querétaro W
06:00
Mazatlán W
Toluca W
06:00
Monterrey W

98 Australia - W-League

Canberra United W
15:45
Wellington Phoenix W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

Fram / Úlfarnir U19 II
01:30
Valur / KH U19

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Vizela U23
18:00
Sporting CP U23

44 Argentina - Reserve League

Unión Santa Fe Res.
19:00
River Plate Res.
Platense Res.
19:00
Talleres Córdoba Res.
Sarmiento Res.
19:00
Atlético Tucumán Res.
Estudiantes La Plata Res
19:00
Independiente Res.
Huracán Res.
19:00
Lanús Res.
Godoy Cruz Res.
19:00
Tigre Res.
Central Córdoba SdE Res.
19:00
Barracas Central Res.

2507 Gambia - GFA League

Banjul
23:00
Brikama United
Samger
23:00
Banjul
GPA
23:00
Hawks
Real de Banjul
23:00
Armed Forces

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Narangba United
16:00
Pine Hills
Centenary Stormers
16:30
Ridge Hills United
Nerang
16:30
Jimboomba United
Teviot Downs
16:30
North Brisbane
Pine Rivers United
16:30
Deception Bay
Catholic University
17:30
Univ. Queensland
AC Carina
17:30
Brisbane Knights

5724 Sierra Leone - Premier League

Central Parade
02:00
East End Lions

99474 World - Club Friendlies Women

Häcken W
18:30
Trondheims-Ørn W
Dnepr Mogilev W
18:30
Dinamo-BGU W
Kristianstads W
20:30
LSK Kvinner W
Hammarby W
22:30
Brann W
Pitea W
01:00
Team TG FF W
Resovia Rzeszów W
01:45
Wanda Kraków W

3374 Gibraltar - Premier Division

Mons Calpe
02:45
Magpies

99474 World - Club Friendlies 3

นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
07:00
ดีซี ยูไนเต็ด
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
11:00
คาชิว่า เรย์โซล
FK Nizjni Novgorod
15:00
KAMAZ
Slavia
16:00
Neman Grodno
Chrudim
17:00
Slavia Praha II
Molde
19:00
Hammarby
AaB
19:00
SønderjyskE
Dinamo Brest
19:00
Dinamo Malorita
Juniors OÖ
20:00
Liefering
สปาร์ตัก มอสโก
20:00
Pyunik
Silkeborg
20:00
Fremad Amager
Dolgie Prudy
21:00
Esbjerg
Grorud
21:00
Skeid
Lafnitz
21:00
Grazer AK
Nordsjælland
21:00
Odd
Orenburg
21:00
Saburtalo
Randers
21:00
Dinamo Tbilisi
Urozhay
21:00
Aktobe
Nõmme Kalju
21:30
HJK
Austria Wien II
22:00
Amstetten
Kongsvinger
22:00
Sogndal
Sarpsborg 08
22:00
Häcken
AIK
22:00
GIF Sundsvall
First Vienna
23:00
Blau-Weiß Linz
Start
23:00
Brann
Asker
23:00
Gjøvik-Lyn
Hødd
23:00
Brattvåg
Mannsdorf
23:30
Floridsdorfer AC
Floridsdorfer AC
23:30
Bruck/Leitha
Flekkerøy
00:00
Vindbjart
Træff
00:30
Spjelkavik
UCD
01:00
Wexford Youths
HamKam
01:00
Eidsvold
Lafnitz
01:00
Deutschlandsberger SC
Byåsen
01:30
Stjørdals-Blink
Dornbirn
01:30
Balzers
Hønefoss
01:30
Bærum
Cork City
02:30
Shelbourne
Dundalk
02:30
Drogheda United
Bohemians
02:45
Galway United
Raufoss II
06:00
Stabæk
El Paso Locomotive
06:00
Juárez
Viking
06:00
Åsane
Miami FC II
06:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค

99474 World - Club Friendlies 4

Balkan Botevgrad
16:00
Botev Vratsa II
Unia Janikowo
20:00
Sokół Ostróda
Bad Gleichenberg
22:30
Wildon
Hodonín-Šardice
00:00
Malacky
Gnas
00:15
Kalsdorf
Sola
00:30
Brodd
Bruchsal
01:00
Langensteinbach
Tarup-Paarup
01:00
B 1913
UFC Hallein
01:00
Kuchl
Fürstenfeld
01:15
Kohfidisch
Bruck/Leitha
01:15
Siegendorf
Tönisberg
01:30
Teutonia St.Tönis
Nardo
02:00
Strindheim

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

Mislata W
01:30
Murcia Féminas W

802 Israel - Liga Bet - North A

Beitar Nahariya
17:00
Maccabi Ironi Yafia
Bnei HaGolan VeHaGalil
18:00
Maccabi Bnei Jadida
Hapoel Tuba-Zangariyye
18:00
Maccabi Ahva Sha'ab
Ironi Bnei Kabul
18:30
Ahva Kafr Manda
Tzeirey Tamra
19:15
Ihud Bnei Shfaram
Tzeirei Sakhnin
19:30
Ihud Bnei Mejdel Krum

802 Israel - Liga Bet - North B

Maccabi Ahi Iksal
16:00
Pardes Hanna-Karkur
Maccabi Neve Sha'anan
16:00
MS Tirat HaCarmel
Ahi Bir al-Maksur
18:00
Hapoel Ramot Menashe
Maccabi Isfiya
18:00
MS Kfar Kama
Beitar Haifa Jacob
18:30
Hapoel Tirat HaCarmel
Maccabi Nujeidat Ahmed
18:45
Tzeirei Umm al-Fahm
Hapoel Daliyat Al Karmel
19:30
Ihud Bnei Kfar Kara

802 Israel - Liga Bet - South A

Roei Heshbon Tel Aviv
16:00
Hapoel Pardesya Noam
Hapoel Kiryat Ono
17:00
Hapoel Qalansawe
Hapoel Mahane Yehuda
17:00
Bnei Jaffa Ortodoxim
Maccabi Ironi Amishav PT
17:30
Ironi Beit Dagan
Beitar Kfar Saba Shlomi
17:30
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
Beitar Petah Tikva
18:30
Hapoel Hod Hasharon
Hakoah Ramat Gan
18:50
Beitar Ramat Gan

802 Israel - Liga Bet - South B

Maccabi Be'er Sheva
16:00
Maccabi Ironi Sderot
Ironi Or Yehuda
16:30
Beitar Ironi Kiryat Gat
Beitar Ir Ma'ale Adumim
17:30
Arad
Maccabi Kiryat Malachi
17:45
Hapoel Yeruham
Ironi Modi'in
18:15
MS Jerusalem
Moadon Tzeirey Rahat
18:30
Hapoel Merhavim
Hapoel Segev Shalom
18:30
Shikun HaMizrah