แจกฟรี ตารางบอล 12 ก.พ. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
19:30
เซาแธมป์ตัน
เบรนท์ฟอร์ด
22:00
คริสตัล พาเลซ
เชลซี
22:00
อาร์เซน่อล
เอฟเวอร์ตัน
22:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
วัตฟอร์ด
22:00
ไบรท์ตัน
นอริชซิตี
00:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฮัดเดอร์ฟิลด์
19:30
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
บาร์นสลีย์
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
เบอร์มิงแฮมซิตี
22:00
ลูตัน ทาวน์
แบล็กพูล
22:00
บอร์มัธ
ฮัลล์ซิตี
22:00
ฟูลัม
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
ดาร์บีเคาน์ตี
มิลล์วอลล์
22:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
22:00
สโตกซิตี
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
เรดิง
22:00
โคเวนทรี ซิตี้

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
ซันเดอร์แลนด์
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
Cheltenham Town
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
อิปสวิช ทาวน์
มอร์แคมป์
22:00
จิลลิ่งแฮม
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
พอร์ตสมัท
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
วีแกนแอทเลติก
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก

462 อีเอฟแอลลีกทู

Bradford City
22:00
Exeter City
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
Mansfield Town
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
Hartlepool United
Leyton Orient
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
Oldham Athletic
Port Vale
22:00
Northampton Town
โรชเดล
22:00
Harrogate Town
Sutton United
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Swindon Town
22:00
สคันธอร์ป
Walsall
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Barrow
23:30
Stevenage

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

โกรนิงเงิน
00:45
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
SC Cambuur
00:45
พีอีซี ซโวลล์
วิเทสส์
02:00
พีเอสวี

11 บุนเดิสลีกา

แฟร้งค์เฟิร์ต
21:30
VfL Wolfsburg
Borussia Mönchengladbach
21:30
FC Augsburg
SC Freiburg
21:30
FSV Mainz 05
VfL Bochum 1848
21:30
FC Bayern München
SpVgg Greuther Fürth
21:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
Bayer 04 Leverkusen
00:30
VfB Stuttgart

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

มงต์เปลลิเย่ร์
23:00
ลีลล์
โอลิมปิก ลียง
03:00
นีซ

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ลาซิโอ
21:00
โบโลญญ่า
นาโปลี
00:00
อินเตอร์ มิลาน
โตริโน่
02:45
Venezia

32 ลาลีกา สเปน

กาดิซ
20:00
เซลต้า บีโก้
บียาร์เรอัล
22:15
เรอัล มาดริด
ราโย่ บาเยกาโน่
00:30
โอซาซูนา
แอตเลติโก มาดริด
03:00
เกตาเฟ่

49477 ไทยลีก

Nongbua Pitchaya FC
17:30
SCG Muangthong United
Samut Prakan City
18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
Nakhonratchasima Mazda FC
18:00
Khonkaen United
Singha Chiangrai United
19:00
BG Pathum United

49477 ไทยลีก 2

อุดรธานี เอฟซี
17:00
ตราด เอฟซี
ขอนแก่น เอฟซี
18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
Lamphun Warrior
19:00
Muangkan United
ระยอง เอฟซี
19:00
Nakhon Pathom

99474 ฟุตบอลชิงแชมป์สโมสรโลก

Al Hilal
20:00
Al Ahly
เชลซี
23:30
Palmeiras

462 England - National League

King's Lynn Town
22:00
Altrincham
Barnet
22:00
Wealdstone
Dover Athletic
22:00
Torquay United
Eastleigh
22:00
Yeovil Town
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
Aldershot Town
Weymouth
22:00
Chesterfield
Woking
00:20
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

AFC Telford United
22:00
Kidderminster Harriers
Alfreton Town
22:00
Gateshead
Blyth Spartans
22:00
Kettering Town
Boston United
22:00
Southport
Brackley Town
22:00
Fylde
Darlington
22:00
Chester
Farsley Celtic
22:00
Gloucester City
Hereford
22:00
Guiseley
Leamington
22:00
Chorley
Spennymoor Town
22:00
Bradford Park Avenue

462 England - Fa Trophy

York City
22:00
Morpeth Town
Tonbridge Angels
22:00
Bromley
Needham Market
22:00
Dartford
Stourbridge
22:00
Solihull Moors
Dagenham & Redbridge
22:00
Spennymoor Town
Halifax Town
22:00
Notts County
Wrexham
22:00
Boreham Wood
Stockport County
22:00
Cheshunt

462 England - Premier League U18

Reading U18
19:00
West Brom U18
Nottingham Forest U18
19:00
Everton U18
Leeds United U18
19:00
Derby U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

Carshalton Athletic
22:00
Lewes
Corinthian-Casuals
22:00
Bowers & Pitsea
East Thurrock United
22:00
Margate
Enfield Town
22:00
Bishop's Stortford
AFC Hornchurch
22:00
Folkestone Invicta
Horsham
22:00
Kingstonian
Leatherhead
22:00
Bognor Regis Town
Merstham
22:00
Worthing
Potters Bar Town
22:00
Haringey Borough
Wingate & Finchley
22:00
Cray Wanderers

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
22:00
Grays Athletic
Aveley
22:00
Canvey Island
Brentwood Town
22:00
Coggeshall Town
Bury Town
22:00
Maldon & Tiptree
Heybridge Swifts
22:00
Hashtag United
Hullbridge Sports
22:00
Great Wakering Rovers
Stowmarket Town
22:00
Romford
Tilbury
22:00
Felixstowe & Walton United
Witham Town
22:00
Dereham Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

Hertford Town
22:00
Barton Rovers
Berkhamsted
22:00
Thame
Biggleswade
22:00
AFC Dunstable
FC Romania
22:00
Colney Heath
Harlow Town
22:00
AFC Kempston Rovers
Kidlington
22:00
Bedford Town
Waltham Abbey
22:00
North Leigh
Wantage Town
22:00
St Neots Town
Ware
22:00
Aylesbury United
Welwyn Garden City
22:00
Didcot Town

462 England - Non League Premier: Northern

Bamber Bridge
22:00
Stafford Rangers
Basford United
22:00
Ashton United
Gainsborough Trinity
22:00
United of Manchester
Hyde United
22:00
Warrington Town
Lancaster City
22:00
Scarborough Athletic
Mickleover Sports
22:00
Radcliffe Borough
Nantwich Town
22:00
Buxton
South Shields
22:00
Atherton Collieries
Whitby Town
22:00
Matlock Town
Witton Albion
22:00
Stalybridge Celtic

462 England - Non League Premier: Southern Central

Barwell
22:00
AFC Rushden & Diamonds
Bromsgrove Sporting
22:00
Rushall Olympic
Leiston
22:00
Banbury United
Nuneaton Town
22:00
Stratford Town
Peterborough Sports
22:00
Coalville Town
Redditch United
22:00
Hednesford Town
Royston Town
22:00
Lowestoft Town
Tamworth
22:00
Alvechurch

38 Netherlands - Tweede Divisie

TEC
20:30
Katwijk
Kozakken Boys
21:00
De Treffers
ASWH
21:00
GVVV

38 Netherlands - Eredivisie Women

Ajax W
01:30
PEC Zwolle W

11 บุนเดิสลีกา 2

Hamburger SV
19:30
Heidenheim
Karlsruher SC
19:30
นูเรมเบิร์ก
พาเดอร์บอร์น
19:30
Dynamo Dresden
Jahn Regensburg
02:30
St. Pauli

11 Germany - 3. Liga

Kaiserslautern
20:00
Magdeburg
Würzburger Kickers
20:00
MSV Duisburg
Meppen
20:00
1860 München
Türkgücü-Ataspor
20:00
Waldhof Mannheim
Eintracht Braunschweig
20:00
Freiburg II
Borussia Dortmund II
20:00
Havelse

11 Germany - Regionalliga: Nord

Phönix Lübeck
19:00
VfB Lübeck
Heider SV
20:00
Hamburger SV II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Eilenburg
19:00
Auerbach
Lichtenberg
19:00
Chemie Leipzig
Chemnitzer FC
19:00
Hertha BSC II
Lokomotive Leipzig
19:00
Union Fürstenwalde
Germania Halberstadt
20:05
Carl Zeiss Jena

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Stuttgart II
20:00
Mainz 05 II
FSV Frankfurt
20:00
Astoria Walldorf
Homburg
20:00
Hessen Kassel
FC Gießen
20:00
Bahlinger SC
TSV Steinbach
20:00
Pirmasens

11 Germany - Regionalliga: West

Preußen Münster
20:00
Rot Weiss Ahlen
Uerdingen
20:00
Borussia M'gladbach II
Wiedenbrück
20:00
Alemannia Aachen
Bonner SC
20:00
Köln II
Fortuna Düsseldorf II
20:00
SV 1919 Straelen
Homberg
20:00
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Bremer SV
19:00
BTS Neustadt
Brinkumer SV
20:00
OSC Bremerhaven
Aumund-Vegesack
20:00
Werder Bremen III

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Lohbrugge
20:00
Wandsbeker TSV Concordia

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
RSV Eintracht
Rostocker FC
19:30
Hertha Zehlendorf
Pampow
20:00
Eintracht Mahlsdorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Bischofswerdaer FV
19:30
An der Fahner Höhe
Blau-Weiß Zorbau
19:30
Oberlausitz Neugersdorf
Plauen
19:30
Carl Zeiss Jena II
Rot-Weiß Erfurt
19:30
Einheit Wernigerode

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Union Neumünster
19:00
Preußen Reinfeld

143 Austria - Admiral Bundesliga

โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:00
Ried
Wattens
23:00
Sturm Graz
Rheindorf Altach
23:00
Austria Wien

143 ออสเตรียลีก1

Vorwärts Steyr
20:30
SV Horn II

2453 Azerbaijan - Azerbaidjan Cup

Sabah
19:00
Neftçi

556 Belgium - Pro League

AS Eupen
22:15
เกนท์
OH Leuven
00:30
Cercle Brugge
Mechelen
00:30
KV Oostende
Zulte-Waregem
02:45
Anderlecht

556 Belgium - First Division B

Westerlo
02:45
Royal Excel Mouscron

266 Croatia - 1. HNL

Lokomotiva Zagreb
21:00
Istra 1961
ดีนาโมซาเกร็บ
23:05
Gorica

266 Croatia - 2. HNL

Varaždin
19:00
Orijent 1919
Jarun
20:30
Dugopolje
Rudeš
20:30
Dubrava Zagreb
Opatija
20:30
Cibalia
Solin
20:30
Kustošija
Osijek II
20:30
Sesvete

116 Cyprus - 2. Division

Omonia Aradippou
20:00
Ahironas
Karmiotissa
20:00
Onisilos
Ayia Napa
20:00
ASIL Lysi
Othellos
20:00
Anagennisi Deryneia
Xylotympou
20:00
Omonia 29is Maiou
Nea Salamis
21:00
Ermis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Hradec Králové
21:00
České Budějovice
Slovan Liberec
21:00
Pardubice
Bohemians 1905
21:00
Zlín
Baník Ostrava
00:00
Teplice

1233 Finland - Finland Cup

HIK
21:00
Åland
Olarin Kiksi
22:00
FC Espoo
KeuPa
22:45
JPS
PuPa O35
23:30
Warkaus

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

วาล็องเซียนส์
21:00
ตูลูส
Ajaccio
01:00
แก็งก็อง
อาเมียงส์
01:00
Niort
Auxerre
01:00
Nancy
ก็อง
01:00
นีมส์
ดิฌง
01:00
Pau
Dunkerque
01:00
Rodez
Grenoble Foot 38
01:00
Sochaux
Paris
01:00
Quevilly Rouen

17 France - National

Cholet
01:00
Laval
Créteil
01:00
Sète

125 Greece - Super League

Apollon Smirnis
00:30
Panaitolikos
Asteras Tripolis
00:30
Ionikos

674 Hungary - OTP Bank Liga

Paksi SE
20:45
Gyirmót
Debrecen
23:00
Mezőkövesd-Zsóry
Puskás
01:30
MTK

1796 Iceland - League Cup

Fjölnir
18:00
KV
FH
18:00
Selfoss
Fylkir
18:00
Fram
HK
21:00
ÍBV
ÍA
21:00
Thór
Grindavík
23:00
KA

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Netanya
20:00
Hapoel Katamon
Ashdod
22:30
Hapoel Be'er Sheva
Hapoel Nof HaGalil
23:00
Hapoel Hadera
Hapoel Tel Aviv
01:00
Maccabi Tel Aviv

251 Italy - Serie B

Cittadella
20:00
Cremonese
ปาร์มา
20:00
Pordenone
Monza
20:00
สปาล
Pisa
20:00
Ternana
Vicenza
20:00
Cosenza
Reggina
22:15
Crotone
Perugia
22:15
โฟรซิโนเน่

57142 Macedonia FYR - First League

Bregalnica Stip
20:00
Renova

2756 Malta - Premier League

Floriana
20:00
Mosta
Valletta
22:00
Hibernians
Balzan
00:00
Gzira United

2756 Malta - First Division

Swieqi
20:00
St. Andrews
Qrendi
20:00
Marsa
Marsaxlokk
00:00
Pembroke Athleta
Rabat Ajax
00:00
Mqabba

491 Northern Ireland - Premiership

Ballymena United
22:00
Dungannon Swifts
Cliftonville
22:00
Coleraine
Glenavon
22:00
Portadown
Larne
22:00
Crusaders
Warrenpoint Town
22:00
Carrick Rangers

491 Northern Ireland - Championship

Ballinamallard United
22:00
Ards
Dundela
22:00
Queen's University
Institute
22:00
Loughgall
Knockbreda
22:00
Annagh United

2 Poland - Ekstraklasa

Wisła Kraków
21:00
Stal Mielec
Radomiak Radom
23:30
Raków Częstochowa
Lech Poznań
02:00
Nieciecza

20 พรีเมียรา ลีกา

บราก้า
22:30
ปากอส เฟอร์ไรร่า
เบนฟิกา
01:00
ซานตาคลารา
Portimonense
01:00
Boavista
Estoril
03:30
Tondela

20 Portugal - Segunda Liga

Mafra
18:00
Porto II
Académica
21:00
Feirense

155 Romania - Liga 1

SSC Farul
19:00
Voluntari
Gaz Metan Mediaş
00:55
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

1161 Scotland - Championship

Kilmarnock
22:00
Dunfermline Athletic
Greenock Morton
22:00
Queen of the South

1161 Scotland - Scottish Cup

Hearts
22:00
Livingston
Motherwell
22:00
Aberdeen
Partick Thistle
22:00
Dundee United
St. Mirren
22:00
Kelty Hearts
Annan Athletic
00:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
22:00
Montrose
Alloa Athletic
22:00
East Fife
Clyde
22:00
Dumbarton
Cove Rangers
22:00
Queen's Park

1161 Scotland - League Two

Cowdenbeath
22:00
Forfar Athletic
Elgin City
22:00
Stranraer

296 Serbia - Super Liga

Radnički Kragujevac
19:00
Proleter Novi Sad
Radnički Niš
20:30
Partizan
เชอร์เวนา ซเวซดา
23:00
Čukarički

401 Slovakia - Fortuna Liga

Liptovský Mikuláš
21:00
Zlaté Moravce
สโลวาน บราติสลาวา
21:00
Senica
Trenčín
21:00
Pohronie

1638 Slovenia - 1. SNL

Domžale
21:00
Tabor Sežana
Celje
23:30
Koper

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Mirandés
22:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
เรอัล บายาโดลิด
00:15
คิโรน่า
UD Ibiza
00:15
FC Cartagena
มาลากา
02:30
อัลเมรีอา

62 Switzerland - Super League

Lausanne Sport
00:00
Grasshopper
St. Gallen
02:30
Servette

62 Switzerland - Challenge League

Winterthur
00:00
Wil
Yverdon Sport
00:00
Neuchâtel Xamax

404 Turkey - Super Lig

อิสตันบูล บีบี
20:00
Gaziantep F.K.
Giresunspor
20:00
Fenerbahçe
กาลาตาซาราย
23:00
Kayserispor

404 Turkey - 1. Lig

Boluspor
17:30
Keçiörengücü
Adanaspor
17:30
Denizlispor
Ankaragücü
20:00
İstanbulspor
Balıkesirspor
23:00
Kocaelispor

515 Wales - Premier League

Cardiff MU
21:30
Newtown
Caernarfon Town
00:15
Bala Town

44 Argentina - Superliga

Banfield
07:30
San Lorenzo
Huracán
03:00
Lanús
Unión Santa Fe
05:15
River Plate

44 Argentina - Primera B Nacional

Almagro
03:00
Atletico Mitre
Deportivo Madryn
03:00
Agropecuario
Flandria
03:00
Defensores de Belgrano
Villa Dálmine
03:00
Guillermo Brown
Temperley
05:15
San Martín Tucumán
Alvarado
06:00
Sacachispas

80 Chile - Primera Division

Huachipato
04:00
Audax Italiano
Universidad Chile
06:30
Antofagasta

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Nacional
08:10
Alianza Petrolera
Cortuluá
02:00
Patriotas Boyacá
La Equidad
04:05
Independiente Medellín
Once Caldas
06:10
Junior

1739 Costa Rica - Primera Division

ADR Jicaral
04:00
Guadalupe

35008 El Salvador - Primera Division

Jocoro
04:00
Isidro Metapán

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cobán Imperial
04:00
Iztapa
Comunicaciones
06:00
Guastatoya

53128 Guatemala - Primera Division

Siquinalá
00:00
Quiché
Aurora
04:00
Deportivo Sanarate
Mixco
06:00
Agua Blanca

458 Mexico - Liga MX

Mazatlán
08:00
Tijuana
Puebla
10:00
Atlas
Atlético San Luis
06:00
Toluca
Guadalajara
06:00
Tigres UANL

1190 Paraguay - Division 1

Guaireña
04:30
Olimpia
Libertad
06:45
General Caballero JLM

338 Peru - Primera Division

Universitario
07:00
Universidad San Martín
Alianza Atlético
01:15
UTC Cajamarca
ADT
03:00
César Vallejo
Ayacucho
03:30
Carlos Stein

158 Uruguay - Primera Division

Plaza Colonia
03:00
River Plate
Rentistas
06:00
Nacional

614 Algeria - Ligue 2

MO Béjaïa
20:00
JS Bordj Ménaïel
Aïn M'lila
20:00
USM Khenchela
MC El Eulma
20:00
RB Ouargla
Lakhdaria
20:00
CA Bordj Bou Arreridj
Hamra Annaba
20:00
JSM Béjaïa
CA Batna
20:00
Annaba
Teleghma
20:00
JSM Skikda
US Chaouia
20:00
MO Constantine
SC Aïn Defla
20:00
WA Boufarik
JSM Tiaret
20:00
CRB Ain Ouessara
MCB Oued Sly
20:00
Ben Aknoun
MC Saïda
20:00
Temouchent
Kouba
20:00
SKAF Khémis Mélina
El Bayadh
20:00
USM El Harrach
ASM Oran
20:00
GC Mascara
USMM Hadjout
20:00
USM Bel Abbès

911 Angola - Girabola

Recreativo do Libolo
21:00
Progresso
Kabuscorp
22:00
Sporting de Benguela

1320 Congo DR - Super Ligue

Lubumbashi Sport
18:00
Etoile de Kivu
Saint Eloi Lupopo
20:30
Dauphins Noirs
Motema Pembe
21:00
Sanga Balende

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Lys Sassandra
22:30
SOA
Abengourou
01:00
Sporting Gagnoa

468 Ghana - Premier League

Asante Kotoko
22:00
Accra Lions

1703 Guinea - Ligue 1

Wakirya
06:00
Hafia
Ashanti GB
06:00
Sequence
CI Kamsar
06:00
Satellite

1179 Kenya - Premier League

Mathare United
17:00
Homeboyz
Bidco United
19:00
Talanta
Tusker
19:00
Ulinzi Stars
Wazito
19:00
Sofapaka
Sofapaka
19:00
Vihiga Bullets
Wazito
19:00
Bidco United
Gor Mahia
19:00
Leopards
Tusker
19:00
Posta Rangers
KCB
19:15
Bandari

16175 Libya - Premier League

Olympic Azzaweya
20:00
Almahalla
Al-Madina
20:30
Al-Khmes

1424 Morocco - Botola Pro

Hassania Agadir
22:00
Difaâ El Jadida
Chabab Mohammédia
00:00
Ittihad Tanger

1424 Morocco - Botola 2

Kawkab Marrakech
21:30
Tihad Casablanca
Racing de Casablanca
21:30
Chabab Ben Guerir
Stade Marocain
21:30
USM Oujda

200 Senegal - Ligue 1

Douanes
23:30
Pikine
Diambars
23:30
Casa Sport
Teungueth
23:30
Jaraaf

3677 Syria - Premier League

Shorta
19:00
Jabala

2568 Zambia - Super League

Green Buffaloes
18:00
Chambishi
Kafue Celtic
20:00
Power Dynamos
Kansanshi Dynamos
20:00
ZESCO United
Nkana
20:00
Indeni
Konkola Blades
20:00
Kabwe Warriors

2931 Andorra - 2. Division

Penya Encarnada
02:30
UE Sant Julia II
UE Santa Coloma II
02:30
Jenlai

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Sepahan
18:30
Naft Masjed Soleyman
Padideh Khorasan
18:30
Mes Rafsanjan
Sanat Naft
19:30
Tractor Sazi

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Tai
20:00
Al Batin
Al Raed
22:30
Al Taawon

2802 United Arab Emirates - Division 1

Hatta
20:20
Masafi
Al Arabi
20:20
Gulf Heroes
Dibba Al Hisn
20:20
Al Jazira Al Hamra
Al Bataeh
20:20
Masfut

155043 Bangladesh - Premier League

Bashundhara Kings
16:00
Muktijoddha SKC
Sheikh Jamal
16:00
Bangladesh Police

153732 India - Indian Super League

ATK Mohun Bagan
21:00
NorthEast United

462 England - Vanarama National League South

Bath City
22:00
Dorking Wanderers
Billericay Town
22:00
Dulwich Hamlet
Chelmsford City
22:00
Hampton & Richmond
Concord Rangers
22:00
Havant & Waterlooville
Eastbourne Borough
22:00
Maidstone United
Ebbsfleet United
22:00
Slough Town
Oxford City
22:00
Hemel Hempstead Town
St Albans City
22:00
Braintree Town
Welling United
22:00
Chippenham Town

44 Argentina - Primera C

Victoriano Arenas
03:00
San Martín Burzaco
Claypole
03:00
El Porvenir
Excursionistas
03:00
Sportivo Italiano
Liniers
03:00
Central Córdoba

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

VVOG
20:30
Barendrecht
SteDoCo
20:30
VVSB
Harkemase Boys
20:30
Ajax Amateurs
HSV Hoek
21:00
DVS '33
DOVO
21:00
Excelsior '31
GOES
21:00
Sparta Nijkerk
Sportlust '46
21:00
ODIN '59

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Oriente Petrolero
07:00
Aurora
Always Ready
02:00
Royal Pari
Wilstermann
02:00
Blooming
Club Universitario
06:30
Nacional Potosí

147 Africa - CAF Champions League

ES Tunis
20:00
Galaxy
Horoya
23:00
ES Sétif
Zamalek
23:00
Petro de Luanda
Raja Casablanca
02:00
AmaZulu

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

RES Durbuy
01:30
Waremme
Couvin-Mariembourg
02:00
Tubize

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Ninove
01:30
Westhoek
Dikkelvenne
01:30
Olsa Brakel
Lokeren-Temse
02:00
Gullegem

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Hades
00:30
Heur Tongeren
Londerzeel
01:30
Sporting Hasselt
Lyra-Lierse Berlaar
02:00
KSC City Pirates
Berchem Sport
02:00
Houtvenne

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Sint-Niklaas
01:30
Wolvertem Merchtem
FC Lebbeke
02:00
Rhodienne-De Hoek

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Weerstand Koersel
01:30
Diest
Sint-Lenaarts
01:30
Beringen
ลีลล์
02:00
De Kempen
Wellen
02:00
Zwarte Leeuw
Esperanza Pelt
02:00
Turnhout
Racing Mechelen
02:00
Witgoor Sport
Betekom
02:00
Eendracht Termien

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

PAC Buzet
01:30
Jeunesse Tamines
Rapid Symphorinois
02:00
SG-Tertre-Hautrage

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Onhaye
02:00
Marloie Sport
Rochefort
02:30
Habay-la-Neuve

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Wezel
01:00
Vosselaar
Antonia
01:30
Oppuurs
Ternesse
01:30
Ranst
Kalmthout
01:30
Vorselaar
Geel
02:00
Rapid Leest

556 Belgium - Provincial-Brabant

Houtem-Oplinter
01:30
Grimbergen
Linden
02:00
Stade Bierbeek
Huldenberg
02:00
Wambeek

556 Belgium - Provincial-Limburg

Achel
01:30
Juve Hasselt
KFC Eksel
01:30
Groen Star Beek
Herkol
01:30
Verbroedering Maasmechelen

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Sartoise
02:00
Bastogne
Longlier
02:00
Libramont

556 Belgium - Provincial-Namur

Grand-Leez
02:00
Meux II

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Latem
01:30
Munkzwalm
Berlare
01:30
Eendracht Zele
Eendracht Aalter
01:30
Lokeren Doorslaar

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
00:00
Racing Waregem
Sassport Boezinge
00:30
Wielsbeke
RC Lauwe
00:30
Meulebeke
Rumbeke
01:00
Lauwe
Roeselare Daisel
01:00
SC Zonnebeke
Excelsior Zedelgem
01:00
Oostnieuwkerke

116 Cyprus - 3. Division

Ethnikos Assias
20:00
Halkanoras
MEAP Nisou
20:00
APEP
Digenis Ypsonas
20:00
Digenis Morphou
Kouris Erimi
20:00
EN THOI Lakatamia
AE Zakakiou
20:00
Peyia

17 France - CFA Group A

Guingamp II
22:00
Saint-Malo
Blois
00:00
St-Pryvé St-Hilaire
C' Chartres
00:00
Vitré
Rouen
00:00
Chateaubriant Voltigeurs
Granville
00:00
Caen II
Vannes
00:30
Romorantin
Lorient II
01:00
Stade Plabennec

17 France - CFA Group B

Auxerre II
22:00
Reims II
Haguenau
23:00
Sainte Geneviève
Bobigny
00:00
Épinal
Fleury 91
00:00
Metz II
Olympique St Quentin
00:00
Entente SSG
St Maur Lusitanos
00:00
Beauvais
Gobelins
00:00
Belfort

17 France - CFA Group C

Jura Sud Foot
22:00
Aubagne
Olympique Lyonnais II
22:00
Saint-Priest
Olympique Marseille II
22:00
Chasselay MDA
Hyères
00:00
Monaco II
Marignane Gignac
00:00
Fréjus St-Raphaël
Grasse
00:00
Rumilly Vallieres

17 France - CFA Group D

Canet Roussillon
23:00
Angers SCO II
Andrézieux
00:00
Chamalières
Angoulême
00:00
Le Puy F.43 Auvergne
Béziers
00:00
Bergerac
Trélissac
00:00
Bourges Foot 18
Colomiers US
00:00
Montpellier II
Yzeure
00:00
Stade Montois

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Limonest
22:00
Hauts Lyonnais
Clermont II
22:30
Lyon Duchere II
Vaulx
00:00
Moulins Football
Montlucon
00:00
Velay
Chambery
00:00
Thonon Évian
Aurillac Arpajon
00:00
Ain Sud

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Saint-Apollinaire
20:30
Pontarlier
Morteau Montlebon
22:00
Selongey
Gueugnon
00:00
Montceau
Racing Besançon
00:00
Grandvillars

17 France - National 3: Grand-Est

Prix-lès-Mézières
20:30
RC Epernay
Sarre Union
23:00
Amneville
Raon l'Etape
23:00
Thaon
Biesheim
23:00
Colmar
Troyes II
00:00
Nancy II
Saint-Louis Neuweg
00:00
Mulhouse

17 France - National 3: Hauts-de-France

Boulogne II
21:00
Amiens SC II
Amiens AC
21:00
Wasquehal
Croix Football IC
00:00
Valenciennes II
Lille II
00:00
Feignies-Aulnoye
Saint-Omer
00:00
Le Touquet
Maubeuge
00:00
Vimy
Olympique Marcquois
00:30
US Chantilly

17 France - National 3: Normandie

Le Havre II
22:00
Évreux 27
Saint-Lo Manche
00:00
Avranches II
AG Caennaise
00:00
Bayeux
Vire
00:00
Dieppe
Cherbourg
00:00
Alencon

251 Italy - Serie C: Girone A

AlbinoLeffe
20:30
Triestina

251 Italy - Serie C: Girone C

Latina
20:30
Turris
Monopoli
23:30
Bari 1908
Paganese
23:30
Campobasso
Fidelis Andria
23:30
Catanzaro
ACR Messina
23:30
Foggia
Palermo
23:30
Juve Stabia
Avellino
23:30
Nuova Monterosi
Catania
23:30
Picerno
Potenza Calcio
23:30
Vibonese
Taranto
03:00
Virtus Francavilla

251 Italy - Serie D: Girone A

Borgosesia
20:30
Derthona
Chieri
20:30
Asti
Fossano
20:30
Bra
Gozzano
20:30
Città di Varese
PDHAE
20:30
RG Ticino
Saluzzo
20:30
Sestri Levante

251 Italy - Serie D: Girone B

Arconatese
20:30
Olginatese
Real Calepina
20:30
Desenzano Calvina
Adrense
20:30
Brusaporto
Leon
22:00
Sangiuliano City

251 Italy - Serie D: Girone C

Spinea
20:30
Mestre

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:30
Sammaurese
Alcione
20:30
Tritium
Correggese
20:30
Borgo San Donnino
Lentigione
20:30
Ravenna
Mezzolara
20:30
Real Forte Querceta
Rimini
20:30
Forlì
Seravezza
20:30
Sasso Marconi

251 Italy - Serie D: Girone E

FC Rieti
20:30
San Donato Tavarnelle
Sporting Trestina
21:00
Tiferno Lerchi

251 Italy - Serie D: Girone G

CynthiAlbalonga
20:30
Arzachena
Real Monterotondo Scalo
20:30
Ostia Mare Lidocalcio

251 Italy - Serie D: Girone H

Francavilla
20:30
San Giorgio
Mariglianese
20:30
Città di Fasano

251 Italy - Serie D: Girone I

Aversa Normanna
20:30
Troina

20 Portugal - 2. Division: Group D

Marinhense
22:00
Oleiros
Uniao Idanhense
23:00
Praiense

20 Portugal - 2. Division: Group F

Olhanense
22:00
Imortal Albufeira

32 Spain - Tercera - Group 1

Atlético Arnoia
23:00
Estradense
Somozas
23:00
Villalbés

32 Spain - Tercera - Group 3

Cultural Guarnizo
22:15
Barreda
Escobedo
22:30
Noja
Torina
22:30
Selaya
Atlético Albericia
23:00
Samano

32 Spain - Tercera - Group 4

Santutxu
21:45
Deusto
Deportivo Alaves II
22:00
CD Vitoria
Beasain
22:30
Lagun Onak
Beti Gazte
22:30
Uritarra
Anaitasuna FT
23:00
Leioa
Aurrera de Ondarroa
23:00
Amurrio
Basconia
23:00
San Ignacio
Durango
23:00
Tolosa
Portugalete
00:00
Pasaia KE
Urduliz
01:00
Barakaldo

32 Spain - Tercera - Group 5

Olot
22:30
Pobla Mafumet
Sant Andreu
00:00
Ascó

32 Spain - Tercera - Group 6

Castellon II
21:30
Roda
Olímpic de Xàtiva
23:00
Villajoyosa
Valencia II
23:00
Elche II
Jove Espanol
23:15
Atzeneta
Acero
00:00
Torrellano

32 Spain - Tercera - Group 7

Moratalaz
22:15
Atlético Madrid II
Pozuelo Alarcón
23:30
Rayo Vallecano II
Complutense
02:15
Colonia Moscardo

32 Spain - Tercera - Group 8

Cultural Leonesa II
22:00
Palencia CF
Numancia II
22:15
UD Santa Marta
Ribert
22:30
Almazán
Atlético Astorga
23:00
Atlético Tordesillas

32 Spain - Tercera - Group 10

Ceuta II
23:00
Rota
Cartaya
00:15
Puente Genil

32 Spain - Tercera - Group 11

Mercadal
22:00
Felanitx
Rotlet Molinar
23:00
Collerense
Son Veri
23:30
Campos

32 Spain - Tercera - Group 12

Arucas
18:00
Unión Viera
Las Palmas III
00:00
Villa Santa Brígida
Lanzarote
00:00
Marino

32 Spain - Tercera - Group 15

Subiza
22:00
Murchante
Beti Kozkor
22:00
Corellano
Txantrea
23:00
Cortes

32 Spain - Tercera - Group 16

Casalarreina
23:00
Varea

32 Spain - Tercera - Group 18

Almansa
23:00
Azuqueca
Hogar Alcarreño
23:00
Tarancón
Ciudad Real
23:00
Guadalajara
Villacanas
23:00
Villarrubia
La Roda
06:00
San Clemente

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Tire 1922
17:00
Nazilli Belediyespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Sarıyer
17:00
Sivas Belediyespor
Osmanlıspor
17:00
Ergene Velimeşespor
Bodrumspor
17:00
Serik Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Bergama Belediyespor
17:00
Arnavutköy Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Ankara Adliyespor
17:00
Ceyhanspor
Modafenspor
17:00
Gümüşhanespor

5 Brazil - Alagoano

Murici
03:00
CSE

5 Brazil - Amazonense

Operario AM
02:30
Peñarol
Amazonas
02:30
Princesa Solimões

5 Brazil - Baiano 1

Juazeirense
02:00
Atlanta

5 Brazil - Brasiliense

Capital Brasilia
01:30
Paracatu
Paranoá
01:30
Luziânia

5 Brazil - Copa do Nordeste

Botafogo PB
02:00
Atlético Alagoinhas
Náutico
03:45
Fortaleza
Bahia
03:45
Globo
Ceará
05:45
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Capixaba

Vitória ES
01:00
Vilavelhense
CTE Colatina
01:00
Nova Venécia
Serra
01:00
Desportiva ES
Rio Branco ES
02:00
Real Noroeste

5 Brazil - Carioca Serie A

Bangu
01:30
Resende
Volta Redonda
04:00
Madureira

5 Brazil - Catarinense 1

Avaí
02:30
Joinville

5 Brazil - Cearense 1

Maracanã
01:00
Pacajus
Caucaia
02:00
Uniclinic
Icasa
02:00
Ferroviário
Iguatu
02:00
Crato

5 Brazil - Gaucho 1

Caxias
02:30
Internacional
Guarany de Bagé
04:00
São Luiz

5 Brazil - Goiano 1

Aparecidense
02:00
Atlético GO
Goiás
02:30
Goianésia

5 Brazil - Matogrossense

Cuiabá
02:30
Dom Bosco
Academia
04:30
Luverdense
Grêmio Sorriso
05:00
Acao Cuiaba
Sport Sinop
05:00
Operário Ltda

5 Brazil - Mineiro 1

แอธเลติก บิลเบา
01:00
CAP Patrocinense
América Mineiro
02:30
Atlético Mineiro
Tombense
05:00
Cruzeiro
Democrata GV
06:00
Uberlândia

5 Brazil - Paraense

Castanhal
01:30
Bragantino PA
Itupiranga
02:00
Águia de Marabá
Paragominas
06:00
Independente PA

5 Brazil - Paraibano

Treze
02:00
CSP

5 Brazil - Paranaense 1

Paraná
05:00
Londrina

5 Brazil - Paulista A1

Botafogo SP
02:00
Água Santa
Novorizontino
02:00
Guarani
Santo André
04:30
Ferroviária

5 Brazil - Paulista A2

São Caetano
01:00
Taubaté
São Bento
02:00
Portuguesa Santista
XV de Piracicaba
03:00
Rio Claro
Oeste
05:00
ยูเวนตุส

5 Brazil - Paulista A3

Nacional SP
01:00
EC São Bernardo
Olímpia
01:00
Capivariano
USAC
01:00
Desportivo Brasil
Noroeste
02:00
Comercial
Marília
05:30
Sertãozinho

5 Brazil - Pernambucano 1

Sete de Setembro PE
02:30
Santa Cruz

5 Brazil - Piauiense

Ríver
02:00
Fluminense PI
Parnahyba
02:00
Flamengo PI

5 Brazil - Potiguar

Santa Cruz de Natal RN
02:00
Potiguar Mossoró

5 Brazil - Sergipano

America SE
01:15
Maruinense
Frei Paulistano
02:00
Falcon

5 Brazil - Tocantinense

Tocantinópolis
02:00
Araguacema
Capital FC
02:00
Gurupi
União Carmolandense
02:00
Palmas
Interporto
02:00
Tocantins Miracema

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Deportivo Merlo
03:00
Acassuso
Villa San Carlos
03:00
Cañuelas
UAI Urquiza
03:00
Comunicaciones
Dock Sud
03:00
Los Andes
Deportivo Armenio
03:00
Ituzaingó
San Miguel
03:00
Fénix

44569 Aruba - Division de Honor

River Plate
07:00
Bubali
Estrella
05:30
Caravel

862868 Nepal - A Division

Nepal Police
14:15
Satdobato
Machhindra
14:15
Chyasal Youth Club
Manang Marshyangdi
18:00
Three Star

3347 San Marino - Campionato

Folgore
21:00
Cailungo
Domagnano
21:00
Juvenes / Dogana
Libertas
21:00
Murata
San Giovanni
21:00
Faetano

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
12:50
แอดิเลด ยูไนเต็ด
ซิดนี่ย์ เอฟซี
15:45
Western United
เมลเบิร์น วิคตอรี
15:45
นิวคาสเซิ่ล เจตส์

2454 Albania - 1st Division

Tërbuni Pukë
19:30
Apolonia Fier
Maliqi
19:30
Shkumbini Peqin
Bylis Ballsh
19:30
Pogradeci
Besëlidhja Lezhë
19:30
Korabi Peshkopi
Besa Kavajë
19:30
Burreli
Butrinti Sarandë
19:30
Lushnja
Tomori Berat
19:30
Vora
Turbina Cërrik
19:30
Erzeni Shijak

2454 Albania - 2nd Division

Internacional Tirana
19:30
Shënkolli
Oriku
19:30
Luzi 2008
Gramshi
19:30
Klosi
Ada Velipojë
19:30
Murlani
Bulqiza
19:30
Iliria Fushë-Krujë

99474 World - Friendly International Women

Zambia W
20:00
แอฟริกาใต้ W

146 South Africa - Nedbank Cup

NC Professionals
20:00
Mathaithai
Platinum City Rovers
20:00
Sekhukhune United
Royal AM
20:00
Cape Town City
Sinenkani
20:00
Free State Stars
Kaizer Chiefs
23:00
TS Galaxy

556 Belgium - First Amateur Division

Dessel Sport
01:30
Patro Eisden
La Louvière Centre
02:00
Knokke
Olympic Charleroi
02:00
URSL Visé

11 Germany - Junioren Bundesliga

St. Pauli U19
17:00
Magdeburg U19
Chemnitzer FC U19
17:00
Viktoria Berlin U19
Holstein Kiel U19
17:00
Wolfsburg U19
Hansa Rostock U19
17:00
Energie Cottbus U19
Freiburg U19
17:00
Unterhaching U19
Bayern U19
17:00
Astoria Walldorf U19
Hoffenheim U19
18:00
Hessen Kassel U19
Koln U19
19:00
Preussen Munster U19
RB Leipzig U19
19:00
Hallescher FC U19
Augsburg U19
19:00
Karlsruher U19
Ulm U19
19:00
Ingolstadt U19
Union Berlin U19
20:00
Hannover U19
Arminia Bielefeld U19
23:00
Oberhausen U19

251 Italy - PrimaVera 1

Roma U19
17:00
Torino U19
Atalanta U19
19:00
Inter U19
Pescara U19
20:30
Genoa U19
Juventus U19
21:00
Fiorentina U19

251 Italy - Primavera 2

Reggina U19
16:30
Ternana U19
Ascoli U19
17:00
Benevento U19
Pisa U19
17:00
Cosenza U19
Perugia U19
17:00
Crotone U19
Spezia U19
17:00
Frosinone U19
Monza U19
20:00
Udinese U19
Venezia U19
20:30
Brescia U19
Cittadella U19
20:30
Como U19
Alessandria U19
20:30
Cremonese U19
Parma U19
20:30
Pordenone U19
Virtus Entella U19
20:30
Reggiana U19
Lazio U19
20:30
Salernitana U19

245 Czech Republic - First League Women

Pardubice W
16:30
Liberec W

48946 Palestine - West Bank League

Markaz Tulkarm
20:00
Al-Bireh
Markez Balata
23:00
Tubas

716 Nigeria - Npfl

Enyimba
22:00
Niger Tornadoes
Katsina United
22:00
Kwara United
Rivers United
22:00
Wikki Tourist

65437 Panama - Lpf

San Francisco
08:00
Independiente
Costa del Este
04:00
Árabe Unido
Sporting San Miguelito
06:00
Plaza Amador

11555657 South America - Copa Libertadores U20

Millonarios U20
03:00
LDU Quito U20
Internacional U20
05:30
Peñarol U20

122 Kosovo - Superliga

KF Ballkani
19:00
Dukagjini
Drenica
19:00
Gjilani
Drita
19:00
KF Feronikeli

3126 Luxembourg - National Division

Progrès Niedercorn
22:00
Victoria Rosport
Rodange
22:00
UT Pétange

191038 Botswana - Premier League

Security Systems
20:30
BR Highlanders
Prisons XI
21:00
Morupule Wanderers
Sua Flamingoes
21:00
Notwane
Gilport Lions
21:00
Township Rollers
Gaborone United
06:00
Galaxy

482134 Lesotho - Premier League

LMPS
17:00
Lifofane
Kick4Life
20:00
Lioli
Mazenod
20:00
LCS
Sefotha-Fotha
20:00
Matlama
CCX
20:00
Lioli
Liphakoe Football Club
20:00
Lijabatho
Sefotha-Fotha
20:00
LCS
Manonyane
20:00
Lesotho Defence Force

2493 Mauritania - Super D1

AC Douane
21:00
Police
Gourel Sangue
23:00
Nouakchott King's
Tevragh-Zeïne
23:00
Nouadhibou

3039 Togo - Championnat National

Kotoko
22:00
Togo Port
Semassi
22:00
ASKO de Kara
Kara
22:00
Unisport

1560 Congo - Ligue 1

Nouvelle Génération
20:00
JS Talangaï
Kondzo
22:00
Patronage Sainte-Anne

32 Spain - Primera Division Women

Real Betis W
22:30
Huelva W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Young Boys W
22:00
Zurich W
Luzern W
22:00
Aarau W
Lugano W
22:00
Servette Chênois W
St. Gallen W
23:00
Grasshopper W

556 Belgium - Super League Women

Club Brugge W
20:00
OH Leuven W
Eendracht Aalst W
20:00
Gent W
Zulte-Waregem W
20:00
RSC Anderlecht W
Charleroi
20:00
St. Liege W
Genk W
20:00
White Star Woluwé W

556 Belgium - 1st National Women

Moldavo W
21:00
Voorwaarts Zwevezele W
Eva's Tienen W
21:30
Kontich W
Famkes Merkem W
22:00
OH Leuven II
Renaissance Mons 44 W
23:00
Wuustwezel W
Mechelen W
23:00
Anderlecht II W
Gent II W
23:00
Standard Liège II W
Genk II W
00:00
Chastre W

458 Mexico - Liga Mx Women

Pumas UNAM W
01:00
Cruz Azul W
Atlas W
01:00
Atlético San Luis W

98 Australia - W-League

Melbourne Victory W
12:50
Western Sydney Wanderers W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

Fjölnir / Vængir U19 II
20:00
Víkingur U19
Fylkir / Ellidi U19
21:00
ÍR / Léttir U19

614 Algeria - Algeria Youth League

JS Kabylie U21
20:30
MC Alger U21
CR Belouizdad U21
20:30
RC Relizane U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Rio Ave U23
18:00
Estoril U23
Académica U23
18:00
Marítimo U23
Farense U23
22:00
Belenenses U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

Versalles W
00:00
Sporting Gijón II W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Coleraine U20
20:00
Cliftonville U20
Carrick Rangers U20
21:00
Warrenpoint Town U20

63604 Cuba - Primera Division

Pinar del Río
03:00
Artemisa
Mayabeque
03:00
Villa Clara
Isla Juventud
03:00
Matanzas
Cienfuegos
03:00
La Habana
Camagüey
03:00
Granma
Sancti Spiritus
03:00
Santiago de Cuba
Guantánamo
03:00
Las Tunas
Holguín
03:00
Ciego de Ávila

3483 USA - Carolina Challenge Cup

Inter Miami
01:00
โคลัมบัส ครูว์

251 Italy - Coppa Italia Women

Fiorentina W
18:30
Empoli W
AC Milan W
20:30
Sampdoria W

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Aviron Bayonnais
00:00
Bressuire
CA Neuville
00:30
Lège-Cap-Ferret
Poitiers
00:30
Bordeaux II
Cognac
01:00
Stade Bordelais
Libourne
01:00
Anglet Genets

17 France - National 3: Occitanie

Agde
00:00
Nîmes II
Blagnac
00:00
Rodez II
Balma
00:30
Narbonne
Olympique d'Alès
01:00
Muret

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Ulis
21:00
Racing Colombes 92
Paris II
22:30
Aubervilliers
Mantes 78
00:00
PSG II
Linas-Montlhery
00:00
Les Mureaux
Drancy JA
00:00
Meaux Academy Football
Blanc Mesnil
00:00
Créteil II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Mandelieu LN
19:00
Corte
Villefranche SJB
20:30
Cannet Rocheville
Côte Bleue
20:30
Furiani-Agliani
Gazélec Ajaccio
21:00
Nice II
Marseille Endoume Catalans
00:00
Cannes

44 Argentina - Reserve League

Banfield Res.
19:00
San Lorenzo Res.

2507 Gambia - GFA League

Team Rhino
23:00
Marimoo
Brikama United
23:00
GAMTEL
Steve Biko
23:00
Team Rhino
Waa Banjul Football
23:00
Sporting Real FC

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Legends
12:00
Springfield United
Yeronga Eagles
13:00
West Wanderers United
Oxley United
13:00
Mt Gravatt Hawks
New Farm United
13:00
Ipswich City
Annerley
13:00
St. Albans
Gympie United
13:00
Tallebudgera Valley
Broadbeach United
13:00
Highfields
The Lakes
14:00
Gatton
Bethania Rams
14:00
Pacific Pines
Nambour Yandina United
15:00
Ormeau
Runaway Bay
15:00
Burleigh Heads Bulldogs
Logan Metro
15:00
Coolum
Tarragindi Tigers
15:00
Kawana
Ripley Valley
15:00
Acacia Ridge
Bardon Latrobe
15:30
Westside
Frenchville
15:30
Bluebirds United
Doon Villa
15:30
KSS Jets
Musgrave
16:00
Western Spirit
Slacks Creek
16:00
North Pine

401 Slovakia - Youth League

FC Košice U19
17:00
Petržalka U19
Podbrezová U19
17:00
Žilina U19
Zemplín Michalovce U19
18:00
Dukla U19

5724 Sierra Leone - Premier League

SLIFA Mount Aureol
23:15
Ports Authority
Bai Bureh Warriors
23:15
RSLAF
Police
02:00
Bo Rangers

99474 World - Club Friendlies Women

Kolbotn W
07:00
Amazon Grimstad W
Trójka Jelna
17:00
Bydgoszcz W
Diósgyőri VTK W
18:00
SSU Poli Timişoara W
Lyn W
18:00
Røa W
Klepp W
18:30
Avaldsnes W
Åsane W
19:00
Arna-Bjørnar W
Hønefoss W
19:00
Sandefjord W
AGF W
19:00
Køge
AIK W
19:15
Norrköping W
Odense Q W
19:15
NIF / HG W
Rosengard W
20:00
Farum BK W
Jitex W
20:00
Vittsjo W
BSF W
20:30
B 93 W
DLR Waves W
21:00
Sligo Rovers W
Hønefoss W
21:15
Stabæk II W
Vålerenga W
22:00
Fortuna Hjorring W
Djurgarden W
00:30
IFK Kalmar W

3374 Gibraltar - Premier Division

Europa FC
22:00
Glacis United
Manchester 62
00:30
College Cosmo

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

Bangkok
15:30
Welfare Royal Air Force
ม.เกษมบัณฑิต
15:30
North Bangkok University
Nonthaburi
15:30
Muangnont
Prime Bangkok
15:30
Siam

99474 World - Club Friendlies 3

ออร์แลนโด้ ซิตี้
07:00
โคโลราโด ราปิดส์
Resovia Rzeszów
15:00
Arsenal Tula
Widzew Lodz
15:00
Levyy bereg
Zorya
15:00
Okzhetpes
Dnipro-1
15:30
Borac Banja Luka
Ruch Chorzów
16:00
Jastrzębie
Dukla Praha
16:00
Loko Vltavín
Příbram
16:00
Admira Praha
Ústí nad Labem
16:00
Viktoria Žižkov
Urartu
16:00
Dinamo Minsk
Sandecja Nowy Sącz
16:30
Stal Rzeszów
Arka Gdynia
17:00
Stomil Olsztyn
Podbrezová
17:00
Zbrojovka Brno
Varnsdorf
17:00
Přepeře
Lisen
17:00
Skalica
Vlašim
17:00
Mlada Boleslav II
Roskilde
17:00
FA 2000
มัลโม่
17:00
คราสโนดาร์
Eisbachtal
17:00
TuS RW Koblenz
Hillerød
17:00
KFUM Roskilde
Gomelzheldortrans
17:00
Shakhtyor
Odra Opole
17:30
SKRA Częstochowa
BATE
17:30
อาร์เซน่อล
Lindome
18:00
Örgryte
KFUM
18:00
Ullern
Třinec
18:00
Prostějov
Nykøbing
18:00
HB Køge
Thisted
18:00
Ringkøbing
Ørn Horten
18:00
Halsen
Ynergetyk-BDU
18:00
Volna
Fram
18:00
Kjelsås
Tsarsko selo
18:00
Marek
Cracovia Kraków
18:00
Puszcza Niepołomice
Kalisz
18:30
Chrobry Głogów
Katowice
18:30
Garbarnia Kraków
Opava
18:30
Tychy 71
Varberg BoIS
18:30
Tvååker
Hannover 96 II
19:00
Ramlingen/Ehlershausen
Hebar 1918
19:00
Lokomotiv Plovdiv
Minsk
19:00
Gomel
Landskrona
19:00
Trelleborg
Sirius
19:00
Flora
Västerås SK
19:00
Sollentuna
Memmingen
19:00
Schwaben Augsburg
Levski Sofia
19:00
OFK Pirin
Slovan Liberec II
19:00
Sparta Praha II
Strømmen
19:00
Moss
Lovech
19:00
Botev Vratsa
Botev Plovdiv
19:00
Maritsa Plovdiv
Arka Gdynia
19:00
Przodkowo
Rotor Volgograd
19:00
Liepāja
Heimstetten
19:30
Ulm
Sand
19:30
Eltersdorf
Isloch
19:30
Ruh Brest
Silkeborg KFUM
19:30
Middelfart
Schweinfurt
20:00
Würzburger FV
FT Braunschweig
20:00
LSK Hansa
Bersenbrück
20:00
VfB Oldenburg
Cherno More
20:00
Dobrudzha 1919
Sandefjord
20:00
Jerv
Polkowice
20:00
Śląsk Wrocław II
Gifhorn
20:00
Borussia Hildesheim
Öster
20:00
Kalmar
Norrby
20:00
Degerfors
Rain / Lech
20:00
Garching
Zorya
20:00
OB
Brommapojkarna
20:00
Vasalund
Os
20:00
Øygarden
Widzew Lodz
20:00
Gareji
Bryne
20:00
Mandalskameratene
Ural
20:30
Pyunik
Vard
20:30
Staal Jørpeland
Djurgården
21:00
Lillestrøm
Jeddeloh
21:00
Kickers Emden
AFC Eskilstuna
21:00
Jönköpings Södra
Lupo-Martini
21:00
HSC Hannover
Raufoss
21:00
Stabæk
Ørn Horten
21:00
Lyn
Pittsburgh Riverhounds
21:00
West Chester United
Randers
21:00
Arsenal Tula
St. Pölten
21:00
Rapid Wien II
Akron
21:00
Železničar Pančevo
Dnipro-1
21:15
Sogdiana
Resovia Rzeszów
21:30
Borac Banja Luka
Krasnodar II
21:30
Aksu
Kvik Halden
22:00
Notodden
Augsburg II
22:30
Pipinsried
Sligo Rovers
22:30
Athlone Town
Chornomorets
00:00
Veres
ชิคาโก ไฟร์
01:00
โตรอนโต้ เอฟซี
Phoenix Rising
01:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
เอฟซี ดัลลัส
02:00
San Antonio
Orange County
02:00
New Mexico United
Criciúma
02:00
Glória
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:00
แอลเอ แกลักซี
Chornomorets
06:00
Dila
FK Nizjni Novgorod
06:00
Tobol
City
06:00
Ural

99474 World - Club Friendlies 4

Sparta KW
15:00
Bochnia
Hanácká
16:00
Zbrojovka Brno II
Hradec Kralove II
16:00
Náchod
FK Brandys nad Labem
16:00
Kosmonosy
Belshina
16:00
Dinamo Brest II
Vanløse
16:00
Avarta
Siegburger SV
16:00
Porz
Žilina II
17:00
Sigma Olomouc II
Dubnica
17:00
Nové Mesto nad Váhom
Spartak Myjava
17:00
Vrbove
Starogard Gdański
17:00
Jaguar Gdańsk
Hutnik Krakow
17:00
NKP Podhale
Pandurii Târgu Jiu
17:00
Filiaşi
Levski Chepintsi
17:00
Peshtera Galata
Marienlyst
17:00
Næsby
Gleisdorf 09
18:00
TuS Heiligenkreuz
Benatky nad Jizerou
18:00
Admira Praha
Panevėžys
18:00
FC Daugavpils / Progress
Schonnebeck
18:00
Gütersloh
Astra
18:00
CSA Steaua Bucureşti
Follo
18:00
Gjelleråsen
Stal Stalowa Wola
19:00
Wiązownica
Olimpia Grudziądz
19:00
Olimpia Elbląg
Nafta
19:00
Beltinci
Jutrzenka Giebułtów
19:00
Warta Zawiercie
Grödig
19:00
Wacker Innsbruck II
Lørenskog
19:00
Sprint-Jeløy
Bzenec
20:00
Sokol Lanžhot
Sokol Zápy
20:00
Velim
Uherský Brod
20:00
Bilovec
Kauno Žalgiris
21:30
Metta / LU
Fana
22:00
Frøya
Concordia Elbląg
22:00
Zatoka Braniewo
Kalna n. Hronom
22:30
Baník Lehota p.Vtáčnikom
FK Košice
23:00
Slavoj Trebišov
Bischofshofen
23:00
Stadl-Paura

1161 Scotland - Football League - Highland League

Wick Academy
21:30
Fort William
Buckie Thistle
22:00
Brechin City
Deveronvale
22:00
Turriff United
Formartine United
22:00
Strathspey Thistle
Fraserburgh
22:00
Clachnacuddin
Huntly
22:00
Brora Rangers
Inverurie Loco Works
22:00
Nairn County
Keith
22:00
Forres Mechanics
Rothes
22:00
Lossiemouth

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

Sant Lluís W
21:00
Son Sardina W
Sant Gabriel W
01:15
Espanyol II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

Osasuna II W
22:00
Athletic Club III W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

Salamanca W
23:15
Santa Teresa II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

Torrelodones W
00:00
Real Madrid II W
Atlético Lince W
00:00
Madrid III W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

Valencia II W
22:15
UD Aguilas W

49477 Thailand - Thai League 3 - North

Nakhon Mae Sot United
15:30
Uttaradit
Phitsanulok
15:30
Maejo United
See Kwae
15:30
Northern Tak United

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

Chaiyaphum United
15:30
Surin Sugar
Ubon Ratchathani
15:30
ศรีสะเกษ เอฟซี
Udon United
15:30
Sakon Nakhon

49477 Thailand - Thai League 3 - South

Krabi
15:30
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
Phattalung
15:30
Satun United
Patong City
16:00
Pattani

49477 Thailand - Thai League 3 - East

Rayong United
15:30
Banbueng
Royal Thai Fleet
15:30
Cha Choeng Sao
Sa Kaeo City
16:00
Kohkwang

49477 Thailand - Thai League 3 - West

Samut Songkhram
15:30
IPE Samut Sakhon
Kanchanaburi
15:30
Bang Pa-in
Hua Hin City
15:30
Saraburi United

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Real Avilés U19
22:00
Real Oviedo U19
Arenal U19
22:30
Bezana U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Real Sociedad U19
22:00
Oberena U19
Villegas U19
23:00
Deportivo Alavés U19
Arenas Getxo U19
00:30
Mutilvera U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Cornellà U19
22:30
Sabadell U19
Atlético Baleares U19
23:00
Sant Andreu U19
Europa U19
23:15
Ebro U19
Gimnàstic Tarragona U19
00:00
Bellvitge U19
Cerdanyola d. Vallès U19
00:30
Damm U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Coria U19
18:30
Sanluqueno U19
Córdoba U19
21:45
Málaga U19
Granada U19
22:00
Almería U19
San Félix U19
22:00
Cádiz U19
Castilleja U19
23:00
El Ejido U19
Sporting Atlético U19
23:30
Séneca U19
Tiro de Pichón U19
00:00
Sevilla U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

La Cruz U19
22:00
Burgos CF U19
Trival Valderas U19
22:00
Getafe U19
Gimnástica Segoviana U19
22:00
Las Rozas U19
Unión Adarve U19
23:30
Rayo Majadahonda U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

La Oliva U19
18:00
San José U19
Sobradillo U19
19:00
Maspalomas U19
Orientación Marítima U19
19:00
Acodetti U19
Águilas SA U19
19:00
Juventud Laguna U19
Arucas U19
20:00
Las Palmas U19
Huracán U19
20:00
Tenerife U19
Mensajero U19
23:30
Victoria U19
Las Zocas U19
02:00
Marino U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Elche U19
18:45
Alboraya U19
Talavera U19
22:00
Atlético Madrileño U19
CF San José U19
22:00
Conquense U19
Torre Levante U19
22:00
Kelme U19
Cartagena FC U19
22:30
Real Murcia U19
Archena U19
22:30
FC Cartagena U19

44 Argentina - Torneo Federal B - Final Stages

Jorge Newbery CR
06:00
La Amistad
Liniers Bahía Blanca
06:00
Ferro Carril Sud
Rivadavia Lincoln
06:00
Sportivo Baradero
Argentino Monte Maíz
06:00
General Paz Juniors
Gutiérrez
06:00
Juventud Alianza
Talleres de Perico
06:00
Juventud Antoniana
Sol de América
06:00
Guaraní A. Franco
Atlético San Jorge
06:00
Atlético Paraná

802 Israel - Liga Bet - North A

Hapoel Deir Hanna
18:00
Ahi Akko

802 Israel - Liga Bet - North B

Ihud Bnei Baka
18:30
Hapoel Bnei Musmus

802 Israel - Liga Bet - South A

Hapoel Ramat Yisrael
00:45
Tzeirey Tira
Sporting Tel Aviv
02:15
Shimshon Bnei Taibe

802 Israel - Liga Bet - South B

Hapoel Lod
01:15
Maccabi Ironi Netivot