แจกฟรี ตารางบอล 15 ก.พ. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

สปอร์ติงลิสบอน
03:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
03:00
เรอัล มาดริด

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
03:15
ไบรท์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
02:45
โคเวนทรี ซิตี้
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
02:45
ฮัลล์ซิตี
มิลล์วอลล์
02:45
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ลินคอล์น ซิตี้
02:45
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
02:45
โบลตันวอนเดอเรอส์
วีแกนแอทเลติก
02:45
ครูว์ อเล็กซานดร้า

462 อีเอฟแอลลีกทู

บริสตอล โรเวอร์ส
02:45
Sutton United
Hartlepool United
02:45
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Exeter City
02:45
Harrogate Town

462 England - National League

Wealdstone
02:45
Maidenhead United
Weymouth
02:45
Eastleigh
Dover Athletic
02:45
Notts County
King's Lynn Town
02:45
Woking
Boreham Wood
02:45
Altrincham
Bromley
02:45
Stockport County

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Kidderminster Harriers
02:45
Hereford
Southport
02:45
Curzon Ashton
York City
02:45
AFC Telford United

462 England - Premier League U18

Everton U18
20:00
Derby U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

Worthing
02:45
Kingstonian
Corinthian-Casuals
02:45
Bognor Regis Town
Folkestone Invicta
02:45
Cray Wanderers
Haringey Borough
02:45
Bishop's Stortford
Horsham
02:45
Carshalton Athletic
Margate
02:45
Merstham
Wingate & Finchley
02:45
Enfield Town

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Barking
02:45
Grays Athletic

462 England - Non League Div One: Southern Central

Welwyn Garden City
02:45
Berkhamsted

462 England - Non League Premier: Northern

Atherton Collieries
02:45
Witton Albion
United of Manchester
02:45
Warrington Town
Mickleover Sports
02:45
South Shields
Stalybridge Celtic
02:45
Nantwich Town
Grantham Town
02:45
Ashton United

462 England - Non League Premier: Southern Central

Hednesford Town
02:45
Stourbridge

11 Germany - Regionalliga: West

Sportfreunde Lotte
00:30
Fortuna Köln
Wiedenbrück
01:30
Lippstadt 08
Fortuna Düsseldorf II
01:30
Rot Weiss Ahlen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Victoria Hamburg
01:30
Union Tornesch

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Qaradağ Lökbatan
17:30
Sumqayıt II
FK Qəbələ II
17:30
Kapaz
Sabah II
17:30
Neftchi II

116 Cyprus - 1. Division

AEL
22:00
Doxa
PAEEK
00:00
Apollon

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Zlín
22:30
Slovan Liberec

245 Czech Republic - Czech Cup

Hradec Králové
22:00
Bohemians 1905

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Grenoble Foot 38
01:00
Niort

1796 Iceland - League Cup

Víkingur Reykjavík
02:00
Thróttur Vogar

802 Israel - Liga Leumit

Agudat Sport Ashdod
00:00
Kafr Qasim
Hapoel Kfar Saba
00:00
Hapoel Afula
Bnei Yehuda
00:00
Hapoel Ra'anana
Maccabi Bnei Raina
00:00
Sektzia Nes Tziona
Hapoel Rishon LeZion
00:00
Hapoel Umm al-Fahm
Beitar Tel Aviv Ramla
00:00
Maccabi Ahi Nazareth
Hapoel Ramat Gan
00:00
Hapoel Ramat HaSharon
Hapoel Petah Tikva
00:00
Hapoel Acre

251 Italy - Serie B

Pordenone
00:30
Cittadella
Pisa
00:30
Vicenza
Ternana
00:30
Monza
Cremonese
00:30
ปาร์มา
สปาล
00:30
Reggina
Cosenza
00:30
Perugia

491 Northern Ireland - Premiership

Crusaders
02:45
Glenavon
Coleraine
03:00
Warrenpoint Town

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Aberdeen
02:45
St. Johnstone

1161 Scotland - League Two

Edinburgh City
02:45
Albion Rovers
Elgin City
02:45
Annan Athletic
Stirling Albion
02:45
Forfar Athletic

404 Turkey - 1. Lig

Gençlerbirliği
21:00
Samsunspor
Bursaspor
00:00
Tuzlaspor

44 Argentina - Superliga

Argentinos Juniors
03:00
Newell's Old Boys
Rosario Central
05:15
Vélez Sarsfield
Independiente
05:15
Arsenal de Sarandi

44 Argentina - Primera B Nacional

Belgrano
07:30
Atlético Rafaela

80 Chile - Primera B

Fernández Vial
04:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Deportes Santa Cruz
06:30
Deportes Temuco

353 Colombia - Liga BetPlay

Unión Magdalena
06:00
Atlético Bucaramanga

353 Colombia - Torneo Betplay

Real Cartagena
08:00
Atlético Huila

1739 Costa Rica - Primera Division

San Carlos
08:00
Guanacasteca
Herediano
09:00
Sporting San José

458 Mexico - Liga MX

Pachuca
10:00
Querétaro

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tlaxcala
06:00
Celaya

338 Peru - Primera Division

Deportivo Binacional
07:00
Academia Cantolao

158 Uruguay - Primera Division

Deportivo Maldonado
07:30
Danubio

146 South Africa - Premier League

Royal AM
22:30
Sekhukhune United
Maritzburg United
00:30
SuperSport United
Cape Town City
00:30
Kaizer Chiefs

1320 Congo DR - Super Ligue

Panda B5
20:00
Dauphins Noirs
AC Rangers
21:30
Sanga Balende

886 Egypt - Premier League

Ghazl El Mehalla
20:00
Al Mokawloon
Smouha
22:30
Zamalek

1424 Morocco - Botola Pro

Khouribga
22:00
Raja Casablanca
Wydad Casablanca
00:15
Rapide Oued Zem

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Ahly Shendi
20:15
Tuti
Al Ahli Khartoum
20:15
Al Khartoum
Hilal El-Fasher
20:15
Al Shorta
Kober
22:45
Hay Al Wadi
Hay Al Arab
22:45
Al Hilal Port Sudan
Hilal Obayed
22:45
Alamal Atbara
Al Merreikh
23:30
Wad Nubawi
Al-Ahly Merowe
23:30
Al Hilal Omdurman

21462 Kuwait - Division 1

Al Sulaibikhat
22:05
Khaitan
Burgan
22:05
Al Sahel

7091 Oman - Professional League

Nizwa
20:20
Bahla
Muscat
20:20
Al Nasr
Sohar
20:25
Al-Rustaq
Dhofar
21:50
Al Seeb

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al-Ain
19:30
Al Orubah
Al Jabalain
20:00
Bisha
Al Sahel
22:10
Al Quadisiya
Al Draih
23:55
Al Akhdoud

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Dhafra
20:30
Al Jazira

153732 India - Indian Super League

Goa
21:00
ATK Mohun Bagan

462 England - Vanarama National League South

Concord Rangers
02:45
St Albans City
Welling United
02:45
Dulwich Hamlet
Hungerford Town
02:45
Dartford

251 Italy - Serie C: Girone C

Nuova Monterosi
20:30
ACR Messina
Juve Stabia
20:30
Catania
Picerno
20:30
Latina
Catanzaro
22:00
Paganese
Virtus Francavilla
00:00
Avellino
Turris
00:00
Bari 1908
Foggia
00:00
Palermo
Fidelis Andria
00:00
Potenza Calcio
Vibonese
00:00
Taranto
Campobasso
03:00
Monopoli

5 Brazil - Copa do Nordeste

Botafogo PB
05:30
Fortaleza

5 Brazil - Matogrossense

Academia
06:30
Dom Bosco

5 Brazil - Paulista A1

Santo André
05:00
Novorizontino

5 Brazil - Piauiense

Fluminense PI
04:00
Parnahyba

862868 Nepal - A Division

Jawalakhel
14:15
Friends Club
Brigade Boys
14:15
Chyasal Youth Club

3347 San Marino - Campionato

Faetano
03:15
Folgore
Cailungo
03:15
San Giovanni

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น ซิตี้
15:55
แอดิเลด ยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International Women

Bosnia & Herzegovina W
21:00
Greece W

11 Germany - Junioren Bundesliga

Magdeburg U19
19:00
Jena U19

251 Italy - PrimaVera 1

Juventus U19
01:00
Atalanta U19

2756 Malta - Fa Trophy

Pembroke Athleta
03:00
Marsaxlokk

251 Italy - Primavera 2

Virtus Entella U19
20:30
Vicenza Virtus U19

98 Australia - W-League

Western Sydney Wanderers W
13:25
Canberra United W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Vizela U23
18:00
Vitória Guimarães U23

3483 USA - Carolina Challenge Cup

โคลัมบัส ครูว์
05:00
Charlotte

44 Argentina - Reserve League

Defensa y Justicia Res.
19:00
Racing Club Res.
River Plate Res.
19:00
Patronato Res.
Argentinos Juniors Res.
19:00
Newell's Old Boys Res.
Atlético Tucumán Res.
19:00
Platense Res.
Talleres Córdoba Res.
19:00
Unión Santa Fe Res.
Colón Res.
19:00
Godoy Cruz Res.
Tigre Res.
19:00
Central Córdoba SdE Res.
Rosario Central Res.
19:00
Vélez Sársfield Res.

2507 Gambia - GFA League

Hawks
23:00
Steve Biko

99474 World - Club Friendlies 3

Lviv
15:00
Vendsyssel
Chayka
15:30
Akhmat Grozny
Levski Sofia
19:00
Tsarsko selo
GIF Sundsvall
21:00
Östersunds FK
Brøndby
21:00
Hvidovre
Chayka
21:00
Akhmat Grozny
Tom' Tomsk
21:00
Aktobe
Lviv
21:00
Arys
ชัคตาร์
21:00
Mariupol
ดินาโมเคียฟ
21:00
Kairat
Vendsyssel
21:00
Dinamo Moskva
Sarpsborg 08
22:00
คราสโนดาร์
Molde
22:00
Rostov
Roskilde
23:00
FC Helsingør
Laanemaa Haapsalu
00:00
Trans
Nashville SC
00:00
ซินซินนาติ
Ullensaker / Kisa
00:00
Asker
Heimerdingen
01:30
Sonnenhof Großaspach

99474 World - Club Friendlies 4

Spartak Nal'chik
17:00
Saransk
ซูดูว่า
23:00
Panevėžys
Dalum
23:45
B 1913
Gnas
00:15
Gleisdorf 09
Kalsdorf
00:30
SC Bruck an der Mur
Kalsdorf
00:30
Ilz
Vorwärts Brigittenau
00:45
First Vienna
FV Stierstadt
02:00
SV Zeilsheim
Grün-Weiß Brauweiler
02:30
Fortuna Köln II

802 Israel - Liga Bet - South B

Hapoel Gedera
19:45
Ramla