แจกฟรี ตารางบอล 23 ก.พ. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

เบนฟิกา
03:00
อาแจกซ์
แอตเลติโก มาดริด
03:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เบิร์นลีย์
02:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
วัตฟอร์ด
02:30
คริสตัล พาเลซ
ลิเวอร์พูล
02:45
ลีดส์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ดาร์บีเคาน์ตี
02:45
มิลล์วอลล์
ฟูลัม
02:45
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
ฮัดเดอร์ฟิลด์
02:45
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
02:45
แบล็กพูล
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
02:45
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
สโตกซิตี
02:45
ลูตัน ทาวน์

479 เจลีก

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
14:00
วิสเซล โคเบะ

479 Japan - Ybc Levain Cup

กัมบะ โอซาก้า
12:00
เซเรโซ โอซาก้า
นาโกย่า แกรมปัส
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
เกียวโต แซงก้า
12:00
คาชิว่า เรย์โซล
สากัน โตสู
13:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
เอฟซี โตเกียว
13:00
จูบิโล่ อิวาตะ
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ

462 England - Premier League Cup

Mansfield Town U23
02:00
Wigan U23

462 England - Professional Development League

Sheffield Wed U23
20:00
Crewe U23

11 Germany - Regionalliga: Nord

Weiche Flensburg
01:00
St. Pauli II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Tennis Borussia
01:00
Lokomotive Leipzig

11 Germany - Regionalliga: West

Köln II
20:00
Borussia M'gladbach II
Wegberg-Beeck
01:30
Fortuna Köln
Rödinghausen
01:30
Preußen Münster

11 Germany - Oberliga: Bremen

Vatan Sport
01:00
Schwachhausen
Komet Arsten
01:30
Hastedt
SFL Bremerhaven
01:30
Brinkumer SV
Borgfeld
01:45
Hemelingen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Hamm United
01:00
Bramfelder SV

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Deutz
01:30
Wesseling-Urfeld
Hürth
01:30
Bergisch Gladbach
VfL Vichttal
01:30
Borussia Freialdenhoven
Pesch
01:30
BCV Glesch / Paffendorf
Hennef 05
01:45
Eilendorf
Alfter
02:00
SV Breinig

11 โอเบอร์ลีกา

Union Nettetal
01:30
Dusseldorf-West

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Pfeddersheim
01:00
Wormatia Worms
Dudenhofen
01:30
Hertha Wiesbach

919 Armenia - Premier League

Junior Sevan
13:00
Van

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Turan
17:00
Zaqatala
Sumqayıt II
17:30
Qarabağ II
Neftchi II
18:00
FK Qəbələ II

556 Belgium - Pro League

เกนท์
00:45
RFC Seraing

1233 Finland - Finland Cup

Honka / Leopardit
00:00
Colo-Colo
Pelikaani
00:45
LAUTP

125 Greece - Super League

Lamia
22:30
Asteras Tripolis
Aris
23:00
Atromitos
Ionikos
00:30
Apollon Smirnis

251 Italy - Serie B

เบรสชา
00:30
Ascoli
เลชเช่
00:30
Cittadella
Benevento
00:30
Como
โฟรซิโนเน่
00:30
Reggina
Crotone
00:30
Cosenza

404 Turkey - Super Lig

Gaziantep F.K.
00:00
Yeni Malatyaspor

44 Argentina - Superliga

Racing Club
07:30
Argentinos Juniors
Central Cordoba SdE
07:30
Colón

44 Argentina - Copa Argentina

Lanús
05:10
Defensores de Cambaceres

5 Brazil - Copa do Brasil

Cascavel
07:30
Ponte Preta
Tuntum
01:30
Volta Redonda
Azuriz
05:00
Botafogo SP
ASA
05:00
Cuiabá
Salgueiro
05:00
Santos
Glória
06:00
Brasil de Pelotas
Tocantinópolis
06:30
Náutico

80 Chile - Primera B

Recoleta
04:00
Fernández Vial
Copiapó
06:00
Unión San Felipe
กลาสโกว์ เรนเจอร์
06:30
Melipilla

353 Colombia - Liga BetPlay

Once Caldas
08:05
Deportivo Pasto

353 Colombia - Copa Betplay

Atlético
02:00
Valledupar
Leones FC
03:00
Tigres
Llaneros
03:00
Orsomarso
Barranquilla
04:00
Real San Andres
Fortaleza CEIF
05:00
Boca Juniors de Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

ADR Jicaral
04:00
Guanacasteca

35008 El Salvador - Primera Division

Municipal Limeño
04:00
Atletico Marte
FAS
04:15
Chalatenango
Jocoro
04:15
Firpo
Once Municipal
04:30
Alianza

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Celaya
08:05
Correcaminos UAT
Tampico Madero
10:05
Tepatitlán de Morelos
Universidad Guadalajara
06:00
Venados

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Racing d'Abidjan
22:30
Sporting Gagnoa
San-Pedro
22:30
SOA
AFAD
01:00
Bassam

886 Egypt - Premier League

Eastern Company SC
20:00
Al Masry
Ismaily
22:30
El Gounah

1703 Guinea - Ligue 1

Ashanti GB
06:00
Kaloum Star

1424 Morocco - Botola Pro

Wydad Casablanca
02:00
Hassania Agadir

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mtibwa Sugar
20:00
Young Africans

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Padideh Khorasan
18:00
Havadar
Aluminium Arak
18:30
Mes Rafsanjan
Sepahan
18:30
Zob Ahan
Sanat Naft
18:30
Nassaji Mazandaran
Paykan
20:00
Tractor Sazi
Gol Gohar
20:30
Persepolis
Foolad
21:00
Naft Masjed Soleyman
Esteghlal
22:30
Fajr Sepasi

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Quadisiya
19:30
Al Kholood
Hajer
19:35
Al Jabalain
Al Wahda
23:00
Ohod

155043 Bangladesh - Premier League

Sheikh Jamal
16:00
Sheikh Russel
Abahani
18:30
Mohammedan Dhaka

15326 Bermuda - Premier League

Robin Hood
08:00
Somerset Eagles

153732 India - Indian Super League

Hyderabad
21:00
Kerala Blasters

153732 India - Santosh Trophy

Services
11:00
Gujarat
Manipur
16:30
Odisha

147 Africa - CAF Confederations Cup

Otôho d'Oyo
20:00
Cotonsport

99474 World - CONCACAF Champions League

นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
07:00
Cavaly
León
10:15
Guastatoya
นิวยอร์กซิตี
06:00
Santos de Guápiles

11555657 South America - Copa Libertadores

Millonarios
07:30
Fluminense
Plaza Colonia
07:30
The Strongest
Bolívar
05:15
Universidad Católica
América Mineiro
05:15
Guaraní

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Hoogstraten
02:00
Olympia Wijgmaal
Cappellen
02:30
Lyra-Lierse Berlaar

556 Belgium - Provincial-Namur

Chevetogne
02:00
Loyers

116 Cyprus - 3. Division

APEP
20:00
Digenis Morphou

17 France - CFA Group B

Belfort
02:00
Haguenau

17 France - CFA Group D

Trélissac
01:00
Béziers

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Diavolitsi
20:00
Panegialios

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

AE Mykonos
16:00
Agios Ierotheos
Ilioupoli
20:00
Ermionidas-Ermis

251 Italy - Serie C: Girone A

Mantova
20:30
FeralpiSalò
Juventus U23
20:30
Pro Patria
Seregno
20:30
Pro Vercelli
AlbinoLeffe
00:00
Fiorenzuola
Lecco
00:00
Giana Erminio
Calcio Padova
00:00
Legnago Salus
Pro Sesto
00:00
Pergolettese
Virtus Verona
00:00
Renate
Piacenza
00:00
Triestina
Trento Calcio 1921
03:00
Südtirol

251 Italy - Serie C: Girone B

Viterbese
20:30
Olbia
Montevarchi
00:00
Fermana
Ancona
00:00
Grosseto
Teramo
00:00
Modena
Pistoiese
00:00
Pontedera
Imolese
03:00
Cesena
Vis Pesaro
03:00
Pescara
Gubbio
03:00
Reggiana

251 Italy - Serie D: Girone A

RG Ticino
20:30
Derthona

251 Italy - Serie D: Girone C

Luparense
20:30
Ambrosiana

20 Portugal - 2. Division: Group D

Praiense
18:30
Sertanense
Vitória de Sernache
22:00
Benfica Castelo Branco

20 Portugal - 2. Division: Group F

Louletano
03:00
Moncarapachense

32 Spain - Tercera - Group 1

Rápido Bouzas
02:30
Sofán

32 Spain - Tercera - Group 4

San Ignacio
01:30
Durango

32 Spain - Tercera - Group 7

Getafe II
17:30
Alcorcón II
Villaviciosa Odón
02:00
Moratalaz
Ursaria
02:00
Colonia Moscardo
Complutense
02:15
Torrejón
Trival Valderas
02:30
Carabanchel
Villaverde-Boetticher
02:30
Rayo Vallecano II

32 Spain - Tercera - Group 10

Recreativo Huelva
02:00
Conil

32 Spain - Tercera - Group 11

Portmany
21:45
Santanyi
Manacor
02:00
Soller

32 Spain - Tercera - Group 13

La Union Atletico
02:00
Bullense

32 Spain - Tercera - Group 17

Biescas
01:30
Borja

32 Spain - Tercera - Group 18

Tarancón
02:30
Huracán Balazote

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Akhisar Belediyespor
17:00
Pendikspor
Tarsus İdman Yurdu
17:00
Kırşehir Belediyespor
Isparta Davrazspor
17:00
Utaş Uşakspor
24 Erzincanspor
17:00
Nazilli Belediyespor
Zonguldak Kömürspor
17:00
Karacabey Birlikspor
Amed SK
17:00
Kırklarelispor
Tire 1922
17:00
Eskişehirspor
Kastamonuspor
17:00
Şanlıurfaspor
1922 Konyaspor Kulübü
17:00
Ankara Demirspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

İnegölspor
17:00
Ergene Velimeşespor
Somaspor
17:00
Serik Belediyespor
Adıyaman 1954
17:00
Afjet Afyonspor
Van BB
17:00
Kahramanmaraşspor
Hekimoğlu Trabzon
17:00
Sakaryaspor
Çorum Belediyespor
17:00
Bayburt İÖİ
Sarıyer
17:00
Etimesgut Belediyespor
Osmanlıspor
17:00
Turgutluspor
Bodrumspor
17:00
Sivas Belediyespor
Niğde Belediyespor
17:00
Yeni Diyarbekirspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Elazığspor
17:00
Bugsaşspor
Sancaktepe Belediye
17:00
Karaman Belediyespor
Erbaaspor
17:00
Arnavutköy Belediyespor
Nevşehirspor
17:00
Artvin Hopaspor
Hendek Spor
17:00
Bergama Belediyespor
Kahta 02 Spor
17:00
Osmaniyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Darıca Gençlerbırlığı
17:00
Çarşambaspor
68 Aksaray Belediyespor
17:00
52 Orduspor FK

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Karabükspor
17:00
Ankara Adliyespor
Gümüşhanespor
17:00
Tepecikspor

5 Brazil - Capixaba

Vitória ES
05:00
Nova Venécia

5 Brazil - Carioca Serie A

Botafogo
06:00
ฟลาเมงโก

5 Brazil - Paraense

Independente PA
05:30
Paysandu

5 Brazil - Paulista A2

ยูเวนตุส
01:00
Velo Clube
Rio Claro
01:00
CA Linense
RB Brasil
02:00
São Caetano
Osasco Audax
05:00
Primavera SP
São Bento
05:30
EC Lemense
Portuguesa
06:00
XV de Piracicaba
Portuguesa Santista
06:00
Taubaté

5 Brazil - Paulista A3

Capivariano
01:00
Bandeirante SP
EC São Bernardo
01:00
São José EC
Rio Preto
01:00
Noroeste
Matonense
01:00
Olímpia
Sertãozinho
05:00
Desportivo Brasil
Marília
05:30
Votuporanguense
Barretos
06:00
Nacional SP
Comercial
06:00
USAC

5 Brazil - Pernambucano 1

Afogados
06:00
Caruaru City

5 Brazil - Piauiense

Altos
06:00
Ríver

5 Brazil - Potiguar

Forca e Luz
01:00
Potyguar
Globo
06:00
ABC
ASSU
06:00
Santa Cruz de Natal RN

5 Brazil - Sul Matogrossense

Chapadão
02:00
Costa Rica - MS

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Los Andes
07:10
UAI Urquiza

3347 San Marino - Campionato

Fiorentino
03:15
San Giovanni
Virtus
03:15
Tre Fiori
Folgore
03:15
Cosmos
Faetano
03:15
Tre Penne
Domagnano
03:15
Libertas

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Western United
13:25
ซิดนี่ย์ เอฟซี
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
15:55
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
เพิร์ธ กลอรี
15:55
Macarthur

2454 Albania - 1st Division

Pogradeci
20:00
Butrinti Sarandë
Maliqi
20:00
Vora

99474 World - Friendly International Women

Azerbaijan W
17:00
UAE W
Northern Ireland W
18:00
Romania W
Switzerland W
00:00
Austria W

11 Germany - Junioren Bundesliga

Union Berlin U19
21:00
Energie Cottbus U19
Bremen U19
00:00
Holstein Kiel U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

Black Leopards
20:30
Cape Town All Stars
Hungry Lions
20:30
Polokwane City
Platinum City Rovers
20:30
TS Sporting
Pretoria Callies
20:30
Venda FC

716 Nigeria - Npfl

Sunshine Stars
22:00
Wikki Tourist
Gombe United
22:00
Plateau United

122 Kosovo - Superliga

Malisheva
19:00
Drita
KF Ballkani
19:00
Ulpiana
KF Llapi
19:00
KF Feronikeli

99474 World - Algarve Cup Women

สวีเดน W
18:05
อิตาลี W

99474 World - Shebelieves Cup Women

นิวซีแลนด์ W
06:00
Czech Republic W

191038 Botswana - Premier League

Sua Flamingoes
21:00
Morupule Wanderers

99474 World - Friendly International U19

Denmark U19
21:30
Hungary U19

251 Italy - Primavera Cup

Sampdoria U19
17:00
Atalanta U19
Juventus U19
18:00
Roma U19
Fiorentina U19
20:30
Spal U19
Empoli U19
20:30
Sassuolo U19

4125 Uganda - Uganda Cup

Onduparaka
19:00
Soana
TIPSA
19:00
Kitara
Kataka
19:00
Paidha Black Angels

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Sporting CP U23
18:00
Farense U23

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Coleraine U20
03:00
Dungannon Swifts U20

99474 World - World Cup Women Qualification Europe

Turkey W
21:00
Serbia W

2507 Gambia - GFA League

Sporting Real FC
23:00
Fortune

401 Slovakia - Youth League

DAC U19
21:30
Senica U19

5724 Sierra Leone - Premier League

Ports Authority
23:15
Johansen
Old Edwardians
02:00
Mighty Blackpool

99474 World - Club Friendlies Women

Älvsjö AIK W
02:30
Djurgarden W

99474 World - Club Friendlies 3

Amkar Perm'
16:00
Dinamo Minsk
Vålerenga
18:00
Stabæk
Belshina
18:00
Dnepr Mogilev
Isloch
18:30
Volna
Paide
18:30
Trans
Gomel
19:00
อาร์เซน่อล
Zenit II
20:00
Metallurg Lipetsk
Dolgie Prudy
20:00
Yenisey
Sandefjord
20:00
Fredrikstad
Fakel
21:00
Dinamo Bryansk
Kuressaare
22:00
Trans
Stjørdals-Blink
22:00
Hødd
Slovan Velvary
23:00
Varnsdorf
Bryne
00:00
Egersund
Elfsborg
01:00
Skövde AIK
Memphis 901
02:00
Chattanooga

99474 World - Club Friendlies 4

Smorgon
15:00
MKK-Dnepr
Olimpia Grudziądz
20:00
Kutno
Olimpia Elbląg
00:00
Jeziorak Ilawa
FK Brandys nad Labem
00:00
Velim
Olimpia Elbląg II
00:00
Jeziorak Ilawa
Os
01:00
Bjarg

1161 Scotland - Football League - Highland League

Fort William
03:00
Keith
Fort William
03:00
Keith

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

Samper W
00:00
DNS de Belen W

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Castilleja U19
02:00
Recreativo Huelva U19