แจกฟรี ตารางบอล 26 ก.พ. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ลีดส์ยูไนเต็ด
19:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
เบรนท์ฟอร์ด
22:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
คริสตัล พาเลซ
22:00
เบิร์นลีย์
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
22:00
วัตฟอร์ด
ไบรท์ตัน
22:30
แอสตันวิลลา
เอฟเวอร์ตัน
00:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

แบล็กเบิร์นโรเวอส์
19:30
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
บอร์มัธ
22:00
สโตกซิตี
บาร์นสลีย์
22:00
มิดเดิลส์เบรอ
เบอร์มิงแฮมซิตี
22:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
แบล็กพูล
22:00
เรดิง
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
22:00
ฟูลัม
โคเวนทรี ซิตี้
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
ลูตัน ทาวน์
22:00
ดาร์บีเคาน์ตี
มิลล์วอลล์
22:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
22:00
บริสตอลซิตี
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
ฮัลล์ซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
Cheltenham Town
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
จิลลิ่งแฮม
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
มอร์แคมป์
22:00
อิปสวิช ทาวน์
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
พอร์ตสมัท
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
วีแกนแอทเลติก
22:00
ซันเดอร์แลนด์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Barrow
22:00
Harrogate Town
Bradford City
22:00
Mansfield Town
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
Exeter City
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
Oldham Athletic
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Leyton Orient
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Port Vale
22:00
Stevenage
โรชเดล
22:00
Northampton Town
Sutton United
22:00
สคันธอร์ป
Swindon Town
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Walsall
22:00
Hartlepool United

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

Heracles Almelo
22:30
พีอีซี ซโวลล์
โกรนิงเงิน
00:45
วิลเลม ทเว
SC Cambuur
03:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

11 บุนเดิสลีกา

Bayer 04 Leverkusen
21:30
DSC Arminia Bielefeld
FC Union Berlin
21:30
FSV Mainz 05
Borussia Mönchengladbach
21:30
VfL Wolfsburg
SC Freiburg
21:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
SpVgg Greuther Fürth
21:30
FC Köln
แฟร้งค์เฟิร์ต
00:30
FC Bayern München

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

สตราส์บูร์ก
23:00
นีซ
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
03:00
แซงต์ เอเตียน

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Salernitana
21:05
โบโลญญ่า
เอ็มโปลี
00:05
ยูเวนตุส
ซัสเซาโล่
02:50
ฟิออเรนติน่า

32 ลาลีกา สเปน

มาจอร์กา
20:00
บาเลนเซีย
เกตาเฟ่
22:15
เดปอร์ติโบ อลาเบส
ราโย่ บาเยกาโน่
00:30
เรอัล มาดริด
แอตเลติโก มาดริด
03:00
เซลต้า บีโก้

479 เจลีก

จูบิโล่ อิวาตะ
11:30
ชิมิสุ เอส-พัลส์
เซเรโซ โอซาก้า
12:00
เกียวโต แซงก้า
คอนซาโดเล ซัปโปโร
13:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
13:00
กัมบะ โอซาก้า
สากัน โตสู
13:00
โชนัน เบลล์มาเร่
วิสเซล โคเบะ
14:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ

479 เจลีก 2

โอมิยะ อาร์ดิย่า
11:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
FC เรียวเคียว
13:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา

49477 ไทยลีก

Chonburi FC
17:30
True Bangkok United
Ratchaburi Mitrphol FC
18:00
Police Tero FC
Nongbua Pitchaya FC
18:00
Khonkaen United

49477 ไทยลีก 2

ระยอง เอฟซี
17:00
Raj Pracha
อยุธยา ยูไนเต็ด
18:00
ลำปาง เอฟซี
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
Muangkan United
สุโขทัย เอฟซี
19:00
Phrae United

462 England - National League

Altrincham
22:00
Dagenham & Redbridge
Boreham Wood
22:00
Eastleigh
Dover Athletic
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
Halifax Town
22:00
Barnet
King's Lynn Town
22:00
Maidenhead United
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
Solihull Moors
Stockport County
22:00
Weymouth
Woking
22:00
Notts County
Wrexham
22:00
Aldershot Town
Wealdstone
00:15
Torquay United
Chesterfield
00:20
Yeovil Town

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

AFC Telford United
22:00
Gateshead
Alfreton Town
22:00
Curzon Ashton
Blyth Spartans
22:00
Fylde
Boston United
22:00
Kettering Town
Brackley Town
22:00
Bradford Park Avenue
Darlington
22:00
Chorley
Farsley Celtic
22:00
Kidderminster Harriers
Hereford
22:00
Southport
Leamington
22:00
Chester
Spennymoor Town
22:00
Gloucester City
York City
22:00
Guiseley

462 England - Premier League U18

Arsenal U18
18:00
Reading U18
Fulham U18
18:00
Southampton U18
Norwich U18
18:00
Crystal Palace U18
Blackburn U18
18:00
Manchester City U18
Everton U18
18:00
Liverpool U18
Burnley U18
18:00
Stoke City U18
Chelsea U18
19:00
Aston Villa U18
West Ham U18
19:00
West Brom U18
Newcastle Utd U18
19:00
Leeds United U18
Middlesbrough U18
19:30
Nottingham Forest U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bowers & Pitsea
22:00
Potters Bar Town
Cheshunt
22:00
Kingstonian
Corinthian-Casuals
22:00
Lewes
East Thurrock United
22:00
Carshalton Athletic
Folkestone Invicta
22:00
Bognor Regis Town
Haringey Borough
22:00
Merstham
Horsham
22:00
Cray Wanderers
Leatherhead
22:00
AFC Hornchurch
Margate
22:00
Bishop's Stortford
Wingate & Finchley
22:00
Brightlingsea Regent
Worthing
22:00
Enfield Town

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
22:00
Hashtag United
Aveley
22:00
Dereham Town
Barking
22:00
Coggeshall Town
Brentwood Town
22:00
Felixstowe & Walton United
Bury Town
22:00
Great Wakering Rovers
Heybridge Swifts
22:00
Romford
Stowmarket Town
22:00
Basildon United
Tilbury
22:00
Maldon & Tiptree
Witham Town
22:00
Canvey Island

462 England - Non League Div One: Southern Central

Aylesbury United
22:00
AFC Dunstable
Barton Rovers
22:00
Bedford Town
Berkhamsted
22:00
Didcot Town
Biggleswade
22:00
North Leigh
Colney Heath
22:00
AFC Kempston Rovers
Harlow Town
22:00
Wantage Town
Kidlington
22:00
FC Romania
Thame
22:00
Hertford Town
Waltham Abbey
22:00
St Neots Town
Ware
22:00
Welwyn Garden City

462 England - Non League Premier: Northern

Atherton Collieries
22:00
Buxton
United of Manchester
22:00
Matlock Town
Gainsborough Trinity
22:00
Lancaster City
Grantham Town
22:00
Witton Albion
Hyde United
22:00
Basford United
Mickleover Sports
22:00
Scarborough Athletic
Radcliffe Borough
22:00
Ashton United
South Shields
22:00
Nantwich Town
Stafford Rangers
22:00
Stalybridge Celtic
Warrington Town
22:00
Morpeth Town
Whitby Town
22:00
Bamber Bridge

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
22:00
Hednesford Town
Alvechurch
22:00
Rushall Olympic
Banbury United
22:00
Peterborough Sports
Bromsgrove Sporting
22:00
Nuneaton Town
Hitchin Town
22:00
Biggleswade Town
Needham Market
22:00
Stratford Town
Redditch United
22:00
Lowestoft Town
St Ives Town
22:00
Coalville Town
Stourbridge
22:00
Leiston
Tamworth
22:00
Barwell

38 Netherlands - Tweede Divisie

GVVV
20:30
Quick Boys
AFC
20:30
Noordwijk
ASWH
21:00
Excelsior Maassluis
Volendam II
21:00
Kozakken Boys
Rijnsburgse Boys
21:00
Scheveningen
HHC
21:30
De Treffers
IJsselmeervogels
21:30
TEC
Jong Sparta
21:30
Spakenburg
Katwijk
21:30
Koninklijke HFC

11 บุนเดิสลีกา 2

Karlsruher SC
19:30
ชาลเก้ 04
Hansa Rostock
19:30
นูเรมเบิร์ก
Ingolstadt
19:30
St. Pauli
Dynamo Dresden
02:30
Darmstadt 98

11 Germany - 3. Liga

Meppen
20:00
Osnabrück
Würzburger Kickers
20:00
Magdeburg
Eintracht Braunschweig
20:00
MSV Duisburg
Hallescher FC
20:00
Waldhof Mannheim
Zwickau
20:00
1860 München
Kaiserslautern
20:00
Verl

11 Germany - Regionalliga: Nord

VfB Lübeck
21:00
Drochtersen / Assel

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Greuther Fürth II
20:00
Illertissen
Bayreuth
20:00
Heimstetten
Schweinfurt
20:00
Augsburg II
Viktoria Aschaffenburg
20:00
Nürnberg II
Rain / Lech
20:00
Aubstadt
Pipinsried
20:00
Bayern München II
Schalding-Heining
20:00
Memmingen
1860 Rosenheim
20:00
Eltersdorf

11 Germany - Regionalliga: Nordost

ZFC Meuselwitz
19:00
Auerbach
Energie Cottbus
19:00
BAK '07
Eilenburg
19:00
Union Fürstenwalde
Lokomotive Leipzig
20:00
Altglienicke

11 Germany - Regionalliga: Südwest

FSV Frankfurt
20:00
Schott Mainz
Homburg
20:00
Mainz 05 II
Elversberg
20:00
Astoria Walldorf
Ulm
20:00
Hoffenheim II
FC Gießen
20:00
Aalen
TSV Steinbach
20:00
Balingen
Sonnenhof Großaspach
20:00
Bahlinger SC
Stuttgart II
20:00
Pirmasens

11 Germany - Regionalliga: West

Rödinghausen
20:00
Rot-Weiß Oberhausen
Lippstadt 08
20:00
Rot Weiss Ahlen
Uerdingen
20:00
Wegberg-Beeck
Wiedenbrück
20:00
Sportfreunde Lotte
Alemannia Aachen
20:00
Bonner SC
Homberg
20:00
Wuppertaler SV
Preußen Münster
20:00
SV 1919 Straelen
Schalke 04 II
20:00
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Backnang
20:00
Oberachern
Ravensburg
20:00
Nöttingen
Neckarsulmer SU
20:00
Bruchsal
CfR Pforzheim
20:00
Ilshofen
SGV Freiberg
20:00
Astoria Walldorf II
Freiburger FC
20:30
Spfr. Dorfmerkingen
Linx
20:30
Göppinger SV
Villingen
21:30
Lörrach-Brombach

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Neumarkt Germany
20:00
Würzburger FV
Sand
20:00
Seligenporten
Vatan Spor
20:00
Gebenbach
Vilzing
20:00
Ansbach
Eintracht Bamberg
23:00
TSV Abtswind

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Dachau
19:00
Kottern
Ismaning
19:00
Schwaben Augsburg
Hallbergmoos-Goldach
19:30
Gundelfingen
Deisenhofen
19:30
Kirchanschöring
Donaustauf
21:00
Landsberg

11 Germany - Oberliga: Bremen

Brinkumer SV
20:00
Vatan Sport
Aumund-Vegesack
20:00
BTS Neustadt
Borgfeld
23:00
Leher TS

11 Germany - Oberliga: Hessen

Buchonia Flieden
21:00
Baunatal

11 โอเบอร์ลีกา

TVD Velbert
21:00
SC Velbert
SF Baumberg
22:00
Union Nettetal

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Victoria Seelow
Torgelower SV Greif
19:30
Greifswalder FC
Rostocker FC
19:30
Mecklenburg Schwerin
MSV 1919 Neuruppin
20:00
RSV Eintracht

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Budissa Bautzen
19:00
Plauen
Bischofswerdaer FV
19:30
Arnstadt
Martinroda
19:30
International Leipzig
Rot-Weiß Erfurt
19:30
Krieschow

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Jagersburg
20:00
Wormatia Worms
Karbach
21:00
FV Engers 07
Pfeddersheim
21:30
Elversberg II
Mechtersheim
21:30
Röchling Völklingen
Diefflen
21:30
Hertha Wiesbach
Gonsenheim
21:30
Mülheim-Kärlich
Eisbachtal
22:00
Emmelshausen
Speyer
22:30
Eppelborn

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Union Neumünster
18:30
Pansdorf
Weiche Flensburg II
19:00
Altenholz
Oldenburger SV
22:00
Todesfelde

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Sportfreunde Siegen
21:00
Wattenscheid 09

2454 Albania - Superliga

Egnatia Rrogozhinë
19:45
Kastrioti Krujë
Tirana
22:45
Laçi
Kukësi
22:45
Teuta Durrës

919 Armenia - Premier League

Urartu
13:00
Junior Sevan
Pyunik
17:00
BKMA

143 Austria - Admiral Bundesliga

Rheindorf Altach
23:00
Admira

143 ออสเตรียลีก1

Lafnitz
20:30
Wacker Innsbruck
Dornbirn
20:30
Juniors OÖ

556 Belgium - Pro League

Union Saint-Gilloise
22:15
AS Eupen
Mechelen
00:30
Cercle Brugge
KV Oostende
00:30
Sint-Truiden
OH Leuven
02:45
Anderlecht

556 Belgium - First Division B

Excelsior Virton
02:45
Deinze

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Leotar
19:00
Sarajevo
Sloboda Tuzla
19:00
Tuzla City

224 Bulgaria - Parva Liga

Beroe
17:30
Botev Plovdiv
CSKA 1948 Sofia
20:00
Levski Sofia
ลูโดโกเรต์ส
22:30
Slavia Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

Dobrudzha 1919
07:00
Neftohimik
Yantra 1919
19:00
Etar
Septemvri Simitli
19:00
Sozopol
Levski Lom
19:00
Montana
Lovech
19:00
Strumska slava

266 Croatia - 1. HNL

Lokomotiva Zagreb
21:00
Gorica
Hajduk Split
00:00
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

Sesvete
19:00
Dubrava Zagreb
Jarun
21:00
Orijent 1919
Varaždin
21:00
Inter Zaprešić
Opatija
21:00
Kustošija
Solin
21:00
Dinamo Zagreb II
Osijek II
21:00
Dugopolje

116 Cyprus - 1. Division

AEK Larnaca
22:00
AEL
Apollon
00:00
Anorthosis

116 Cyprus - 2. Division

Omonia Aradippou
20:30
Anagennisi Deryneia
Alki Oroklini
20:30
Omonia 29is Maiou
Ayia Napa
20:30
Nea Salamis
Olympiada Lympion
20:30
ASIL Lysi
Karmiotissa
20:30
Ermis
Othellos
20:30
Onisilos
Akritas
20:30
Ahironas

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Slovan Liberec
21:00
Jablonec
Slovácko
21:00
Mladá Boleslav
Bohemians 1905
21:00
Baník Ostrava
Viktoria Plzeň
00:00
Pardubice

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Chrudim
19:30
Vlašim

320 Denmark - First Division

Lyngby
18:45
Fredericia
Vendsyssel
20:00
Hobro

1233 Finland - Finland Cup

I-HK
18:00
HyPS
TuRaKe
19:00
TPK
Lieto
20:00
ÅCF
Kajo
20:00
Huima
FC Kangasala
20:45
NePa
Loviisa
21:30
HaPK
SCJ
22:00
Tervarit-j
Kilo IF
22:30
Ruila
Tarzan
22:30
PK-37
Jäppärä
23:30
Kumu JT
PEP
00:00
SAPA II
Käpylä Maanantai
00:00
PK-35 Vantaa II
KaPa Kajaani
00:30
KJK
IK Ilmajoki
01:30
Kiisto

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Paris
21:00
Sochaux
Ajaccio
01:00
Rodez
อาเมียงส์
01:00
นีมส์
Auxerre
01:00
Quevilly Rouen
ก็อง
01:00
Bastia
Dunkerque
01:00
ดิฌง
แก็งก็อง
01:00
Niort
Le Havre
01:00
Nancy
วาล็องเซียนส์
01:00
Pau

125 Greece - Super League

Asteras Tripolis
22:15
Aris
Panaitolikos
00:30
Volos NFC

674 Hungary - OTP Bank Liga

Zalaegerszegi TE
20:30
Várda SE
Honvéd
23:00
Puskás
เฟเรนซ์วารอส
01:30
Gyirmót

1796 Iceland - League Cup

KR
19:00
Keflavík
Thór
00:00
KV
Breidablik
01:00
ÍA

802 Israel - Ligat ha'Al

Ashdod
20:00
Maccabi Netanya
Hapoel Hadera
22:30
Maccabi Petah Tikva
Hapoel Tel Aviv
23:00
Hapoel Be'er Sheva
Hapoel Haifa
01:00
Maccabi Haifa

251 Italy - Serie B

Como
20:05
เบรสชา
Ternana
20:05
Cremonese
Vicenza
20:05
Pordenone
ปาร์มา
20:05
สปาล
Cosenza
20:05
Alessandria
Perugia
22:20
Benevento

57142 Macedonia FYR - First League

Makedonija
20:00
Bregalnica Stip

2756 Malta - Premier League

Valletta
20:00
Sliema Wanderers
Hamrun Spartans
22:00
Hibernians
Floriana
00:00
Gudja United

2756 Malta - First Division

St. Andrews
20:00
Senglea Athletic
Zebbug Rangers
20:00
Luqa
Naxxar Lions
00:00
Melita
Marsaxlokk
00:00
St. George's

491 Northern Ireland - Premiership

Cliftonville
22:00
Crusaders
Coleraine
22:00
Ballymena United
Dungannon Swifts
22:00
Larne
Glenavon
22:00
Glentoran
Portadown
22:00
Warrenpoint Town

491 Northern Ireland - Championship

Ballyclare Comrades
22:00
Queen's University
Dergview
22:00
Ards
H&W Welders
22:00
Loughgall
Institute
22:00
Ballinamallard United
Knockbreda
22:00
Dundela

2 Poland - Ekstraklasa

Pogoń Szczecin
21:00
Lech Poznań
Górnik Łęczna
23:30
Stal Mielec
Piast Gliwice
02:00
Górnik Zabrze

2 Poland - 1. Liga

Korona Kielce
18:40
Stomil Olsztyn
Puszcza Niepołomice
00:00
Resovia Rzeszów
Jastrzębie
02:30
ŁKS Łódź

20 พรีเมียรา ลีกา

Famalicão
22:30
Tondela
Marítimo
01:00
สปอร์ติงลิสบอน
Arouca
03:30
Moreirense

20 Portugal - Segunda Liga

Sporting Covilhã
18:00
Casa Pia
Mafra
21:00
Penafiel

155 Romania - Liga 1

Gaz Metan Mediaş
20:00
U Craiova 1948
Sepsi
22:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
Rapid Bucuresti
01:30
Dinamo Bucureşti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

FK Nizjni Novgorod
18:00
Ural
Khimki
18:00
Dinamo Moskva
Sochi
20:30
Arsenal Tula
สปาร์ตัก มอสโก
23:00
ซีเอสเคเอ มอสโก

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Aberdeen
22:00
Dundee United
Dundee
22:00
Livingston
Ross County
22:00
St. Johnstone
St. Mirren
22:00
Hearts

1161 Scotland - Championship

Ayr United
22:00
Queen of the South
Dunfermline Athletic
22:00
Kilmarnock
Greenock Morton
22:00
Arbroath
Raith Rovers
22:00
Partick Thistle

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
22:00
Clyde
Alloa Athletic
22:00
Cove Rangers
Falkirk
22:00
East Fife
Peterhead
22:00
Dumbarton
Queen's Park
22:00
Montrose

1161 Scotland - League Two

Elgin City
22:00
Stirling Albion
Kelty Hearts
22:00
Annan Athletic
Stenhousemuir
22:00
Forfar Athletic
Stranraer
22:00
Albion Rovers

296 Serbia - Super Liga

Napredak
20:00
Bačka Topola
Vojvodina
22:00
Radnik Surdulica
Kolubara
00:00
Metalac GM

296 Serbia - Prva Liga

Radnički Sr. Mitrovica
19:00
Žarkovo
Inđija
19:00
Mačva Šabac
Rad Beograd
19:00
Bačka Palanka
Loznica
19:00
Zlatibor Čajetina
Kabel Novi Sad
19:00
Timok
Budućnost Dobanovci
19:00
Mladost Novi Sad

401 Slovakia - Fortuna Liga

Sereď
23:00
Zlaté Moravce
สโลวาน บราติสลาวา
23:00
Spartak Trnava
Ružomberok
23:00
Pohronie
Zemplín Michalovce
23:00
Senica
DAC
23:00
Žilina
Trenčín
23:00
Liptovský Mikuláš

401 Slovakia - 2. Liga

Dubnica
20:00
Slavoj Trebišov
Komárno
20:00
Partizán Bardejov
Skalica
23:00
Námestovo

1638 Slovenia - 1. SNL

Domžale
21:00
Bravo
Maribor
23:30
Tabor Sežana

1638 Slovenia - 2. SNL

Dob
20:30
Nafta

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

UD Ibiza
22:00
เอสดี ฮูเอสก้า
Mirandés
22:00
เตเนริเฟ
เรอัล โอเบียโด้
00:15
Real Sociedad II
พัลมาส
03:00
ลูโก

47 Sweden - Svenska Cupen

Värnamo
19:00
GAIS
Häcken
19:00
Falkenberg
Norrby
19:00
IFK Göteborg
Mjällby
19:00
Landskrona
Ängelholm
21:15
มัลโม่
Ytterhogdal
23:30
Hammarby

62 Switzerland - Super League

ยังบอยส์
00:00
Sion
ลูกาโน
02:30
Servette

404 Turkey - Super Lig

อิสตันบูล บีบี
20:00
Fatih Karagümrük
Sivasspor
23:00
เบซิคตัส

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
17:30
Tuzlaspor
Manisa BBSK
17:30
Eyüpspor
Gençlerbirliği
23:00
Balıkesirspor

86 Ukraine - Premier League

ดินาโมเคียฟ
19:00
Inhulets
Metalist 1925 Kharkiv
22:00
ชัคตาร์
โอเล็กซานเดรีย
00:30
Lviv

515 Wales - Premier League

Bala Town
19:45
Aberystwyth Town
Barry Town United
19:45
Caernarfon Town
Cardiff MU
19:45
The New Saints
Cefn Druids
19:45
Haverfordwest County
Newtown
19:45
Connah's Quay
Penybont
19:45
Flint Town United

44 Argentina - Superliga

Platense
07:30
Banfield
Colón
03:00
Barracas Central
Rosario Central
03:00
Godoy Cruz
Aldosivi
05:15
Central Cordoba SdE

44 Argentina - Primera B Nacional

Estudiantes Río Cuarto
07:30
Tristán Suárez
Deportivo Madryn
03:00
San Martín Tucumán
Gimnasia Jujuy
03:00
Guillermo Brown
All Boys
03:00
Chaco For Ever
Nueva Chicago
05:05
Sacachispas

80 Chile - Primera Division

La Serena
22:00
Coquimbo Unido
Cobresal
04:00
Ñublense
Audax Italiano
06:30
Antofagasta

353 Colombia - Liga BetPlay

Envigado
02:00
Jaguares de Córdoba
Deportivo Pereira
04:05
La Equidad
Deportes Tolima
06:10
Junior

353 Colombia - Torneo Betplay

Llaneros
03:00
Valledupar
Orsomarso
03:00
Tigres

1739 Costa Rica - Primera Division

San Carlos
07:00
ADR Jicaral
Sporting San José
04:00
Pérez Zeledón
Alajuelense
06:00
Grecia

459 Ecuador - Liga Pro

Deportivo Cuenca
07:00
LDU Quito
Aucas
03:00
Delfin
Universidad Católica
05:30
Guayaquil City

53128 Guatemala - Primera Division

Amatitlan
07:00
Suchitepéquez
Sacachispas
09:00
Juventud Pinulteca
Siquinalá
00:00
Coatepecano IB
Comunicaciones II
04:00
Agua Blanca

458 Mexico - Liga MX

Necaxa
08:00
León
Juárez
10:00
Tigres UANL
Tijuana
10:06
Atlas
มอนเตอร์เรย์
06:06
Atlético San Luis

1190 Paraguay - Division 1

Guaraní
04:15
Resistencia

338 Peru - Primera Division

Deportivo Binacional
07:00
Cienciano
Atlético Grau
01:30
Academia Cantolao
Ayacucho
03:30
Universidad San Martín
Carlos Mannucci
05:45
Sport Huancayo

158 Uruguay - Primera Division

Rentistas
19:30
Deportivo Maldonado
ลิเวอร์พูล
03:00
Danubio
Wanderers
05:15
Defensor Sporting

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
01:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
โคลัมบัส ครูว์
03:30
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
ลอสแอนเจลิส
03:30
โคโลราโด ราปิดส์
เอฟซี ดัลลัส
05:30
โตรอนโต้ เอฟซี
ดีซี ยูไนเต็ด
06:00
Charlotte
Austin
06:00
ซินซินนาติ
Inter Miami
06:00
ชิคาโก ไฟร์
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
06:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์

146 South Africa - Premier League

Chippa United
20:30
Marumo Gallants FC
Sekhukhune United
22:30
Moroka Swallows
Baroka
00:30
Kaizer Chiefs

614 Algeria - Ligue 2

Teleghma
20:00
JS Bordj Ménaïel
MO Béjaïa
20:00
US Chaouia
USM Khenchela
20:00
RB Ouargla
Aïn M'lila
20:00
CA Bordj Bou Arreridj
MC El Eulma
20:00
JSM Béjaïa
Lakhdaria
20:00
Annaba
Hamra Annaba
20:00
JSM Skikda
CA Batna
20:00
MO Constantine
ASM Oran
20:00
WA Boufarik
SC Aïn Defla
20:00
USMM Hadjout
CRB Ain Ouessara
20:00
Ben Aknoun
JSM Tiaret
20:00
Temouchent
MCB Oued Sly
20:00
SKAF Khémis Mélina
MC Saïda
20:00
USM El Harrach
Kouba
20:00
GC Mascara
El Bayadh
20:00
USM Bel Abbès

911 Angola - Girabola

Sporting de Cabinda
21:30
Kabuscorp

607 Burkina Faso - Premier League

RC Bobo-Dioulasso
22:30
ASFB
Douanes
22:30
วิเทสส์
Kiko
22:30
Etoile Filante
RCK
00:45
ASFA-Yennenga

468 Ghana - Premier League

Wa All Stars
22:00
Hearts of Oak

26833 Grenada - Premier Division

Chantimelle
04:00
Camerhogne
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
06:15
Eagles Super Strikers
Hard Rock
06:15
Hurricanes

1703 Guinea - Ligue 1

Loubha Télimélé
06:00
Horoya

1179 Kenya - Premier League

Nairobi City Stars
19:00
Mathare United
Kariobangi Sharks
19:00
Nzoia United
Ulinzi Stars
19:00
KCB
Police
19:00
Wazito

26 Mali - Premiere Division

Bakaridjan
22:30
Police
USFAS Bamako
23:30
Duguwolofila

1424 Morocco - Botola Pro

Maghreb Fès
22:00
Mouloudia Oujda
Khouribga
00:00
Riadi Salmi

1424 Morocco - Botola 2

Racing de Casablanca
21:30
UTS Rabat
El Massira
21:30
CR Khemis Zemamra
Stade Marocain
21:30
Raja Beni Mellal
AS Salé
21:30
USM Oujda
Chabab Atlas Khénifra
21:30
Ittihad Khemisset
Kawkab Marrakech
21:30
Wydad Fès

200 Senegal - Ligue 1

Diambars
23:30
Douanes
Teungueth
23:30
La Linguère

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mbeya Kwanza
20:00
Mtibwa Sugar
KMC
23:00
Polisi Tanzania

2568 Zambia - Super League

Kafue Celtic
20:00
Lusaka Dynamos
Nkana
20:00
Kansanshi Dynamos
Power Dynamos
20:00
Nkwazi
Green Buffaloes
20:00
ZESCO United
Konkola Blades
20:00
Indeni
Green Eagles
20:00
Chambishi
Prison Leopards
20:00
Kabwe Warriors

2931 Andorra - 2. Division

Extremenya
02:30
La Massana

488 Iran - Azadegan League

Mes Shahr-e Babak
18:00
Mes Kerman
Kheybar Khorramabad
18:00
Pars Jam Bushehr
Khooshe Talaee Saveh
18:00
Shahrdari Astara
Caspian Qazvin
18:00
Esteghlal Khuzestan
Saipa
18:00
Qashqai
Malavan
18:00
Shahrdari Hamedan
Machine Sazi
18:00
Khouneh Be Khouneh Babol
Shahin Bushehr
18:30
Arman Gohar
Esteghlal Mollasani
18:30
FC Vista Turbine

7091 Oman - Professional League

Bahla
20:25
Oman Club
Al-Rustaq
20:25
Al-Ittihad
Dhofar
21:50
Muscat

74505 Qatar - Q League

Al Kharitiyath
20:15
Al Bidda
Al Shahaniya
20:15
Al Nasr
Lusail City
20:15
Al Mesaimeer
Al Markhiya
20:15
Al Mu'aidar

35376 Saudi Arabia - Pro League

Dhamk
20:15
Al Raed
Al Nassr
22:25
Abha
Al Hilal
22:25
Al Hazm
Al Ahli Jeddah
01:00
Al Ittihad

1439 Tunisia - Ligue 1

Hammam-Sousse
20:00
CA Bizertin
Tataouine
20:00
Hammam-Lif
Slimane
20:00
Olympique Béja
Zarzis
20:00
Chebba

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Wahda
20:30
Al Wasl
Bani Yas
20:30
Al Dhafra
Al Sharjah
23:00
Shabab Al Ahli Dubai

2802 United Arab Emirates - Division 1

Dibba Al Fujairah
20:25
Al Fujairah
Al Ramms
20:25
Masafi
Al Arabi
20:30
City
Hatta
20:30
Al Jazira Al Hamra
Al Bataeh
20:30
Gulf Heroes

190321 Bahrain - Premier League

Al-Hidd
21:05
Al Riffa
Muharraq
23:40
Al-Najma

64306 Hong Kong - Premier League

Eastern
14:00
Kitchee

153732 India - Indian Super League

Kerala Blasters
21:00
Chennaiyin
Goa
23:00
Mumbai City

153732 India - Santosh Trophy

Punjab
11:00
Kerala
West Bengal
16:30
Meghalaya

712 Korea Republic - K-League 1

Suwon Bluewings
12:00
Suwon
Incheon United
12:00
Seoul
Jeju United
14:30
Gangwon
Seongnam
14:30
Ulsan

712 Korea Republic - National League

Pocheon
12:00
Daejeon Korail
Ulsan Citize
12:00
Cheonan City
Busan Transportation
12:00
Yangju Citizen
Dangjin Citizen
13:00
Paju Citizen
Gangneung City
13:00
Siheung Citizen

69697 Vietnam - V-League

Nam Dinh
18:00
Hoang Anh Gia Lai
Sai Gon
19:15
Da Nang

462 England - Vanarama National League South

Chelmsford City
22:00
Oxford City
Chippenham Town
22:00
Hampton & Richmond
Dorking Wanderers
22:00
Maidstone United
Dulwich Hamlet
22:00
Braintree Town
Ebbsfleet United
22:00
Eastbourne Borough
Hungerford Town
22:00
Concord Rangers
Slough Town
22:00
Havant & Waterlooville
St Albans City
22:00
Bath City
Tonbridge Angels
22:00
Billericay Town
Welling United
22:00
Hemel Hempstead Town

44 Argentina - Primera C

Luján
03:00
El Porvenir
Atlas
03:00
Central Córdoba
Deportivo Laferrere
05:00
San Martín Burzaco

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

Ajax Amateurs
20:30
SteDoCo
Excelsior '31
20:30
HSV Hoek
Harkemase Boys
20:30
VVOG
GOES
20:30
DOVO
ACV
20:30
ODIN '59
Sparta Nijkerk
21:00
Lisse
Ter Leede
21:00
DVS '33
VVSB
21:30
Barendrecht

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Blooming
07:00
Universitario de Vinto
Santa Cruz
02:00
The Strongest
Atlético Palmaflor
02:00
Oriente Petrolero
Real Tomayapo
04:15
Royal Pari

147 Africa - CAF Champions League

ES Tunis
20:00
Etoile du Sahel
Galaxy
23:00
CR Belouizdad
Sagrada Esperança
23:00
Petro de Luanda
Al Ahly
02:00
Mamelodi Sundowns
Wydad Casablanca
02:00
Zamalek

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

RES Durbuy
01:30
Verlaine

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Oudenaarde
01:00
Westhoek
Harelbeke
01:30
Lokeren-Temse
Dikkelvenne
01:30
Toekomst Menen
Ninove
01:30
Gullegem
Ronse
01:30
Olsa Brakel

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Spouwen-Mopertingen
23:00
Eendracht Aalst
Bocholt
01:00
Hoogstraten
Heur Tongeren
02:00
KSC City Pirates
Berchem Sport
02:00
Londerzeel

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Anzegem
01:30
Rhodienne-De Hoek
Sint-Niklaas
01:30
Svelta Melsele
FC Lebbeke
02:00
Avanti
Tempo Overijse
02:00
Wolvertem Merchtem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Zwarte Leeuw
01:30
De Kempen
Sint-Lenaarts
01:30
Berlaar-Heikant
Weerstand Koersel
01:30
Witgoor Sport
Diest
01:30
Eendracht Termien
Racing Mechelen
02:00
Esperanza Pelt
Betekom
02:00
Beringen
ลีลล์
02:00
Turnhout
Wellen
02:00
Nijlen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

PAC Buzet
02:00
Binche
Albert Quévy-Mons
02:00
Aische

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Rochefort
02:00
Raeren-Eynatten
Onhaye
02:00
Oppagne-Wéris

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Geel
22:00
Ranst
Wezel
01:00
Antonia
K. Kontich
01:30
Retie

556 Belgium - Provincial-Brabant

Houtem-Oplinter
01:30
SC Aarschot
Linden
02:00
KV Tervuren-Duisburg
Huldenberg
02:00
Veltem
Ixelles
02:30
Union Lasne-Ohain

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Gilly
02:00
Snef-Tyber

556 Belgium - Provincial-Limburg

Achel
01:30
Bregel Sport
Herkol
01:30
Groen Star Beek
Alken
02:00
Zonhoven United

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Longlier
02:00
La Roche
Aubange
02:00
Ethe Belmont
Jeunesse Freylangeoise
02:00
Libramont

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Berlare
01:30
Dendermonde
Latem
01:30
Drongen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Sassport Boezinge
00:30
Roeselare Daisel
RC Lauwe
00:30
SC Zonnebeke
Meulebeke
01:00
Racing Waregem

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Botev Novi Pazar
19:00
Septemvri Tervel
Sportist General Toshevo
19:00
Dorostol
Chernomorets Balchik
19:00
Svetkavitsa Targovishte
Lokomotiv Ruse
19:00
Volov Shumen
Riltsi
19:00
Dunav 2010
Spartak Varna II
19:00
Ludogorets III

116 Cyprus - 3. Division

Ormideia
20:30
Peyia
Digenis Ypsonas
20:30
MEAP Nisou
Kouris Erimi
20:30
APEP
Ethnikos Assias
20:30
EN THOI Lakatamia
AE Zakakiou
20:30
Iraklis Yerolakkou
Elia Lythrodonta
20:30
Halkanoras

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Uherský Brod
20:00
Slovan Rosice

17 France - CFA Group A

Rouen
00:00
C' Chartres

17 France - CFA Group B

Lens II
23:00
Schiltigheim
Belfort
00:00
Sainte Geneviève

17 France - CFA Group C

Louhans-Cuiseaux
00:00
Martigues

17 France - CFA Group D

Bourges Foot 18
00:00
Angoulême
Nantes II
00:00
Les Herbiers

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Hauts Lyonnais
21:00
Clermont II
Velay
21:00
Vaulx
Bourgoin-Jallieu
23:00
Montlucon
Lyon Duchere II
00:00
Aurillac Arpajon
Thonon Évian
00:00
Saint-Étienne II
Ain Sud
00:00
Chambery
Moulins Football
00:30
Limonest

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Pontarlier
22:00
Morteau Montlebon
Besancon FC
00:00
Saint-Apollinaire
Montceau
00:00
Paron
Grandvillars
00:00
Gueugnon
Jura Dolois
00:00
Racing Besançon
Selongey
00:00
Valdahon Vercel

17 France - National 3: Bretagne

Rennes II
22:00
Pontivy GSI
Saint-Colomban Locmine
00:00
Plouzane
Dinan Léhon
00:00
Guipry-Messac
Lannion
00:00
TA Rennes
Stade Pontivy
00:00
Trégunc
Saint-Pierre Milizac
00:00
Stade Briochin II
Brest II
00:30
Drapeau Fougères

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Tourangeau
23:00
Chateauneuf-sur-Loire
Montargis
00:00
Avoine OCC
Orleans II
00:00
Vierzon
Montlouis
01:00
Déols

17 France - National 3: Grand-Est

Amneville
21:00
Raon l'Etape
RC Epernay
22:30
Sarre Union
Colmar
23:00
Troyes II
Thaon
00:00
Strasbourg II
Mulhouse
00:00
Biesheim
Illkirch Graffenstaden
00:00
Saint-Louis Neuweg

17 France - National 3: Hauts-de-France

Amiens AC
21:00
Valenciennes II
US Chantilly
21:00
Maubeuge
Feignies-Aulnoye
00:00
Croix Football IC
Wasquehal
00:00
Olympique Marcquois

17 France - National 3: Normandie

Alencon
00:00
Le Havre II
Oissel CMS
00:00
Vire
Dieppe
00:00
AG Caennaise
Bayeux
00:00
Quevilly II
Avranches II
00:30
Cherbourg
Dives-Cabourg
00:30
Saint-Lo Manche
Évreux 27
01:00
Romilly-Pt St Pierre

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Nafpaktiakos
20:00
Panachaiki

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Edessaikos
20:00
Makedonikos Neapolis

251 Italy - Serie C: Girone C

Juve Stabia
20:00
Monopoli
Avellino
20:30
Catania
Nuova Monterosi
20:30
Picerno
Campobasso
20:30
Turris
Vibonese
23:30
ACR Messina
Catanzaro
23:30
Latina
Virtus Francavilla
23:30
Palermo
Fidelis Andria
23:30
Taranto
Foggia
00:30
Bari 1908

251 Italy - Serie D: Girone C

Levico
20:30
Mestre

251 Italy - Serie D: Girone D

Correggese
20:30
Aglianese
Tritium
20:30
Lentigione
Sammaurese
21:00
Seravezza

251 Italy - Serie D: Girone E

Cascina
20:30
Sangiovannese
Montespaccato
20:30
Tiferno Lerchi
Foligno
21:00
Arezzo

251 Italy - Serie D: Girone G

Atletico Uri
20:30
Aprilia
Real Monterotondo Scalo
20:30
Sassari Torres

251 Italy - Serie D: Girone H

Casarano
21:00
Lavello

2 Poland - 2. Liga East

Znicz Pruszków
18:30
Garbarnia Kraków
Hutnik Krakow
19:00
Motor Lublin
Sokół Ostróda
19:00
Wigry Suwałki
Pogoń Siedlce
20:00
Olimpia Elbląg
Śląsk Wrocław II
20:00
Bełchatów

20 Portugal - 2. Division: Group B

Santa Marta Penaguião
22:00
Macedo Cavaleiros

20 Portugal - 2. Division: Group C

Valadares Gaia
22:00
União de Coimbra
Santa Cruz de Alvarenga
22:00
Castro Daire

20 Portugal - 2. Division: Group D

Condeixa
22:00
Peniche

20 Portugal - 2. Division: Group F

Pinhalnovense
07:00
Uniao Montemor
Olhanense
22:00
FC Barreirense
FC Serpa
22:00
Lagos

401 Slovakia - 3. Liga - West

Beluša
16:30
Imeľ
Nové Mesto nad Váhom
19:30
Veľké Ludince
Spartak Myjava
21:00
TEMPO Partizánske

32 Spain - Tercera - Group 1

Arzúa
22:00
Noia
Juvenil Ponteareas
22:30
Ourense CF
Somozas
23:00
Viveiro
Atlético Arnoia
23:30
Villalbés
Alondras
23:30
Polvorín
Barco
00:00
Choco
Silva
00:30
Rápido Bouzas

32 Spain - Tercera - Group 2

Navarro
22:45
Gijon Industrial
L'Entregu
23:30
Lealtad

32 Spain - Tercera - Group 3

Escobedo
22:30
Colindres
Torina
22:30
Noja
Atlético Albericia
23:00
Textil Escudo
Castro
23:00
Cultural Guarnizo

32 Spain - Tercera - Group 4

Tolosa
21:30
Leioa
Pasaia KE
22:30
Durango
Amurrio
23:00
Basconia
Deusto
23:00
Aurrera de Ondarroa
Lagun Onak
23:00
Portugalete
Uritarra
23:30
Anaitasuna FT
Barakaldo
01:00
Beasain

32 Spain - Tercera - Group 5

Vilafranca
23:00
Pobla Mafumet
Vilassar Mar
00:00
Ascó

32 Spain - Tercera - Group 6

Castellon II
21:30
Saguntino
Hércules II
22:00
Villarreal III
Olímpic de Xàtiva
23:00
Roda
Valencia II
23:00
Villajoyosa
Beniganim
23:00
Atzeneta
Acero
00:30
Torrent

32 Spain - Tercera - Group 7

Alcorcón II
22:00
Complutense

32 Spain - Tercera - Group 8

Ciudad Rodrigo
22:00
Numancia II
Atlético Astorga
23:00
UD Santa Marta

32 Spain - Tercera - Group 9

Real Jaén
23:00
Intergym
Torre del Mar
23:00
Alhaurino
At. Malagueño
00:00
Alhaurín

32 Spain - Tercera - Group 10

Córdoba II
22:30
Puente Genil
Ceuta II
23:00
Xerez
Cartaya
00:00
Pozoblanco
Tomares
00:00
Gerena

32 Spain - Tercera - Group 11

Mercadal
18:30
Inter Ibiza
San Rafael
20:00
Serverense
PE Sant Jordi
21:30
Mallorca II
Manacor
22:15
Campos
Soller
22:30
Llosetense
Poblense
22:30
Binissalem
Platges de Calvià
23:00
Collerense
Rotlet Molinar
23:00
Santanyi

32 Spain - Tercera - Group 12

Las Palmas III
00:00
Marino

32 Spain - Tercera - Group 14

Trujillo
19:00
Moralo

32 Spain - Tercera - Group 15

Txantrea
22:00
Azkoyen
Beti Kozkor
22:00
Avance Ezcabarte
Huarte
22:00
Murchante
Cortes
22:30
Valle Egüés
Cirbonero
22:30
Gares
Cantolagua
22:30
Beti Onak
Burladés
23:30
Pamplona

32 Spain - Tercera - Group 16

River Ebro
22:00
Varea
Agoncillo
22:30
Alfaro
Casalarreina
23:00
Arnedo
Yague
23:00
Rapid de Murillo

32 Spain - Tercera - Group 17

Biescas
18:30
Robres
Épila
22:30
Santa Anastasia
Utebo
23:00
Illueca

32 Spain - Tercera - Group 18

Almansa
23:00
Huracán Balazote
Hogar Alcarreño
23:00
Albacete II
Villarrubia
23:30
Quintanar del Rey
Villacanas
02:00
Miguelturreño
La Roda
06:00
Tarancón

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Hacettepe
17:00
Düzcespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Erokspor
17:00
Mardin BB

5 Brazil - Alagoano

ASA
03:00
CSA

5 Brazil - Amazonense

Peñarol
02:00
Amazonas
Nacional AM
02:30
Fast Clube
Cliper
02:30
Princesa Solimões
Manauara
02:30
Operario AM

5 Brazil - Baiano 1

Vitória
02:00
Atlético Alagoinhas

5 Brazil - Capixaba

Rio Branco-VN
01:00
Real Noroeste

5 Brazil - Carioca Serie A

Fluminense
03:00
Vasco da Gama

5 Brazil - Catarinense 1

Figueirense
02:30
Avaí
Hercílio Luz
03:00
Chapecoense

5 Brazil - Cearense 1

Iguatu
03:45
Ceará

5 Brazil - Gaucho 1

Juventude
02:30
Caxias
São Luiz
02:30
EC São José

5 Brazil - Goiano 1

Aparecidense
02:00
Goiatuba EC
Vila Nova
02:30
CRAC

5 Brazil - Matogrossense

Dom Bosco
02:30
Academia

5 Brazil - Mineiro 1

Pouso Alegre
02:30
Atlético Mineiro

5 Brazil - Paranaense 1

Paraná
02:00
União PR
Rio Branco PR
02:00
Londrina
Maringá
05:00
Cascavel

5 Brazil - Paulista A1

Mirassol
04:30
Ponte Preta
Guarani
06:30
Santo André
Ituano
06:30
Ferroviária

5 Brazil - Paulista A2

Monte Azul
20:00
Portuguesa Santista
São Caetano
01:00
Osasco Audax
EC Lemense
01:00
Rio Claro
Velo Clube
02:00
Portuguesa
CA Linense
03:00
Primavera SP
XV de Piracicaba
03:00
RB Brasil
Taubaté
04:30
ยูเวนตุส

5 Brazil - Paulista A3

Desportivo Brasil
01:00
Barretos
EC São Bernardo
01:00
Marília
Nacional SP
01:00
Capivariano
USAC
01:00
Votuporanguense
Noroeste
02:00
Matonense
São José EC
02:00
Comercial
Bandeirante SP
04:00
Olímpia
Sertãozinho
05:00
Rio Preto

5 Brazil - Pernambucano 1

Santa Cruz
02:30
Retrô

5 Brazil - Piauiense

Flamengo PI
02:00
Oeirense

5 Brazil - Rondoniense

Porto Velho
02:45
Pimentense

5 Brazil - Sergipano

America SE
01:15
Confiança
Sergipe
02:00
Lagarto
Atlético Gloriense
02:30
Maruinense

5 Brazil - Sul Matogrossense

Aquidauanense
02:00
Coxim
Costa Rica - MS
03:00
Chapadão
Dourados Atlético
03:00
Águia Negra

5 Brazil - Tocantinense

Palmas
02:00
Araguacema
União Carmolandense
04:30
Gurupi
Tocantinópolis
04:30
Bela Vista TO
Tocantins Miracema
04:30
Nova Conquista

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Colegiales
03:00
Argentino Quilmes
Deportivo Merlo
03:00
JJ Urquiza
Defensores Unidos
03:00
Comunicaciones
Villa San Carlos
03:00
Los Andes
UAI Urquiza
03:00
Ituzaingó
Deportivo Armenio
03:00
San Miguel

862868 Nepal - A Division

New Road Team
14:15
Nepal Police
Nepal Army
14:15
Manang Marshyangdi
Machhindra
17:45
Armed Police Force

3347 San Marino - Campionato

Pennarossa
21:00
Domagnano
Tre Penne
21:00
Tre Fiori
Faetano
21:00
Fiorentino
Virtus
00:30
San Giovanni

462 England - Premier League 2 Divison Two

Southampton U23
22:00
Nottingham U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

นิวคาสเซิ่ล เจตส์
13:05
Macarthur
ซิดนี่ย์ เอฟซี
15:45
เมลเบิร์น ซิตี้
แอดิเลด ยูไนเต็ด
15:45
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส

2454 Albania - 1st Division

Tomori Berat
20:00
Shkumbini Peqin
Turbina Cërrik
20:00
Korabi Peshkopi
Bylis Ballsh
20:00
Burreli
Besëlidhja Lezhë
20:00
Lushnja

2454 Albania - 2nd Division

Veleçiku Koplik
20:00
Shënkolli
Ada Velipojë
20:00
Internacional Tirana
Bulqiza
20:00
Klosi
Oriku
20:00
Elbasani
Gramshi
20:00
Murlani
Luzi 2008
20:00
Iliria Fushë-Krujë

712 Korea Republic - K League 2

Jeonnam Dragons
11:30
Gimpo
Bucheon 1995
14:00
Ansan Greeners

97374 Jordan - Shield Cup

Moghayer Al Sarhan
20:00
Al Ramtha
Sahab
00:00
Shabab Al Ordon

556 Belgium - First Amateur Division

Dender
02:00
URSL Visé
Heist
02:00
Liège
La Louvière Centre
02:00
Francs Borains
Mandel United
02:00
Sint-Eloois-Winkel

11 Germany - Junioren Bundesliga

Bochum U19
17:00
Koln U19
Bremen U19
17:00
Chemnitzer FC U19
Kickers Offenbach U19
17:00
Darmstadt 98 U19
Eintracht Frankfurt U19
17:00
Mainz U19
Bayern U19
17:00
Unterhaching U19
Wolfsburg U19
19:00
Eimsbütteler TV U19
Hallescher FC U19
19:00
Dresden U19
Hannover U19
19:00
Jena U19
Hertha U19
19:00
RB Leipzig U19
Freiburg U19
19:00
Stuttgarter Kickers U19
Hoffenheim U19
19:00
Greuther Fürth U19
Augsburg U19
19:00
Ingolstadt U19

251 Italy - PrimaVera 1

Juventus U19
19:00
Inter U19
Sassuolo U19
21:00
Fiorentina U19
Empoli U19
21:00
Torino U19

251 Italy - Primavera 2

Frosinone U19
17:00
Cosenza U19
Perugia U19
17:00
Salernitana U19
Pordenone U19
20:30
Brescia U19
Monza U19
20:30
Como U19
Virtus Entella U19
20:30
Cremonese U19
Parma U19
20:30
Reggiana U19
Venezia U19
20:30
Udinese U19
Lazio U19
20:30
Reggina U19
Spezia U19
20:30
Ternana U19
Pisa U19
21:00
Cesena U19
Alessandria U19
21:30
Vicenza Virtus U19

245 Czech Republic - U19 League

Ceske Budejovice U19
16:00
Ostrava U19
Karvina U19
17:00
Opava U19
Plzen U19
17:00
Meteor Praha U19
Slovacko U19
17:00
FC Fastav Zlin U19
Mlada Boleslav U19
17:00
Pribram U19
Brno U19
17:00
FK Pardubice U19
Slavia Prague U19
17:00
Sparta Praha U19
Sigma Olomouc U19
17:00
Hradec Kralove U19

245 Czech Republic - Czech Cup Women

Slovacko W
22:00
Dukla Prague W
Prague Raptors W
23:30
Plzen W

48946 Palestine - West Bank League

Hilal Al-Quds
20:00
Shabab Alsamu
Islami Kalkelea
20:00
Shabab Al Khaleel
Markez Balata
23:00
Shabab Al Am'ari

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town All Stars
20:30
Cape Town Spurs
Free State Stars
20:30
Pretoria Callies
JDR Stars
20:30
Platinum City Rovers
Jomo Cosmos
20:30
Hungry Lions
University of Pretoria
20:30
Black Leopards
Polokwane City
20:30
Uthongathi

716 Nigeria - Npfl

Heartland
22:00
Enyimba
Remo Stars
22:00
Katsina United
Akwa Starlets
22:00
Lobi Stars
Abia Warriors
22:00
Shooting Stars
Enugu Rangers
22:00
Kano Pillars
Rivers United
22:00
Nasarawa United

99474 World - Visit Tucson Sun Cup

Tucson
05:00
Oakland Roots

65437 Panama - Lpf

San Francisco
08:00
Deportivo Universitario
Costa del Este
04:00
Tauro
Plaza Amador
06:00
Árabe Unido

344167 N/C America - Concacaf Championship Women U20

Honduras U20 W
03:00
Guyana U20 W
Jamaica U20 W
03:00
Guatemala W U20 W
Haiti U21 W
06:00
Cuba U20 W

98 Australia - Npl South Australian

West Torrens Birkalla
11:00
Sturt Lions
South Adelaide Panthers
11:30
Adelaide United ||

122 Kosovo - Superliga

Drita
19:00
KF Ballkani
KF Llapi
19:00
Malisheva

98 Australia - Npl Victoria

Eastern Lions
11:00
Oakleigh Cannons
Hume City
15:00
Port Melbourne

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Winterthur II
22:30
Eschen / Mauren

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Sion II
21:00
Bellinzona
Breitenrain
21:00
Black Stars
Rapperswil-Jona
22:00
YF Juventus
Brühl
22:00
Cham
Étoile Carouge
23:00
Stade Nyonnais

3126 Luxembourg - National Division

F91 Dudelange
22:00
Racing

462 England - FA Cup Women

Chelsea W
20:00
Leicester W

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Ried II
21:00
Kalsdorf
Gleisdorf 09
21:00
Spittal
St. Anna
22:00
Union Vöcklamarkt

191038 Botswana - Premier League

Gaborone United
21:00
Mogoditshane Fighters
Gilport Lions
21:00
Extension Gunners
Prisons XI
21:00
Police XI
Security Systems
21:00
Orapa United
Masitaoka
21:00
BR Highlanders
Notwane
00:00
Township Rollers

482134 Lesotho - Premier League

CCX
20:00
Lioli
Liphakoe Football Club
20:00
Lijabatho
Sefotha-Fotha
20:00
LCS
Manonyane
20:00
Lesotho Defence Force

201580 Maldives - Male League

Club Valencia
18:00
Da Grande
Green Streets
23:00
United Victory

2493 Mauritania - Super D1

Police
23:30
Garde Nationale
Ksar
01:55
Nouakchott King's

3039 Togo - Championnat National

Kakadl
22:00
ASKO de Kara
Kara
22:00
Ifodjè

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Jitex W
21:00
Kristianstads W
Mallbacken W
22:00
Djurgarden W

556 Belgium - Super League Women

St. Liege W
20:00
Genk W

556 Belgium - 1st National Women

Voorwaarts Zwevezele W
20:30
Chastre W
Genk II W
21:00
Standard Liège II W
Eva's Tienen W
22:00
OH Leuven II
Famkes Merkem W
22:00
Renaissance Mons 44 W
Gent II W
23:00
Kontich W
Mechelen W
23:00
RFC de Liege W
Moldavo W
01:30
Anderlecht II W

17 France - Division 1 Women

Issy W
20:30
Soyaux W
Bordeaux W
20:30
Saint-Étienne W
Guingamp W
20:30
Paris W
Montpellier W
22:35
Dijon W

251 Italy - Serie A Women

Fiorentina W
18:35
Lazio W
Napoli W
20:35
Verona W
Sassuolo W
20:35
AC Milan W

458 Mexico - Liga Mx Women

Cruz Azul W
01:00
Tijuana W

98 Australia - W-League

Adelaide United W
12:50
Melbourne Victory W

4125 Uganda - Uganda Cup

Kalongo United
19:00
Vipers
Mbarara City
19:00
URA
Boma
19:00
Kajjansi United

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Portimonense U23
18:00
Sporting Braga U23
Marítimo U23
18:00
Belenenses U23
Académica U23
22:00
Sporting CP U23
Vitória Guimarães U23
22:00
Vizela U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

Victoria CF W
22:00
León FF W
Real Oviedo II W
22:15
Sporting Gijón II W
Friol W
22:30
Versalles W

63604 Cuba - Primera Division

Cienfuegos
03:00
Villa Clara
Pinar del Río
03:00
Matanzas
La Habana
03:00
Mayabeque
Artemisa
03:00
Isla Juventud
Granma
03:00
Sancti Spiritus
Camagüey
03:00
Santiago de Cuba
Las Tunas
03:00
Holguín
Guantánamo
03:00
Ciego de Ávila

155 Romania - Liga 2

SCM Gloria Buzau
16:00
Astra
CSM Iaşi
16:00
Brașov Steagul Renașt
Metaloglobus
16:00
Viitorul Şelimbăr
Csikszereda
16:00
Unirea Dej
Şirineaşa
16:00
Ripensia Timişoara
Dacia Unirea Brăila
16:00
Unirea Slobozia
Unirea Constanța
17:30
CSA Steaua Bucureşti

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Libourne
01:00
CA Neuville
Lège-Cap-Ferret
01:00
Bressuire
Bordeaux II
01:00
Aviron Bayonnais

17 France - National 3: Occitanie

Rodez II
20:30
Castanet
Nîmes II
22:00
Toulouse II
Stade Beaucairois
23:00
Balma
Narbonne
00:00
Salinieres Aigues Mortes
Alberes Argelès
01:00
Agde
Muret
01:00
Blagnac

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Racing Colombes 92
21:00
Paris II
Aubervilliers
22:00
Linas-Montlhery
PSG II
00:00
Blanc Mesnil
Meaux Academy Football
00:00
Les Ulis
Ivry US
00:00
Drancy JA
Créteil II
00:00
Bretigny Foot

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Furiani-Agliani
20:30
Lucciana
Consolat Marseille
21:00
Villefranche SJB
Cannet Rocheville
23:00
Marseille Endoume Catalans
Nice II
23:00
Istres
Cannes
00:00
Côte Bleue
Rousset-Ste Victoire
00:00
Mandelieu LN
Corte
02:00
Gazélec Ajaccio

44 Argentina - Reserve League

Argentinos Juniors Res.
19:00
San Lorenzo Res.
Defensa y Justicia Res.
19:00
Gimnasia Esgrima Res.
Rosario Central Res.
19:00
Godoy Cruz Res.
Aldosivi Res.
19:00
Central Córdoba SdE Res.

2507 Gambia - GFA League

Banjul
23:00
Real de Banjul
Armed Forces
23:00
Marimoo
Brikama United
23:00
Falcons

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Burdekin
16:00
Townsville Warriors
Brothers Townsville
16:30
MA Olympic

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Wingham Warriors
11:00
Bellingen
Coutts Crossing Cougars
11:00
Oxley Vale Attunga
Camden Haven Redbacks
11:00
Coffs City United
Moore Creek
14:30
South United

401 Slovakia - Youth League

FC Košice U19
17:00
Ružomberok U19
Podbrezová U19
17:00
Spartak Trnava U19
Petržalka U19
19:00
Poprad U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Eastern Lions U21
08:15
Oakleigh Cannons U21
Green Gully U21
11:00
Altona Magic U21
Melbourne Knights U21
11:00
Avondale Heights U21
Hume City U21
12:00
Port Melbourne U21

5724 Sierra Leone - Premier League

Freetown City
23:15
East End Lions
Police
23:15
Bai Bureh Warriors
RSLAF
23:15
Wusum Stars

99474 World - Club Friendlies Women

AaB W
17:00
FC Thy - ThistedQ
LSK Kvinner W
18:00
Lyn W
AIK W
19:00
KuPS W
Trondheims-Ørn W
19:00
Fortuna Ålesund W
Stabæk W
19:00
Hønefoss W
Bryne W
20:00
Klepp W
Avaldsnes W
20:00
Åsane W
Farum BK W
20:00
Køge
KIL / Hemne W
20:00
Molde W
Norrköping W
20:30
IFK Kalmar W
Flora II W
21:30
Vaprus W

453172 Macao - Primeira Division

CPK
18:00
Monte Carlo
Tak Chun Ka I
20:00
CFB Macau

3374 Gibraltar - Premier Division

St Josephs FC
22:00
Europa FC
College Cosmo
00:30
Lions FC

99474 World - Club Friendlies 3

Isloch
14:30
Osipovichy
Akron
15:00
Shinnik
Torpedo BelAZ
16:00
อาร์เซน่อล
Vitebsk
16:00
Orsha
Táborsko
16:00
Benesov
Hanácká
16:15
Vyškov
Třinec
16:15
Banik Ostrava II
Viktoria Žižkov
16:30
Jablonec II
Prostějov
16:30
Uničov
Znojmo
17:00
Lisen
Sparta Praha II
17:00
Sokol Hostoun
Belshina
17:00
Gomelzheldortrans
Příbram
18:00
Písek
Kolding IF
18:00
VSK Århus
Ynergetyk-BDU
18:00
Neman Grodno
Kongsvinger
19:00
Ullensaker / Kisa
HIK
19:00
Middelfart
HIFK
19:00
Gnistan
Isloch
19:30
Gomel
FA 2000
19:45
KFUM Roskilde
Zbrojovka Brno
20:00
Opava
Grorud
20:00
Fredrikstad
Motorlet Praha
20:00
Dukla Praha
Karlovy Vary
20:00
Varnsdorf
Vlašim
20:00
Přepeře
Spelle-Venhaus
20:00
Schwarz-Weiß Rehden
Bærum
20:00
Kjelsås
Træff
20:00
Brattvåg
Varnsdorf
20:00
Chomutov
Vasalund
21:00
AFC Eskilstuna
Dalkurd
21:00
Västerås SK
Sandviken
21:00
Östersunds FK
Sotra
21:00
Fana
Hannover 96 II
21:30
Altona 93
Schott Mainz
21:30
Sandhausen
Haugesund
22:00
Start
Norrby
22:00
Skövde AIK
El Paso Locomotive
02:00
New Mexico United
Pittsburgh Riverhounds
02:00
Louisville City
Tulsa Roughnecks
02:00
San Antonio
Atlanta United II
03:00
Tormenta
Memphis 901
04:00
Chattanooga Red Wolves
JIPPO
06:00
KuPS Ak.

99474 World - Club Friendlies 4

Sparta KW
15:00
Lubań Maniowy
Korona Rzeszow
15:30
Stal Sanok
Dinamo Bryansk
16:00
Amkar Perm'
Beskyd Frenštát
16:00
Valašské Meziříčí
Vítkovice
16:00
Banik Ostrava II
Vanløse
16:00
Tarnby FF
Hradec Kralove II
16:00
Cidlina Novy Bydzov
Teplice II
17:00
Jiskra Domažlice
Lechia Gdansk II
17:00
Concordia Elbląg
Starogard Gdański
17:00
Kowale
Gornik Konin
17:00
Polonia Środa
Krka
17:00
Grosuplje
Lech Rypin
18:00
Wikielec
Dalum
18:00
OKS
Weiz
18:00
Rein
Powiśle Dzierzgoń
18:30
Huragan Morąg
Sogne
19:00
Express
Toten
19:00
Skedsmo
Karkonosze Jelenia Góra
19:00
Łużyce Lubań
Jutrzenka Giebułtów
19:00
Glinik Gorlice
Slovan Liberec II
19:30
Kolín
Brodd
20:00
Sandnes Ulf II
Hertha
20:00
Austria Salzburg
First Vienna
20:00
St. Pölten II
Halsen
20:00
Sprint-Jeløy
Paradiso
20:30
Ascona
Deutschlandsberger SC
21:00
Lebring
Bischofshofen
00:00
Wörgl

1161 Scotland - Football League - Highland League

Deveronvale
22:00
Forres Mechanics
Formartine United
22:00
Lossiemouth
Fort William
22:00
Clachnacuddin
Fraserburgh
22:00
Turriff United
Huntly
22:00
Brechin City
Inverurie Loco Works
22:00
Buckie Thistle
Rothes
22:00
Keith
Strathspey Thistle
22:00
Brora Rangers
Wick Academy
22:00
Nairn County

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

Riudoms W
21:30
Sant Lluís W
Sant Gabriel W
00:00
Stadium Casablanca W
Europa W
01:30
Huesca W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

Osasuna II W
18:00
Oiartzun W
Racing Santander II W
22:00
Arratia W
Athletic Club III W
22:00
Nueva Montaña W
Bizkerre W
22:00
Monte W
Tolosa W
00:00
Aurrerá de Vitoria W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

Cádiz W
22:00
Cacereño II W
Extremadura W
23:00
Santa Teresa II W
Badajoz W
23:00
Granada II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

Laurus W
22:30
Getafe W
Atlético Lince W
23:00
Olímpico Madrid W
Torrelodones W
00:00
Pozuelo Alarcón W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

Peña la Amistad W
19:00
Puerto del Carmen W
Achamán W
23:00
Tarsa W
Geneto del Teide W
23:00
Las Majoreras W
Llamoro W
23:00
Unión Viera W
La Garita W
00:00
Güímar W
Orientación Marítima W
06:00
San José Tablero W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

Toledo W
22:00
Levante II W
UD Aguilas W
22:00
Murcia Féminas W
Valencia II W
22:15
CFF Albacete W
Elche II W
23:00
Villarreal II W

49477 Thailand - Thai League 3 - North

Chiangrai
15:30
Nan
Maejo United
15:30
Watbot
Nakhon Mae Sot United
15:30
Chiangrai Lanna
Phitsanulok
15:30
Northern Tak United
See Kwae
15:30
Kamphaeng Phet
Uttaradit
15:30
Uthai Thani

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

Mahasarakham United
15:30
Ubon Ratchathani
Chaiyaphum United
15:30
Huai Thalaeng United
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:30
Khonkaen Mordindang
Surin
15:30
Sakon Nakhon
Udon United
15:30
Sisaket United
Yasothon
15:30
Surin Sugar

49477 Thailand - Thai League 3 - East

Bankhai United
15:30
Banbueng
ACDC
15:30
สมุทรปราการ ซิตี้
Sa Kaeo City
15:30
Kabin United
Rayong United
15:30
Kohkwang
Chanthaburi
15:30
Cha Choeng Sao
Marines Eureka
15:30
Royal Thai Fleet

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Lugo U19
19:00
Real Oviedo U19
Real Avilés U19
22:00
Covadonga U19
Sporting Gijón U19
22:00
Ural U19
Pabellón Ourense U19
22:30
Deportivo La Coruña U19
Arenal U19
22:30
Val Miñor U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Antiguoko U19
17:30
Eibar U19
Tudelano U19
00:30
UD Logroñés U19
Arenas Getxo U19
00:45
Danok Bat U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Real Zaragoza U19
18:00
Lleida U19
Gimnàstic Tarragona U19
18:30
Montecarlo U19
San Francisco U19
22:30
Sant Andreu U19
Europa U19
23:00
Mallorca U19
Cerdanyola d. Vallès U19
23:00
Bellvitge U19
Atlético Baleares U19
23:00
Sabadell U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Sevilla U19
18:00
Castilleja U19
Jóvenes Promesas U19
19:00
San Félix U19
Sanluqueno U19
19:00
Sporting Atlético U19
Almería U19
00:00
Tiro de Pichón U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Flecha Negra U19
22:00
La Cruz U19
Real Valladolid U19
22:00
Getafe U19
Gimnástica Segoviana U19
22:00
Rayo Vallecano U19
Badajoz U19
22:00
Las Rozas U19
Trival Valderas U19
22:30
Rayo Majadahonda U19
Unión Adarve U19
23:30
Cultural Leonesa U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Arucas U19
18:00
Orientación Marítima U19
La Oliva U19
18:00
Acodetti U19
Sobradillo U19
19:00
Marino U19
Huracán U19
20:00
Victoria U19
Mensajero U19
23:30
Juventud Laguna U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Albacete U19
19:00
Talavera U19
FC Cartagena U19
22:00
Elche U19
Conquense U19
22:00
Cartagena FC U19
Kelme U19
22:00
Archena U19
Roda U19
22:00
CF San José U19

802 Israel - Liga Bet - North A

Tzeirei Sakhnin
15:00
Bnei HaGolan VeHaGalil
Maccabi Ironi Yafia
16:00
Hapoel Ironi Arraba
Ihud Bnei Mejdel Krum
17:45
Hapoel Tuba-Zangariyye
Beitar Nahariya
01:50
Ahi Akko

802 Israel - Liga Bet - North B

Ahi Bir al-Maksur
15:30
Hapoel Daliyat Al Karmel
Hapoel Beit Shean
01:00
Hapoel Ramot Menashe

802 Israel - Liga Bet - South A

Hapoel Ramat Yisrael
00:55
Beitar Ramat Gan