แจกฟรี ตารางบอล 27 ก.พ. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เชลซี
21:00
เลสเตอร์ ซิตี้
เวสต์แฮม
21:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

AZ
18:15
เฟเยนูร์ด
วิเทสส์
18:15
NEC
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
20:30
พีเอสวี
Go Ahead Eagles
22:45
อาแจกซ์
ฮีเรนวีน
02:00
อูเทรชท์

11 บุนเดิสลีกา

VfL Bochum 1848
21:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
FC Augsburg
23:30
ดอร์ทมุนด์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โมนาโก
19:00
แร็งส์
อองเช่ร์
21:00
Lens
แบรสต์
21:00
ลอริยองต์
Clermont
21:00
บอร์กโดซ์
เม็ตซ์
21:00
น็องต์
Troyes
23:05
โอลิมปิก มาร์กเซย
โอลิมปิก ลียง
02:45
ลีลล์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โตริโน่
18:35
กายารี่
เวโรน่า
21:05
Venezia
Spezia
00:05
โรม่า
ลาซิโอ
02:50
นาโปลี

32 ลาลีกา สเปน

บียาร์เรอัล
20:00
เอสปันญ่อล
เซบีย่า
22:15
เรอัล เบติส
เรอัล โซเซียดาด
00:30
โอซาซูนา
FC Barcelona
03:00
แอธเลติก บิลเบา

479 เจลีก

คาชิว่า เรย์โซล
13:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

479 เจลีก 2

เวนท์ฟอเรท โกฟุ
11:00
โออิตะ ตรินิต้า
Roasso Kumamoto
11:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
เวกัลตะ เซนได
ThespaKusatsu Gunma
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
โตเกียวเวอร์ดี้
12:00
โทชิกิ SC
มาชิดา เซลเวีย
12:00
Grulla Morioka
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
Blaublitz Akita

49477 ไทยลีก

Port FC
18:00
Samut Prakan City
Nakhonratchasima Mazda FC
18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
SCG Muangthong United
19:00
Singha Chiangrai United
BG Pathum United
19:30
Suphanburi Football Club

49477 ไทยลีก 2

เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
Nakhon Pathom
อุดรธานี เอฟซี
18:00
ราชนาวี เอฟซี
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
ตราด เอฟซี
ระนอง ยูไนเต็ด
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล

462 คาราบาว คัพ

เชลซี
23:30
ลิเวอร์พูล

462 England - Wsl 2 Women

Sunderland W
19:00
Crystal Palace W
Blackburn Rovers W
19:00
Lewes W
Millwall W
21:00
Bristol City W

38 Netherlands - Eredivisie Women

SC Heerenveen W
18:15
FC Twente W

11 บุนเดิสลีกา 2

Hamburger SV
19:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
Heidenheim
19:30
Sandhausen
Jahn Regensburg
19:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ

11 Germany - 3. Liga

Viktoria Berlin
19:00
Freiburg II
Borussia Dortmund II
20:00
Wehen Wiesbaden

11 Germany - Regionalliga: Nord

Eintracht Norderstedt
20:00
Heider SV

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Buchbach
20:00
Wacker Burghausen

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Germania Halberstadt
19:00
Tennis Borussia

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Kickers Offenbach
20:00
Hessen Kassel

11 Germany - Regionalliga: West

Fortuna Düsseldorf II
20:00
Fortuna Köln

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Rielasingen-Arlen
21:00
Bissingen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

DJK Bamberg
20:00
Großbardorf

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Türkspor Augsburg
19:30
1860 München II
Schwabmünchen
19:30
Garching

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
17:00
OSC Bremerhaven
Schwachhausen
19:00
Bremer SV
Hemelingen
20:00
Blumenthaler SV
Komet Arsten
21:00
Werder Bremen III
Hastedt
21:00
Habenhauser FV
SFL Bremerhaven
21:30
Union Bremen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Buchholz
21:00
Victoria Hamburg

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Borussia Freialdenhoven
20:30
Frechen

11 โอเบอร์ลีกา

Kray
21:00
FC M'gladbach
Schwarz-Weiß Essen
21:00
FSV Duisburg
Meerbusch
21:00
Schonnebeck
Sterkrade-Nord
21:15
Hilden
TuRU 1880 Düsseldorf
21:30
Germania Ratingen
Teutonia St.Tönis
21:30
Monheim
FC Bocholt
21:30
Jahn Dinslaken-Hiesfeld

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Stern
19:00
Eintracht Mahlsdorf
Hansa Rostock II
19:30
Staaken
Lok Stendal
19:30
Hertha Zehlendorf
Neustrelitz
19:30
BSC Süd 05

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

VfL Halle
19:30
FC Merseburg
Wacker Nordhausen
19:30
An der Fahner Höhe

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Eckernforder SV
18:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
Preußen Reinfeld
20:00
Dornbreite Lubeck
Inter Türkspor Kiel
21:00
TSB Flensburg

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Ennepetal
21:00
TuS Haltern
Westfalia Herne
21:30
ASC Dortmund

143 Austria - Admiral Bundesliga

Austria Klagenfurt
23:00
Ried
Austria Wien
23:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Wattens
23:00
Rapid Vienna
Sturm Graz
23:00
Hartberg

143 ออสเตรียลีก1

Vorwärts Steyr
16:30
Amstetten

2453 Azerbaijan - Premier League

Sabah
20:00
Neftçi
Sumqayıt
22:15
Qabala

556 Belgium - Pro League

คลับ บรูกก์
19:30
Antwerp
เกงค์
22:00
Kortrijk
Standard Liège
00:30
เกนท์
Zulte-Waregem
03:00
RFC Seraing

556 Belgium - First Division B

Lommel United
22:00
Royal Excel Mouscron
RWDM
02:00
Lierse Kempenzonen

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Rudar Prijedor
19:00
Zrinjski
Radnik Bijeljina
19:00
Posusje

224 Bulgaria - Parva Liga

Lokomotiv Sofia 1929
20:15
Cherno More

224 Bulgaria - Vtora Liga

Marek
17:45
FK Minyor Pernik
Hebar 1918
19:00
Botev Plovdiv II
Ludogorets II
19:00
Sportist Svoge
CSKA 1948 Sofia II
19:00
Spartak Varna

266 Croatia - 1. HNL

Šibenik
21:00
Istra 1961
Osijek
00:00
ดีนาโมซาเกร็บ

266 Croatia - 2. HNL

Croatia Zmijavci
21:00
Bijelo Brdo

116 Cyprus - 1. Division

Doxa
21:00
PAEEK
Olympiakos
00:00
Ethnikos Achna

116 Cyprus - 2. Division

Xylotympou
21:00
Enosis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Karviná
21:00
České Budějovice
Hradec Králové
21:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
Sigma Olomouc
21:00
Teplice
Sparta Praha
00:00
Zlín

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

AaB
20:00
Silkeborg
Nordsjælland
20:00
Randers
Viborg
22:00
โคเปนเฮเก้น
OB
00:00
Midtjylland

320 Denmark - First Division

HB Køge
19:30
Jammerbugt
Horsens
21:00
Hvidovre

1233 Finland - Finland Cup

Valo
17:00
HaPo
OuJK
18:00
KePS
JanPa
19:00
Loiske
Naseva
21:00
JaPS O35
KarPo
22:00
JäPS II
PoPo
00:00
NouLa
HIFK 3
00:00
TiPS
KeuPa II
00:00
Riverball
SiPS
01:00
Barca

17 France - National

Le Mans
21:15
Laval

125 Greece - Super League

PAOK
22:15
Ionikos
โอลิมเปียกอส
00:30
OFI
Panathinaikos
00:30
AEK Athens

674 Hungary - OTP Bank Liga

Újpest
20:30
Mezőkövesd-Zsóry
Debrecen
23:00
MTK

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Szolnoki MÁV
20:00
Csákvári TK
Pécsi MFC
20:00
Diósgyőr
Győri ETO
20:00
Ajka
Nyíregyháza Spartacus
20:00
Soroksár SC
Békéscsaba
20:00
Budaörs
III. Kerületi TUE
20:00
Szentlőrinc SE
Dorogi
20:00
Tiszakecske
Budafoki MTE
23:00
Siófok
Szeged 2011
23:00
Szombathelyi Haladás

1796 Iceland - League Cup

Grótta
21:00
ÍBV
KA
23:00
Fram

802 Israel - Ligat ha'Al

Ironi Kiryat Shmona
00:00
Hapoel Katamon
Beitar Jerusalem
01:15
Bnei Sakhnin

802 Israel - Liga Leumit

Bnei Yehuda
00:00
Hapoel Umm al-Fahm

251 Italy - Serie B

Ascoli
21:35
Crotone
Cittadella
21:35
โฟรซิโนเน่
Monza
21:35
เลชเช่
Reggina
21:35
Pisa

57142 Macedonia FYR - First League

Borec
20:00
Struga
Skendija 79
20:00
Akademija Pandev
Skopje
20:00
Rabotnicki
Shkupi
20:00
Tikves

2756 Malta - Premier League

Birkirkara
20:00
Santa Lucia
Balzan
22:00
Sirens
Gzira United
00:00
Mosta

2756 Malta - First Division

Mgarr
20:00
Tarxien Rainbows
Marsa
21:00
Pietà Hotspurs
Pembroke Athleta
00:00
Mqabba
Rabat Ajax
01:00
Lija Athletic

2 Poland - Ekstraklasa

Jagiellonia Białystok
18:30
Warta Poznań
Radomiak Radom
21:00
Lechia Gdańsk
Śląsk Wrocław
23:30
Zagłębie Lubin

2 Poland - 1. Liga

Tychy 71
18:40
Podbeskidzie
Sandecja Nowy Sącz
21:00
Katowice
Chrobry Głogów
00:00
Polkowice

20 พรีเมียรา ลีกา

Vizela
22:30
Portimonense
เบนฟิกา
01:00
Vitória SC
Estoril
01:00
Boavista
ปอร์โต้
03:30
Gil Vicente

20 Portugal - Segunda Liga

Nacional
18:00
Trofense
Rio Ave
21:00
Porto II
Farense
22:30
Vilafranquense
Leixões
22:30
Estrela Amadora

155 Romania - Liga 1

Argeş
18:00
Voluntari
Botoşani
20:30
Mioveni
FCSB
02:00
SSC Farul

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Rostov
18:00
Krylya Sovetov
คราสโนดาร์
21:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
Akhmat Grozny
23:00
Ufa

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hibernian
19:00
เซลติก
กลาสโกว์ เรนเจอร์
22:00
Motherwell

296 Serbia - Super Liga

เชอร์เวนา ซเวซดา
00:00
Partizan

296 Serbia - Prva Liga

Železničar Pančevo
19:00
IMT Novi Beograd

401 Slovakia - 2. Liga

Šamorín
16:30
Futura Humenne
Petržalka akadémia
16:30
Žilina II

1638 Slovenia - 1. SNL

Mura
21:00
Radomlje
Olimpija
23:30
Koper

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

SD Eibar
20:00
Burgos
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
22:00
เรอัลซาราโกซา
เลกาเนส
00:15
คิโรน่า
เรอัล บายาโดลิด
00:15
Amorebieta
อัลกอร์กอน
03:00
Ponferradina

47 Sweden - Svenska Cupen

Brommapojkarna
19:00
Djurgården
Halmstad
19:00
Brage
Sylvia
19:00
Kalmar
Sirius
19:00
Trelleborg
Örebro
21:00
Örgryte
Eskilsminne
21:15
AIK
Skiljebo
23:00
Elfsborg
Degerfors
23:30
GIF Sundsvall

62 Switzerland - Super League

St. Gallen
20:15
Grasshopper
Lausanne Sport
22:30
Luzern
Zürich
22:30
บาเซิ่ล

404 Turkey - Super Lig

Altay
17:30
Gaziantep F.K.
Giresunspor
17:30
Göztepe
Hatayspor
20:00
Yeni Malatyaspor
Alanyaspor
20:00
Konyaspor
กาลาตาซาราย
23:00
Rizespor

404 Turkey - 1. Lig

Bandırmaspor
17:30
Adanaspor
Ümraniyespor
17:30
Samsunspor
BB Erzurumspor
20:00
Ankaragücü
İstanbulspor
23:00
Kocaelispor

86 Ukraine - Premier League

Vorskla
19:00
Veres
Chornomorets
22:00
Mariupol
Dnipro-1
22:00
Desna

44 Argentina - Superliga

Independiente
07:30
Boca Juniors
Sarmiento
03:00
Unión Santa Fe
Estudiantes
03:00
Arsenal de Sarandi
River Plate
05:15
Racing Club

44 Argentina - Primera B Nacional

Deportivo Maipú
03:00
Atletico Mitre
Flandria
03:00
Chacarita Juniors
Villa Dálmine
03:00
Deportivo Santamarina
Gimnasia Mendoza
03:30
San Telmo
Club Atlético Güemes
05:00
San Martín San Juan
Belgrano
06:00
Estudiantes Caseros

80 Chile - Primera Division

Huachipato
22:00
Colo-Colo
Palestino
04:00
Universidad Católica

80 Chile - Primera B

Deportes Iquique
06:30
Deportes Temuco

353 Colombia - Liga BetPlay

Millonarios
08:15
Cortuluá
Unión Magdalena
04:05
Deportivo Cali
Atlético Bucaramanga
06:10
Atlético Nacional

353 Colombia - Torneo Betplay

Leones FC
02:00
Barranquilla
Bogotá
03:00
Fortaleza CEIF
Real San Andres
03:00
Real Cartagena

1739 Costa Rica - Primera Division

Herediano
09:00
Guanacasteca
Deportivo Saprissa
05:00
Guadalupe

459 Ecuador - Liga Pro

Barcelona Guayaquil
08:00
Técnico Universitario
Gualaceo
02:00
Cumbaya
9 de Octubre
04:30
Mushuc Runa

35008 El Salvador - Primera Division

Isidro Metapán
08:00
Municipal Limeño
Chalatenango
08:00
Santa Tecla
Firpo
08:00
FAS
Once Municipal
04:00
Águila
Alianza
04:15
Atletico Marte
CD Platense
04:15
Jocoro

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cobán Imperial
07:00
Achuapa
Xelajú
09:00
Guastatoya
Malacateco
01:00
Solola
Iztapa
01:00
Municipal
Nueva Concepción
04:00
Santa Lucia
Comunicaciones
06:00
Antigua GFC

53128 Guatemala - Primera Division

Quiché
09:00
San Pedro
Puerto San Jose
00:00
Marquense
Zacapa Tellioz
00:00
Aurora
Plataneros
01:00
Xinabajul
Chimaltenango
04:00
Deportivo Sanarate
Mixco
06:00
Mictlán

458 Mexico - Liga MX

Guadalajara
08:00
Puebla
Pumas UNAM
10:00
América

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tapatío
01:00
Cimarrones de Sonora

3990 Nicaragua - Primera Division

Jalapa
07:00
Real Madriz
Real Estelí
08:00
Diriangén
Walter Ferreti
05:00
H&H Export

1190 Paraguay - Division 1

Guaireña
04:00
Cerro Porteño
Tacuary
06:15
Libertad

338 Peru - Primera Division

Sport Boys
23:00
Carlos Stein
Alianza Atlético
01:15
Alianza Lima
ADT
03:00
Deportivo Municipal
Universitario
03:30
César Vallejo

158 Uruguay - Primera Division

Peñarol
03:00
Nacional

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
07:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
ออร์แลนโด้ ซิตี้
01:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
03:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
แอลเอ แกลักซี
05:00
นิวยอร์กซิตี

146 South Africa - Premier League

SuperSport United
20:30
Royal AM

911 Angola - Girabola

Onze Bravos
21:00
Progresso

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Bouake
22:30
Abengourou
SOL
01:00
San-Pedro

886 Egypt - Premier League

Smouha
22:30
Ghazl El Mehalla

468 Ghana - Premier League

Aduana Stars
22:00
Karela
Berekum Chelsea
22:00
Bibiani Gold Stars
Medeama
22:00
Bechem United
Ashanti Gold
22:00
Eleven Wonders
Elmina Sharks
22:00
Accra Lions
Asante Kotoko
22:00
Dreams

1179 Kenya - Premier League

Bandari
19:00
Gor Mahia
Leopards
19:00
Vihiga Bullets
Talanta
19:00
Posta Rangers
Homeboyz
19:00
Bidco United

26 Mali - Premiere Division

US Bougouba
22:30
Black Stars
USC Kita
22:30
Stade Malien Bamako
Djoliba
23:00
ASOM
Yeelen Olympique
23:30
Douannes de Sikasso
LC Ba
01:00
ASKO

1424 Morocco - Botola Pro

FAR Rabat
22:00
Difaâ El Jadida

200 Senegal - Ligue 1

Gorée
23:30
Pikine
CNEPS Excellence
23:30
Mbour Petite Côte
ASEC Ndiambour
23:30
Casa Sport
Guédiawaye
23:30
Generation Foot
Dakar SC
23:30
Jaraaf

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Ruvu Shooting
18:00
Dodoma Jiji
Tanzania Prisons
20:00
Mbeya City
Young Africans
23:00
Kagera Sugar

2568 Zambia - Super League

Forest Rangers
20:00
Red Arrows

2931 Andorra - Primera División

UE Santa Coloma
17:00
Inter Club d'Escaldes
Ordino
19:30
Atlètic Club d'Escaldes
Engordany
22:00
Sant Julià
Carroi
00:30
FC Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

Atlètic Club II
17:00
Engordany II
Penya Encarnada
19:30
UE Santa Coloma II
Jenlai
21:30
Atlètic Club II
Ranger's
22:00
FC Santa Coloma II

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Batin
19:50
Al Faisaly
Al Tai
20:10
Al Taawon
Al Fateh
22:15
Al Ittifaq
Al Feiha
00:40
Al Shabab

1439 Tunisia - Ligue 1

Ben Guerdane
20:00
Métlaoui
Monastir
20:00
Rejiche

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al-Taawon
20:25
Masfut
Al Hamriyah
20:30
Al Thaid

15326 Bermuda - Premier League

Devonshire Cougars
07:00
Devonshire Colts
Somerset Trojans
08:00
Somerset Eagles
PHC Zebras
02:00
Southampton Rangers
St. George's Colts
02:00
X-Roads Warriors
Dandy Town Hornets
04:15
North Village Rams

64306 Hong Kong - Premier League

BC Rangers
14:00
Tai Chung
HK U23
16:30
Warriors

153732 India - Indian Super League

ATK Mohun Bagan
21:00
Bengaluru

153732 India - Santosh Trophy

Karnataka
11:00
Manipur
Odisha
16:30
Gujarat

712 Korea Republic - K-League 1

Sangju Sangmu
12:00
Pohang Steelers
Daegu
14:30
Jeonbuk Motors

712 Korea Republic - National League

Hwaseong
12:00
Gimhae City
Gyeongju HNP
12:00
Changwon City
Cheongju
12:00
Mokpo City

44 Argentina - Primera C

Victoriano Arenas
03:00
Leandro Nicéforo Alem
Liniers
03:00
Midland

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Hollandia
20:00
Dongen
HV & CV Quick
20:00
Blauw Geel '38
DEM
20:00
GVV Unitas
JOS Watergraafsmeer
20:00
OFC Oostzaan
HSC '21
20:30
ADO '20
Groene Ster
20:30
USV Hercules

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Club Universitario
02:00
Aurora
Bolívar
04:15
Always Ready
Wilstermann
06:15
Independiente Petrolero

147 Africa - CAF Confederations Cup

TP Mazembe
20:00
Cotonsport
Pyramids FC
23:00
CS Sfaxien
Al-Ittihad
23:00
JS Saoura
Otôho d'Oyo
23:00
Al Masry
USGN
23:00
ASEC Mimosas
Al Ahli Tripoli
02:00
Zanaco
RSB Berkane
02:00
Simba
Royal Leopards
02:00
Orlando Pirates

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Solières Sport
20:30
La Louvière
Couvin-Mariembourg
20:30
US Givry
Hamoir
20:30
Rebecq
Jette
20:30
Meux
Stockay-Warfusée
21:00
Warnant
Waremme
21:00
Tubize
Ganshoren
21:00
Acren

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Merelbeke
21:00
RFC Wetteren
Voorwaarts Zwevezele
21:00
Gent-Zeehaven

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Hades
21:00
Olympia Wijgmaal
Lyra-Lierse Berlaar
21:00
Sporting Hasselt
Pepingen-Halle
21:00
Cappellen
Diegem Sport
21:00
Houtvenne

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Voorde Appelterre
21:00
Erpe-Mere United
Jong Lede
21:00
Eppegem
Lochristi
21:00
Oostkamp
VW Hamme
21:00
Torhout

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Braine
20:30
Jeunesse Tamines
Gosselies Sports
20:30
Entité Manageoise
Schaerbeek-Evere
21:00
Tournai
Ostiches
21:00
Union Namur
Stockel
21:00
SG-Tertre-Hautrage

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Stade Disonais
20:30
Huy
Gouvy
20:30
Habay-la-Neuve
Aywaille
21:00
Sprimont-Comblain
Richelle United
21:00
Mormont
Jodoigne
21:00
Marloie Sport
Wanze / Bas-Oha
21:00
Herstal

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Eendracht Zoersel
21:00
Rapid Leest
Berg en Dal
21:00
Vosselaar
Bevel FC
21:00
Oppuurs
Ternesse
21:00
Kalmthout
Bornem
21:00
Vorselaar

556 Belgium - Provincial-Brabant

Wambeek
20:30
Grimbergen
Tubize II
20:30
Léopold
Kosova Schaerbeek
20:30
Sporting Bruxelles
Nivellois
20:30
Stade Everois
Saint-Josse
20:30
Etterbeek
Sportive Brainoise
20:30
BX Brussels
Borght-Humbeek
21:00
Melsbroek
Sporting Kampenhout
21:00
Bodegem Kapelle United
Liedekerke
21:00
Stade Bierbeek
Bertem-Leefdaal
21:00
Hoegaarden-Outgaarden
Genappe
21:00
Grez-Doiceau
NSeth Berchem
21:00
Football Club Schaerbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Hornu
21:00
Belœil
Péruwelz
21:00
Ransart
Houdeng
21:00
RAS Monceau
Molenbaix
21:00
Montignies
Morlanwelz
21:00
Soignies Sports
Excelsior Biévène
21:00
Le Roeulx
Antoing
21:00
Solre-sur-Sambre

556 Belgium - Provincial-Limburg

Herk
20:30
KFC Eksel
Schoonbeek-Beverst
21:00
Juve Hasselt
Helson Helchteren
21:00
Torpedo Hasselt
Herderen-Millen
21:00
Zepperen-Brustem

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Sartoise
21:00
Florenville
Vaux-Noville
21:00
Lorraine Arlon
Meix-Devant-Virton
22:00
RAC Saint-Mard

556 Belgium - Provincial-Namur

Meux II
21:00
US Dinantaise
Fernelmont-Hemptinne
21:00
Chevetogne
Loyers
21:00
Flavion-Morialmé
Ciney
21:00
Nismes
Beauraing
21:00
ES de la Molignée
Andennais
21:00
Grand-Leez
Biesme
21:00
Condruzien

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

St-Joris Sleidinge
21:00
HO Kalken
Ardennen
21:00
Eendracht Zele
Elene-Grotenberge
21:00
SK Denderhoutem
Excelsior Mariakerke
21:00
Eendracht Aalter
Grembergen
21:00
Lokeren Doorslaar

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
21:00
Lauwe
Excelsior Zedelgem
21:00
Sparta Heestert
Blankenberge
21:00
Rumbeke
Oostnieuwkerke
21:00
Diksmuide

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Ustrem Donchevo
19:00
Chernolomets

116 Cyprus - 3. Division

Omonia Psevda
20:30
Digenis Morphou

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Sochaux II
20:30
Dijon II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Bourges Foot 18 II
21:00
Chateauroux II
Saran Municipal
21:00
C' Chartres II
Saint-Jean-le-Blanc
21:00
J3 Amilly

17 France - National 3: Grand-Est

Nancy II
20:30
Prix-lès-Mézières

17 France - National 3: Hauts-de-France

Amiens SC II
20:30
Saint-Omer
Vimy
20:30
Boulogne II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Thermaikos Thermis
20:00
Aris Avato
Apollon Paralimniou
20:00
M. Alexandros Orfaniou
Pandramaikos
20:00
Antheias-Aristinou
Ethnikos Sochos
20:00
Nestos Chrisoupolis
Agrotikos Asteras
20:00
Doxa Dramas
Orfeas Xanthi
20:00
Anagennisi Plagia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Panachaiki
20:00
Amvrakikos Loutrou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Atalanti
20:00
Nea Artaki
Nea Artaki
20:00
Aetos Makrychoriou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Lefkimmi
19:00
Kozani

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

AE Mykonos
16:30
Santorini 2020
Ermis Meligous
20:00
Ilioupoli
Aris Skalas
20:00
Foinikas N. Epidavrou
Fostiras
20:00
AE Mykonos
Ilioupoli
20:00
Santorini 2020
Ermis Meligous
20:00
Panarkadikos
Agios Ierotheos
20:00
Charavgiakos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Giouchtas
20:00
PAO Rouf
Agios Nikolaos
20:00
AE Neapolis
Atsalenios
20:00
Panionios
Aris Soudas
20:00
Anagennisi Ierapetra
Almyros Gaziou
20:00
Poros

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Videoton II
17:00
MTE 1904
Veszprém
17:00
Zalaegerszegi TE II
Komárom
20:00
Tatabánya
Balatonfuredi
20:00
Papai Perutz
Andráshida
20:00
SC Sopron
BVSC
20:00
Kelen
Nagykanizsai ULE
20:00
Gyirmót II
Érdi VSE
20:00
Gardony
Kaposvári Rákóczi
21:00
Gyori ETO II
Bicskei
22:00
Puskás II

251 Italy - Serie C: Girone A

Renate
20:30
Lecco
Calcio Padova
20:30
Pro Sesto
FeralpiSalò
20:30
Trento Calcio 1921
Juventus U23
23:30
AlbinoLeffe
Pergolettese
23:30
Fiorenzuola
Pro Patria
23:30
Legnago Salus
Giana Erminio
23:30
Pro Vercelli
Virtus Verona
23:30
Seregno
Piacenza
23:30
Südtirol
Mantova
23:30
Triestina

251 Italy - Serie C: Girone B

Olbia
20:30
Montevarchi
Pontedera
20:30
Cesena
Lucchese
20:30
Fermana
Teramo
20:30
Grosseto
Carrarese
20:30
Gubbio
Ancona
20:30
Reggiana
Vis Pesaro
20:30
Virtus Entella
Siena
20:30
Viterbese
Pistoiese
20:30
Imolese

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:30
Borgosesia
Caronnese
20:30
Fossano
Casale
20:30
Saluzzo
Città di Varese
20:30
Pro Imperia
Derthona
20:30
PDHAE
Ligorna
20:30
Asti
RG Ticino
20:30
Novara
Sanremo
20:30
Gozzano
Vado
20:30
Lavagnese
Sestri Levante
21:00
Chieri

251 Italy - Serie D: Girone B

Arconatese
20:30
Villa d'Almè
Olginatese
20:30
Crema
Brusaporto
20:30
Breno
Desenzano Calvina
20:30
Castellanzese
Caravaggio
20:30
Real Calepina
Casatese
20:30
Legnano
Folgore Caratese
20:30
Leon
Pontisola
20:30
Sangiuliano City
Sona
20:30
Adrense
Vis Nova Giussano
20:30
Virtus Ciserano Bergamo

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
20:30
Montebelluna
Campodarsego
20:30
Ambrosiana
Marignanese
20:30
Cjarlins Muzane
Este
20:30
Dolomiti Bellunesi
Union ArzignanoChiampo
20:30
Delta Calcio Rovigo
Luparense
20:30
Spinea
San Martino Speme
20:30
Caldiero Terme
Clodiense
20:30
Cartigliano

251 Italy - Serie D: Girone D

Borgo San Donnino
20:30
Athletic Carpi
Forlì
20:30
Sasso Marconi
Mezzolara
20:30
Alcione
Prato
20:30
Bagnolese
Ravenna
20:30
Cavenago Fanfulla
Real Forte Querceta
20:30
Rimini
Progresso
20:35
Ghivizzano Borgo Mozzano

251 Italy - Serie D: Girone E

Flaminia
20:30
Cannara
Gavorrano
20:30
San Donato Tavarnelle
Lornano Badesse
20:30
Scandicci
FC Rieti
20:30
Pro Livorno
Sporting Trestina
20:30
Poggibonsi
Unipomezia
20:30
Pianese

251 Italy - Serie D: Girone F

Aurora Alto Casertano
20:30
Castelnuovo Vomano
Castelfidardo Calcio
20:30
Vastese
Chieti
20:30
Vastogirardi
Matese
20:30
Fano
Pineto
20:30
Recanatese
Tolentino
20:30
Atletico
Sambenedettese
20:30
Nereto

251 Italy - Serie D: Girone G

Cassino
20:30
Team Nuova Florida
CynthiAlbalonga
20:30
Muravera
SSC Giugliano
20:30
Carbonia
Lanusei
20:30
Vis Artena
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
Arzachena
Latte Dolce
20:30
Afragolese

251 Italy - Serie D: Girone H

Città di Fasano
20:30
US Bitonto
Nola 1925
20:30
Mariglianese
San Giorgio
20:30
Brindisi
Nardò
20:30
Nocerina
Sorrento
20:30
Rotonda
Bisceglie
21:00
Audace Cerignola
Gravina
21:00
Casertana
Molfetta Calcio
21:00
Francavilla
Team Altamura
21:00
Virtus Matino

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:30
Cavese
Castrovillari
20:30
Città Di Sant’Agata
Gelbison
20:30
Lamezia Terme
Giarre
20:30
Acireale
Santa Maria Cilento
20:30
Trapani 1905
San Luca
20:30
Aversa Normanna
Sancataldese
20:30
Rende
Troina
20:30
Cittanova Interpiana
FC Messina
20:30
Lamezia Terme
Licata
21:00
Paternò

2 Poland - 2. Liga East

Radunia Stężyca
19:00
Chojniczanka Chojnice
Stal Rzeszów
22:00
Kalisz
Wisła Puławy
23:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki
Ruch Chorzów
23:15
Lech Poznań II

20 Portugal - 2. Division: Group A

Pedras Salgadas
22:00
Camacha

20 Portugal - 2. Division: Group B

Mirandela
22:00
AR São Martinho

20 Portugal - 2. Division: Group D

Uniao Idanhense
22:00
Fontinhas
Praiense
23:00
Oleiros

20 Portugal - 2. Division: Group E

Sacavenense
22:00
O Elvas
Ideal
23:00
Pero Pinheiro

401 Slovakia - 3. Liga - West

Kalna n. Hronom
20:30
Zlaté Moravce-Vrablé II

32 Spain - Tercera - Group 1

Sofán
22:30
Deportivo La Coruña II

32 Spain - Tercera - Group 2

Sporting Gijon II
17:45
Langreo II
Praviano
18:00
Roces
Colunga
18:00
Caudal
Llanes
18:00
Tuilla
Covadonga
18:00
Luarca
Lenense
18:00
EI San Martin
Real Oviedo II
22:00
Urraca
Mosconia
22:45
Real Titánico

32 Spain - Tercera - Group 3

Siete Villas
17:45
Barreda
Naval
23:00
Cartes
Gimnástica Torrelavega
23:00
Samano
Selaya
23:00
Vimenor

32 Spain - Tercera - Group 4

Santutxu
17:00
Deportivo Alaves II
San Ignacio
18:00
Urduliz
CD Vitoria
23:30
Beti Gazte

32 Spain - Tercera - Group 5

Castelldefels
18:00
San Cristobal
Sant Andreu
18:00
Granollers
L'Hospitalet
18:30
Peralada
Olot
22:30
Grama
Figueres
00:30
Girona II
Sants
01:00
Guineueta

32 Spain - Tercera - Group 6

RC Catarroja
17:30
Torrellano
Orihuela
23:00
Silla
Jove Espanol
23:15
Callosa Deportiva

32 Spain - Tercera - Group 7

Madrid 2021 FP
17:00
Villaverde-Boetticher
Parla
17:30
Trival Valderas
Colonia Moscardo
17:30
Alcobendas
Carabanchel
17:30
Rayo Vallecano II
Torrejón
18:00
Ursaria
Tres Cantos
18:00
Villaviciosa Odón
Las Rozas
18:00
RSD Alcalá
Atlético Madrid II
18:00
Pozuelo Alarcón
Galapagar
22:30
Moratalaz

32 Spain - Tercera - Group 8

Mirandés II
17:45
La Virgen del Camino
Ribert
18:00
Bembibre
Guijuelo
18:00
Colegios Diocesanos
Cultural Leonesa II
18:30
Salamanca II
Real Ávila
23:00
Atlético Tordesillas
Arandina
23:00
Palencia CF

32 Spain - Tercera - Group 9

Huétor Vega
18:00
Almería II
UD San Pedro
18:00
Ciudad de Torredonjimeno
Motril
18:00
Marbella
El Palo
23:00
Torreperogil
Atlético Porcuna
00:15
Huétor Tájar

32 Spain - Tercera - Group 10

Utrera
18:00
Conil
Rota
18:00
Cabecense
Recreativo Huelva
18:30
Sevilla III
Lucena
00:00
Antoniano

32 Spain - Tercera - Group 11

Murense
18:00
Portmany
Son Veri
23:00
Constància

32 Spain - Tercera - Group 12

Buzanada
18:50
Herbania
Lanzarote
19:00
Tenerife II
Tenisca
19:00
Unión Sur Yaiza
Vera
19:00
Unión Viera
Las Zocas
19:00
Arucas
Gran Tarajal
19:30
Santa Úrsula
La Cuadra
19:30
Atlético Paso

32 Spain - Tercera - Group 13

La Union Atletico
17:30
Mazarrón FC
Cartagena II
18:00
Bala Azul
Real Murcia II
18:00
Huércal-Overa
Cartagena FC
22:00
Archena Sport
Racing Murcia
22:00
UCAM Murcia II
Lorca Deportiva
22:30
UD Caravaca
Deportiva Minera
22:30
El Palmar
Los Garres
23:00
Yeclano
Bullense
23:30
CAP Ciudad de Murcia

32 Spain - Tercera - Group 14

Badajoz II
18:00
Miajadas
UP Plasencia
18:00
Calamonte
Jerez
18:15
Villafranca
Don Álvaro
23:00
Diocesano
Arroyo
23:00
Llerenense
Aceuchal
23:00
Azuaga
Extremadura UD II
00:00
Olivenza

32 Spain - Tercera - Group 15

Subiza
17:30
Corellano

32 Spain - Tercera - Group 16

Calahorra II
22:30
Oyonesa
Anguiano
22:45
Berceo
CDFC La Calzada
23:00
Haro
Vianés
23:00
Cenicero

32 Spain - Tercera - Group 17

Real Zaragoza II
17:30
Cuarte Industrial
Giner Torrero
17:30
Belchite 97
Cariñena
22:00
Barbastro
Caspe
22:30
Binéfar
Atletico Monzon
22:30
Calamocha

32 Spain - Tercera - Group 18

Illescas
17:30
Guadalajara
Ciudad Real
18:00
Azuqueca
Conquense
23:00
San Clemente
Torrijos
23:00
Villarrobledo

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Eskişehirspor
17:00
1922 Konyaspor Kulübü
Ankara Demirspor
17:00
24 Erzincanspor
Şanlıurfaspor
17:00
Zonguldak Kömürspor
Kırklarelispor
17:00
Kastamonuspor
Nazilli Belediyespor
17:00
Tarsus İdman Yurdu
Karacabey Birlikspor
17:00
Tire 1922
Pazarspor
17:00
Amed SK
Kırşehir Belediyespor
17:00
Isparta Davrazspor
Utaş Uşakspor
17:00
Akhisar Belediyespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Turgutluspor
17:00
Hekimoğlu Trabzon
Bayburt İÖİ
17:00
Bodrumspor
Yeni Diyarbekirspor
17:00
Adıyaman 1954
Sarıyer
17:00
Çorum Belediyespor
Serik Belediyespor
17:00
Osmanlıspor
Etimesgut Belediyespor
17:00
Afjet Afyonspor
Sivas Belediyespor
17:00
Van BB
Ergene Velimeşespor
17:00
Niğde Belediyespor
Sakaryaspor
18:00
İnegölspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Bergama Belediyespor
17:00
Fatsa Belediyespor
Karaman Belediyespor
17:00
Batman Petrolspor
1954 Kelkit Belediyespor
17:00
Hendek Spor
Sancaktepe Belediye
17:00
Nevşehirspor
Osmaniyespor
17:00
Kütahyaspor
Artvin Hopaspor
17:00
Arnavutköy Belediyespor
Bugsaşspor
17:00
Yıldırım Belediyesispor
Çatalcaspor
17:00
Elazığspor
Kahta 02 Spor
17:00
Erbaaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Bayrampaşaspor
17:00
52 Orduspor FK
Kuşadasıspor
17:00
Darıca Gençlerbırlığı
Kestelspor
17:00
Çarşambaspor
Kızılcabölükspor
17:00
Yeşilyurt Belediyespor
68 Aksaray Belediyespor
17:00
Şile Yıldızspor
Elazig Karakocan FK
17:00
Iskenderunspor A.Ş.
Iğdır FK
17:00
Altındağ Spor
Siirt Il Ozel Idaresi
17:00
Yomraspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Ankara Adliyespor
16:00
Karaköprü Belediyespor
Fethiyespor
17:00
Orduspor 1967
Türk Metal Kırıkkale
17:00
Ofspor
Derincespor
17:00
Karabükspor
Karşıyaka
17:00
Gümüşhanespor
İçelspor
17:00
Edirnespor
Modafenspor
17:00
Tepecikspor
Ağrı 1970
17:00
Ceyhanspor

5 Brazil - Alagoano

CRB
02:00
Aliança AL
Jacyobá
02:00
Murici

5 Brazil - Amazonense

Iranduba
02:00
Manaus
JC
02:00
São Raimundo AM

5 Brazil - Baiano 1

Juazeirense
04:00
Bahia

5 Brazil - Copa do Nordeste

Altos
04:00
Sport Recife

5 Brazil - Carioca Serie A

Volta Redonda
01:00
Nova Iguaçu
ฟลาเมงโก
02:00
Resende
Portuguesa RJ
05:00
Botafogo

5 Brazil - Catarinense 1

Marcílio Dias
02:00
Barra do Garcas
Joinville
02:00
Brusque
Concórdia Atlético Clube
04:30
Juventus SC

5 Brazil - Gaucho 1

Ypiranga Erechim
02:00
Guarany de Bagé
Novo Hamburgo
02:00
Aimoré
União RS
05:00
Brasil de Pelotas

5 Brazil - Maranhense

Sampaio Corrêa
02:00
São José MA

5 Brazil - Matogrossense

União Rondonópolis
02:00
Sport Sinop

5 Brazil - Paranaense 1

Athletico PR
02:00
Operário PR
Cianorte
02:00
Independiente FSJ

5 Brazil - Paulista A1

Corinthians
21:00
Bragantino
Inter de Limeira
02:00
Palmeiras
Santos
04:30
Novorizontino
Botafogo SP
06:30
São Bernardo

5 Brazil - Paulista A2

Oeste
02:00
São Bento

5 Brazil - Pernambucano 1

Íbis
01:00
Sete de Setembro PE
Afogados
05:00
Náutico

5 Brazil - Piauiense

4 de Julho
19:00
Parnahyba

5 Brazil - Potiguar

Forca e Luz
01:00
Globo

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Talleres Remedios
03:00
Cañuelas

144816 Belize - Premier League

San Pedro Pirates
07:30
Hankook Verdes
Wagiya
04:30
Altitude
Caesar Ridge
04:30
Garden City

866998 Fiji - National Football League

Nasinu
09:00
Nadi
Navua
10:00
Ba
Rewa
12:30
Tailevu Naitasiri
Suva
14:30
Labasa

3347 San Marino - Campionato

Cosmos
21:00
Libertas
La Fiorita
00:30
Folgore
Murata
01:00
Juvenes / Dogana

462 England - Premier League 2 Divison Two

Birmingham U23
20:00
Middlesbrough U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เพิร์ธ กลอรี
14:45
Western United
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
14:45
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

2454 Albania - 1st Division

Butrinti Sarandë
20:00
Apolonia Fier
Tërbuni Pukë
20:00
Maliqi
Besa Kavajë
20:00
Vora
Pogradeci
20:00
Erzeni Shijak

712 Korea Republic - K League 2

Anyang
11:30
Asan Mugunghwa
Gwangju
14:00
Daejeon Citizen
Gyeongnam
14:00
Busan I'Park

556 Belgium - First Amateur Division

Tienen
21:00
Dessel Sport
Rupel Boom
21:00
Knokke

11 Germany - Junioren Bundesliga

Energie Cottbus U19
17:00
Hamburger SV U19
Hansa Rostock U19
17:00
St. Pauli U19
Union Berlin U19
17:00
Osnabruck U19
Magdeburg U19
17:00
Holstein Kiel U19
Saarbrucken U19
20:00
Astoria Walldorf U19
Ulm U19
20:00
Kaiserslautern U19

251 Italy - PrimaVera 1

Verona U19
16:30
Roma U19
Bologna U19
17:00
Sampdoria U19
Milan U19
18:30
Atalanta U19
Genoa U19
21:00
Lecce U19

251 Italy - Primavera 2

Crotone U19
17:00
Benevento U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

Venda FC
20:30
Richards Bay
TS Sporting
20:30
TTM

716 Nigeria - Npfl

Kwara United
22:00
Niger Tornadoes
MFM
22:00
Sunshine Stars
Plateau United
22:00
Akwa United
Wikki Tourist
22:00
Gombe United

65437 Panama - Lpf

Veraguas
08:00
Independiente
Alianza
04:00
Sporting San Miguelito
Azuero
06:00
Atlético Chiriquí

344167 N/C America - Concacaf Championship Women U20

Mexico U20 W
08:00
Panama U20 W
Puerto Rico U20 W
03:00
United States U20 W
St. Kitts and Nevis U20 W
03:00
Trinidad and Tobago U20 W
Nicaragua U20 W
06:00
Dominican Republic U20 W
El Salvador U20 W
06:00
Canada U20 W

122 Kosovo - Superliga

Ulpiana
19:00
Drenica
KF Feronikeli
19:00
Dukagjini
Prishtina
19:30
Gjilani

98 Australia - Npl Victoria

Heidelberg United
11:00
Dandenong Thunder
St. Albans Saints
13:00
Dandenong City

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Lugano II
20:00
Balzers

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Biel-Bienne
21:00
Chiasso
Young Boys II
22:00
Basel II

3126 Luxembourg - National Division

Progrès Niedercorn
22:00
Fola Esch
UNA Strassen
22:00
Victoria Rosport
Swift Hesperange
22:00
Differdange 03
Rodange
22:00
Etzella Ettelbrück
RM Hamm Benfica
22:00
Mondorf-les-Bains
Wiltz
22:00
UT Pétange
Jeunesse d'Esch
22:00
Hostert

462 England - FA Cup Women

Liverpool W
19:00
Arsenal W
Manchester United W
19:30
Manchester City W
Charlton W
20:00
Everton W
Durham W
21:00
Birmingham W
West Bromwich Albion W
21:00
Coventry United W
Reading W
21:00
West Ham W
Ipswich Town W
21:00
Southampton W

482134 Lesotho - Premier League

Mazenod
20:00
Likhopo
Bantu
20:00
Kick4Life
Linare
20:00
Lifofane
LMPS
20:00
Matlama

201580 Maldives - Male League

Eagles
18:00
Super United Sports
Maziya
23:00
TC Sports Club

2493 Mauritania - Super D1

Tidjikja
23:00
Gourel Sangue
Armee
01:55
SNIM

3039 Togo - Championnat National

Togo Port
22:00
Anges Notsè
Entente II
22:00
OTR
Gbohloe-Su
22:00
Gomido
Kotoko
22:00
Dynamic Togolais
Semassi
22:00
Binah
Sara Sport
22:00
Unisport

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Bollstanäs W
19:45
Umea W
Rosengard W
21:00
Växjö W
Alingsås W
21:00
Linkoping W
Häcken W
21:00
KIF Orebro W
Hammarby W
21:00
Brommapojkarna W
Eskilstuna United W
22:00
Pitea W

556 Belgium - Super League Women

OH Leuven W
00:00
Charleroi

17 France - Division 1 Women

Fleury 91 W
20:45
Paris SG W
Stade de Reims W
20:45
Lyon W

251 Italy - Serie A Women

Empoli W
18:35
Juventus W
Roma W
20:35
Inter Milano W
Pomigliano W
20:35
Sampdoria W

458 Mexico - Liga Mx Women

Puebla W
01:00
Pumas UNAM W
Atlético San Luis W
06:00
Guadalajara W
Juárez W
06:00
Toluca W

98 Australia - W-League

Perth Glory W
12:05
Sydney W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

Víkingur U19
19:00
Fram / Úlfarnir U19 II
Valur / KH U19
20:00
Fjölnir / Vængir U19
ÍR / Léttir U19
20:00
KR / KV U19 II
Thróttur / SR U19
22:30
Fjölnir / Vængir U19 II
Leiknir / KB U19
01:00
Fram / Úlfarnir U19

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

Mos W
18:00
Villestro W
Sárdoma W
18:00
Deportivo La Coruña II W
Gijón FF W
18:00
Viajes Interrías W
Victoria FC W
18:00
Umia W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Aiolikos
20:00
Aias Salamina
Pyliou
20:00
Thyella Diastavroseos
Proodeftiki
20:00
Aittitos Spata
Asteras Varis
20:00
Panelefsiniakos

155 Romania - Liga 2

Hermannstadt
23:30
Dunărea Călăraşi

17 France - National 3: Occitanie

Fabrègues
20:30
Olympique d'Alès

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Mureaux
21:00
Mantes 78

44 Argentina - Reserve League

Platense Res.
19:00
Banfield Res.

2507 Gambia - GFA League

GPA
23:00
Waa Banjul Football
Sporting Real FC
23:00
Steve Biko

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Coffs Coast Tigers
12:00
Taree Wildcats
Port Saints
12:00
Kempsey Saints

401 Slovakia - Youth League

Zemplín Michalovce U19
17:00
DAC U19
Senica U19
17:00
Nitra U19
Trenčín U19
17:00
Dukla U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Heidelberg United U21
09:00
Dandenong Thunder U21
St. Albans Saints U21
10:30
Dandenong City U21

5724 Sierra Leone - Premier League

Diamond Stars
23:15
Bo Rangers
Kamboi Eagles
23:15
East End Tigers
SLIFA Mount Aureol
23:15
Central Parade

99474 World - Club Friendlies Women

Podgórze Kraków
17:00
Trójka Jelna
Hønefoss W
18:00
TIL 2020 W
Brondby W
19:00
Vittsjo W
ASA W
20:00
Aarhus 1900 W
Resovia Rzeszów W
21:30
Unia Lublin
Tulevik ja Suure-Jaani
23:45
Tammeka W

453172 Macao - Primeira Division

Sporting Macau
17:00
Casa de Portugal
Polícia
19:00
เบนฟิกา

3374 Gibraltar - Premier Division

Glacis United
22:00
Mons Calpe
Manchester 62
00:30
Europa Point

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

Bangkok
15:30
Inter Bangkok
Grakcu Sai Mai United
15:30
Chamchuri United
ม.เกษมบัณฑิต
15:30
Nonthaburi
North Bangkok University
15:30
Welfare Royal Air Force
Muangnont
15:30
ม.ธนบุรี
Samut Prakan
15:30
Prime Bangkok
Siam
15:30
Army

99474 World - Club Friendlies 3

Ruh Brest
16:00
Dinamo Malorita
Minsk
17:00
Slutsk
มัลโม่
19:00
Olympic
Dinamo Minsk
19:30
Slavia
Utsikten
20:00
IF Karlstad Fotboll
Øygarden
21:00
Bremnes
Odd
22:00
Sarpsborg 08

99474 World - Club Friendlies 4

Legion Dynamo
15:00
Zenit Izhevsk
Pardubice II
16:00
Hlinsko
Blansko
17:00
Sigma Olomouc II
Neu-Isenburg
21:00
Viktoria Griesheim
Rot-Weiss Frankfurt
21:00
Marburg

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

Collerense W
18:00
Fontsanta Fatjó W
Pardinyes W
18:00
Vic Riuprimer W
Transportes Alcaine II W
20:00
Espanyol II W
Balears W
23:00
Son Sardina W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

San Ignacio W
19:00
Mutilvera W
Real Sociedad II W
21:30
Añorga W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

San Miguel W
17:00
Málaga W
Almería W
18:00
Salamanca W
Olympia Las Rozas W
23:00
La Cañada Atlético W
La Rambla W
23:00
Sevilla II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

Rayo Vallecano II W
17:30
Tres Cantos W
Samper W
18:00
Atlético Madrid III W
Real Madrid II W
18:00
DNS de Belen W
Madrid III W
22:00
Logroño II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

Discobolo-La Torre W
17:30
Mislata W
Albacete II W
18:00
Plaza Argel W
Aldaia W
00:00
San Vicente W

49477 Thailand - Thai League 3 - South

Satun United
15:30
Pattani
Nakhon Si Thammarat
15:30
Krabi
Patong City
15:30
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
Surat Thani FC
15:30
Jalor City
Trang
15:30
Nara United
Young Singh United
15:30
Phattalung

49477 Thailand - Thai League 3 - West

Assumption United
15:30
Saraburi United
Ang Thong
15:30
Kanjanapat Group
Hua Hin City
15:30
IPE Samut Sakhon
Samut Songkhram
15:30
Pathum Thani University
Kanchanaburi
15:30
Chainat United

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Marina Sport U19
17:30
Compostela U19
Pontevedra U19
18:00
Bansander U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Real Sociedad U19
17:30
Getxo U19
Txantrea U19
18:00
AD San Juan U19
Pamplona U19
18:00
Tolosa U19
Deportivo Alavés U19
22:30
Mutilvera U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Barcelona U19
22:00
Ebro U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Tomares U19
18:00
Vázquez Cultural U19
Séneca U19
18:00
Recreativo Huelva U19
Calavera U19
18:30
Atlético Jaén U19
Cádiz U19
22:30
Coria U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Leganés U19
21:30
Alcorcón U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Atlético GC U19
19:00
Maspalomas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Valencia U19
17:00
La Nucía U19