แจกฟรี ตารางบอล 2 มี.ค. 2565

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

Hamburger SV
00:30
Karlsruher SC
ฮันโนเฟอร์ 96
00:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
VfL Bochum 1848
02:45
SC Freiburg

32 ลาลีกา สเปน

มาจอร์กา
03:00
เรอัล โซเซียดาด

479 เจลีก

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:30
วิสเซล โคเบะ

479 Japan - Ybc Levain Cup

เกียวโต แซงก้า
16:30
สากัน โตสู
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
กัมบะ โอซาก้า
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
เอฟซี โตเกียว

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Bradford Park Avenue
02:45
Farsley Celtic

462 เอฟเอคัพ

ลูตัน ทาวน์
02:15
เชลซี
เซาแธมป์ตัน
02:30
เวสต์แฮม
ลิเวอร์พูล
03:15
นอริชซิตี

462 England - Women's Super League

Aston Villa W
02:00
Everton W
Arsenal W
02:15
Reading W

38 Netherlands - KNVB Beker

Go Ahead Eagles
02:00
พีเอสวี

11 Germany - 3. Liga

Hallescher FC
01:00
Viktoria Berlin

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Union Fürstenwalde
01:00
Altglienicke
Energie Cottbus
01:00
Tennis Borussia

11 Germany - Regionalliga: West

Fortuna Köln
01:00
Bonner SC
Rot Weiss Ahlen
01:30
Rot-Weiss Essen
Sportfreunde Lotte
01:30
Preußen Münster
Homberg
01:30
Rödinghausen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Rot-Weiß Erfurt
01:00
Arnstadt

2454 Albania - Superliga

Teuta Durrës
22:45
Tirana
Partizani Tirana
22:45
Kukësi

919 Armenia - Premier League

Junior Sevan
13:00
Noravank
Noravank
17:00
Pyunik
Ararat-Armenia
19:00
BKMA

143 Austria - Admiral Bundesliga

แอลเอเอสเค ลินซ์
02:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

143 Austria - Austrian Cup

Ried
00:00
Hartberg

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Zaqatala
17:30
Səbail II
MOIK
17:30
Zira II

556 Belgium - Pro League

Standard Liège
00:45
Beerschot-Wilrijk

507 Bosnia and Herzegovina - Bosnia Cup

Zvijezda Gradačac
19:00
Igman Konjic
Tuzla City
21:00
Borac Banja Luka
Sarajevo
23:00
Sloboda Tuzla
Velez
01:00
Siroki Brijeg

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Montana
19:30
ลูโดโกเรต์ส
Septemvri Sofia
22:30
Levski Sofia

266 Croatia - Croatia Cup

Hajduk Split
23:30
Gorica

116 Cyprus - Cyprus Cup

AEL
00:00
Apollon
PAEEK
00:00
AEK Larnaca

245 Czech Republic - Czech Cup

Sparta Praha
00:00
Jablonec

2405 Estonia - Meistriliiga

Nõmme Kalju
23:00
Kuressaare
Tammeka
00:30
Flora
Legion
01:30
Trans

1233 Finland - Finland Cup

TuPV
23:00
LoPa
Kiffen 08 III
01:00
EsPa

17 France - Coupe de France

น็องต์
03:15
โมนาโก

125 Greece - Super League

โอลิมเปียกอส
00:00
Asteras Tripolis
AEK Athens
01:30
PAOK

674 Hungary - Hungarian Cup

Békéscsaba
02:00
Újpest

1796 Iceland - League Cup

Keflavík
01:00
Afturelding
Fylkir
01:00
KA
HK
01:15
Valur

802 Israel - State Cup

Hapoel Be'er Sheva
01:00
Maccabi Petah Tikva
Hapoel Haifa
01:00
Bnei Yehuda

251 Italy - Serie B

เลชเช่
00:30
Ascoli
สปาล
00:30
Cittadella
Pisa
00:30
Crotone
Reggina
00:30
Vicenza
Monza
00:30
ปาร์มา
โฟรซิโนเน่
00:30
Cosenza

251 Italy - Coppa Italia

ฟิออเรนติน่า
03:00
ยูเวนตุส

2 Poland - Polish Cup

Górnik Zabrze
00:00
Lech Poznań
ลีเกีย วอร์ซอว์
02:45
Górnik Łęczna

20 Portugal - Taça De Portugal

สปอร์ติงลิสบอน
03:45
ปอร์โต้

155 Romania - Liga 1

Academica Clinceni
20:00
Gaz Metan Mediaş
Mioveni
22:30
Universitatea Craiova
Voluntari
00:55
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 Russia - Russian Cup

Alaniya Vladikavkaz
20:00
Arsenal Tula
Sochi
22:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
สปาร์ตัก มอสโก
00:00
Urozhay

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

เซลติก
02:45
St. Mirren
Dundee
02:45
Hibernian
Hearts
02:45
Aberdeen
Livingston
02:45
Dundee United
Motherwell
02:45
Ross County
St. Johnstone
02:45
กลาสโกว์ เรนเจอร์

1161 Scotland - League Two

Edinburgh City
02:45
Stenhousemuir
Albion Rovers
02:45
Annan Athletic

1161 Scotland - Challenge Cup

Kilmarnock
02:30
Raith Rovers

296 Serbia - Super Liga

Metalac GM
22:00
Radnički Niš
Bačka Topola
22:00
Radnik Surdulica
Kolubara
00:00
Vojvodina
Čukarički
00:00
Napredak

296 Serbia - Prva Liga

Budućnost Dobanovci
19:00
Radnički Sr. Mitrovica
Timok
19:00
Loznica
Grafičar
19:00
Inđija
Bačka Palanka
21:00
Javor Ivanjica
Mačva Šabac
23:00
Žarkovo

1638 Slovenia - 1. SNL

Radomlje
21:00
Tabor Sežana
Mura
23:30
Celje

32 Spain - Copa Del Rey

บาเลนเซีย
03:30
แอธเลติก บิลเบา

62 Switzerland - Super League

Sion
00:00
Lausanne Sport
Luzern
02:30
Zürich

404 Turkey - 1. Lig

Boluspor
18:30
Tuzlaspor

404 Turkey - Turkish Cup

Sivasspor
21:00
Fatih Karagümrük
เบซิคตัส
00:30
Kayserispor

86 Ukraine - Ukrainian Cup

โอเล็กซานเดรีย
22:00
ดินาโมเคียฟ
Lviv
00:30
ชัคตาร์

44 Argentina - Superliga

Atlético Tucumán
07:30
Patronato

44 Argentina - Copa Argentina

Colón
07:30
Sportivo Peñarol
Banfield
03:10
Dock Sud

5 Brazil - Copa do Brasil

Mirassol
07:30
Grêmio
Sousa
07:30
Goiás
Ceilândia
01:30
Londrina
Tuna Luso
01:30
Novorizontino
Porto Velho
02:30
Juventude
Operário Ltda
02:30
Sampaio Corrêa
Real Noroeste
05:00
Operário PR
São Raimundo RR
05:00
Ceará
Altos
05:00
Sport Recife
Rio Branco
06:00
Vila Nova
Grêmio Anápolis
06:30
Juazeirense
Trem
06:30
Paysandu

80 Chile - Primera B

Melipilla
04:00
Puerto Montt
Cobreloa
06:00
Copiapó
Unión San Felipe
06:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์

353 Colombia - Liga BetPlay

Independiente Medellín
07:35
Rionegro Águilas

353 Colombia - Copa Betplay

Valledupar
04:00
Fortaleza CEIF
Boyacá Chicó
06:00
Real San Andres

1739 Costa Rica - Primera Division

Cartaginés
09:00
San Carlos
Grecia
03:00
Sporting San José
ADR Jicaral
04:00
Deportivo Saprissa
Pérez Zeledón
06:00
Guadalupe
Santos de Guápiles
06:30
Guanacasteca

53128 Guatemala - Liga Nacional

Guastatoya
22:00
Nueva Concepción
Santa Lucia
00:15
Cobán Imperial
Solola
04:00
Xelajú
Achuapa
04:15
Iztapa

53128 Guatemala - Primera Division

Amatitlan
09:00
Quiché
Plataneros
01:00
Marquense

458 Mexico - Liga MX

Toluca
08:00
Tijuana
Puebla
08:00
Juárez
León
10:00
มอนเตอร์เรย์
Mazatlán
10:00
Necaxa
América
10:00
Querétaro

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Correcaminos UAT
08:05
Cancún
Tepatitlán de Morelos
06:00
Tapatío

3990 Nicaragua - Primera Division

H&H Export
04:00
Jalapa

146 South Africa - Premier League

Marumo Gallants FC
22:00
Baroka
Orlando Pirates
22:30
Cape Town City
AmaZulu
00:30
Stellenbosch
TS Galaxy
00:30
Mamelodi Sundowns

614 Algeria - Ligue 1

ES Sétif
00:00
JS Kabylie

911 Angola - Girabola

Académica do Lobito
21:30
Sagrada Esperança
Wiliete
22:00
Petro de Luanda

607 Burkina Faso - Premier League

ASFA-Yennenga
23:00
RC Bobo-Dioulasso
ASEC Koudougou
23:00
Salitas
ASK
23:00
Kiko
Royal
23:00
SONABEL
วิเทสส์
23:00
Police
Douanes
01:15
USFA

886 Egypt - Premier League

Zamalek
01:00
Future FC

26833 Grenada - Premier Division

SAB Spartans
06:15
Mt. Rich
St. John's
06:15
Paradise

1703 Guinea - Ligue 1

Horoya
06:00
Ashanti GB
Hafia
06:00
Milo

16175 Libya - Premier League

Al Shat
20:30
Olympic Azzaweya

1424 Morocco - Botola Pro

Hassania Agadir
02:00
RSB Berkane

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Tanzania Prisons
20:00
Mtibwa Sugar

74505 Qatar - Premier League

Al Duhail
20:50
Umm Salal
Al Arabi
23:00
Al Gharafa

35376 Saudi Arabia - Division 1

Najran
20:05
Al-Ain
Al Kholood
20:05
Bisha
Al Nahdha
22:15
Hajer
Al Draih
00:15
Al Shoalah

1439 Tunisia - Ligue 1

Etoile du Sahel
20:00
Slimane
ES Tunis
20:00
Hammam-Sousse

155043 Bangladesh - Premier League

Bangladesh Police
16:00
Muktijoddha SKC
Rahmatgonj MFS
18:30
Baridhara

64306 Hong Kong - Premier League

Kitchee
19:00
Hong Kong FC

153732 India - Indian Super League

Kerala Blasters
21:00
Mumbai City

712 Korea Republic - K-League 1

Jeonbuk Motors
17:00
Pohang Steelers
Daegu
17:30
Sangju Sangmu

69697 Vietnam - V-League

Da Nang
17:00
Ho Chi Minh City
Hoang Anh Gia Lai
17:00
Hong Linh Ha Tinh
Hai Phong
18:00
Nam Dinh

11555657 South America - Copa Libertadores

Fluminense
07:30
Millonarios
The Strongest
07:30
Plaza Colonia
Universidad Católica
05:15
Bolívar
Guaraní
05:15
América Mineiro

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

US Givry
02:00
La Louvière

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Rhodienne-De Hoek
02:30
VW Hamme

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Richelle United
02:00
Onhaye
Marloie Sport
02:00
Wanze / Bas-Oha

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Oostnieuwkerke
02:00
RC Lauwe

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Diavolitsi
20:00
Acheron Kanalaki
Panegialios
20:00
Nafpaktiakos
Tilikratis
20:00
Anagennisi Artas
Aias Gastounis
20:00
Panagriniakos
Ethnikos Skoulikadou
20:30
PAO Vardas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Atalanti
Amvrysseas
20:00
Thiseas Agria
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Atromitos Palamas
Ipato
20:00
Elassona
Fikis
20:00
Iraklis Larissa

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Charavgiakos
20:00
Ilioupoli

251 Italy - Serie D: Girone A

Asti
20:30
PDHAE
Chieri
20:30
Gozzano
Derthona
20:30
Novara
Ligorna
20:30
Casale

251 Italy - Serie D: Girone B

Villa d'Almè
20:30
Desenzano Calvina

251 Italy - Serie D: Girone C

Levico
20:30
Dolomiti Bellunesi

251 Italy - Serie D: Girone D

Bagnolese
20:30
Aglianese
Progresso
20:30
Borgo San Donnino
Tritium
20:30
Mezzolara
Lentigione
20:30
Seravezza
Cavenago Fanfulla
21:00
Forlì
Sammaurese
21:00
Real Forte Querceta

251 Italy - Serie D: Girone E

Montespaccato
20:30
Foligno
FC Rieti
20:30
Sangiovannese

251 Italy - Serie D: Girone F

Fano
20:30
Castelnuovo Vomano
Montegiorgio
20:30
Trastevere
San Nicolò
20:30
Porto D' Ascoli

251 Italy - Serie D: Girone G

Team Nuova Florida
20:30
Vis Artena
Latte Dolce
20:30
Arzachena

251 Italy - Serie D: Girone H

Nola 1925
20:30
Bisceglie
Rotonda
20:30
Lavello
Francavilla
21:00
Mariglianese
Team Altamura
21:00
Casarano

251 Italy - Serie D: Girone I

Gelbison
20:30
Trapani 1905
Giarre
20:30
Biancavilla
Santa Maria Cilento
20:30
San Luca
Portici
20:30
Castrovillari

32 Spain - Tercera - Group 2

Lenense
00:15
Lealtad

32 Spain - Tercera - Group 4

Barakaldo
01:00
Deusto

32 Spain - Tercera - Group 7

Galapagar
02:00
Getafe II
Pozuelo Alarcón
02:00
Moratalaz

32 Spain - Tercera - Group 8

Colegios Diocesanos
23:00
Atlético Astorga

32 Spain - Tercera - Group 12

Tenisca
23:30
Vera
Herbania
00:00
Marino

32 Spain - Tercera - Group 13

Yeclano
02:00
La Union Atletico

32 Spain - Tercera - Group 18

Villacanas
01:30
Quintanar del Rey

5 Brazil - Alagoano

CSA
06:00
Cruzeiro Arapiraca

5 Brazil - Baiano 1

Atlético Alagoinhas
05:15
Bahia

5 Brazil - Copa do Nordeste

Botafogo PB
05:30
Sergipe

5 Brazil - Carioca Serie A

Volta Redonda
05:00
Resende

5 Brazil - Cearense 1

Pacajus
05:30
Fortaleza

5 Brazil - Paulista A2

ยูเวนตุส
01:00
Portuguesa Santista
Primavera SP
01:00
Monte Azul
RB Brasil
02:00
Oeste
Osasco Audax
05:00
Taubaté
São Bento
05:30
CA Linense
Portuguesa
06:00
Rio Claro
Velo Clube
06:00
EC Lemense
XV de Piracicaba
06:00
São Caetano

5 Brazil - Pernambucano 1

Náutico
05:00
Salgueiro
Vera Cruz
06:00
Íbis

5 Brazil - Potiguar

Forca e Luz
01:00
Potiguar Mossoró

5 Brazil - Sul Matogrossense

Chapadão
02:00
Comercial MS
Coxim
02:00
Naviraiense

5 Brazil - Tocantinense

Nova Conquista
05:00
Capital FC

41 Europe - UEFA Youth League

AZ U19
20:00
Juventus U19
Midtjylland U19
20:00
Benfica U19
Liverpool U19
21:00
Genk U19
Žilina U19
22:30
Salzburg U19
Real Madrid U19
03:00
Atl. Madrid U19

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น ซิตี้
15:05
เพิร์ธ กลอรี

97374 Jordan - Shield Cup

Al Faysali
19:00
Ma'an
Al Wihdat
23:00
Al Jazeera

11 Germany - Junioren Bundesliga

Hannover U19
00:30
Hamburger SV U19

251 Italy - PrimaVera 1

Fiorentina U19
21:00
Napoli U19

251 Italy - Coppa Italia Serie C

Südtirol
22:30
Fidelis Andria

716 Nigeria - Npfl

Niger Tornadoes
22:00
MFM
Sunshine Stars
22:00
Heartland
Enyimba
22:00
Remo Stars
Katsina United
22:00
Akwa Starlets
Lobi Stars
22:00
Plateau United
Akwa United
22:00
Wikki Tourist
Gombe United
22:00
Abia Warriors
Kano Pillars
22:00
Rivers United
Nasarawa United
22:00
Kwara United
Shooting Stars
01:00
Enugu Rangers

344167 N/C America - Concacaf Championship Women U20

Guyana U20 W
03:00
Panama U20 W
Guatemala W U20 W
03:00
Cuba U20 W
Mexico U20 W
06:00
Honduras U20 W
Haiti U21 W
06:00
Jamaica U20 W

7091 Oman - Sultan Cup

Al-Rustaq
20:30
Dhofar

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Winterthur II
02:00
Thalwil

191038 Botswana - Premier League

BR Highlanders
21:00
Prisons XI
Masitaoka
21:00
Gilport Lions
Morupule Wanderers
21:00
Galaxy
Township Rollers
21:00
BDF XI
Security Systems
00:00
Sua Flamingoes

2493 Mauritania - Super D1

Kaedi
23:15
AC Douane
Nouadhibou
23:15
Médine

556 Belgium - Super League Women

Zulte-Waregem W
02:30
St. Liege W

556 Belgium - 1st National Women

Chastre W
01:30
Kontich W
Mechelen W
02:00
Renaissance Mons 44 W

11 Germany - Dfb Pokal Women

Wolfsburg W
00:00
SC Sand W
Henstedt-Ulzburg W
01:00
Turbine Potsdam W

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Côte Bleue
02:00
Gazélec Ajaccio
Corte
02:00
Lucciana

5724 Sierra Leone - Premier League

East End Tigers
23:15
Police

99474 World - Club Friendlies 3

New York RB II
08:20
West Chester United
Torpedo BelAZ
18:00
Slutsk
Isloch
20:00
Shakhtyor Petrikov
Kongsvinger
21:00
Raufoss
Atlanta United II
00:00
Chattanooga Red Wolves
Orange County
02:10
Las Vegas Lights

99474 World - Club Friendlies 4

Sokol Saratov
19:00
Amkar Perm'
Rosenborg II
22:30
Strindheim

1161 Scotland - Football League - Highland League

Strathspey Thistle
03:00
Huntly
Huntly
03:00
Clachnacuddin
Keith
03:00
Brechin City
Rothes
03:00
Inverurie Loco Works

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Recreativo Huelva U19
23:00
Calavera U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Elche U19
18:30
Levante U19