แจกฟรี ตารางบอล 13 มี.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เชลซี
21:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
เอฟเวอร์ตัน
21:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
ลีดส์ยูไนเต็ด
21:00
นอริชซิตี
เซาแธมป์ตัน
21:00
วัตฟอร์ด
เวสต์แฮม
21:00
แอสตันวิลลา
อาร์เซน่อล
23:30
เลสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ลูตัน ทาวน์
19:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
18:15
วิลเลม ทเว
อูเทรชท์
20:30
พีเอสวี
Heracles Almelo
20:30
วิเทสส์
พีอีซี ซโวลล์
22:45
เฟเยนูร์ด
AZ
02:00
ทเวนเต้

11 บุนเดิสลีกา

Bayer 04 Leverkusen
21:30
FC Köln
ดอร์ทมุนด์
23:30
DSC Arminia Bielefeld
แฟร้งค์เฟิร์ต
23:30
VfL Bochum 1848
SpVgg Greuther Fürth
01:30
แอร์เบ ไลป์ซิก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ปารีส แซงต์แชร์กแมง
19:00
บอร์กโดซ์
อองเช่ร์
21:00
แร็งส์
Clermont
21:00
ลอริยองต์
เม็ตซ์
21:00
Lens
สตราส์บูร์ก
21:00
โมนาโก
โอลิมปิก ลียง
23:05
แรนส์
แบรสต์
02:45
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ฟิออเรนติน่า
18:30
โบโลญญ่า
เวโรน่า
21:00
นาโปลี
อตาลันต้า
00:00
เจนัว
อูดิเนเซ่
00:00
โรม่า
โตริโน่
02:45
อินเตอร์ มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

ราโย่ บาเยกาโน่
20:00
เซบีย่า
เรอัล เบติส
22:15
แอธเลติก บิลเบา
เรอัล โซเซียดาด
00:30
เดปอร์ติโบ อลาเบส
FC Barcelona
03:00
โอซาซูนา

479 เจลีก

สากัน โตสู
13:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

479 เจลีก 2

Blaublitz Akita
11:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
โทชิกิ SC
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
ThespaKusatsu Gunma
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
มาชิดา เซลเวีย
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา

49477 ไทยลีก 2

เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
ราชนาวี เอฟซี
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
ตราด เอฟซี
Lamphun Warrior
19:00
Nakhon Pathom
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
Raj Pracha

462 England - Wsl 2 Women

Durham W
19:00
Coventry United W
Blackburn Rovers W
21:00
Sunderland W
Charlton W
21:00
Liverpool W
Lewes W
21:00
Crystal Palace W
Sheffield Utd W
21:00
Millwall W
Bristol City W
22:00
Watford W

462 England - Women's Super League

Tottenham W
19:30
Manchester City W
Chelsea W
20:00
Aston Villa W
Birmingham W
21:00
West Ham W
Brighton W
01:45
Arsenal W

38 Netherlands - Tweede Divisie

TEC
20:30
Jong Sparta

38 Netherlands - Eredivisie Women

FC Twente W
18:15
Feyenoord W
Excelsior Rotterdam W
18:15
PEC Zwolle W

11 บุนเดิสลีกา 2

Karlsruher SC
19:30
Jahn Regensburg
ฮันโนเฟอร์ 96
19:30
นูเรมเบิร์ก
Ingolstadt
19:30
ชาลเก้ 04

11 Germany - 3. Liga

Zwickau
19:00
Osnabrück
Würzburger Kickers
20:00
Borussia Dortmund II

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hamburger SV II
19:00
Borussia Hildesheim
Teutonia Hamburg
20:00
Werder Bremen II
Eintracht Norderstedt
20:00
Oberneuland
Altona 93
20:00
LSK Hansa
Phönix Lübeck
20:00
Jeddeloh
Drochtersen / Assel
21:00
HSC Hannover

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Lichtenberg
19:00
Carl Zeiss Jena
ZFC Meuselwitz
19:30
Union Fürstenwalde
Chemie Leipzig
22:00
BFC Dynamo

11 Germany - Regionalliga: Südwest

TuS RW Koblenz
20:00
Hessen Kassel

11 Germany - Regionalliga: West

Schalke 04 II
20:00
Wuppertaler SV

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Rielasingen-Arlen
21:00
Lörrach-Brombach

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

DJK Bamberg
20:00
Würzburger FV

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Türkspor Augsburg
20:00
Garching
Schwabmünchen
20:00
Jahn Regensburg II

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
17:00
Habenhauser FV
Hemelingen
20:00
Werder Bremen III
Komet Arsten
21:00
BTS Neustadt
Borgfeld
21:00
Union Bremen
Vatan Sport
21:30
OSC Bremerhaven
SFL Bremerhaven
21:30
Bremer SV
Leher TS
22:00
Hastedt

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Düren Merzenich
21:00
SV Breinig
Hennef 05
21:00
Siegburger SV
Hürth
21:00
Viktoria Arnoldsweiler
Borussia Freialdenhoven
21:00
Bergisch Gladbach
Fortuna Köln II
21:30
Wesseling-Urfeld
Frechen
21:30
Eilendorf
VfL Vichttal
21:30
FC BW Friesdorf

11 โอเบอร์ลีกา

Schwarz-Weiß Essen
21:00
SC Velbert
TVD Velbert
21:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
Meerbusch
21:00
Union Nettetal
TuRU 1880 Düsseldorf
21:30
FC M'gladbach
Teutonia St.Tönis
21:30
FSV Duisburg
FC Bocholt
21:30
Cronenberger SC

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Neustrelitz
19:30
Torgelower SV Greif
Ludwigsfelder FC
20:00
Stern
Hertha Zehlendorf
20:00
Pampow
CFC Hertha
20:00
Hansa Rostock II

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Union Sandersdorf
19:30
FC Grimma
Wacker Nordhausen
20:00
Martinroda
Einheit Wernigerode
20:00
Plauen
Rot-Weiß Erfurt
20:00
Budissa Bautzen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Lubeck II
20:00
Pansdorf
Preußen Reinfeld
21:00
Eichede
Frisia 03 Risum-Lindholm
21:00
Inter Türkspor Kiel
Eckernforder SV
21:00
TSB Flensburg

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Holzwickeder SC
21:00
ASC Dortmund
Westfalia Rhynern
21:00
Finnentrop / Bamenohl
Paderborn 07 II
21:00
Ennepetal
TuS Haltern
21:00
Eintracht Rheine
Vreden
21:00
Hammer SpVg
Westfalia Herne
21:15
Kaan-Marienborn
Erndtebrück
21:30
Wattenscheid 09

2454 Albania - Superliga

Laçi
19:45
Skënderbeu Korçë
Dinamo Tirana
19:45
Kukësi
Teuta Durrës
22:45
Kastrioti Krujë

143 Austria - Admiral Bundesliga

แอลเอเอสเค ลินซ์
20:30
Wattens
Austria Klagenfurt
20:30
Rapid Vienna
Austria Wien
20:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
23:00
Sturm Graz

143 ออสเตรียลีก1

Wacker Innsbruck
16:30
Austria Lustenau

2453 Azerbaijan - Premier League

Neftçi
21:15
Sumqayıt

556 Belgium - Pro League

Anderlecht
19:30
Antwerp
เกงค์
22:00
Sint-Truiden
Beerschot-Wilrijk
00:30
เกนท์
Standard Liège
03:00
RFC Seraing

556 Belgium - First Division B

Deinze
22:00
Waasland-Beveren
Lierse Kempenzonen
02:00
Royal Excel Mouscron

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Leotar
19:00
Zeljeznicar
Radnik Bijeljina
19:00
Rudar Prijedor
Sloboda Tuzla
21:00
Zrinjski

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

TOSK Tesanj
21:00
Zvijezda Gradačac

224 Bulgaria - Parva Liga

Lokomotiv Plovdiv
20:00
Beroe
ลูโดโกเรต์ส
22:45
Levski Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

Sozopol
17:30
Etar
Maritsa Plovdiv
20:30
Marek
CSKA 1948 Sofia II
20:30
Lovech
Spartak Varna
20:30
Dobrudzha 1919
Septemvri Sofia
20:30
Levski Lom

266 Croatia - 1. HNL

Hrvatski Dragovoljac
21:00
Rijeka
Osijek
23:05
Gorica

266 Croatia - 2. HNL

Croatia Zmijavci
21:30
Solin

116 Cyprus - 1. Division

AEK Larnaca
21:00
อาโปเอล
Apollon
00:00
Anorthosis

116 Cyprus - 2. Division

Alki Oroklini
20:30
Enosis
Ahironas
20:30
Anagennisi Deryneia

245 Czech Republic - Fortuna Liga

České Budějovice
21:00
Jablonec
Slovan Liberec
21:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
Karviná
21:00
Sigma Olomouc
Sparta Praha
00:00
Pardubice

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Viktoria Žižkov
16:15
Sparta Praha II
Varnsdorf
20:30
Příbram
Táborsko
20:30
Vyškov

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Viborg
20:00
Vejle
Randers
20:00
Silkeborg
Brøndby
22:00
AGF
Midtjylland
00:00
โคเปนเฮเก้น

320 Denmark - First Division

HB Køge
19:30
Fremad Amager
Horsens
21:00
Esbjerg

2405 Estonia - Meistriliiga

Nõmme Kalju
19:30
Vaprus
Paide
22:15
Flora

1233 Finland - Finland Cup

ViiPV
17:45
TPV
Honka III
19:00
FC Espoo
Inter Turku O35
19:30
KaaPS
P-Iirot II
21:00
Loiske
LLuja
21:00
LaVe / KPR
TuNL
22:00
Wolves
Haka-j / Musta
23:00
Tuisku
SAPA II
00:00
PPJ / Ruoholahti
Germania
00:00
PuiU Helsinki
Qppis
00:00
PiPS
Vapsi
00:30
TP 49
MLHF II
01:30
MPS

125 Greece - Super League

Olympiacos Piraeus
00:00
Aris
Panathinaikos
00:30
AEK Athens
PAOK
02:30
PAS Giannina

674 Hungary - OTP Bank Liga

Várda SE
20:30
Gyirmót
MOL Vidi
23:00
เฟเรนซ์วารอส

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Szentlőrinc SE
20:00
Tiszakecske
Budaörs
20:00
Dorogi
Ajka
23:00
III. Kerületi TUE
Diósgyőr
23:00
Békéscsaba
Csákvári TK
23:00
Nyíregyháza Spartacus
Siófok
23:00
Pécsi MFC
Kecskemeti TE
23:00
Szolnoki MÁV
Soroksár SC
23:00
Szeged 2011
Vasas
01:30
Győri ETO

1796 Iceland - League Cup

Afturelding
19:00
Vestri
Breidablik
22:00
KV
KA
23:00
Selfoss

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Haifa
00:00
Hapoel Katamon
Hapoel Nof HaGalil
01:15
Hapoel Be'er Sheva

251 Italy - Serie B

Pisa
21:30
Cremonese

748 Latvia - Virsliga

FC Daugavpils / Progress
19:00
Tukums
Metta / LU
21:00
Auda

57142 Macedonia FYR - First League

Akademija Pandev
21:00
Struga
Skendija 79
21:00
Tikves
Makedonija
21:00
Skopje
Bregalnica Stip
21:00
Borec
Skopje
21:00
Skendija 79
Tikves
21:00
Akademija Pandev
Struga
21:00
Shkupi
Rabotnicki
21:00
Struga

2756 Malta - First Division

Luqa
20:00
Senglea Athletic
Mgarr
21:00
Zebbug Rangers
Pembroke Athleta
00:00
Lija Athletic
Rabat Ajax
01:00
Naxxar Lions

2345 Moldova - National Division

Floreşti
07:00
Sfîntul Gheorghe
Dinamo-Auto
19:00
Petrocub
Sheriff
21:00
Milsami

998 Montenegro - First League

Sutjeska
19:00
Budućnost
Mladost Ljeskopolje
20:00
Rudar
Zeta
20:00
Jezero
Petrovac
21:00
Dečić
Mornar
23:00
Iskra

1578 Norway - NM Cup

Nardo
21:00
Lillestrøm
Åsane
23:00
Sarpsborg 08
Molde
02:10
Odd

2 Poland - Ekstraklasa

Jagiellonia Białystok
18:30
Wisła Płock
Śląsk Wrocław
21:00
Radomiak Radom
Wisła Kraków
23:30
Lech Poznań

2 Poland - 1. Liga

Korona Kielce
18:40
Resovia Rzeszów
Puszcza Niepołomice
21:00
Podbeskidzie
Polkowice
00:00
Widzew Lodz

20 พรีเมียรา ลีกา

Marítimo
22:30
Vitória SC
ปอร์โต้
01:00
Tondela
บราก้า
03:30
Gil Vicente

20 Portugal - Segunda Liga

Farense
18:00
Porto II
Mafra
21:00
Nacional
ชาเวช
21:00
Casa Pia
Sporting Covilhã
22:30
Trofense

155 Romania - Liga 1

Sepsi
22:30
Mioveni
Rapid Bucuresti
01:30
Dinamo Bucureşti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ural
16:00
Akhmat Grozny
Khimki
18:00
Sochi
Krylya Sovetov
20:30
เซนิต
สปาร์ตัก มอสโก
23:00
คราสโนดาร์

1161 Scotland - Scottish Cup

Motherwell
19:30
Hibernian
Dundee
23:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

296 Serbia - Super Liga

Kolubara
19:00
Radnički Kragujevac
Partizan
20:30
Napredak
Voždovac
01:00
Spartak Subotica

296 Serbia - Prva Liga

Železničar Pančevo
20:00
Radnički Sr. Mitrovica
Budućnost Dobanovci
20:00
Kabel Novi Sad
Mladost Novi Sad
20:00
Loznica
Zlatibor Čajetina
20:00
Inđija

401 Slovakia - Fortuna Liga

DAC
23:00
Spartak Trnava

401 Slovakia - 2. Liga

Petržalka akadémia
16:30
Slovan Bratislava II
Komárno
20:00
Futura Humenne

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
21:00
Aluminij
Maribor
23:30
Mura
Koper
02:15
Bravo

1638 Slovenia - 2. SNL

Dob
21:00
Primorje
Beltinci
21:00
Bilje
Gorica
21:00
Ilirija

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Burgos
20:00
Real Sociedad II
SD Eibar
22:00
Amorebieta
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
22:00
เตเนริเฟ
เรอัล โอเบียโด้
00:15
เรอัล บายาโดลิด
อัลกอร์กอน
00:15
เอสดี ฮูเอสก้า

47 Sweden - Svenska Cupen

Elfsborg
19:30
IFK Göteborg
Hammarby
22:30
Norrköping

62 Switzerland - Super League

Lausanne Sport
20:15
ยังบอยส์
บาเซิ่ล
22:30
Servette
Luzern
22:30
Grasshopper

404 Turkey - Super Lig

Kayserispor
17:30
Konyaspor
Adana Demirspor
20:00
Sivasspor
Alanyaspor
23:00
Fenerbahçe

86 Ukraine - Premier League

Veres
19:00
Desna
Lviv
22:00
Rukh Vynnyky
Vorskla
00:30
Zorya

44 Argentina - Superliga

Talleres Córdoba
07:30
San Lorenzo
Unión Santa Fe
03:00
Banfield
Lanús
03:00
Colón
River Plate
05:15
Gimnasia La Plata

44 Argentina - Primera B Nacional

Almirante Brown
07:10
Estudiantes Caseros
Club Atlético Güemes
07:30
San Telmo
Deportivo Maipú
03:00
Instituto
Alvarado
03:00
San Martín Tucumán
Gimnasia Jujuy
03:00
Deportivo Santamarina
All Boys
03:00
Gimnasia Mendoza
Deportivo Morón
03:05
Chacarita Juniors
Independiente Rivadavia
06:00
Atletico Mitre

80 Chile - Primera Division

Curicó Unido
04:00
O'Higgins
Audax Italiano
06:30
Palestino

1739 Costa Rica - Primera Division

San Carlos
08:00
Santos de Guápiles
Guanacasteca
04:00
Deportivo Saprissa

459 Ecuador - Liga Pro

Barcelona Guayaquil
08:00
Independiente del Valle
Orense
02:00
9 de Octubre
Universidad Católica
04:30
Macará

35008 El Salvador - Primera Division

Santa Tecla
08:00
CD Platense
Isidro Metapán
08:00
Alianza
Municipal Limeño
04:00
Firpo
FAS
04:15
Once Municipal

53128 Guatemala - Liga Nacional

Xelajú
09:00
Malacateco
Achuapa
01:00
Antigua GFC
Iztapa
01:00
Guastatoya

53128 Guatemala - Primera Division

Marquense
08:00
Siquinalá
Suchitepéquez
00:00
Quiché
Deportivo Sanarate
00:00
Zacapa Tellioz
Coatepecano IB
01:00
Plataneros
San Pedro
04:00
Xinabajul
Juventud Pinulteca
04:00
Mixco
Chimaltenango
04:00
Comunicaciones II
Agua Blanca
04:00
Sacachispas

99474 World - WC Qualification Oceania

Tonga
07:00
Cook Islands

458 Mexico - Liga MX

Cruz Azul
08:00
Pumas UNAM
Guadalajara
10:00
América
Toluca
01:00
Pachuca
Atlético San Luis
06:00
Puebla

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Atlante
06:00
Cimarrones de Sonora

3990 Nicaragua - Primera Division

UNAN Managua
05:00
Diriangén
Jalapa
06:00
Deportivo Ocotal

1190 Paraguay - Division 1

Cerro Porteño
04:00
Olimpia

338 Peru - Primera Division

Universitario
07:30
Cienciano
Sporting Cristal
23:00
Academia Cantolao
Atlético Grau
01:00
César Vallejo
Sport Boys
01:15
Deportivo Municipal
ADT
03:30
Sport Huancayo
Ayacucho
03:30
Deportivo Binacional

158 Uruguay - Primera Division

Albion
02:30
Wanderers
Nacional
05:30
Torque

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ดีซี ยูไนเต็ด
07:30
ชิคาโก ไฟร์
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
07:30
รีล ซอลต์ เลค
ออร์แลนโด้ ซิตี้
07:30
ซินซินนาติ
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
07:30
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
เอฟซี ดัลลัส
08:30
Nashville SC
โคโลราโด ราปิดส์
09:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
10:00
Austin
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
03:30
Charlotte
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Charleston Battery
07:00
Tulsa Roughnecks
Miami FC II
07:00
New York RB II
Memphis 901
07:00
Pittsburgh Riverhounds
Louisville City
07:30
Atlanta United II
Colorado Springs
08:00
Orange County
Rio Grande Valley
08:30
Oakland Roots
San Antonio
08:30
Detroit City
Phoenix Rising
09:30
Monterey Bay
Sacramento Republic
10:00
El Paso Locomotive
San Diego Loyal
10:00
LA Galaxy II
Birmingham Legion
04:00
Tampa Bay Rowdies
New Mexico United
06:00
Las Vegas Lights

614 Algeria - Ligue 1

MC Alger
20:00
RC Relizane
CS Constantine
20:30
Tlemcen
Paradou AC
20:30
NC Magra

911 Angola - Girabola

Cubango
21:00
Kabuscorp
Recreativo da Caála
21:30
CD Lunda-Sul
Académica do Lobito
21:30
Progresso
Sporting de Benguela
21:30
Wiliete
1º de Agosto
22:00
Recreativo do Libolo

607 Burkina Faso - Premier League

SONABEL
23:00
USFA
Etoile Filante
01:15
RCK

468 Ghana - Premier League

Aduana Stars
22:00
Hearts of Oak
WAFA
22:00
Real Tamale
Great Olympics
22:00
Wa All Stars
Medeama
22:00
Eleven Wonders
Elmina Sharks
22:00
Bechem United
Asante Kotoko
01:00
Bibiani Gold Stars

26833 Grenada - Premier Division

ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
06:15
Paradise

1179 Kenya - Premier League

Talanta
17:00
Ulinzi Stars
Posta Rangers
18:00
Nzoia United
Bandari
19:00
Homeboyz
Vihiga Bullets
19:00
Nairobi City Stars
Leopards
19:00
Sofapaka
Bidco United
19:00
Mathare United
Gor Mahia
19:00
Police

16175 Libya - Premier League

Al-Khmes
06:00
Al-Ittihad
Al Ahli Tripoli
06:00
Olympic Azzaweya

26 Mali - Premiere Division

Duguwolofila
23:00
Djoliba
Bakaridjan
23:00
COB
Douannes de Sikasso
23:00
LC Ba
Afrique Football Élite
23:30
Stade Malien Bamako
ASKO
01:30
USC Kita

200 Senegal - Ligue 1

Gorée
23:30
Diambars
ASEC Ndiambour
23:30
Douanes
Guédiawaye
23:30
Casa Sport

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mtibwa Sugar
20:00
Geita Gold
Dodoma Jiji
23:00
Mbeya Kwanza

2931 Andorra - Primera División

Engordany
17:00
Atlètic Club d'Escaldes
FC Santa Coloma
19:30
Sant Julià
Ordino
22:00
UE Santa Coloma
Carroi
00:30
Inter Club d'Escaldes

2931 Andorra - 2. Division

Atlètic Club II
17:00
La Massana
Engordany II
22:00
UE Sant Julia II
Encamp
23:00
UE Santa Coloma II

21462 Kuwait - Division 1

Al Sulaibikhat
22:20
Al Sahel
Khaitan
22:20
Al Jahra

7091 Oman - Professional League

Al-Musannah
19:15
Al-Ittihad
Al Nasr
20:45
Al-Rustaq
Al Suwaiq
22:30
Bahla

74505 Qatar - Q League

Al Kharitiyath
20:30
Al Shahaniya
Al Mu'aidar
20:30
Al Mesaimeer
Al Markhiya
20:30
Lusail City
Al Bidda
20:30
Al Nasr

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Raed
22:50
Al Hilal
Al Shabab
00:45
Al Ittihad

1439 Tunisia - Ligue 1

CA Bizertin
20:00
Hammam-Lif
Hammam-Sousse
20:00
Métlaoui
Olympique Béja
20:00
Club Africain
Chebba
20:00
Rejiche
Monastir
20:00
Slimane

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al-Taawon
20:35
Gulf Heroes
Dibba Al Fujairah
20:35
Masfut
Al Fujairah
20:35
Al Thaid
Al Hamriyah
20:40
Masafi

190321 Bahrain - Premier League

Manama
22:30
East Riffa

64306 Hong Kong - Premier League

Hong Kong FC
18:30
Eastern

712 Korea Republic - K-League 1

Incheon United
12:00
Sangju Sangmu
Gangwon
14:30
Suwon

712 Korea Republic - National League

Ulsan Citize
12:00
Dangjin Citizen
Yangju Citizen
12:00
Cheonan City
Changwon City
13:00
Gimhae City

69697 Vietnam - V-League

Binh Duong
17:00
Hai Phong
Hong Linh Ha Tinh
18:00
Binh Dinh
Sai Gon
19:15
Song Lam Nghe An

44 Argentina - Primera C

Berazategui
03:00
Real Pilar
Argentino Merlo
03:00
San Martín Burzaco
Puerto Nuevo
03:00
El Porvenir
Deportivo Laferrere
03:00
Leandro Nicéforo Alem
Luján
03:00
Sportivo Italiano
Victoriano Arenas
03:00
Central Córdoba
Claypole
03:00
Deportivo Español

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

USV Hercules
20:00
Gemert
Hoogland
20:00
OFC Oostzaan
HV & CV Quick
20:00
GVV Unitas
Blauw Geel '38
20:00
EVV
DEM
20:00
JOS Watergraafsmeer
HSC '21
20:30
Dongen
Groene Ster
20:30
ADO '20
OSS '20
20:30
UNA

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Oriente Petrolero
07:00
Blooming
Nacional Potosí
02:00
Real Tomayapo
Aurora
02:00
Wilstermann
Club Universitario
04:30
Independiente Petrolero

147 Africa - CAF Confederations Cup

Zanaco
20:00
Al Ahli Tripoli
Cotonsport
20:00
TP Mazembe
Simba
20:00
RSB Berkane
Al Masry
23:00
Otôho d'Oyo
ASEC Mimosas
23:00
USGN
Orlando Pirates
23:00
Royal Leopards
CS Sfaxien
02:00
Pyramids FC
JS Saoura
02:00
Al-Ittihad

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Hamoir
21:00
Solières Sport
Waremme
21:00
Couvin-Mariembourg
Acren
21:00
Warnant
Jette
21:00
Rebecq

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Westhoek
21:00
RFC Wetteren
Olsa Brakel
21:00
Lokeren-Temse
Sparta Petegem
21:00
Toekomst Menen
Zelzate
21:00
Ninove
Voorwaarts Zwevezele
21:00
Merelbeke

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Eendracht Aalst
21:00
Londerzeel
Olympia Wijgmaal
21:00
Sporting Hasselt
Diegem Sport
21:00
Lyra-Lierse Berlaar
Spouwen-Mopertingen
21:00
Pepingen-Halle

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Rhodienne-De Hoek
21:00
Erpe-Mere United
Wolvertem Merchtem
21:00
Eppegem
Lochristi
21:00
FC Lebbeke
VW Hamme
21:00
Voorde Appelterre

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Eendracht Termien
21:00
Esperanza Pelt

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Schaerbeek-Evere
21:00
Ostiches
Braine
21:00
PAC Buzet
Jeunesse Tamines
21:00
Entité Manageoise
SG-Tertre-Hautrage
22:00
Union Namur

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Huy
20:30
Habay-la-Neuve
Jodoigne
21:00
Wanze / Bas-Oha
Richelle United
21:00
Rochefort
Aywaille
21:00
Stade Disonais
Gouvy
21:00
Mormont

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Rapid Leest
21:00
Antonia
Bornem
21:00
Ternesse
Retie
21:00
Kalmthout
Berg en Dal
21:00
Bevel FC
Vosselaar
21:00
Ranst

556 Belgium - Provincial-Brabant

Veltem
20:30
SC Aarschot
Bertem-Leefdaal
21:00
Houtem-Oplinter
Wambeek
21:00
Borght-Humbeek
Liedekerke
21:00
Linden
Grimbergen
21:00
Bodegem Kapelle United
Hoegaarden-Outgaarden
21:00
KV Tervuren-Duisburg
Kosova Schaerbeek
21:00
Sportive Brainoise
Union Lasne-Ohain
21:00
Grez-Doiceau
Etterbeek
21:00
Genappe
Football Club Schaerbeek
21:00
Léopold
Sporting Bruxelles
21:00
Stade Everois
NSeth Berchem
21:00
Nivellois
Saint-Josse
21:00
BX Brussels
Stade Bierbeek
22:00
Melsbroek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Péruwelz
21:00
Montignies
Gilly
21:00
Solre-sur-Sambre
Houdeng
21:00
Soignies Sports
Excelsior Biévène
21:00
Ransart
Snef-Tyber
21:00
Le Roeulx
Hornu
21:00
RAS Monceau
Molenbaix
21:00
Morlanwelz
Antoing
23:30
Belœil

556 Belgium - Provincial-Liege

Jehaytois
21:00
Ster-Francorchamps
Pontisse Cite
21:00
Aubel
JS Fizoise
21:00
FC Du Geer
Mélen-Micheroux
21:00
Beaufays
UCE Liège
21:00
Sprimont-Comblain II
Etoile de Faimes
21:00
Malmundaria
Rechain
21:00
Elsautoise

556 Belgium - Provincial-Limburg

Herderen-Millen
20:30
Achel
Zepperen-Brustem
21:00
Torpedo Hasselt
Zonhoven United
21:00
Bregel Sport
Verbroedering Maasmechelen
21:00
Schoonbeek-Beverst

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Lorraine Arlon
21:00
Aubange
Ethe Belmont
21:00
Sartoise

556 Belgium - Provincial-Namur

Meux II
21:00
Beauraing
Nismes
21:00
Chevetogne
US Dinantaise
21:00
ES de la Molignée
Grand-Leez
21:00
Loyers
Condruzien
21:00
Fernelmont-Hemptinne
Spy
21:00
Flavion-Morialmé
Biesme
21:00
Ciney
Andennais
21:00
Malonne

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Grembergen
21:00
Excelsior Mariakerke
Munkzwalm
21:00
St-Joris Sleidinge
Ardennen
21:00
Elene-Grotenberge
Eendracht Zele
21:00
Eendracht Aalter
Lokeren Doorslaar
21:00
Dendermonde

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Meulebeke
21:00
Blankenberge
Excelsior Zedelgem
21:00
Eendracht Wervik
Racing Waregem
21:00
Roeselare Daisel
SC Zonnebeke
21:00
Lauwe

116 Cyprus - 3. Division

Omonia Psevda
20:30
MEAP Nisou
Ormideia
20:30
Halkanoras

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Slavia Praha II
16:15
Admira Praha
Bohemians 1905 II
16:15
Ústí nad Orlicí
Mlada Boleslav II
16:15
Hradec Kralove II
Slovan Liberec II
16:15
Slovan Velvary
Dukla Praha II
16:15
Sokol Zápy
Viktoria Plzen II
16:30
Rakovnik
Teplice II
17:00
Přepeře
Sokol Hostoun
20:00
Karlovy Vary
Povltava FA
20:30
Příbram II
Sokol Brozany
20:30
Pardubice II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Sigma Olomouc II
16:15
Slovácko II
Uničov
16:15
Dolní Benešov
Blansko
16:15
Vysočina Jihlava II
Velké Meziříčí
16:15
Znojmo
Zlín II
16:30
Vratimov
Vrchovina
21:00
Hlučín

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Jindrichuv Hradec
20:30
Český lev - Union Beroun

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Meteor Praha
16:00
Ostrov
Louny
20:30
Český Brod

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Čáslav
20:30
Hlinsko
Kolín
20:30
Kosmonosy

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Hauts Lyonnais
21:00
Lyon Duchere II

17 France - National 3: Bretagne

Trégunc
21:00
Saint-Pierre Milizac

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Bourges Foot 18 II
21:00
C' Chartres II
Saint-Jean-le-Blanc
21:00
Chateauneuf-sur-Loire

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Thermaikos Thermis
20:00
Pandramaikos
Ethnikos Sochos
20:00
Apollon Paralimniou
Agrotikos Asteras
20:00
Aris Avato
Anagennisi Plagia
20:00
Antheias-Aristinou
Doxa Dramas
20:00
Nestos Chrisoupolis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Ethnikos Skoulikadou
20:00
Diavolitsi
Panegialios
20:00
Panachaiki
Tilikratis
20:00
PAO Vardas
Aias Gastounis
20:00
Acheron Kanalaki
Panagriniakos
20:00
Nafpaktiakos
Diagoras Vrachneika
20:00
Anagennisi Artas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Nea Artaki
20:00
Amvrysseas
Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
Ipato
20:00
Aetos Makrychoriou
Fikis
20:00
Atalanti
Iraklis Larissa
20:00
Thiseas Agria
Elassona
20:00
Atromitos Palamas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Asteras Kalirachis
20:00
Iraklis Ampelokipon
Thyella Sarakinoi
20:00
Poseidon Nea Michaniona

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

AE Mykonos
16:00
Ermis Meligous
Santorini 2020
17:00
Agios Ierotheos
Fostiras
20:00
Aris Skalas
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Ilioupoli
Charavgiakos
20:00
Ermionidas-Ermis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

AE Neapolis
20:00
Almyros Gaziou
Agios Nikolaos
20:00
Aris Soudas
Poros
20:00
Atsalenios
Anagennisi Ierapetra
20:00
Giouchtas
PAO Rouf
20:00
Panionios

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Videoton II
17:00
Kelen
Veszprém
17:00
MTE 1904
Puskás II
17:00
Zalaegerszegi TE II
Komárom
20:00
Balatonfuredi
Andráshida
20:00
Tatabánya
BVSC
20:00
SC Sopron
Nagykanizsai ULE
20:00
Gyori ETO II
Érdi VSE
20:00
Gyirmót II
Kaposvári Rákóczi
21:00
Papai Perutz
Bicskei
22:00
Gardony

251 Italy - Serie C: Girone A

Mantova
18:30
Fiorenzuola
Pro Patria
20:30
Giana Erminio
AlbinoLeffe
20:30
Calcio Padova
Piacenza
20:30
Pro Vercelli
Legnago Salus
20:30
Renate
Pro Sesto
20:30
Seregno
Juventus U23
20:30
Südtirol
Pergolettese
20:30
Trento Calcio 1921

251 Italy - Serie C: Girone C

Vibonese
20:30
Catania
Nuova Monterosi
20:30
Monopoli
Avellino
20:30
Palermo
Campobasso
23:30
ACR Messina
Catanzaro
23:30
Bari 1908
Fidelis Andria
23:30
Latina
Virtus Francavilla
23:30
Paganese
Foggia
23:30
Picerno
Potenza Calcio
23:30
Taranto
Juve Stabia
23:30
Turris

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:30
Pro Imperia
Caronnese
20:30
Gozzano
Casale
20:30
Lavagnese
Ligorna
20:30
Città di Varese
PDHAE
20:30
Fossano
RG Ticino
20:30
Borgosesia
Sestri Levante
20:30
Asti
Vado
20:30
Novara
Derthona
21:00
Saluzzo
Sanremo
21:00
Chieri

251 Italy - Serie D: Girone B

Arconatese
20:30
Caravaggio
Brusaporto
20:30
Olginatese
Desenzano Calvina
20:30
Crema
Casatese
20:30
Breno
Pontisola
20:30
Legnano
Sangiuliano City
20:30
Castellanzese
Sona
20:30
Leon
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Adrense
Vis Nova Giussano
20:30
Villa d'Almè
Folgore Caratese
21:00
Real Calepina

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
20:30
Ambrosiana
Montebelluna
20:30
Cartigliano
Campodarsego
20:30
Dolomiti Bellunesi
Marignanese
20:30
Spinea
Este
20:30
Delta Calcio Rovigo
Union ArzignanoChiampo
20:30
Mestre
Levico
20:30
Luparense
San Martino Speme
20:30
Cjarlins Muzane
Clodiense
20:30
Caldiero Terme

251 Italy - Serie D: Girone D

Borgo San Donnino
20:30
Seravezza
Correggese
20:30
Rimini
Cavenago Fanfulla
20:30
Alcione
Forlì
20:30
Prato
Mezzolara
20:30
Athletic Carpi
Progresso
20:30
Lentigione
Ravenna
20:30
Aglianese
Real Forte Querceta
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
Sammaurese
20:30
Sasso Marconi
Tritium
20:30
Bagnolese

251 Italy - Serie D: Girone E

Cascina
20:30
Arezzo
Foligno
20:30
Tiferno Lerchi
Gavorrano
20:30
Pro Livorno
Lornano Badesse
20:30
Flaminia
Montespaccato
20:30
Poggibonsi
FC Rieti
20:30
Pianese
Sangiovannese
20:30
San Donato Tavarnelle
Sporting Trestina
20:30
Scandicci
Unipomezia
20:30
Cannara

251 Italy - Serie D: Girone F

Aurora Alto Casertano
20:30
Trastevere
Matese
20:30
Castelfidardo Calcio
Montegiorgio
20:30
Nereto
Pineto
20:30
Atletico
Recanatese
20:30
Castelnuovo Vomano
San Nicolò
20:30
Fano
Tolentino
20:30
Porto D' Ascoli
Sambenedettese
20:30
Vastogirardi
Chieti
21:00
Vastese

251 Italy - Serie D: Girone G

Cassino
20:30
Carbonia
CynthiAlbalonga
20:30
Vis Artena
SSC Giugliano
20:30
Gladiator
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
Muravera
Insieme Formia
20:30
Afragolese
Real Monterotondo Scalo
20:30
Arzachena
Sassari Torres
20:30
Team Nuova Florida

251 Italy - Serie D: Girone H

Bisceglie
20:30
Virtus Matino
Casarano
20:30
Mariglianese
Nola 1925
20:30
Francavilla
San Giorgio
20:30
Sorrento
Casertana
21:00
Nocerina
Gravina
21:00
Lavello
Molfetta Calcio
21:00
Rotonda
Nardò
21:00
Audace Cerignola
Città di Fasano
21:30
Brindisi
Team Altamura
21:30
US Bitonto

251 Italy - Serie D: Girone I

Castrovillari
20:30
Cittanova Interpiana
Gelbison
20:30
Paternò
Giarre
20:30
Trapani 1905
Santa Maria Cilento
20:30
Sancataldese
San Luca
20:30
Cavese
Troina
20:30
Rende
FC Messina
20:30
Aversa Normanna
Biancavilla
21:00
Acireale
Licata
21:00
Città Di Sant’Agata

2 Poland - 2. Liga East

Znicz Pruszków
18:00
Chojniczanka Chojnice
Radunia Stężyca
20:00
Wigry Suwałki
Stal Rzeszów
22:00
Sokół Ostróda

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Olimpic Cetate
20:00
Kids Tâmpa Braşov

296 Serbia - Srpska Liga - East

Timočanin
20:00
Brzi Brod
Buducnost Popovac
20:00
Radnički Svilajnac

296 Serbia - Srpska Liga - West

Radjevac Krupanj
20:30
RSK Rabrovo
Budućnost Arilje
20:30
Mačva 1929

401 Slovakia - 3. Liga - West

Zlaté Moravce-Vrablé II
20:30
Lednické Rovne
Galanta
20:30
Nové Zámky
Slovan Levice
20:30
Marcelová
Nitra
20:30
Povazska Bystrica
Imeľ
20:30
OFK Malzenice

32 Spain - Tercera - Group 1

Estradense
23:00
Villalbés
Somozas
23:00
Choco
Alondras
23:00
Ourense CF
Juvenil Ponteareas
23:00
Sofán

32 Spain - Tercera - Group 2

Colunga
18:00
Tuilla
Llanes
18:00
Luarca
Covadonga
18:00
Urraca
Navarro
22:45
Mosconia
Lenense
23:15
Gijon Industrial

32 Spain - Tercera - Group 3

Siete Villas
17:45
Castro
Naval
23:00
Cultural Guarnizo
Gimnástica Torrelavega
23:00
Textil Escudo
Selaya
23:00
Noja
Torina
23:00
Colindres

32 Spain - Tercera - Group 4

Santutxu
16:45
Portugalete
Uritarra
23:30
Leioa
Barakaldo
00:30
Deportivo Alaves II

32 Spain - Tercera - Group 5

Manresa
18:00
Pobla Mafumet
Castelldefels
18:00
Ascó
Sant Andreu
18:30
L'Hospitalet
Figueres
22:30
San Cristobal
Olot
22:30
Guineueta
Vilassar Mar
00:00
Granollers
Sants
01:00
Peralada

32 Spain - Tercera - Group 6

RC Catarroja
17:30
Torrent
Valencia II
18:00
Roda
Elche II
21:00
Villajoyosa
Orihuela
23:00
Torrellano
Olímpic de Xàtiva
23:00
Saguntino

32 Spain - Tercera - Group 7

Madrid 2021 FP
17:00
Villaviciosa Odón
Torrejón
17:30
Trival Valderas
Getafe II
17:30
Moratalaz
Colonia Moscardo
17:30
Carabanchel
Ursaria
18:00
Villaverde-Boetticher
Las Rozas
18:00
Alcobendas Sport
Tres Cantos
22:00
Complutense

32 Spain - Tercera - Group 8

Guijuelo
18:00
La Virgen del Camino
Mirandés II
18:30
Numancia II
Real Ávila
23:00
UD Santa Marta
Arandina
23:00
Salamanca II
Almazán
23:00
Bembibre

32 Spain - Tercera - Group 9

UD San Pedro
18:00
Almería II
At. Malagueño
18:00
Torreperogil
Atlético Porcuna
18:00
Marbella
Juventud Torremolinos
18:15
Alhaurino
El Palo
23:00
Huétor Vega
Real Jaén
23:00
Ciudad de Torredonjimeno
Motril
23:00
Alhaurín

32 Spain - Tercera - Group 10

Recreativo Huelva
18:00
Los Barrios
Tomares
18:00
Puente Genil
Utrera
18:00
Sevilla III
Rota
18:00
Xerez
Lucena
00:00
Conil
Antoniano
00:30
Cabecense

32 Spain - Tercera - Group 11

Inter Ibiza
18:00
Campos
Mallorca II
18:00
Platges de Calvià
Portmany
21:45
Manacor
Poblense
23:00
PE Sant Jordi

32 Spain - Tercera - Group 12

La Cuadra
19:00
Unión Sur Yaiza
Lanzarote
19:00
Herbania
Buzanada
19:00
Arucas
Vera
19:00
Las Zocas
Gran Tarajal
19:45
Atlético Paso

32 Spain - Tercera - Group 13

La Union Atletico
17:30
UCAM Murcia II
Cartagena II
18:00
UD Caravaca
Real Murcia II
18:00
El Palmar
Cartagena FC
22:00
Deportiva Minera
Racing Murcia
22:30
Archena Sport
Lorca Deportiva
23:00
Huércal-Overa
Los Garres
23:00
CAP Ciudad de Murcia
Yeclano
23:00
Bala Azul
Bullense
23:30
Mazarrón FC

32 Spain - Tercera - Group 14

UP Plasencia
18:00
Villafranca
Calamonte
18:00
Moralo
Extremadura UD II
23:00
Badajoz II
Don Álvaro
23:00
Miajadas
Arroyo
23:00
Olivenza
Aceuchal
23:00
Llerenense
Trujillo
23:00
Azuaga
Jerez
23:30
Diocesano

32 Spain - Tercera - Group 15

Subiza
18:00
Avance Ezcabarte
Cantolagua
22:30
Pamplona
Murchante
22:30
Valle Egüés
Beti Kozkor
23:00
Gares

32 Spain - Tercera - Group 16

Calahorra II
22:30
Varea
Anguiano
22:45
Cenicero
Casalarreina
23:00
Alfaro
CDFC La Calzada
23:00
Berceo
River Ebro
23:00
Arnedo
Vianés
23:00
Agoncillo

32 Spain - Tercera - Group 17

Real Zaragoza II
17:30
Binéfar
Giner Torrero
17:30
Illueca
Cuarte Industrial
18:00
Robres
Borja
18:00
Calamocha
Caspe
22:30
Santa Anastasia
Biescas
22:30
Belchite 97
Atletico Monzon
23:00
Cariñena

32 Spain - Tercera - Group 18

Illescas
17:30
Azuqueca
Almansa
18:00
Villarrobledo
Guadalajara
18:00
Quintanar del Rey
Ciudad Real
18:00
Huracán Balazote
Conquense
23:00
Tarancón
Torrijos
23:00
Hogar Alcarreño

5 Brazil - Amazonense

Iranduba
02:30
Nacional AM
Operario AM
02:30
Princesa Solimões
Manauara
02:30
Manaus

5 Brazil - Baiano 1

Atlético Alagoinhas
02:00
Juazeirense
Bahia de Feira
04:30
Atlanta

5 Brazil - Capixaba

Rio Branco-VN
01:00
Serra

5 Brazil - Carioca Serie A

Nova Iguaçu
21:00
Madureira
Vasco da Gama
02:00
Resende
Audax Rio
02:00
Botafogo

5 Brazil - Catarinense 1

Chapecoense
02:00
Concórdia Atlético Clube
Avaí
04:30
Brusque

5 Brazil - Goiano 1

Anápolis
02:00
Iporá
Goiás
02:00
CRAC

5 Brazil - Maranhense

Tuntum
01:30
Pinheiro
São José MA
03:00
Iape

5 Brazil - Matogrossense

União Rondonópolis
02:30
Luverdense

5 Brazil - Mineiro 1

Caldense
21:00
แอธเลติก บิลเบา
Villa Nova
02:00
CAP Patrocinense
Cruzeiro
03:30
Pouso Alegre

5 Brazil - Paraibano

Campinense
02:00
Treze
Atlético Cajazeirense
02:00
Sousa

5 Brazil - Paranaense 1

Londrina
21:00
Athletico PR
Independiente FSJ
01:30
Operário PR
Cianorte
04:30
Coritiba

5 Brazil - Paulista A1

Mirassol
02:00
São Paulo
Palmeiras
04:30
Santos
Botafogo SP
06:30
Novorizontino
Ituano
06:30
Bragantino

5 Brazil - Paulista A2

Monte Azul
20:00
Rio Claro
Portuguesa Santista
20:00
EC Lemense
ยูเวนตุส
20:00
São Bento
CA Linense
20:00
Oeste
Velo Clube
05:00
São Caetano

5 Brazil - Paulista A3

Votuporanguense
20:00
Sertãozinho
Matonense
20:00
Comercial
Barretos
02:00
Marília

5 Brazil - Piauiense

Corí-Sabbá
01:45
Oeirense

5 Brazil - Potiguar

Potiguar Mossoró
02:00
ABC
Globo
02:00
América RN

5 Brazil - Rondoniense

Pimentense
03:15
Gênus

5 Brazil - Sergipano

Boca Júnior
01:15
Itabaiana
Falcon
02:00
Atlético Gloriense

5 Brazil - Sul Matogrossense

Costa Rica - MS
02:00
União ABC
Chapadão
02:00
Operário MS
Dourados Atlético
02:00
Naviraiense
Águia Negra
02:00
Coxim

44569 Aruba - Division de Honor

Bubali
07:30
United
Britannia
05:00
RCA

144816 Belize - Premier League

Garden City
08:30
Altitude
Wagiya
04:00
Hankook Verdes
Caesar Ridge
05:00
San Pedro Pirates

866998 Fiji - National Football League

Nadroga
09:00
Labasa
Navua
10:00
Tailevu Naitasiri
Suva
10:00
Nasinu
Rewa
11:00
Nadi

3347 San Marino - Campionato

Domagnano
21:00
Cosmos
Faetano
21:00
Tre Fiori
Pennarossa
21:00
Tre Penne

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

แอดิเลด ยูไนเต็ด
15:15
นิวคาสเซิ่ล เจตส์

2454 Albania - 1st Division

Besa Kavajë
20:00
Shkumbini Peqin
Butrinti Sarandë
20:00
Maliqi
Korabi Peshkopi
20:00
Erzeni Shijak

2454 Albania - 2nd Division

Flamurtari
20:00
Naftëtari Kuçovë
Labëria
20:00
Albpetrol Patos
Memaliaj
20:00
Luftëtari
Sopoti Librazhd
20:00
Devolli
Gramozi Ersekë
20:00
Tepelena
Këlcyra
20:00
Përmeti

712 Korea Republic - K League 2

Gyeongnam
11:30
Jeonnam Dragons
Busan I'Park
14:00
Bucheon 1995

146 South Africa - Nedbank Cup

Summerfield
20:00
Black Eagles
TS Galaxy
23:00
Baroka

98 Australia - New South Wales

Sydney Olympic
12:00
Rockdale City Suns
Blacktown City
13:00
Mt Druitt Town
Sydney II
14:30
Marconi Stallions

886 Egypt - Egypt Cup

Ghazl El Mehalla
20:00
Eastern Company SC
El Geish
20:00
Helwan
National Bank of Egypt
23:00
Aswan

556 Belgium - First Amateur Division

Knokke
21:00
Liège
Rupel Boom
21:00
Thes Sport
Sint-Eloois-Winkel
21:00
Heist

11 Germany - Junioren Bundesliga

Energie Cottbus U19
17:00
Hannover U19
Hessen Kassel U19
17:00
Nurnberg U19
Holstein Kiel U19
17:15
Hertha U19

251 Italy - PrimaVera 1

Spal U19
17:00
Pescara U19
Roma U19
18:30
Atalanta U19
Fiorentina U19
21:00
Milan U19

1424 Morocco - Coupe Du Trone

FAR Rabat
21:00
Maghreb Fès
El Massira
21:00
Raja Beni Mellal
Ittihad Tanger
00:15
Fath Casablanca
Riadi Salmi
02:30
Tihad Casablanca

2 Poland - Ekstraliga Women

Leczna W
19:00
Akademia Piłkarska LG
Rekord Bielsko-Biala W
21:30
Mks Olimpia Szczecin W

491 Northern Ireland - Irish League Cup

Cliftonville
22:00
Coleraine

245 Czech Republic - First League Women

Horní Heršpice
19:30
Liberec W
Sparta Prague W
20:00
Slavia Prague W
Pardubice W
20:45
Dukla Prague W
Slovacko W
21:00
Plzen W

2 Poland - Central Youth League

Arka Gdynia U18
17:00
Gornik Z. U18

716 Nigeria - Npfl

Kwara United
22:00
Heartland
Sunshine Stars
22:00
Akwa Starlets
Katsina United
22:00
Wikki Tourist
Lobi Stars
22:00
Abia Warriors
Akwa United
22:00
Enugu Rangers
Gombe United
22:00
Rivers United
Nasarawa United
22:00
MFM
Shooting Stars
01:00
Kano Pillars

65437 Panama - Lpf

Sporting San Miguelito
08:00
Azuero
Independiente
04:00
Árabe Unido
Alianza
06:00
San Francisco
Veraguas
06:00
Plaza Amador

122 Kosovo - Superliga

Drenica
19:00
Malisheva
Dukagjini
19:00
Drita
Gjilani
19:30
KF Llapi

98 Australia - Npl Victoria

Heidelberg United
11:00
Oakleigh Cannons
St. Albans Saints
13:00
South Melbourne

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Lugano II
20:00
Linth
Münsingen
20:30
Höngg
Delémont
20:30
Luzern II
Langenthal
21:00
Wohlen
St. Gallen II
21:00
Wettswil-Bonstetten
La Sarraz-Eclépens
21:00
Bulle
Thun II
21:00
Martigny Sports
Lausanne II
23:00
La Chaux-de-Fonds

3126 Luxembourg - National Division

Swift Hesperange
22:00
Fola Esch
Rodange
22:00
Victoria Rosport
RM Hamm Benfica
22:00
Differdange 03
Jeunesse d'Esch
22:00
UT Pétange
Hostert
22:00
Racing

143 Austria - Regionalliga: Ost

Mauerwerk
21:30
Traiskirchen
Admira II
21:30
TWL Elektra

98 Australia - Northern Nsw

Broadmeadow Magic
10:00
Hamilton Olympic
Lake Macquarie
12:30
Charlestown City Blues

191038 Botswana - Premier League

Notwane
20:30
Morupule Wanderers
Gaborone United
21:00
Security Systems

482134 Lesotho - Premier League

Liphakoe Football Club
17:00
Kick4Life
Bantu
20:00
Lesotho Defence Force
Manonyane
20:00
Likhopo
Matlama
20:00
Lifofane
Sefotha-Fotha
20:00
Linare
Lijabatho
20:00
Lifofane
LCS
20:00
CCX
Mazenod
20:00
LMPS

201580 Maldives - Male League

Maziya
18:00
Green Streets
Club Valencia
23:00
Eagles

2493 Mauritania - Super D1

Tevragh-Zeïne
23:00
Médine
AC Douane
01:20
Concorde

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Anzhi
19:00
Chernomorets
Chayka
19:00
Essentuki
Alaniya Vladikavkaz II
19:00
SKA Rostov
Kuban Kholding
19:00
Tuapse
Forte Taganrog
20:00
Rotor-2

3039 Togo - Championnat National

Dynamic Togolais
22:00
Kara
ASKO de Kara
22:00
Togo Port

1560 Congo - Ligue 1

Inter Club
20:00
Diables Noirs
Leopards de Dolisie
21:00
Nouvelle Génération
Nico-Nicoye
21:00
Étoile du Congo
CARA Brazzaville
22:00
Patronage Sainte-Anne

47 Sweden - Svenska Cupen Women

KIF Orebro W
19:00
Jitex W
Häcken W
19:00
Kristianstads W
Pitea W
19:00
Mallbacken W
Eskilstuna United W
19:00
Djurgarden W
Hammarby W
20:00
Umea W
Brommapojkarna W
20:00
Bollstanäs W

32 Spain - Primera Division Women

Rayo Vallecano W
17:00
Atletico Madrid W
Barcelona W
18:00
Real Madrid W
Atletico Granadilla W
19:00
Sevilla W

458 Mexico - Liga Mx Women

Pachuca W
08:00
Atlético San Luis W
Mazatlán W
09:00
León W
Puebla W
01:00
Juárez W

98 Australia - W-League

Adelaide United W
12:05
Melbourne Victory W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

Fjölnir / Vængir U19
20:00
Víkingur U19

614 Algeria - Algeria Youth League

MC Alger U21
16:00
RC Relizane U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Rio Ave U23
18:00
Sporting Braga U23
Portimonense U23
20:00
Leixões U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

Sárdoma W
18:00
Mos W
Gijón FF W
18:00
Versalles W
Victoria FC W
18:00
Sporting Gijón II W

251 Italy - Coppa Italia Women

Empoli W
20:30
Roma W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Aiolikos
20:00
Proodeftiki
Asteras Varis
20:00
Pyliou
Ethnikos Piraeus
20:00
Aias Salamina
Keratsini
20:00
Aittitos Spata

5 Brazil - Brasileiro Women

Santos W
21:00
São José W
Kindermann-Avaí W
01:00
Cruzeiro W
CRESSPOM W
01:00
Flamengo W
ESMAC W
01:00
Internacional RS W

155 Romania - Liga 2

Universitatea Cluj
16:30
Dunărea Călăraşi

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Ajaccio II
21:00
Marseille Endoume Catalans

44 Argentina - Reserve League

Arsenal Res.
19:00
Vélez Sársfield Res.

2507 Gambia - GFA League

Samger
23:00
Wallidan
Waa Banjul Football
23:00
Marimoo
GAMTEL
23:30
Steve Biko
Armed Forces
23:30
Hawks

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Moore Creek
09:30
Port Saints

49477 ไทย ลีก คัพ

True Bangkok United
18:00
Chonburi FC
Singha Chiangrai United
19:00
BG Pathum United

401 Slovakia - Youth League

Ružomberok U19
17:00
Poprad U19
Zemplín Michalovce U19
17:00
Senica U19
Trenčín U19
17:00
DAC U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Heidelberg United U21
09:00
Oakleigh Cannons U21
St. Albans Saints U21
10:30
South Melbourne U21

227 Russia - Premier League Women

CSKA Moscow W
19:00
Yenisey W
Rostov W
19:00
Ryazan VDV W
Chertanovo W
19:00
Krasnodar W
Zenit W
20:00
Zvezda 2005 W

5724 Sierra Leone - Premier League

Anti Drugs Strikers
23:15
Bo Rangers
Diamond Stars
23:15
Bai Bureh Warriors
Wusum Stars
23:15
Mighty Blackpool

99474 World - Club Friendlies Women

Vålerenga W
23:30
Brann W

453172 Macao - Primeira Division

Monte Carlo
17:00
Tak Chun Ka I

3374 Gibraltar - Premier Division

Lynx
22:00
College Cosmo

479 Japan - Japan Football League

Honda
11:00
TIAMO Hirakata
Verspah Oita
11:00
Sony Sendai
Suzuka Unlimited
11:00
Reinmeer Aomori
Osaka
11:00
Criacao Shinjuku
Veertien Mie
11:00
Honda Lock
Biwako Shiga
11:00
Nara Club
Kochi United
11:00
Tokyo Musashino City

99474 World - Club Friendlies 4

Slonim
17:00
Lida
Rača
20:00
Sokol Lanžhot
Sydvest
21:00
B 1913
Marienlyst
21:00
Kerteminde

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

Collerense W
19:00
Sant Lluís W
Espanyol II W
22:00
Vic Riuprimer W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

Monte W
18:30
Mutilvera W
San Ignacio W
19:15
Nueva Montaña W
Real Sociedad II W
21:30
Arratia W
Bizkerre W
00:00
Añorga W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

La Rambla W
18:00
Málaga W
Almería W
18:00
La Cañada Atlético W
Badajoz W
22:30
Salamanca W
San Miguel W
23:00
Extremadura W
Olympia Las Rozas W
23:00
Santa Teresa II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

Samper W
18:00
Getafe W
Real Madrid II W
19:00
Logroño II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

Orientación Marítima W
19:00
Tarsa W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

Valencia II W
18:00
Levante II W
Villarreal II W
18:00
San Vicente W
UD Aguilas W
18:30
Plaza Argel W
Aldaia W
18:30
CFF Albacete W

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Sporting Gijón U19
17:45
Racing Santander U19
Marina Sport U19
18:00
Bansander U19
Atlético Perines U19
18:30
Real Oviedo U19
Celta de Vigo U19
18:30
Ural U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Real Sociedad U19
17:00
Antiguoko U19
Osasuna U19
18:00
Getxo U19
Txantrea U19
18:00
UD Logroñés U19
Villegas U19
18:00
AD San Juan U19
Deportivo Alavés U19
18:00
Athletic Club U19
Tudelano U19
18:30
Eibar U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Barcelona U19
18:00
Mallorca U19
Espanyol U19
22:00
Ebro U19
Atlético Baleares U19
22:30
Damm U19
San Francisco U19
22:30
Lleida U19
Cornellà U19
02:00
Bellvitge U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Granada U19
18:00
Coria U19
Sevilla U19
18:00
Vázquez Cultural U19
Sanluqueno U19
18:00
Real Betis U19
Séneca U19
18:00
Calavera U19
Almería U19
18:30
Santa Fe U19
Jóvenes Promesas U19
19:00
Córdoba U19
San Félix U19
22:00
Tiro de Pichón U19
Cádiz U19
22:00
Castilleja U19
Tomares U19
00:00
Recreativo Huelva U19
El Ejido U19
00:00
Atlético Jaén U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Trival Valderas U19
18:00
Cultural Leonesa U19
Gimnástica Segoviana U19
18:00
Atl. Madrid U19
Badajoz U19
18:00
Getafe U19
Leganés U19
19:00
Burgos CF U19
Rayo Vallecano U19
19:30
Las Rozas U19
Real Madrid U19
21:00
Flecha Negra U19
Fuenlabrada U19
22:00
Alcorcón U19
Real Valladolid U19
22:30
Rayo Majadahonda U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Atlético Madrileño U19
20:00
Alboraya U19
Real Murcia U19
22:00
Alzira U19
FC Cartagena U19
22:00
Levante U19
Albacete U19
22:00
Villarreal U19
Valencia U19
22:00
Cartagena FC U19
Roda U19
22:00
Archena U19

49477 Thailand - Thai League 3 - Championship Round

North Bangkok University
15:30
Bangkok
Nakhon Si Thammarat
16:00
Pathum Thani University
Saraburi United
18:00
Krabi