แจกฟรี ตารางบอล 15 มี.ค. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

อาแจกซ์
03:00
เบนฟิกา
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
03:00
แอตเลติโก มาดริด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บอร์มัธ
02:45
เรดิง
บาร์นสลีย์
02:45
บริสตอลซิตี
เบอร์มิงแฮมซิตี
02:45
มิดเดิลส์เบรอ
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
02:45
ดาร์บีเคาน์ตี
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
03:00
ฟูลัม

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
02:45
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
ครูว์ อเล็กซานดร้า
02:45
วีแกนแอทเลติก
ชาร์ลตันแอธเลติก
02:45
จิลลิ่งแฮม
พลีมัธ อาร์ไกล์
02:45
พอร์ตสมัท
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
02:45
ลินคอล์น ซิตี้
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
02:45
มอร์แคมป์
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
02:45
ฟลีตวู้ด ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

บริสตอล โรเวอร์ส
02:45
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
02:45
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
Exeter City
02:45
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
02:45
Leyton Orient
Hartlepool United
02:45
Bradford City
Port Vale
02:45
Mansfield Town
โรชเดล
02:45
ซอลฟอร์ด ซิตี้
สคันธอร์ป
02:45
Barrow
Stevenage
02:45
Northampton Town
Swindon Town
02:45
Sutton United
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
02:45
Harrogate Town
Walsall
02:45
Oldham Athletic

479 Japan - Ybc Levain Cup

โออิตะ ตรินิต้า
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
เอฟซี โตเกียว
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ

462 England - National League

Barnet
02:45
Boreham Wood
Halifax Town
02:45
Bromley
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
02:45
Dagenham & Redbridge
Stockport County
02:45
Notts County

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Alfreton Town
02:45
Boston United
Spennymoor Town
02:45
Kidderminster Harriers
York City
02:45
Curzon Ashton
Fylde
02:45
AFC Telford United
Guiseley
02:45
Blyth Spartans

462 England - Premier League U18

West Ham U18
19:00
Brighton U18

462 England - Professional Development League

Watford U23
20:00
Charlton U23
Sheffield Wed U23
20:00
Sheffield Utd U23
Bristol City U23
20:00
Colchester U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Potters Bar Town
02:45
Margate
Bishop's Stortford
02:45
Worthing
Brightlingsea Regent
02:45
Folkestone Invicta

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Brentwood Town
02:45
Hashtag United
Felixstowe & Walton United
02:45
AFC Sudbury
Maldon & Tiptree
02:45
Aveley
Coggeshall Town
02:45
Tilbury

462 England - Non League Div One: Southern Central

North Leigh
02:45
Harlow Town
St Neots Town
02:45
Aylesbury United
Welwyn Garden City
02:45
Biggleswade

462 England - Non League Premier: Northern

Lancaster City
02:45
South Shields

462 England - Non League Premier: Southern Central

Peterborough Sports
02:45
AFC Rushden & Diamonds
Leiston
02:45
Tamworth

38 Netherlands - Tweede Divisie

Quick Boys
01:00
Katwijk
Scheveningen
02:00
GVVV

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Unterhaching
01:00
Schweinfurt
Bayern München II
01:00
Eltersdorf
Viktoria Aschaffenburg
01:15
Nürnberg II

919 Armenia - Premier League

Junior Sevan
13:00
BKMA
Noravank
18:00
Ararat

143 ออสเตรียลีก1

Floridsdorfer AC
00:30
Kapfenberger SV

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

FK Qəbələ II
16:00
Səbail II
Sumqayıt II
17:30
Neftchi II
Qaradağ Lökbatan
17:30
Turan
Sabah II
17:30
Zira II

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Třinec
20:30
Chrudim

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Bastia
01:00
Dunkerque
ดิฌง
01:00
Le Havre
Nancy
01:00
Paris
นีมส์
01:00
Auxerre
Niort
01:00
Sochaux
Pau
01:00
Grenoble Foot 38
Quevilly Rouen
01:00
Ajaccio
Rodez
01:00
แก็งก็อง
ตูลูส
01:00
อาเมียงส์
วาล็องเซียนส์
01:00
ก็อง

1796 Iceland - League Cup

Fram
01:15
Grindavík
Víkingur Reykjavík
02:15
KR

251 Italy - Serie B

เบรสชา
00:30
Benevento
Crotone
00:30
โฟรซิโนเน่
Vicenza
00:30
ปาร์มา
Cittadella
00:30
Reggina
Como
00:30
Ternana
Cosenza
00:30
เลชเช่
Alessandria
02:30
Monza

491 Northern Ireland - Premiership

Crusaders
02:45
Ballymena United

491 Northern Ireland - Championship

Loughgall
02:45
Newry City AFC
Queen's University
03:00
Dergview

2 Poland - Ekstraklasa

ลีเกีย วอร์ซอว์
00:45
Nieciecza

227 Russia - Youth League

Krylya Sovetov U19
16:00
Rostov U19
Ural U19
16:00
Krasnodar U19
Akademiya Konoplev U20
16:00
UOR №5 U20
Rubin Kazan U19
17:00
Lokomotiv Moskva U19
Nizhny Novgorod U19
17:00
Khimki U20
CSKA Moscow U19
18:00
Chertanovo U20
Ufa U19
18:00
Akhmat Grozny U19
Dinamo Moskva U19
19:00
Sochi U19
Spartak Moskva U19
20:00
Zenit U19

1161 Scotland - League Two

Cowdenbeath
02:45
Forfar Athletic

515 Wales - Premier League

Caernarfon Town
02:45
Flint Town United
Connah's Quay
02:45
Cefn Druids
Cardiff MU
02:45
Barry Town United
Aberystwyth Town
03:00
Haverfordwest County

44 Argentina - Superliga

Argentinos Juniors
07:30
Defensa y Justicia
Independiente
07:30
Central Cordoba SdE

5 Brazil - Copa do Brasil

Portuguesa RJ
02:00
Sampaio Corrêa
Atlético GO
05:00
Nova Venécia

80 Chile - Primera B

Univ. Concepción
04:00
Puerto Montt
Deportes Iquique
06:30
Magallanes

353 Colombia - Copa Betplay

Real San Andres
02:00
Boyacá Chicó

459 Ecuador - Liga Pro

Guayaquil City
07:00
Delfin

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Mineros de Zacatecas
06:00
Venados

886 Egypt - Premier League

Future FC
01:00
Smouha

1179 Kenya - Premier League

KCB
19:00
Tusker

16175 Libya - Premier League

Al-Akhdar
20:00
Khaleej Sart
Al Ahli Benghazi
23:30
Darnes

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Khartoum
20:30
Tuti
Al Ahli Khartoum
20:30
Alamal Atbara
Hilal El-Fasher
20:30
Wad Nubawi
Al Merreikh
23:30
Al Ahly Shendi
Al Hilal Port Sudan
23:30
Al Hilal Omdurman
Kober
00:00
Al-Ahly Merowe
Hay Al Arab
00:00
Al Shorta
Hilal Obayed
00:00
Hay Al Wadi

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Biashara United
20:00
Tanzania Prisons

45412 Lebanon - Premier League

Tripoli
19:15
Al Akhaa Al Ahli
Al Nejmeh
19:15
Al Hikma
AC Sporting
19:15
Safa
Bourj
21:45
Shabab Al Sahel

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Jabalain
20:15
Jeddah
Al-Ain
20:15
Al Akhdoud
Al Jeel
22:30
Hajer
Al-Kawkab
22:40
Al Draih

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Jazira
20:45
Al Ittihad Kalba

153732 India - Indian Super League

Kerala Blasters
21:00
Jamshedpur

153732 India - I-League

Sudeva
15:30
Aizawl
Minerva Punjab
18:00
Sreenidi Deccan
Real Kashmir
21:00
NEROCA

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

วิสเซล โคเบะ
17:00
เมลเบิร์น วิคตอรี
Ulsan
17:00
Port FC
Daegu
17:30
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
Al Taawon
22:50
Al Jaish
Bani Yas
23:15
Nasaf
Al Sharjah
23:15
Al Zawra'a

462 England - Vanarama National League South

Bath City
02:45
Slough Town
Billericay Town
02:45
St Albans City
Braintree Town
02:45
Ebbsfleet United
Concord Rangers
02:45
Tonbridge Angels
Dartford
02:45
Chelmsford City
Eastbourne Borough
02:45
Dorking Wanderers
Hampton & Richmond
02:45
Welling United
Maidstone United
02:45
Dulwich Hamlet

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

Sportlust '46
02:00
Staphorst
DOVO
02:00
Harkemase Boys

11555657 South America - Copa Sudamericana

Oriente Petrolero
05:15
Royal Pari
General Caballero JLM
05:15
Sol de América
Metropolitanos
05:15
Estudiantes Mérida

251 Italy - Serie C: Girone B

Viterbese
20:30
Pistoiese
Carrarese
00:00
Olbia
Modena
00:00
Siena
Virtus Entella
03:00
Ancona
Pescara
03:00
Cesena
Gubbio
03:00
Imolese
Montevarchi
03:00
Lucchese
Grosseto
03:00
Pontedera
Fermana
03:00
Teramo
Reggiana
03:00
Vis Pesaro

5 Brazil - Paraibano

CSP
06:15
Nacional de Patos

5 Brazil - Piauiense

Flamengo PI
04:00
Parnahyba

5 Brazil - Roraimense

Náutico RR
05:30
Real

41 Europe - UEFA Youth League

Juventus U19
22:00
Liverpool U19

3347 San Marino - Campionato

Libertas
03:15
Folgore
Murata
03:15
Virtus
La Fiorita
03:15
Fiorentino

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เพิร์ธ กลอรี
18:05
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส

712 Korea Republic - K League 2

Daejeon Citizen
17:00
Ansan Greeners
Gimpo
17:30
Asan Mugunghwa

2756 Malta - Fa Trophy

Floriana
23:00
St. George's
Birkirkara
23:00
Mosta
Gzira United
23:00
Gudja United
Tarxien Rainbows
02:30
Valletta
Balzan
02:30
Hamrun Spartans
Zejtun Corinthians
02:30
Hibernians

251 Italy - Primavera 2

Spezia U19
16:30
Crotone U19
Reggiana U19
20:30
Monza U19

245 Czech Republic - U19 League

Sigma Olomouc U19
17:00
Ceske Budejovice U19

48946 Palestine - West Bank League

Shabab Alsamu
20:00
Markaz Tulkarm
Shabab Al Am'ari
20:00
Islami Kalkelea
Hilal Al-Quds
23:00
Thagafi Tulkarm

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town All Stars
20:30
Platinum City Rovers
Hungry Lions
20:30
TTM
University of Pretoria
20:30
Free State Stars
Uthongathi
22:30
Venda FC
Pretoria Callies
00:30
TS Sporting

458 Mexico - Liga Mx Women

Monterrey W
08:00
Necaxa W
Tijuana W
10:00
Pumas UNAM W

320 Denmark - Reserve League

Nordsjælland Res.
19:00
Brøndby Res.

99474 World - Club Friendlies Women

AIK W
00:00
Sollentuna
Køge
00:25
NIF / HG W

99474 World - Club Friendlies 3

Arendal
22:00
Jerv
Kalmar
22:00
Halmstad
Egersund
00:00
Staal Jørpeland

99474 World - Club Friendlies 4

Chita
19:00
Lada Tolyatti

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Maspalomas U19
23:00
Mensajero U19
La Oliva U19
23:30
Juventud Laguna U19