แจกฟรี ตารางบอล 18 มี.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

วูล์ฟแฮมป์ตัน
03:00
ลีดส์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกทู

นิวพอร์ท เคาท์ตี้
02:45
Hartlepool United

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ฮีเรนวีน
02:00
Heracles Almelo

38 เอร์สเตอดีวีซี

เอดีโอ เดน ฮาก
02:00
FC Volendam
Jong Ajax
02:00
FC Eindhoven
Almere City
02:00
FC Den Bosch
De Graafschap
02:00
MVV Maastricht
Helmond Sport
02:00
NAC Breda
TOP Oss
02:00
Excelsior
Telstar
02:00
FC Dordrecht
Jong Utrecht
02:00
Jong AZ
Jong PSV
02:00
Roda JC Kerkrade

11 บุนเดิสลีกา

VfL Bochum 1848
02:30
Borussia Mönchengladbach

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แซงต์ เอเตียน
03:00
Troyes

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ซัสเซาโล่
00:45
Spezia
เจนัว
03:00
โตริโน่

32 ลาลีกา สเปน

แอธเลติก บิลเบา
03:00
เกตาเฟ่

479 เจลีก

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
สากัน โตสู

49477 ไทยลีก 2

อุดรธานี เอฟซี
18:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี

99474 World - Friendly International

อิรัก
00:00
แซมเบีย

462 England - Premier League U18

Everton U18
23:00
Middlesbrough U18
Stoke City U18
02:00
Newcastle Utd U18

462 England - Professional Development League

Colchester U23
20:00
Cardiff U23
Barnsley U23
20:30
Peterborough United U23
Sheffield Utd U23
21:00
Wigan U23

11 บุนเดิสลีกา 2

St. Pauli
00:30
Heidenheim
Erzgebirge Aue
00:30
Karlsruher SC

11 Germany - 3. Liga

Würzburger Kickers
01:00
Viktoria Köln

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Bayern München II
01:00
1860 Rosenheim
Eltersdorf
01:00
Viktoria Aschaffenburg
Memmingen
01:30
Bayreuth

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Carl Zeiss Jena
01:00
Hertha BSC II
Tennis Borussia
01:00
Babelsberg
Union Fürstenwalde
01:00
Tasmania Berlin

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Aalen
01:00
Stuttgart II
Astoria Walldorf
01:00
TuS RW Koblenz
Mainz 05 II
01:00
Ulm

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Gebenbach
01:00
Neumarkt Germany
ATSV Erlangen
01:00
Karlburg
SC Feucht
01:00
Vatan Spor

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Jahn Regensburg II
01:00
Donaustauf

11 โอเบอร์ลีกา

Jahn Dinslaken-Hiesfeld
01:30
Sterkrade-Nord
Hilden
01:30
Teutonia St.Tönis

143 ออสเตรียลีก1

Austria Lustenau
00:30
Rapid Wien II
SV Horn II
00:30
Lafnitz
Vorwärts Steyr
00:30
Grazer AK
Austria Wien II
00:30
St. Pölten
Amstetten
02:25
Wacker Innsbruck

2453 Azerbaijan - Premier League

Keşlə FK
20:00
Sumqayıt
Neftçi
22:37
Qabala

556 Belgium - Pro League

Union Saint-Gilloise
02:45
KV Oostende

556 Belgium - First Division B

Royal Excel Mouscron
02:00
Deinze

224 Bulgaria - Parva Liga

Arda
22:30
Lokomotiv Plovdiv

224 Bulgaria - Vtora Liga

Hebar 1918
20:00
Strumska slava
Etar
20:30
Botev Plovdiv II
Ludogorets II
20:30
Septemvri Sofia
Dobrudzha 1919
20:30
CSKA 1948 Sofia II
Lovech
20:30
Maritsa Plovdiv
Septemvri Simitli
06:00
Neftohimik

266 Croatia - 1. HNL

Hrvatski Dragovoljac
00:00
Istra 1961

266 Croatia - 2. HNL

Inter Zaprešić
23:00
Sesvete

116 Cyprus - 1. Division

Ethnikos Achna
22:00
Doxa
PAEEK
00:00
Olympiakos

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Zbrojovka Brno
23:00
Lisen

320 Denmark - First Division

Fredericia
00:30
HB Køge
Esbjerg
00:30
Lyngby
Fremad Amager
00:30
Hobro
FC Helsingør
00:30
Jammerbugt
Vendsyssel
00:30
Hvidovre
Nykøbing
00:30
Horsens

17 France - National

Annecy
01:00
Bastia-Borgo
Red Star
01:00
Avranches
Laval
01:00
Sète
Orléans
01:00
Cholet
Sedan
01:00
Bourg-en-Bresse
Chambly
01:00
Le Mans
Villefranche
01:00
Stade Briochin
Boulogne
01:00
Créteil

674 Hungary - OTP Bank Liga

เฟเรนซ์วารอส
02:00
Mezőkövesd-Zsóry

455 Republic of Ireland - Premier Division

UCD
00:00
Bohemians
Derry City
02:45
St Patrick's
Drogheda United
02:45
Dundalk
Shelbourne
02:45
Finn Harps
Shamrock Rovers
03:00
Sligo Rovers

455 Republic of Ireland - First Division

Treaty United
22:00
Cork City
Athlone Town
02:45
Galway United
Wexford Youths
02:45
Longford Town
Cobh Ramblers
03:15
Bray Wanderers

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Petah Tikva
20:00
Maccabi Bnei Raina
Hapoel Acre
20:00
Bnei Yehuda
Hapoel Ramat HaSharon
20:00
Hapoel Kfar Saba
Sektzia Nes Tziona
20:00
Hapoel Ra'anana
Hapoel Ramat Gan
20:02
Hapoel Rishon LeZion
Maccabi Ahi Nazareth
20:02
Agudat Sport Ashdod
Hapoel Umm al-Fahm
20:02
Hapoel Afula

748 Latvia - Virsliga

Valmiera / BSS
22:30
Spartaks Jūrmala

57142 Macedonia FYR - First League

Struga
21:00
Shkupi

2345 Moldova - National Division

Milsami
19:00
Dinamo-Auto
Petrocub
21:00
Zimbru

491 Northern Ireland - Premiership

Carrick Rangers
02:45
Larne

2 Poland - Ekstraklasa

Zagłębie Lubin
00:00
Warta Poznań
Pogoń Szczecin
02:30
Wisła Kraków

2 Poland - 1. Liga

Miedź Legnica
00:00
Korona Kielce
Widzew Lodz
02:30
Odra Opole

20 พรีเมียรา ลีกา

Vizela
03:15
Famalicão

20 Portugal - Segunda Liga

Academico Viseu
01:00
Rio Ave

155 Romania - Liga 1

Botoşani
22:30
UTA Arad
Voluntari
01:30
Universitatea Craiova

1161 Scotland - Championship

Dunfermline Athletic
02:45
Greenock Morton

1161 Scotland - League Two

Edinburgh City
02:45
Stranraer

296 Serbia - Super Liga

Bačka Topola
00:00
Proleter Novi Sad

296 Serbia - Prva Liga

Mačva Šabac
23:00
Bačka Palanka

401 Slovakia - 2. Liga

Námestovo
21:00
Žilina II
Podbrezová
22:00
FK Košice

1638 Slovenia - 1. SNL

Radomlje
23:30
Bravo

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เอสดี ฮูเอสก้า
03:00
Burgos

62 Switzerland - Challenge League

Neuchâtel Xamax
01:30
Winterthur
Vaduz
02:15
Thun

404 Turkey - Super Lig

Fatih Karagümrük
00:00
Kayserispor
Rizespor
00:15
แทร็บซอนสปอร์

404 Turkey - 1. Lig

İstanbulspor
21:00
Keçiörengücü

86 Ukraine - Premier League

Zorya
00:00
Rukh Vynnyky

86 Ukraine - Second League: Group B

Tavriya
18:00
Mykolaiv

515 Wales - Welsh Cup

Penybont
02:45
Bala Town

44 Argentina - Superliga

Aldosivi
02:00
Patronato
Tigre
05:15
Platense

44 Argentina - Primera B Nacional

Brown de Adrogué
01:05
Estudiantes Río Cuarto
San Telmo
02:00
Deportivo Riestra
San Martín San Juan
03:30
Villa Dálmine
Atlético Rafaela
05:10
Temperley
Tristán Suárez
06:00
Nueva Chicago
Agropecuario
06:00
Deportivo Maipú

5 Brazil - Copa do Brasil

Goiás
07:30
Criciúma

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Nacional
07:45
Jaguares de Córdoba
Unión Magdalena
05:30
Cortuluá

353 Colombia - Torneo Betplay

Barranquilla
06:00
Llaneros

99474 World - WC Qualification Oceania

Papua New Guinea
21:00
นิวซีแลนด์
New Caledonia
00:00
Fiji

458 Mexico - Liga MX

Querétaro
10:05
Atlético San Luis

3990 Nicaragua - Primera Division

Walter Ferreti
06:00
Deportivo Ocotal

614 Algeria - Ligue 1

HB Chelghoum Laïd
21:00
US Biskra
MC Oran
21:00
NA Hussein Dey
RC Relizane
21:00
USM Alger

607 Burkina Faso - Premier League

Kiko
23:00
ASEC Koudougou

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

San-Pedro
22:30
Stella

468 Ghana - Premier League

Karela
22:00
Medeama

26 Mali - Premiere Division

Onze Créateurs
23:30
ASKO
Afrique Football Élite
01:30
Black Stars

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Ahly Shendi
20:30
Kober
Al Shorta
20:30
Al Ahli Khartoum
Wad Nubawi
20:30
Hilal Obayed
Tuti
20:30
Al Hilal Port Sudan
Alamal Atbara
00:00
Hay Al Arab
Hay Al Wadi
00:00
Hilal El-Fasher

3677 Syria - Premier League

Al Ittihad
19:00
Shorta
Teshrin
19:00
Hottin
Karama
19:00
Wahda
Foutoua
19:00
Wathba
Jabala
19:00
Al-Horgelah
Taliya
19:00
Efrin

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Naft Masjed Soleyman
18:30
Havadar
Padideh Khorasan
18:30
Nassaji Mazandaran
Mes Rafsanjan
18:30
Zob Ahan
Paykan
19:30
Sanat Naft

21462 Kuwait - Premier League

Al Tadhamon
21:10
Al Fahaheel
Al Salmiyah
22:20
Al Tadhamon
Al Qadsia
23:45
Al Salmiyah

21462 Kuwait - Division 1

Burgan
22:25
Khaitan
Al Jahra
22:25
Al Sulaibikhat

45412 Lebanon - Premier League

Al Ahed
21:45
Al Ansar

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Tai
23:00
Al Shabab
Al Ittihad
23:05
Al Hazm
Al Hilal
00:50
Al Ahli Jeddah

155043 Bangladesh - Premier League

Mohammedan Dhaka
16:30
Muktijoddha SKC
Bangladesh Police
16:30
Sheikh Russel
Rahmatgonj MFS
18:30
Swadhinata KS

712 Korea Republic - National League

Mokpo City
13:00
Gimhae City

3995 Malaysia - Premier League

Johor Darul Ta'zim II
19:15
Kelantan United
Skuad Projek
20:00
Kelantan

147 Africa - CAF Champions League

Al Merreikh
23:00
Al Ahly
AmaZulu
23:00
Raja Casablanca
ES Sétif
02:00
Horoya

99474 World - CONCACAF Champions League

León
07:30
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์

11555657 South America - Copa Sudamericana

Guabirá
07:30
Wilstermann
Junior FC
07:30
La Equidad
9 de Octubre
07:30
Delfin
Cerro Largo
07:30
Wanderers

11555657 South America - Copa Libertadores

The Strongest
07:30
Universidad Católica

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Hlučín
00:00
Uherský Brod

17 France - CFA Group A

C' Chartres
02:00
St-Pryvé St-Hilaire

251 Italy - Serie D: Girone G

Latte Dolce
21:00
Carbonia

251 Italy - Serie D: Girone H

Virtus Matino
20:30
Gravina

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Aerostar Bacău
20:00
Sportul Chiscani

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Flacăra Moreni
20:00
Dinamo Bucureşti II
FCSB II
20:00
Rapid Bucuresti II
Unirea Bascov
20:00
Arges Pitesti II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Hermannstadt II
20:00
Sepsi II

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Alexandria
20:00
Petrolul Potcoava
Minerul Costeşti
20:00
Viitorul Dăești
CSM Slatina
20:00
Vediţa Coloneşti
Horezu
20:00
CS U Craiova II

32 Spain - Tercera - Group 6

Roda
00:00
Beniganim

32 Spain - Tercera - Group 12

Marino
03:00
Santa Úrsula

5 Brazil - Capixaba

Serra
06:00
CTE Colatina

5 Brazil - Pernambucano 1

Sport Recife
06:00
Salgueiro

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Fénix
01:30
Defensores Unidos
Comunicaciones
02:00
Colegiales

462 England - Premier League 2 Divison Two

Wolves U23
01:00
Aston Villa U23
Middlesbrough U23
02:00
Fulham U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

นิวคาสเซิ่ล เจตส์
15:45
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

98 Australia - New South Wales

Wollongong Wolves
15:30
Sydney II

98 Australia - Npl Tasmania

Olympia Warriors
16:00
South Hobart

886 Egypt - Egypt Cup

Smouha
20:00
Alaab Damanhour

1424 Morocco - Coupe Du Trone

Riadi Salmi
02:00
Youssoufia Berrechid

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town All Stars
20:00
Uthongathi

98 Australia - Npl Victoria

Dandenong City
15:30
Eastern Lions
Melbourne Knights
15:30
Heidelberg United
South Melbourne
15:30
Hume City
Bentleigh Greens
16:30
St. Albans Saints

99474 World - Viareggio Cup

Milan U18
18:30
Parma U18
Westchester United U18
20:30
Carrarese U18
Bologna U18
21:00
Sassuolo U18
APIA Tigers U19
21:00
Don Torcuato U18
Genoa U18
21:00
SPAL U18
UYSS New York U18
23:00
Pontedera U18

462 England - FA Cup Women

Arsenal W
02:00
Coventry United W

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Kalsdorf
01:00
Stadl-Paura
Gleisdorf 09
01:00
Allerheiligen
Wels
01:30
Deutschlandsberger SC

143 Austria - Regionalliga: Ost

Bruck/Leitha
01:00
TWL Elektra
Wiener SC
01:30
Leobendorf
Draßburg
01:30
First Vienna
Traiskirchen
01:30
Neusiedl

191038 Botswana - Premier League

Township Rollers
00:00
Masitaoka

201580 Maldives - Male League

TC Sports Club
18:00
United Victory
Da Grande
23:00
Super United Sports

556 Belgium - Super League Women

Genk W
02:30
St. Liege W

17 France - Division 1 Women

Dijon W
00:45
Lyon W
Paris SG W
00:45
Soyaux W

458 Mexico - Liga Mx Women

Santos Laguna W
08:00
Pachuca W
Tigres UANL W
08:00
Cruz Azul W
Monterrey W
10:00
Atlético San Luis W
Guadalajara W
23:30
Tijuana W
Pumas UNAM W
06:00
Atlas W

614 Algeria - Algeria Youth League

JS Kabylie U21
16:00
JS Saoura U21
ASO Chlef U21
21:00
RC Arbaâ U21
WA Tlemcen U21
21:00
Paradou AC U21
NC Magra U21
21:00
Olympique Médéa U21
MC Alger U21
21:00
CS Constantine U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Vitória Guimarães U23
18:00
Farense U23

5 Brazil - Brasileiro Women

Corinthians W
06:00
Cruzeiro W

44 Argentina - Reserve League

River Plate Res.
19:00
Boca Juniors Res.
Aldosivi Res.
19:00
Patronato Res.
Barracas Central Res.
19:00
Sarmiento Res.
Talleres Córdoba Res.
19:00
Godoy Cruz Res.
Defensa y Justicia Res.
19:00
Arsenal Res.
Rosario Central Res.
21:00
Newell's Old Boys Res.

2507 Gambia - GFA League

Wallidan
23:00
Hawks
Samger
23:00
Team Rhino
Sporting Real FC
23:00
Steve Biko
Armed Forces
23:00
Samger
Steve Biko
23:00
Banjul
Sporting Real FC
23:00
Hawks

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Stockton Sharks
15:00
Merewether Advance
Hamilton Azzurr
15:30
Bolwarra Lorn

401 Slovakia - Youth League

Nitra U19
20:00
Trenčín U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Bentleigh Greens U21
14:30
St. Albans Saints U21

227 Russia - Premier League Women

Rubin Kazan W
19:00
CSKA Moscow W

5724 Sierra Leone - Premier League

Johansen
23:15
Kamboi Eagles

99474 World - Club Friendlies 3

Bryne
18:00
Egersund
Ilves
18:15
Oulu
Vålerenga
19:00
HamKam
Raufoss
19:00
Kongsvinger
Norrköping
19:00
AIK
Brommapojkarna
21:00
Stockholm Internazionale
Motala
22:30
Örebro
Strømmen
23:00
Skeid
Strømmen
23:00
Skeid II
IFK Göteborg
00:00
Norrby

99474 World - Club Friendlies 4

Chita
16:00
Strogino
Dinamo Bryansk
17:00
Lada Tolyatti
Ishøj
23:30
Holbæk B&I
Byåsen
01:30
Strindheim

802 Israel - Liga Bet - North A

Maccabi Ironi Yafia
18:00
Ahi Akko
Ironi Bnei Kabul
18:45
Hapoel Ironi Safed
Tzeirey Tamra
18:45
Ahva Kafr Manda
Hapoel Ironi Karmiel
19:00
Ihud Bnei Shfaram

802 Israel - Liga Bet - North B

Maccabi Isfiya
16:00
Maccabi Neve Sha'anan
MS Tirat HaCarmel
16:00
Pardes Hanna-Karkur
Maccabi Nujeidat Ahmed
18:45
Hapoel Tirat HaCarmel
Beitar Haifa Jacob
19:00
Hapoel Bnei Musmus
Hapoel Daliyat Al Karmel
19:00
Hapoel Ramot Menashe
Ihud Bnei Baka
19:50
Tzeirei Umm al-Fahm
Maccabi Ahi Iksal
20:30
MS Kfar Kama

802 Israel - Liga Bet - South A

Hapoel Mahane Yehuda
16:00
Hapoel Qalansawe
Maccabi Ironi Amishav PT
17:00
Bnei Jaffa Ortodoxim
Hapoel Kiryat Ono
18:00
Ironi Beit Dagan
Beitar Kfar Saba Shlomi
18:00
Hapoel Hod Hasharon
Beitar Petah Tikva
19:00
Shimshon Bnei Taibe

802 Israel - Liga Bet - South B

Beitar Ir Ma'ale Adumim
17:00
Hapoel Merhavim
Ironi Modi'in
17:45
Hapoel Yeruham
Maccabi Kiryat Malachi
18:30
Maccabi Ironi Netivot
Ironi Or Yehuda
18:30
Ramla
Hapoel Gedera
19:00
Shikun HaMizrah
Hapoel Segev Shalom
19:15
Beitar Ironi Kiryat Gat