แจกฟรี ตารางบอล 27 มี.ค. 2565

38 เอร์สเตอดีวีซี

MVV Maastricht
19:30
Almere City
เอ็มเมน
21:45
Telstar

49477 ไทยลีก 2

ขอนแก่น เอฟซี
18:00
Raj Pracha
สุโขทัย เอฟซี
18:00
อุดรธานี เอฟซี
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
ระยอง เอฟซี
ระนอง ยูไนเต็ด
19:00
ตราด เอฟซี

99474 World - Friendly International

แซมเบีย
17:00
เบนิน
Laos
18:00
Brunei Darussalam
ไทย
19:00
Suriname
ไลบีเรีย
19:00
เซียร์ราลีโอน
Guatemala
03:30
Haiti
Belize
05:00
Cuba
Guyana
06:00
Barbados

462 England - Wsl 2 Women

Liverpool W
18:00
Durham W
Sunderland W
18:30
Watford W
Coventry United W
20:30
Blackburn Rovers W
Charlton W
21:30
Crystal Palace W

462 England - Women's Super League

Manchester United W
18:30
Everton W
Manchester City W
20:00
Birmingham W
Leicester W
21:00
Chelsea W
West Ham W
21:00
Brighton W

462 England - Non League Div One: Southern Central

FC Romania
21:00
Biggleswade

38 Netherlands - Tweede Divisie

AFC
19:30
Jong Sparta

38 Netherlands - Eredivisie Women

Ajax W
17:15
PSV W

11 Germany - Regionalliga: Nord

Teutonia Hamburg
19:00
Hannover 96 II
St. Pauli II
19:00
LSK Hansa
HSC Hannover
20:00
Eintracht Norderstedt

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Union Fürstenwalde
18:00
Germania Halberstadt

11 Germany - Regionalliga: West

Alemannia Aachen
19:00
Rödinghausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Backnang
19:00
Reutlingen
Rielasingen-Arlen
20:00
Oberachern

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Großbardorf
19:00
SC Feucht
DJK Bamberg
20:00
Ansbach

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Schwabmünchen
19:00
Ismaning
Garching
20:00
Hallbergmoos-Goldach

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
16:00
Leher TS
Hemelingen
19:00
BTS Neustadt
Vatan Sport
19:00
Blumenthaler SV
Komet Arsten
20:00
Schwachhausen
Hastedt
20:00
Union Bremen
SFL Bremerhaven
20:00
Aumund-Vegesack
Habenhauser FV
20:30
OSC Bremerhaven

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Hennef 05
20:00
SV Breinig
Hürth
20:00
Wesseling-Urfeld
Düren Merzenich
20:00
Pesch
Frechen
20:30
Siegburger SV
FC BW Friesdorf
20:30
Eilendorf
Deutz
20:30
Alfter
Fortuna Köln II
20:30
BCV Glesch / Paffendorf

11 โอเบอร์ลีกา

Monheim
20:00
FC M'gladbach
Germania Ratingen
20:00
FSV Duisburg
TuRU 1880 Düsseldorf
20:00
Hilden
Teutonia St.Tönis
20:00
SC Velbert
Kray
20:00
SF Niederwenigern
Schwarz-Weiß Essen
20:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
TVD Velbert
20:00
Cronenberger SC
Velbert
20:00
Union Nettetal
Meerbusch
20:00
SF Baumberg
FC Bocholt
20:30
Dusseldorf-West

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

BSC Süd 05
19:00
Pampow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Einheit Rudolstadt
19:00
Oberlausitz Neugersdorf

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Eckernforder SV
19:00
TSB Flensburg

11 Germany - Oberliga: Westfalen

ASC Dortmund
20:00
Finnentrop / Bamenohl
Westfalia Rhynern
20:00
Victoria Clarholz
Meinerzhagen
20:00
Schermbeck
Preußen Münster II
20:00
Eintracht Rheine
TuS Haltern
20:00
Hammer SpVg
Gütersloh
20:00
Sportfreunde Siegen
Westfalia Herne
20:15
Ennepetal
Erndtebrück
21:00
Sprockhövel

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Gradina Srebrenik
20:00
Zvijezda Gradačac
TOSK Tesanj
20:00
Mladost Doboj Kakanj

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Slavija
20:00
Krupa na Vrbasu

1233 Finland - Finland Cup

OuJK
17:00
Roi United
Atlantis II
18:30
MPS
HaPK
18:45
JäPS II
LAUTP
18:45
PPS
Puleward City
19:30
TP-47
JaPS O35
20:00
Kumu JT
Loiske
21:15
TPV
EBK / Reservi
23:00
ToTe
Barca
23:15
Kuopion Elo
Ilves III
23:30
FC Kangasala

802 Israel - Liga Leumit

Kafr Qasim
23:45
Hapoel Umm al-Fahm

296 Serbia - Prva Liga

Mačva Šabac
21:00
Timok
Žarkovo
21:00
IMT Novi Beograd
Inđija
21:00
Mladost Novi Sad
Rad Beograd
21:00
Železničar Pančevo
Javor Ivanjica
23:00
Budućnost Dobanovci

401 Slovakia - 2. Liga

Rohožník
16:00
Petržalka akadémia

1638 Slovenia - 2. SNL

Dekani
21:00
Brežice
Rogaška
21:00
Ilirija
Krka
21:00
Gorica

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Mirandés
19:00
Ponferradina
Burgos
21:00
เตเนริเฟ
อัลกอร์กอน
23:15
เรอัล บายาโดลิด
มาลากา
23:15
เอสดี ฮูเอสก้า
อัลเมรีอา
02:00
คิโรน่า

47 Sweden - Allsvenskan Women

AIK W
18:00
KIF Orebro W
Umea W
18:00
Häcken W
Kristianstads W
20:00
IFK Kalmar W
Linkoping W
20:00
Vittsjo W
Djurgarden W
22:30
Pitea W

44 Argentina - Primera B Nacional

Sacachispas
01:30
Atletico Mitre
Chacarita Juniors
01:35
Alvarado
All Boys
02:00
Deportivo Riestra
San Telmo
02:00
Villa Dálmine
Guillermo Brown
02:00
Estudiantes Río Cuarto
Gimnasia Mendoza
02:40
Belgrano
San Martín San Juan
03:30
Gimnasia Jujuy
Chaco For Ever
04:40
Almirante Brown

80 Chile - Primera Division

Universidad Chile
02:00
Unión Española

80 Chile - Chilean Cup

Provincial Ranco
03:00
Puerto Montt
General Velásquez
03:00
Deportes Santa Cruz
Iberia
03:00
Deportes Temuco
San Bernardo Unido
03:30
Magallanes
San Antonio Unido
03:30
San Luis
Cobreloa
04:00
Deportes Iquique
Independiente
04:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Lautaro de Buin
04:00
Santiago Morning
Provincial Ovalle
04:00
Copiapó
Concepcion
04:15
Fernández Vial

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Pereira
08:15
Independiente Medellín
Deportivo Cali
03:10
Cortuluá
Alianza Petrolera
05:15
Patriotas Boyacá

353 Colombia - Torneo Betplay

Boyacá Chicó
08:00
Fortaleza CEIF

53128 Guatemala - Liga Nacional

Achuapa
01:00
Guastatoya
Nueva Concepción
04:00
Xelajú

53128 Guatemala - Primera Division

Xinabajul
09:00
Amatitlan
Plataneros
01:00
Quiché
Coatepecano IB
01:00
Suchitepéquez
Mictlán
01:00
Chimaltenango
San Pedro
04:00
Marquense
Juventud Pinulteca
04:00
Deportivo Sanarate

99474 World - WC Qualification Concacaf

Canada
03:05
Jamaica
เอลซัลวาดอร์
04:05
คอสตาริกา
สหรัฐอเมริกา
06:00
Panama
ฮอนดูรัส
06:05
เม็กซิโก

99474 World - WC Qualification Oceania

Solomon Islands
21:00
Papua New Guinea
นิวซีแลนด์
00:30
Tahiti

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Alebrijes
08:00
Dorados
Cimarrones de Sonora
10:00
Venados
Tepatitlán de Morelos
10:05
Atlante
Morelia
01:00
Universidad Guadalajara

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
03:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Oakland Roots
09:00
Monterey Bay
Las Vegas Lights
09:00
Memphis 901
Phoenix Rising
09:30
San Diego Loyal
Sacramento Republic
04:00
Tulsa Roughnecks
Atlanta United II
06:30
Charleston Battery
Rio Grande Valley
06:30
San Antonio

614 Algeria - Ligue 1

NA Hussein Dey
21:00
CR Belouizdad

593 Cameroon - Elite One

Renaissance
19:30
Cotonsport
UMS de Loum
21:30
Eding Sport

607 Burkina Faso - Premier League

วิเทสส์
23:00
ASK
Majestic
23:00
Douanes
RCK
23:00
SONABEL
RC Bobo-Dioulasso
23:00
ASEC Koudougou
USFA
01:15
Etoile Filante

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

ASEC Mimosas
22:30
Korhogo
AFAD
22:30
Sporting Gagnoa
ES Bafing
01:00
San-Pedro

200 Senegal - Ligue 1

La Linguère
23:30
Jaraaf
Gorée
23:30
ASEC Ndiambour
Douanes
23:30
Guédiawaye
Pikine
23:30
Dakar SC

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Polisi Tanzania
20:00
Simba

2568 Zambia - Super League

Zanaco
20:00
Nkwazi

2931 Andorra - 2. Division

Ranger's
16:00
Penya Encarnada
Extremenya
18:30
Atlètic Amèrica
UE Sant Julia II
21:00
Atlètic Club II
La Massana
23:30
FC Santa Coloma II

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Thaid
20:40
Masfut
Al Fujairah
20:40
Masafi
Dibba Al Fujairah
20:40
Gulf Heroes
Al Hamriyah
20:45
Al Jazira Al Hamra

15326 Bermuda - Premier League

Robin Hood
07:00
Devonshire Cougars
PHC Zebras
01:00
Somerset Trojans
Devonshire Colts
01:00
X-Roads Warriors
St. George's Colts
01:00
Dandy Town Hornets

712 Korea Republic - K-League 1

Ulsan
12:00
Pohang Steelers

712 Korea Republic - National League

Gimhae City
12:00
Busan Transportation
Hwaseong
12:00
Siheung Citizen

3995 Malaysia - Premier League

PKNS
19:00
Kuching FA
PDRM
20:00
Kelantan United

44 Argentina - Primera C

Berazategui
01:30
El Porvenir
Argentino Merlo
01:30
Leandro Nicéforo Alem
Deportivo Laferrere
01:30
Central Córdoba
Luján
01:30
Deportivo Español
Victoriano Arenas
01:30
Midland
Claypole
01:30
Liniers
Atlas
01:30
Excursionistas

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

USV Hercules
19:00
Dongen
HV & CV Quick
19:00
Gemert
Blauw Geel '38
19:00
Hoogland
DEM
19:00
EVV
Westlandia
19:00
OFC Oostzaan
HSC '21
19:30
GVV Unitas
Groene Ster
19:30
Hollandia
OSS '20
19:30
JOS Watergraafsmeer
UNA
19:30
ADO '20

147 Africa - Africa Cup of Nations Qualifications

มอริเชียส
19:00
São Tomé and Príncipe
ซูดานใต้
20:00
จิบูตี
เอสวาตีนี
20:00
โซมาเลีย
เลโซโท
21:00
เซเชลส์

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Solières Sport
20:00
US Givry
Stockay-Warfusée
20:00
Tubize
RES Durbuy
20:00
Rebecq
Jette
20:00
Verlaine
Couvin-Mariembourg
20:00
Acren
Ganshoren
20:00
Meux
Hamoir
20:00
Warnant
Waremme
20:00
La Louvière

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Zelzate
20:00
Harelbeke
Olsa Brakel
20:00
Gullegem
Sparta Petegem
20:00
Gent-Zeehaven
Voorwaarts Zwevezele
20:00
Dikkelvenne

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Diegem Sport
20:00
Berchem Sport
Eendracht Aalst
20:00
Sporting Hasselt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Anzegem
20:00
Eppegem
Lochristi
20:00
Jong Lede
Rhodienne-De Hoek
20:00
Svelta Melsele
Wolvertem Merchtem
20:00
Avanti

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Eendracht Termien
20:00
Turnhout

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Gosselies Sports
20:00
Union Namur
Braine
20:00
Albert Quévy-Mons
Rapid Symphorinois
20:00
Binche
Schaerbeek-Evere
20:00
Aische
Ostiches
20:00
Tournai
Stockel
20:00
Jeunesse Tamines
PAC Buzet
22:00
SG-Tertre-Hautrage

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Gouvy
20:00
Marloie Sport
Jodoigne
20:00
Mormont
Onhaye
20:00
Habay-la-Neuve
Aywaille
20:00
Raeren-Eynatten
Wanze / Bas-Oha
20:00
Sprimont-Comblain
Richelle United
20:00
Herstal
Stade Disonais
20:00
Oppagne-Wéris

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Bornem
20:00
Geel
Berg en Dal
20:00
Wezel
Vosselaar
20:00
Vorselaar
Bevel FC
20:00
Ternesse
Retie
20:00
Ranst
Rapid Leest
20:00
Oppuurs

556 Belgium - Provincial-Brabant

Stade Everois
19:30
Sportive Brainoise
Football Club Schaerbeek
19:30
Ixelles
Grez-Doiceau
19:30
Tubize II
BX Brussels
19:30
Kosova Schaerbeek
Léopold
19:30
Nivellois
Grimbergen
20:00
KV Tervuren-Duisburg
Hoegaarden-Outgaarden
20:00
Veltem
Liedekerke
20:00
Bodegem Kapelle United
Wambeek
20:00
Melsbroek
Bertem-Leefdaal
20:00
Borght-Humbeek
Union Lasne-Ohain
20:00
Etterbeek
Genappe
20:00
Saint-Josse
Sporting Bruxelles
20:00
NSeth Berchem

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Solre-sur-Sambre
20:00
Belœil
Hornu
20:00
Soignies Sports
Excelsior Biévène
20:00
Montignies
Péruwelz
20:00
Morlanwelz

556 Belgium - Provincial-Liege

UCE Liège
20:00
Weywertz
Jehaytois
20:00
Malmundaria
Mélen-Micheroux
20:00
FC Du Geer
Etoile de Faimes
20:00
Pontisse Cite
Beaufays
20:00
Elsautoise
JS Fizoise
20:00
Sprimont-Comblain II
Rechain
20:00
Ster-Francorchamps

556 Belgium - Provincial-Limburg

Zonhoven United
20:00
Juve Hasselt
Helson Helchteren
20:00
Achel
Verbroedering Maasmechelen
20:00
Bregel Sport
Herderen-Millen
20:00
Schoonbeek-Beverst

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Lorraine Arlon
20:00
Jeunesse Freylangeoise
Vaux-Noville
20:00
Aubange
Meix-Devant-Virton
21:00
Longlier

556 Belgium - Provincial-Namur

Andennais
20:00
Fernelmont-Hemptinne
Biesme
20:00
Loyers
Condruzien
20:00
ES de la Molignée
Malonne
20:00
Beauraing
US Dinantaise
20:00
Chevetogne
Spy
21:00
Nismes

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Drongen
20:00
Lokeren Doorslaar
Eendracht Zele
20:00
HO Kalken
Grembergen
20:00
St-Joris Sleidinge
Ardennen
21:00
SK Denderhoutem
Munkzwalm
21:00
Eendracht Aalter

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Oostnieuwkerke
20:00
Roeselare Daisel
Excelsior Zedelgem
20:00
Blankenberge
Racing Waregem
20:00
Wielsbeke
Sparta Heestert
20:00
SC Zonnebeke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Ustrem Donchevo
20:00
Riltsi

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Slavia Praha II
15:15
Jiskra Domažlice
Mlada Boleslav II
15:15
Ústí nad Orlicí
Bohemians 1905 II
15:15
Slovan Liberec II
Dukla Praha II
15:15
Přepeře
Viktoria Plzen II
15:30
Admira Praha
Teplice II
16:00
Chlumec nad Cidlinou
Povltava FA
20:00
Baník Sokolov
Sokol Brozany
20:00
Hradec Kralove II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Sigma Olomouc II
15:15
Uherský Brod
Uničov
15:15
Slovan Rosice
Blansko
15:15
Znojmo
Velké Meziříčí
15:15
Banik Ostrava II
Zlín II
15:30
Dolní Benešov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Jindrichuv Hradec
20:00
Hořovicko

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Louny
20:00
Meteor Praha

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Čáslav
20:00
Benatky nad Jizerou
Kolín
20:00
Hlinsko

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Kozlovice
20:00
Valašské Meziříčí
Šumperk
20:00
Slavičín

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Velka Bites
15:15
Humpolec
Slavoj Polná
20:00
Sokol Tasovice
Ždírec nad Doubravou
20:00
Zbrojovka Brno II

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Holstebro
18:00
Norresundby
Ringkøbing
19:00
ASA Aarhus

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Paron
20:00
Valdahon Vercel

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Saint-Jean-le-Blanc
20:00
Orleans II
J3 Amilly
20:00
Montlouis
C' Chartres II
20:00
Montargis
Chateauneuf-sur-Loire
20:00
Chateauroux II

17 France - National 3: Grand-Est

Prix-lès-Mézières
20:00
Illkirch Graffenstaden

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Aias Gastounis
20:00
Diavolitsi
Panagriniakos
20:00
Panachaiki
Diagoras Vrachneika
20:00
PAO Vardas
Anagennisi Artas
20:00
Amvrakikos Loutrou
Nafpaktiakos
20:00
Acheron Kanalaki

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Nea Artaki
20:00
Ipato
Fikis
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
Iraklis Larissa
20:00
Amvrysseas
Elassona
20:00
Dimitra Efxeinoupolis
Atromitos Palamas
20:00
Aetos Makrychoriou
Thiseas Agria
20:00
Atalanti

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

M. Alexandros Trikala
20:00
Pontion Karagiannion
Thyella Sarakinoi
20:00
Asteras Kalirachis
Lefkimmi
20:00
Anagennisi Giannitsa
Edessaikos
20:00
Iraklis Ampelokipon
Kozani
20:00
Poseidon Nea Michaniona

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Aris Skalas
19:00
Agios Ierotheos
Ermionidas-Ermis
19:00
Ilioupoli
Charavgiakos
19:00
Fostiras
Panarkadikos
19:00
Foinikas N. Epidavrou
Santorini 2020
19:00
AE Mykonos
Charavgiakos
20:00
Panarkadikos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Poros
20:00
PAO Rouf
Aris Soudas
20:00
Atsalenios
Almyros Gaziou
20:00
Giouchtas
AE Neapolis
20:00
Panionios
Anagennisi Ierapetra
20:00
Agios Nikolaos

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Videoton II
16:00
SC Sopron
Puskás II
16:00
MTE 1904
Zalaegerszegi TE II
16:00
Gardony
Veszprém
19:00
Kelen
Komárom
21:00
Andráshida
Kaposvári Rákóczi
21:00
Balatonfuredi
BVSC
21:00
Tatabánya
Nagykanizsai ULE
21:00
Papai Perutz
Érdi VSE
21:00
Gyori ETO II
Bicskei
22:00
Gyirmót II

251 Italy - Serie C: Girone B

Fermana
19:30
Cesena
Pescara
19:30
Pontedera
Olbia
19:30
Teramo
Carrarese
19:30
Vis Pesaro
Montevarchi
22:30
Grosseto
Reggiana
22:30
Imolese
Siena
22:30
Lucchese
Gubbio
22:30
Viterbese

251 Italy - Serie C: Girone C

Picerno
19:30
Avellino
Foggia
19:30
Campobasso
Juve Stabia
19:30
Catanzaro
ACR Messina
19:30
Latina
Paganese
19:30
Palermo
Monopoli
19:30
Potenza Calcio
Nuova Monterosi
19:30
Vibonese
Bari 1908
22:30
Fidelis Andria

251 Italy - Serie D: Girone A

Città di Varese
20:00
Derthona
Fossano
20:00
Casale
Novara
20:00
Sanremo

251 Italy - Serie D: Girone B

Caravaggio
20:00
Folgore Caratese
Castellanzese
20:00
Brusaporto
Crema
20:00
Pontisola
Legnano
20:00
Sangiuliano City
Leon
20:00
Virtus Ciserano Bergamo
Villa d'Almè
20:00
Sona

251 Italy - Serie D: Girone C

Cartigliano
20:00
Campodarsego

251 Italy - Serie D: Girone D

Athletic Carpi
20:00
Real Forte Querceta
Sasso Marconi
20:00
Tritium
Seravezza
20:00
Progresso

251 Italy - Serie D: Girone E

Scandicci
20:00
Unipomezia

251 Italy - Serie D: Girone F

Fano
20:00
Montegiorgio
Atletico
20:00
Trastevere
Castelnuovo Vomano
20:00
Chieti
Vastogirardi
20:00
Pineto
Castelfidardo Calcio
20:00
Sambenedettese

251 Italy - Serie D: Girone G

Afragolese
19:00
Atletico Uri
Team Nuova Florida
20:00
Ostia Mare Lidocalcio

251 Italy - Serie D: Girone H

US Bitonto
20:00
Gravina
Brindisi
20:00
Casarano
Francavilla
20:00
Bisceglie
Nocerina
20:30
Molfetta Calcio

251 Italy - Serie D: Girone I

Cavese
20:00
Licata
Città Di Sant’Agata
20:00
Biancavilla
Cittanova Interpiana
20:00
Giarre
Lamezia Terme
20:00
Portici
Paternò
20:00
San Luca
Aversa Normanna
20:00
Gelbison
Santa Maria Cilento
20:00
FC Messina

2 Poland - 2. Liga East

Radunia Stężyca
20:15
Stal Rzeszów
Ruch Chorzów
23:00
Kalisz

296 Serbia - Srpska Liga - East

Brzi Brod
20:00
Meševo
Timočanin
20:00
Sloga Leskovac
Rembas
20:00
Radnički Pirot
Buducnost Popovac
20:00
Pčinja Trgovište

296 Serbia - Srpska Liga - West

RSK Rabrovo
20:30
Sloga Požega
Radjevac Krupanj
20:30
Semendrija 1924
Sloboda Užice
22:00
Real Podunavci

401 Slovakia - 3. Liga - West

Galanta
20:00
TEMPO Partizánske
Slovan Levice
20:00
Beluša
Nitra
20:00
Spartak Myjava
Imeľ
20:00
Lednické Rovne
OFK Malzenice
20:00
Veľké Ludince
Zlaté Moravce-Vrablé II
20:00
Nové Zámky

32 Spain - Tercera - Group 1

Silva
21:00
Polvorín
Arzúa
22:00
Ourense CF
Somozas
22:00
Deportivo La Coruña II
Atlético Arnoia
22:30
Choco
Alondras
22:30
Sofán
Barco
22:30
Juvenil Ponteareas

32 Spain - Tercera - Group 2

Praviano
16:45
Langreo II
Sporting Gijon II
17:00
EI San Martin
Colunga
22:30
Luarca
Llanes
23:00
Urraca
L'Entregu
23:00
Gijon Industrial

32 Spain - Tercera - Group 3

Torina
21:30
Barreda
Naval
22:00
Siete Villas
Gimnástica Torrelavega
22:00
Cartes
Selaya
22:00
Colindres

32 Spain - Tercera - Group 4

Santutxu
15:45
Basconia
Deportivo Alaves II
17:00
Portugalete
Barakaldo
22:00
Aurrera de Ondarroa
Lagun Onak
22:30
Anaitasuna FT
CD Vitoria
23:00
Urduliz

32 Spain - Tercera - Group 5

Vilafranca
17:00
Guineueta
Castelldefels
17:00
Granollers
Girona II
17:30
San Cristobal
Figueres
21:30
Ascó
Olot
22:00
Peralada
Vilassar Mar
23:00
L'Hospitalet
Sants
00:00
Sant Andreu

32 Spain - Tercera - Group 6

RC Catarroja
16:30
Hércules II
Atzeneta
17:00
Callosa Deportiva
Olímpic de Xàtiva
22:00
Villarreal III
Orihuela
22:30
Torrent

32 Spain - Tercera - Group 7

Colonia Moscardo
16:30
Las Rozas
Villaviciosa Odón
17:00
Trival Valderas
RSD Alcalá
17:00
Madrid 2021 FP
Pozuelo Alarcón
17:00
Getafe II
Carabanchel
17:00
Alcorcón II
Atlético Madrid II
17:00
Torrejón
Moratalaz
21:00
Ursaria
Alcobendas Sport
22:00
Tres Cantos

32 Spain - Tercera - Group 8

Cultural Leonesa II
17:00
UD Santa Marta
Arandina
22:00
Atlético Tordesillas
Guijuelo
22:00
Numancia II
Real Ávila
22:00
Ciudad Rodrigo
Almazán
22:30
Colegios Diocesanos

32 Spain - Tercera - Group 9

UD San Pedro
17:00
El Palo
At. Malagueño
17:00
Huétor Vega
Motril
22:00
Torreperogil
Atlético Porcuna
22:00
Alhaurín
Huétor Tájar
23:00
Marbella

32 Spain - Tercera - Group 10

Tomares
17:00
Pozoblanco
Utrera
17:00
Los Barrios
Lucena
17:00
Sevilla III
Rota
17:00
Gerena
Recreativo Huelva
22:00
Cartaya
Antoniano
22:00
Conil
Xerez
23:00
Cabecense

32 Spain - Tercera - Group 11

Portmany
21:00
Campos
Binissalem
22:00
Platges de Calvià
Poblense
22:00
San Rafael
Soller
22:00
Rotlet Molinar

32 Spain - Tercera - Group 12

Gran Tarajal
18:00
Unión Sur Yaiza
La Cuadra
18:00
Unión Viera
Lanzarote
18:00
Arucas
Tenisca
18:00
Las Zocas

32 Spain - Tercera - Group 13

La Union Atletico
16:30
Archena Sport
Cartagena II
17:00
Huércal-Overa
Yeclano
17:00
UD Caravaca
Real Murcia II
17:30
Cartagena FC
UCAM Murcia II
21:30
Bullense
Los Garres
22:00
Bala Azul
Lorca Deportiva
23:00
El Palmar
CAP Ciudad de Murcia
00:00
Mazarrón FC

32 Spain - Tercera - Group 14

UP Plasencia
17:00
Diocesano
Trujillo
17:00
Llerenense
Calamonte
17:00
Villafranca
Azuaga
21:30
Moralo
Arroyo
23:00
Badajoz II
Jerez
23:00
Miajadas
Aceuchal
23:00
Olivenza

32 Spain - Tercera - Group 15

Subiza
17:00
Gares
Murchante
21:30
Corellano
Cortes
22:00
Beti Onak
Txantrea
22:00
Pamplona
Cantolagua
22:00
Cirbonero

32 Spain - Tercera - Group 16

Yague
17:00
Haro
Anguiano
22:00
Agoncillo
Calahorra II
22:00
Arnedo
Casalarreina
22:00
Vianés
CDFC La Calzada
22:00
Cenicero
Oyonesa
22:00
Varea
River Ebro
22:00
Alfaro

32 Spain - Tercera - Group 17

Real Zaragoza II
16:30
Robres
Cuarte Industrial
17:00
Belchite 97
Giner Torrero
17:00
Barbastro
Binéfar
22:00
Santa Anastasia
Biescas
22:00
Illueca
Borja
22:00
Cariñena
Épila
22:30
Calamocha

32 Spain - Tercera - Group 18

Illescas
16:30
Huracán Balazote
Almansa
17:00
Hogar Alcarreño
Guadalajara
17:00
Azuqueca
Ciudad Real
17:00
Villarrobledo
Conquense
22:00
Albacete II
Miguelturreño
22:00
Quintanar del Rey

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Elazığspor
18:00
Erbaaspor
Karaman Belediyespor
18:00
Fatsa Belediyespor
1954 Kelkit Belediyespor
18:00
Yıldırım Belediyesispor
Osmaniyespor
18:00
Bergama Belediyespor
Artvin Hopaspor
18:00
Bugsaşspor
Çatalcaspor
18:00
Arnavutköy Belediyespor
Nevşehirspor
18:00
Hendek Spor
Kahta 02 Spor
18:00
Batman Petrolspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Fethiyespor
18:00
Karaköprü Belediyespor
Türk Metal Kırıkkale
18:00
Ceyhanspor
Derincespor
18:00
Tepecikspor
Erokspor
18:00
Gümüşhanespor
Ofspor
18:00
Edirnespor
İçelspor
18:00
Orduspor 1967
Mardin BB
18:00
Karabükspor
Ağrı 1970
18:00
Modafenspor

5 Brazil - Acreano

Nauas
03:00
Rio Branco
Humaitá
05:00
Galvez

5 Brazil - Amazonense

Princesa Solimões
02:30
Fast Clube

5 Brazil - Baiano 1

Barcelona BA
02:00
Jacuipense

5 Brazil - Brasiliense

Gama
01:30
Ceilândia
Brasiliense
02:00
Capital Brasilia

5 Brazil - Copa do Nordeste

Sport Recife
04:30
CRB

5 Brazil - Carioca Serie A

Resende
01:00
Nova Iguaçu
Fluminense
02:00
Botafogo

5 Brazil - Catarinense 1

Brusque
02:00
Concórdia Atlético Clube

5 Brazil - Maranhense

Iape
01:30
Tuntum
Cordino
01:30
Juventude MA
Sampaio Corrêa
03:00
Moto Club MA

5 Brazil - Mineiro 1

Villa Nova
02:00
Democrata GV
Atlético Mineiro
04:00
Caldense

5 Brazil - Paraense

Águia de Marabá
03:00
Paysandu

5 Brazil - Paraibano

Botafogo PB
02:00
Sousa

5 Brazil - Paranaense 1

Coritiba
02:00
Athletico PR
Maringá
04:00
Operário PR

5 Brazil - Paulista A1

São Paulo
02:00
Corinthians

5 Brazil - Paulista A2

São Bento
07:00
XV de Piracicaba
CA Linense
20:00
Oeste
Velo Clube
05:00
Rio Claro

5 Brazil - Pernambucano 1

Afogados
01:00
Íbis
Vera Cruz
01:00
Sete de Setembro PE

5 Brazil - Piauiense

Corí-Sabbá
01:45
Flamengo PI

5 Brazil - Potiguar

ASSU
02:00
Globo

5 Brazil - Rondoniense

Real Ariquemes
02:45
Porto Velho
Gênus
02:45
Rondoniense
Pimentense
02:45
Uniao Cacoalense

5 Brazil - Sul Matogrossense

Dourados Atlético
02:30
Aquidauanense
Operário MS
03:00
Costa Rica - MS
Naviraiense
04:00
Chapadão

5 Brazil - Tocantinense

Capital FC
01:45
Interporto

44 Argentina - Torneo Federal A

Douglas Haig
01:15
Def. de Pronunciamiento
CDJU Gualeguaychu
01:30
Crucero del Norte
Ciudad de Bolívar
01:30
Sansinena
Independiente Chivilcoy
02:00
Argentino Monte Maíz
Defensores Belgrano VR
02:30
San Martín Formosa
Racing Córdoba
02:30
Atlético Paraná
Boca Unidos
02:30
Juventud Antoniana
Villa Mitre
02:30
Huracán Las Heras
Gimnasia Concepción
03:00
Sportivo Las Parejas
Estudiantes de San Luis
03:00
Liniers Bahía Blanca
Sportivo Desamparados
03:00
Ferro Carril Oeste LP
Cipolletti
04:00
Sportivo Peñarol

866998 Fiji - National Football League

Nadi
10:00
Ba

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น วิคตอรี
15:05
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

2454 Albania - 2nd Division

Flamurtari
20:00
Albpetrol Patos
Naftëtari Kuçovë
20:00
Luftëtari
Labëria
20:00
Devolli
Memaliaj
20:00
Tepelena
Sopoti Librazhd
20:00
Përmeti
Gramozi Ersekë
20:00
Këlcyra

712 Korea Republic - K League 2

Seoul E.
11:00
Anyang
Busan I'Park
14:00
Gimpo

98 Australia - New South Wales

North Shore Mariners
11:00
Sydney United
Sydney II
14:30
Manly United

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane Roar II
14:30
Olympic
SC Wanderers
15:00
Logan Lightning

556 Belgium - First Amateur Division

Knokke
20:00
URSL Visé
Rupel Boom
20:00
Patro Eisden
Liège
20:00
Dender

11 Germany - Junioren Bundesliga

Chemnitzer FC U19
17:00
Viktoria Berlin U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Akademia Piłkarska LG
19:00
Bydgoszcz W
Rekord Bielsko-Biala W
19:30
Tarnovia Tarnów

251 Italy - Primavera 2

Lazio U19
19:00
Frosinone U19

245 Czech Republic - Czech Cup Women

Sparta Prague W
20:30
Dukla Prague W

65437 Panama - Lpf

Atlético Chiriquí
08:00
Árabe Unido

98 Australia - Npl Victoria

Heidelberg United
11:00
Altona Magic
St. Albans Saints
14:00
Melbourne Knights

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Monthey
19:00
Echallens

143 Austria - Regionalliga: Ost

Admira II
19:00
Bruck/Leitha
Leobendorf
20:00
Wiener Viktoria
First Vienna
21:00
Traiskirchen

98 Australia - Northern Nsw

Valentine
10:00
Lake Macquarie
Broadmeadow Magic
10:00
Cooks Hill United
Charlestown City Blues
11:30
Lambton Jaffas

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Spartak Nal'chik
18:00
Mashuk-KMV
Chayka
19:00
Legion Dynamo
Alaniya Vladikavkaz II
19:00
Chernomorets
Druzhba
19:00
Essentuki
Forte Taganrog
19:00
SKA Rostov
Makhachkala
20:00
Tuapse
Kuban Kholding
20:00
Dinamo Stavropol'

3039 Togo - Championnat National

Gomido
22:00
Kara
Dynamic Togolais
22:00
Togo Port
Binah
22:00
ASKO de Kara

1560 Congo - Ligue 1

CARA Brazzaville
21:00
JS Talangaï

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

PK-35 Vantaa W
17:00
ONS W
HJK W
18:00
Åland United W

99474 World - Friendly International U19

Cyprus U19
19:00
Malta U19

99474 World - Friendly International U18

Cyprus U18
19:00
Malta U18

32 Spain - Primera Division Women

Huelva W
17:00
Real Sociedad W
Atletico Granadilla W
18:00
Real Betis W

556 Belgium - Super League Women

Club Brugge W
19:00
St. Liege W
OH Leuven W
23:00
Genk W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

KoldingQ W
18:00
FC Thy - ThistedQ

674 Hungary - Nb I Women

Astra Hungary W
21:00
Soroksár W
Győri ETO W
22:15
MTK Hungaria W

251 Italy - Serie A Women

AC Milan W
17:30
Fiorentina W
Juventus W
19:30
Inter Milano W
Sampdoria W
19:30
Napoli W

458 Mexico - Liga Mx Women

Juárez W
08:00
Pumas UNAM W
Monterrey W
23:00
Santos Laguna W
Puebla W
01:00
América W
Atlético San Luis W
06:00
Tigres UANL W

98 Australia - W-League

Sydney W
12:05
Melbourne Victory W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

Valur / KH U19
20:30
KR / KV U19
Fjölnir / Vængir U19 II
22:30
Fram / Úlfarnir U19 II

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

León FF W
17:00
Sárdoma W
Mos W
17:00
Friol W
Deportivo La Coruña II W
17:00
Gijón FF W
Sporting Gijón II W
17:15
Victoria CF W
Villestro W
17:30
Real Oviedo II W
Versalles W
17:30
Victoria FC W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Asteras Varis
19:00
Aiolikos
Keratsini
19:00
Proodeftiki
Karavas
19:00
Pyliou
Panelefsiniakos
19:00
Aias Salamina
Aittitos Spata
19:00
Thyella Diastavroseos
Proodeftiki
20:00
Ethnikos Piraeus
Aias Salamina
20:00
Keratsini
Thyella Diastavroseos
20:00
Karavas
Aittitos Spata
20:00
Panelefsiniakos

5 Brazil - Carioca U20

Boavista U20
01:00
Nova Iguaçu U20

5 Brazil - Brasileiro Women

Santos W
21:00
Corinthians W
Atlético Mineiro W
21:00
Kindermann-Avaí W
São Paulo W
01:00
Grêmio W
ESMAC W
01:00
São José W
Ferroviária W
04:00
Internacional RS W

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Tartas-St Yaguen
20:00
Chauvigny
Niort II
20:00
Poitiers

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Mureaux
20:00
Créteil II

2507 Gambia - GFA League

Falcons
23:00
Wallidan
Real de Banjul
23:30
GPA

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Toronto Awaba
08:00
Dudley Redhead Senior
South Maitland
08:30
Hamilton Azzurr
South Cardiff
10:00
Nelson Bay
Mayfield United Junior
11:00
Stockton Sharks
New Lambton
11:30
Metford Cobras
Cessnock City
12:00
Westlakes Wildcats
Swansea
13:00
West Wallsend

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Heidelberg United U21
09:00
Altona Magic U21
St. Albans Saints U21
11:30
Melbourne Knights U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Nittaidai W
10:00
Harima W
Kamogawa W
11:00
Setagaya Sfida W
Angeviolet Hiroshima W
11:00
Ehime W

5724 Sierra Leone - Premier League

Bo Rangers
22:15
Kallon
Diamond Stars
22:15
Old Edwardians
Wusum Stars
22:15
Johansen
Freetown City
23:15
Bai Bureh Warriors

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Nenzing
20:00
Bizau

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

Emerald
12:00
Jaguar

453172 Macao - Primeira Division

Sporting Macau
14:00
Cheng Fung
CFB Macau
16:00
เบนฟิกา

479 Japan - Japan Football League

Verspah Oita
11:00
Honda
Suzuka Unlimited
11:00
Criacao Shinjuku
Matsue City
11:00
Tokyo Musashino City
Nara Club
11:00
Reinmeer Aomori
Veertien Mie
11:00
TIAMO Hirakata
Biwako Shiga
11:00
Maruyasu Okazaki
Kochi United
11:00
Sony Sendai

479 Japan - Nadeshiko League 2

JFA Academy W
09:00
Diavorosso Hiroshima W
Fukuoka J. Anclas W
11:00
Kibi Univ. Takahashi W
Yamato Sylphid W
11:00
Tsukuba Ladies W

99474 World - Club Friendlies 2

İstanbulspor
18:00
Fatih Karagümrük
Göztepe
20:00
Menemen Belediyespor
อิสตันบูล บีบี
21:00
Metal Kharkiv

99474 World - Club Friendlies 3

มอนเตอร์เรย์
07:30
América
Shakhtyor
17:00
Slavia
Djurgården
19:00
Honka
Hajduk Split
19:00
Radomlje
Khimki
19:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
Bryne
20:00
Jerv
Stjørdals-Blink
20:00
Ranheim
Vard
20:00
Øygarden
CSKA Sofia
20:30
Sportist Svoge
Viking
22:00
Haugesund

99474 World - Club Friendlies 4

Lund
18:00
Ariana

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

Stadium Casablanca W
16:00
Collerense W
Europa W
17:00
Riudoms W
Son Sardina W
17:00
Pardinyes W
Vic Riuprimer W
21:00
Sant Gabriel W
Fontsanta Fatjó W
22:30
Espanyol II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

Aurrerá de Vitoria W
17:00
Real Sociedad II W
Oiartzun W
17:00
Bizkerre W
Mutilvera W
17:30
Racing Santander II W
Arratia W
20:30
Athletic Club III W
Tolosa W
21:30
Osasuna II W
Nueva Montaña W
00:00
Monte W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

Granada II W
16:30
San Miguel W
Santa Teresa II W
17:00
La Rambla W
Sevilla II W
17:00
Badajoz W
Salamanca W
18:00
Cacereño II W
La Cañada Atlético W
23:00
Cádiz W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

DNS de Belen W
17:00
Laurus W
Atlético Madrid III W
18:30
Real Madrid II W
Olímpico Madrid W
20:30
Rayo Vallecano II W
Pozuelo Alarcón W
21:00
Samper W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

Tarsa W
18:00
Fundación Tenerife W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

CFF Albacete W
16:00
Villarreal II W
Discobolo-La Torre W
16:30
Toledo W
Plaza Argel W
17:00
Valencia II W
San Vicente W
17:30
Albacete II W
Levante II W
21:00
Elche II W

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Lugo U19
17:00
Pabellón Ourense U19
Marina Sport U19
17:00
Deportivo La Coruña U19
Arenal U19
17:00
Bansander U19
Val Miñor U19
17:15
Compostela U19
Sporting Gijón U19
21:30
Real Oviedo U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Txantrea U19
17:00
Eibar U19
Pamplona U19
17:00
Getxo U19
Villegas U19
17:00
UD Logroñés U19
Deportivo Alavés U19
21:30
AD San Juan U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Barcelona U19
17:00
Gimnàstic Tarragona U19
Atlético Baleares U19
22:00
Bellvitge U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Tomares U19
21:00
Calavera U19
Sanluqueno U19
21:30
Atlético Jaén U19
Cádiz U19
22:00
Vázquez Cultural U19
El Ejido U19
23:00
Séneca U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Trival Valderas U19
17:00
La Cruz U19
Badajoz U19
17:00
Rayo Majadahonda U19
Leganés U19
18:00
Flecha Negra U19
Fuenlabrada U19
21:00
Burgos CF U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Atlético GC U19
18:00
Las Palmas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Valencia U19
17:00
Elche U19

49477 Thailand - Thai League 3 - Championship Round

Bangkok
15:30
Saraburi United
Pathum Thani University
15:30
North Bangkok University
Krabi
15:30
Nakhon Si Thammarat