แจกฟรี ตารางบอล 29 มี.ค. 2565

462 อีเอฟแอลลีกทู

Oldham Athletic
01:45
Leyton Orient
Hartlepool United
01:45
Mansfield Town
โรชเดล
01:45
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
ซอลฟอร์ด ซิตี้
01:45
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์

147 Africa - WC Qualification Africa

เซเนกัล
00:00
อียิปต์
ไนจีเรีย
00:00
กานา
แอลจีเรีย
02:30
แคเมอรูน
โมร็อกโก
02:30
คองโก
ตูนิเซีย
02:30
มาลี

99474 ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย

ญี่ปุ่น
17:35
เวียดนาม
IR Iran
18:30
เลบานอน
United Arab Emirates
20:45
เกาหลีใต้
ซีเรีย
20:45
อิรัก
โอมาน
23:00
China PR
ซาอุดีอาระเบีย
01:00
Australia

99474 World - Friendly International

สโลวีเนีย
07:00
เบลเยียม
แซมเบีย
07:00
กินี
ไลบีเรีย
17:00
บุรุนดี
ทาจิกิสถาน
17:30
Kyrgyz Republic
อาเซอร์ไบจาน
18:00
ลัตเวีย
Bangladesh
18:30
มองโกเลีย
สิงคโปร์
19:00
ฟิลิปปินส์
Congo
20:00
เซียร์ราลีโอน
โครเอเชีย
21:00
บัลแกเรีย
อุซเบกิสถาน
21:00
ยูกันดา
ลิกเตนสไตน์
22:00
หมู่เกาะแฟโร
ฟินแลนด์
23:00
Slovakia
แอลเบเนีย
23:00
จอร์เจีย
เดนมาร์ก
23:00
เซอร์เบีย
สวิตเซอร์แลนด์
23:00
โคโซโว
บาห์เรน
23:00
เบลารุส
แทนซาเนีย
23:00
ซูดาน
โตโก
23:00
เบนิน
อิเควทอเรียลกินี
23:00
แองโกลา
นอร์เวย์
00:00
อาร์เมเนีย
มอลตา
00:00
คูเวต
กาตาร์
00:30
สโลวีเนีย
อิสราเอล
00:45
โรมาเนีย
สเปน
01:45
ไอซ์แลนด์
Bosnia and Herzegovina
01:45
ลักเซมเบิร์ก
เนเธอร์แลนด์
01:45
เยอรมนี
ไอร์แลนด์เหนือ
01:45
ฮังการี
อังกฤษ
01:45
โกตดิวัวร์
ไอร์แลนด์
01:45
ลิทัวเนีย
เบลเยียม
01:45
บูร์กินาฟาโซ
ตุรกี
01:45
อิตาลี
ออสเตรีย
01:45
สกอตแลนด์
เวลส์
01:45
เช็กเกีย
มอริเตเนีย
02:00
Libya
ฝรั่งเศส
02:15
แอฟริกาใต้
Trinidad and Tobago
06:00
Guyana

462 England - Premier League U18

Nottingham Forest U18
18:00
Wolverhampton U18
Blackburn U18
19:00
Manchester United U18

462 England - Professional Development League

Queens Park Rangers U23
19:00
Charlton U23
Sheffield Utd U23
19:00
Peterborough United U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Corinthian-Casuals
01:45
Haringey Borough
Horsham
01:45
Folkestone Invicta
Brightlingsea Regent
01:45
Cheshunt
East Thurrock United
01:45
Potters Bar Town
Lewes
01:45
Margate

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Felixstowe & Walton United
01:45
Maldon & Tiptree
Hullbridge Sports
01:45
Grays Athletic
Dereham Town
01:45
Brentwood Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

Wantage Town
01:45
Waltham Abbey
Welwyn Garden City
01:45
Aylesbury United

462 England - Non League Premier: Northern

Atherton Collieries
01:45
Witton Albion
Bamber Bridge
01:45
Mickleover Sports
Matlock Town
01:45
Radcliffe Borough
Stalybridge Celtic
01:45
Whitby Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

Needham Market
01:45
Lowestoft Town
Hednesford Town
01:45
Stourbridge
Biggleswade Town
01:45
AFC Rushden & Diamonds
Peterborough Sports
01:45
Bromsgrove Sporting

38 Netherlands - Tweede Divisie

GVVV
01:00
Spakenburg
IJsselmeervogels
01:00
De Treffers
Quick Boys
01:00
ASWH
Scheveningen
01:00
Katwijk

11 Germany - 3. Liga

Verl
00:00
Zwickau

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Bayreuth
22:45
Augsburg II
Eichstätt
22:45
Schalding-Heining

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Pullach
22:30
Türkspor Augsburg
Gundelfingen
22:30
1880 Wasserburg
Garching
23:00
Deisenhofen
Kirchanschöring
23:30
Ingolstadt II

1233 Finland - Finland Cup

Kilo IF
01:05
MPS/Atletico Malmi

44 Argentina - Primera B Nacional

San Martín Tucumán
07:10
Deportivo Maipú

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Nacional
07:35
Santa Fe

41 Europe - WC Qualification Europe

โปแลนด์
01:45
สวีเดน
โปรตุเกส
01:45
North Macedonia

99474 World - WC Qualification South America

โบลิเวีย
06:30
บราซิล
เอกวาดอร์
06:30
อาร์เจนตินา
เปรู
06:30
ปารากวัย
ชิลี
06:30
อุรุกวัย
เวเนซุเอลา
06:30
โคลอมเบีย

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Atlante
06:00
Alebrijes

16175 Libya - Premier League

Al-Ittihad
20:30
Abu Salim

56518 Sudan - Sudan Premier League

Hilal El-Fasher
20:30
Hilal Obayed
Wad Nubawi
20:30
Hay Al Wadi
Al Khartoum
00:00
Al Hilal Port Sudan
Alamal Atbara
00:00
Al Shorta
Al-Ahly Merowe
00:00
Al Ahly Shendi

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Jabalain
20:30
Al Nahdha
Al Khaleej
22:30
Al-Ain
Al Adalh
22:30
Al Akhdoud

153732 India - I-League

Real Kashmir
16:30
Sudeva
Gokulam
18:35
Rajasthan FC
TRAU
21:35
Mohammedan

44 Argentina - Primera C

Puerto Nuevo
01:30
Sportivo Italiano

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

Sparta Nijkerk
01:00
DOVO
Barendrecht
01:00
VVOG
Sportlust '46
01:00
Excelsior '31

147 Africa - Africa Cup of Nations Qualifications

แกมเบีย
00:00
ชาด

5 Brazil - Acreano

Independencia
05:00
Sao Francisco

5 Brazil - Paraense

Remo
06:00
Tuna Luso

5 Brazil - Paraibano

Sport PB
06:15
Nacional de Patos

5 Brazil - Paulista A2

Portuguesa
05:00
Primavera SP

5 Brazil - Potiguar

Santa Cruz de Natal RN
01:00
Forca e Luz

5 Brazil - Roraimense

São Raimundo RR
05:30
Real

98 Australia - Npl Queensland

Eastern Suburbs Brisbane
17:30
Moreton Bay United

41 Europe - Elite League U20

England U20
01:30
Germany U20

251 Italy - Primavera 2

Crotone U19
20:00
Reggina U19

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Vevey Sports
01:00
Terre Sainte

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Allerheiligen
23:45
Sturm Graz II

143 Austria - Regionalliga: Ost

Mannsdorf
00:30
Wiener SC

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

คาซัคสถาน
21:00
มอลโดวา
ไซปรัส
23:00
เอสโตเนีย

1560 Congo - Ligue 1

Étoile du Congo
21:00
Leopards de Dolisie
Inter Club
22:00
Patronage Sainte-Anne

458 Mexico - Liga Mx Women

Pachuca W
08:00
Mazatlán W
León W
10:00
Guadalajara W
Tijuana W
10:00
Necaxa W

99474 World - Friendly International U23

Qatar U23
23:00
Croatia U23

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Box Hill United
15:00
Ashburton United
Eastern Lions
15:15
Brimbank Stallions
Essendon Royals
15:30
Moreland Zebras
North Sunshine Eagles
15:30
Manningham Juventus
Mazenod Victory
15:30
Port Melbourne
Williamstown
15:30
Whittlesea United
Altona East Phoenix
15:30
Mornington
Eltham Redbacks
15:45
Corio
Oakleigh Cannons
15:45
Epping City
Langwarrin
16:00
Hume City
Frankston Pines
16:00
Clifton Hill

98 Australia - Northern Territory FFA Cup Preliminary

Darwin Olympic
16:45
Garuda

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

Unión Viera W
22:00
Peña la Amistad W

802 Israel - Liga Bet - North A

Bnei HaGolan VeHaGalil
19:00
Tzeirei Sakhnin

802 Israel - Liga Bet - North B

Hapoel Ramot Menashe
20:45
Hapoel Beit Shean