แจกฟรี ตารางบอล 30 มี.ค. 2565

479 เจลีก 2

Blaublitz Akita
16:30
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
เวกัลตะ เซนได
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
โทชิกิ SC
ThespaKusatsu Gunma
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
มาชิดา เซลเวีย
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
Roasso Kumamoto
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
Grulla Morioka
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
FC เรียวเคียว
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้

462 England - Professional Development League

Watford U23
20:00
Wigan U23

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Energie Cottbus
00:00
Tennis Borussia
Lokomotive Leipzig
00:00
Altglienicke

11 Germany - Regionalliga: West

Rot Weiss Ahlen
00:30
Fortuna Köln
Rot-Weiß Oberhausen
00:30
Sportfreunde Lotte
Rödinghausen
00:30
Lippstadt 08

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Kottern
22:30
Hallbergmoos-Goldach
Jahn Regensburg II
23:00
Ismaning
Landsberg
23:30
Schwabmünchen
1860 München II
00:00
Donaustauf

11 โอเบอร์ลีกา

SC Velbert
00:30
Kray
Union Nettetal
01:00
FC Bocholt

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Victoria Seelow
00:30
MSV 1919 Neuruppin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Wacker Nordhausen
00:00
Martinroda

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Preußen Reinfeld
00:30
Eichede
Pansdorf
00:30
Oldenburger SV

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Sprockhövel
00:30
Vreden
Schermbeck
00:30
Paderborn 07 II

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Zira II
18:00
FK Qəbələ II
Səbail II
18:00
Qaradağ Lökbatan

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Drina Zvornik
20:00
Ljubic Prnjavor
Sloga Doboj
20:00
Zeljeznicar Banja Luka
Omarska
20:00
Borac Kozarska Dubica
Zvijezda '09 Brgule
20:00
Modrica
Sloboda Novi Grad
20:00
Budućnost Pilica
Tekstilac Derventa
20:00
Slavija
Sutjeska Foca
23:00
Podrinje Janja

1233 Finland - Finland Cup

ABC
23:00
SIF
TPS O35
23:15
Wolves
PiPS
23:30
AFC Campus
PP-70
00:00
NoPS
Gnistan O35
00:10
Kasiysi

998 Montenegro - Second League

Kom
20:00
Mladost DG
Berane
20:00
Arsenal Tivat
Cetinje
20:00
Mladost
Grbalj
20:00
Igalo
Jedinstvo
20:00
Bokelj

296 Serbia - Prva Liga

Loznica
21:00
IMT Novi Beograd

44 Argentina - Copa Argentina

Defensa y Justicia
06:10
Sacachispas

353 Colombia - Copa Betplay

Envigado
02:00
Atlético Bucaramanga
Unión Magdalena
03:00
Real San Andres
Cortuluá
03:30
Fortaleza CEIF
Patriotas Boyacá
04:00
Tigres
Alianza Petrolera
06:00
Jaguares de Córdoba

99474 World - WC Qualification Oceania

Solomon Islands
00:00
นิวซีแลนด์

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Venados
08:05
Dorados
Cimarrones de Sonora
10:05
Cancún
Celaya
06:00
Mineros de Zacatecas

3483 USA - US Open Cup

Lynchburg
06:30
Evergreen

614 Algeria - Ligue 1

CR Belouizdad
05:00
RC Arbaâ
MC Oran
05:00
JS Saoura
Tlemcen
05:00
ES Sétif

593 Cameroon - Elite One

Racing
19:30
Feutcheu
Panthère
19:30
Union Douala
OFTA
19:30
PWD
Dragon de Yaounde
19:30
Renaissance
Fauve Azur Elite
21:30
Young Sport Academy
Colombe
21:30
Stade Renard
Avion Academy
21:30
New Star
Cotonsport
21:30
UMS de Loum
APEJES Academy
22:00
Les Astres
Canon
22:00
Tonnerre
Fovu Club
22:00
Bamboutos
Eding Sport
22:00
Yafoot

468 Ghana - Premier League

Dreams
22:00
Bechem United
Aduana Stars
22:00
Wa All Stars
Berekum Chelsea
22:00
Hearts of Oak
Great Olympics
22:00
WAFA
Ashanti Gold
22:00
Real Tamale
Elmina Sharks
22:00
Eleven Wonders

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Ahli Khartoum
23:30
Hay Al Arab

2568 Zambia - Super League

Konkola Blades
20:00
Kansanshi Dynamos
ZESCO United
20:00
Prison Leopards

488 Iran - Azadegan League

Arman Gohar
18:45
Khouneh Be Khouneh Babol
Shahrdari Hamedan
18:45
Qashqai
Khooshe Talaee Saveh
18:45
Kheybar Khorramabad
Caspian Qazvin
18:45
Pars Jam Bushehr
Saipa
18:45
Mes Shahr-e Babak
Machine Sazi
18:45
FC Vista Turbine
Malavan
18:45
Shahrdari Astara
Shahin Bushehr
19:15
Esteghlal Khuzestan
Esteghlal Mollasani
19:15
Mes Kerman

35376 Saudi Arabia - Division 1

Hajer
22:35
Al Orubah
Al-Kawkab
22:45
Al Quadisiya
Al Wahda
23:15
Bisha
Jeddah
23:15
Al Shoalah

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

OFC Oostzaan
00:30
Groene Ster
EVV
01:00
JOS Watergraafsmeer
Westlandia
01:00
Hollandia

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Habay-la-Neuve
01:00
Richelle United

556 Belgium - Provincial-Brabant

Ixelles
01:00
Sporting Bruxelles
Saint-Josse
01:00
Union Lasne-Ohain
Tubize II
01:00
Genappe
Sportive Brainoise
01:00
Léopold
Nivellois
01:00
Grez-Doiceau
Etterbeek
01:00
Football Club Schaerbeek
NSeth Berchem
01:00
BX Brussels

556 Belgium - Provincial-Limburg

Zepperen-Brustem
01:00
KFC Eksel

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Zbuzany
21:30
Sokol Živanice

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Pontarlier
01:00
Valdahon Vercel

17 France - National 3: Grand-Est

Raon l'Etape
01:00
Biesheim

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Agios Matthaios
17:00
Poseidon Nea Michaniona
Thyella Sarakinoi
20:00
M. Alexandros Trikala
Pontion Karagiannion
20:00
Lefkimmi
Asteras Kalirachis
20:00
Edessaikos
Anagennisi Giannitsa
20:00
Makedonikos Neapolis
Iraklis Ampelokipon
20:00
Kozani

251 Italy - Serie C: Girone C

Palermo
19:30
Taranto
Picerno
23:00
Campobasso

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:00
Ligorna
Caronnese
20:00
Chieri
Casale
20:00
Novara
PDHAE
20:00
Gozzano
RG Ticino
20:00
Pro Imperia
Saluzzo
20:00
Lavagnese
Sestri Levante
20:00
Città di Varese
Vado
20:00
Borgosesia
Sanremo
20:30
Asti
Derthona
22:00
Fossano

251 Italy - Serie D: Girone B

Brusaporto
20:00
Casatese
Desenzano Calvina
20:00
Olginatese
Castellanzese
20:00
Legnano
Leon
20:00
Adrense
Pontisola
20:00
Breno
Sangiuliano City
20:00
Crema
Sona
20:00
Real Calepina
Virtus Ciserano Bergamo
20:00
Villa d'Almè
Vis Nova Giussano
20:00
Caravaggio
Folgore Caratese
22:00
Arconatese

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
20:00
Cartigliano
Ambrosiana
20:00
Dolomiti Bellunesi
Montebelluna
20:00
Caldiero Terme
Campodarsego
20:00
Delta Calcio Rovigo
Marignanese
20:00
Levico
Este
20:00
Mestre
Union ArzignanoChiampo
20:00
Luparense
San Martino Speme
20:00
Spinea
Clodiense
20:00
Cjarlins Muzane

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:00
Rimini
Correggese
20:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
Cavenago Fanfulla
20:00
Athletic Carpi
Mezzolara
20:00
Seravezza
Progresso
20:00
Bagnolese
Ravenna
20:00
Alcione
Real Forte Querceta
20:00
Lentigione
Sammaurese
20:00
Prato
Tritium
20:00
Forlì

251 Italy - Serie D: Girone E

Cascina
20:00
San Donato Tavarnelle
Foligno
20:00
Poggibonsi
Gavorrano
20:00
Pianese
Montespaccato
20:00
Scandicci
FC Rieti
20:00
Cannara
Sangiovannese
20:00
Pro Livorno
Sporting Trestina
20:00
Flaminia
Unipomezia
20:00
Lornano Badesse
Arezzo
23:30
Tiferno Lerchi

251 Italy - Serie D: Girone F

Aurora Alto Casertano
20:00
Nereto
Montegiorgio
20:00
Vastogirardi
Recanatese
20:00
Atletico
San Nicolò
20:00
Castelfidardo Calcio
Tolentino
20:00
Fano
Trastevere
20:00
Castelnuovo Vomano
Sambenedettese
20:00
Vastese
Chieti
23:00
Matese

251 Italy - Serie D: Girone G

CynthiAlbalonga
20:00
Aprilia
SSC Giugliano
20:00
Afragolese
Lanusei
20:00
Latte Dolce
Ostia Mare Lidocalcio
20:00
Vis Artena
Real Monterotondo Scalo
20:00
Team Nuova Florida
Sassari Torres
20:30
Carbonia

251 Italy - Serie D: Girone H

Audace Cerignola
20:00
Nocerina
Casarano
20:00
Francavilla
Casertana
20:00
Lavello
Gravina
20:00
Mariglianese
Molfetta Calcio
20:00
San Giorgio
Nardò
20:00
Virtus Matino
Team Altamura
20:00
Brindisi
Città di Fasano
21:00
Sorrento
Bisceglie
00:00
US Bitonto

251 Italy - Serie D: Girone I

Castrovillari
20:00
Rende
Lamezia Terme
20:00
Paternò
Gelbison
20:00
Città Di Sant’Agata
Giarre
20:00
Sancataldese
Licata
20:00
Cittanova Interpiana
Portici
20:00
Cavese
San Luca
20:00
Acireale
Troina
20:00
Santa Maria Cilento
Biancavilla
21:00
Trapani 1905

32 Spain - Tercera - Group 1

Choco
01:30
Deportivo La Coruña II

32 Spain - Tercera - Group 2

Real Oviedo II
21:00
Praviano
EI San Martin
22:30
Colunga
Navarro
23:00
Lenense
Tuilla
23:15
Langreo II
Lealtad
23:15
Caudal
Real Titánico
23:15
L'Entregu
Urraca
00:30
Sporting Gijon II
Gijon Industrial
00:30
Llanes
Luarca
01:00
Roces
Mosconia
01:00
Covadonga

32 Spain - Tercera - Group 11

Constància
23:30
Murense
Llosetense
00:00
Poblense
Felanitx
01:00
Manacor
Mallorca II
01:00
Soller

32 Spain - Tercera - Group 12

Marino
18:00
Atlético Paso
Herbania
22:00
Unión Sur Yaiza
Villa Santa Brígida
22:00
Tenisca
Lanzarote
23:00
Tenerife II

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Zonguldak Kömürspor
18:00
Kırşehir Belediyespor
Eskişehirspor
18:00
Akhisar Belediyespor
Ankara Demirspor
18:00
Pendikspor
Şanlıurfaspor
18:00
Tarsus İdman Yurdu
Kırklarelispor
18:00
24 Erzincanspor
Nazilli Belediyespor
18:00
Utaş Uşakspor
Karacabey Birlikspor
18:00
Isparta Davrazspor
Pazarspor
18:00
1922 Konyaspor Kulübü
Amed SK
18:00
Tire 1922
Kastamonuspor
18:00
Zonguldak Kömürspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Sivas Belediyespor
17:00
İnegölspor
Kahramanmaraşspor
18:00
Niğde Belediyespor
Turgutluspor
18:00
Afjet Afyonspor
Bayburt İÖİ
18:00
Hekimoğlu Trabzon
Çorum Belediyespor
18:00
Somaspor
Sakaryaspor
18:00
Yeni Diyarbekirspor
Sarıyer
18:00
Osmanlıspor
Serik Belediyespor
18:00
Adıyaman 1954
Etimesgut Belediyespor
18:00
Ergene Velimeşespor
Bodrumspor
18:00
Van BB

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Bayrampaşaspor
18:00
Siirt Il Ozel Idaresi
Düzcespor
18:00
Şile Yıldızspor
Yomraspor
18:00
Kuşadasıspor
Altındağ Spor
18:00
68 Aksaray Belediyespor
Çarşambaspor
18:00
Yeni Çarşı FK
Iskenderunspor A.Ş.
18:00
Kızılcabölükspor
Yeşilyurt Belediyespor
18:00
Darıca Gençlerbırlığı
52 Orduspor FK
18:00
Hacettepe
Elazig Karakocan FK
18:00
Kestelspor

5 Brazil - Acreano

ADESG
07:00
Atlético Acreano

5 Brazil - Alagoano

Murici
06:00
ASA

5 Brazil - Amazonense

Manaus
02:30
Princesa Solimões

5 Brazil - Baiano 1

Atlético Alagoinhas
05:15
Bahia de Feira

5 Brazil - Brasiliense

Ceilândia
01:30
Brasiliense
Capital Brasilia
01:30
Gama

5 Brazil - Carioca Serie A

Nova Iguaçu
01:00
Resende

5 Brazil - Catarinense 1

Camboriú
06:30
Brusque

5 Brazil - Maranhense

Tuntum
01:30
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Mineiro 1

Caldense
06:00
แอธเลติก บิลเบา

5 Brazil - Paraense

Paysandu
06:00
Águia de Marabá

5 Brazil - Paraibano

Campinense
06:15
CSP

5 Brazil - Paranaense 1

Maringá
06:00
Coritiba

5 Brazil - Paulista A2

XV de Piracicaba
07:00
São Bento
Rio Claro
01:00
Velo Clube
Oeste
04:30
CA Linense

5 Brazil - Potiguar

Potiguar Mossoró
06:00
América RN
ABC
06:00
ASSU
Globo
06:00
Potyguar

5 Brazil - Sergipano

Sergipe
05:15
Itabaiana

5 Brazil - Sul Matogrossense

Dourados Atlético
02:30
Operário MS
Aquidauanense
05:00
Naviraiense
Costa Rica - MS
06:00
Chapadão

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

ซิดนี่ย์ เอฟซี
15:05
Macarthur
Brisbane Roar
15:05
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
เพิร์ธ กลอรี
17:40
นิวคาสเซิ่ล เจตส์

2454 Albania - Albanian Cup

Teuta Durrës
22:45
Laçi

41 Europe - Champions League Women

Barcelona W
23:45
Real Madrid W
Paris SG W
02:00
Bayern Munich W

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Schötz
01:00
Höngg
Münsingen
01:15
Delémont

99474 World - Viareggio Cup

ATFA U18
21:00
Sassuolo U18

3039 Togo - Championnat National

Togo Port
22:00
Gomido
ASKO de Kara
22:00
Dynamic Togolais
Kara
22:00
Binah

32 Spain - Primera Division Women

Levante W
21:00
Alavés W
Valencia W
23:00
Villarreal W

556 Belgium - 1st National Women

Anderlecht II W
00:00
Standard Liège II W
OH Leuven II
00:30
Famkes Merkem W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

KR / KV U19 II
02:30
Víkingur U19

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Linfield U20
01:45
Glenavon U20
Dungannon Swifts U20
02:00
Crusaders U20
Carrick Rangers U20
02:00
Warrenpoint Town U20

63604 Cuba - Primera Division

Isla Juventud
03:00
Villa Clara
Pinar del Río
03:00
La Habana
Mayabeque
03:00
Matanzas
Cienfuegos
03:00
Artemisa
Sancti Spiritus
03:00
Ciego de Ávila
Holguín
03:00
Santiago de Cuba
Camagüey
03:00
Las Tunas
Guantánamo
03:00
Granma

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Consolat Marseille
01:00
Côte Bleue

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

West Point
15:00
Whitehorse United
Dandenong Thunder
15:30
Brunswick City
Banyule City
15:30
Heatherton United
Avondale Heights
15:30
South Melbourne
Doveton
15:45
Strathmore
Manningham United Blues
15:45
Keilor Park
Springvale White Eagles
16:00
Altona City
Keilor Wolves
16:00
Westvale

99474 World - Club Friendlies 3

MP
19:15
PEPO
Levski Sofia
20:00
Septemvri Sofia
SJK Akatemia
22:30
Jazz
Ørn Horten
22:30
Eik Tønsberg

1161 Scotland - Football League - Highland League

Fort William
02:00
Keith
Rothes
02:00
Brora Rangers
Huntly
02:00
Deveronvale
Strathspey Thistle
02:00
Fraserburgh
Forres Mechanics
02:00
Buckie Thistle

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

Toledo W
01:30
CFF Albacete W

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Tenerife U19
22:30
Arucas U19

802 Israel - Liga Bet - South A

Hapoel Ramat Yisrael
00:00
Hapoel Pardesya Noam

802 Israel - Liga Bet - South B

Maccabi Be'er Sheva
21:30
Beitar Ir Ma'ale Adumim