แจกฟรี ตารางบอล 2 เม.ย. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ลิเวอร์พูล
18:30
วัตฟอร์ด
ไบรท์ตัน
21:00
นอริชซิตี
เบิร์นลีย์
21:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
เชลซี
21:00
เบรนท์ฟอร์ด
ลีดส์ยูไนเต็ด
21:00
เซาแธมป์ตัน
วูล์ฟแฮมป์ตัน
21:00
แอสตันวิลลา
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
23:30
เลสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

แบล็กพูล
18:30
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
บอร์มัธ
21:00
บริสตอลซิตี
บาร์นสลีย์
21:00
เรดิง
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
สวอนซีซิตี
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
ลูตัน ทาวน์
21:00
มิลล์วอลล์
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
มิดเดิลส์เบรอ
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
ฟูลัม
สโตกซิตี
21:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกวัน

วีแกนแอทเลติก
18:30
โบลตันวอนเดอเรอส์
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
Cheltenham Town
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
อิปสวิช ทาวน์
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
มอร์แคมป์
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ซันเดอร์แลนด์
21:00
จิลลิ่งแฮม
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส

462 อีเอฟแอลลีกทู

Barrow
21:00
Port Vale
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
Bradford City
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
สคันธอร์ป
Harrogate Town
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Hartlepool United
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Mansfield Town
21:00
Northampton Town
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
Exeter City
โรชเดล
21:00
Swindon Town
Stevenage
21:00
Oldham Athletic
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Walsall
21:00
Leyton Orient

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

โกรนิงเงิน
21:30
อาแจกซ์
ทเวนเต้
23:45
พีเอสวี
AZ
01:00
วิเทสส์
อาร์เคซี วาลไวก์
01:00
อูเทรชท์
เฟเยนูร์ด
02:00
วิลเลม ทเว

11 บุนเดิสลีกา

แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
SpVgg Greuther Fürth
Bayer 04 Leverkusen
20:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
SC Freiburg
20:30
FC Bayern München
TSG Hoffenheim
20:30
VfL Bochum 1848
DSC Arminia Bielefeld
20:30
VfB Stuttgart
ดอร์ทมุนด์
23:30
แอร์เบ ไลป์ซิก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

นีซ
22:00
แรนส์
ลีลล์
00:00
บอร์กโดซ์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Spezia
20:00
Venezia
ลาซิโอ
23:00
ซัสเซาโล่
Salernitana
01:45
โตริโน่

32 ลาลีกา สเปน

เกตาเฟ่
19:00
มาจอร์กา
เลบันเต้
21:15
บียาร์เรอัล
เซลต้า บีโก้
23:30
เรอัล มาดริด
แอตเลติโก มาดริด
02:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส

479 เจลีก

กัมบะ โอซาก้า
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
คาชิว่า เรย์โซล
13:00
จูบิโล่ อิวาตะ
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
13:00
เซเรโซ โอซาก้า
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
14:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
วิสเซล โคเบะ
14:00
เกียวโต แซงก้า
คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
เอฟซี โตเกียว

49477 ไทยลีก

BG Pathum United
18:00
Port FC
Khonkaen United
18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
Singha Chiangrai United
18:30
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

ลำปาง เอฟซี
17:00
ระนอง ยูไนเต็ด
Phrae United
18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
ระยอง เอฟซี
19:00
Lamphun Warrior
อุดรธานี เอฟซี
19:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด

462 England - National League

Aldershot Town
21:00
Eastleigh
Barnet
21:00
Yeovil Town
Chesterfield
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
Dover Athletic
21:00
King's Lynn Town
Halifax Town
21:00
Wealdstone
Solihull Moors
21:00
Maidenhead United
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
Notts County
Boreham Wood
23:20
Woking

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
21:00
Farsley Celtic
AFC Telford United
21:00
Gloucester City
Boston United
21:00
Blyth Spartans
Brackley Town
21:00
Gateshead
Bradford Park Avenue
21:00
Kidderminster Harriers
Chorley
21:00
Guiseley
Curzon Ashton
21:00
Spennymoor Town
Hereford
21:00
Alfreton Town
Leamington
21:00
Darlington
Southport
21:00
Kettering Town

462 England - Fa Trophy

Wrexham
18:30
Stockport County
Bromley
21:15
York City

462 England - Premier League U18

Crystal Palace U18
17:00
Aston Villa U18
Blackburn U18
17:00
Stoke City U18
Arsenal U18
17:30
Southampton U18
Reading U18
17:30
Tottenham U18
Fulham U18
18:00
West Brom U18
Leicester U18
18:00
West Ham U18
Leeds United U18
18:00
Burnley U18
Manchester City U18
18:30
Wolverhampton U18
Middlesbrough U18
18:30
Manchester United U18
Sunderland U18
18:30
Everton U18
Norwich U18
19:00
Brighton U18
Newcastle Utd U18
19:00
Derby U18

462 England - Women's Super League

West Ham W
17:30
Manchester City W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
21:00
Folkestone Invicta
Bowers & Pitsea
21:00
Cheshunt
Brightlingsea Regent
21:00
Corinthian-Casuals
East Thurrock United
21:00
Merstham
Enfield Town
21:00
Horsham
AFC Hornchurch
21:00
Bognor Regis Town
Kingstonian
21:00
Carshalton Athletic
Leatherhead
21:00
Cray Wanderers
Lewes
21:00
Wingate & Finchley
Margate
21:00
Potters Bar Town
Worthing
21:00
Haringey Borough

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
21:00
Hullbridge Sports
Bury Town
21:00
Brentwood Town
Canvey Island
21:00
Maldon & Tiptree
Coggeshall Town
21:00
Dereham Town
Grays Athletic
21:00
Hashtag United
Great Wakering Rovers
21:00
Felixstowe & Walton United
Heybridge Swifts
21:00
Tilbury
Romford
21:00
Basildon United
Stowmarket Town
21:00
Barking
Witham Town
21:00
Aveley

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
21:00
Welwyn Garden City
Aylesbury United
21:00
FC Romania
Barton Rovers
21:00
Harlow Town
Biggleswade
21:00
Hertford Town
Colney Heath
21:00
Thame
Didcot Town
21:00
St Neots Town
AFC Kempston Rovers
21:00
Kidlington
North Leigh
21:00
Ware
Waltham Abbey
21:00
Berkhamsted
Wantage Town
21:00
Bedford Town

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
21:00
Hyde United
Bamber Bridge
21:00
Witton Albion
Buxton
21:00
Lancaster City
United of Manchester
21:00
Atherton Collieries
Gainsborough Trinity
21:00
South Shields
Matlock Town
21:00
Morpeth Town
Nantwich Town
21:00
Scarborough Athletic
Stafford Rangers
21:00
Grantham Town
Stalybridge Celtic
21:00
Radcliffe Borough
Warrington Town
21:00
Mickleover Sports
Whitby Town
21:00
Basford United

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
21:00
Leiston
Banbury United
21:00
Tamworth
Bromsgrove Sporting
21:00
Redditch United
Coalville Town
21:00
Hednesford Town
Hitchin Town
21:00
Lowestoft Town
Needham Market
21:00
Nuneaton Town
Royston Town
21:00
Peterborough Sports
St Ives Town
21:00
Rushall Olympic
Stourbridge
21:00
Alvechurch
Stratford Town
21:00
Barwell

38 Netherlands - Tweede Divisie

GVVV
19:30
Noordwijk
Scheveningen
19:30
Koninklijke HFC
Kozakken Boys
20:00
Excelsior Maassluis
Quick Boys
20:00
IJsselmeervogels
Rijnsburgse Boys
20:00
HHC
Volendam II
20:30
AFC
Jong Sparta
20:30
Katwijk
De Treffers
23:00
TEC

11 บุนเดิสลีกา 2

Hamburger SV
18:30
พาเดอร์บอร์น
Darmstadt 98
18:30
Holstein Kiel
ฮันโนเฟอร์ 96
18:30
Jahn Regensburg
Hansa Rostock
01:30
St. Pauli

11 Germany - 3. Liga

1860 München
19:00
Saarbrücken
Kaiserslautern
19:00
MSV Duisburg
Hallescher FC
19:00
Osnabrück
Verl
19:00
Freiburg II
Eintracht Braunschweig
19:00
Havelse
Viktoria Köln
19:00
Borussia Dortmund II

11 Germany - Regionalliga: Nord

Schwarz-Weiß Rehden
20:00
St. Pauli II
Jeddeloh
20:00
Drochtersen / Assel
Oberneuland
20:00
Altona 93
Atlas Delmenhorst
21:00
Teutonia Hamburg

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Greuther Fürth II
19:00
Heimstetten
Schalding-Heining
19:00
1860 Rosenheim
Nürnberg II
19:00
Wacker Burghausen
Augsburg II
19:00
Aubstadt
Pipinsried
21:00
Bayreuth

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Luckenwalde
18:00
FSV Optik Rathenow
Lichtenberg
18:00
Tennis Borussia
ZFC Meuselwitz
18:30
Altglienicke
Chemnitzer FC
19:05
BFC Dynamo

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Aalen
19:00
Homburg
Astoria Walldorf
19:00
Hessen Kassel
Mainz 05 II
19:00
Hoffenheim II
Schott Mainz
19:00
TuS RW Koblenz

11 Germany - Regionalliga: West

Preußen Münster
19:00
Bonner SC
Fortuna Düsseldorf II
19:00
Lippstadt 08
Wegberg-Beeck
19:00
Sportfreunde Lotte
SV 1919 Straelen
19:00
Wiedenbrück
Fortuna Köln
19:00
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Ansbach
19:00
Sand
Gebenbach
19:00
DJK Bamberg
Vatan Spor
20:00
Karlburg
Würzburger FV
20:00
Seligenporten
TSV Abtswind
21:00
Großbardorf
Cham
21:00
Bayern Hof

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Ismaning
19:00
Donaustauf
Jahn Regensburg II
21:00
1880 Wasserburg
Ingolstadt II
22:00
Schwabmünchen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Bremer SV
18:00
Hemelingen
Blumenthaler SV
18:00
Habenhauser FV
Werder Bremen III
18:00
Geestemünde
BTS Neustadt
18:00
Hastedt
Aumund-Vegesack
19:00
Komet Arsten
OSC Bremerhaven
20:00
SFL Bremerhaven

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Deutz
01:00
VfL Vichttal

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Ludwigsfelder FC
18:00
RSV Eintracht
BSC Süd 05
19:00
Lok Stendal

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Budissa Bautzen
18:00
FC Grimma
International Leipzig
19:00
Wacker Nordhausen
Carl Zeiss Jena II
19:00
Bischofswerdaer FV
Krieschow
19:00
Blau-Weiß Zorbau
Plauen
19:00
Martinroda
Rot-Weiß Erfurt
19:00
Union Sandersdorf
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
An der Fahner Höhe

2454 Albania - Superliga

Kukësi
18:45
Tirana
Dinamo Tirana
21:45
Egnatia Rrogozhinë

919 Armenia - Premier League

Noah
17:00
Alashkert

143 Austria - Admiral Bundesliga

แอลเอเอสเค ลินซ์
22:00
Ried
Rheindorf Altach
22:00
Admira
Hartberg
22:00
Wattens

2453 Azerbaijan - Premier League

คาราบัค
19:00
Sebail
Sumqayıt
21:15
Sabah

556 Belgium - Pro League

Zulte-Waregem
21:15
Sint-Truiden
Mechelen
23:30
Kortrijk
KV Oostende
23:30
RFC Seraing
OH Leuven
01:45
Antwerp

556 Belgium - First Division B

Lommel United
01:45
Westerlo

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Radnik Bijeljina
20:00
Sloboda Tuzla
Leotar
20:00
Sarajevo
Rudar Prijedor
20:00
Borac Banja Luka
Zrinjski
22:00
Tuzla City

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Zvijezda Gradačac
21:00
Rudar Kakanj
Vis Kosova
21:00
Igman Konjic
Buducnost Banovici
21:00
Orasje
Bratstvo Gracanica
21:00
Jedinstvo Bihac
Travnik
21:00
Radnik Hadžići
Gorazde
21:00
TOSK Tesanj
Mladost Doboj Kakanj
21:00
Gradina Srebrenik

224 Bulgaria - Parva Liga

Slavia Sofia
21:30
Arda
CSKA Sofia
00:00
Beroe

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Kozara Gradiska
20:30
Tekstilac Derventa
Slavija
20:30
Sloboda Novi Grad
Budućnost Pilica
20:30
Zvijezda '09 Brgule
Modrica
20:30
Omarska
Borac Kozarska Dubica
20:30
Sloga Doboj
Podrinje Janja
20:30
Ljubic Prnjavor

224 Bulgaria - Vtora Liga

Neftohimik
07:00
Yantra 1919
Septemvri Sofia
19:00
Hebar 1918
Lovech
21:00
Marek
Maritsa Plovdiv
21:00
Dobrudzha 1919
CSKA 1948 Sofia II
21:00
Levski Lom
Spartak Varna
21:00
Ludogorets II
Strumska slava
21:00
Septemvri Simitli
Sportist Svoge
21:00
Etar
Botev Plovdiv II
21:00
Sozopol

266 Croatia - 1. HNL

Šibenik
22:00
Gorica
Istra 1961
00:05
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

Jarun
20:00
Bijelo Brdo
Dugopolje
21:30
Inter Zaprešić
Rudeš
21:30
Dinamo Zagreb II
Opatija
21:30
Croatia Zmijavci
Varaždin
23:00
Solin

116 Cyprus - 1. Division

Ethnikos Achna
21:00
Olympiakos
Anorthosis
23:00
อาโปเอล

116 Cyprus - 2. Division

Omonia Aradippou
20:00
Ermis
Othellos
20:00
Ayia Napa
Alki Oroklini
20:00
ASIL Lysi
Akritas
20:00
Anagennisi Deryneia
Ahironas
20:00
Onisilos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

České Budějovice
21:00
Zlín
Slovan Liberec
21:00
Teplice
Slovácko
21:00
Sigma Olomouc
Sparta Praha
00:00
Baník Ostrava

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vyškov
15:15
Viktoria Žižkov
Třinec
15:15
Táborsko
Chrudim
15:15
Prostějov
Dukla Praha
19:30
Lisen
Vlašim
21:30
Varnsdorf
Ústí nad Labem
23:00
Sparta Praha II

320 Denmark - First Division

HB Køge
18:00
Vendsyssel
Lyngby
19:00
Nykøbing

2405 Estonia - Meistriliiga

Legion
18:30
Nõmme Kalju
Levadia
23:30
Tammeka

1233 Finland - Veikkausliiga

HJK
19:00
Honka
Haka
21:00
Ilves
KuPS
21:00
Inter Turku
SJK
21:00
HIFK
VPS
21:00
Oulu
Mariehamn
22:30
Lahti

1233 Finland - Finland Cup

Helmi Jätkä
13:00
P-Iirot
Yllätys
19:00
BET Jyväskylä
LaVe / KPR
20:00
Inter Turku II
LePa O35
20:05
PK-35 Vantaa II
EPS II
21:00
Kontu
EPS / 1
23:15
PPJ / Ruoholahti

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

ตูลูส
20:00
Paris
Bastia
00:00
Auxerre
ก็อง
00:00
Dunkerque
ดิฌง
00:00
Grenoble Foot 38
นีมส์
00:00
แก็งก็อง
Pau
00:00
Le Havre
Quevilly Rouen
00:00
Sochaux
Rodez
00:00
Niort
วาล็องเซียนส์
00:00
อาเมียงส์

125 Greece - Super League

Lamia
20:00
OFI
Asteras Tripolis
21:15
Atromitos
Ionikos
22:15
Volos NFC
Apollon Smirnis
00:30
Panaitolikos

674 Hungary - OTP Bank Liga

Debrecen
19:45
Zalaegerszegi TE
MOL Vidi
22:00
Várda SE
Honvéd
00:30
Paksi SE

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Katamon
20:00
Hapoel Nof HaGalil
Maccabi Petah Tikva
22:00
Hapoel Haifa
Hapoel Tel Aviv
00:00
Bnei Sakhnin
Maccabi Netanya
00:00
Maccabi Tel Aviv

251 Italy - Serie B

เลชเช่
19:00
โฟรซิโนเน่
Ascoli
19:00
Pordenone
Cremonese
19:00
Reggina
Alessandria
19:00
สปาล
Cittadella
19:00
Ternana
Cosenza
19:00
ปาร์มา
Benevento
21:15
Pisa

748 Latvia - Virsliga

Auda
17:00
Tukums
FC Daugavpils / Progress
19:00
Valmiera / BSS
Metta / LU
23:30
Rīgas FS

57142 Macedonia FYR - First League

Rabotnicki
20:00
Struga

2756 Malta - Premier League

Sirens
23:00
Valletta

2756 Malta - First Division

Lija Athletic
22:00
Mqabba
Zebbug Rangers
22:00
Qrendi

2345 Moldova - National Division

Petrocub
06:00
Floreşti

998 Montenegro - First League

Petrovac
19:00
Budućnost
Jezero
20:00
Rudar
Mladost Ljeskopolje
22:00
Dečić
Zeta
22:00
Iskra
Mornar
23:00
Sutjeska

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

HamKam
21:00
Lillestrøm
Molde
23:00
Vålerenga

1578 Norway - Obos-Ligaen

Sandnes Ulf
21:00
Bryne

2 Poland - Ekstraklasa

Warta Poznań
20:00
Raków Częstochowa
Górnik Łęczna
22:30
Pogoń Szczecin
ลีเกีย วอร์ซอว์
01:00
Lechia Gdańsk

2 Poland - 1. Liga

Miedź Legnica
17:40
Resovia Rzeszów
Stomil Olsztyn
20:00
Odra Opole
Katowice
23:00
Polkowice
Zagłębie Sosnowiec
01:30
Jastrzębie

20 พรีเมียรา ลีกา

Belenenses
21:30
Portimonense
Arouca
00:00
Gil Vicente
Estoril
00:00
Vizela
Famalicão
02:30
Boavista

20 Portugal - Segunda Liga

Mafra
17:00
Benfica II
Feirense
20:00
Academico Viseu
Rio Ave
02:00
Trofense

155 Romania - Liga 1

UTA Arad
16:00
Gaz Metan Mediaş
Voluntari
21:30
SSC Farul
Rapid Bucuresti
00:30
Botoşani

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Krylya Sovetov
18:00
Ufa
Arsenal Tula
18:00
Akhmat Grozny
Rostov
20:30
FK Nizjni Novgorod
โลโคโมทีฟ มอสโก
00:30
สปาร์ตัก มอสโก

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
12:00
Dolgie Prudy
Tom' Tomsk
16:00
Yenisey
Orenburg
18:00
Torpedo Moskva
Metallurg Lipetsk
19:00
Alaniya Vladikavkaz
Akron
19:00
Krasnodar II
Rotor Volgograd
19:00
Veles
Neftekhimik
19:30
KAMAZ
Volgar Astrakhan
20:00
Tekstilshchik
Fakel
20:00
Urozhay
Baltika
22:00
Spartak Moskva II

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee
21:00
Aberdeen
Hibernian
21:00
Dundee United
Motherwell
21:00
St. Mirren
Ross County
21:00
Hearts
St. Johnstone
21:00
Livingston

1161 Scotland - Championship

Partick Thistle
21:00
Arbroath

1161 Scotland - League One

Alloa Athletic
21:00
Dumbarton
Clyde
21:00
Peterhead
East Fife
21:00
Airdrieonians
Falkirk
21:00
Montrose

1161 Scotland - League Two

Albion Rovers
21:00
Elgin City
Cowdenbeath
21:00
Stirling Albion
Stenhousemuir
21:00
Annan Athletic
Stranraer
21:00
Forfar Athletic

296 Serbia - Super Liga

Radnički Kragujevac
19:00
Vojvodina
Partizan
19:00
Bačka Topola
Radnički Niš
21:15
เชอร์เวนา ซเวซดา
Metalac GM
23:30
Spartak Subotica

296 Serbia - Prva Liga

Loznica
21:00
Radnički Sr. Mitrovica
Kabel Novi Sad
21:00
Rad Beograd
Železničar Pančevo
21:00
Javor Ivanjica
Budućnost Dobanovci
21:00
Inđija
Mladost Novi Sad
21:00
Žarkovo
Timok
21:00
Grafičar
Zlatibor Čajetina
21:00
Bačka Palanka

401 Slovakia - Fortuna Liga

Liptovský Mikuláš
21:00
Trenčín
DAC
23:00
Sereď
Zlaté Moravce
23:00
Senica
Zemplín Michalovce
23:00
Pohronie

401 Slovakia - 2. Liga

Slovan Bratislava II
15:30
Žilina II
Futura Humenne
21:00
Dubnica
Skalica
22:00
Komárno

1638 Slovenia - 1. SNL

Celje
22:30
Tabor Sežana
Domžale
01:15
Maribor

1638 Slovenia - 2. SNL

Gorica
20:00
Rogaška
Brežice
21:00
Nafta
Fužinar
21:30
Dekani

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Real Sociedad II
21:00
อัลกอร์กอน
เรอัล บายาโดลิด
21:00
ลูโก
Amorebieta
23:15
UD Ibiza
เตเนริเฟ
01:30
เรอัลซาราโกซา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Hammarby
20:00
Helsingborg
Häcken
22:30
AIK

47 Sweden - Superettan

Jönköpings Södra
20:00
AFC Eskilstuna
Brommapojkarna
20:00
Västerås SK

47 Sweden - Ettan: North

Gefle
18:00
Hammarby Talang
Haninge
21:00
IF Karlstad Fotboll
Motala
21:00
Forward
Tegs SK
21:00
Täby
Örebro Syrianska
21:00
Sandviken

47 Sweden - Ettan: South

Lindome
18:00
Ljungskile
Qviding FIF
18:00
Olympic
Tvååker
18:00
Lund
Falkenberg
21:00
Torns
IFK Malmö
21:00
Åtvidaberg
Vänersborgs IF
21:00
Oskarshamns AIK
Ängelholm
21:00
Trollhättan

62 Switzerland - Super League

Zürich
22:30
Grasshopper
Sion
01:30
St. Gallen

62 Switzerland - Challenge League

Thun
23:00
Kriens
Winterthur
23:00
Stade Lausanne-Ouchy

404 Turkey - Super Lig

Giresunspor
17:30
Sivasspor
Altay
20:00
Antalyaspor
Kayserispor
20:00
Fenerbahçe
กาลาตาซาราย
00:30
Fatih Karagümrük

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
17:30
Bursaspor
Boluspor
17:30
Manisa BBSK
İstanbulspor
20:00
Gençlerbirliği
Samsunspor
00:30
Bandırmaspor

86 Ukraine - Premier League

Metalist 1925 Kharkiv
21:00
Lviv
Veres
21:00
Dnipro-1
Rukh Vynnyky
21:00
Desna
Minai
21:00
Vorskla
Kolos Kovalivka
21:00
Inhulets
Chornomorets
21:00
Zorya
ชัคตาร์
21:00
Mariupol
โอเล็กซานเดรีย
21:00
ดินาโมเคียฟ

86 Ukraine - Second League: Group A

Livyi Bereh
21:00
Rubikon
Lyubomyr Stavyshche
21:00
Munkács
Chernihiv
21:00
Karpaty
Bukovyna
21:00
Dinaz Vyshhorod
AFSK Kyiv
21:00
Karpaty Halych
Nyva Vinnytsya
21:00
MSK Dnipro Cherkasy
LNZ Cherkasy
21:00
Chayka

86 Ukraine - Second League: Group B

Peremoga
21:00
Vovchansk
SK Poltava
21:00
Mykolaiv
Yarud Mariupol'
21:00
Enerhiya Nova Kakhovka
Real Pharm
21:00
Trostianets
Tavriya
21:00
Metalurh Zaporizhya
Viktoriya Mykolaivka
21:00
Balkany Zorya
Sumy
21:00
Nikopol
Skoruk Tomakivka
21:00
Krystal

515 Wales - Premier League

Newtown
18:45
Flint Town United
Penybont
20:30
Bala Town
Cardiff MU
20:30
Haverfordwest County
Barry Town United
20:30
Cefn Druids

44 Argentina - Superliga

Banfield
07:30
Argentinos Juniors
Barracas Central
07:30
Independiente
Racing Club
00:00
Sarmiento
Vélez Sarsfield
02:30
Lanús
Godoy Cruz
02:30
Estudiantes
Defensa y Justicia
05:00
River Plate

44 Argentina - Primera B Nacional

Estudiantes Río Cuarto
07:00
Atlético Rafaela
Belgrano
07:10
All Boys
Gimnasia Jujuy
07:30
Chaco For Ever
Flandria
01:30
San Martín San Juan
Villa Dálmine
01:30
Gimnasia Mendoza
Almagro
03:10
Chacarita Juniors

80 Chile - Primera Division

Ñublense
01:00
Antofagasta
Universidad Católica
04:00
Universidad Chile

80 Chile - Primera B

Cobreloa
22:00
Puerto Montt
San Luis
06:30
Copiapó
Recoleta
06:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์

353 Colombia - Liga BetPlay

La Equidad
07:40
Deportivo Cali
Independiente Medellín
02:00
Envigado
Deportivo Pereira
04:05
Deportes Tolima
Patriotas Boyacá
06:10
Atlético Nacional

353 Colombia - Torneo Betplay

Fortaleza CEIF
03:00
Boca Juniors de Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
07:00
Santos de Guápiles
Deportivo Saprissa
09:30
Grecia

459 Ecuador - Liga Pro

Universidad Católica
07:00
Barcelona Guayaquil
Emelec
09:00
LDU Quito
Gualaceo
04:30
Independiente del Valle

35008 El Salvador - Primera Division

Jocoro
04:15
Santa Tecla

53128 Guatemala - Liga Nacional

Nueva Concepción
04:00
Antigua GFC

53128 Guatemala - Primera Division

Deportivo Sanarate
02:00
Aurora
Comunicaciones II
03:00
Mictlán

458 Mexico - Liga MX

Atlético San Luis
09:00
Mazatlán
Cruz Azul
06:00
Atlas

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Universidad Guadalajara
07:00
Tampico Madero

3990 Nicaragua - Primera Division

Juventus Managua
06:00
Real Madriz

1190 Paraguay - Division 1

Resistencia
07:15
Olimpia
Guaireña
05:00
Libertad

338 Peru - Primera Division

Sport Boys
23:00
Deportivo Binacional
Alianza Atlético
01:15
Deportivo Municipal
Melgar
03:30
Carlos Stein

338 Peru - Segunda Division

Deportivo Coopsol
03:30
Santa Rosa PNP
Comerciantes Unidos
03:30
Alfonso Ugarte Puno

158 Uruguay - Primera Division

Albion
23:15
Boston River
Danubio
01:30
Wanderers
Nacional
04:30
Plaza Colonia

158 Uruguay - Segunda Division

Cerro
20:00
Atenas
Villa Española
02:00
Progreso

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ชิคาโก ไฟร์
02:30
เอฟซี ดัลลัส
ซินซินนาติ
03:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
โตรอนโต้ เอฟซี
03:00
นิวยอร์กซิตี
โคลัมบัส ครูว์
05:00
Nashville SC
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:30
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
ลอสแอนเจลิส
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
Charlotte
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
06:30
Austin

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Detroit City
03:00
Memphis 901
Indy Eleven
06:00
LA Galaxy II
Hartford Athletic
06:00
Atlanta United II
Miami FC II
06:00
Colorado Springs
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Loudoun United
Birmingham Legion
06:30
Louisville City

146 South Africa - Premier League

Stellenbosch
20:00
Sekhukhune United
TS Galaxy
20:00
Royal AM
Chippa United
22:00
Kaizer Chiefs
Golden Arrows
00:30
SuperSport United

911 Angola - Girabola

Interclube
21:30
Wiliete

593 Cameroon - Elite One

APEJES Academy
21:30
Racing
Les Astres
21:30
Feutcheu
Panthère
21:30
Colombe
Tonnerre
21:30
Stade Renard
Fortuna Mfou
21:30
Young Sport Academy
Avion Academy
21:30
Bamboutos
New Star
21:30
PWD
Fovu Club
21:30
OFTA
Eding Sport
21:30
Dragon de Yaounde
UMS de Loum
21:30
Renaissance
Canon
00:00
Union Douala

607 Burkina Faso - Premier League

Douanes
23:00
Kiko
ASEC Koudougou
23:00
RCK
ASFB
23:00
Salitas
ASK
23:00
USFA
Police
01:15
Majestic

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Racing d'Abidjan
22:30
ES Bafing
SOL
01:00
Korhogo

468 Ghana - Premier League

Hearts of Oak
22:00
Medeama

1179 Kenya - Premier League

Nairobi City Stars
17:00
Bandari
Tusker
19:00
KCB
Homeboyz
19:00
Ulinzi Stars
Wazito
19:00
Gor Mahia

26 Mali - Premiere Division

Djoliba
21:30
Bakaridjan
US Bougouba
22:30
Police
USC Kita
22:30
ASOM
Réal Bamako
01:30
Afrique Football Élite

1424 Morocco - Botola 2

El Massira
22:30
Racing de Casablanca
AS Salé
22:30
UTS Rabat
Chabab Atlas Khénifra
22:30
Chabab Ben Guerir
Tihad Casablanca
22:30
Ittihad Khemisset

200 Senegal - Ligue 1

Teungueth
23:30
Gorée
Mbour Petite Côte
23:30
Pikine
Dakar SC
23:30
Douanes
Generation Foot
23:30
La Linguère
Jaraaf
23:30
Casa Sport

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mbeya City
20:00
Geita Gold

2931 Andorra - 2. Division

UE Santa Coloma II
01:30
La Massana
Atlètic Club II
01:30
Ranger's

7091 Oman - Professional League

Al Seeb
00:30
Nizwa
Bahla
00:30
Al-Musannah
Al Nasr
00:30
Al Suwaiq
Sohar
00:30
Al-Nahda

2802 United Arab Emirates - Division 1

Dibba Al Hisn
01:00
Al-Taawon
City
01:00
Al Hamriyah
Hatta
01:00
Al Bataeh
Al Arabi
01:00
Al Ramms

64306 Hong Kong - Premier League

Eastern
17:00
Warriors

153732 India - I-League

Real Kashmir
16:30
Arrows
Minerva Punjab
18:35
Sudeva
TRAU
21:35
Rajasthan FC

712 Korea Republic - K-League 1

Jeju United
12:00
Daegu
Incheon United
12:00
Ulsan
Sangju Sangmu
14:30
Suwon Bluewings
Gangwon
17:00
Jeonbuk Motors

712 Korea Republic - National League

Pocheon
12:00
Yangju Citizen
Mokpo City
13:00
Paju Citizen
Cheonan City
13:00
Hwaseong
Cheongju
13:00
Dangjin Citizen
Gyeongju HNP
13:00
Daejeon Korail

69697 Vietnam - V-League 2

Long An
17:00
Bà Ria Vũng Tàu
Can Tho
18:00
Sanna Khanh Hoa

462 England - Vanarama National League South

Bath City
21:00
Dulwich Hamlet
Billericay Town
21:00
Chippenham Town
Braintree Town
21:00
Hampton & Richmond
Dorking Wanderers
21:00
Slough Town
Eastbourne Borough
21:00
Concord Rangers
Ebbsfleet United
21:00
Hungerford Town
Hemel Hempstead Town
21:00
Chelmsford City
Maidstone United
21:00
Havant & Waterlooville
Oxford City
21:00
Dartford
Tonbridge Angels
21:00
Welling United

44 Argentina - Primera C

Central Córdoba
01:30
Puerto Nuevo

919 Armenia - Armenian Cup

Ararat
21:00
Noravank

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

HSV Hoek
19:30
ACV
Staphorst
19:30
Sparta Nijkerk
Excelsior '31
19:30
VVOG
Barendrecht
19:30
Lisse
DVS '33
19:30
DOVO
SteDoCo
19:30
ODIN '59
Ter Leede
19:30
Ajax Amateurs
Sportlust '46
20:00
GOES
VVSB
20:30
Harkemase Boys

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Blooming
07:30
Always Ready
Santa Cruz
02:00
Oriente Petrolero
Universitario de Vinto
02:00
Independiente Petrolero
Wilstermann
04:15
Real Tomayapo
Club Universitario
06:30
Atlético Palmaflor

147 Africa - CAF Champions League

Mamelodi Sundowns
20:00
Al Merreikh
ES Tunis
04:00
CR Belouizdad
Wydad Casablanca
04:00
Petro de Luanda

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

US Givry
01:00
Hamoir
Tubize
01:00
Acren
La Louvière
01:00
Ganshoren
Waremme
01:00
Rebecq

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Harelbeke
23:00
Voorwaarts Zwevezele
Merelbeke
23:15
Sparta Petegem
Toekomst Menen
00:00
Oudenaarde
Dikkelvenne
00:30
Ninove
Gullegem
00:30
Westhoek
Lokeren-Temse
01:00
Ronse
Gent-Zeehaven
01:00
Olsa Brakel
RFC Wetteren
01:00
Zelzate

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Londerzeel
00:30
Spouwen-Mopertingen
Bocholt
00:30
Houtvenne
Sporting Hasselt
01:00
KSC City Pirates
Hoogstraten
01:00
Diegem Sport
Berchem Sport
01:00
Hades
Cappellen
01:00
Heur Tongeren

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Erpe-Mere United
23:30
Lochristi
Svelta Melsele
00:30
Anzegem
Sint-Niklaas
00:30
FC Lebbeke
Torhout
00:30
Wolvertem Merchtem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Turnhout
00:30
De Kempen
Sint-Lenaarts
00:30
Witgoor Sport
Berlaar-Heikant
00:30
Weerstand Koersel
Beringen
01:00
Zwarte Leeuw
Esperanza Pelt
01:00
Diest
Racing Mechelen
01:00
Wellen
Betekom
01:00
ลีลล์
Nijlen
01:00
Eendracht Termien

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Schaerbeek-Evere
01:00
Gosselies Sports
Aische
01:00
Binche
Albert Quévy-Mons
01:00
Entité Manageoise
Tournai
01:00
SG-Tertre-Hautrage

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Sprimont-Comblain
01:00
Oppagne-Wéris
Marloie Sport
01:00
Habay-la-Neuve
Huy
01:00
Richelle United

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Wezel
00:00
Bornem
Oppuurs
00:30
Retie
Vorselaar
00:30
Rapid Leest
Ternesse
00:30
Vosselaar
Eendracht Zoersel
01:00
Antonia
Geel
01:00
Bevel FC
Kalmthout
01:00
Berg en Dal

556 Belgium - Provincial-Brabant

Sporting Kampenhout
23:00
Hoegaarden-Outgaarden
Borght-Humbeek
00:30
Huldenberg
Linden
01:00
Houtem-Oplinter

556 Belgium - Provincial-Limburg

KFC Eksel
00:30
Herderen-Millen
Achel
00:30
Groen Star Beek
Juve Hasselt
01:00
Alken

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Aubange
01:00
Libramont
Sartoise
01:00
Meix-Devant-Virton
Bastogne
01:00
Florenville
Jeunesse Freylangeoise
01:00
RAC Saint-Mard
Longlier
01:00
Vaux-Noville

556 Belgium - Provincial-Namur

Ciney
01:00
Malonne
Nismes
01:00
US Dinantaise

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

HO Kalken
23:00
Ardennen
Excelsior Mariakerke
00:30
Drongen
SK Denderhoutem
00:30
Munkzwalm
St-Joris Sleidinge
00:30
Berlare
Eendracht Aalter
01:00
Latem
Elene-Grotenberge
01:00
Grembergen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Lauwe
20:00
Racing Waregem
SC Zonnebeke
23:00
Diksmuide
Wielsbeke
23:00
Meulebeke
Sassport Boezinge
23:30
Sparta Heestert
Roeselare Daisel
00:00
Excelsior Zedelgem
Blankenberge
00:30
RC Lauwe
Rumbeke
01:00
Oostnieuwkerke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Riltsi
20:00
Lokomotiv Ruse
Ludogorets III
20:00
Sportist General Toshevo
Dunav 2010
20:00
Septemvri Tervel
Volov Shumen
20:00
Svetkavitsa Targovishte

116 Cyprus - 3. Division

Omonia Psevda
20:00
Kouris Erimi
Elia Lythrodonta
20:00
APEP
AE Zakakiou
20:00
MEAP Nisou
Halkanoras
20:00
EN THOI Lakatamia
Peyia
20:00
Digenis Morphou
Ethnikos Assias
20:00
Digenis Ypsonas

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Loko Vltavín
15:15
Admira Praha
Motorlet Praha
15:15
Viktoria Plzen II
Baník Sokolov
15:15
Slavoj Vyšehrad
Benesov
15:15
Písek
Přepeře
15:30
Sokol Živanice
Příbram II
21:30
Slavia Praha II
Jiskra Domažlice
21:30
Rakovnik
Ústí nad Orlicí
21:30
Teplice II
Slovan Velvary
21:30
Mlada Boleslav II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Dolní Benešov
15:15
Vrchovina
Uherský Brod
15:15
Frýdek-Místek
Vysočina Jihlava II
15:15
Vratimov
Slovan Rosice
20:30
Blansko

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Petřín Plzeň
15:15
Jindrichuv Hradec
Hvězda Cheb
21:00
Spartak Sobeslav
Hořovicko
21:30
Sokol Lom
Doubravka
21:30
České Budějovice II
Rokycany
21:30
Klatovy
Český lev - Union Beroun
21:30
Otava Katovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Kladno
15:15
FK Brandys nad Labem
Tatran Rakovnik
15:15
Neratovice-Byškovice
Český Brod
21:30
Olympie Brezova
Ostrov
21:30
Štětí
Dobris
21:30
Arsenal Česká Lípa
Banik Sous
21:30
Aritma Praha

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sparta Kutná Hora
15:15
Kolín
Sokol Libiš
15:15
Hlinsko
Vysoke Myto
21:30
Tochovice
Náchod
21:30
Trutnov

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

FC Vsetin
19:00
Šumperk
Hranice
20:30
Bzenec
Holesov
20:30
Kozlovice
Valašské Meziříčí
20:30
Strani

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Start Brno
20:30
Hodonín-Šardice

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Greve
18:00
Frederikssund
Ishøj
18:00
B 1903
BK Union
19:00
Brønshøj
Solrød
19:00
Allerod

320 Denmark - Denmark Series Group 2

B 1908
17:00
Skovshoved
Ringsted
18:00
GVI
Tarnby FF
19:00
LSF
KFUM
19:00
AB Tårnby
Køge Nord
19:00
Holbæk B&I

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Tarup-Paarup
18:00
Marienlyst
B 1913
18:00
OKS
B 1909
19:00
Oure
Varde IF Elite
20:00
Hedensted
Aarhus Fremad II
21:30
Sydvest

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Fuglebakken KFUM
18:00
Kjellerup
Norresundby
18:30
VRI

17 France - CFA Group D

Bergerac
23:00
Nantes II

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Velay
21:00
Lyon Duchere II
Bourgoin-Jallieu
22:00
Aurillac Arpajon
Thonon Évian
23:00
Clermont II
Chambery
23:00
Limonest
Ain Sud
23:00
Montlucon
Moulins Football
23:30
Hauts Lyonnais

17 France - National 3: Bretagne

Trégunc
20:00
Brest II
Stade Briochin II
23:00
Lannion
Pontivy GSI
23:00
Dinan Léhon
Drapeau Fougères
23:00
Saint-Colomban Locmine
TA Rennes
23:00
Plouzane
Guipry-Messac
23:00
Stade Pontivy
Saint-Pierre Milizac
23:00
Rennes II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Chateauroux II
22:00
Déols
Montargis
23:00
Vierzon
Orleans II
23:00
Chateauneuf-sur-Loire
Avoine OCC
23:30
C' Chartres II
Montlouis
00:00
Tourangeau

17 France - National 3: Grand-Est

Illkirch Graffenstaden
22:00
Nancy II
RC Epernay
23:00
Strasbourg II
Mulhouse
23:00
Colmar
Sarre Union
23:00
Biesheim
Amneville
23:00
Troyes II

17 France - National 3: Hauts-de-France

Amiens SC II
19:45
Valenciennes II
Vimy
22:00
Amiens AC
Maubeuge
23:00
Saint-Omer
Le Touquet
23:00
Feignies-Aulnoye
Wasquehal
23:00
Boulogne II
Olympique Marcquois
01:00
Lille II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Santorini 2020
15:30
Panarkadikos

251 Italy - Serie C: Girone A

Virtus Verona
19:30
Juventus U23
Südtirol
19:30
Lecco
Pro Patria
19:30
Triestina
Pro Vercelli
20:00
Calcio Padova
Piacenza
22:30
AlbinoLeffe
Pergolettese
22:30
FeralpiSalò
Legnago Salus
22:30
Fiorenzuola
Renate
22:30
Mantova
Trento Calcio 1921
22:30
Pro Sesto
Giana Erminio
22:30
Seregno

251 Italy - Serie C: Girone C

Paganese
22:30
Monopoli

2 Poland - 2. Liga East

Lech Poznań II
07:00
Bełchatów
Olimpia Elbląg
21:00
Radunia Stężyca
Sokół Ostróda
21:00
Znicz Pruszków
Kalisz
22:00
Śląsk Wrocław II
Stal Rzeszów
00:00
Wisła Puławy
Chojniczanka Chojnice
00:30
Hutnik Krakow

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Dante Botoşani
21:00
Hușana Huși
Foresta Suceava
21:00
Bucovina Radauti
Ceahlaul Piatra Neamt
21:00
Paşcani
SJ Vaslui
21:00
CSM Bacău
Şomuz Fălticeni
21:00
Ştiinţa Miroslava

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Otelul
21:00
Aerostar Bacău
Focsani
21:00
Metalul Buzău
Sporting Lieşti
21:00
Sportul Chiscani
Viitorul Ianca
21:00
Făurei

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Progresul Spartac
21:00
Unirea Bascov
Tunari
21:00
Rapid Bucuresti II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Pucioasa
21:00
Olimpic Cetate
Blejoi Vispeşti
21:00
SR Municipal Braşov
Targu Secuiesc
21:00
Kids Tâmpa Braşov

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Sporting Roşiori
21:00
Minerul Costeşti
Filiaşi
21:00
Horezu

296 Serbia - Srpska Liga - East

Meševo
21:00
Buducnost Popovac
Pčinja Trgovište
21:00
Dubocica
Trajal Krusevac
21:00
Dinamo Vranje
Sloga Leskovac
21:00
Jedinstvo Paraćin
Radnički Pirot
21:00
Timočanin

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sloga Požega
20:30
Sloga Bajina Basta
Trepča
20:30
Sušica
Borac Čačak
20:30
Takovo
Mladi Radnik
20:30
Sloboda Užice
Real Podunavci
20:30
Budućnost Arilje
Sloga Kraljevo
20:30
Radjevac Krupanj
Semendrija 1924
20:30
Jedinstvo Ub
Mačva 1929
20:30
RSK Rabrovo

401 Slovakia - 3. Liga - West

TEMPO Partizánske
20:30
Kalna n. Hronom
Nové Zámky
20:30
OFK Malzenice
Spartak Myjava
20:30
Castkovce
Slovan Duslo Šaľa
20:30
Nové Mesto nad Váhom
Povazska Bystrica
20:30
Slovan Levice

32 Spain - Tercera - Group 1

Sofán
22:30
Somozas
Viveiro
23:00
Rápido Bouzas

32 Spain - Tercera - Group 2

Roces
00:00
EI San Martin

32 Spain - Tercera - Group 3

Cultural Guarnizo
22:00
Torina
Cartes
22:00
Selaya
Vimenor
22:00
Naval
Barreda
22:30
Gimnástica Torrelavega

32 Spain - Tercera - Group 4

Anaitasuna FT
21:30
Deusto
San Ignacio
21:30
Pasaia KE
Tolosa
21:30
Amurrio
Basconia
22:00
Beasain
Durango
22:00
Santutxu
Leioa
22:30
CD Vitoria
Uritarra
22:30
Barakaldo
Portugalete
23:00
Aurrera de Ondarroa

32 Spain - Tercera - Group 5

Ascó
22:00
Manresa

32 Spain - Tercera - Group 6

Torrellano
17:00
Valencia II
Hércules II
21:00
Castellon II
Roda
22:00
Atzeneta
Saguntino
22:30
Beniganim
Acero
00:30
Orihuela

32 Spain - Tercera - Group 7

Alcorcón II
21:00
Colonia Moscardo

32 Spain - Tercera - Group 8

Colegios Diocesanos
21:00
Palencia CF
Numancia II
21:30
Cultural Leonesa II
Salamanca II
22:00
Bembibre
La Virgen del Camino
22:00
Arandina
Atlético Astorga
22:00
Real Ávila

32 Spain - Tercera - Group 9

Intergym
18:00
Huétor Tájar

32 Spain - Tercera - Group 11

Campos
21:30
Collerense
Felanitx
21:30
Serverense
Rotlet Molinar
22:00
PE Sant Jordi
Son Veri
22:30
Llosetense

32 Spain - Tercera - Group 12

Arucas
17:00
La Cuadra
Unión Sur Yaiza
23:30
Villa Santa Brígida

32 Spain - Tercera - Group 14

Extremadura UD II
05:00
Arroyo

32 Spain - Tercera - Group 15

Valle Egüés
21:00
Beti Kozkor
Cirbonero
22:00
Subiza
Avance Ezcabarte
22:00
Cortes
Burladés
22:30
Cantolagua

32 Spain - Tercera - Group 17

Illueca
22:00
Caspe
Utebo
23:00
Real Zaragoza II

32 Spain - Tercera - Group 18

Villarrobledo
21:45
Villacanas
Hogar Alcarreño
22:00
Conquense
Tarancón
22:00
Illescas
Quintanar del Rey
05:00
La Roda

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Karlslund
19:00
Mjolby
Angered BK
19:00
Nordvärmland
Lidköping
20:00
Sifhalla
Herrestads
20:00
Yxhult

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Korsnäs IF FK
17:30
Gute
Akropolis
19:00
Stocksund
Skiljebo
19:00
IFK Österåker
Kvarnsveden
21:00
Rågsved

47 Sweden - Division 2: Norrland

IFK Östersund
18:00
Ytterhogdal
Sandviks
18:00
Bergnasets
Friska Viljor
18:00
Kiruna FF
Skellefteå
19:00
Storfors
Boden
19:00
Sund
Algarna
19:00
Gottne IF

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Balkan
18:30
Asarum
IFK Hässleholm
19:00
Berga
Karlskrona
19:00
Österlen
Högsby
20:00
Kristianstad

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Karlberg
19:00
Värmbols
Smedby
19:00
Trosa-Vagnhärad SK
Nyköping
21:00
Syrianska

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Ullared
18:30
Hoganas
Husqvarna
19:00
Vastra Frolunda
Torslanda
19:00
Astrio
Onsala
19:00
Eskilsminne

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Bergama Belediyespor
18:00
Karaman Belediyespor
Kütahyaspor
18:00
Kahta 02 Spor
Erbaaspor
18:00
Artvin Hopaspor
Bugsaşspor
18:00
Osmaniyespor
Fatsa Belediyespor
18:00
1954 Kelkit Belediyespor
Hendek Spor
18:00
Elazığspor
Arnavutköy Belediyespor
18:00
Sancaktepe Belediye
Yıldırım Belediyesispor
18:00
Çatalcaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Gümüşhanespor
18:00
İçelspor
Ankara Adliyespor
18:00
Fethiyespor
Ceyhanspor
18:00
Erokspor
Tepecikspor
18:00
Türk Metal Kırıkkale
Orduspor 1967
18:00
Mardin BB

5 Brazil - Acreano

Nauas
04:00
Galvez

5 Brazil - Alagoano

CRB
03:00
CSA

5 Brazil - Amazonense

Princesa Solimões
02:30
Manaus

5 Brazil - Brasiliense

Brasiliense
02:00
Ceilândia

5 Brazil - Capixaba

Vitória ES
02:00
Estrela do Norte

5 Brazil - Carioca Serie A

Fluminense
04:00
ฟลาเมงโก

5 Brazil - Catarinense 1

Brusque
02:30
Camboriú

5 Brazil - Gaucho 1

Grêmio
02:30
Ypiranga Erechim

5 Brazil - Goiano 1

Goiás
02:30
Atlético GO

5 Brazil - Maranhense

São José MA
01:30
Sampaio Corrêa
Moto Club MA
01:30
Iape
Cordino
01:30
Pinheiro
Juventude MA
01:30
Tuntum

5 Brazil - Matogrossense

Cuiabá
02:30
União Rondonópolis

5 Brazil - Mineiro 1

Atlético Mineiro
02:30
Cruzeiro

5 Brazil - Paraense

Águia de Marabá
02:30
Tuna Luso

5 Brazil - Paraibano

Treze
02:00
Sport PB
Nacional de Patos
06:15
Campinense

5 Brazil - Paulista A2

Rio Claro
01:00
Portuguesa
São Bento
06:00
Oeste

5 Brazil - Paulista A3

USAC
01:00
Comercial
Capivariano
01:00
Noroeste
EC São Bernardo
01:00
Marília

5 Brazil - Pernambucano 1

Náutico
02:30
Santa Cruz

5 Brazil - Potiguar

ABC
03:00
Potiguar Mossoró

5 Brazil - Roraimense

São Raimundo RR
04:00
Real
Baré
06:15
Náutico RR

5 Brazil - Sergipano

Itabaiana
01:50
Sergipe

5 Brazil - Tocantinense

Interporto
02:00
Tocantinópolis

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Deportivo Armenio
01:30
Defensores Unidos
San Miguel
01:30
Talleres Remedios
Los Andes
01:30
Acassuso
Comunicaciones
01:30
Argentino Quilmes
Cañuelas
01:30
JJ Urquiza

44 Argentina - Torneo Federal A

Sportivo Peñarol
02:30
Sportivo Desamparados

44569 Aruba - Division de Honor

Britannia
07:00
United
Nacional
05:30
La Fama

909440 Cambodia - C-League

Cambodia Tiger
15:45
National Defense
Visakha
18:30
Boeung Ket
Phnom Penh Crown
18:30
Kirivong Sok Sen Chey

3347 San Marino - Campionato

Libertas
20:00
La Fiorita
Domagnano
20:00
Folgore
Fiorentino
20:00
Cailungo
Pennarossa
20:00
Faetano

462 England - Premier League 2 Divison Two

Burnley U23
17:00
Southampton U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Western United
10:05
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
12:35
เมลเบิร์น ซิตี้
แอดิเลด ยูไนเต็ด
15:45
เมลเบิร์น วิคตอรี
ซิดนี่ย์ เอฟซี
15:45
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

2454 Albania - 1st Division

Turbina Cërrik
20:00
Apolonia Fier
Bylis Ballsh
20:00
Shkumbini Peqin
Besëlidhja Lezhë
20:00
Maliqi
Butrinti Sarandë
20:00
Tomori Berat
Korabi Peshkopi
20:00
Lushnja
Pogradeci
20:00
Vora
Burreli
20:00
Erzeni Shijak

2454 Albania - 2nd Division

Luzi 2008
20:00
Shënkolli
Bulqiza
20:00
Internacional Tirana
Oriku
20:00
Ada Velipojë
Gramshi
20:00
Veleçiku Koplik
Elbasani
20:00
Iliria Fushë-Krujë

712 Korea Republic - K League 2

Jeonnam Dragons
11:30
Seoul E.
Anyang
14:00
Gimpo
Bucheon 1995
16:30
Daejeon Citizen

98 Australia - Brisbane Premier League

Newmarket
12:00
Acacia Ridge
The Gap
14:00
Centenary Stormers
Western Spirit
15:00
Mt Gravatt Hawks
Toowong
15:00
Bayside United

98 Australia - Capital Territory

Woden Weston
10:15
O'Connor Knights
Belconnen United
11:00
Monaro Panthers
Cooma Tigers
11:00
Gungahlin
Canberra Olympic
11:00
Canberra FC

98 Australia - New South Wales

Sutherland Sharks
11:30
Sydney II
Manly United
13:00
North Shore Mariners
Marconi Stallions
15:00
Sydney Olympic

98 Australia - Npl Western Australia

Cockburn City
14:00
Bayswater City
Perth
14:00
Armadale
Perth RedStar
14:00
Inglewood United
Balcatta
14:00
Stirling Lions
Sorrento
14:00
Gwelup Croatia SC

98 Australia - Npl Tasmania

Olympia Warriors
10:30
Devonport City
Glenorchy Knights
12:30
South Hobart
Kingborough Lions
14:30
Clarence Zebras

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast Knights
13:30
Brisbane City
Peninsula Power
15:30
Eastern Suburbs Brisbane
Moreton Bay United
15:30
Olympic
Queensland Lions
16:00
SC Wanderers

556 Belgium - First Amateur Division

Thes Sport
00:30
Dender
Olympic Charleroi
01:00
Dessel Sport
Patro Eisden
01:00
La Louvière Centre
Mandel United
01:00
Knokke
Tienen
01:00
Heist
URSL Visé
01:00
Sint-Eloois-Winkel

11 Germany - Junioren Bundesliga

Fortuna Koln U19
16:00
Schalke 04 U19
Bremen U19
16:00
Dresden U19
Freiburg U19
16:00
Heidenheim U19
Ulm U19
16:00
Darmstadt 98 U19
Hoffenheim U19
17:00
Karlsruher U19
Energie Cottbus U19
17:30
Jena U19
Paderborn U19
18:00
Koln U19
Magdeburg U19
18:00
Chemnitzer FC U19
Eintracht Frankfurt U19
18:00
Astoria Walldorf U19
Stuttgart U19
18:00
Ingolstadt U19
Union Berlin U19
18:30
RB Leipzig U19
Wolfsburg U19
19:00
Viktoria Berlin U19
Hamburger SV U19
20:00
St. Pauli U19
Hertha U19
20:00
Eimsbütteler TV U19

251 Italy - PrimaVera 1

Cagliari U19
15:30
Atalanta U19
Bologna U19
16:00
Roma U19
Juventus U19
18:00
Milan U19
Verona U19
18:00
Pescara U19
Fiorentina U19
20:00
Empoli U19
Sampdoria U19
22:00
Genoa U19

251 Italy - Primavera 2

Spezia U19
16:00
Salernitana U19
Reggina U19
16:30
Ascoli U19
Benevento U19
19:00
Lazio U19
Virtus Entella U19
20:00
Alessandria U19
Reggiana U19
20:00
Como U19
Cittadella U19
20:00
Cremonese U19
Monza U19
20:00
Vicenza Virtus U19
Udinese U19
20:00
Parma U19
Venezia U19
20:00
Pordenone U19
Frosinone U19
20:00
Perugia U19
Crotone U19
20:00
Pisa U19

245 Czech Republic - U19 League

Pribram U19
16:00
Meteor Praha U19
Hradec Kralove U19
16:00
Slavia Prague U19
Ostrava U19
17:15
Brno U19
FC Fastav Zlin U19
18:00
FK Pardubice U19
Ceske Budejovice U19
18:00
Slovacko U19
Sigma Olomouc U19
18:15
Sparta Praha U19
Karvina U19
19:00
Mlada Boleslav U19

245 Czech Republic - First League Women

Plzen W
17:00
Dukla Prague W
Slavia Prague W
18:00
Horní Heršpice
Liberec W
19:00
Pardubice W
Sparta Prague W
20:00
Slovacko W

2 Poland - Central Youth League

Legia U18
17:00
Cracovia U18
Lech Poznan U18
17:00
Arka Gdynia U18
Wisla U18
18:30
Warta Poznań U18
Gornik Z. U18
19:00
Gwarek Zabrze U18
Raków Częstochowa U18
19:00
Polonia Warszawa U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Venda FC
20:00
Platinum City Rovers
Polokwane City
20:00
JDR Stars
Richards Bay
20:00
Cape Town All Stars

716 Nigeria - Npfl

Akwa United
22:00
Rivers United

65437 Panama - Lpf

San Francisco
08:00
Plaza Amador
Azuero
08:00
Costa del Este
Deportivo Universitario
04:00
Tauro
Independiente
06:00
Alianza

98 Australia - Npl South Australian

Cumberland United
11:30
Adelaide United ||
Adelaide City
11:30
White City Woodville
Campbelltown City
11:30
Sturt Lions
Adelaide Olympic
11:30
South Adelaide Panthers

122 Kosovo - Superliga

Prishtina
19:00
KF Llapi
Ulpiana
19:00
Drita

98 Australia - Npl Victoria

Port Melbourne
13:30
Altona Magic
South Melbourne
14:45
Eastern Lions
Dandenong Thunder
15:00
Avondale Heights

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Wohlen
21:00
Köniz
Gossau
21:00
Linth
Wettswil-Bonstetten
21:00
Balzers
Paradiso
21:00
Uzwil
Martigny Sports
21:30
Bulle
Freienbach
22:00
Winterthur II
Echallens
22:00
Lausanne II
Terre Sainte
22:00
Monthey
Vevey Sports
22:30
Meyrin

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Sion II
20:00
Rapperswil-Jona
Bellinzona
20:00
YF Juventus
Bavois
21:00
Black Stars
Young Boys II
22:00
Brühl
Stade Nyonnais
22:00
Cham
Chiasso
23:00
Breitenrain

3126 Luxembourg - National Division

Racing
21:00
UT Pétange
Progrès Niedercorn
23:00
Swift Hesperange

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Bad Gleichenberg
20:00
Stadl-Paura
Treibach
21:30
Spittal

143 Austria - Regionalliga: Ost

Wiener Viktoria
21:00
TWL Elektra
Stripfing
21:30
Leobendorf

98 Australia - Northern Nsw

Maitland
10:00
Valentine
Broadmeadow Magic
11:30
Edgeworth Eagles
Adamstown Rosebuds
12:00
Weston Bears

482134 Lesotho - Premier League

Likhopo
15:00
Lifofane
LMPS
17:00
Liphakoe Football Club
Sefotha-Fotha
17:00
Likhopo
Kick4Life
17:30
Lijabatho
LCS
20:00
Matlama
Lesotho Defence Force
20:00
Sefotha-Fotha
Bantu
20:00
Manonyane
Lioli
20:00
Linare
Mazenod
20:00
CCX
Kick4Life
20:00
Mazenod
Lesotho Defence Force
20:00
Lijabatho

2154 Faroe Islands - Faroe Islands Cup

Hoyvik
22:00
MB

1560 Congo - Ligue 1

Inter Club
21:00
JS Talangaï

47 Sweden - Elitettan Women

Älvsjö AIK W
18:00
Bromölla W
Norrköping W
20:00
Lidköping W
Uppsala W
20:00
Bergdalens W
Jitex W
20:00
Växjö W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

ONS W
17:00
HJK W
NJS W
18:00
PK-35 Vantaa W
Ilves W
18:00
Honka W
PK-35 W
21:00
HPS W

32 Spain - Primera Division Women

Barcelona W
17:00
Villarreal W
Athletic Club W
17:00
Valencia W
Real Sociedad W
17:30
Madrid CFF W
Real Betis W
22:00
Atletico Madrid W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Young Boys W
21:00
Lugano W
Zurich W
21:00
Aarau W
Basel W
22:00
Grasshopper W
Servette Chênois W
23:00
St. Gallen W
Yverdon W
01:00
Luzern W

556 Belgium - Super League Women

St. Liege W
19:00
OH Leuven W
Zulte-Waregem W
19:00
Charleroi

556 Belgium - 1st National Women

Wuustwezel W
19:30
Kontich W
Gent II W
20:00
Chastre W
Eva's Tienen W
20:30
Genk II W
Mechelen W
22:00
Moldavo W
Renaissance Mons 44 W
22:00
Anderlecht II W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Farum BK W
18:00
Køge

17 France - Division 1 Women

Soyaux W
19:30
Fleury 91 W
Montpellier W
19:30
Stade de Reims W
Saint-Étienne W
19:30
Dijon W
Bordeaux W
21:35
Issy W

674 Hungary - Nb I Women

Diósgyőri VTK W
17:00
Soroksár W
Ferencváros W
19:00
MTK Hungaria W
Viktória Szombathely W
20:00
Győri ETO W
Astra Hungary W
21:30
Puskás W

251 Italy - Serie A Women

Pomigliano W
17:30
Sassuolo W
Inter Milano W
19:30
Fiorentina W
Napoli W
19:30
Lazio W

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlas W
01:00
Toluca W
Pumas UNAM W
01:00
Tigres UANL W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Farense U23
17:00
Académica U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

Victoria CF W
21:00
Versalles W
Friol W
21:30
Sárdoma W
Umia W
22:00
Sporting Gijón II W
Viajes Interrías W
22:00
León FF W

3483 USA - USL League One

Richmond Kickers
05:30
Tucson
Greenville Triumph
06:00
Central Valley Fuego
Chattanooga Red Wolves
06:30
Forward Madison
Tormenta
06:30
North Carolina

63604 Cuba - Primera Division

Villa Clara
03:00
Mayabeque
Artemisa
03:00
Pinar del Río
Matanzas
03:00
Isla Juventud
La Habana
03:00
Cienfuegos
Granma
03:00
Camagüey
Santiago de Cuba
03:00
Sancti Spiritus
Las Tunas
03:00
Guantánamo
Ciego de Ávila
03:00
Holguín

5 Brazil - Carioca U20

Flamengo RJ U20
19:00
Audax Rio U20
Madureira U20
20:00
Portuguesa RJ U20
Botafogo U20
01:00
Vasco U20

5 Brazil - Brasileiro Women

São José W
01:00
Ferroviária W
Real Brasília W
01:00
Grêmio W
Internacional RS W
02:00
RB Bragantino W

155 Romania - Liga 2

Csikszereda
15:00
ASU Poli Timişoara
Dunărea Călăraşi
15:00
Viitorul Şelimbăr
CSM Iaşi
15:00
Dacia Unirea Brăila
Astra
15:00
Ripensia Timişoara
Şirineaşa
15:00
Unirea Constanța
CSA Steaua Bucureşti
18:30
Petrolul 52

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Chauvigny
23:00
Stade Bordelais

17 France - National 3: Occitanie

Alberes Argelès
00:00
Olympique d'Alès

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Corte
20:00
Consolat Marseille

44 Argentina - Reserve League

Godoy Cruz Res.
20:00
Estudiantes La Plata Res

2507 Gambia - GFA League

Steve Biko
23:30
Team Rhino

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Stratford Dolphins
16:30
Edge Hill United
Innisfail United
16:30
Mareeba United

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

Varde W
18:00
Sundby W
AGF W
18:00
B 93 W
Odense Q W
19:00
AaB W

712 Korea Republic - WK-League

Incheon Red Angels W
13:00
Suwon FMC W
Changnyeong W
13:00
Gumi Sportstoto W
Hwacheon KSPO W
13:00
Gyeongju W

401 Slovakia - Youth League

Žilina U19
16:00
Dukla U19
Ružomberok U19
16:00
Spartak Trnava U19
Petržalka U19
16:00
Nitra U19
FC Košice U19
16:00
Poprad U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

South Melbourne U21
09:15
Eastern Lions U21
Dandenong City U21
10:45
Oakleigh Cannons U21
Melbourne Knights U21
11:00
Hume City U21
Dandenong Thunder U21
13:00
Avondale Heights U21
Port Melbourne U21
15:30
Altona Magic U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Yokohama W
11:00
Harima W
Cerezo Osaka W
11:00
NGU Lublield Nagoya W
Ehime W
11:00
Speranza W
Setagaya Sfida W
12:00
Angeviolet Hiroshima W

5724 Sierra Leone - Premier League

Kallon
23:15
Wusum Stars
Bai Bureh Warriors
23:15
Ports Authority
SLIFA Mount Aureol
23:15
Bo Rangers
Johansen
23:15
Police

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Blau-Weiß Feldkirch
19:00
Hard
Schruns
21:00
Höchst

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Newmarket Res.
10:00
Acacia Ridge Res.
The Gap Res.
12:00
Centenary Stormers II
Western Spirit Res.
13:00
Mt Gravatt Res.
Toowong Res.
13:00
Bayside United Res.

479 Japan - Japan Football League

Honda
11:00
Veertien Mie

479 Japan - Nadeshiko League 2

Diavorosso Hiroshima W
11:00
Fukuoka J. Anclas W
Tsukuba Ladies W
11:00
Shizuoka Sangyo Univ. W

99474 World - Club Friendlies 3

Ullern
17:00
Lyn
Kjelsås
17:00
Lyn
Ullern
17:00
Asker
Asker
17:30
Kjelsås
Kvik Halden
17:45
Gjøvik-Lyn
Bærum
18:00
Eidsvold
Frigg
18:00
Ørn Horten
TPS
18:30
Klubi-04
Spjelkavik
19:00
Træff
Vard
19:00
Sola
EIF
19:00
JäPS
JJK
19:15
MP
Arendal
20:00
Notodden
PK-35
20:00
SJK Akatemia
Levanger
20:30
Brattvåg
Ullensaker / Kisa
21:00
Strømmen
KTP
21:00
PeKa
Bjarg
21:30
Sotra

99474 World - Club Friendlies 4

Fana
17:30
Fyllingsdalen
Hønefoss
19:00
Gjelleråsen
Vindbjart
19:00
Pors Grenland

1161 Scotland - Football League - Highland League

Inverurie Loco Works
20:00
Wick Academy
Brechin City
21:00
Clachnacuddin
Buckie Thistle
21:00
Strathspey Thistle
Deveronvale
21:00
Formartine United
Forres Mechanics
21:00
Huntly
Keith
21:00
Fort William
Nairn County
21:00
Lossiemouth
Rothes
21:00
Fraserburgh
Turriff United
21:00
Brora Rangers

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

Riudoms W
20:30
Sant Gabriel W
Collerense W
20:30
Huesca W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

Osasuna II W
23:00
Racing Santander II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

Almería W
21:30
Santa Teresa II W
Cádiz W
23:00
Málaga W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

Real Madrid II W
17:30
Olímpico Madrid W
Logroño II W
21:30
DNS de Belen W
Rayo Vallecano II W
22:30
Getafe W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

Geneto del Teide W
22:00
Tarsa W
Unión Viera W
23:00
Real Unión Tenerife II W
Las Majoreras W
23:00
Puerto del Carmen W
Llamoro W
02:00
Güímar W
Peña la Amistad W
05:00
San José Tablero W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

Valencia II W
21:15
Mislata W

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Zvezda Sint Petersburg
18:00
Shinnik
Tver
19:00
Kazanka
Murom
20:00
Krasava Odintsovo
Kairat Moskva
20:00
Dinamo Moskva II
Leningradets
22:00
Volna Kovernino

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Khimki 2
17:00
Avangard Kursk
Strogino
17:00
Dinamo Vladivostok
Peresvet Podolsk
18:00
Dinamo Bryansk
Rodina Moskva
20:00
Sokol Saratov
Saransk
22:00
Salyut Belgorod

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Deportivo La Coruña U19
21:00
Sporting Gijón U19
Compostela U19
21:00
Ural U19
Real Oviedo U19
21:30
Arenal U19
Real Avilés U19
22:00
Atlético Perines U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Oberena U19
21:00
Deportivo Alavés U19
Tolosa U19
22:30
Athletic Club U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Ebro U19
16:00
Atlético Baleares U19
Mallorca U19
17:00
Cornellà U19
Girona U19
20:30
Sabadell U19
Gimnàstic Tarragona U19
21:00
Cerdanyola d. Vallès U19
Europa U19
22:15
Espanyol U19
Sant Andreu U19
22:30
Barcelona U19
Damm U19
23:30
Lleida U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Real Betis U19
16:30
Cádiz U19
Recreativo Huelva U19
17:15
Málaga U19
El Ejido U19
17:30
Jóvenes Promesas U19
Sporting Atlético U19
22:30
Granada U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

La Cruz U19
22:00
Fuenlabrada U19
Atl. Madrid U19
22:00
Getafe U19
Las Rozas U19
00:30
Unión Adarve U19
Real Madrid U19
01:00
Leganés U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

La Oliva U19
17:00
Águilas SA U19
Tenerife U19
18:00
Las Zocas U19
Marino U19
18:00
Victoria U19
Orientación Marítima U19
18:00
Mensajero U19
Juventud Laguna U19
18:00
Maspalomas U19
San José U19
18:00
Unión Viera U19
Acodetti U19
19:00
Atlético GC U19
Arucas U19
19:00
Sobradillo U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Villarreal U19
16:00
Valencia U19
Levante U19
17:30
Kelme U19
Cartagena FC U19
21:00
CF San José U19
Talavera U19
21:30
Torre Levante U19
Archena U19
21:30
La Nucía U19
Atlético Madrileño U19
22:00
FC Cartagena U19
Alboraya U19
22:00
Albacete U19

49477 Thailand - Thai League 3 - Championship Round

Pathum Thani University
15:30
Krabi
North Bangkok University
15:30
Saraburi United
Nakhon Si Thammarat
16:00
Bangkok