แจกฟรี ตารางบอล 6 เม.ย. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

เชลซี
02:00
เรอัล มาดริด
บียาร์เรอัล
02:00
FC Bayern München

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เบิร์นลีย์
01:30
เอฟเวอร์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

มิดเดิลส์เบรอ
01:45
ฟูลัม
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
01:45
โคเวนทรี ซิตี้
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
02:00
บอร์มัธ

11 บุนเดิสลีกา

FC Augsburg
23:30
FSV Mainz 05

479 เจลีก

เกียวโต แซงก้า
16:30
กัมบะ โอซาก้า
เอฟซี โตเกียว
17:00
วิสเซล โคเบะ
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
สากัน โตสู
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:30
ชิมิสุ เอส-พัลส์
นาโกย่า แกรมปัส
17:30
โชนัน เบลล์มาเร่

49477 ไทยลีก

BG Pathum United
18:00
PT Prachuap FC
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:30
Singha Chiangrai United

462 England - Professional Development League

Colchester U23
01:00
Crewe U23

38 Netherlands - Tweede Divisie

TEC
01:00
Quick Boys
AFC
01:00
De Treffers

11 Germany - 3. Liga

Hallescher FC
00:00
Freiburg II

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Pipinsried
22:45
1860 Rosenheim

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Eilenburg
00:00
Chemnitzer FC
Lokomotive Leipzig
00:00
ZFC Meuselwitz
Energie Cottbus
00:00
Germania Halberstadt
Carl Zeiss Jena
00:00
Luckenwalde
Auerbach
00:00
Chemie Leipzig
Tennis Borussia
00:00
Hertha BSC II

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Hoffenheim II
00:00
Schott Mainz
Hessen Kassel
00:00
Mainz 05 II
Stuttgart II
00:00
Sonnenhof Großaspach
Elversberg
00:00
Aalen

11 Germany - Regionalliga: West

Sportfreunde Lotte
00:30
Uerdingen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Lörrach-Brombach
00:00
Neckarsulmer SU

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Bayern Hof
23:00
Eintracht Bamberg
Sand
23:00
SC Feucht
Neumarkt Germany
23:00
Großbardorf
Ansbach
23:00
Vatan Spor
Vilzing
23:00
Cham

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Pullach
22:30
Gundelfingen
Hankofen-Hailing
22:45
Dachau

11 Germany - Oberliga: Bremen

Hastedt
00:00
Borgfeld
Vatan Sport
00:00
Aumund-Vegesack

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Oberlausitz Neugersdorf
22:30
Budissa Bautzen
Blau-Weiß Zorbau
22:30
Plauen
Wacker Nordhausen
22:30
Einheit Wernigerode
An der Fahner Höhe
22:30
Arnstadt
Bischofswerdaer FV
23:00
Krieschow
Martinroda
23:00
Rot-Weiß Erfurt

919 Armenia - Premier League

Alashkert
18:00
Noravank
BKMA
21:00
Ararat

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Qaradağ Lökbatan
18:00
Zira II
FK Qəbələ II
18:00
MOIK
Sabah II
18:00
Zaqatala

507 Bosnia and Herzegovina - Bosnia Cup

Sarajevo
21:00
Igman Konjic
Velez
23:00
Tuzla City

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Krupa na Vrbasu
20:30
Kozara Gradiska

224 Bulgaria - Vtora Liga

FK Minyor Pernik
07:00
Neftohimik
Marek
21:00
Botev Plovdiv II
Sozopol
21:00
Sportist Svoge
Yantra 1919
21:00
Strumska slava
Septemvri Simitli
21:00
Septemvri Sofia
Hebar 1918
21:00
Spartak Varna
Ludogorets II
21:00
CSKA 1948 Sofia II
Levski Lom
21:00
Maritsa Plovdiv
Dobrudzha 1919
21:00
Lovech
Etar
23:30
Montana

116 Cyprus - 2. Division

Olympiada Lympion
20:00
Nea Salamis

116 Cyprus - Cyprus Cup

Enosis
21:00
Ethnikos Achna
Anorthosis
23:00
อาโปเอล

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Dukla Praha
21:30
Vysočina Jihlava
Příbram
21:30
Ústí nad Labem
Varnsdorf
21:30
Zbrojovka Brno
Viktoria Žižkov
21:30
Vlašim

1233 Finland - Finland Cup

TPV
23:00
EIF

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Győri ETO
21:00
Szolnoki MÁV
III. Kerületi TUE
21:00
Vasas
Dorogi
21:00
Diósgyőr
Szentlőrinc SE
21:00
Budaörs
Budafoki MTE
23:00
Pécsi MFC
Békéscsaba
23:00
Siófok
Szeged 2011
23:00
Csákvári TK
Tiszakecske
23:00
Ajka
Szombathelyi Haladás
23:00
Soroksár SC
Nyíregyháza Spartacus
23:15
Kecskemeti TE

251 Italy - Serie B

ปาร์มา
19:00
Como
Monza
00:00
Ascoli
Pisa
00:00
เบรสชา
Vicenza
00:00
Crotone
Cittadella
00:00
Perugia

748 Latvia - Virsliga

Liepāja
21:00
FC Daugavpils / Progress
Valmiera / BSS
21:30
Metta / LU
Rīgas FS
23:00
Auda

57142 Macedonia FYR - First League

Skopje
18:00
Shkupi
Bregalnica Stip
20:00
Rabotnicki
Renova
20:00
Makedonija
Pelister
20:00
Skendija 79
Borec
20:00
Akademija Pandev
Tikves
20:00
Struga

998 Montenegro - First League

Mladost Ljeskopolje
19:00
Sutjeska
Budućnost
20:00
Rudar
Jezero
20:30
Iskra
Zeta
22:00
Dečić
Mornar
23:00
Petrovac

1578 Norway - NM Cup

Molde
23:00
Strømsgodset

2 Poland - 1. Liga

Puszcza Niepołomice
23:00
Zagłębie Sosnowiec
Odra Opole
23:00
Polkowice
Katowice
01:30
Widzew Lodz

2 Poland - Polish Cup

Raków Częstochowa
23:00
ลีเกีย วอร์ซอว์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Rostov
23:00
Krylya Sovetov

227 Russia - FNL

Yenisey
19:00
Orenburg
Krasnodar II
19:00
Neftekhimik
Spartak Moskva II
20:00
Fakel
Dolgie Prudy
20:00
Volgar Astrakhan
Alaniya Vladikavkaz
21:00
Baltika
Tekstilshchik
22:00
Metallurg Lipetsk
KAMAZ
22:00
Rotor Volgograd
Urozhay
23:00
Tom' Tomsk
Torpedo Moskva
23:00
Akron
Veles
23:00
SKA Khabarovsk

1161 Scotland - Championship

Dunfermline Athletic
01:45
Raith Rovers

296 Serbia - Prva Liga

Bačka Palanka
21:00
Grafičar
Javor Ivanjica
23:00
Zlatibor Čajetina

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético
07:40
Bogotá
Barranquilla
04:00
Llaneros

353 Colombia - Copa Betplay

Real San Andres
02:00
Unión Magdalena
Tigres
03:00
Patriotas Boyacá
Jaguares de Córdoba
05:30
Alianza Petrolera

1739 Costa Rica - Primera Division

Santos de Guápiles
07:00
San Carlos
Alajuelense
09:00
Sporting San José

53128 Guatemala - Liga Nacional

Municipal
01:30
Solola

53128 Guatemala - Primera Division

Coatepecano IB
01:00
Puerto San Jose
San Pedro
04:00
Amatitlan
Plataneros
04:00
Siquinalá
Juventud Pinulteca
04:00
Comunicaciones II
Agua Blanca
04:00
Deportivo Sanarate
Aurora
04:00
Chimaltenango

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Dorados
09:05
Atlante
Mineros de Zacatecas
05:00
Cimarrones de Sonora

3990 Nicaragua - Primera Division

H&H Export
04:00
Managua
UNAN Managua
06:00
Real Madriz

3483 USA - US Open Cup

Union Omaha
07:00
Des Moines Menace
Tulsa Roughnecks
07:30
Tulsa Athletics
San Antonio
07:30
D'Feeters Kicks
New Mexico United
08:30
Las Vegas Legends FC
Central Valley Fuego
09:30
El Paso Locomotive
Orange County
09:30
LA Force
North Carolina
06:00
Rio Grande Valley
Miami FC II
06:00
Miami United
FC Motown
06:00
Syracuse Pulse
Louisville City
06:30
Chattanooga Red Wolves
Western Mass Pioneers
06:30
Flower City Union

146 South Africa - Premier League

Baroka
22:00
AmaZulu
Royal AM
22:00
Marumo Gallants FC
Golden Arrows
22:00
Stellenbosch
Sekhukhune United
22:30
Orlando Pirates
Maritzburg United
00:30
Cape Town City
Moroka Swallows
00:30
Mamelodi Sundowns

911 Angola - Girabola

Onze Bravos
21:30
Sagrada Esperança
Petro de Luanda
22:30
Progresso

593 Cameroon - Elite One

Yafoot
21:30
PWD
Fovu Club
22:00
Renaissance
Avion Academy
00:00
Dragon de Yaounde

886 Egypt - Premier League

Pyramids FC
02:30
Zamalek
Al Ahly
02:30
Al Ittihad

16175 Libya - Premier League

Shabaab Al Jabal
04:00
Al-Akhdar
Al Ahli Benghazi
04:00
Al-Tahaddi

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Hilal Omdurman
03:00
Hilal El-Fasher

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Biashara United
20:00
Mbeya Kwanza
Azam
00:15
Young Africans

2568 Zambia - Super League

Lusaka Dynamos
18:00
Kabwe Warriors
Konkola Blades
20:00
Green Buffaloes
Nkwazi
20:00
Red Arrows
Green Eagles
20:00
Nkana
Prison Leopards
20:00
Kansanshi Dynamos
Power Dynamos
20:00
Chambishi
Forest Rangers
20:00
ZESCO United
Buildcon
20:00
Indeni

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Jeel
01:20
Al Shoalah
Al Orubah
02:00
Jeddah
Al Wahda
02:00
Al-Ain

1439 Tunisia - Ligue 1

Hammam-Lif
19:30
ES Tunis
CS Sfaxien
19:30
Hammam-Sousse
Ben Guerdane
19:30
Tataouine
Métlaoui
19:30
CA Bizertin
Rejiche
19:30
Olympique Béja
Slimane
19:30
Zarzis
Club Africain
19:30
Monastir
Etoile du Sahel
19:30
Chebba

15326 Bermuda - Premier League

Robin Hood
07:00
X-Roads Warriors

64306 Hong Kong - Premier League

Kitchee
19:00
Tai Chung

153732 India - I-League

Minerva Punjab
16:30
Arrows
Mohammedan
18:35
Rajasthan FC
Real Kashmir
21:35
Churchill Brothers

712 Korea Republic - K-League 1

Seongnam
17:00
Sangju Sangmu
Seoul
17:30
Gangwon
Pohang Steelers
17:30
Suwon

3995 Malaysia - Super League

Kuala Lumpur
21:00
Johor Darul Ta'zim
Kedah
21:00
Pahang
MISC
21:00
Terengganu

69697 Vietnam - Vietnamese Cup

Hue
16:00
Sai Gon
Long An
17:00
Sanna Khanh Hoa

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

HV & CV Quick
00:30
EVV
Blauw Geel '38
00:30
Gemert
HSC '21
00:30
OFC Oostzaan
Groene Ster
00:30
UNA
OSS '20
00:30
GVV Unitas
Hoogland
01:00
Hollandia
DEM
01:00
Dongen
Westlandia
01:00
ADO '20
USV Hercules
01:15
JOS Watergraafsmeer

99474 World - CONCACAF Champions League

Pumas UNAM
09:00
Cruz Azul

11555657 South America - Copa Sudamericana

เอฟเวอร์ตัน
07:30
Wilstermann
Atlético GO
07:30
LDU Quito
General Caballero JLM
05:15
Deportivo La Guaira
Fluminense
05:15
Oriente Petrolero
Unión Santa Fe
05:15
Junior FC

11555657 South America - Copa Libertadores

Always Ready
07:30
Corinthians
Deportivo Cali
07:30
Boca Juniors
Sporting Cristal
08:00
ฟลาเมงโก
Bragantino
05:00
Nacional
América Mineiro
05:00
Independiente del Valle
Talleres Córdoba
05:00
Universidad Católica

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Vosselaar
23:30
Geel

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Ustrem Donchevo
20:00
Ludogorets III

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Vratimov
21:00
Blansko

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

M. Alexandros Trikala
20:00
Edessaikos
Lefkimmi
20:00
Makedonikos Neapolis
Thyella Sarakinoi
20:00
Kozani
Pontion Karagiannion
20:00
Poseidon Nea Michaniona
Anagennisi Giannitsa
20:00
Iraklis Ampelokipon

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Tatabánya
21:00
Nagykanizsai ULE

251 Italy - Serie C: Girone A

Fiorenzuola
23:00
Juventus U23

251 Italy - Serie C: Girone C

Taranto
19:30
Monopoli

251 Italy - Serie D: Girone A

Derthona
20:00
Casale

251 Italy - Serie D: Girone D

Ghivizzano Borgo Mozzano
20:00
Lentigione

251 Italy - Serie D: Girone F

Montegiorgio
20:00
Nereto
Porto D' Ascoli
20:00
Aurora Alto Casertano

251 Italy - Serie D: Girone G

Muravera
20:00
Cassino
Arzachena
21:00
Sassari Torres

251 Italy - Serie D: Girone H

Casarano
20:00
Nardò
Bisceglie
20:00
Virtus Matino
Rotonda
20:00
Team Altamura

251 Italy - Serie D: Girone I

Cavese
20:00
Trapani 1905
San Luca
20:00
Portici

32 Spain - Tercera - Group 1

Sofán
01:00
Deportivo La Coruña II

32 Spain - Tercera - Group 5

Girona II
00:00
Manresa

32 Spain - Tercera - Group 12

Atlético Paso
22:30
Unión Viera
Marino
03:00
Vera

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Erbaaspor
18:00
Bugsaşspor
Hendek Spor
18:00
Kahta 02 Spor
Arnavutköy Belediyespor
18:00
1954 Kelkit Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Gümüşhanespor
18:00
Türk Metal Kırıkkale
Tepecikspor
18:00
Fethiyespor
Orduspor 1967
18:00
Erokspor

5 Brazil - Acreano

Galvez
05:00
ADESG

5 Brazil - Alagoano

CSA
06:00
CRB

5 Brazil - Maranhense

Iape
01:30
São José MA

5 Brazil - Paraense

Tuna Luso
19:30
Águia de Marabá
Paysandu
06:00
Remo

5 Brazil - Paraibano

Botafogo PB
06:15
Atlético Cajazeirense
Sousa
06:15
Auto Esporte

5 Brazil - Paulista A3

São José EC
05:00
USAC
Marília
05:30
Capivariano
Noroeste
05:30
EC São Bernardo
Comercial
06:00
Votuporanguense

5 Brazil - Pernambucano 1

Sport Recife
06:00
Salgueiro

5 Brazil - Piauiense

Parnahyba
06:00
Altos

5 Brazil - Potiguar

América RN
06:30
ABC

5 Brazil - Sergipano

Falcon
06:30
Sergipe

5 Brazil - Sul Matogrossense

Chapadão
02:00
Operário MS
Naviraiense
06:30
Dourados Atlético

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Villa San Carlos
01:30
Cañuelas

3347 San Marino - Campionato

Tre Penne
02:15
Juvenes / Dogana
San Giovanni
02:15
Pennarossa
Cosmos
02:15
Virtus
La Fiorita
02:15
Murata

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น ซิตี้
16:05
ซิดนี่ย์ เอฟซี
เพิร์ธ กลอรี
18:05
เมลเบิร์น วิคตอรี

712 Korea Republic - K League 2

Gwangju
17:00
Busan I'Park
Ansan Greeners
17:00
Anyang
Asan Mugunghwa
17:30
Gyeongnam

556 Belgium - First Amateur Division

Tienen
01:00
Sint-Eloois-Winkel
Dessel Sport
01:00
Mandel United
Olympic Charleroi
01:00
Heist
Francs Borains
01:00
Thes Sport
URSL Visé
01:00
Rupel Boom
Liège
01:00
La Louvière Centre
Knokke
01:00
Dender

1424 Morocco - Coupe Du Trone

RSB Berkane
05:00
Mouloudia Oujda
Kasba Tadla
05:00
Raja Casablanca

251 Italy - Primavera 2

Brescia U19
20:30
Udinese U19

251 Italy - Coppa Italia Serie C

Südtirol
01:00
Calcio Padova

716 Nigeria - Npfl

Shooting Stars
22:00
Gombe United
Kano Pillars
22:00
Akwa United
Enugu Rangers
22:00
Katsina United
Abia Warriors
22:00
Enyimba
Akwa Starlets
22:00
Kwara United
Remo Stars
22:00
MFM
Nasarawa United
22:00
Heartland

62 Switzerland - 1.Liga Classic

St. Gallen II
00:30
Lugano II
Balzers
01:00
Baden
Linth
01:00
Thalwil
Langenthal
01:15
Kosova

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Zürich II
23:00
Basel II
Cham
00:30
Bellinzona
Rapperswil-Jona
00:30
Bavois
Breitenrain
00:45
Biel-Bienne
Étoile Carouge
01:00
Sion II
YF Juventus
01:00
Young Boys II
Black Stars
01:00
Stade Nyonnais
Brühl
01:00
Chiasso

296 Serbia - Serbian Cup

Novi Pazar
21:00
Metalac GM
Partizan
22:00
Loznica
Rad Beograd
23:30
Vojvodina
เชอร์เวนา ซเวซดา
23:30
Bačka Topola

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Igilik
15:00
Zhenys
Kyran
16:00
Akademiya Ontustik
Aqtobe City
16:00
Arys
Kaisar
17:00
Okzhetpes
Yassy Turkistan
17:00
Khan Tengri
Zhetysu
17:00
Altay
SD Family
17:00
Jas Qyran

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Spartak Nal'chik
18:30
Biolog
Druzhba
19:00
Dinamo Stavropol'

1560 Congo - Ligue 1

Diables Noirs
21:00
Otôho d'Oyo

556 Belgium - 1st National Women

Voorwaarts Zwevezele W
01:00
Wuustwezel W

251 Italy - Primavera Cup

Atalanta U19
19:00
Empoli U19
Fiorentina U19
21:30
Roma U19

5 Brazil - Carioca U20

Nova Iguaçu U20
20:00
Bangu U20

155 Romania - Liga 2

Concordia Chiajna
20:30
Unirea Slobozia
Petrolul 52
23:00
Hermannstadt

2507 Gambia - GFA League

Brikama United
04:00
Hawks
Waa Banjul Football
06:00
Marimoo

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Magpies
16:00
Mackay Wanderers
Mackay Lions
16:00
Magpies Crusaders
Runaway Bay
16:00
Gold Coast Knights
Yeronga Eagles
16:15
Brisbane City
Mitchelton
16:30
Robina City
Southport Warriors
16:30
Western Pride
North Pine
16:30
Univ. Queensland
Gold Coast United
16:30
North Brisbane
Nambour Yandina United
16:30
Sunshine Coast
The Lakes
16:30
Redlands United
Ridge Hills United
16:30
Southside Eagles
Redcliffe PCYC
16:30
Capalaba
Rochedale Rovers
16:30
North Star
Holland Park Hawks
16:30
SWQ Thunder
Caboolture
17:00
Taringa Rovers

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Beaumaris
16:30
Preston Lions

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

South Maitland
17:00
Hamilton Azzurr

5724 Sierra Leone - Premier League

Old Edwardians
23:15
Kamboi Eagles
East End Tigers
23:15
Diamond Stars

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Bezau
00:00
Fussach

3374 Gibraltar - Premier Division

Europa FC
01:45
Lincoln Red Imps

1161 Scotland - Football League - Highland League

Strathspey Thistle
02:00
Forres Mechanics
Deveronvale
02:00
Clachnacuddin

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Celta de Vigo U19
17:00
Racing Santander U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Espanyol U19
22:00
Mallorca U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Málaga U19
22:00
Real Betis U19
Vázquez Cultural U19
00:00
Sanluqueno U19
Granada U19
00:00
Castilleja U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Unión Adarve U19
23:00
Real Madrid U19
Rayo Vallecano U19
23:00
Atl. Madrid U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Conquense U19
22:00
Levante U19