แจกฟรี ตารางบอล 10 เม.ย. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เบรนท์ฟอร์ด
20:00
เวสต์แฮม
เลสเตอร์ ซิตี้
20:00
คริสตัล พาเลซ
นอริชซิตี
20:00
เบิร์นลีย์
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
22:30
ลิเวอร์พูล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฟูลัม
21:00
โคเวนทรี ซิตี้

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ฮีเรนวีน
17:15
โกรนิงเงิน
พีเอสวี
19:30
อาร์เคซี วาลไวก์
วิเทสส์
19:30
SC Cambuur
Heracles Almelo
21:45
เฟเยนูร์ด
พีอีซี ซโวลล์
01:00
AZ

11 บุนเดิสลีกา

VfL Bochum 1848
20:30
Bayer 04 Leverkusen
แฟร้งค์เฟิร์ต
22:30
SC Freiburg
แอร์เบ ไลป์ซิก
00:30
TSG Hoffenheim

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

บอร์กโดซ์
18:00
เม็ตซ์
อองเช่ร์
20:00
ลีลล์
แบรสต์
20:00
น็องต์
โมนาโก
20:00
Troyes
Lens
22:05
นีซ
สตราส์บูร์ก
00:00
โอลิมปิก ลียง
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00
มงต์เปลลิเย่ร์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เจนัว
17:30
ลาซิโอ
นาโปลี
20:00
ฟิออเรนติน่า
ซัสเซาโล่
20:00
อตาลันต้า
Venezia
20:00
อูดิเนเซ่
โรม่า
23:00
Salernitana
โตริโน่
01:45
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

โอซาซูนา
19:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
เอสปันญ่อล
21:15
เซลต้า บีโก้
เอลเช่
23:30
เรอัล โซเซียดาด
เลบันเต้
02:00
FC Barcelona

479 เจลีก

ชิมิสุ เอส-พัลส์
11:00
กัมบะ โอซาก้า
เอฟซี โตเกียว
12:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
วิสเซล โคเบะ
12:00
เซเรโซ โอซาก้า
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
จูบิโล่ อิวาตะ
นาโกย่า แกรมปัส
13:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
เกียวโต แซงก้า
14:00
สากัน โตสู

479 เจลีก 2

เวกัลตะ เซนได
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
Blaublitz Akita
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
โทชิกิ SC
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
โออิตะ ตรินิต้า
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส

49477 ไทยลีก

Chonburi FC
18:00
PT Prachuap FC
Singha Chiangrai United
18:00
Suphanburi Football Club
Nongbua Pitchaya FC
18:30
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
BG Pathum United
19:30
Nakhonratchasima Mazda FC

49477 ไทยลีก 2

Muangkan United
18:00
Raj Pracha
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
ลำปาง เอฟซี
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
อุดรธานี เอฟซี

462 England - Premier League Cup

Derby County U23
20:00
West Bromwich Albion U23
Peterborough United U23
20:00
Wolves U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Cray Wanderers
21:00
AFC Hornchurch

11 บุนเดิสลีกา 2

Holstein Kiel
18:30
Hamburger SV
พาเดอร์บอร์น
18:30
Karlsruher SC
Sandhausen
18:30
Dynamo Dresden

11 Germany - 3. Liga

Freiburg II
18:00
1860 München
Havelse
19:00
Zwickau

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hamburger SV II
18:00
Atlas Delmenhorst
Teutonia Hamburg
19:00
Borussia Hildesheim
St. Pauli II
19:00
Jeddeloh
Drochtersen / Assel
20:00
Oberneuland

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Nürnberg II
19:00
Illertissen

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Luckenwalde
18:00
Auerbach
Hertha BSC II
18:00
Union Fürstenwalde
ZFC Meuselwitz
18:30
Energie Cottbus
BFC Dynamo
21:00
Carl Zeiss Jena

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Sonnenhof Großaspach
19:00
FSV Frankfurt
Mainz 05 II
19:00
Astoria Walldorf
Pirmasens
19:00
Hoffenheim II
Aalen
19:00
Kickers Offenbach

11 Germany - Regionalliga: West

Schalke 04 II
19:00
Preußen Münster
Alemannia Aachen
19:00
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Lörrach-Brombach
20:00
Ilshofen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

DJK Bamberg
20:00
ATSV Erlangen

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Kottern
19:00
Landsberg
Türkspor Augsburg
20:00
Ismaning
Schwabmünchen
20:00
Deisenhofen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
16:00
Union Bremen
Hemelingen
19:00
Schwachhausen
Brinkumer SV
19:00
BTS Neustadt
Vatan Sport
19:00
Werder Bremen III
Komet Arsten
20:00
SFL Bremerhaven
Borgfeld
20:00
Aumund-Vegesack
Hastedt
20:00
Bremer SV
Habenhauser FV
20:30
Leher TS

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Rugenbergen
20:00
Union Tornesch

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Borussia Freialdenhoven
20:00
Wesseling-Urfeld
Bergisch Gladbach
20:00
Viktoria Arnoldsweiler
Düren Merzenich
20:00
Deutz
Hennef 05
20:00
Pesch
Hürth
20:00
BCV Glesch / Paffendorf
Frechen
20:30
SV Breinig
FC BW Friesdorf
20:30
Siegburger SV
VfL Vichttal
20:30
Eilendorf
Fortuna Köln II
20:30
Alfter

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Stern
18:00
Staaken
Lok Stendal
19:00
Greifswalder FC
Pampow
19:00
CFC Hertha
MSV 1919 Neuruppin
19:00
Mecklenburg Schwerin
Eintracht Mahlsdorf
19:00
Hertha Zehlendorf
Hansa Rostock II
19:00
Neustrelitz

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

International Leipzig
19:00
An der Fahner Höhe
International Leipzig
19:00
FC Merseburg
Einheit Wernigerode
19:00
VfL Halle
Carl Zeiss Jena II
19:00
Wacker Nordhausen
Rot-Weiß Erfurt
19:00
Blau-Weiß Zorbau
FC Grimma
19:00
Martinroda
Arnstadt
19:00
Oberlausitz Neugersdorf

2454 Albania - Superliga

Skënderbeu Korçë
21:45
Tirana

143 Austria - Admiral Bundesliga

Rapid Vienna
19:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Austria Klagenfurt
19:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
Sturm Graz
22:00
Austria Wien

143 ออสเตรียลีก1

St. Pölten
15:30
Lafnitz

2453 Azerbaijan - Premier League

Sumqayıt
21:30
คาราบัค
Sebail
23:30
Qabala

212 Belarus - Pershaya Liga

Osipovichy
17:00
Baranovichi
Gomelzheldortrans
19:00
Orsha
Smorgon
21:00
Slonim

556 Belgium - Pro League

คลับ บรูกก์
23:30
Mechelen
เกนท์
23:30
OH Leuven
Kortrijk
23:30
Anderlecht
RFC Seraing
23:30
เกงค์
Union Saint-Gilloise
23:30
Beerschot-Wilrijk
Sint-Truiden
23:30
Standard Liège
Sporting Charleroi
23:30
Zulte-Waregem

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sarajevo
18:00
Rudar Prijedor
Sloboda Tuzla
22:00
Velez
Siroki Brijeg
00:00
Posusje

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Igman Konjic
21:30
Rudar Kakanj
TOSK Tesanj
21:30
Travnik

224 Bulgaria - Parva Liga

Arda
21:45
CSKA 1948 Sofia
Botev Plovdiv
00:00
Lokomotiv Sofia 1929

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Omarska
20:30
Budućnost Pilica

224 Bulgaria - Vtora Liga

Strumska slava
19:15
FK Minyor Pernik
Dobrudzha 1919
21:00
Marek
Lovech
21:00
Levski Lom
Maritsa Plovdiv
21:00
Ludogorets II
Spartak Varna
21:00
Septemvri Simitli
Septemvri Sofia
21:00
Yantra 1919
Montana
21:00
Sozopol

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
22:00
Osijek
Rijeka
01:00
ดีนาโมซาเกร็บ

266 Croatia - 2. HNL

Croatia Zmijavci
20:00
Varaždin
Dinamo Zagreb II
21:30
Jarun
Bijelo Brdo
21:30
Sesvete

116 Cyprus - 1. Division

อาโปเอล
21:00
Paphos
Aris
23:00
Anorthosis

116 Cyprus - 2. Division

Xylotympou
20:30
Nea Salamis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Baník Ostrava
21:00
Hradec Králové
Mladá Boleslav
21:00
České Budějovice
Jablonec
21:00
Zlín
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:00
Pardubice

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Viktoria Žižkov
15:15
Zbrojovka Brno
Sparta Praha II
15:30
Vyškov
Varnsdorf
21:30
Ústí nad Labem

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

SønderjyskE
19:00
OB
Nordsjælland
19:00
AGF
Silkeborg
21:00
Brøndby
โคเปนเฮเก้น
23:00
Midtjylland

320 Denmark - First Division

Jammerbugt
19:00
Esbjerg
Horsens
20:00
Fredericia

2405 Estonia - Meistriliiga

Nõmme Kalju
18:30
Tallinna Kalev
Paide
21:15
Levadia

1233 Finland - Finland Cup

HaPK
16:15
LaPa
OLS
18:00
SJK Akatemia
PeKa
19:00
KajHa
VIFK
21:30
JS Hercules
GrIFK
22:00
Gnistan
KaPa Kajaani
23:30
KJP

125 Greece - Super League

PAS Giannina
23:00
Panathinaikos
AEK Athens
23:30
Aris

674 Hungary - OTP Bank Liga

Paksi SE
19:30
Újpest
MTK
22:00
MOL Vidi

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Szentlőrinc SE
21:00
Soroksár SC
Pécsi MFC
21:00
Győri ETO
Budaörs
21:00
Budafoki MTE
Siófok
22:00
III. Kerületi TUE
Kecskemeti TE
22:00
Békéscsaba
Szolnoki MÁV
22:00
Nyíregyháza Spartacus
Ajka
22:00
Szombathelyi Haladás
Diósgyőr
22:00
Tiszakecske
Csákvári TK
22:00
Dorogi

1796 Iceland - Iceland Cup

Thróttur Vogar
21:00
ÍR
Smári
21:00
KFS
Afrika Reykjavik
21:00
Úlfarnir
Stokkseyri
22:00
Hvíti riddarinn
Hafnir
00:00
KM
KÁ Hafnarfjördur
02:00
KB

802 Israel - Ligat ha'Al

Bnei Sakhnin
00:00
Maccabi Netanya
Hapoel Be'er Sheva
00:15
Hapoel Tel Aviv

802 Israel - Liga Leumit

Bnei Yehuda
00:00
Hapoel Kfar Saba

251 Italy - Serie B

Benevento
19:30
Vicenza
Ascoli
20:30
Reggina
Crotone
20:30
Ternana
Cosenza
20:30
Monza
Perugia
23:00
Pisa

748 Latvia - Virsliga

Auda
17:00
Valmiera / BSS
FC Daugavpils / Progress
19:00
Riga
Metta / LU
20:00
Liepāja

748 Latvia - First Liga

Dinamo Riga
17:00
Salaspils
Rēzekne / BJSS
19:00
Tukums II
JDFS Alberts
21:00
Progress / AFA Olaine

57142 Macedonia FYR - First League

Rabotnicki
19:00
Tikves
Struga
21:00
Skopje
Shkupi
21:00
Borec
Akademija Pandev
21:00
Pelister
Skendija 79
21:00
Renova
Makedonija
21:00
Bregalnica Stip

2756 Malta - Premier League

Gzira United
20:00
Birkirkara
Valletta
21:00
Sliema Wanderers
Gudja United
23:15
Hamrun Spartans

2756 Malta - First Division

Pembroke Athleta
20:00
Naxxar Lions
Marsaxlokk
20:00
Vittoriosa Stars
Fgura United
22:45
Tarxien Rainbows
Pietà Hotspurs
22:45
Swieqi

998 Montenegro - First League

Dečić
19:00
Jezero
Sutjeska
20:30
Zeta
Mornar
22:00
Budućnost
Petrovac
22:00
Mladost Ljeskopolje
Iskra
22:00
Rudar

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Sandefjord
23:00
Bodø / Glimt
Kristiansund
23:00
Sarpsborg 08
Strømsgodset
23:00
Molde
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
Odd
Tromsø
23:00
HamKam
Vålerenga
23:00
Haugesund
Viking
01:00
Aalesund

1578 Norway - Obos-Ligaen

Grorud
20:00
Fredrikstad

2 Poland - Ekstraklasa

Warta Poznań
17:30
Cracovia Kraków
Wisła Kraków
20:00
Górnik Zabrze
Raków Częstochowa
22:30
Śląsk Wrocław

2 Poland - 1. Liga

Puszcza Niepołomice
17:40
Arka Gdynia
Jastrzębie
20:00
Chrobry Głogów
SKRA Częstochowa
20:00
Widzew Lodz
Katowice
23:00
Odra Opole

20 พรีเมียรา ลีกา

Portimonense
21:30
Famalicão
ซานตาคลารา
21:30
Estoril
Vitória SC
00:00
ปอร์โต้
Vizela
02:30
บราก้า

20 Portugal - Segunda Liga

Sporting Covilhã
17:00
Académica
Nacional
20:00
Rio Ave
Porto II
21:30
Feirense
Trofense
23:00
Leixões

155 Romania - Liga 1

Botoşani
21:30
Sepsi
Universitatea Craiova
00:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ural
16:00
Krylya Sovetov
Ufa
18:00
Sochi
สปาร์ตัก มอสโก
20:30
Arsenal Tula
Rostov
23:30
โลโคโมทีฟ มอสโก

227 Russia - FNL

Tom' Tomsk
16:00
Spartak Moskva II
Yenisey
17:00
Akron
Orenburg
18:00
Urozhay
Metallurg Lipetsk
19:00
Dolgie Prudy
KAMAZ
19:00
Veles
Neftekhimik
19:30
Torpedo Moskva
Volgar Astrakhan
20:00
SKA Khabarovsk
Fakel
20:00
Alaniya Vladikavkaz
Rotor Volgograd
20:00
Krasnodar II
Baltika
22:00
Tekstilshchik

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

St. Mirren
18:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

296 Serbia - Super Liga

Bačka Topola
19:00
Voždovac
เชอร์เวนา ซเวซดา
22:00
Radnički Kragujevac
Čukarički
00:05
Partizan

296 Serbia - Prva Liga

Grafičar
19:00
IMT Novi Beograd
Radnički Sr. Mitrovica
21:00
Zlatibor Čajetina
Bačka Palanka
21:00
Timok
Mačva Šabac
21:00
Mladost Novi Sad
Žarkovo
21:00
Budućnost Dobanovci
Rad Beograd
21:00
Loznica
Javor Ivanjica
23:00
Kabel Novi Sad

401 Slovakia - Fortuna Liga

สโลวาน บราติสลาวา
22:00
DAC
Sereď
23:00
Ružomberok

401 Slovakia - 2. Liga

Šamorín
15:30
Námestovo
Petržalka akadémia
15:30
Skalica
Žilina II
15:30
Futura Humenne

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
20:00
Domžale
Koper
01:15
Celje

1638 Slovenia - 2. SNL

Krško
21:30
Rudar Velenje
NŠ Drava
21:30
Bilje
Dob
21:30
Brežice

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Fuenlabrada
19:00
เอสดี ฮูเอสก้า
เรอัลซาราโกซา
21:00
คิโรน่า
UD Ibiza
23:15
SD Eibar
Mirandés
23:15
Burgos
เรอัล โอเบียโด้
23:15
เลกาเนส

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Helsingborg
20:00
IFK Göteborg
Varberg BoIS
20:00
Kalmar
AIK
22:30
Norrköping
Mjällby
22:30
Djurgården

47 Sweden - Superettan

Öster
18:00
Brage
Utsikten
20:00
Brommapojkarna

47 Sweden - Ettan: North

IF Karlstad Fotboll
18:00
Gefle
Hammarby Talang
20:00
Umeå
Piteå
20:00
Haninge
Sandviken
21:00
Motala

47 Sweden - Ettan: South

Oddevold
21:00
Falkenberg
Ljungskile
21:00
Vänersborgs IF

62 Switzerland - Super League

Servette
19:15
Zürich
ลูกาโน
21:30
Sion
St. Gallen
21:30
บาเซิ่ล

62 Switzerland - Challenge League

Vaduz
19:15
FC Schaffhausen

404 Turkey - Super Lig

Yeni Malatyaspor
17:30
Giresunspor
Sivasspor
20:00
อิสตันบูล บีบี
Adana Demirspor
20:00
Altay
Fenerbahçe
00:30
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

Manisa BBSK
17:30
Samsunspor
Denizlispor
20:00
Tuzlaspor
Menemen Belediyespor
20:00
İstanbulspor
Bursaspor
00:30
Kocaelispor

44 Argentina - Superliga

Vélez Sarsfield
07:30
Boca Juniors
Patronato
00:00
Banfield
Estudiantes
00:00
Central Cordoba SdE
Platense
02:30
Racing Club
River Plate
05:00
Argentinos Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

Brown de Adrogué
21:00
Deportivo Maipú
Instituto
00:40
Sacachispas
San Telmo
01:30
Gimnasia Jujuy
Guillermo Brown
01:30
Almagro
Tristán Suárez
01:30
Ferro Carril Oeste
Chacarita Juniors
02:40
Nueva Chicago
Chaco For Ever
04:00
Flandria

5 Brazil - Serie A

Palmeiras
07:00
Ceará
Coritiba
21:00
Goiás
Atlético Mineiro
02:00
Internacional
Botafogo
02:00
Corinthians
Fortaleza
04:00
Cuiabá
São Paulo
05:00
Athletico PR
Avaí
05:00
América Mineiro

5 Brazil - Serie B

Tombense
07:00
Operário PR
Londrina
21:00
Náutico

5 Brazil - Serie C

Floresta
02:00
Confiança
Altos
04:00
Botafogo SP
Mirassol
05:00
Ferroviário

80 Chile - Primera Division

Universidad Católica
07:00
La Serena
Cobresal
23:30
Audax Italiano
Palestino
02:00
Ñublense
Unión Española
04:30
Colo-Colo

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Cali
08:15
Junior FC
Envigado
03:00
Santa Fe
Atlético Nacional
05:30
América de Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

Valledupar
03:00
Fortaleza CEIF
Llaneros
03:00
Real San Andres
Orsomarso
03:00
Atlético

1739 Costa Rica - Primera Division

San Carlos
08:30
Deportivo Saprissa
Herediano
09:00
Grecia
Pérez Zeledón
06:00
Cartaginés

459 Ecuador - Liga Pro

Cumbaya
07:30
LDU Quito
Independiente del Valle
01:00
Guayaquil City
Deportivo Cuenca
03:30
Emelec
Barcelona Guayaquil
06:00
Orense

35008 El Salvador - Primera Division

Santa Tecla
07:00
FAS
Isidro Metapán
08:00
Once Municipal
Chalatenango
08:00
CD Platense
Municipal Limeño
04:00
Jocoro
Atletico Marte
04:00
Águila
Firpo
04:00
Alianza

53128 Guatemala - Liga Nacional

Antigua GFC
07:00
Guastatoya
Santa Lucia
23:00
Solola
Iztapa
01:00
Xelajú
Achuapa
01:00
Comunicaciones

53128 Guatemala - Primera Division

Mixco
07:00
Deportivo Sanarate
Amatitlan
08:00
Marquense
Quiché
09:00
Coatepecano IB
Sacachispas
09:00
Mictlán
Siquinalá
00:00
Xinabajul
Puerto San Jose
00:00
San Pedro
Zacapa Tellioz
00:00
Juventud Pinulteca
Plataneros
01:00
Suchitepéquez
Chimaltenango
04:00
Agua Blanca

458 Mexico - Liga MX

Toluca
07:00
Guadalajara
มอนเตอร์เรย์
07:06
Santos Laguna
América
09:00
Juárez

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Raya2
22:00
Dorados
Tapatío
04:00
Universidad Guadalajara

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Madriz
08:00
Deportivo Ocotal
Walter Ferreti
05:00
UNAN Managua

1190 Paraguay - Division 1

Sportivo Ameliano
07:15
Guaraní
Libertad
05:00
Sol de América

338 Peru - Primera Division

Cienciano
07:00
Alianza Atlético
Alianza Lima
01:15
UTC Cajamarca
ADT
03:00
Sport Boys
Ayacucho
03:30
Universitario
Universidad San Martín
06:00
Melgar

338 Peru - Segunda Division

Santos
01:00
Deportivo Coopsol
Alfonso Ugarte Puno
03:00
Unión Comercio
Deportivo Llacuabamba
03:00
Juan Aurich
Sport Chavelines Juniors
03:30
Comerciantes Unidos
Santa Rosa PNP
03:30
Union Huaral

158 Uruguay - Primera Division

Fénix
23:45
Cerrito
River Plate
02:00
Albion
Boston River
04:30
Nacional

158 Uruguay - Segunda Division

Racing
07:00
Sud América
Progreso
20:15
Atenas

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

รีล ซอลต์ เลค
07:00
โตรอนโต้ เอฟซี
เอฟซี ดัลลัส
07:30
โคโลราโด ราปิดส์
ฮิวสตัน ไดนาโม
07:30
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
07:30
Nashville SC
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
Charlotte
00:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
Austin
06:30
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Rio Grande Valley
07:30
Indy Eleven
El Paso Locomotive
08:30
Monterey Bay
San Diego Loyal
09:00
Charleston Battery
Orange County
09:00
San Antonio
Phoenix Rising
09:30
LA Galaxy II
Loudoun United
03:00
Louisville City
Birmingham Legion
04:00
Hartford Athletic

911 Angola - Girabola

Desportivo Huíla
21:30
1º de Agosto
Kabuscorp
23:00
CD Lunda-Sul

593 Cameroon - Elite One

Avion Academy
21:30
Cotonsport
New Star
21:30
Renaissance

607 Burkina Faso - Premier League

USFA
23:00
Majestic
Royal
23:00
RCK
Salitas
01:15
RC Bobo-Dioulasso

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Bouake
22:30
Korhogo
AFAD
22:30
SOA
ES Bafing
01:00
ASEC Mimosas

468 Ghana - Premier League

Dreams
22:00
Eleven Wonders
Bechem United
22:00
Bibiani Gold Stars
Berekum Chelsea
22:00
Wa All Stars
Great Olympics
22:00
Aduana Stars
Medeama
22:00
Real Tamale
Elmina Sharks
22:00
King Faisal
Asante Kotoko
22:00
Hearts of Oak

26833 Grenada - Premier Division

Mt. Rich
04:00
Chantimelle

1179 Kenya - Premier League

Nzoia United
18:00
Bandari
Sofapaka
19:00
Homeboyz
Wazito
19:00
Leopards
Nairobi City Stars
19:00
Ulinzi Stars

16175 Libya - Premier League

Al-Tahaddi
04:00
Darnes

1424 Morocco - Botola 2

UTS Rabat
05:00
Kawkab Marrakech
Wydad Fès
05:00
Tihad Casablanca

200 Senegal - Ligue 1

Pikine
23:30
Jaraaf
ASEC Ndiambour
23:30
Teungueth

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al-Ahly Merowe
03:00
Al Merreikh

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Polisi Tanzania
02:00
Simba

2568 Zambia - Super League

Indeni
18:00
Power Dynamos
Nkana
20:00
Prison Leopards

2931 Andorra - Primera División

Engordany
16:00
Ordino
Carroi
18:30
FC Santa Coloma
Atlètic Club d'Escaldes
21:00
Inter Club d'Escaldes
Sant Julià
23:30
UE Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

Atlètic Amèrica
17:00
Penya Encarnada

97374 Jordan - Premier League

Al Sareeh
02:30
Ma'an

21462 Kuwait - Premier League

Al Qadsia
01:30
Al Salmiyah
Al Arabi SC
01:30
Al Nasar

45412 Lebanon - Premier League

Tripoli
19:30
Al Nejmeh

1439 Tunisia - Ligue 1

Hammam-Sousse
19:30
Ben Guerdane
CA Bizertin
19:30
CS Sfaxien
Hammam-Lif
19:30
Métlaoui
ES Tunis
19:30
Tataouine
Zarzis
19:30
Club Africain
Chebba
19:30
Slimane
Rejiche
19:30
Etoile du Sahel
Olympique Béja
19:30
Monastir

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Thaid
01:00
Gulf Heroes
Dibba Al Fujairah
01:00
City
Masfut
01:00
Masafi
Al Fujairah
01:00
Al Jazira Al Hamra

15326 Bermuda - Premier League

Dandy Town Hornets
07:00
PHC Zebras
Somerset Eagles
01:00
Southampton Rangers
X-Roads Warriors
01:00
Somerset Trojans
Devonshire Colts
01:00
Robin Hood

64306 Hong Kong - Premier League

BC Rangers
14:30
Hong Kong FC

153732 India - I-League

Kenkre
16:30
Churchill Brothers
Rajasthan FC
18:35
Real Kashmir
Mohammedan
21:35
Minerva Punjab

712 Korea Republic - K-League 1

Gangwon
12:00
Pohang Steelers
Suwon
13:00
Sangju Sangmu
Incheon United
14:30
Jeju United
Seoul
17:00
Suwon Bluewings

712 Korea Republic - National League

Pocheon
12:00
Cheongju
Hwaseong
12:00
Daejeon Korail
Paju Citizen
13:00
Gangneung City

3995 Malaysia - Premier League

PDRM
21:00
Terengganu City II

3995 Malaysia - Super League

Selangor United
20:15
Sabah
Johor Darul Ta'zim
21:00
Terengganu
Selangor
21:00
Kedah

69697 Vietnam - Vietnamese Cup

FLC Thanh Hoa
17:00
Long An
Ho Chi Minh City
19:15
Sai Gon

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Shabab Al Ahli Dubai
00:15
Foolad
Sepahan
00:15
Al Duhail
Al Gharafa
03:15
Ahal
Al Taawon
03:15
Pakhtakor

44 Argentina - Primera C

General Lamadrid
01:30
Leandro Nicéforo Alem
Berazategui
01:30
Sportivo Italiano
Puerto Nuevo
01:30
Deportivo Español
Luján
01:30
Liniers
Victoriano Arenas
01:30
Excursionistas
Claypole
01:30
Atlas

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Hoogland
19:00
Groene Ster
Dongen
19:00
Hollandia
HV & CV Quick
19:00
UNA
Blauw Geel '38
19:00
HSC '21
DEM
19:00
OFC Oostzaan
Westlandia
19:00
OSS '20
GVV Unitas
19:00
JOS Watergraafsmeer
Gemert
19:00
ADO '20
EVV
19:30
USV Hercules

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Club Universitario
02:00
Guabirá
Real Tomayapo
04:15
Blooming

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Acren
20:00
US Givry
Couvin-Mariembourg
20:00
RES Durbuy
Ganshoren
20:00
Stockay-Warfusée
Warnant
20:00
La Louvière
Hamoir
20:00
Waremme

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Voorwaarts Zwevezele
20:00
RFC Wetteren
Zelzate
20:00
Lokeren-Temse
Westhoek
20:00
Gent-Zeehaven
Olsa Brakel
20:00
Sparta Petegem

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Lyra-Lierse Berlaar
20:00
Berchem Sport
Spouwen-Mopertingen
20:00
Cappellen
Eendracht Aalst
20:00
Houtvenne
Pepingen-Halle
20:00
Bocholt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

VW Hamme
20:00
Erpe-Mere United
Lochristi
20:00
Eppegem
Rhodienne-De Hoek
20:00
Torhout
Wolvertem Merchtem
20:00
Oostkamp

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Eendracht Termien
20:00
Witgoor Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Binche
20:00
Albert Quévy-Mons
Entité Manageoise
20:00
Braine
Gosselies Sports
20:00
Stockel
SG-Tertre-Hautrage
21:00
Jeunesse Tamines

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Habay-la-Neuve
20:00
Sprimont-Comblain
Stade Disonais
20:00
Jodoigne
Richelle United
20:00
Aywaille
Mormont
20:00
Marloie Sport
Herstal
20:00
Raeren-Eynatten

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Bevel FC
20:00
Wezel
Rapid Leest
20:00
Vosselaar
Eendracht Zoersel
20:00
Ranst
Bornem
20:00
Kalmthout
Retie
20:00
Vorselaar
Berg en Dal
20:00
Antonia

556 Belgium - Provincial-Brabant

Grez-Doiceau
19:30
BX Brussels
Wambeek
20:00
SC Aarschot
Liedekerke
20:00
KV Tervuren-Duisburg
Grimbergen
20:00
Veltem
Léopold
20:00
Stade Everois
Kosova Schaerbeek
20:00
Ixelles
Sportive Brainoise
20:00
Etterbeek
Nivellois
20:00
Union Lasne-Ohain
Genappe
20:00
Sporting Bruxelles
Saint-Josse
20:00
NSeth Berchem
Tubize II
20:00
Football Club Schaerbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Snef-Tyber
20:00
Montignies
Solre-sur-Sambre
20:00
RAS Monceau
Hornu
20:00
Molenbaix
Gilly
20:00
Belœil
Péruwelz
20:00
Houdeng
Excelsior Biévène
20:00
Morlanwelz
Antoing
20:00
Soignies Sports

556 Belgium - Provincial-Liege

Sprimont-Comblain II
20:00
Beaufays
Etoile de Faimes
20:00
Mélen-Micheroux
Weywertz
20:00
Rechain
Elsautoise
20:00
FC Du Geer
Pontisse Cite
20:00
La Calamine
Aubel
20:00
Jehaytois
Malmundaria
20:00
UCE Liège
Ster-Francorchamps
20:00
JS Fizoise

556 Belgium - Provincial-Limburg

Herderen-Millen
20:00
Bregel Sport
Zonhoven United
20:00
Zepperen-Brustem
Helson Helchteren
20:00
KFC Eksel
Schoonbeek-Beverst
20:00
Achel

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Vaux-Noville
20:00
Sartoise
Florenville
20:00
Libramont
Lorraine Arlon
20:00
Ethe Belmont
Meix-Devant-Virton
21:00
Jeunesse Freylangeoise

556 Belgium - Provincial-Namur

Biesme
20:00
Flavion-Morialmé
Meux II
20:00
Loyers
Andennais
20:00
ES de la Molignée
Malonne
20:00
Fernelmont-Hemptinne
US Dinantaise
20:00
Spy

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Grembergen
20:00
Eendracht Aalter
St-Joris Sleidinge
20:00
Excelsior Mariakerke
Munkzwalm
20:00
HO Kalken
Eendracht Zele
20:00
Lokeren Doorslaar
Ardennen
20:00
Dendermonde

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Oostnieuwkerke
20:00
Wielsbeke
Excelsior Zedelgem
20:00
Rumbeke
Racing Waregem
20:00
SC Zonnebeke

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Admira Praha
15:15
Jiskra Domažlice
Slavia Praha II
15:15
Benesov
Mlada Boleslav II
15:15
Slovan Liberec II
Dukla Praha II
15:15
Chlumec nad Cidlinou
Viktoria Plzen II
15:30
Loko Vltavín
Teplice II
16:00
Slovan Velvary
Povltava FA
21:30
Sokol Hostoun
Sokol Brozany
21:30
Ústí nad Orlicí
Sokol Zápy
21:30
Přepeře

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Uničov
15:15
Slovácko II
Vysočina Jihlava II
15:15
Hlučín
Blansko
15:15
Banik Ostrava II
Velké Meziříčí
15:15
Viktoria Otrokovice
Zlín II
15:30
Slovan Rosice

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Sokol Lom
20:00
Petřín Plzeň
Jindrichuv Hradec
21:00
Hvězda Cheb
Slavoj Mýto
21:30
Rokycany

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Čáslav
21:30
Velke Hamry
Kolín
21:30
Sokol Libiš

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Kozlovice
20:30
Bzenec
Šumperk
20:30
Skaštice
Tatran Všechovice
20:30
Slavičín

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Velka Bites
15:15
Stara Rise
Slavoj Polná
20:30
Zbrojovka Brno II
Ždírec nad Doubravou
20:30
Žďár nad Sázavou

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Holstebro
18:00
Fuglebakken KFUM

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Clermont II
20:00
Chambery

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Valdahon Vercel
20:00
Dijon II
Sochaux II
20:00
Besancon FC

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

J3 Amilly
20:00
Montargis
C' Chartres II
20:00
Chateauroux II
Chateauneuf-sur-Loire
20:00
Déols

17 France - National 3: Grand-Est

Nancy II
20:00
Thaon

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Asteras Kalirachis
19:00
Agios Matthaios

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Komárom
16:00
Kaposvári Rákóczi
Veszprém
16:00
SC Sopron
Puskás II
16:00
Kelen
Zalaegerszegi TE II
16:00
Gyirmót II
Tatabánya
21:00
Videoton II
BVSC
21:00
Andráshida
Nagykanizsai ULE
21:00
Balatonfuredi
Érdi VSE
21:00
Papai Perutz
Gardony
21:00
MTE 1904

251 Italy - Serie C: Girone A

Calcio Padova
19:30
Giana Erminio
Triestina
19:30
Pro Vercelli
Fiorenzuola
19:30
Südtirol
Pro Sesto
22:30
Legnago Salus
Mantova
22:30
Pergolettese
Lecco
22:30
Piacenza
FeralpiSalò
22:30
Pro Patria
Juventus U23
22:30
Renate
Seregno
22:30
Trento Calcio 1921
AlbinoLeffe
22:30
Virtus Verona

251 Italy - Serie C: Girone C

Picerno
19:30
Fidelis Andria
Catania
19:30
Latina
Juve Stabia
19:30
Paganese
ACR Messina
19:30
Taranto
Campobasso
19:30
Vibonese
Nuova Monterosi
19:30
Virtus Francavilla
Bari 1908
22:30
Avellino
Turris
22:30
Potenza Calcio

251 Italy - Serie D: Girone A

Caronnese
20:00
Asti
Fossano
20:00
Gozzano
Derthona
20:00
Lavagnese
PDHAE
20:00
Chieri
RG Ticino
20:00
Ligorna
Saluzzo
20:00
Novara
Sanremo
20:00
Città di Varese
Sestri Levante
20:00
Bra
Vado
20:00
Pro Imperia
Casale
21:00
Borgosesia

251 Italy - Serie D: Girone B

Brusaporto
20:00
Desenzano Calvina
Castellanzese
20:00
Breno
Legnano
20:00
Crema
Leon
20:00
Real Calepina
Pontisola
20:00
Casatese
Sona
20:00
Arconatese
Villa d'Almè
20:00
Adrense
Virtus Ciserano Bergamo
20:00
Caravaggio

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
20:00
Dolomiti Bellunesi
Ambrosiana
20:00
Delta Calcio Rovigo
Campodarsego
20:00
Mestre
Cartigliano
20:00
Caldiero Terme
Union ArzignanoChiampo
20:00
Marignanese
San Martino Speme
20:00
Levico
Clodiense
20:00
Spinea

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
Alcione
20:00
Athletic Carpi
Borgo San Donnino
20:00
Prato
Correggese
20:00
Lentigione
Cavenago Fanfulla
20:00
Seravezza
Mezzolara
20:00
Sasso Marconi
Progresso
20:00
Forlì
Ravenna
20:00
Rimini
Real Forte Querceta
20:00
Bagnolese
Sammaurese
20:00
Tritium

251 Italy - Serie D: Girone E

Arezzo
20:00
Poggibonsi
Cascina
20:00
Tiferno Lerchi
Foligno
20:00
Scandicci
Gavorrano
20:00
Cannara
Montespaccato
20:00
Flaminia
FC Rieti
20:00
Lornano Badesse
San Donato Tavarnelle
20:00
Pro Livorno
Sangiovannese
20:00
Pianese
Sporting Trestina
20:00
Unipomezia

251 Italy - Serie D: Girone F

Atletico
20:00
Castelnuovo Vomano
Aurora Alto Casertano
20:00
Vastogirardi
Montegiorgio
20:00
Vastese
Pineto
20:00
Fano
Recanatese
20:00
Porto D' Ascoli
San Nicolò
20:00
Chieti
Tolentino
20:00
Castelfidardo Calcio
Trastevere
20:00
Nereto
Sambenedettese
20:00
Matese

251 Italy - Serie D: Girone G

SSC Giugliano
19:30
Atletico Uri
Arzachena
20:00
Vis Artena
Cassino
20:00
Afragolese
CynthiAlbalonga
20:00
Latte Dolce
Lanusei
20:00
Insieme Formia
Real Monterotondo Scalo
20:00
Muravera
Team Nuova Florida
20:00
Carbonia
Sassari Torres
20:00
Gladiator

251 Italy - Serie D: Girone H

Casarano
20:00
Rotonda
Casertana
20:00
Mariglianese
Lavello
20:00
Nocerina
Nardò
20:00
US Bitonto
Bisceglie
20:30
Brindisi
Gravina
20:30
Francavilla
Team Altamura
20:30
Sorrento
Audace Cerignola
21:00
Virtus Matino
Città di Fasano
01:00
Molfetta Calcio

251 Italy - Serie D: Girone I

Castrovillari
20:00
Santa Maria Cilento
Lamezia Terme
20:00
Città Di Sant’Agata
Gelbison
20:00
Cittanova Interpiana
Giarre
20:00
Troina
Licata
20:00
Rende
Portici
20:00
Acireale
Aversa Normanna
20:00
Cavese
San Luca
20:00
Trapani 1905
Troina
20:00
FC Messina

1578 Norway - 2. Division - Group 1

Moss
23:00
Kvik Halden

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Ullensaker / Kisa
21:00
Alta

2 Poland - 2. Liga East

Śląsk Wrocław II
17:30
Wigry Suwałki
Lech Poznań II
18:00
Olimpia Elbląg

296 Serbia - Srpska Liga - East

Vlasina
21:00
Meševo
Brzi Brod
21:00
Sloga Leskovac
Timočanin
21:00
Hajduk Veljko
Rembas
21:00
Radnički Svilajnac

296 Serbia - Srpska Liga - West

RSK Rabrovo
20:30
Semendrija 1924
Radjevac Krupanj
20:30
Real Podunavci

401 Slovakia - 3. Liga - West

Galanta
20:30
Povazska Bystrica
Slovan Levice
20:30
Slovan Duslo Šaľa
Imeľ
20:30
Veľké Ludince
OFK Malzenice
20:30
Marcelová
Zlaté Moravce-Vrablé II
20:30
TEMPO Partizánske

32 Spain - Tercera - Group 1

Alondras
23:00
Barco

32 Spain - Tercera - Group 2

Mosconia
17:00
Llanes
Navarro
17:00
L'Entregu
Luarca
22:30
Langreo II
Real Titánico
23:00
Sporting Gijon II
Urraca
23:30
Roces

32 Spain - Tercera - Group 3

Noja
22:00
Colindres
Selaya
22:00
Barreda
Textil Escudo
22:30
Vimenor

32 Spain - Tercera - Group 4

Barakaldo
23:00
Portugalete

32 Spain - Tercera - Group 5

Pobla Mafumet
17:00
Grama
Girona II
17:00
Ascó
Castelldefels
17:00
L'Hospitalet
Vilafranca
17:30
Peralada
Figueres
21:30
Granollers
Olot
22:00
Sant Andreu
Vilassar Mar
23:00
Sants

32 Spain - Tercera - Group 6

Beniganim
16:30
Torrellano
Castellon II
17:00
RC Catarroja
Villajoyosa
22:00
Roda

32 Spain - Tercera - Group 7

Carabanchel
16:30
Tres Cantos
Colonia Moscardo
16:30
Galapagar
Moratalaz
23:00
Villaverde-Boetticher
Atlético Madrid II
00:00
Alcorcón II

32 Spain - Tercera - Group 8

Ribert
17:00
Numancia II
Real Ávila
22:00
Mirandés II
Cultural Leonesa II
22:00
Ciudad Rodrigo
Arandina
22:00
UD Santa Marta
Almazán
23:00
La Virgen del Camino
Guijuelo
23:00
Atlético Astorga

32 Spain - Tercera - Group 9

Alhaurino
17:00
Intergym

32 Spain - Tercera - Group 11

Binissalem
16:30
Son Veri
Mallorca II
17:00
Manacor
PE Sant Jordi
17:00
San Rafael
Serverense
21:00
Campos
Soller
22:00
Platges de Calvià

32 Spain - Tercera - Group 12

Marino
18:00
Tenerife II
Gran Tarajal
18:00
Unión Viera
La Cuadra
18:00
Las Zocas
Tenisca
18:00
Buzanada
Lanzarote
18:30
Vera

32 Spain - Tercera - Group 13

Lorca Deportiva
16:30
Cartagena FC
La Union Atletico
16:30
Deportiva Minera
Cartagena II
17:00
El Palmar
Bala Azul
21:30
UD Caravaca
Los Garres
22:00
Mazarrón FC
Bullense
23:00
Archena Sport
CAP Ciudad de Murcia
00:00
UCAM Murcia II

32 Spain - Tercera - Group 14

Calamonte
17:00
Diocesano
Trujillo
22:30
Olivenza
Villafranca
22:30
Moralo
Arroyo
23:00
Don Álvaro
Aceuchal
23:00
Badajoz II
Azuaga
23:00
Llerenense

32 Spain - Tercera - Group 15

Murchante
22:00
Avance Ezcabarte

32 Spain - Tercera - Group 16

Anguiano
22:00
Casalarreina
Calahorra II
22:00
Alfaro
Haro
22:00
Berceo
CDFC La Calzada
22:00
Agoncillo
Oyonesa
22:00
Arnedo
Rapid de Murillo
22:00
Cenicero
River Ebro
22:00
Vianés

32 Spain - Tercera - Group 17

Real Zaragoza II
16:00
Santa Anastasia
Cuarte Industrial
17:00
Illueca
Giner Torrero
17:00
Atletico Monzon
Caspe
21:30
Calamocha
Robres
22:00
Belchite 97
Biescas
22:00
Barbastro
Épila
22:00
Cariñena

32 Spain - Tercera - Group 18

Illescas
16:30
Villarrobledo
Azuqueca
17:00
Quintanar del Rey
Guadalajara
17:00
Huracán Balazote
Ciudad Real
17:00
Hogar Alcarreño
Miguelturreño
22:00
San Clemente

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Gauthiod
19:00
Karlslund

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Gute
18:00
Forsbacka
Kungsängen
20:00
Kvarnsveden
Rågsved
21:00
Korsnäs IF FK

47 Sweden - Division 2: Norrland

Sund
19:00
Sandviks

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Trosa-Vagnhärad SK
19:00
Nyköping
United Nordic
21:00
Arameiska / Syrianska
Lidingö
21:30
Assyriska
Värmbols
22:00
Smedby
IFK Eskilstuna
22:00
Enskede

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Eskilsminne
19:00
Assyriska BK
Astrio
19:00
Onsala

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Eskişehirspor
19:00
Utaş Uşakspor
Ankara Demirspor
19:00
Kırşehir Belediyespor
Şanlıurfaspor
19:00
Akhisar Belediyespor
Kırklarelispor
19:00
Isparta Davrazspor
Karacabey Birlikspor
19:00
Pendikspor
Amed SK
19:00
24 Erzincanspor
Kastamonuspor
19:00
1922 Konyaspor Kulübü

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Serik Belediyespor
18:00
Yeni Diyarbekirspor
Turgutluspor
19:00
Ergene Velimeşespor
Çorum Belediyespor
19:00
Hekimoğlu Trabzon
Sarıyer
19:00
İnegölspor
Bodrumspor
19:00
Osmanlıspor
Sivas Belediyespor
19:00
Adıyaman 1954

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

1954 Kelkit Belediyespor
18:00
Bergama Belediyespor
Elazığspor
19:00
Batman Petrolspor
Karaman Belediyespor
19:00
Bugsaşspor
Sancaktepe Belediye
19:00
Yıldırım Belediyesispor
Osmaniyespor
19:00
Artvin Hopaspor
Çatalcaspor
19:00
Fatsa Belediyespor
Nevşehirspor
19:00
Kütahyaspor
Hendek Spor
19:00
Erbaaspor
Kahta 02 Spor
19:00
Arnavutköy Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Karabükspor
19:00
Edirnespor
Fethiyespor
19:00
Modafenspor
Türk Metal Kırıkkale
19:00
Karaköprü Belediyespor
Derincespor
19:00
Ankara Adliyespor
Erokspor
19:00
Tepecikspor
Karşıyaka
19:00
Ağrı 1970
Ofspor
19:00
Orduspor 1967
İçelspor
19:00
Ceyhanspor
Mardin BB
19:00
Gümüşhanespor

5 Brazil - Acreano

Nauas
03:00
Rio Branco
Galvez
05:00
Sao Francisco

5 Brazil - Baiano 1

Jacuipense
02:00
Atlético Alagoinhas

5 Brazil - Capixaba

Nova Venécia
02:00
Desportiva ES

5 Brazil - Gaucho 2

Tupi RS
01:00
Gaucho
Brasil Farroupilha
01:30
Esportivo
Glória
01:30
Cruzeiro RS
Avenida
01:30
Lajeadense
Pelotas
01:30
São Paulo RS

5 Brazil - Maranhense

Iape
01:30
Cordino

5 Brazil - Paraibano

Sousa
02:00
Treze
Nacional de Patos
03:00
São Paulo Crystal

5 Brazil - Paranaense 2

Andraus Brasil
01:30
Aruko Sports
AA Iguaçu
01:30
Laranja Mecânica
Apucarana
01:30
Foz do Iguaçu
PSTC
01:30
Prudentópolis
Toledo Brazil
01:30
Verê

5 Brazil - Potiguar

América RN
02:00
ABC

5 Brazil - Rondoniense

Porto Velho
02:30
Real Ariquemes

5 Brazil - Sul Matogrossense

Aquidauanense
02:00
Chapadão
Dourados Atlético
02:30
Costa Rica - MS
Operário MS
03:00
Naviraiense

5 Brazil - Tocantinense

Tocantinópolis
02:00
Interporto

44 Argentina - Torneo Federal A

Douglas Haig
01:15
Gimnasia y Tiro
CDJU Gualeguaychu
01:30
Boca Unidos
Sol de Mayo
01:30
Circulo Deportivo
Defensores Belgrano VR
02:00
Unión Sunchales
Gimnasia Concepción
02:00
Juventud Antoniana
Independiente Chivilcoy
02:00
Liniers Bahía Blanca
Olimpo
02:00
Juventud Unida Univ.
Cipolletti
02:00
Sansinena
Central Norte
02:30
Def. de Pronunciamiento
Sportivo Belgrano
02:30
Sportivo Las Parejas
Sportivo Desamparados
02:30
Huracán Las Heras

44569 Aruba - Division de Honor

United
07:30
Nacional
Bubali
05:00
Britannia

144816 Belize - Premier League

Hankook Verdes
08:00
San Pedro Pirates
Altitude
08:30
Wagiya
Garden City
05:00
Caesar Ridge

866998 Fiji - National Football League

Nadi
09:00
Labasa
Nasinu
09:00
Lautoka
Navua
11:00
Suva

3347 San Marino - Campionato

Folgore
20:00
San Giovanni
Cailungo
20:00
Virtus
Domagnano
20:00
Tre Penne

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

นิวคาสเซิ่ล เจตส์
13:05
เพิร์ธ กลอรี

712 Korea Republic - K League 2

Bucheon 1995
11:30
Anyang
Gwangju
14:00
Jeonnam Dragons

99474 World - Friendly International Women

อาร์เจนตินา W
02:00
ชิลี W

146 South Africa - Nedbank Cup

Royal AM
20:00
University of Pretoria

98 Australia - Brisbane Premier League

Acacia Ridge
14:00
Mt Gravatt Hawks
St George Willawong
15:00
Pine Hills

98 Australia - Capital Territory

Gungahlin
12:00
Monaro Panthers

98 Australia - New South Wales

Sydney United
12:00
Rockdale City Suns
Sydney II
15:30
APIA Leichhardt Tigers

98 Australia - Npl Queensland

SC Wanderers
13:15
Gold Coast Knights
Peninsula Power
14:00
Brisbane Roar II
Gold Coast United
15:00
Capalaba
Eastern Suburbs Brisbane
15:30
Queensland Lions

556 Belgium - First Amateur Division

Liège
20:00
Mandel United
Francs Borains
20:00
Patro Eisden
Sint-Eloois-Winkel
20:00
Olympic Charleroi

11 Germany - Junioren Bundesliga

Dusseldorf U19
18:00
Paderborn U19
Stuttgarter Kickers U19
18:00
Augsburg U19
Unterhaching U19
18:00
Stuttgart U19
Karlsruher U19
18:00
Hessen Kassel U19
Holstein Kiel U19
19:00
Hansa Rostock U19

251 Italy - PrimaVera 1

Roma U19
16:00
Juventus U19
Atalanta U19
18:00
Bologna U19
Genoa U19
18:00
Fiorentina U19
Empoli U19
20:00
Sampdoria U19

488 Iran - Hazfi Cup

Persepolis
23:00
Aluminium Arak

1424 Morocco - Coupe Du Trone

Difaâ El Jadida
05:00
RSB Berkane
Raja Beni Mellal
05:00
Raja Casablanca

2 Poland - Central Youth League

Arka Gdynia U18
16:00
Legia U18
Slask U18
22:00
Gornik Z. U18

716 Nigeria - Npfl

Lobi Stars
22:00
Kano Pillars
Enyimba
22:00
Enugu Rangers
Sunshine Stars
22:00
Abia Warriors
Niger Tornadoes
22:00
Wikki Tourist
MFM
22:00
Akwa Starlets

65437 Panama - Lpf

Atlético Chiriquí
08:00
Alianza
Deportivo Universitario
04:00
Plaza Amador
Árabe Unido
04:00
Azuero

122 Kosovo - Superliga

Prishtina
18:30
Malisheva
Ulpiana
19:00
KF Llapi
KF Feronikeli
19:00
Drita

98 Australia - Npl Victoria

Heidelberg United
12:00
Port Melbourne

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Lausanne II
19:00
Terre Sainte
Langenthal
20:00
Luzern II
La Sarraz-Eclépens
20:00
Lancy

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Young Boys II
19:30
Cham
Chiasso
20:00
YF Juventus
Bellinzona
20:00
Black Stars
Biel-Bienne
20:00
Brühl

3126 Luxembourg - National Division

UT Pétange
21:00
Progrès Niedercorn
Mondorf-les-Bains
21:00
Racing
Etzella Ettelbrück
21:00
Hostert
Differdange 03
21:00
Jeunesse d'Esch
Victoria Rosport
21:00
F91 Dudelange
Fola Esch
21:00
Wiltz
UNA Strassen
21:00
RM Hamm Benfica
Swift Hesperange
21:00
Rodange

143 Austria - Regionalliga: Ost

Admira II
19:00
Wiener SC
Leobendorf
20:00
Draßburg

98 Australia - Northern Nsw

Valentine
11:00
Hamilton Olympic
Broadmeadow Magic
11:00
Adamstown Rosebuds
Charlestown City Blues
11:30
Edgeworth Eagles

191038 Botswana - Premier League

Gaborone United
20:30
BDF XI
BR Highlanders
20:30
Township Rollers
Extension Gunners
20:30
Security Systems

482134 Lesotho - Premier League

Liphakoe Football Club
17:00
Lesotho Defence Force
Matlama
20:00
Lifofane
LMPS
20:00
Manonyane
Lifofane
20:00
Mazenod
LCS
20:00
Kick4Life

201580 Maldives - Male League

Green Streets
00:00
Da Grande

2493 Mauritania - Super D1

Médine
07:15
Concorde
Armee
05:00
Tidjikja

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Kuban Kholding
18:00
Essentuki
Chayka
19:00
Spartak Nal'chik
Druzhba
19:00
Legion Dynamo
Alaniya Vladikavkaz II
19:00
Biolog
Forte Taganrog
19:00
Chernomorets
Anzhi
20:00
Mashuk-KMV
Makhachkala
20:00
Dinamo Stavropol'

1560 Congo - Ligue 1

Patronage Sainte-Anne
20:00
Leopards de Dolisie
Nathaly's
21:00
Otôho d'Oyo
Kondzo
22:00
Nouvelle Génération

47 Sweden - Elitettan Women

Bromölla W
17:00
Gamla Upsala W

556 Belgium - 1st National Women

OH Leuven II
20:00
Voorwaarts Zwevezele W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

Sárdoma W
17:00
Real Oviedo II W
Deportivo La Coruña II W
17:00
Victoria CF W
Sporting Gijón II W
17:00
Viajes Interrías W
Mos W
17:30
Gijón FF W
Villestro W
17:30
Victoria FC W

3483 USA - USL League One

Forward Madison
07:00
Union Omaha

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Pyliou
17:30
Aittitos Spata
Ethnikos Piraeus
20:00
Keratsini
Asteras Varis
20:00
Karavas
Proodeftiki
20:00
Panelefsiniakos
Aias Salamina
20:00
Thyella Diastavroseos

155 Romania - Liga 2

Unirea Slobozia
19:00
CSA Steaua Bucureşti

17 France - National 3: Occitanie

Fabrègues
20:00
Toulouse II
Salinieres Aigues Mortes
20:00
Blagnac
Rodez II
20:00
Alberes Argelès

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Bretigny Foot
20:00
Linas-Montlhery

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Corte
20:00
Furiani-Agliani
Mandelieu LN
21:00
Ajaccio II

44 Argentina - Reserve League

Sarmiento Res.
21:00
San Lorenzo Res.

401 Slovakia - Youth League

Zemplín Michalovce U19
16:00
Trenčín U19
Senica U19
16:00
Petržalka U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Heidelberg United U21
10:00
Port Melbourne U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Kamogawa W
11:00
Iga Kunoichi W
Speranza W
11:00
Setagaya Sfida W
Harima W
11:00
Cerezo Osaka W

5724 Sierra Leone - Premier League

East End Tigers
23:15
Bai Bureh Warriors
Police
23:15
Mighty Blackpool
Bo Rangers
23:15
Old Edwardians
Kamboi Eagles
23:15
Diamond Stars
Wusum Stars
23:15
East End Lions
Kallon
23:15
SLIFA Mount Aureol

1004 Canada - Premier League

Edmonton
03:00
Valour
Pacific
06:00
Forge

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Göfis
16:00
Andelsbuch

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Acacia Ridge Res.
12:00
Mt Gravatt Res.
St. George Willawong Res
13:00
Pine Hills Res.

80 Chile - Segunda División

Iberia
02:30
Deportes Limache
Independiente
03:00
Rodelindo Román

453172 Macao - Primeira Division

Tak Chun Ka I
14:00
Cheng Fung
CPK
16:00
Sporting Macau

479 Japan - Japan Football League

Suzuka Unlimited
11:00
Honda Lock
Matsue City
11:00
Sony Sendai
Veertien Mie
11:00
Verspah Oita
Kochi United
11:00
Honda

479 Japan - Nadeshiko League 2

Fukuoka J. Anclas W
11:00
Yamato Sylphid W
Shizuoka Sangyo Univ. W
11:00
Kibi Univ. Takahashi W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

Europa W
17:00
Collerense W
Sant Lluís W
17:00
Espanyol II W
Son Sardina W
17:00
Fontsanta Fatjó W
Sant Gabriel W
19:00
Balears W
Stadium Casablanca W
22:00
Pardinyes W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

Tolosa W
16:30
Athletic Club III W
Racing Santander II W
17:00
Real Sociedad II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

Extremadura W
17:00
Almería W
La Cañada Atlético W
17:00
Cacereño II W
San Miguel W
17:30
La Rambla W
Olympia Las Rozas W
22:00
Granada II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

Getafe W
17:00
Real Madrid II W
Atlético Madrid III W
18:30
Logroño II W
Pozuelo Alarcón W
21:30
Rayo Vallecano II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

Tarsa W
18:00
Llamoro W
Güímar W
18:00
Peña la Amistad W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

Murcia Féminas W
16:00
CFF Albacete W
Discobolo-La Torre W
16:30
Valencia II W

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Zenit II
17:00
Znamya Truda
Luki-Energiya
19:00
Khimik Dzerzhinsk
Torpedo Vladimir
20:00
Chita

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Khimki 2
17:00
Salyut Belgorod
Kvant
18:00
Zenit Penza
Znamya Noginsk
18:00
Sakhalin
Saturn Ramenskoye
19:00
Arsenal Tula II

227 Russia - FNL 2 - Group 4

Torpedo Miass
16:00
Dinamo Barnaul
Spartak Tuymazy
18:00
Irtysh
Zvezda Perm
19:00
Volga Ulyanovsk
Chelyabinsk
19:00
Nosta

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Celta de Vigo U19
16:00
Real Oviedo U19
Val Miñor U19
17:15
Bansander U19
Atlético Perines U19
21:00
Pabellón Ourense U19
Ural U19
21:00
Racing Santander U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Txantrea U19
17:00
Real Sociedad U19
Pamplona U19
17:00
Antiguoko U19
Villegas U19
17:00
Eibar U19
Tolosa U19
17:00
Mutilvera U19
Danok Bat U19
18:00
Oberena U19
Athletic Club U19
21:30
AD San Juan U19
Osasuna U19
23:00
Tudelano U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Espanyol U19
17:00
Gimnàstic Tarragona U19
Real Zaragoza U19
18:00
Mallorca U19
Cornellà U19
19:30
Europa U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

San Félix U19
16:00
Sporting Atlético U19
Córdoba U19
17:00
Castilleja U19
Granada U19
17:00
Vázquez Cultural U19
Cádiz U19
17:00
Recreativo Huelva U19
Sanluqueno U19
17:30
Séneca U19
Jóvenes Promesas U19
18:00
Coria U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Getafe U19
16:30
Rayo Majadahonda U19
Leganés U19
17:00
Unión Adarve U19
Rayo Vallecano U19
17:30
Alcorcón U19
Fuenlabrada U19
21:00
Flecha Negra U19
Atl. Madrid U19
21:00
Las Rozas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Atlético GC U19
19:20
Orientación Marítima U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Valencia U19
17:00
Levante U19
Torre Levante U19
21:00
Elche U19

49477 Thailand - Thai League 3 - Championship Round

Bangkok
15:30
Pathum Thani University
Saraburi United
15:30
Nakhon Si Thammarat
Krabi
15:30
North Bangkok University