แจกฟรี ตารางบอล 14 เม.ย. 2565

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

อตาลันต้า
23:45
แอร์เบ ไลป์ซิก
FC Barcelona
02:00
แฟร้งค์เฟิร์ต
โอลิมปิก ลียง
02:00
เวสต์แฮม
กลาสโกว์ เรนเจอร์
02:00
บราก้า

99474 World - Club Friendlies 1

กาลาตาซาราย
21:00
ดินาโมเคียฟ

462 England - Premier League U18

Manchester City U18
18:00
Liverpool U18

462 England - Wsl 2 Women

Millwall W
01:00
Lewes W

11 Germany - Regionalliga: Nord

Weiche Flensburg
00:30
Atlas Delmenhorst

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Wacker Burghausen
00:00
Illertissen
Unterhaching
00:00
Bayreuth
Augsburg II
00:00
Nürnberg II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Eilenburg
00:00
ZFC Meuselwitz
Tennis Borussia
00:00
Luckenwalde
Energie Cottbus
00:00
Tasmania Berlin

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

SGV Freiberg
22:30
Rielasingen-Arlen
Reutlingen
23:00
Linx
Backnang
23:00
Villingen
Spfr. Dorfmerkingen
23:00
Ravensburg
Göppinger SV
23:00
Bissingen
Lörrach-Brombach
23:00
Bruchsal
Oberachern
23:00
Freiburger FC
Astoria Walldorf II
00:00
Neckarsulmer SU
Nöttingen
00:00
Ilshofen
Stuttgarter Kickers
00:00
CfR Pforzheim

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

SC Feucht
23:30
Karlburg
Gebenbach
00:00
Bayern Hof

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Borussia Freialdenhoven
00:30
Viktoria Arnoldsweiler
SV Breinig
00:30
Hürth
VfL Vichttal
01:00
Bergisch Gladbach

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Hertha Zehlendorf
00:30
RSV Eintracht
Greifswalder FC
01:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Einheit Rudolstadt
23:00
Plauen
Rot-Weiß Erfurt
00:00
Bischofswerdaer FV

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Sportfreunde Siegen
00:30
Vreden

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

OB
19:00
Vejle
AGF
19:00
Viborg
Silkeborg
21:00
โคเปนเฮเก้น
Brøndby
23:00
AaB

1233 Finland - Finland Cup

Tampere United
23:00
HJS Akatemia
Haka Juniorit
23:00
TPS
NoPS
00:00
Ilves II
VJS II
00:30
MPS/Atletico Malmi

1796 Iceland - Iceland Cup

Tindastóll
21:00
KF

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Umm al-Fahm
00:30
Bnei Yehuda
Maccabi Ahi Nazareth
00:30
Hapoel Acre
Hapoel Rishon LeZion
00:30
Hapoel Afula
Hapoel Ramat HaSharon
00:30
Hapoel Ramat Gan

251 Italy - Serie B

Cosenza
01:00
Benevento

748 Latvia - Virsliga

Riga
21:00
Metta / LU
Liepāja
23:00
Auda

2 Poland - 1. Liga

Arka Gdynia
23:00
Jastrzębie
Sandecja Nowy Sącz
23:00
Resovia Rzeszów
Podbeskidzie
01:30
Miedź Legnica

47 Sweden - Ettan: North

Gefle
23:00
Täby

47 Sweden - Ettan: South

Ängelholm
00:30
Qviding FIF

44 Argentina - Copa Argentina

San Lorenzo
07:00
Racing Córdoba

5 Brazil - Serie B

Criciúma
06:00
Londrina

1739 Costa Rica - Primera Division

Pérez Zeledón
09:00
San Carlos

35008 El Salvador - Primera Division

Águila
07:00
Isidro Metapán

458 Mexico - Liga MX

Guadalajara
08:05
มอนเตอร์เรย์

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Pumas Tabasco
07:05
Morelia
Celaya
09:05
Venados

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Madriz
08:00
Diriangén
Deportivo Ocotal
08:00
Managua
UNAN Managua
09:00
Real Estelí

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Memphis 901
07:00
Tulsa Roughnecks
Oakland Roots
09:00
San Diego Loyal

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Bassam
22:30
ASEC Mimosas

886 Egypt - Premier League

El Geish
02:30
ENPPI
Al Mokawloon
02:30
Misr Lel Makasa
National Bank of Egypt
02:30
Al Ittihad

1703 Guinea - Ligue 1

Sequence
05:00
Wakirya

3677 Syria - Premier League

Al-Horgelah
20:00
Shorta

488 Iran - Azadegan League

Arman Gohar
23:00
Mes Kerman
Esteghlal Mollasani
23:00
Kheybar Khorramabad

97374 Jordan - Premier League

Aqaba
02:30
Al Salt

21462 Kuwait - Premier League

Al Nasar
01:30
Al Kuwait
Yarmouk
01:30
Al Salmiyah

45412 Lebanon - Premier League

Tripoli
19:30
AC Sporting
Al Nejmeh
19:30
Safa
Al Akhaa Al Ahli
19:30
Al Hikma
Al Ahed
20:00
Shabab El Bourj

153732 India - I-League

Aizawl
16:30
Sreenidi Deccan
NEROCA
18:35
Rajasthan FC
Real Kashmir
21:35
Mohammedan

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Al Jazira
00:15
Mumbai City
Foolad
00:15
Ahal
Al Duhail
00:15
Pakhtakor
Al Quwa Al Jawiya
03:15
Al Shabab
Al Gharafa
03:15
Shabab Al Ahli Dubai
Al Taawon
03:15
Sepahan

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

OSS '20
00:30
Blauw Geel '38
JOS Watergraafsmeer
01:00
Gemert
UNA
01:00
EVV

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

Harkemase Boys
01:00
DOVO

99474 World - CONCACAF Champions League

นิวยอร์กซิตี
08:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์

11555657 South America - Copa Sudamericana

Wilstermann
07:30
Ayacucho
Junior FC
07:30
Fluminense
Wanderers
05:15
Metropolitanos
Unión La Calera
05:15
Banfield
São Paulo
05:15
เอฟเวอร์ตัน

11555657 South America - Copa Libertadores

Nacional
07:00
Estudiantes
Atlético Mineiro
07:00
América Mineiro
Corinthians
07:00
Deportivo Cali
River Plate
07:00
Fortaleza
Independiente del Valle
09:00
Deportes Tolima
Athletico PR
05:00
The Strongest

556 Belgium - Provincial-Limburg

Herk
01:00
Bregel Sport

556 Belgium - Provincial-Namur

Spy
01:00
Grand-Leez

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Motorlet Praha
23:00
Povltava FA

320 Denmark - Denmark Series Group 1

BK Union
17:00
Avarta

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Sydvest
18:00
Marienlyst
B 1913
18:00
B 1909

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Odder
19:00
Vejgaard B
AaB II
21:00
Norresundby

251 Italy - Serie C: Girone B

Viterbese
02:00
Montevarchi
Cesena
02:00
Carrarese
Grosseto
02:00
Lucchese
Gubbio
02:00
Modena
Fermana
02:00
Olbia
Pontedera
02:00
Siena
Ancona
02:00
Teramo
Reggiana
02:00
Virtus Entella
Imolese
02:00
Vis Pesaro
Pistoiese
02:00
Pescara

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:00
Derthona
Asti
20:00
Vado
Borgosesia
20:00
Caronnese
Chieri
20:00
Casale
Città di Varese
20:00
RG Ticino
Gozzano
20:00
Saluzzo
Pro Imperia
20:00
Sanremo
Lavagnese
20:00
Fossano
Ligorna
20:00
Sestri Levante
Novara
20:00
PDHAE

251 Italy - Serie D: Girone B

Arconatese
20:00
Pontisola
Breno
20:00
Leon
Olginatese
20:00
Virtus Ciserano Bergamo
Desenzano Calvina
20:00
Vis Nova Giussano
Caravaggio
20:00
Sangiuliano City
Casatese
20:00
Sona
Crema
20:00
Villa d'Almè
Folgore Caratese
20:00
Brusaporto
Real Calepina
20:00
Castellanzese
Adrense
20:00
Legnano

251 Italy - Serie D: Girone C

Marignanese
20:00
Adriese
Cjarlins Muzane
20:00
Campodarsego
Delta Calcio Rovigo
20:00
Montebelluna
Dolomiti Bellunesi
20:00
Cartigliano
Spinea
20:00
Este
Levico
20:00
Union ArzignanoChiampo
Luparense
20:00
San Martino Speme
Mestre
20:00
Clodiense

251 Italy - Serie D: Girone D

Athletic Carpi
20:00
Aglianese
Bagnolese
20:00
Borgo San Donnino
Forlì
20:00
Sammaurese
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:00
Cavenago Fanfulla
Prato
20:00
Progresso
Rimini
20:00
Alcione
Sasso Marconi
20:00
Real Forte Querceta
Seravezza
20:00
Correggese
Tritium
20:00
Ravenna

251 Italy - Serie D: Girone E

Cannara
20:00
Montespaccato
Flaminia
20:00
FC Rieti
Lornano Badesse
20:00
Sporting Trestina
Pianese
20:00
Foligno
Pro Livorno
20:00
Arezzo
Scandicci
20:00
Gavorrano
Tiferno Lerchi
20:00
San Donato Tavarnelle
Unipomezia
20:00
Cascina
Poggibonsi
01:30
Sangiovannese

251 Italy - Serie D: Girone F

Fano
20:00
Trastevere
Castelfidardo Calcio
20:00
Aurora Alto Casertano
Chieti
20:00
Montegiorgio
Porto D' Ascoli
20:00
Nereto
San Nicolò
20:00
Tolentino
Vastese
20:00
Recanatese
Vastogirardi
20:00
Atletico
Castelnuovo Vomano
20:00
Sambenedettese
Matese
21:00
Pineto

251 Italy - Serie D: Girone G

Aprilia
20:00
Cassino
Carbonia
20:00
Arzachena
Muravera
20:00
Team Nuova Florida
Insieme Formia
20:00
Real Monterotondo Scalo
Latte Dolce
20:00
SSC Giugliano
Vis Artena
20:00
Sassari Torres

251 Italy - Serie D: Girone H

US Bitonto
20:00
Lavello
Brindisi
20:00
Casertana
Francavilla
20:00
Audace Cerignola
Molfetta Calcio
20:00
Casarano
Rotonda
20:00
Nardò
Sorrento
20:00
Gravina
Mariglianese
20:00
Virtus Matino
Città di Fasano
00:00
Team Altamura
Nocerina
01:45
Nola 1925

251 Italy - Serie D: Girone I

Cavese
20:00
Lamezia Terme
Acireale
20:00
Gelbison
Città Di Sant’Agata
20:00
Portici
Cittanova Interpiana
20:00
San Luca
Paternò
20:00
Aversa Normanna
Santa Maria Cilento
20:00
Giarre
Rende
20:00
Biancavilla
Sancataldese
20:00
Castrovillari
FC Messina
20:00
Cavese
Trapani 1905
21:00
Licata

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nitra
21:00
Nové Mesto nad Váhom

32 Spain - Tercera - Group 1

Viveiro
17:00
Noia
Polvorín
17:00
Villalbés
Sofán
17:00
Atlético Arnoia
Juvenil Ponteareas
17:00
Arzúa
Barco
22:30
Somozas

32 Spain - Tercera - Group 4

Pasaia KE
15:30
Barakaldo
Basconia
16:15
Aurrera de Ondarroa
Beti Gazte
16:30
Portugalete
Durango
17:00
Deportivo Alaves II
San Ignacio
17:00
CD Vitoria

32 Spain - Tercera - Group 5

Granollers
01:00
Manresa
L'Hospitalet
01:00
Vilafranca
Sant Andreu
01:00
Castelldefels

32 Spain - Tercera - Group 7

Madrid 2021 FP
16:00
Rayo Vallecano II
Torrejón
16:30
Villaviciosa Odón
Trival Valderas
16:30
RSD Alcalá
Parla
16:30
Alcobendas Sport
Getafe II
16:30
Carabanchel
Galapagar
16:30
Atlético Madrid II
Ursaria
17:00
Pozuelo Alarcón
Tres Cantos
21:00
Colonia Moscardo

32 Spain - Tercera - Group 8

La Virgen del Camino
16:00
Palencia CF
Atlético Tordesillas
18:00
Bembibre
Ciudad Rodrigo
22:00
Ribert

32 Spain - Tercera - Group 9

Huétor Vega
17:00
Torre del Mar

32 Spain - Tercera - Group 10

Córdoba II
17:00
Tomares
Los Barrios
17:00
Rota
Sevilla III
17:00
Xerez

32 Spain - Tercera - Group 11

Campos
17:00
Santanyi
Felanitx
17:00
Mallorca II
Mercadal
17:00
Binissalem
Platges de Calvià
17:45
PE Sant Jordi
San Rafael
21:00
Rotlet Molinar
Manacor
21:30
Llosetense
Inter Ibiza
22:00
Serverense
Son Veri
23:00
Poblense
Murense
23:00
Soller

32 Spain - Tercera - Group 14

Miajadas
17:00
Trujillo
Diocesano
22:30
Azuaga
Llerenense
22:30
Villafranca
Olivenza
00:30
Calamonte

32 Spain - Tercera - Group 16

Alfaro
17:00
Rapid de Murillo
Anguiano
17:00
Yague
Cenicero
17:00
Oyonesa
Casalarreina
22:00
River Ebro
Arnedo
23:00
Haro

32 Spain - Tercera - Group 17

Calamocha
17:00
Cuarte Industrial
Borja
17:00
Real Zaragoza II
Barbastro
17:15
Caspe
Cariñena
17:30
Biescas

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Kumla
00:00
Nordvärmland

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Skiljebo
00:00
Stocksund
Kvarnsveden
00:30
IFK Österåker

47 Sweden - Division 2: Norrland

Sandviks
22:00
Kiruna FF
IFK Luleå
00:00
Skellefteå
Boden
00:00
Gottne IF
IFK Östersund
00:30
Sund

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Balkan
00:00
Hässleholms IF

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Enskede
00:00
Syrianska
Karlberg
00:00
United Nordic
Sleipner
00:30
Värmbols

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Ullared
00:30
Eskilsminne

5 Brazil - Acreano

ADESG
07:00
Rio Branco
Sao Francisco
05:00
Nauas

5 Brazil - Capixaba

Real Noroeste
05:00
Serra

5 Brazil - Paulista A2

São Bento
05:00
Portuguesa

5 Brazil - Pernambucano 1

Retrô
07:30
Salgueiro

5 Brazil - Rondoniense

Real Ariquemes
02:45
Porto Velho

3347 San Marino - Campionato

Cosmos
02:15
Folgore
San Giovanni
02:15
Fiorentino
La Fiorita
02:15
Pennarossa
Tre Fiori
02:15
Virtus
Libertas
02:15
Domagnano

98 Australia - Capital Territory

Canberra Olympic
16:30
Canberra FC

98 Australia - Npl Queensland

Moreton Bay United
17:00
Brisbane Roar II

11 Germany - Junioren Bundesliga

Eimsbütteler TV U19
22:00
Hallescher FC U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Śląsk Wrocław W
19:00
Rekord Bielsko-Biala W

245 Czech Republic - U19 League

Ceske Budejovice U19
16:00
Plzen U19
Slovacko U19
18:00
Sparta Praha U19
Opava U19
19:00
Slavia Prague U19

2 Poland - Central Youth League

Raków Częstochowa U18
16:00
Warta Poznań U18
Gwarek Zabrze U18
16:00
Zaglebie U18
Jagiellonia U18
17:00
Arka Gdynia U18
Wisla U18
17:00
Cracovia U18
Lech Poznan U18
18:00
Slask U18
Legia U18
18:00
SMS Łódź U18
Gornik Z. U18
20:00
Polonia Warszawa U18

98 Australia - Npl Victoria

Melbourne Knights
16:30
Eastern Lions

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Solothurn
01:00
Köniz
Bassecourt
01:00
Wohlen
Tuggen
01:00
Gossau
La Sarraz-Eclépens
01:00
La Chaux-de-Fonds
Meyrin
01:15
Bulle

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Kalsdorf
00:00
Allerheiligen
Bad Gleichenberg
00:00
Weiz
Ried II
00:00
Stadl-Paura
Sturm Graz II
00:00
St. Anna
Gurten
00:00
Deutschlandsberger SC
Treibach
00:00
Union Vöcklamarkt
Hertha
00:00
Spittal
Gleisdorf 09
00:30
Wels

201580 Maldives - Male League

Super United Sports
00:00
Da Grande

2154 Faroe Islands - Faroe Islands Cup

Víkingur
21:00
Undrid
ÍF
21:00
B71
AB Argir
21:00
B68
HB
21:00
Suduroy
TB
21:00
Hoyvik
EB / Streymur
21:00
07 Vestur
NSÍ
01:00
B36
Skála
01:00

47 Sweden - Elitettan Women

IFK Sundsvall W
20:00
Rävåsen W
Mallbacken W
00:00
Norrköping W

802 Israel - Lig Bet - Play-offs

Maccabi Ironi Amishav PT
23:00
Maccabi Ironi Netivot

5 Brazil - Carioca U20

Resende U20
01:00
Bangu U20

44 Argentina - Reserve League

Banfield Res.
19:00
River Plate Res.
Argentinos Juniors Res.
19:00
Talleres Córdoba Res.
Aldosivi Res.
21:00
Rosario Central Res.

2507 Gambia - GFA League

Falcons
04:00
Real de Banjul
GAMTEL
06:00
Marimoo

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Mareeba United
16:30
Edge Hill United

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Mayfield United Senior
16:00
Adamstown Rosebuds
Mayfield United Junior
16:30
Broadmeadow Magic

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

AaB W
19:00
Sundby W

712 Korea Republic - WK-League

Gyeongju W
14:00
Suwon FMC W
Gumi Sportstoto W
14:00
Seoul W
Boeun Sangmu W
16:00
Hwacheon KSPO W
Changnyeong W
16:00
Incheon Red Angels W

401 Slovakia - Youth League

Slovan Bratislava U19
16:00
Žilina U19

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

Joondanna Blues
18:30
Ashfield

99474 World - Club Friendlies 3

Lechia Gdańsk
00:30
ชัคตาร์

212 Belarus - Second Division - Brest Region

Ivatsevichi
05:00
DYUSSH Stolin

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Berezino
05:00
FK Viliya
Viktoriya Maryina Horka
05:00
Falko
Livadija
05:00
Zhodino Yuzhnoe
Kolos Cherven
05:00
Krupki
Starye Dorogi
05:00
Respect
Bobovnya
05:00
Kletsk
Uzda
05:00
Spartak Slutsk
Kronon
05:00
Partizan Salihorsk
Favorit
05:00
Krumkachy

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Peresvet Podolsk
18:00
Dinamo Vladivostok

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Bansander U19
17:00
Ural U19
Real Oviedo U19
22:00
Val Miñor U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Real Sociedad U19
16:30
Pamplona U19
Eibar U19
17:00
Arenas Getxo U19
UD Logroñés U19
17:00
Danok Bat U19
AD San Juan U19
17:00
Tolosa U19
Mutilvera U19
22:00
Osasuna U19
Antiguoko U19
23:00
Villegas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Ebro U19
22:00
Sabadell U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Séneca U19
17:00
Sevilla U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Flecha Negra U19
18:00
Real Valladolid U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Las Zocas U19
18:00
Sobradillo U19
Marino U19
18:00
Juventud Laguna U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Alboraya U19
17:00
Kelme U19
Elche U19
17:00
CF San José U19
Cartagena FC U19
17:00
Archena U19