แจกฟรี ตารางบอล 19 เม.ย. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ลิเวอร์พูล
02:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฟูลัม
01:45
เพรสตัน นอร์ท เอนด์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
01:45
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
01:45
ชาร์ลตันแอธเลติก
อิปสวิช ทาวน์
01:45
วีแกนแอทเลติก
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
01:45
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
01:45
ครูว์ อเล็กซานดร้า

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

วิเทสส์
23:45
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

38 เอร์สเตอดีวีซี

เอดีโอ เดน ฮาก
01:00
Jong PSV

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

Hamburger SV
01:45
SC Freiburg

32 ลาลีกา สเปน

มาจอร์กา
00:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
เรอัล เบติส
02:00
เอลเช่
บียาร์เรอัล
02:30
บาเลนเซีย

99474 World - Club Friendlies 1

Fenerbahçe
21:00
ชัคตาร์

462 England - Premier League U18

Middlesbrough U18
17:00
Newcastle Utd U18
Chelsea U18
19:00
Tottenham U18
Leeds United U18
19:00
Sunderland U18
Nottingham Forest U18
19:00
Blackburn U18
Wolverhampton U18
20:00
Liverpool U18
Manchester United U18
01:00
Burnley U18

462 England - Professional Development League

Colchester U23
17:00
Bristol City U23
Charlton U23
19:00
Cardiff U23
Coventry U23
19:00
Watford U23
Wigan U23
19:15
Hull City U23

38 Netherlands - Tweede Divisie

HHC
01:00
GVVV
Rijnsburgse Boys
01:00
Quick Boys
Koninklijke HFC
01:00
Noordwijk

11 Germany - 3. Liga

Hallescher FC
00:00
Osnabrück

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Energie Cottbus
00:00
Lokomotive Leipzig

11 Germany - Regionalliga: Südwest

FC Gießen
22:00
FSV Frankfurt
Kickers Offenbach
00:00
Balingen

11 Germany - Regionalliga: West

Preußen Münster
00:00
Fortuna Köln
Rot-Weiss Essen
00:30
Lippstadt 08

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

CfR Pforzheim
00:00
Astoria Walldorf II

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Landsberg
23:30
Hankofen-Hailing

919 Armenia - Premier League

Van
13:00
Junior Sevan
Noah
18:00
Ararat
Ararat-Armenia
22:00
Alashkert

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Qarabağ II
19:00
MOIK
Qaradağ Lökbatan
19:00
Zaqatala
Kapaz
19:00
Səbail II

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Randers
00:00
Silkeborg

1233 Finland - Finland Cup

NiemU
23:30
JIPPO

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Ajaccio
01:00
Dunkerque
อาเมียงส์
01:00
Le Havre
Auxerre
01:00
ดิฌง
Grenoble Foot 38
01:00
วาล็องเซียนส์
แก็งก็อง
01:00
Pau
Niort
01:00
Bastia
Paris
01:00
ก็อง
Quevilly Rouen
01:00
นีมส์
Rodez
01:00
Nancy
Sochaux
01:00
ตูลูส

674 Hungary - Hungarian Cup

Paksi SE
01:00
Újpest

1796 Iceland - Pepsideild

Valur
01:00
ÍBV
Stjarnan
02:15
ÍA
Breidablik
02:45
Keflavík

802 Israel - State Cup

Maccabi Haifa
00:30
Hapoel Haifa

251 Italy - Coppa Italia

อินเตอร์ มิลาน
02:00
เอซี มิลาน

748 Latvia - Virsliga

Tukums
21:00
Liepāja
Super Nova
22:00
FC Daugavpils / Progress
Rīgas FS
23:00
Valmiera / BSS

491 Northern Ireland - Premiership

Coleraine
01:45
Cliftonville
Crusaders
01:45
Linfield
Glentoran
01:45
Larne
Ballymena United
01:45
Warrenpoint Town
Carrick Rangers
01:45
Glenavon
Portadown
01:45
Dungannon Swifts

491 Northern Ireland - Championship

Queen's University
00:45
Dundela
Ards
01:45
Institute
Ballyclare Comrades
01:45
Knockbreda
Dergview
01:45
Annagh United
Ballinamallard United
01:45
Loughgall
H&W Welders
01:45
Newry City AFC

1578 Norway - Obos-Ligaen

KFUM
23:00
Raufoss
Mjøndalen
23:00
Stjørdals-Blink
Ranheim
23:00
Grorud
Sandnes Ulf
23:00
Kongsvinger
Skeid
23:00
Brann
Sogndal
23:00
Bryne
Åsane
23:00
Stabæk

2 Poland - 1. Liga

Odra Opole
23:00
Tychy 71
Stomil Olsztyn
01:30
Katowice

155 Romania - Romania Cup

Voluntari
00:00
Argeş

227 Russia - Russian Cup

Dinamo Moskva
07:00
สปาร์ตัก มอสโก
Alaniya Vladikavkaz
07:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
Baltika
00:00
Dinamo Moskva

1161 Scotland - Championship

Queen of the South
01:45
Inverness CT

47 Sweden - Superettan

Trelleborg
00:00
Östersunds FK

404 Turkey - 1. Lig

Ümraniyespor
17:30
Keçiörengücü
Denizlispor
20:00
İstanbulspor
Bursaspor
22:00
Gençlerbirliği

404 Turkey - Turkish Cup

แทร็บซอนสปอร์
00:30
Kayserispor

44 Argentina - Superliga

Arsenal de Sarandi
00:00
Barracas Central
Unión Santa Fe
02:30
San Lorenzo
Huracán
05:00
Colón
Estudiantes
05:00
Tigre

44 Argentina - Primera B Nacional

Independiente Rivadavia
07:10
Defensores de Belgrano

5 Brazil - Copa do Brasil

CSA
05:00
América Mineiro
Bahia
05:30
Azuriz

80 Chile - Primera Division

Unión La Calera
07:30
O'Higgins

353 Colombia - Liga BetPlay

Patriotas Boyacá
07:40
Envigado

1190 Paraguay - Division 1

Sol de América
07:15
Tacuary

3483 USA - US Open Cup

Flower City Union
06:00
ดีซี ยูไนเต็ด
ซินซินนาติ
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Miami FC II
06:00
Inter Miami
Detroit City
06:30
โคลัมบัส ครูว์

886 Egypt - Premier League

Al Ittihad
02:30
Zamalek
ENPPI
02:30
Al Ahly
El Geish
02:30
Ceramica Cleopatra

1703 Guinea - Ligue 1

Horoya
05:00
Kaloum Star

26 Mali - Premiere Division

USFAS Bamako
23:45
COB

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Merreikh
03:00
Tuti

3677 Syria - Premier League

Al Ittihad
20:00
Wahda
Teshrin
20:00
Taliya
Karama
20:00
Al-Horgelah
Foutoua
20:00
Jabala
Shorta
20:00
Hottin
Nawaeir
20:00
Wathba

488 Iran - Azadegan League

Khooshe Talaee Saveh
23:00
Esteghlal Mollasani
Kheybar Khorramabad
23:00
Arman Gohar

97374 Jordan - Premier League

Moghayer Al Sarhan
02:30
Al Wihdat

21462 Kuwait - Premier League

Al Kuwait
01:30
Al Shabab
Al Arabi SC
02:00
Yarmouk

45412 Lebanon - Premier League

Tripoli
19:30
Safa
Al Akhaa Al Ahli
19:30
Al Nejmeh
AC Sporting
19:30
Al Hikma

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Jeel
01:25
Najran
Al Quadisiya
01:25
Al Jabalain
Al Shoalah
01:35
Al Adalh
Al Kholood
01:50
Al Sahel
Ohod
02:00
Al-Ain

153732 India - I-League

Sudeva
16:30
Kenkre
Minerva Punjab
18:35
Gokulam
Real Kashmir
21:35
TRAU

153732 India - Santosh Trophy

Services
17:30
Gujarat
Manipur
21:30
Odisha

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

ซิดนี่ย์ เอฟซี
18:00
Hoang Anh Gia Lai
วิสเซล โคเบะ
18:00
Kitchee
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
21:00
Jeonbuk Motors
Singha Chiangrai United
21:00
Shanghai SIPG
Al Rayyan
00:15
Al Sharjah
Al Wihdat
00:15
Al Sadd
Istiqlol Dushanbe
03:15
Al Hilal
Al Faisaly
03:15
Nasaf

11240938 เอเอฟซีคัพ

Warriors
14:00
Athletic 220
Visakha
18:00
Young Elephant
ATK Mohun Bagan
20:30
Abahani

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Independiente Petrolero
05:00
Real Tomayapo
Universitario de Vinto
05:00
Bolívar

556 Belgium - Provincial-Namur

Grand-Leez
01:00
US Dinantaise
Condruzien
01:00
Spy

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Fuglebakken KFUM
23:30
VRI

1233 Finland - Kakkonen

Honka Akatemia
22:30
Klubi-04

1578 Norway - 2. Division - Group 1

Odd II
23:30
Strømmen

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Levanger
21:30
Vålerenga II

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Western United
14:05
Macarthur

98 Australia - Npl Western Australia

Armadale
18:00
Balcatta

251 Italy - PrimaVera 1

Inter U19
19:00
Lecce U19
Bologna U19
21:00
Torino U19

488 Iran - Hazfi Cup

Nassaji Mazandaran
23:00
Mes Kerman

2 Poland - Ekstraliga Women

Śląsk Wrocław W
19:00
Leczna W
Tarnovia Tarnów
20:00
Czarni Sosnowiec W

48946 Palestine - West Bank League

Shabab Al Khaleel
02:00
Shabab Alsamu

143 Austria - Regionalliga: Ost

Admira II
01:30
TWL Elektra

3374 Gibraltar - Gibraltar Cup

Lincoln Red Imps
00:30
College Cosmo

47 Sweden - Elitettan Women

Alingsås W
00:00
Bergdalens W

458 Mexico - Liga Mx Women

Pachuca W
07:00
Atlas W
Tigres UANL W
07:00
Santos Laguna W
Tijuana W
09:00
América W

119 Georgia - Liga 3

Varketili
17:30
Borjomi
Saburtalo II
18:00
Merani Tbilisi II
Tbilisi City
18:00
Irao
Gori
18:00
Dinamo Tbilisi II

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

Fram / Úlfarnir U19 II
03:15
Fjölnir / Vængir U19

44 Argentina - Reserve League

Independiente Res.
19:00
Aldosivi Res.
Lanús Res.
19:00
Rosario Central Res.
Vélez Sársfield Res.
21:00
Central Córdoba SdE Res.
Newell's Old Boys Res.
21:00
Banfield Res.

320 Denmark - Reserve League

AaB Res.
18:00
Midtjylland Res.
Viborg Res.
18:00
SønderjyskE Res.
Brøndby Res.
18:00
København Res.

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Essendon Royals
16:30
Eltham Redbacks
Heidelberg United
16:30
Altona East Phoenix

99474 World - Club Friendlies 3

Cherno More
21:00
Dobrudzha 1919
FCSB
05:00
ดินาโมเคียฟ

1161 Scotland - Football League - Highland League

Fort William
02:00
Rothes