แจกฟรี ตารางบอล 20 เม.ย. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เชลซี
01:45
อาร์เซน่อล
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
01:45
คริสตัล พาเลซ
เอฟเวอร์ตัน
01:45
เลสเตอร์ ซิตี้
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:00
ไบรท์ตัน

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

แอร์เบ ไลป์ซิก
01:45
FC Union Berlin

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

บอร์กโดซ์
00:00
แซงต์ เอเตียน
ลอริยองต์
00:00
เม็ตซ์
โมนาโก
00:00
นีซ
แร็งส์
00:00
ลีลล์
Troyes
00:00
Clermont
อองเช่ร์
02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
แบรสต์
02:00
โอลิมปิก ลียง
Lens
02:00
มงต์เปลลิเย่ร์
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00
น็องต์
สตราส์บูร์ก
02:00
แรนส์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อูดิเนเซ่
23:45
Salernitana

32 ลาลีกา สเปน

แอตเลติโก มาดริด
00:00
เกรนาดา
เซลต้า บีโก้
01:00
เกตาเฟ่
โอซาซูนา
02:30
เรอัล มาดริด

479 เจลีก

เอฟซี โตเกียว
17:00
นาโกย่า แกรมปัส

479 เจลีก 2

โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
Grulla Morioka
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ

479 Japan - J-League Cup

คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:00
เกียวโต แซงก้า

462 England - Professional Development League

Peterborough United U23
19:00
Crewe U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Cray Wanderers
01:45
East Thurrock United

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hamburger SV II
18:00
Hannover 96 II
Holstein Kiel II
19:00
Werder Bremen II

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Eichstätt
23:00
Buchbach
Schalding-Heining
23:15
1860 Rosenheim
Eltersdorf
00:00
Rain / Lech
Illertissen
00:00
Unterhaching
Augsburg II
00:00
Aubstadt

11 Germany - Regionalliga: Südwest

TSV Steinbach
00:00
Stuttgart II

11 Germany - Regionalliga: West

Wuppertaler SV
00:00
Uerdingen
Alemannia Aachen
00:30
Köln II

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Ammerthal
00:00
Neumarkt Germany

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Schwabmünchen
23:00
1860 München II

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Einheit Wernigerode
23:00
FC Grimma

919 Armenia - Premier League

Noravank
18:00
Urartu
Pyunik
22:00
BKMA

2453 Azerbaijan - Azerbaidjan Cup

Qabala
20:30
คาราบัค
Zira
23:00
Neftçi

507 Bosnia and Herzegovina - Bosnia Cup

Igman Konjic
19:00
Sarajevo
Tuzla City
21:00
Velez

266 Croatia - 1. HNL

Hajduk Split
00:00
ดีนาโมซาเกร็บ

116 Cyprus - 1. Division

Ethnikos Achna
21:00
Omonia Nicosia

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Bohemians 1905
23:00
Hradec Králové
Sigma Olomouc
23:00
Sparta Praha
Mladá Boleslav
23:00
Viktoria Plzeň
Teplice
23:00
České Budějovice
Karviná
23:00
Pardubice
เอสเค สลาเวีย ปราก
23:00
Zlín
Baník Ostrava
23:00
Jablonec
Slovácko
23:00
Slovan Liberec

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vysočina Jihlava
22:00
Chrudim

2405 Estonia - Meistriliiga

Trans
23:00
Levadia

125 Greece - Greek Cup

Panathinaikos
23:00
Lamia

674 Hungary - Hungarian Cup

Győri ETO
01:00
เฟเรนซ์วารอส

1796 Iceland - Pepsideild

KA
01:00
Leiknir Reykjavík
Fram
02:15
KR

802 Israel - State Cup

Maccabi Tel Aviv
00:30
Hapoel Be'er Sheva

251 Italy - Coppa Italia

ยูเวนตุส
02:00
ฟิออเรนติน่า

748 Latvia - Virsliga

Metta / LU
22:30
Spartaks Jūrmala

998 Montenegro - Second League

Berane
21:00
Mladost DG
Kom
21:00
Jedinstvo
Mladost
21:00
Igalo

2 Poland - Ekstraklasa

Lech Poznań
23:00
Górnik Łęczna
Pogoń Szczecin
01:30
Raków Częstochowa

20 Portugal - Taça De Portugal

Mafra
02:15
Tondela

155 Romania - Romania Cup

Sepsi
23:30
Universitatea Craiova

227 Russia - Russian Cup

Yenisey
18:30
Rubin Kazan'
Alaniya Vladikavkaz
21:00
เซนิต
ซีเอสเคเอ มอสโก
23:30
สปาร์ตัก มอสโก

227 Russia - Youth League

Dinamo Moskva U19
20:00
Chertanovo U20

296 Serbia - Super Liga

Bačka Topola
21:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
Proleter Novi Sad
21:00
Radnik Surdulica
Partizan
23:05
Čukarički
Napredak
23:30
Radnički Niš

296 Serbia - Prva Liga

Radnički Sr. Mitrovica
21:00
Žarkovo
Loznica
21:00
IMT Novi Beograd
Kabel Novi Sad
21:00
Mačva Šabac
Zlatibor Čajetina
21:00
Rad Beograd
Timok
21:00
Budućnost Dobanovci
Bačka Palanka
21:00
Grafičar

401 Slovakia - 2. Liga

Banska Bystrica
22:00
Petržalka akadémia

1638 Slovenia - 2. SNL

Primorje
23:30
Triglav

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

AIK
00:00
Varberg BoIS
IFK Göteborg
00:00
Djurgården
Norrköping
00:00
Häcken
Mjällby
00:00
Sirius
GIF Sundsvall
00:00
Kalmar

47 Sweden - Allsvenskan Women

Rosengard W
00:00
AIK W
KIF Orebro W
00:00
Umea W
Linkoping W
00:00
Hammarby W
Pitea W
00:00
IFK Kalmar W
Vittsjo W
00:00
Djurgarden W

404 Turkey - 1. Lig

Manisa BBSK
17:30
Balıkesirspor
Ankaragücü
20:00
Altınordu
BB Erzurumspor
20:00
Tuzlaspor
Menemen Belediyespor
22:00
Kocaelispor

404 Turkey - Turkish Cup

Alanyaspor
00:30
Sivasspor

44 Argentina - Superliga

Platense
07:30
Gimnasia La Plata
Independiente
07:30
Aldosivi
Newell's Old Boys
00:00
Banfield
Patronato
02:30
Racing Club
Vélez Sarsfield
02:30
Central Cordoba SdE
Talleres Córdoba
05:00
River Plate
Lanús
05:00
Rosario Central

44 Argentina - Copa Argentina

Ferro Carril Oeste
01:35
JJ Urquiza

5 Brazil - Serie A

ฟลาเมงโก
05:30
Palmeiras

5 Brazil - Copa do Brasil

Fluminense
07:30
Vila Nova
Remo
07:30
Cruzeiro
Goiás
05:00
Bragantino
Atlético Mineiro
05:00
Brasiliense
Fortaleza
05:00
Vitória
Tocantinópolis
05:00
Athletico PR
Juventude
05:30
São Paulo
Coritiba
05:30
Santos

5 Brazil - Serie C

ABC
05:00
Paysandu

80 Chile - Primera B

Copiapó
07:00
Deportes Iquique
Recoleta
07:30
Santiago Morning

353 Colombia - Torneo Betplay

Real Cartagena
07:40
Boyacá Chicó

353 Colombia - Copa Betplay

Independiente Medellín
03:00
Tigres
América de Cali
03:30
Unión Magdalena
La Equidad
04:00
Atlético Bucaramanga
Junior FC
06:00
Santa Fe

1739 Costa Rica - Primera Division

San Carlos
07:30
Guadalupe
Alajuelense
09:00
Pérez Zeledón
Grecia
03:00
Guanacasteca

459 Ecuador - Liga Pro

Técnico Universitario
07:00
Delfin
Independiente del Valle
00:30
Deportivo Cuenca
Orense
03:00
LDU Quito
9 de Octubre
05:30
Guayaquil City

53128 Guatemala - Liga Nacional

Iztapa
00:00
Cobán Imperial
Santa Lucia
00:15
Malacateco
Achuapa
04:00
Xelajú
Municipal
04:00
Nueva Concepción
Guastatoya
04:00
Comunicaciones

53128 Guatemala - Primera Division

Comunicaciones II
22:00
Coatepecano IB
Plataneros
01:00
Zacapa Tellioz

458 Mexico - Liga MX

Pachuca
07:00
Puebla
Necaxa
07:00
Tigres UANL
Mazatlán
09:00
Santos Laguna
Toluca
09:00
Juárez
Guadalajara
09:00
Tijuana

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Mineros de Zacatecas
05:00
Tlaxcala

1190 Paraguay - Division 1

Olimpia
07:00
Guaraní
Nacional Asunción
05:00
Guaireña
General Caballero JLM
05:00
12 de Octubre

3483 USA - US Open Cup

ชิคาโก ไฟร์
07:00
Union Omaha
Birmingham Legion
07:00
Tormenta
ฮิวสตัน ไดนาโม
07:30
Rio Grande Valley
เอฟซี ดัลลัส
07:30
Tulsa Roughnecks
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:30
Bay Cities
Tucson
09:30
California Utd Strikers
แอลเอ แกลักซี
09:30
San Diego Loyal
Rochester Rhinos
05:00
FC Motown
Richmond Kickers
05:30
Carolina Dynamo
Hartford Athletic
06:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
Greenville Triumph
06:00
Charlotte
Forward Madison
06:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:00
Tampa Bay Rowdies
Louisville City
06:30
St. Louis City II
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:30
Chattanooga

911 Angola - Girabola

Cubango
21:00
Onze Bravos
Sporting de Benguela
21:30
Sporting de Cabinda

593 Cameroon - Elite One

Dragon de Yaounde
20:00
OFTA
Fortuna Mfou
20:00
Stade Renard
New Star
21:30
UMS de Loum
Avion Academy
21:30
Yafoot
Fovu Club
21:30
Eding Sport
Bamboutos
21:30
Cotonsport
APEJES Academy
21:30
Tonnerre
Union Douala
21:30
Feutcheu
PWD
22:00
Renaissance
Fauve Azur Elite
22:00
Canon
Colombe
22:00
Racing
Panthère
00:00
Young Sport Academy

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

SOL
22:30
ASEC Mimosas

886 Egypt - Premier League

Pyramids FC
02:30
Future FC
Al Masry
02:30
National Bank of Egypt
El Gounah
02:30
Smouha

16175 Libya - Premier League

Darnes
04:00
Al-Akhdar

2568 Zambia - Super League

Indeni
18:00
Nkwazi
Green Eagles
20:00
Kafue Celtic
Kabwe Warriors
20:00
Red Arrows
Konkola Blades
20:00
Prison Leopards
Chambishi
20:00
Zanaco
Green Buffaloes
20:00
Forest Rangers
Nkana
20:00
Buildcon
ZESCO United
20:00
Lusaka Dynamos
Kansanshi Dynamos
20:00
Power Dynamos

21462 Kuwait - Premier League

Al Salmiyah
02:00
Al Fahaheel
Al Qadsia
02:00
Kazma

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Draih
01:35
Al Nahdha
Al-Kawkab
01:35
Al Orubah
Al Wahda
02:00
Hajer

153732 India - Santosh Trophy

Punjab
17:30
Rajasthan State
Meghalaya
21:30
Kerala

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Blooming
07:30
Wilstermann
Royal Pari
02:00
Always Ready
Aurora
05:30
Oriente Petrolero

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Botev Novi Pazar
21:00
Dorostol
Sportist General Toshevo
21:00
Volov Shumen

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Jiskra Domažlice
22:00
Rakovnik

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Marianske Lazne
23:00
Slavoj Mýto

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Hlinsko
22:30
Benatky nad Jizerou

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

FC Vsetin
21:00
Šumperk

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Stara Rise
22:00
Ždírec nad Doubravou

251 Italy - Serie D: Girone A

Ligorna
22:00
Derthona

251 Italy - Serie D: Girone D

Progresso
20:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
Borgo San Donnino
20:00
Sasso Marconi

251 Italy - Serie D: Girone E

Flaminia
20:00
Unipomezia

251 Italy - Serie D: Girone F

Pineto
20:00
Porto D' Ascoli
Sambenedettese
23:00
Vastogirardi

251 Italy - Serie D: Girone G

Arzachena
20:00
Muravera
Cassino
20:00
Gladiator
Insieme Formia
20:00
Atletico Uri

251 Italy - Serie D: Girone H

Lavello
20:00
Nardò
Nola 1925
20:00
Rotonda

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:00
Acireale
Trapani 1905
20:00
Troina
Licata
20:00
Cittanova Interpiana
Aversa Normanna
20:00
Lamezia Terme

296 Serbia - Srpska Liga - East

Sloga Leskovac
21:30
Meševo
Vlasina
21:30
Radnički Pirot
Brzi Brod
21:30
Hajduk Veljko
Jedinstvo Paraćin
21:30
Radnički Svilajnac
Timočanin
21:30
Trajal Krusevac
Rembas
21:30
Pčinja Trgovište
Jagodina
21:30
Buducnost Popovac
Dinamo Vranje
21:30
Dubocica

296 Serbia - Srpska Liga - West

Semendrija 1924
21:00
Sloga Požega
Mačva 1929
21:00
Sloga Kraljevo
RSK Rabrovo
21:00
Real Podunavci
Jedinstvo Ub
21:00
Mladi Radnik
Radjevac Krupanj
21:00
Borac Čačak
Budućnost Arilje
21:00
Trepča
Takovo
21:00
Sušica
Sloboda Užice
00:00
Sloga Bajina Basta

401 Slovakia - 3. Liga - West

Veľké Ludince
21:00
Lednické Rovne
Kalna n. Hronom
21:00
Beluša

5 Brazil - Capixaba

Nova Venécia
01:00
Vitória ES

5 Brazil - Gaucho 2

Tupi RS
01:00
Cruzeiro RS
Avenida
01:00
Pelotas
Brasil Farroupilha
06:00
Veranópolis
Passo Fundo
06:00
Glória
Guarani RS
06:00
São Paulo RS

5 Brazil - Maranhense

Sampaio Corrêa
05:00
Cordino

5 Brazil - Paraibano

Nacional de Patos
06:15
Botafogo PB
Sousa
06:15
Campinense

5 Brazil - Paranaense 2

Laranja Mecânica
01:30
Apucarana
Prudentópolis
01:30
Verê
Andraus Brasil
01:30
PSTC
Toledo Brazil
05:00
AA Iguaçu
Aruko Sports
05:30
Foz do Iguaçu

5 Brazil - Paulista A3

USAC
01:00
São José EC
Votuporanguense
01:00
Comercial
Capivariano
01:00
Marília
EC São Bernardo
01:00
Noroeste

5 Brazil - Roraimense

Atlético Roraima
05:30
Rio Negro RR

5 Brazil - Sul Matogrossense

Chapadão
02:00
Costa Rica - MS

3347 San Marino - Campionato

Juvenes / Dogana
02:15
Tre Fiori
Domagnano
02:15
San Giovanni
Folgore
02:15
Libertas
Fiorentino
02:15
La Fiorita

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
16:05
นิวคาสเซิ่ล เจตส์

11 Germany - Junioren Bundesliga

Ulm U19
16:00
Darmstadt 98 U19
Kaiserslautern U19
23:00
Saarbrucken U19
Astoria Walldorf U19
23:30
Hoffenheim U19

251 Italy - PrimaVera 1

Pescara U19
17:00
Milan U19
Sampdoria U19
19:00
Sassuolo U19
Fiorentina U19
19:00
Spal U19
Atalanta U19
21:00
Genoa U19
Roma U19
21:00
Napoli U19

2 Poland - Ekstraliga Women

UJ Krakow W
01:00
Akademia Piłkarska LG

251 Italy - Primavera 2

Parma U19
20:00
Venezia U19

245 Czech Republic - U19 League

Opava U19
15:00
Plzen U19
FK Pardubice U19
17:00
Pribram U19
Slavia Prague U19
18:00
FC Fastav Zlin U19

716 Nigeria - Npfl

Lobi Stars
22:00
Gombe United
Katsina United
22:00
Shooting Stars
Niger Tornadoes
22:00
Enugu Rangers
Kwara United
22:00
Abia Warriors
Remo Stars
22:00
Akwa Starlets

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Wohlen
01:00
Köniz
Gossau
01:00
Linth
Baden
01:00
Tuggen
Wettswil-Bonstetten
01:00
Balzers
Thalwil
01:00
Eschen / Mauren
Paradiso
01:00
Uzwil
Naters
01:00
La Sarraz-Eclépens
Martigny Sports
01:15
Bulle
La Chaux-de-Fonds
01:15
Chênois

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Basel II
01:00
Étoile Carouge

57142 Macedonia FYR - Macedonian Cup

Pelister
21:00
Sileks
Struga
21:00
Makedonija

482134 Lesotho - Premier League

Matlama
20:00
Lifofane

3374 Gibraltar - Gibraltar Cup

Europa FC
00:30
Magpies

1638 Slovenia - Slovenian Cup

Bravo
21:00
Domžale

3039 Togo - Championnat National

Dynamic Togolais
22:00
Binah
Kara
22:00
Togo Port

1560 Congo - Ligue 1

Diables Noirs
21:00
Otôho d'Oyo

32 Spain - Primera Division Women

Rayo Vallecano W
22:00
Real Madrid W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Lugano W
00:00
Zurich W
St. Gallen W
00:00
Yverdon W
Grasshopper W
01:00
Servette Chênois W

556 Belgium - 1st National Women

Moldavo W
00:00
Gent II W
Chastre W
00:00
OH Leuven II
Anderlecht II W
00:30
Famkes Merkem W
Voorwaarts Zwevezele W
01:00
Eva's Tienen W
Genk II W
01:00
Mechelen W
RFC de Liege W
01:30
Wuustwezel W

556 Belgium - Reserve Pro League

Genk U21
00:30
Gent U21

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Dungannon Swifts U20
02:00
Carrick Rangers U20

44 Argentina - Reserve League

Platense Res.
19:00
Gimnasia Esgrima Res.
Patronato Res.
20:00
Racing Club Res.
Unión Santa Fe Res.
20:00
San Lorenzo Res.
Talleres Córdoba Res.
21:00
River Plate Res.
Sarmiento Res.
21:00
Defensa y Justicia Res.

320 Denmark - Reserve League

Randers Res.
18:00
Silkeborg Res.

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Moreland City
16:00
Watsonia Heights
Ballarat City
16:30
Springvale White Eagles
Doveton
16:30
Whitehorse United
Bentleigh Greens
16:30
Altona Magic
Melbourne Knights
16:30
Bulleen Lions
Kingston City
16:30
Avondale Heights

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

South Cardiff
16:00
Lambton Jaffas
Charlestown City Blues
16:00
Warners Bay

491 Northern Ireland - Premiership Women

Crusaders Strikers W
01:45
Derry City W
Glentoran BU W
01:45
Lisburn W
Linfield W
01:45
Mid-Ulster W
Sion Swifts W
01:45
Cliftonville W

1233 Finland - Kolmonen

SavU
22:30
KJP
JPS
23:00
Jyväskylä Blackbird

99474 World - Club Friendlies 3

ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:30
ดินาโมเคียฟ

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Barcelona U19
23:00
Espanyol U19