แจกฟรี ตารางบอล 21 เม.ย. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เบิร์นลีย์
01:45
เซาแธมป์ตัน

32 ลาลีกา สเปน

เลบันเต้
00:00
เซบีย่า
เอสปันญ่อล
00:00
ราโย่ บาเยกาโน่
กาดิซ
01:00
แอธเลติก บิลเบา
เรอัล โซเซียดาด
02:30
FC Barcelona

462 England - Non League Div One: Southern Central

Kidlington
01:45
Bedford Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

Tamworth
01:45
Biggleswade Town

224 Bulgaria - Parva Liga

Lokomotiv Plovdiv
19:15
Beroe

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Sutjeska Foca
00:00
Budućnost Pilica

224 Bulgaria - Vtora Liga

Levski Lom
21:00
Marek
Maritsa Plovdiv
21:00
Septemvri Simitli
Strumska slava
21:00
Sozopol
Montana
22:00
Sportist Svoge

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

CSKA Sofia
23:00
Slavia Sofia

320 Denmark - First Division

Fremad Amager
23:00
Hobro

125 Greece - Greek Cup

PAOK
23:30
โอลิมเปียกอส

1796 Iceland - Iceland Cup

Kórdrengir
21:00
Álftanes
Ægir
21:00
KFS
ÍBU
21:00
Reynir
Fylkir
21:00
Úlfarnir
Höttur / Huginn
21:00
Einherji
KF
23:00
Magni
Reynir Hellissandur
01:00
ÍR

2345 Moldova - National Division

Sheriff
07:00
Floreşti
Milsami
20:00
Zimbru

1578 Norway - NM Cup

Bodø / Glimt
01:10
Viking

20 Portugal - Taça De Portugal

ปอร์โต้
02:15
สปอร์ติงลิสบอน

227 Russia - Youth League

Ufa U19
18:00
Krasnodar U19

296 Serbia - Super Liga

Radnički Kragujevac
20:00
Kolubara
Novi Pazar
22:00
Mladost Lučani
Metalac GM
22:00
Spartak Subotica
Voždovac
00:05
Vojvodina

296 Serbia - Prva Liga

Železničar Pančevo
21:00
Inđija
Mladost Novi Sad
21:00
Javor Ivanjica

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Degerfors
00:00
Hammarby
Helsingborg
00:00
Elfsborg
Värnamo
00:00
มัลโม่

47 Sweden - Allsvenskan Women

Eskilstuna United W
00:00
Brommapojkarna W

62 Switzerland - Swiss Cup

Yverdon Sport
00:00
St. Gallen
ลูกาโน
00:45
Luzern

404 Turkey - 1. Lig

Adanaspor
21:00
Samsunspor
Eyüpspor
00:30
Boluspor

44 Argentina - Superliga

Boca Juniors
07:30
Godoy Cruz
Sarmiento
02:00
Defensa y Justicia
Atlético Tucumán
04:30
Argentinos Juniors

5 Brazil - Serie B

Grêmio
02:30
Guarani
Londrina
05:00
Novorizontino

5 Brazil - Copa do Brasil

Tombense
07:30
Ceará
Portuguesa RJ
07:30
Corinthians
Ceilândia
07:30
Botafogo

80 Chile - Primera B

Melipilla
07:00
Santiago Wanderers
Cobreloa
07:30
Barnechea
กลาสโกว์ เรนเจอร์
07:30
Deportes Santa Cruz
Magallanes
23:30
Fernández Vial

353 Colombia - Copa Betplay

Deportes Tolima
07:30
Deportivo Pereira
Deportivo Cali
08:15
Fortaleza CEIF
Atlético Nacional
08:15
Once Caldas

1739 Costa Rica - Primera Division

Santos de Guápiles
07:00
ADR Jicaral
Sporting San José
09:00
Cartaginés
Deportivo Saprissa
09:00
Herediano

459 Ecuador - Liga Pro

Barcelona Guayaquil
08:00
Gualaceo
Mushuc Runa
01:00
Macará
Aucas
03:30
Universidad Católica
Cumbaya
06:00
Emelec

53128 Guatemala - Liga Nacional

Antigua GFC
07:00
Solola

53128 Guatemala - Primera Division

Quiché
09:00
Sacachispas
Chimaltenango
01:00
Marquense

458 Mexico - Liga MX

Atlético San Luis
07:00
Pumas UNAM
América
09:00
León
มอนเตอร์เรย์
09:06
Atlas

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Atlante
05:00
Venados

1190 Paraguay - Division 1

Libertad
07:15
Resistencia
Tacuary
05:00
Cerro Porteño

3483 USA - US Open Cup

San Antonio
08:00
Austin
รีล ซอลต์ เลค
08:30
Northern Colorado
Phoenix Rising
09:30
New Mexico United
Sacramento Republic
09:30
Central Valley Fuego
ลอสแอนเจลิส
09:30
Orange County

614 Algeria - Ligue 1

ES Sétif
05:00
Paradou AC
USM Alger
05:00
CR Belouizdad

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

ASEC Mimosas
22:30
Korhogo

16175 Libya - Premier League

Al Hilal
02:45
Shabaab Al Jabal
Khaleej Sart
04:00
Al Sadaqa
Al-Tahaddi
04:45
Al Ta'awon

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Hilal Omdurman
02:30
Hay Al Wadi

97374 Jordan - Premier League

Al Salt
02:30
Shabab Al Ordon

21462 Kuwait - Premier League

Al Tadhamon
02:00
Al Nasar

7091 Oman - Professional League

Al Seeb
01:15
Al-Rustaq
Muscat
01:15
Saham
Dhofar
01:15
Al-Nahda
Al-Musannah
01:15
Nizwa
Bahla
01:15
Al-Ittihad
Al Suwaiq
01:15
Oman Club
Al Nasr
01:15
Sohar

190321 Bahrain - Premier League

Budaiya
01:30
Muharraq
Al-Najma
01:30
Al-Hidd
Al Ahli
01:30
Al Hala

153732 India - Santosh Trophy

Gujarat
17:30
Manipur
Karnataka
21:30
Services

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Ulsan
16:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
Shandong Luneng
18:00
Home United
BG Pathum United
18:00
Ceres Philippines
Daegu
21:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
เมลเบิร์น ซิตี้
21:00
Jeonnam Dragons
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
21:00
Johor Darul Ta'zim

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

The Strongest
07:00
Atlético Palmaflor
Guabirá
05:15
Santa Cruz

320 Denmark - Denmark Series Group 2

KFUM
00:00
LSF

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Varbergs GIF
00:30
Hoganas

5 Brazil - Acreano

Humaitá
07:00
Sao Francisco
ADESG
07:00
Nauas
Rio Branco
05:00
Galvez

5 Brazil - Capixaba

Serra
05:00
Real Noroeste

5 Brazil - Gaucho 2

Inter Santa Maria
01:00
Santa Cruz RS
Esportivo
01:30
Gaucho
São Gabriel
02:00
Lajeadense

5 Brazil - Pernambucano 1

Náutico
02:30
Retrô

5 Brazil - Piauiense

Parnahyba
03:00
Fluminense PI

5 Brazil - Roraimense

São Raimundo RR
07:45
Baré

3347 San Marino - Campionato

Virtus
02:15
Murata
Faetano
02:15
Cailungo
Pennarossa
02:15
Cosmos

251 Italy - PrimaVera 1

Verona U19
16:00
Cagliari U19

716 Nigeria - Npfl

Enyimba
22:00
Kano Pillars
Sunshine Stars
22:00
Rivers United
MFM
22:00
Wikki Tourist
Heartland
22:00
Plateau United
Akwa United
22:00
Nasarawa United

191038 Botswana - Premier League

Prisons XI
20:30
Galaxy

201580 Maldives - Male League

TC Sports Club
00:00
United Victory

1638 Slovenia - Slovenian Cup

Koper
01:15
Celje

3039 Togo - Championnat National

ASKO de Kara
22:00
Gomido

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

VGTU Vilkai
00:00
Klaipėdos FM

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

Thróttur / SR U19
23:00
Fylkir / Ellidi U19
Leiknir / KB U19
01:00
KR / KV U19 II

614 Algeria - Algeria Youth League

US Biskra U21
21:00
NC Magra U21
Olympique Médéa U21
21:00
RC Relizane U21

155 Romania - Liga 2

Unirea Slobozia
21:30
Hermannstadt

44 Argentina - Reserve League

Atlético Tucumán Res.
21:00
Argentinos Juniors Res.

2507 Gambia - GFA League

Team Rhino
04:00
Samger
GAMTEL
06:00
Fortune

712 Korea Republic - WK-League

Gumi Sportstoto W
14:00
Suwon FMC W
Boeun Sangmu W
16:00
Gyeongju W
Hwacheon KSPO W
16:00
Changnyeong W
Seoul W
16:00
Incheon Red Angels W

69697 Vietnam - Second Division

Da Nang II
15:30
Lam Dong
Kon Tum
15:30
PVF Vietnam
Quảng Nam II
15:30
Hòa Bình
Vĩnh Long
15:30
Dong Nai
Binh Thuan
15:30
Dong Thap
Ho Chi Minh City II
18:00
Tien Giang

1233 Finland - Kolmonen

MiPK
23:00
Union Plaani

99474 World - Club Friendlies 4

Hapoel Bikat Hayarden
17:00
Robi Shapira

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Uni Minsk
00:00
Energosbyt-BSATU

227 Russia - FNL 2 - Group 4

Dinamo Barnaul
18:00
Ural 2
Lada Tolyatti
19:00
Novosibirsk
Irtysh
20:00
Chelyabinsk

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Santa Fe U19
00:00
Recreativo Huelva U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Valencia U19
23:00
Alboraya U19