แจกฟรี ตารางบอล 3 พ.ค. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

บียาร์เรอัล
02:00
ลิเวอร์พูล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บอร์มัธ
01:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์

479 เจลีก

นาโกย่า แกรมปัส
12:00
เกียวโต แซงก้า
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
คาชิว่า เรย์โซล
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
จูบิโล่ อิวาตะ
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
สากัน โตสู
13:00
เซเรโซ โอซาก้า
อวิสปา ฟูกูโอกะ
15:00
เอฟซี โตเกียว

462 England - Premier League Cup

West Bromwich Albion U23
01:00
Fulham U23

462 England - Premier League U18

Brighton U18
18:30
Tottenham U18
Burnley U18
19:00
Manchester City U18
Derby U18
19:00
Wolverhampton U18
Everton U18
01:00
Nottingham Forest U18

462 England - Professional Development League

Ipswich U23
19:00
Sheffield Utd U23
Bristol City U23
19:00
Coventry U23
Cardiff U23
19:00
Crewe U23
Millwall U23
19:00
Sheffield Wed U23
Queens Park Rangers U23
19:30
Wigan U23
Watford U23
20:00
Barnsley U23
Colchester U23
01:00
Peterborough United U23

11 Germany - Regionalliga: Nord

VfB Lübeck
23:30
Hannover 96 II

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Pipinsried
23:00
Bayreuth
Rain / Lech
23:30
Nürnberg II
Buchbach
00:00
Augsburg II
Illertissen
00:00
Eltersdorf

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Göppinger SV
00:00
Ilshofen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Vatan Spor
23:30
Karlburg
SC Feucht
00:00
Vilzing
Seligenporten
00:00
Cham
ATSV Erlangen
01:00
Eintracht Bamberg

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Lohbrugge
00:00
Hamm United

2454 Albania - Superliga

Kukësi
21:45
Partizani Tirana

919 Armenia - Premier League

Alashkert
19:00
Urartu
Ararat-Armenia
22:30
Noravank

143 ออสเตรียลีก1

Juniors OÖ
23:30
Liefering

2453 Azerbaijan - Premier League

Keşlə FK
19:30
Sebail
คาราบัค
22:00
Sabah

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Zeljeznicar Banja Luka
22:00
Modrica

1233 Finland - Veikkausliiga

Inter Turku
22:00
HJK

1233 Finland - Finland Cup

FC Komeetat
22:00
PEPO
Honka
22:00
HIFK
KPV
22:00
VPS
PeKa
22:30
KTP
HyPS
22:30
JäPS
JIPPO
22:30
JJK
RoPS
22:30
Jaro
Åland
22:30
Mariehamn
TP-47
22:30
Oulu
PiPS
22:30
HJS Akatemia
TPK
23:00
I-Kissat
KaaPo
23:00
EIF
Reipas
23:00
Lahti
Atlantis II
00:00
Atlantis

674 Hungary - OTP Bank Liga

Mezőkövesd-Zsóry
21:30
Debrecen
MOL Vidi
23:30
Honvéd

2 Poland - 1. Liga

ŁKS Łódź
23:00
Widzew Lodz

1161 Scotland - Premiership Play-Offs

Partick Thistle
01:05
Inverness CT

1161 Scotland - Championship Play-Offs

Montrose
01:45
Airdrieonians

1161 Scotland - League One Play-Offs

Edinburgh City
01:45
Dumbarton
Annan Athletic
01:45
Forfar Athletic

47 Sweden - Superettan

Halmstad
00:00
Östersunds FK

44 Argentina - Superliga

Platense
07:30
Argentinos Juniors
Huracán
07:30
Rosario Central

44 Argentina - Copa Argentina

Aldosivi
01:35
Colegiales

44 Argentina - Primera B Nacional

Temperley
07:10
Gimnasia Mendoza

5 Brazil - Serie B

Bahia
05:00
Londrina

353 Colombia - Liga BetPlay

América de Cali
07:30
Alianza Petrolera

353 Colombia - Torneo Betplay

Real San Andres
02:00
Boca Juniors de Cali
Barranquilla
06:00
Fortaleza CEIF
Bogotá
06:00
Llaneros
Leones FC
06:00
Deportes Quindío
Atlético
06:00
Boyacá Chicó
Real Cartagena
06:00
Valledupar
Atlético Huila
06:00
Tigres

146 South Africa - Premier League

SuperSport United
22:00
Stellenbosch
Moroka Swallows
22:00
AmaZulu
Sekhukhune United
22:30
Mamelodi Sundowns
Kaizer Chiefs
00:30
Marumo Gallants FC

593 Cameroon - Elite One

Fortuna Mfou
20:00
Panthère
Feutcheu
20:00
Stade Renard
Young Sport Academy
21:30
Tonnerre
Fauve Azur Elite
21:30
Colombe
APEJES Academy
22:00
Union Douala
Racing
22:00
Canon

3677 Syria - Premier League

Foutoua
19:00
Al-Horgelah
Al Ittihad
19:00
Karama
Shorta
19:00
Taliya
Nawaeir
19:00
Jabala
Hottin
19:00
Wahda

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Kagera Sugar
20:00
Azam
Namungo
23:00
Simba

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Mes Rafsanjan
22:30
Fajr Sepasi
Naft Masjed Soleyman
23:00
Tractor Sazi

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Feiha
23:10
Al Hilal

1439 Tunisia - Ligue 1

ES Tunis
22:00
Monastir

153732 India - I-League

Churchill Brothers
18:30
Minerva Punjab
Gokulam
21:30
NEROCA

462 England - Vanarama National League South

Chelmsford City
01:45
Concord Rangers

11555657 South America - Copa Sudamericana

River Plate
05:15
Melgar
Cuiabá
05:15
Racing Club

11555657 South America - Copa Libertadores

Deportivo Táchira
05:15
Emelec
Caracas
05:15
Libertad
The Strongest
05:15
Athletico PR

251 Italy - Serie D: Girone C

Dolomiti Bellunesi
20:00
Cjarlins Muzane

251 Italy - Serie D: Girone D

Lentigione
20:00
Cavenago Fanfulla

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Dinamo Bacău
22:00
Olimpia Râmnicu Sărat

155 Romania - 3. Liga: Series 3

CSM Fetești
20:00
Voluntari II
Recolta Gheorghe Doja
22:00
Înainte Modelu

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Arges Pitesti II
22:00
FCSB II
Academica Clinceni II
22:00
Flacăra Moreni
Real Bradu
22:00
Dinamo Bucureşti II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Sepsi II
22:00
Pucioasa
Odorheiu Secuiesc
22:00
Olimpic Cetate
Kids Tâmpa Braşov
22:00
Targu Secuiesc
Plopeni
22:00
Hermannstadt II

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Vediţa Coloneşti
22:00
Viitorul Dăești
CSM Slatina
22:00
Alexandria

5 Brazil - Amapaense

Oratório
06:15
Independente AP

3347 San Marino - Campionato

Pennarossa
01:45
Murata
Faetano
01:45
San Giovanni
Libertas
01:45
Domagnano
Folgore
01:45
Fiorentino

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Brisbane Roar
16:05
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส

712 Korea Republic - K League 2

Ansan Greeners
17:00
Gyeongnam
Asan Mugunghwa
17:30
Anyang

98 Australia - Npl Western Australia

Perth
18:00
Floreat Athena

98 Australia - Npl Queensland

Capalaba
16:30
Queensland Lions
Moreton Bay United
16:30
SC Wanderers

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town All Stars
20:00
TTM

65437 Panama - Lpf

Alianza
06:00
Árabe Unido

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Ried II
00:00
Bad Gleichenberg
Treibach
00:00
Spittal

143 Austria - Regionalliga: Ost

Traiskirchen
00:30
Neusiedl

191038 Botswana - Premier League

Prisons XI
20:00
Orapa United
Masitaoka
23:00
Gaborone United
Security Systems
23:00
Township Rollers

2493 Mauritania - Super D1

Tevragh-Zeïne
23:15
Nouakchott King's
Garde Nationale
01:45
Concorde

3039 Togo - Championnat National

Togo Port
05:00
ASKO de Kara
Gomido
05:00
Binah
Kara
05:00
Dynamic Togolais

41 Europe - Euro U17 Women

Denmark U17 W
19:00
Germany U17 W
France U17 W
22:30
Finland U17 W
Bosnia & Herzegovina U17 W
01:00
Netherlands U17 W
Norway U17 W
01:00
Spain U17 W

556 Belgium - 1st National Women

Gent II W
01:00
OH Leuven II

458 Mexico - Liga Mx Women

Guadalajara W
07:00
Monterrey W
Santos Laguna W
07:00
Mazatlán W
Tijuana W
09:00
Juárez W

119 Georgia - Liga 3

Varketili
19:00
Tbilisi City

98 Australia - Northern Territory FFA Cup Preliminary

Hellenic Athletic
16:45
Port Darwin

5724 Sierra Leone - Premier League

Kallon
23:15
RSLAF

1796 Iceland - Premier League Women

ÍBV W
01:00
Selfoss W
Thor Akureyri W
01:00
Valur W
Thróttur Reykjavík W
02:15
Afturelding W

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Traktor Minsk
05:00
Tarpeda