แจกฟรี ตารางบอล 7 พ.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เบรนท์ฟอร์ด
21:00
เซาแธมป์ตัน
เบิร์นลีย์
21:00
แอสตันวิลลา
เชลซี
21:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
คริสตัล พาเลซ
21:00
วัตฟอร์ด
ไบรท์ตัน
23:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
ลิเวอร์พูล
01:45
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บอร์มัธ
18:30
มิลล์วอลล์
เบอร์มิงแฮมซิตี
18:30
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
ดาร์บีเคาน์ตี
18:30
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
ฮัดเดอร์ฟิลด์
18:30
บริสตอลซิตี
ฮัลล์ซิตี
18:30
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
ลูตัน ทาวน์
18:30
เรดิง
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
18:30
แบล็กพูล
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
18:30
มิดเดิลส์เบรอ
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
18:30
ฟูลัม
สโตกซิตี
18:30
โคเวนทรี ซิตี้
สวอนซีซิตี
18:30
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
18:30
บาร์นสลีย์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Barrow
21:00
Northampton Town
Bradford City
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
สคันธอร์ป
Exeter City
21:00
Port Vale
Harrogate Town
21:00
Sutton United
Hartlepool United
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Leyton Orient
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Mansfield Town
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
โรชเดล
Oldham Athletic
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Stevenage
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Walsall
21:00
Swindon Town

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ทเวนเต้
23:45
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
พีอีซี ซโวลล์
01:00
อูเทรชท์
วิลเลม ทเว
01:00
Heracles Almelo
โกรนิงเงิน
02:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

11 บุนเดิสลีกา

SC Freiburg
20:30
FC Union Berlin
TSG Hoffenheim
20:30
Bayer 04 Leverkusen
FC Köln
20:30
VfL Wolfsburg
SpVgg Greuther Fürth
20:30
ดอร์ทมุนด์
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23:30
FSV Mainz 05

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แบรสต์
22:00
สตราส์บูร์ก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โตริโน่
20:00
นาโปลี
ซัสเซาโล่
23:00
อูดิเนเซ่
ลาซิโอ
01:45
ซามพ์โดเรีย

32 ลาลีกา สเปน

มาจอร์กา
19:00
เกรนาดา
แอธเลติก บิลเบา
21:15
บาเลนเซีย
กาดิซ
23:30
เอลเช่
เซลต้า บีโก้
23:30
เดปอร์ติโบ อลาเบส
เรอัล เบติส
02:00
FC Barcelona

479 เจลีก

ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
13:00
นาโกย่า แกรมปัส
คอนซาโดเล ซัปโปโร
14:00
เกียวโต แซงก้า
อวิสปา ฟูกูโอกะ
15:00
โชนัน เบลล์มาเร่

462 England - National League

Torquay United
18:30
Chesterfield
Bromley
21:00
Dover Athletic
Halifax Town
21:00
Aldershot Town
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Maidenhead United
Notts County
21:00
Altrincham
Solihull Moors
21:00
Dagenham & Redbridge
Wealdstone
21:00
King's Lynn Town
Weymouth
21:00
Barnet
Woking
21:00
Eastleigh
Yeovil Town
21:00
Boreham Wood

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
21:00
Leamington
AFC Telford United
21:00
York City
Alfreton Town
21:00
Guiseley
Brackley Town
21:00
Chester
Bradford Park Avenue
21:00
Southport
Curzon Ashton
21:00
Kettering Town
Farsley Celtic
21:00
Boston United
Gateshead
21:00
Hereford
Gloucester City
21:00
Blyth Spartans
Kidderminster Harriers
21:00
Darlington
Spennymoor Town
21:00
Chorley

462 England - Premier League U18

Birmingham City U18
17:00
Aston Villa U18
Crystal Palace U18
17:00
Brighton U18
Southampton U18
17:00
Chelsea U18
Tottenham U18
17:00
Arsenal U18
Newcastle Utd U18
17:00
Liverpool U18
Wolverhampton U18
17:00
Stoke City U18
Sunderland U18
17:00
Manchester City U18
Fulham U18
18:00
Leicester U18
West Brom U18
18:00
Reading U18
West Ham U18
18:00
Norwich U18
Leeds United U18
18:00
Middlesbrough U18
Derby U18
18:30
Burnley U18

38 Netherlands - Tweede Divisie

Volendam II
19:30
Spakenburg
Noordwijk
19:30
Excelsior Maassluis
ASWH
20:00
Katwijk
IJsselmeervogels
20:00
Scheveningen
Quick Boys
20:00
Jong Sparta
Koninklijke HFC
20:30
Rijnsburgse Boys
TEC
20:30
HHC
AFC
22:30
GVVV
De Treffers
23:00
Kozakken Boys

11 บุนเดิสลีกา 2

Hamburger SV
18:30
ฮันโนเฟอร์ 96
Jahn Regensburg
18:30
Heidenheim
Ingolstadt
18:30
Hansa Rostock
ชาลเก้ 04
01:30
St. Pauli

11 Germany - 3. Liga

Wehen Wiesbaden
19:00
Waldhof Mannheim
Meppen
19:00
Eintracht Braunschweig
Havelse
19:00
Osnabrück
Türkgücü-Ataspor
19:00
Viktoria Berlin
Magdeburg
19:00
1860 München
MSV Duisburg
19:00
Freiburg II
Saarbrücken
19:00
Zwickau

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hannover 96 II
18:00
Teutonia Hamburg
Werder Bremen II
19:00
VfB Lübeck
Heider SV
19:00
Jeddeloh
Drochtersen / Assel
19:00
LSK Hansa
Atlas Delmenhorst
21:00
Weiche Flensburg

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Heimstetten
19:00
Illertissen
Schweinfurt
19:00
Bayreuth
Rain / Lech
19:00
Schalding-Heining
Greuther Fürth II
19:00
Pipinsried
Aubstadt
19:00
Bayern München II
Nürnberg II
19:00
Eichstätt
Augsburg II
19:00
Eltersdorf
Buchbach
22:00
Unterhaching

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Carl Zeiss Jena
18:00
Tennis Borussia
Chemie Leipzig
20:30
Lokomotive Leipzig
BFC Dynamo
20:30
BAK '07

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Pirmasens
19:00
Schott Mainz
Bahlinger SC
19:00
Mainz 05 II
Balingen
19:00
Astoria Walldorf
Aalen
19:00
Hessen Kassel
FC Gießen
19:00
Hoffenheim II
TSV Steinbach
19:00
TuS RW Koblenz
Sonnenhof Großaspach
19:00
Ulm
Stuttgart II
19:00
Kickers Offenbach
FSV Frankfurt
19:00
Elversberg

11 Germany - Regionalliga: West

Köln II
17:00
Homberg
Rot Weiss Ahlen
19:00
Bonner SC
Rot-Weiß Oberhausen
19:00
Lippstadt 08
Borussia M'gladbach II
19:00
Fortuna Köln
Wegberg-Beeck
19:00
SV 1919 Straelen
Rödinghausen
19:00
Rot-Weiss Essen
Uerdingen
23:00
Schalke 04 II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Neckarsulmer SU
19:00
Villingen
CfR Pforzheim
19:00
Ravensburg
Ilshofen
19:00
Reutlingen
Freiburger FC
19:30
Backnang
Nöttingen
20:30
Spfr. Dorfmerkingen
Bruchsal
20:30
SGV Freiberg
Bissingen
20:30
Astoria Walldorf II
Göppinger SV
22:00
Stuttgarter Kickers

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Eintracht Bamberg
19:00
Neumarkt Germany
Bayern Hof
20:00
Vatan Spor
Würzburger FV
20:00
Ansbach
Cham
21:00
SC Feucht
Sand
21:00
Vilzing
TSV Abtswind
21:00
Gebenbach

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Dachau
19:00
Ingolstadt II
Pullach
19:00
Kirchanschöring
Kottern
19:00
Schwaben Augsburg
Türkspor Augsburg
20:00
Donaustauf
Gundelfingen
20:00
Jahn Regensburg II
Hankofen-Hailing
21:00
Ismaning

11 Germany - Oberliga: Bremen

BTS Neustadt
18:00
Habenhauser FV
Aumund-Vegesack
19:00
Brinkumer SV
OSC Bremerhaven
20:00
Borgfeld

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Ludwigsfelder FC
18:00
Mecklenburg Schwerin
SV Blau-WeiY 90 Berlin
18:00
Rostocker FC
RSV Eintracht
19:00
CFC Hertha
Torgelower SV Greif
19:00
Hertha Zehlendorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Budissa Bautzen
18:00
Blau-Weiß Zorbau
Union Sandersdorf
19:00
Einheit Rudolstadt
Martinroda
19:00
Bischofswerdaer FV
Krieschow
19:00
An der Fahner Höhe

2454 Albania - Superliga

Partizani Tirana
23:45
Tirana

143 Austria - Admiral Bundesliga

แอลเอเอสเค ลินซ์
22:00
Hartberg
Rheindorf Altach
22:00
Ried
Admira
22:00
Wattens

143 ออสเตรียลีก1

Grazer AK
19:00
Dornbirn

212 Belarus - Pershaya Liga

Orsha
18:00
Naftan
Smorgon
20:00
Lida
FC Ostrovets
22:00
Baranovichi

556 Belgium - Pro League

เกนท์
01:45
Mechelen

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Posusje
22:00
Leotar

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Travnik
22:00
Zvijezda Gradačac
Gorazde
22:00
GOSK Gabela
Gradina Srebrenik
22:00
Buducnost Banovici
Radnik Hadžići
22:00
Rudar Kakanj
Tomislav
22:00
Igman Konjic
Jedinstvo Bihac
22:00
Orasje

224 Bulgaria - Parva Liga

Arda
21:30
Lokomotiv Plovdiv
CSKA 1948 Sofia
23:45
Beroe

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Zvijezda '09 Brgule
21:30
Drina Zvornik
Sloboda Novi Grad
21:30
Omarska
Tekstilac Derventa
21:30
Sloga Doboj
Krupa na Vrbasu
21:30
Sutjeska Foca
Kozara Gradiska
21:30
Ljubic Prnjavor
Slavija
21:30
Podrinje Janja
Budućnost Pilica
21:30
Zeljeznicar Banja Luka
Modrica
21:30
Borac Kozarska Dubica

224 Bulgaria - Vtora Liga

Marek
07:00
Neftohimik
Septemvri Simitli
07:00
Levski Lom

266 Croatia - 1. HNL

Gorica
22:00
Lokomotiva Zagreb
Istra 1961
00:05
Šibenik

266 Croatia - 2. HNL

Rudeš
22:00
Osijek II
Solin
22:00
Dubrava Zagreb
Kustošija
22:00
Inter Zaprešić
Varaždin
00:00
Jarun

116 Cyprus - 1. Division

Omonia Nicosia
23:00
AEL

116 Cyprus - 2. Division

Ayia Napa
21:00
Alki Oroklini
Onisilos
21:00
Enosis
ASIL Lysi
21:00
Anagennisi Deryneia
Ermis
21:00
Omonia 29is Maiou
Nea Salamis
21:00
Ahironas
Othellos
21:00
Akritas
Karmiotissa
21:00
Omonia Aradippou
Olympiada Lympion
21:00
Xylotympou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Teplice
21:00
Jablonec
Zlín
21:00
Bohemians 1905
Pardubice
21:00
Karviná
Baník Ostrava
00:00
Hradec Králové

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vyškov
15:15
Vysočina Jihlava
Ústí nad Labem
22:00
Chrudim
Příbram
22:00
Lisen

320 Denmark - First Division

HB Køge
17:45
Esbjerg
Hobro
19:00
Fremad Amager
Nykøbing
20:00
Hvidovre

2405 Estonia - Meistriliiga

Tallinna Kalev
21:00
Levadia
Legion
23:30
Trans

1233 Finland - Veikkausliiga

SJK
19:00
Lahti
Oulu
21:00
HIFK
Haka
21:00
VPS
Honka
21:00
Inter Turku

1233 Finland - Ykkonen

PK-35
19:00
PEPO

1233 Finland - Finland Cup

FC Espoo
19:00
Kiffen

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

อาเมียงส์
00:00
Paris
Bastia
00:00
Rodez
ก็อง
00:00
Quevilly Rouen
ดิฌง
00:00
Nancy
Dunkerque
00:00
แก็งก็อง
Grenoble Foot 38
00:00
Ajaccio
Le Havre
00:00
Auxerre
Pau
00:00
Niort
ตูลูส
00:00
นีมส์
วาล็องเซียนส์
00:00
Sochaux

17 France - Coupe de France

นีซ
02:00
น็องต์

125 Greece - Super League

Apollon Smirnis
23:30
Lamia
Atromitos
23:30
Ionikos
Panaitolikos
23:30
Volos NFC

674 Hungary - OTP Bank Liga

Debrecen
19:45
Puskás
Honvéd
22:00
Mezőkövesd-Zsóry
เฟเรนซ์วารอส
00:15
MTK

1796 Iceland - Pepsideild

ÍA
21:00
Breidablik
Keflavík
23:00
ÍBV
KR
23:15
KA
Stjarnan
23:15
Fram

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Grótta
21:00
Vestri

1796 Iceland - 2. Deild

Thróttur Reykjavík
21:00
Njardvík
Víkingur Ólafsvík
21:00
Völsungur
ÍR
21:00
Höttur / Huginn
Fjardabyggd / Leiknir
23:00
KF
Magni
00:00
Ægir

455 Republic of Ireland - First Division

Longford Town
01:30
Wexford Youths

802 Israel - Ligat ha'Al

Bnei Sakhnin
22:00
Hapoel Tel Aviv
Maccabi Tel Aviv
23:30
Maccabi Netanya
Hapoel Be'er Sheva
00:30
Maccabi Haifa

748 Latvia - First Liga

Riga FC II
17:00
Skanste
FS Jelgava
19:00
Saldus SS/Leevon
Dinamo Riga
21:00
Rēzekne / BJSS
Progress / AFA Olaine
23:00
Salaspils

2756 Malta - Premier League

Birkirkara
21:00
Hamrun Spartans
Gzira United
21:00
Hibernians

2345 Moldova - National Division

Milsami
21:00
Sheriff

998 Montenegro - Second League

Jedinstvo
21:30
Mladost DG
Grbalj
21:30
Bokelj
Cetinje
21:30
Igalo
Berane
21:30
Mladost
Kom
21:30
Arsenal Tivat

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Sarpsborg 08
21:00
Odd
Molde
23:00
Viking

2 Poland - Ekstraklasa

Wisła Płock
20:00
Warta Poznań
Śląsk Wrocław
22:30
Pogoń Szczecin
Wisła Kraków
01:00
Jagiellonia Białystok

2 Poland - 1. Liga

Tychy 71
17:40
Puszcza Niepołomice
Widzew Lodz
23:00
Resovia Rzeszów
Katowice
01:30
Jastrzębie

20 พรีเมียรา ลีกา

Estoril
21:30
Moreirense
เบนฟิกา
00:00
ปอร์โต้
Portimonense
02:30
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

Mafra
17:00
Leixões
Penafiel
17:00
Porto II
Sporting Covilhã
20:00
Rio Ave
Benfica II
20:00
Feirense
Nacional
21:30
Academico Viseu
Casa Pia
21:30
Vilafranquense

155 Romania - Liga 1

UTA Arad
19:00
Mioveni
SSC Farul
21:30
Voluntari
Argeş
00:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ural
18:00
สปาร์ตัก มอสโก
FK Nizjni Novgorod
20:30
Akhmat Grozny
เซนิต
20:30
Khimki
ซีเอสเคเอ มอสโก
23:00
Sochi

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
12:00
Tom' Tomsk
Torpedo Moskva
18:00
Veles
Orenburg
19:00
Dolgie Prudy
Akron
19:00
Tekstilshchik
Rotor Volgograd
19:00
Spartak Moskva II
Fakel
20:00
Volgar Astrakhan
KAMAZ
20:00
Urozhay
Baltika
22:00
Metallurg Lipetsk
Krasnodar II
22:00
Yenisey

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

เซลติก
18:00
Hearts
Ross County
21:00
Motherwell
Hibernian
21:00
Aberdeen
Livingston
21:00
St. Johnstone
St. Mirren
21:00
Dundee

1161 Scotland - Championship Play-Offs

Dunfermline Athletic
21:00
Queen's Park
Airdrieonians
21:00
Montrose

1161 Scotland - League One Play-Offs

Dumbarton
21:00
Edinburgh City
Forfar Athletic
21:00
Annan Athletic

296 Serbia - Super Liga

Partizan
19:00
Vojvodina
เชอร์เวนา ซเวซดา
22:00
Radnički Niš
Metalac GM
00:00
Novi Pazar

296 Serbia - Prva Liga

Inđija
22:00
IMT Novi Beograd
Bačka Palanka
22:00
Kabel Novi Sad

401 Slovakia - 2. Liga

Žilina II
18:00
Podbrezová
Komárno
22:00
Námestovo
Slavoj Trebišov
22:00
Šamorín
Partizán Bardejov
22:00
Skalica
Futura Humenne
22:00
Rohožník
FK Košice
23:00
Dubnica

1638 Slovenia - 1. SNL

Radomlje
20:00
Celje
Bravo
22:30
Maribor

1638 Slovenia - 2. SNL

Rudar Velenje
21:00
Fužinar
Primorje
22:00
Ilirija
Dekani
22:00
Beltinci
Triglav
23:00
Brežice

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Fuenlabrada
21:00
Real Sociedad II
เอสดี ฮูเอสก้า
21:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
มาลากา
23:15
เรอัล โอเบียโด้
อัลเมรีอา
23:15
Amorebieta
Ponferradina
02:00
Burgos

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

AIK
20:00
IFK Göteborg
มัลโม่
22:30
Mjällby

47 Sweden - Superettan

Brommapojkarna
18:00
Trelleborg
AFC Eskilstuna
20:00
Västerås SK
Öster
20:00
Norrby

47 Sweden - Ettan: North

Motala
18:00
Tegs SK

47 Sweden - Ettan: South

Lindome
18:00
Falkenberg
GAIS
21:00
Torns
Tvååker
21:00
Oskarshamns AIK
Åtvidaberg
21:00
Ljungskile

62 Switzerland - Super League

ลูกาโน
23:00
ยังบอยส์
St. Gallen
01:30
Zürich

404 Turkey - Super Lig

Sivasspor
20:00
Kasımpaşa
Fatih Karagümrük
20:00
Göztepe
อิสตันบูล บีบี
23:00
กาลาตาซาราย
Adana Demirspor
23:00
Alanyaspor

86 Ukraine - Premier League

Veres
07:00
Inhulets
โอเล็กซานเดรีย
07:00
Rukh Vynnyky
Minai
07:00
Dnipro-1
Chornomorets
07:00
Vorskla
Lviv
07:00
Kolos Kovalivka
Zorya
07:00
Metalist 1925 Kharkiv
Desna
07:00
ชัคตาร์
ดินาโมเคียฟ
07:00
Mariupol

86 Ukraine - Second League: Group A

AFSK Kyiv
07:00
Munkács
Livyi Bereh
07:00
Bukovyna
Epitsentr Dunayivtsi
07:00
Chernihiv
Lyubomyr Stavyshche
07:00
Karpaty
Chayka
07:00
Dinaz Vyshhorod
Nyva Vinnytsya
07:00
Karpaty Halych
LNZ Cherkasy
07:00
Rubikon

86 Ukraine - Second League: Group B

Peremoga
07:00
Tavriya
SK Poltava
07:00
Real Pharm
Yarud Mariupol'
07:00
Trostianets
Krystal
07:00
Metalurh Zaporizhya
Enerhiya Nova Kakhovka
07:00
Balkany Zorya
Mykolaiv
07:00
Nikopol
Sumy
07:00
Viktoriya Mykolaivka
Skoruk Tomakivka
07:00
Vovchansk

515 Wales - Premier League

Flint Town United
20:30
Penybont
Caernarfon Town
23:15
Cardiff MU

44 Argentina - Superliga

Barracas Central
07:30
Godoy Cruz
Tigre
02:30
Boca Juniors
Aldosivi
02:30
Arsenal de Sarandi
Independiente
02:30
Huracán
Rosario Central
05:00
Estudiantes

44 Argentina - Primera B Nacional

Atlanta
07:10
Almagro
Deportivo Riestra
01:30
Gimnasia Jujuy
Defensores de Belgrano
01:30
Sacachispas
San Martín San Juan
02:00
Alvarado
Estudiantes Caseros
04:15
Nueva Chicago
Atlético Rafaela
05:00
Quilmes
Tristán Suárez
05:00
Agropecuario
Belgrano
05:05
Almirante Brown

5 Brazil - Serie A

Atlético Mineiro
02:30
América Mineiro
Athletico PR
06:30
Ceará

5 Brazil - Serie B

Sport Recife
07:30
Tombense
Operário PR
02:30
Criciúma
Novorizontino
05:00
Ituano
Vasco da Gama
05:00
CSA

5 Brazil - Serie C

Mirassol
21:00
Campinense
Ferroviário
01:00
EC São José
Manaus
03:00
Confiança
Botafogo PB
04:00
Altos
Brasil de Pelotas
05:00
Remo

80 Chile - Primera Division

O'Higgins
02:00
Unión Española
Universidad Chile
04:30
La Serena

80 Chile - Primera B

Deportes Iquique
07:30
San Luis
กลาสโกว์ เรนเจอร์
23:30
Copiapó
Santiago Morning
23:30
Puerto Montt

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Nacional
08:00
Deportivo Pereira
Atlético Bucaramanga
02:00
Patriotas Boyacá
Deportivo Cali
04:05
Santa Fe
Deportivo Pasto
06:10
América de Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

Bogotá
03:30
Tigres

1739 Costa Rica - Primera Division

Guanacasteca
04:00
Santos de Guápiles

459 Ecuador - Liga Pro

Deportivo Cuenca
07:00
Técnico Universitario
Delfin
03:00
Orense
Aucas
05:30
Cumbaya

35008 El Salvador - Primera Division

Águila
04:00
Alianza
Isidro Metapán
04:00
Atletico Marte
Chalatenango
04:00
Municipal Limeño
Firpo
04:00
Santa Tecla
CD Platense
04:00
FAS
Once Municipal
04:00
Jocoro

458 Mexico - Liga MX

Cruz Azul
05:45
Necaxa

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Morelia
05:00
Atlante

1190 Paraguay - Division 1

Sportivo Ameliano
07:15
12 de Octubre
Tacuary
04:00
General Caballero JLM
Libertad
06:15
Olimpia

338 Peru - Primera Division

Sport Boys
01:15
Atlético Grau
Universitario
03:30
Alianza Atlético

338 Peru - Segunda Division

Deportivo Coopsol
03:00
Alianza Universidad
Deportivo Llacuabamba
03:00
Real Garcilaso
Molinos El Pirata
03:00
Alfonso Ugarte Puno

158 Uruguay - Primera Division

Albion
23:00
Defensor Sporting
ลิเวอร์พูล
01:30
Plaza Colonia
Deportivo Maldonado
04:00
River Plate

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Charlotte
02:30
Inter Miami
มอนทรีออล อิมแพ็ค
03:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
05:00
ชิคาโก ไฟร์
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
นิวยอร์กซิตี
06:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:30
โคลัมบัส ครูว์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Pittsburgh Riverhounds
06:00
Birmingham Legion
Hartford Athletic
06:00
Loudoun United
New Mexico United
06:00
San Diego Loyal

146 South Africa - Premier League

Chippa United
20:00
Baroka
Marumo Gallants FC
20:00
Golden Arrows
AmaZulu
22:00
Sekhukhune United
Stellenbosch
22:00
Maritzburg United
Cape Town City
00:30
TS Galaxy

614 Algeria - Ligue 1

NA Hussein Dey
22:00
Olympique Médéa
HB Chelghoum Laïd
22:00
NC Magra
ASO Chlef
22:00
MC Oran
JS Saoura
23:30
CS Constantine
US Biskra
00:00
MC Alger

614 Algeria - Ligue 2

SC Aïn Defla
20:30
JSM Tiaret
El Bayadh
20:30
CRB Ain Ouessara
ASM Oran
20:30
Ben Aknoun
USMM Hadjout
20:30
Temouchent
GC Mascara
20:30
SKAF Khémis Mélina
USM Bel Abbès
20:30
USM El Harrach
WA Boufarik
20:30
MCB Oued Sly
Kouba
20:30
MC Saïda
MO Béjaïa
20:30
Aïn M'lila
CA Batna
20:30
USM Khenchela
Teleghma
20:30
RB Ouargla
US Chaouia
20:30
CA Bordj Bou Arreridj
JSM Skikda
20:30
JSM Béjaïa
MO Constantine
20:30
Annaba
JS Bordj Ménaïel
20:30
MC El Eulma
Hamra Annaba
20:30
Lakhdaria

911 Angola - Girabola

CD Lunda-Sul
21:00
Wiliete
Sporting de Cabinda
21:30
Recreativo da Caála
Kabuscorp
22:00
Onze Bravos

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Bouake
22:30
SOA
San-Pedro
22:30
Racing d'Abidjan
ES Bafing
22:30
Korhogo
Stella
01:00
Sporting Gagnoa

468 Ghana - Premier League

Bechem United
22:00
Hearts of Oak

1703 Guinea - Ligue 1

CO Coyah
05:00
Horoya
Milo
05:00
Ashanti GB
Hafia
05:00
Kaloum Star

1179 Kenya - Premier League

Posta Rangers
17:00
Bandari
Bidco United
19:00
Ulinzi Stars

26 Mali - Premiere Division

US Bougouba
23:00
Djoliba
USC Kita
23:00
Police
Stade Malien Bamako
00:00
Duguwolofila
LC Ba
00:00
USFAS Bamako
Yeelen Olympique
02:00
COB

1424 Morocco - Botola Pro

FAR Rabat
23:00
Rapide Oued Zem
Olympic Safi
01:15
Youssoufia Berrechid

1424 Morocco - Botola 2

Tihad Casablanca
23:00
Chabab Ben Guerir
USM Oujda
23:00
Racing de Casablanca
Kawkab Marrakech
23:00
Olympique Dcheïra
Chabab Atlas Khénifra
23:00
AS Salé
Ittihad Khemisset
23:00
Wydad Fès

200 Senegal - Ligue 1

Gorée
23:30
Generation Foot
Diambars
00:00
La Linguère
Douanes
00:00
Casa Sport

3677 Syria - Premier League

Karama
19:00
Al Jaish
Wahda
19:00
Wathba
Efrin
19:00
Nawaeir
Al-Horgelah
19:00
Hottin
Taliya
19:00
Al Ittihad
Jabala
19:00
Shorta
Teshrin
19:00
Foutoua

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Geita Gold
18:00
Kagera Sugar
Mtibwa Sugar
20:00
Mbeya City
Azam
23:00
KMC

2931 Andorra - 2. Division

Penya Encarnada
01:30
Atlètic Amèrica

97374 Jordan - Premier League

Al Jazeera
21:30
Sahab
Al Hussein
00:00
Al Faysali

35376 Saudi Arabia - Pro League

Dhamk
23:10
Al Hilal
Al Hazm
23:20
Al Feiha
Al Tai
00:50
Al Raed

1439 Tunisia - Ligue 1

CS Sfaxien
21:00
Ben Guerdane
Olympique Béja
21:00
Zarzis
Métlaoui
21:00
Hammam-Sousse
Etoile du Sahel
22:00
Monastir

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Dhafra
21:00
Al Ain
Shabab Al Ahli Dubai
23:45
Al Ittihad Kalba

155043 Bangladesh - Premier League

Muktijoddha SKC
16:45
Bashundhara Kings
Bangladesh Police
16:45
Sheikh Jamal
Sheikh Russel
16:45
Saif
Rahmatgonj MFS
16:45
Abahani

1004 Canada - PCSL

Penticton
04:00
Kamloops Rivers II
Victoria United
06:00
Port Moody Rangers

153732 India - I-League

Minerva Punjab
18:30
Sreenidi Deccan
Rajasthan FC
21:30
Gokulam

712 Korea Republic - National League

Busan Transportation
12:00
Daejeon Korail
Mokpo City
13:00
Dangjin Citizen
Changwon City
13:00
Pocheon
Yangju Citizen
15:00
Gyeongju HNP

3995 Malaysia - Premier League

Johor Darul Ta'zim II
19:15
PDRM
UiTM
20:00
Kuching FA

3995 Malaysia - Super League

Kuala Lumpur
19:15
Pahang

462 England - Vanarama National League South

Bath City
21:00
Oxford City
Braintree Town
21:00
Billericay Town
Concord Rangers
21:00
Welling United
Dulwich Hamlet
21:00
Hemel Hempstead Town
Eastbourne Borough
21:00
Dartford
Ebbsfleet United
21:00
Chelmsford City
Havant & Waterlooville
21:00
Chippenham Town
Hungerford Town
21:00
Dorking Wanderers
Maidstone United
21:00
Hampton & Richmond
St Albans City
21:00
Tonbridge Angels

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Juventud Unida G.
01:30
Centro Español
Sportivo Barracas
01:30
Yupanqui

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

VVOG
19:30
Lisse
HSV Hoek
19:30
Sportlust '46
Harkemase Boys
19:30
Excelsior '31
ACV
19:30
DVS '33
ODIN '59
19:30
Ajax Amateurs
SteDoCo
19:30
Barendrecht
Sparta Nijkerk
20:00
GOES
DOVO
20:00
Ter Leede
VVSB
23:00
Staphorst

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Real Tomayapo
02:00
Nacional Potosí
Universitario de Vinto
04:15
Atlético Palmaflor
Independiente Petrolero
06:00
Club Universitario

147 Africa - CAF Champions League

Petro de Luanda
20:00
Wydad Casablanca
Al Ahly
02:00
ES Sétif

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Chernomorets Balchik
21:00
Botev Novi Pazar
Lokomotiv Ruse
21:00
Sportist General Toshevo
Riltsi
21:00
Dorostol
Spartak Varna II
21:00
Svetkavitsa Targovishte
Ludogorets III
21:00
Volov Shumen

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Rakovnik
15:15
Sokol Hostoun
Slavoj Vyšehrad
15:15
Povltava FA
Loko Vltavín
15:15
Baník Sokolov
Zbuzany
15:15
Hradec Kralove II
Přepeře
15:30
Chlumec nad Cidlinou
Jiskra Domažlice
22:00
Benesov
Sokol Živanice
22:00
Slovan Liberec II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Vrchovina
21:30
Viktoria Otrokovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Prestice
15:15
Spartak Sobeslav
Marianske Lazne
15:15
Hořovicko
České Budějovice II
15:30
Český lev - Union Beroun
Rokycany
22:00
Tatran Sedlcany
Otava Katovice
22:00
Doubravka
Klatovy
22:00
Hvězda Cheb

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Arsenal Česká Lípa
15:15
Ostrov
FK Brandys nad Labem
15:15
Meteor Praha
Aritma Praha
15:15
Louny
Kladno
15:15
Tatran Rakovnik
Neratovice-Byškovice
15:15
Slaný
Olympie Brezova
20:00
Štětí
Dobris
22:00
Český Brod

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sokol Libiš
15:15
Náchod
Kosmonosy
15:30
Vysoke Myto
Trutnov
22:00
Horky nad Jizerou
Letohrad
22:00
Tochovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

FC Vsetin
21:00
Hranice
Viktorie Přerov
21:30
Valašské Meziříčí
HFK Olomouc
21:30
Strani
Šumperk
21:30
Kozlovice
Nove Sady
21:30
Bzenec

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Hodonín-Šardice
15:15
Žďár nad Sázavou
Bystřice nad Pernštejnem
21:30
Havlickuv Brod
Start Brno
21:30
Stara Rise

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Allerod
18:00
Avarta
B 1903
19:00
Greve
Brønshøj
19:00
Frederikssund

320 Denmark - Denmark Series Group 2

GVI
17:00
LSF
KFUM
17:00
B 1908

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Marienlyst
18:00
Oure
Aarhus Fremad II
19:00
B 1909

320 Denmark - Denmark Series Group 4

ASA Aarhus
18:00
AaB II
Vejgaard B
18:00
VRI
Odder
19:00
Fuglebakken KFUM

1233 Finland - Kakkonen

Reipas
17:00
PKKU
LaPa
19:00
PPJ
KajHa
21:00
JBK
JJK
21:00
RoPS
KaaPo
22:00
GrIFK

17 France - CFA Group B

Belfort
23:00
Beauvais

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Velay
22:00
Bourgoin-Jallieu
Saint-Étienne II
22:00
Lyon Duchere II
Montlucon
23:00
Aurillac Arpajon
Ain Sud
23:00
Limonest
Chambery
23:00
Hauts Lyonnais
Thonon Évian
00:00
Moulins Football

17 France - National 3: Bretagne

Stade Briochin II
23:00
Plouzane
TA Rennes
23:00
Drapeau Fougères
Guipry-Messac
23:00
Pontivy GSI
Saint-Colomban Locmine
23:00
Trégunc
Dinan Léhon
23:00
Saint-Pierre Milizac
Lannion
23:00
Rennes II
Stade Pontivy
23:00
Brest II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Saran Municipal
22:30
Montlouis
Orleans II
23:00
Bourges Foot 18 II
Tourangeau
23:00
Avoine OCC
Vierzon
23:00
Déols

17 France - National 3: Normandie

AG Caennaise
23:00
Romilly-Pt St Pierre

251 Italy - Serie D: Girone F

Fano
21:00
Nereto
Castelfidardo Calcio
21:00
Trastevere
San Nicolò
21:00
Pineto
Chieti
23:00
Aurora Alto Casertano

1578 Norway - 2. Division - Group 1

Flekkerøy
20:00
Vard
Strømmen
20:00
Ullern
Moss
21:00
Øygarden
Ørn Horten
21:00
Notodden

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Træff
19:00
Levanger
Brattvåg
20:30
Eidsvold
Gjøvik-Lyn
21:00
Ullensaker / Kisa
Bærum
22:00
Alta

2 Poland - 2. Liga East

Stal Rzeszów
17:15
Motor Lublin
Wisła Puławy
22:00
Hutnik Krakow
Wigry Suwałki
22:00
Lech Poznań II
Kalisz
22:00
Garbarnia Kraków
Znicz Pruszków
23:00
Śląsk Wrocław II
Chojniczanka Chojnice
00:30
Pogon Grodzisk Mazowiecki
Olimpia Elbląg
00:45
Ruch Chorzów

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Dante Botoşani
22:00
Hușana Huși
Foresta Suceava
22:00
Bucovina Radauti
Ştiinţa Miroslava
22:00
Paşcani
Şomuz Fălticeni
22:00
CSM Bacău
SJ Vaslui
22:00
Ceahlaul Piatra Neamt

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Otelul
22:00
Aerostar Bacău
Focsani
22:00
Metalul Buzău
Dinamo Bacău
22:00
Sportul Chiscani
Viitorul Ianca
22:00
Sporting Lieşti

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Recolta Gheorghe Doja
17:00
Olteniţa
Afumaţi
22:00
Agricola Borcea
Popești-Leordeni
22:00
FCV Farul Constanţa II
Voluntari II
22:00
Gloria Albeşti

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Progresul Spartac
22:00
Unirea Bascov
Tunari
22:00
Rapid Bucuresti II
Real Bradu
22:00
Arges Pitesti II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Pucioasa
22:00
Olimpic Cetate
Plopeni
22:00
SR Municipal Braşov
Targu Secuiesc
22:00
Blejoi Vispeşti

155 Romania - 3. Liga: Series 6

CS U Craiova II
22:00
Minerul Costeşti
Petrolul Potcoava
22:00
Horezu
Filiaşi
22:00
Sporting Roşiori

296 Serbia - Srpska Liga - East

Meševo
22:00
Jagodina
Dinamo Vranje
22:00
Rembas
Dubocica
22:00
Timočanin
Pčinja Trgovište
22:00
Brzi Brod

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sloga Požega
22:00
Sloboda Užice
Takovo
22:00
Budućnost Arilje
Sušica
22:00
Radjevac Krupanj
Sloga Bajina Basta
22:00
Jedinstvo Ub
Trepča
22:00
RSK Rabrovo
Borac Čačak
22:00
Mačva 1929
Mladi Radnik
22:00
Semendrija 1924
Real Podunavci
22:00
Sloga Kraljevo

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nové Zámky
21:30
TEMPO Partizánske
OFK Malzenice
21:30
Slovan Duslo Šaľa
Kalna n. Hronom
21:30
Nitra

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Sifhalla
19:00
Karlslund
Mjolby
20:00
Stenungsund
Nordvärmland
21:00
Vänersborgs FK

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Hudiksvall
19:00
Kvarnsveden
IFK Österåker
20:30
Kungsängen
Gute
22:00
Järfälla

47 Sweden - Division 2: Norrland

Kiruna FF
18:00
Sund
Storfors
18:00
Sandviks
Ytterhogdal
19:00
Algarna
Skellefteå
19:00
Boden
Umeå FC Akademi
20:00
IFK Östersund
Gottne IF
21:00
Bergnasets

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Rosengård
19:00
Eslov
Nosaby
19:00
Ariana
Kristianstad
20:00
Balkan
Österlen
21:00
Högsby

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Syrianska
19:00
Karlberg
Trosa-Vagnhärad SK
19:00
Arameiska / Syrianska
Smedby
20:00
Assyriska
Lidingö
00:00
United Nordic

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Astrio
19:00
Hoganas
Vastra Frolunda
19:00
Hittarp
Tölö
19:00
Ullared
Husqvarna
19:00
Onsala

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Şanlıurfaspor
19:00
Nazilli Belediyespor
Kırklarelispor
19:00
Kırşehir Belediyespor
Zonguldak Kömürspor
19:00
Isparta Davrazspor
Karacabey Birlikspor
19:00
Ankara Demirspor
Pazarspor
19:00
Utaş Uşakspor
Amed SK
19:00
Pendikspor
Tire 1922
19:00
Tarsus İdman Yurdu
Kastamonuspor
19:00
Akhisar Belediyespor
1922 Konyaspor Kulübü
19:00
24 Erzincanspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Kahramanmaraşspor
19:00
Turgutluspor
Bayburt İÖİ
19:00
Ergene Velimeşespor
Somaspor
19:00
İnegölspor
Van BB
19:00
Niğde Belediyespor
Çorum Belediyespor
19:00
Afjet Afyonspor
Sarıyer
19:00
Yeni Diyarbekirspor
Serik Belediyespor
19:00
Etimesgut Belediyespor
Osmanlıspor
19:00
Hekimoğlu Trabzon
Bodrumspor
19:00
Adıyaman 1954
Sivas Belediyespor
19:00
Sakaryaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Batman Petrolspor
19:00
Arnavutköy Belediyespor
Elazığspor
19:00
Fatsa Belediyespor
1954 Kelkit Belediyespor
19:00
Karaman Belediyespor
Sancaktepe Belediye
19:00
Artvin Hopaspor
Erbaaspor
19:00
Kütahyaspor
Çatalcaspor
19:00
Osmaniyespor
Nevşehirspor
19:00
Bergama Belediyespor
Hendek Spor
19:00
Yıldırım Belediyesispor
Kahta 02 Spor
19:00
Bugsaşspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Düzcespor
19:00
Çarşambaspor
Kuşadasıspor
19:00
Iskenderunspor A.Ş.
Şile Yıldızspor
19:00
Yomraspor
Hacettepe
19:00
Bayrampaşaspor
Yeni Çarşı FK
19:00
52 Orduspor FK
Darıca Gençlerbırlığı
19:00
Altındağ Spor
Kestelspor
19:00
Siirt Il Ozel Idaresi
Kızılcabölükspor
19:00
Iğdır FK
68 Aksaray Belediyespor
19:00
Elazig Karakocan FK

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Karabükspor
19:00
Tepecikspor
Edirnespor
19:00
Gümüşhanespor
Türk Metal Kırıkkale
19:00
Karşıyaka
Derincespor
19:00
Fethiyespor
Ofspor
19:00
Karaköprü Belediyespor
İçelspor
19:00
Modafenspor
Orduspor 1967
19:00
Ceyhanspor
Mardin BB
19:00
Ankara Adliyespor
Erokspor
21:00
Ağrı 1970

5 Brazil - Cearense 2

Itapipoca
01:00
Pague Menos

5 Brazil - Gaucho 2

Esportivo
01:00
Tupi RS
Lajeadense
04:00
São Paulo RS

5 Brazil - Mineiro 2

Betim
01:00
Ipatinga
Nacional AC MG
01:30
Uberaba
Tupi
01:30
Uniao Luziense
Boa
03:00
Democrata SL

5 Brazil - Paulista A3

Comercial
02:00
Votuporanguense
Noroeste
05:00
EC São Bernardo

5 Brazil - Rondoniense

Uniao Cacoalense
06:00
Real Ariquemes

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Comunicaciones
00:10
Ituzaingó
Acassuso
01:30
Dock Sud

44 Argentina - Torneo Federal A

Sportivo Belgrano
07:00
CDJU Gualeguaychu
Central Norte
07:30
Sportivo Las Parejas
Estudiantes de San Luis
07:30
Ciudad de Bolívar
Sportivo Desamparados
07:30
Cipolletti
Douglas Haig
23:45
Juventud Antoniana
Sol de Mayo
01:00
Sportivo Peñarol
Def. de Pronunciamiento
01:30
Gimnasia y Tiro
Independiente Chivilcoy
01:30
Huracán Las Heras
Olimpo
01:30
Sansinena
Deportivo Camioneros
01:30
Villa Mitre
San Martín Formosa
02:00
Atlético Paraná
Circulo Deportivo
02:00
Juventud Unida Univ.
Argentino Monte Maíz
05:00
Ferro Carril Oeste LP

44569 Aruba - Division de Honor

Dakota
05:30
Britannia

866998 Fiji - National Football League

Labasa
07:45
Lautoka

3347 San Marino - Campionato

Murata
20:00
Pennarossa
San Giovanni
20:00
Faetano
Domagnano
20:00
Libertas
Fiorentino
20:00
Folgore

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
16:45
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
ซิดนี่ย์ เอฟซี
16:45
เมลเบิร์น วิคตอรี

2454 Albania - 1st Division

Erzeni Shijak
21:00
Besëlidhja Lezhë
Besa Kavajë
21:00
Bylis Ballsh
Butrinti Sarandë
21:00
Turbina Cërrik
Tomori Berat
21:00
Pogradeci
Tërbuni Pukë
21:00
Korabi Peshkopi
Maliqi
21:00
Burreli
Shkumbini Peqin
21:00
Lushnja
Apolonia Fier
21:00
Vora

712 Korea Republic - K League 2

Anyang
11:30
Ansan Greeners
Gwangju
14:00
Seoul E.
Bucheon 1995
16:30
Jeonnam Dragons

98 Australia - Brisbane Premier League

Pine Hills
15:00
Acacia Ridge
The Lakes
15:00
Univ. Queensland
Western Spirit
15:00
Newmarket
Toowong
16:00
St George Willawong
The Gap
16:00
Bayside United

98 Australia - Capital Territory

Canberra Olympic
12:00
Cooma Tigers
Monaro Panthers
14:45
Woden Weston

98 Australia - New South Wales

North Shore Mariners
12:00
Sutherland Sharks
Sydney Olympic
14:00
Mt Druitt Town
Marconi Stallions
15:00
APIA Leichhardt Tigers

748 Latvia - Latvian Cup

JFC Jelgava
19:00
SK Cesis
Sigulda
00:00
Union

98 Australia - Npl Western Australia

Cockburn City
14:00
Armadale
Perth RedStar
14:00
Perth
Bayswater City
14:00
Floreat Athena
Sorrento
14:00
Inglewood United

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast Knights
13:30
Gold Coast United
Peninsula Power
15:00
Moreton Bay United
Capalaba
15:15
Logan Lightning
Queensland Lions
16:00
Olympic

11 Germany - Junioren Bundesliga

Borussia Dortmund U19
16:00
Schalke 04 U19

251 Italy - PrimaVera 1

Verona U19
16:00
Bologna U19
Spal U19
16:00
Napoli U19
Sassuolo U19
18:00
Juventus U19
Cagliari U19
18:00
Pescara U19
Lecce U19
22:00
Roma U19

1424 Morocco - Coupe Du Trone

Moghreb Tétouan
05:00
FAR Rabat

2 Poland - Ekstraliga Women

Leczna W
17:00
Medyk Konin W
Czarni Sosnowiec W
18:00
Rekord Bielsko-Biala W
UJ Krakow W
18:00
Śląsk Wrocław W
Mks Olimpia Szczecin W
19:00
Bydgoszcz W

251 Italy - Primavera 2

Parma U19
20:00
Perugia U19
Brescia U19
20:00
Lazio U19
Frosinone U19
20:00
Cremonese U19
Pisa U19
20:00
Monza U19

245 Czech Republic - U19 League

FC Fastav Zlin U19
15:00
Ostrava U19
Sparta Praha U19
16:00
Hradec Kralove U19
Plzen U19
16:00
Mlada Boleslav U19
Brno U19
16:00
Slovacko U19
FK Pardubice U19
16:00
Ceske Budejovice U19
Slavia Prague U19
17:30
Sigma Olomouc U19
Meteor Praha U19
18:15
Karvina U19

245 Czech Republic - First League Women

Sparta Prague W
21:00
Slavia Prague W

2 Poland - Central Youth League

Arka Gdynia U18
16:00
Raków Częstochowa U18
Lech Poznan U18
17:00
Jagiellonia U18
Slask U18
17:00
Wisla U18
Warta Poznań U18
17:00
Zaglebie U18
Pogon Szczecin U18
19:30
Polonia Warszawa U18
SMS Łódź U18
20:00
Stal Rzeszów U18
Cracovia U18
21:00
Gwarek Zabrze U18

716 Nigeria - Npfl

Enugu Rangers
22:00
Heartland
Abia Warriors
22:00
Remo Stars

65437 Panama - Lpf

Costa del Este
03:00
Sporting San Miguelito
Atlético Chiriquí
03:00
Veraguas
Deportivo Universitario
03:00
Independiente
San Francisco
06:00
Azuero
Alianza
06:00
Plaza Amador
Tauro
06:00
Árabe Unido

98 Australia - Npl Victoria

Eastern Lions
12:00
Green Gully
Avondale Heights
12:15
Heidelberg United
Dandenong City
13:45
South Melbourne
Port Melbourne
14:30
Bentleigh Greens
Altona Magic
15:00
Melbourne Knights
Dandenong Thunder
16:00
Hume City

62 Switzerland - 1.Liga Classic

St. Gallen II
18:00
Tuggen
Höngg
21:00
Wohlen
Schötz
21:00
Solothurn
Zug
21:00
Langenthal
Luzern II
21:00
Köniz
Wettswil-Bonstetten
21:00
Thalwil
Baden
21:00
Gossau
Paradiso
21:00
Eschen / Mauren
Uzwil
22:00
Lugano II
Winterthur II
22:00
Balzers
Freienbach
22:00
Linth
Echallens
22:00
Bulle
Monthey
22:00
Thun II
Terre Sainte
22:00
Chênois
Lancy
22:00
Martigny Sports
Naters
22:00
La Chaux-de-Fonds
Vevey Sports
22:30
La Sarraz-Eclépens
Delémont
01:00
Bassecourt

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Black Stars
20:00
Brühl
Breitenrain
21:00
Étoile Carouge
Chiasso
21:00
Stade Nyonnais
YF Juventus
21:00
Sion II
Cham
21:00
Biel-Bienne
Bavois
21:00
Basel II
Bellinzona
23:30
Zürich II
Young Boys II
23:30
Rapperswil-Jona

3126 Luxembourg - National Division

Etzella Ettelbrück
23:00
Progrès Niedercorn
Fola Esch
23:00
Racing
RM Hamm Benfica
23:00
Wiltz

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Gurten
21:00
Gleisdorf 09
Stadl-Paura
22:00
Allerheiligen

143 Austria - Regionalliga: Ost

Wiener Viktoria
21:00
Draßburg
Leobendorf
21:30
First Vienna

143 Austria - Regionalliga: West

Admira Dornbirn
21:00
TSV St. Johann
Hohenems
21:00
Telfs
Austria Salzburg
22:00
Schwaz

98 Australia - Northern Nsw

Adamstown Rosebuds
11:00
Lake Macquarie
Cooks Hill United
11:30
Lambton Jaffas

482134 Lesotho - Premier League

Sefotha-Fotha
19:00
Lijabatho
Linare
19:00
CCX
LCS
19:00
Kick4Life

3374 Gibraltar - Gibraltar Cup

Lincoln Red Imps
22:00
Magpies

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

FKS Ukmergė
17:00
TransINVEST Vilnius
Utenis Utena
18:00
Panevėžys
Atmosfera
20:00
Jonava
Ekranas
21:30
ซูดูว่า
Ataka Vilnius
21:45
Dembava
Klaipėdos FM
22:00
Kauno Žalgiris

1560 Congo - Ligue 1

Patronage Sainte-Anne
20:00
Cheminots
Nico-Nicoye
21:00
Leopards de Dolisie
JS Talangaï
22:00
Nathaly's

47 Sweden - Elitettan Women

Uppsala W
19:00
Jitex W
Team TG FF W
19:00
Rävåsen W
Alingsås W
20:00
Växjö W
Bergdalens W
20:00
Bromölla W
Mallbacken W
20:00
Älvsjö AIK W

6783 Mozambique - Mocambola

Black Bulls Maputo
20:00
Songo

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

ONS W
18:00
Ilves W
KuPS W
20:00
HPS W
Åland United W
21:00
PK-35 W

32 Spain - Primera Division Women

Alavés W
17:00
Athletic Club W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Young Boys W
20:30
Zurich W
Aarau W
21:00
Servette Chênois W
Luzern W
23:00
Grasshopper W

556 Belgium - Super League Women

OH Leuven W
19:00
St. Liege W
Club Brugge W
19:00
RSC Anderlecht W

556 Belgium - 1st National Women

Standard Liège II W
21:00
Renaissance Mons 44 W
Gent II W
21:00
Mechelen W
Anderlecht II W
21:00
Wuustwezel W
Moldavo W
21:00
Eva's Tienen W
Chastre W
21:00
RFC de Liege W
Kontich W
21:00
OH Leuven II
Voorwaarts Zwevezele W
21:00
Famkes Merkem W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Farum BK W
19:00
KoldingQ W

17 France - Division 1 Women

Issy W
19:30
Fleury 91 W
Montpellier W
19:30
Soyaux W
Stade de Reims W
19:30
Saint-Étienne W
Guingamp W
19:30
Dijon W
Bordeaux W
21:45
Paris SG W

674 Hungary - Nb I Women

Ferencváros W
19:00
Viktória Szombathely W
Diósgyőri VTK W
20:00
Astra Hungary W
Soroksár W
21:00
Győri ETO W
MTK Hungaria W
21:30
Puskás W

251 Italy - Serie A Women

Inter Milano W
19:30
AC Milan W
Roma W
19:30
Sampdoria W
Juventus W
19:30
Sassuolo W

458 Mexico - Liga Mx Women

Tijuana W
09:00
Monterrey W

32 Spain - Tercera - Playoffs

Xerez
17:00
Lucena
Tenerife II
17:30
Arucas
Subiza
21:30
Cantolagua
Utrera
23:00
Gerena
Olot
23:00
Sant Andreu
Saguntino
23:00
Torrent
Alfaro
23:00
Casalarreina
Las Palmas III
23:00
Villa Santa Brígida
Portugalete
23:30
Barakaldo
Almazán
23:30
Atlético Tordesillas
Quintanar del Rey
00:00
Torrijos
Vimenor
00:00
Torina
Txantrea
00:30
Huarte
Atzeneta
02:00
Acero

614 Algeria - Algeria Youth League

US Biskra U21
16:00
MC Alger U21

3483 USA - USL League One

Richmond Kickers
05:00
Forward Madison
Tormenta
06:30
Charlotte Independence
Chattanooga Red Wolves
06:30
Northern Colorado

63604 Cuba - Primera Division

Villa Clara
03:00
Artemisa
Pinar del Río
03:00
Mayabeque
La Habana
03:00
Matanzas
Cienfuegos
03:00
Isla Juventud
Guantánamo
03:00
Sancti Spiritus
Las Tunas
03:00
Santiago de Cuba
Camagüey
03:00
Holguín
Ciego de Ávila
03:00
Granma

5 Brazil - Carioca U20

Bangu U20
19:00
Audax Rio U20

155 Romania - Liga 2

Dunărea Călăraşi
15:00
Csikszereda
Metaloglobus
15:00
Viitorul Şelimbăr
Brașov Steagul Renașt
15:00
Astra
Şirineaşa
15:00
Ripensia Timişoara
Unirea Dej
15:00
SCM Gloria Buzau
CSM Iaşi
16:45
ASU Poli Timişoara

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Aviron Bayonnais
23:00
Tartas-St Yaguen
Bordeaux II
23:00
Stade Bordelais
Chauvigny
23:00
Lège-Cap-Ferret
Poitiers
23:00
Libourne
Chatellerault
00:00
CA Neuville
Bressuire
00:00
Anglet Genets

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Ulis
20:00
Linas-Montlhery

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Mandelieu LN
20:00
Marseille Endoume Catalans

2507 Gambia - GFA League

Samger
23:30
Falcons
Brikama United
23:30
Team Rhino
Hawks
01:30
Wallidan

5 Brazil - Paulista Série B

Andradina
01:00
América SP
Itapirense
01:00
Rio Branco SP
Paulista
01:00
Independente SP
Manthiqueira
01:00
União Mogi
Atlético Mogi
01:00
São José FC
Guarulhos
01:00
Flamengo SP
SKA Brasil
01:00
Jabaquara

98 Australia - Northern Territory FFA Cup Preliminary

Verdi
15:30
MPH Vikings

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

Varde W
18:00
B 93 W
AGF W
19:00
AaB W
Odense Q W
20:30
Sundby W

251 Italy - Serie C Play-offs

Modena
21:00
Bari 1908
Giana Erminio
21:30
Trento Calcio 1921
Seregno
22:30
Pro Sesto
Fermana
22:30
Viterbese
Paganese
22:30
Fidelis Andria
Pistoiese
23:00
Imolese

401 Slovakia - Youth League

Podbrezová U19
17:30
Petržalka U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Eastern Lions U21
09:15
Green Gully U21
Dandenong City U21
11:45
South Melbourne U21
Altona Magic U21
13:00
Melbourne Knights U21
Dandenong Thunder U21
14:00
Hume City U21
Port Melbourne U21
16:30
Bentleigh Greens U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Nittaidai W
10:00
Bunnies Gunma White Star W
Yokohama W
11:00
Setagaya Sfida W
NGU Lublield Nagoya W
11:00
Angeviolet Hiroshima W
Cerezo Osaka W
11:00
Ehime W

227 Russia - Premier League Women

Zvezda 2005 W
15:00
Yenisey W
Rostov W
20:00
Rubin Kazan W
Ryazan VDV W
22:00
Chertanovo W

5724 Sierra Leone - Premier League

Wusum Stars
23:15
Anti Drugs Strikers
Kamboi Eagles
23:15
Bo Rangers

1004 Canada - Premier League

Edmonton
09:00
Cavalry
Valour
02:00
HFX Wanderers
Atlético Ottawa
05:00
Pacific

1796 Iceland - 3. Deild

Dalvík / Reynir
20:00
KH
Ellidi
21:00
Augnablik
KFS
21:00
ÍH
Sindri
22:00
Kári

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Lustenau
21:00
Lochau
Hörbranz
21:00
Alberschwende
Andelsbuch
21:00
Fussach
Bizau
22:00
Hard
Ludesch
22:00
Bezau
Meiningen
22:30
Blau-Weiß Feldkirch

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Pine Hills U23
13:00
Acacia Ridge U23
The Lakes U23
13:00
Univ. Queensland U23
Western Spirit U23
13:00
Newmarket U23
Toowong U23
14:00
St George Willawong U23
The Gap U23
14:00
Bayside United U23

80 Chile - Segunda División

San Antonio Unido
02:45
Trasandino
Deportes Limache
05:00
Deportes Valdivia

453172 Macao - Primeira Division

Monte Carlo
18:00
Cheng Fung
เบนฟิกา
20:00
Tak Chun Ka I

1796 Iceland - 1. Deild Women

Fjardab Höttur Leiknir W
20:00
Fjölnir W

479 Japan - Nadeshiko League 2

JFA Academy W
12:00
Yamato Sylphid W

1233 Finland - Kolmonen

RPS Lions
18:00
IPS Edustus
STPS
19:00
Union Plaani
LehPa
21:00
Riverball

11240938 ฟุตบอลซีเกมส์ชาย

สิงคโปร์
16:00
ลาว
ไทย
19:00
Malaysia U23

212 Belarus - Second Division - Brest Region

Granit
17:00
DYuSSh-3 Pinsk
DYUSSH Stolin
18:00
Ivanovo
Ivatsevichi
19:00
Drogichin
Krechet
20:00
Euroexport
Luninets
21:00
Pripyat

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

Miory
17:00
Lepel
Senno
18:00
Gazovik
DYuSSh Orsha
20:30
Gorodok lions

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

Vertykal
18:00
Iput DYuSSh
Bumprom
19:00
Leskhoz
Mozyr NPZ
20:00
Vetka DYuSSh
DYuSSh-2 Rechitsa
20:00
Svetlogorsk
Dnepr Rogachev
20:00
Zhlobin

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

Fakel Novogrudok
18:00
Neman Belkard
Smena Vawkavysk
19:00
Slonim City
Chayka Zelva
22:00
Schuchin

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Bobovnya
17:00
Kletsk
Kolos Cherven
18:00
Krupki
Viktoriya Maryina Horka
19:00
Falko
Livadija
19:00
Zhodino Yuzhnoe
Uzda
19:00
Spartak Slutsk
Starye Dorogi
21:00
Respect
Energosbyt-BSATU
21:30
BGU Minsk
Berezino
22:00
FK Viliya
Tarpeda
00:00
Serebryanka

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

Zarya Krugloe
19:00
Gorki
Spartak
22:00
Niva Chausy

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Chita
13:00
Znamya Truda
Luki-Energiya
17:00
Olimp-Dolgoprudny II
Volna Kovernino
19:00
Krasava Odintsovo

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Sakhalin
12:00
Kolomna
Znamya Noginsk
18:00
Arsenal Tula II
Saturn Ramenskoye
19:00
Zenit Penza
Kvant
20:00
Kaluga

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Val Miñor U19
21:00
Real Avilés U19
Racing Santander U19
21:00
Real Oviedo U19
Arenal U19
21:30
Lugo U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Deportivo Alavés U19
21:00
Real Sociedad U19
Arenas Getxo U19
21:30
Tudelano U19
Tolosa U19
21:30
Getxo U19
AD San Juan U19
23:30
UD Logroñés U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Girona U19
20:30
Ebro U19
Sabadell U19
21:00
Europa U19
Real Zaragoza U19
21:30
Cerdanyola d. Vallès U19
Lleida U19
21:30
Mallorca U19
San Francisco U19
22:00
Gimnàstic Tarragona U19
Bellvitge U19
23:00
Sant Andreu U19
Damm U19
23:30
Montecarlo U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Jóvenes Promesas U19
18:00
Castilleja U19
Santa Fe U19
18:00
Sporting Atlético U19
Almería U19
19:00
Séneca U19
Cádiz U19
21:00
El Ejido U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Rayo Vallecano U19
21:00
Flecha Negra U19
Getafe U19
21:00
La Cruz U19
Alcorcón U19
21:00
Las Rozas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Maspalomas U19
17:00
Orientación Marítima U19
Victoria U19
17:00
Arucas U19
Juventud Laguna U19
18:00
Acodetti U19
Unión Viera U19
19:00
La Oliva U19
Huracán U19
19:00
Las Zocas U19
Mensajero U19
22:30
Sobradillo U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Roda U19
17:00
Atlético Madrileño U19
Valencia U19
21:00
Real Murcia U19
CF San José U19
21:00
Alzira U19
Cartagena FC U19
21:30
Elche U19
Kelme U19
22:00
FC Cartagena U19
Archena U19
23:45
Villarreal U19
Conquense U19
00:15
Albacete U19

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

OPS
18:30
TP-47
RoPo
19:00
KePS
Raahe
19:00
Tervarit-j