แจกฟรี ตารางบอล 22 พ.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

อาร์เซน่อล
22:00
เอฟเวอร์ตัน
เบรนท์ฟอร์ด
22:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
ไบรท์ตัน
22:00
เวสต์แฮม
เบิร์นลีย์
22:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
เชลซี
22:00
วัตฟอร์ด
คริสตัล พาเลซ
22:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
เลสเตอร์ ซิตี้
22:00
เซาแธมป์ตัน
ลิเวอร์พูล
22:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
22:00
แอสตันวิลลา
นอริชซิตี
22:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

AZ
19:30
ฮีเรนวีน
วิเทสส์
23:00
อูเทรชท์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Spezia
17:30
นาโปลี
อินเตอร์ มิลาน
23:00
ซามพ์โดเรีย
ซัสเซาโล่
23:00
เอซี มิลาน
Salernitana
02:00
อูดิเนเซ่
Venezia
02:00
กายารี่

32 ลาลีกา สเปน

เอลเช่
22:30
เกตาเฟ่
โอซาซูนา
01:00
มาจอร์กา
เกรนาดา
01:00
เอสปันญ่อล
เดปอร์ติโบ อลาเบส
01:00
กาดิซ
เซบีย่า
03:00
แอธเลติก บิลเบา
เรอัล โซเซียดาด
03:00
แอตเลติโก มาดริด
FC Barcelona
03:00
บียาร์เรอัล

479 เจลีก

จูบิโล่ อิวาตะ
13:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร

479 เจลีก 2

มาชิดา เซลเวีย
12:00
ThespaKusatsu Gunma
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
V-วาเรน นากาซากิ

462 England - Fa Trophy

Bromley
22:15
Wrexham

11 Germany - Regionalliga: Nord

Atlas Delmenhorst
19:00
Hamburger SV II
St. Pauli II
19:00
Schwarz-Weiß Rehden
HSC Hannover
20:00
Phönix Lübeck
Drochtersen / Assel
20:00
Jeddeloh

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Lörrach-Brombach
20:00
Astoria Walldorf II

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Hürth
20:00
Hennef 05
Borussia Freialdenhoven
20:00
Düren Merzenich
Bergisch Gladbach
20:00
Alfter
Eilendorf
20:00
Pesch
Viktoria Arnoldsweiler
20:00
BCV Glesch / Paffendorf
Siegburger SV
20:30
SV Breinig
VfL Vichttal
20:30
Wesseling-Urfeld
Frechen
20:30
Fortuna Köln II

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Victoria Seelow
19:00
CFC Hertha
Hertha Zehlendorf
19:00
Mecklenburg Schwerin
MSV 1919 Neuruppin
19:00
Rostocker FC
MSV 1919 Neuruppin
19:00
Torgelower SV Greif
Pampow
19:00
Stern
BSC Süd 05
19:00
CFC Hertha
Greifswalder FC
19:00
Mecklenburg Schwerin
Neustrelitz
19:00
Staaken
Rostocker FC
19:00
Victoria Seelow
Hansa Rostock II
19:00
Ludwigsfelder FC
Lok Stendal
19:00
RSV Eintracht
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Eintracht Mahlsdorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

FC Grimma
19:00
FC Merseburg
Rot-Weiß Erfurt
19:00
An der Fahner Höhe
Krieschow
19:00
Budissa Bautzen
Carl Zeiss Jena II
19:00
Plauen
VfL Halle
19:00
Wacker Nordhausen
FC Merseburg
19:00
Einheit Rudolstadt
An der Fahner Höhe
19:00
Bischofswerdaer FV
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Blau-Weiß Zorbau
Arnstadt
19:00
Martinroda
International Leipzig
19:00
FC Grimma
Einheit Wernigerode
19:00
Rot-Weiß Erfurt

919 Armenia - Premier League

Ararat-Armenia
13:00
Junior Sevan
Noravank
19:45
Alashkert
Urartu
19:45
Ararat-Armenia

143 ออสเตรียลีก1

Liefering
22:00
SV Horn II
Wacker Innsbruck
22:00
Dornbirn
Vorwärts Steyr
22:00
St. Pölten
Austria Lustenau
22:00
Austria Wien II
Floridsdorfer AC
22:00
Juniors OÖ
Grazer AK
22:00
Lafnitz
Kapfenberger SV
22:00
Blau-Weiß Linz
Rapid Wien II
22:00
Amstetten

212 Belarus - Pershaya Liga

MKK-Dnepr
17:00
Naftan
Slonim
18:00
Gomelzheldortrans
Molodechno-DYuSSh 4
20:00
Shakhtyor Petrikov
FC Ostrovets
22:00
Lida

556 Belgium - Pro League

Union Saint-Gilloise
21:00
Antwerp
คลับ บรูกก์
23:30
Anderlecht

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Tuzla City
21:30
Posusje
Sarajevo
21:30
Sloboda Tuzla
Zeljeznicar
21:30
Siroki Brijeg
Borac Banja Luka
21:30
Velez
Radnik Bijeljina
21:30
Rudar Prijedor

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

TOSK Tesanj
22:30
Igman Konjic
GOSK Gabela
22:30
Zvijezda Gradačac

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Plovdiv
00:30
Slavia Sofia
Cherno More
00:30
CSKA Sofia
Levski Sofia
00:30
ลูโดโกเรต์ส

266 Croatia - 2. HNL

Varaždin
22:00
Dugopolje
Croatia Zmijavci
22:30
Orijent 1919
Dinamo Zagreb II
22:30
Inter Zaprešić
Bijelo Brdo
22:30
Kustošija

116 Cyprus - 1. Division

Apollon
23:00
AEK Larnaca
Paphos
23:00
อาโปเอล

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

โคเปนเฮเก้น
22:00
AaB
Midtjylland
22:00
Randers
Brøndby
22:00
Silkeborg

320 Denmark - First Division

Vendsyssel
19:00
HB Køge
Hobro
19:00
Esbjerg
Jammerbugt
19:00
Fremad Amager

1233 Finland - Veikkausliiga

Lahti
20:00
Oulu
HJK
22:30
Haka

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Vasas
20:30
Soroksár SC
Békéscsaba
23:00
III. Kerületi TUE
Csákvári TK
23:00
Ajka
Siófok
23:00
Budaörs
Kecskemeti TE
23:00
Szentlőrinc SE
Szolnoki MÁV
23:00
Szombathelyi Haladás
Pécsi MFC
23:00
Tiszakecske
Győri ETO
23:00
Dorogi
Nyíregyháza Spartacus
23:00
Szeged 2011
Diósgyőr
23:00
Budafoki MTE

1796 Iceland - Pepsideild

Keflavík
00:00
FH
Valur
02:15
Víkingur Reykjavík
Breidablik
02:15
Fram

251 Italy - Serie B

Monza
02:00
เบรสชา

748 Latvia - Virsliga

Spartaks Jūrmala
20:00
FC Daugavpils

748 Latvia - First Liga

FS Jelgava
17:00
JDFS Alberts
Smiltene
19:00
Rēzekne / BJSS
Dinamo Riga
22:00
Grobiņa

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Haugesund
23:00
Bodø / Glimt
Jerv
23:00
Odd
Strømsgodset
23:00
Vålerenga
Sarpsborg 08
23:00
Aalesund
Tromsø
23:00
Viking
HamKam
01:00
โรเซนบอร์ก บีเค

1578 Norway - Obos-Ligaen

Sogndal
20:00
Åsane
Raufoss
20:00
Stabæk

2 Poland - 1. Liga

Stomil Olsztyn
17:40
Puszcza Niepołomice
SKRA Częstochowa
17:40
Jastrzębie
Tychy 71
17:40
Korona Kielce
Katowice
17:40
ŁKS Łódź
Odra Opole
17:40
Resovia Rzeszów
Polkowice
17:40
Miedź Legnica
Widzew Lodz
17:40
Podbeskidzie
Arka Gdynia
17:40
Sandecja Nowy Sącz
Chrobry Głogów
17:40
Zagłębie Sosnowiec

20 Portugal - Taça De Portugal

ปอร์โต้
23:15
Tondela

155 Romania - Liga 1

FCSB
01:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

296 Serbia - Super Liga

เชอร์เวนา ซเวซดา
23:30
Voždovac
Partizan
23:30
Radnički Niš
Bačka Topola
23:30
Vojvodina

296 Serbia - Prva Liga

Zlatibor Čajetina
22:30
Bačka Palanka
Budućnost Dobanovci
22:30
Rad Beograd

1638 Slovenia - 1. SNL

Celje
22:30
Olimpija
Mura
22:30
Maribor
Bravo
22:30
Koper

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Hammarby
20:00
Norrköping
Elfsborg
20:00
IFK Göteborg
Varberg BoIS
20:00
Degerfors
Kalmar
22:30
Djurgården
มัลโม่
22:30
Häcken

47 Sweden - Allsvenskan Women

Brommapojkarna W
18:00
Linkoping W
KIF Orebro W
20:00
Vittsjo W
Kristianstads W
20:00
AIK W
Pitea W
20:00
Häcken W

47 Sweden - Superettan

Dalkurd
18:00
Västerås SK
Landskrona
18:00
Brage
Trelleborg
20:00
Öster

47 Sweden - Ettan: North

Tegs SK
18:00
Forward
Täby
18:00
Sylvia

62 Switzerland - Super League

บาเซิ่ล
21:30
ลูกาโน
Sion
21:30
Servette
St. Gallen
21:30
Lausanne Sport
ยังบอยส์
21:30
Grasshopper
Zürich
21:30
Luzern

404 Turkey - Super Lig

อิสตันบูล บีบี
20:00
แทร็บซอนสปอร์
Fatih Karagümrük
20:00
Alanyaspor
Hatayspor
23:00
Giresunspor
Adana Demirspor
23:00
Göztepe

44 Argentina - Superliga

Boca Juniors
02:00
Tigre

44 Argentina - Primera B Nacional

San Telmo
00:00
Alvarado
Guillermo Brown
00:00
Atletico Mitre
Gimnasia Mendoza
02:00
Estudiantes Río Cuarto
Atlético Rafaela
02:00
Ferro Carril Oeste
Chacarita Juniors
03:00
Sacachispas
Club Atlético Güemes
05:00
Deportivo Morón

5 Brazil - Serie A

América Mineiro
07:00
Botafogo
Cuiabá
07:00
Internacional
Corinthians
02:00
São Paulo
Fortaleza
02:00
Fluminense
Athletico PR
05:00
Avaí

5 Brazil - Serie B

Cruzeiro
21:00
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Copa do Brasil

Brasiliense
05:00
Atlético Mineiro

5 Brazil - Serie C

Mirassol
21:00
Altos
Manaus
02:00
EC São José
Vitória
03:00
Confiança
Aparecidense
04:00
Floresta
Paysandu
05:00
Volta Redonda

80 Chile - Primera Division

Unión La Calera
07:00
La Serena
Palestino
23:00
Cobresal
O'Higgins
02:00
Colo-Colo

80 Chile - Primera B

Melipilla
04:30
Deportes Santa Cruz
Cobreloa
04:30
Fernández Vial

353 Colombia - Liga BetPlay

Junior FC
07:30
Atlético Nacional
Millonarios
05:30
Atlético Bucaramanga

353 Colombia - Torneo Betplay

Llaneros
03:00
Leones FC

459 Ecuador - Liga Pro

Guayaquil City
08:00
LDU Quito
Macará
04:30
Técnico Universitario

35008 El Salvador - Primera Division

Águila
08:00
Isidro Metapán
Alianza
04:15
CD Platense

53128 Guatemala - Liga Nacional

Comunicaciones
07:00
Malacateco
Municipal
04:00
Guastatoya

458 Mexico - Liga MX

Tigres UANL
08:00
Atlas

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Morelia
04:00
Atlante

3990 Nicaragua - Primera Division

Diriangén
07:00
Walter Ferreti

1190 Paraguay - Division 1

Olimpia
03:30
Cerro Porteño
Libertad
06:15
Nacional Asunción

338 Peru - Primera Division

Universitario
07:00
Sporting Cristal
Deportivo Municipal
23:00
Alianza Lima
Atlético Grau
01:00
Alianza Atlético
Sport Boys
01:15
Carlos Mannucci
Ayacucho
03:30
Melgar
Deportivo Binacional
06:00
Sport Huancayo

338 Peru - Segunda Division

Santos
01:00
Real Garcilaso
Deportivo Llacuabamba
03:00
Sport Chavelines Juniors
Union Huaral
03:30
Comerciantes Unidos
Santa Rosa PNP
03:30
Alfonso Ugarte Puno
Juan Aurich
03:30
Alianza Universidad

158 Uruguay - Primera Division

ลิเวอร์พูล
23:00
River Plate
Danubio
01:30
Defensor Sporting
Cerrito
04:00
Wanderers

158 Uruguay - Segunda Division

Progreso
20:00
Racing

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

มอนทรีออล อิมแพ็ค
03:00
รีล ซอลต์ เลค
Charlotte
04:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
นิวยอร์กซิตี
04:00
ชิคาโก ไฟร์
Inter Miami
05:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
เอฟซี ดัลลัส
06:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
06:30
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Rio Grande Valley
07:30
San Diego Loyal
San Antonio
07:30
Colorado Springs
Tulsa Roughnecks
07:30
Hartford Athletic
Oakland Roots
09:00
LA Galaxy II
Orange County
09:00
El Paso Locomotive
Loudoun United
04:30
Memphis 901

614 Algeria - Ligue 1

RC Arbaâ
22:00
ES Sétif
MC Oran
23:00
CR Belouizdad

607 Burkina Faso - Premier League

Police
23:00
Douanes
SONABEL
23:00
ASEC Koudougou
ASFB
23:00
ASFA-Yennenga
Etoile Filante
23:00
ASK
Majestic
23:00
Kiko
RCK
23:00
RC Bobo-Dioulasso
Salitas
23:00
Royal
วิเทสส์
23:00
USFA

1320 Congo DR - Super Ligue

Lubumbashi Sport
20:30
RCK
Motema Pembe
21:30
Sanga Balende
Renaissance
21:30
JSK
Kuya Sport
21:30
Don Bosco

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Abengourou
22:30
Korhogo
Lys Sassandra
01:00
Sporting Gagnoa

886 Egypt - Premier League

Ismaily
21:00
National Bank of Egypt
Ceramica Cleopatra
21:00
Misr Lel Makasa
Al Masry
23:30
Future FC
Al Ittihad
02:00
Pyramids FC

468 Ghana - Premier League

Dreams
22:00
WAFA
Bechem United
22:00
Wa All Stars
Bibiani Gold Stars
22:00
Real Tamale
Elmina Sharks
22:00
Ashanti Gold
Karela
22:00
King Faisal
Accra Lions
22:00
Aduana Stars
Asante Kotoko
22:00
Berekum Chelsea

1179 Kenya - Premier League

Kariobangi Sharks
19:00
Bandari
Vihiga Bullets
19:00
Ulinzi Stars
Tusker
19:00
Nzoia United

26 Mali - Premiere Division

Douannes de Sikasso
23:00
Duguwolofila
Bakaridjan
23:00
Stade Malien Bamako
Onze Créateurs
00:00
Police

1424 Morocco - Botola Pro

Wydad Casablanca
00:15
Khouribga

1424 Morocco - Botola 2

Ittihad Khemisset
23:00
CR Khemis Zemamra
Kawkab Marrakech
23:00
AS Salé
Moghreb Tétouan
23:00
El Massira
Raja Beni Mellal
23:00
Olympique Dcheïra
Stade Marocain
23:00
Chabab Atlas Khénifra
Tihad Casablanca
23:00
Racing de Casablanca
USM Oujda
23:00
Chabab Ben Guerir
Wydad Fès
23:00
UTS Rabat

200 Senegal - Ligue 1

Diambars
00:00
Pikine
Teungueth
00:00
Generation Foot
Gorée
00:00
Casa Sport
CNEPS Excellence
00:00
Douanes
ASEC Ndiambour
00:00
La Linguère

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Geita Gold
20:00
Simba

2931 Andorra - Primera División

FC Santa Coloma
16:00
Engordany
UE Santa Coloma
22:00
Atlètic Club d'Escaldes
Sant Julià
22:00
Inter Club d'Escaldes

2931 Andorra - 2. Division

La Massana
16:00
Atlètic Amèrica

488 Iran - Azadegan League

Qashqai
21:30
Shahrdari Astara
Arman Gohar
21:30
Caspian Qazvin
Shahrdari Hamedan
21:30
Khooshe Talaee Saveh
Khouneh Be Khouneh Babol
21:30
Mes Shahr-e Babak
FC Vista Turbine
21:30
Pars Jam Bushehr
Esteghlal Khuzestan
21:30
Mes Kerman
Malavan
21:30
Esteghlal Mollasani
Machine Sazi
21:30
Saipa
Shahin Bushehr
22:00
Kheybar Khorramabad

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Fateh
23:00
Al Tai
Al Ahli Jeddah
01:00
Abha

1439 Tunisia - Ligue 1

CS Sfaxien
22:00
ES Tunis
Etoile du Sahel
22:00
Ben Guerdane

2802 United Arab Emirates - Uae League

Ajman
21:15
Al Ain
Shabab Al Ahli Dubai
00:00
Bani Yas
Al Ittihad Kalba
00:00
Khorfakkan Club

1004 Canada - PCSL

Okanagan
07:00
Kamloops Rivers II
Koinonia
06:30
Tigers Vancouver

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

Jobu University
11:00
Fuji University
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด
11:00
Giravanz Kitakyushu
Vanraure Hachinohe
11:00
Niigata University
MD Nagasaki
11:00
Matsue City
Fukui United
11:00
Doshisha University
Nara Club
11:00
Honda
Suzuka Unlimited
11:00
Cento Cuore Harima
Saga LIXIL
11:00
Kochi United
Gainare Tottori
11:00
Verspah Oita
Toin University
11:00
Rissho University
Biwako Shiga
11:00
Pacific University
Kataller Toyama
11:00
Fujieda MYFC
Tsukuba University
11:00
Urayasu
Fukuyama City
11:00
FC Tokushima
Takamatsu High School
13:00
Tokuyama University

712 Korea Republic - K-League 1

Daegu
14:30
Gangwon
Jeju United
14:30
Suwon Bluewings
Suwon
17:00
Jeonbuk Motors

712 Korea Republic - National League

Mokpo City
13:00
Ulsan Citize
Gangneung City
13:00
Changwon City
Yangju Citizen
15:00
Gimhae City
Cheongju
17:00
Hwaseong

3995 Malaysia - Premier League

PKNS
19:15
Kelantan

49477 Thailand - FA Cup

บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00
Nakhonratchasima Mazda FC

44 Argentina - Primera C

Luján
21:00
Puerto Nuevo
Victoriano Arenas
00:00
Argentino Merlo
Claypole
00:00
Berazategui
Excursionistas
00:00
Real Pilar
Deportivo Español
00:00
Leandro Nicéforo Alem

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Deportivo Paraguayo
00:00
Centro Español
Juventud Unida G.
00:00
Central Ballester
Sportivo Barracas
00:00
Argentino Rosario
Defensores de Cambaceres
00:00
ลูกาโน

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

ADO '20
19:00
HSC '21
HV & CV Quick
19:00
Groene Ster
Blauw Geel '38
19:00
DEM
Westlandia
19:00
JOS Watergraafsmeer
GVV Unitas
19:00
Dongen
Gemert
19:00
Hoogland
EVV
19:30
OFC Oostzaan
OSS '20
19:30
USV Hercules

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Universitario de Vinto
02:00
Always Ready
Blooming
02:00
Real Tomayapo
Wilstermann
02:00
Bolívar

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Sportist General Toshevo
21:00
Botev Novi Pazar
Chernomorets Balchik
21:00
Septemvri Tervel
Lokomotiv Ruse
21:00
Dorostol
Ustrem Donchevo
21:00
Svetkavitsa Targovishte
Riltsi
21:00
Volov Shumen
Spartak Varna II
21:00
Chernolomets

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Admira Praha
15:15
Motorlet Praha
Slavia Praha II
15:15
Povltava FA
Dukla Praha II
15:15
Mlada Boleslav II
Pardubice II
15:15
Slovan Liberec II
Hradec Kralove II
15:15
Ústí nad Orlicí
Viktoria Plzen II
15:30
Benesov
Sokol Brozany
22:00
Teplice II
Sokol Zápy
22:00
Bohemians 1905 II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Uničov
15:15
Velké Meziříčí
Blansko
15:15
Hanácká
Zlín II
15:30
Frýdek-Místek
Dolní Benešov
22:00
Slovácko II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Slavoj Mýto
22:00
Doubravka

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Hlinsko
22:00
Sparta Kutná Hora
Čáslav
22:00
Horky nad Jizerou
Kolín
22:00
Velke Hamry
Dvůr Králové
22:00
Náchod
Benatky nad Jizerou
22:00
Poříčany

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Slavičín
15:15
Holesov
Šumperk
22:00
HFK Olomouc

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Zbrojovka Brno II
15:15
Sokol Lanžhot
Bystřice nad Pernštejnem
22:00
Ždírec nad Doubravou
Slavoj Polná
22:00
Velka Bites
Sokol Tasovice
22:00
Žďár nad Sázavou
Humpolec
22:00
Stara Rise

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Holstebro
18:00
VRI

1233 Finland - Kakkonen

OTP
18:00
VIFK
GBK
21:00
KajHa
FC Komeetat
22:00
JBK
OLS
22:00
RoPS
Honka Akatemia
22:30
SalPa
GrIFK
22:30
HJS Akatemia

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Valdahon Vercel
20:00
Sochaux II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Bourges Foot 18 II
20:00
Saran Municipal
C' Chartres II
20:00
Vierzon

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Puskás II
16:00
BVSC
Zalaegerszegi TE II
16:00
Kaposvári Rákóczi
Gyirmót II
16:00
Tatabánya
Gyori ETO II
19:00
SC Sopron
Komárom
22:00
Érdi VSE
Veszprém
22:00
Videoton II
Gardony
22:00
Andráshida
MTE 1904
22:00
Balatonfuredi
Kelen
22:00
Papai Perutz
Bicskei
23:00
Nagykanizsai ULE

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
21:00
Bagnolese
Alcione
21:00
Sasso Marconi
Athletic Carpi
21:00
Seravezza
Borgo San Donnino
21:00
Progresso
Correggese
21:00
Forlì
Cavenago Fanfulla
21:00
Prato
Ghivizzano Borgo Mozzano
21:00
Ravenna
Mezzolara
21:00
Tritium
Real Forte Querceta
21:00
Sammaurese
Rimini
21:00
Lentigione

251 Italy - Serie D: Girone F

Atletico
21:00
Castelfidardo Calcio
Aurora Alto Casertano
21:00
San Nicolò
Montegiorgio
21:00
Tolentino
Nereto
21:00
Vastese
Porto D' Ascoli
21:00
Fano
Recanatese
21:00
Chieti
Trastevere
21:00
Matese
Vastogirardi
21:00
Castelnuovo Vomano
Pineto
21:00
Sambenedettese

251 Italy - Serie D: Girone G

Afragolese
19:30
Muravera
Lanusei
19:30
Ostia Mare Lidocalcio
Aprilia
20:00
Carbonia
Insieme Formia
20:00
Sassari Torres
Latte Dolce
20:00
Team Nuova Florida
Atletico Uri
21:00
Arzachena
SSC Giugliano
21:00
Cassino
Gladiator
21:00
Vis Artena
Real Monterotondo Scalo
21:00
CynthiAlbalonga

251 Italy - Serie D: Girone H

Audace Cerignola
21:00
Sorrento
Bisceglie
21:00
Nola 1925
US Bitonto
21:00
Nocerina
Casarano
21:00
Team Altamura
Casertana
21:00
San Giorgio
Gravina
21:00
Città di Fasano
Lavello
21:00
Rotonda
Nardò
21:00
Molfetta Calcio
Virtus Matino
21:00
Brindisi

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
21:00
Castrovillari
Cavese
21:00
Acireale
Lamezia Terme
21:00
Rende
Gelbison
21:00
Santa Maria Cilento
Licata
21:00
Giarre
Paternò
21:00
Cittanova Interpiana
Portici
21:00
Sancataldese
San Luca
21:00
Troina

1578 Norway - 2. Division - Group 1

Egersund
19:30
Ullern
Arendal
20:00
Øygarden
Flekkerøy
20:00
Moss
Staal Jørpeland
20:00
Vard
Strømmen
22:00
Notodden

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Alta
18:00
Levanger
Bærum
19:00
Hødd
Brattvåg
20:00
Kjelsås
Gjøvik-Lyn
21:00
Asker
Træff
23:15
Frigg

2 Poland - 2. Liga East

Olimpia Elbląg
17:30
Śląsk Wrocław II
Ruch Chorzów
17:30
Hutnik Krakow
Znicz Pruszków
17:30
Pogoń Siedlce
Wisła Puławy
17:30
Motor Lublin
Stal Rzeszów
17:30
Lech Poznań II
Sokół Ostróda
17:30
Garbarnia Kraków
Wigry Suwałki
17:30
Pogon Grodzisk Mazowiecki
Kalisz
17:30
Chojniczanka Chojnice

296 Serbia - Srpska Liga - East

Radnički Svilajnac
22:00
Hajduk Veljko
Buducnost Popovac
22:00
Vlasina

296 Serbia - Srpska Liga - West

Budućnost Arilje
22:00
Sloboda Užice

401 Slovakia - 3. Liga - West

Imeľ
22:00
TEMPO Partizánske
Lednické Rovne
22:00
Spartak Myjava
OFK Malzenice
22:00
Nitra
Zlaté Moravce-Vrablé II
22:00
Castkovce
Galanta
22:00
Slovan Levice

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Forsbacka
19:00
Korsnäs IF FK
Järfälla
20:00
Sandvikens AIK
Hudiksvall
21:00
Rågsved

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Nosaby
19:00
Högsby
Asarum
21:00
Rosengård

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Trosa-Vagnhärad SK
19:00
Sleipner
Nyköping
21:00
Arameiska / Syrianska
Syrianska
22:00
United Nordic

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Tölö
21:00
Hoganas
Astrio
21:00
Eskilsminne

5 Brazil - Baiano 2

Juazeiro BA
00:45
Feirense
Jacobina
00:45
Galicia
Flamengo BA
00:45
Grapiuna Itabuna
Fluminense de Feira
01:00
Jequié
Itabuna
02:00
Botafogo BA

5 Brazil - Cearense 2

Guarany de Sobral
01:00
Itapipoca
Horizonte
01:00
Tiradentes CE
Maranguape
01:00
Guarani de Juazeiro

5 Brazil - Gaucho 2

Gaucho
01:00
Cruzeiro RS
São Gabriel
01:00
Guarani RS
Inter Santa Maria
01:00
Avenida
Brasil Farroupilha
01:30
Tupi RS
Lajeadense
04:00
Pelotas

5 Brazil - Mineiro 2

Varginha EC
20:00
Aymorés

5 Brazil - Paranaense 2

Foz do Iguaçu
01:30
Andraus Brasil
PSTC
01:30
Aruko Sports

5 Brazil - Amapaense

Independente AP
02:00
Santos AP

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Comunicaciones
23:30
San Miguel

44 Argentina - Torneo Federal A

Boca Unidos
21:00
Central Norte
Sportivo Las Parejas
21:00
Unión Sunchales
Cipolletti
21:00
Olimpo
Sportivo Peñarol
21:00
Liniers Bahía Blanca
Gimnasia Concepción
00:00
Douglas Haig
CDJU Gualeguaychu
00:00
Defensores Belgrano VR
Ciudad de Bolívar
00:00
Sol de Mayo
Atlético Paraná
01:00
Gimnasia y Tiro
Villa Mitre
01:30
Independiente Chivilcoy
Sansinena
01:30
Argentino Monte Maíz
Huracán Las Heras
02:00
Circulo Deportivo
Juventud Antoniana
05:00
San Martín Formosa

44569 Aruba - Division de Honor

Dakota
05:00
RCA

3347 San Marino - Campionato

Pennarossa
20:00
La Fiorita
Tre Penne
23:30
Tre Fiori

41 Europe - Euro U17

Netherlands U17
21:30
France U17
Poland U17
21:30
Bulgaria U17
Luxembourg U17
00:00
Italy U17
Germany U17
00:00
Israel U17

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น ซิตี้
11:05
แอดิเลด ยูไนเต็ด

712 Korea Republic - K League 2

Gyeongnam
14:00
Gwangju
Gimpo
14:00
Busan I'Park
Anyang
16:30
Seoul E.

98 Australia - Brisbane Premier League

The Lakes
13:00
The Gap

98 Australia - New South Wales

Rockdale City Suns
13:00
Blacktown City
Wollongong Wolves
16:00
Sydney United

748 Latvia - Latvian Cup

DVSK Traktors
16:00
LBF FK Daugava
Priekuli
18:30
Rīga United
Plavinas / DM
19:00
PPK
Lielupe
19:30
Kvarcs / Madona
Beitar
20:00
Staiceles Bebri
Alberts
21:00
Parks
Upesciems
22:30
Dobele Allegro

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane Roar II
14:15
Brisbane City

556 Belgium - First Amateur Division

Liège
20:00
Dender

2 Poland - Ekstraliga Women

Leczna W
15:15
Czarni Sosnowiec W
GKS Katowice W
15:15
Rekord Bielsko-Biala W
Akademia Piłkarska LG
15:15
Medyk Konin W
UJ Krakow W
15:15
UKS SMS Lodz W

716 Nigeria - Npfl

Katsina United
22:00
Enyimba
Lobi Stars
22:00
Sunshine Stars
Akwa United
22:00
Niger Tornadoes
Gombe United
22:00
Kwara United
Shooting Stars
22:00
MFM
Kano Pillars
22:00
Heartland
Rivers United
22:00
Remo Stars
Nasarawa United
22:00
Wikki Tourist

65437 Panama - Lpf

Atlético Chiriquí
08:00
Alianza
Sporting San Miguelito
06:00
Tauro

122 Kosovo - Superliga

KF Ballkani
20:00
Gjilani
KF Llapi
20:00
Prishtina
Drita
20:00
Ulpiana
Malisheva
20:00
Dukagjini
KF Feronikeli
20:00
Drenica

98 Australia - Npl Victoria

Heidelberg United
12:00
South Melbourne

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Bellinzona
21:00
Étoile Carouge

3126 Luxembourg - National Division

Differdange 03
21:00
Progrès Niedercorn
Victoria Rosport
21:00
Etzella Ettelbrück
Fola Esch
21:00
Mondorf-les-Bains
UNA Strassen
21:00
UT Pétange
Swift Hesperange
21:00
Racing
Rodange
21:00
Hostert
RM Hamm Benfica
21:00
Jeunesse d'Esch
Wiltz
21:00
F91 Dudelange

143 Austria - Regionalliga: Ost

Admira II
19:00
Draßburg

143 Austria - Regionalliga: West

Telfs
22:00
Schwaz

98 Australia - Northern Nsw

Valentine
11:00
Charlestown City Blues
Lake Macquarie
11:00
Weston Bears
Edgeworth Eagles
11:30
Cooks Hill United

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Mashuk-KMV
19:00
Tuapse
Spartak Nal'chik
19:00
Rotor-2
Biolog
20:00
Dinamo Stavropol'
Druzhba
20:00
Kuban Kholding
Legion Dynamo
20:30
SKA Rostov
Chayka
21:00
Makhachkala

3039 Togo - Championnat National

Kara
22:00
Gomido
Togo Port
22:00
Dynamic Togolais
ASKO de Kara
22:00
Binah
Dynamic Togolais
22:00
ASKO de Kara
Gomido
22:00
Togo Port
Binah
22:00
Kara

1560 Congo - Ligue 1

Otôho d'Oyo
20:00
Nico-Nicoye
V.Club Mokanda
21:00
Leopards de Dolisie
Étoile du Congo
22:00
Inter Club

47 Sweden - Elitettan Women

Team TG FF W
17:00
Lidköping W
Rävåsen W
20:00
Bergdalens W

6783 Mozambique - Mocambola

Ferroviário Nampula
20:00
Matchedje de Mocuba
Ferroviário Nacala
20:00
Costa do Sol
ENH Vilankulo
20:00
Ferroviario Beira
Black Bulls Maputo
20:00
Incomáti
Ferroviário de Lichinga
20:00
Ferroviário Maputo

320 Denmark - Elitedivisionen Women

FC Thy - ThistedQ
18:00
Brondby W

674 Hungary - Nb I Women

Soroksár W
21:00
Astra Hungary W

119 Georgia - Liga 3

Dinamo Tbilisi II
21:00
Guria

251 Italy - Serie D: Playoffs

Casale
21:00
Città di Varese
Sanremo
21:00
Bra
Casatese
21:00
Brusaporto
Legnano
21:00
Folgore Caratese
Adriese
21:00
Luparense
Clodiense
21:00
Campodarsego
Poggibonsi
21:00
Pianese
Sangiuliano City
21:00
Union ArzignanoChiampo

32 Spain - Tercera - Playoffs

Beasain
17:00
Txantrea
Olot
17:00
Tenerife II
Saguntino
00:30
Escobedo
Quintanar del Rey
00:30
Cartagena II

3483 USA - USL League One

Forward Madison
07:00
Charlotte Independence

251 Italy - Coppa Italia Women

Juventus W
19:15
Roma W

125 Greece - Gamma Ethnik: Play-offs

Agrotikos Asteras
21:00
PAO Rouf
Panachaiki
21:00
Ilioupoli
Iraklis Larissa
21:00
Makedonikos Neapolis

5 Brazil - Carioca U20

Fluminense U20
20:00
Flamengo RJ U20

17 France - National 3: Occitanie

Rodez II
20:00
Balma
Fabrègues
20:00
Stade Beaucairois

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Mureaux
20:00
Drancy JA

2507 Gambia - GFA League

Marimoo
23:00
Armed Forces

5 Brazil - Paulista Série B

Fernandópolis
20:00
Inter de Bebedouro
Assisense
20:00
Santacruzense
Osvaldo Cruz
20:00
Grêmio Prudente
Taquaritinga
20:00
XV de Jaú
Francana
20:00
Grêmio Sãocarlense
Uniao Sao Joao
20:00
Rio Branco SP
Jabaquara
20:00
Colorado Caieiras
Itararé
01:00
VOCEM
São Carlos
01:00
Batatais
Mauaense
01:00
ECUS

401 Slovakia - Youth League

DAC U19
16:00
Spartak Trnava U19
Podbrezová U19
16:00
Ružomberok U19
Zemplín Michalovce U19
16:00
Žilina U19
Senica U19
16:00
Poprad U19
Nitra U19
16:00
Dukla U19
Trenčín U19
16:00
Slovan Bratislava U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Heidelberg United U21
10:00
South Melbourne U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Kamogawa W
11:00
Yokohama W
Iga Kunoichi W
11:00
NGU Lublield Nagoya W
Cerezo Osaka W
11:00
Bunnies Gunma White Star W
Harima W
11:00
Speranza W

227 Russia - Premier League Women

CSKA Moscow W
21:30
Zenit W
Rostov W
23:30
Krasnodar W

1004 Canada - Premier League

Edmonton
03:00
Atlético Ottawa

1796 Iceland - 4. Deild

Afrika Reykjavik
00:00
Tindastóll

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Nenzing
21:00
Fussach
Andelsbuch
21:00
Blau-Weiß Feldkirch

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

The Lakes U23
11:00
The Gap U23

80 Chile - Segunda División

San Marcos
08:00
Concepcion
Deportes Valdivia
23:00
General Velásquez
Rodelindo Román
02:00
Lautaro de Buin
Iberia
02:30
Real San Joaquín

479 Japan - Nadeshiko League 2

Norrdea Hokkaido W
09:00
Yunogo Belle W
Diavorosso Hiroshima W
10:00
Shizuoka Sangyo Univ. W
Veertien Mie W
10:00
Fukuoka J. Anclas W
Kibi Univ. Takahashi W
11:00
Yamato Sylphid W

1233 Finland - Kolmonen

Ri-Pa
17:00
SavU
JJK Jyväskylä II
19:00
Riverball

11240938 ฟุตบอลซีเกมส์ชาย

Malaysia U23
16:00
อินโดนีเซีย
เวียดนาม
19:00
ไทย

212 Belarus - Second Division - Brest Region

Pripyat
18:00
Ivanovo

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

Lepel
18:00
Postavy
Veles 2020
18:00
Miory

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

Leskhoz
20:00
DYuSSh-2 Rechitsa

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

Chayka Zelva
17:00
Slonim City
Svislach
22:00
Neman Mosty

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Serebryanka
17:30
Traktor Minsk
Tarpeda
20:00
Urozhaynaya
BGU Minsk
23:15
Krumkachy

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

Servolyuks
19:00
Zarya Krugloe

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Zenit II
17:00
Torpedo Vladimir
Zvezda Sint Petersburg
18:00
Murom
Tver
19:00
Volna Kovernino
Leningradets
19:00
Kazanka
Baltika BFU
19:00
Olimp-Dolgoprudny II
Krasava Odintsovo
20:00
Shinnik
Luki-Energiya
20:00
Chertanovo
Kairat Moskva
21:00
Yenisey II
FK Dinamo St. Petersburg
23:30
Dinamo Moskva II

227 Russia - FNL 2 - Group 3

SKA-Energiya II
12:00
Dinamo Vladivostok
Khimki 2
17:00
Dinamo Bryansk
Strogino
17:00
Ryazan
Peresvet Podolsk
18:00
Avangard Kursk
Rodina Moskva
20:00
Salyut Belgorod
Saransk
22:00
Sokol Saratov

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Sporting Gijón U19
17:00
Marina Sport U19
Bansander U19
17:00
Deportivo La Coruña U19
Val Miñor U19
17:30
Lugo U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Villegas U19
17:00
Pamplona U19
Arenas Getxo U19
17:00
Txantrea U19
Deportivo Alavés U19
17:00
Osasuna U19
Danok Bat U19
17:00
Tudelano U19
Athletic Club U19
17:00
Real Sociedad U19
Oberena U19
17:00
Getxo U19
Mutilvera U19
17:00
UD Logroñés U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Real Zaragoza U19
17:00
Cornellà U19
Atlético Baleares U19
17:00
Espanyol U19
San Francisco U19
17:00
Cerdanyola d. Vallès U19
Bellvitge U19
17:00
Montecarlo U19
Damm U19
23:30
Europa U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Sevilla U19
16:00
Cádiz U19
Real Betis U19
17:00
Castilleja U19
Recreativo Huelva U19
17:00
Santa Fe U19
Atlético Jaén U19
17:00
Coria U19
Séneca U19
17:00
Córdoba U19
El Ejido U19
17:00
San Félix U19
Tomares U19
17:00
Granada U19
Sanluqueno U19
17:00
Almería U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Real Valladolid U19
17:00
Fuenlabrada U19
Gimnástica Segoviana U19
17:00
Trival Valderas U19
Badajoz U19
17:00
Leganés U19
Rayo Vallecano U19
17:00
Unión Adarve U19
Getafe U19
17:00
Real Madrid U19
Atl. Madrid U19
17:00
Flecha Negra U19
Alcorcón U19
17:00
Burgos CF U19
Rayo Majadahonda U19
22:00
La Cruz U19
Las Rozas U19
22:45
Cultural Leonesa U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Huracán U19
18:00
Sobradillo U19
Atlético GC U19
18:00
Mensajero U19
Victoria U19
18:00
Las Zocas U19
Juventud Laguna U19
18:00
Arucas U19
Tenerife U19
18:00
Las Palmas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Torre Levante U19
17:00
Real Murcia U19
CF San José U19
17:00
Atlético Madrileño U19
Cartagena FC U19
17:00
Levante U19

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

PS Kemi
20:00
TP-47
Roi United
21:00
Tervarit-j