แจกฟรี ตารางบอล 26 พ.ค. 2565

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

วิเทสส์
01:00
AZ

38 Netherlands - Tweede Divisie

HHC
19:30
ASWH
Noordwijk
19:30
TEC
Kozakken Boys
20:00
Quick Boys
Spakenburg
20:00
Scheveningen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

RSV Eintracht
18:30
Greifswalder FC

2454 Albania - Superliga

Skënderbeu Korçë
22:00
Teuta Durrës
Laçi
22:00
Partizani Tirana
Kastrioti Krujë
22:00
Vllaznia Shkodër
Egnatia Rrogozhinë
22:00
Dinamo Tirana
Tirana
22:00
Kukësi

143 Austria - Admiral Bundesliga

Wattens
22:00
Rapid Vienna

266 Croatia - Croatia Cup

Rijeka
00:00
Hajduk Split

320 Denmark - Landspokal Cup

OB
20:00
Midtjylland

1233 Finland - Finland Cup

SexyPöxyt
17:00
HIFK
KuPS
19:00
EIF
KJP
20:00
SalPa

1796 Iceland - Iceland Cup

Fram
21:00
Leiknir Reykjavík
KA
23:00
Reynir
Haukar
02:15
Víkingur Reykjavík
Breidablik
02:45
Valur

251 Italy - Serie B

Monza
01:30
Pisa

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
Haugesund
Sarpsborg 08
01:00
Molde

1578 Norway - Obos-Ligaen

Skeid
22:00
Sandnes Ulf
Bryne
23:00
Stabæk
Fredrikstad
23:00
KFUM
Kongsvinger
23:00
Brann
Mjøndalen
23:00
Ranheim
Start
23:00
Raufoss
Stjørdals-Blink
23:00
Sogndal
Åsane
23:00
Grorud

2 Poland - 1. Liga

Korona Kielce
23:00
Odra Opole
Arka Gdynia
01:45
Chrobry Głogów

47 Sweden - Svenska Cupen

Hammarby
20:00
มัลโม่

47 Sweden - Ettan: North

Umeå
19:30
Täby
Vasalund
20:00
Tegs SK
Gefle
21:00
Piteå

47 Sweden - Ettan: South

Ängelholm
18:00
Lindome
GAIS
21:00
Oskarshamns AIK
Åtvidaberg
21:00
Oddevold
Falkenberg
22:00
Olympic

404 Turkey - Turkish Cup

Kayserispor
00:45
Sivasspor

5 Brazil - Serie B

Vasco da Gama
05:00
Brusque

80 Chile - Primera B

Copiapó
07:00
Unión San Felipe

353 Colombia - Torneo Betplay

Tigres
03:00
Fortaleza CEIF
Boyacá Chicó
06:00
Real Cartagena

53128 Guatemala - Liga Nacional

Municipal
04:00
Comunicaciones

3483 USA - US Open Cup

นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
07:00
Charlotte
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
07:00
Union Omaha
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
07:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
แอลเอ แกลักซี
09:30
ลอสแอนเจลิส
Sacramento Republic
09:30
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์

1320 Congo DR - Super Ligue

Renaissance
21:30
Don Bosco

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

San-Pedro
23:00
Racing d'Abidjan

886 Egypt - Premier League

Al Masry
23:30
National Bank of Egypt
Pyramids FC
02:00
Future FC

1424 Morocco - Botola 2

UTS Rabat
23:00
Raja Beni Mellal

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Tanzania Prisons
20:00
Geita Gold

1439 Tunisia - Ligue 1

Monastir
22:00
ES Tunis
Club Africain
22:00
Ben Guerdane
Métlaoui
22:00
Zarzis
Olympique Béja
22:00
Hammam-Sousse

2802 United Arab Emirates - Uae League

Bani Yas
21:15
Al Ittihad Kalba
Khorfakkan Club
21:15
Shabab Al Ahli Dubai
Emirates
00:00
Ajman
Al Ain
00:00
Al Sharjah

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

USV Hercules
19:00
Westlandia
Hoogland
19:00
HV & CV Quick
Hollandia
19:00
GVV Unitas
DEM
19:00
OSS '20
JOS Watergraafsmeer
19:00
EVV
HSC '21
19:30
UNA
Groene Ster
00:00
Blauw Geel '38

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

VVOG
19:30
ODIN '59
GOES
19:30
ACV

11555657 South America - Copa Sudamericana

Independiente
07:30
Ceará
Deportivo La Guaira
07:30
General Caballero JLM
Racing Club
05:15
River Plate
Melgar
05:15
Cuiabá

11555657 South America - Copa Libertadores

Atlético Mineiro
07:00
Deportes Tolima
Independiente del Valle
07:00
América Mineiro
Peñarol
07:00
Colón
Cerro Porteño
07:00
Olimpia
Athletico PR
05:00
Caracas
Libertad
05:00
The Strongest

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Frederikssund
18:00
Ishøj

320 Denmark - Denmark Series Group 4

ASA Aarhus
18:00
Ringkøbing
AaB II
18:00
Kjellerup

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Vålerenga II
22:00
Tromsdalen

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Mjolby
20:00
Säffle SK
Nordvärmland
20:00
Gauthiod
Vänersborgs FK
21:00
Yxhult

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Korsnäs IF FK
19:00
Akropolis
Kvarnsveden
20:00
Järfälla
Uppsala
20:00
Gute
Kungsängen
20:00
Hudiksvall
Rågsved
21:00
Forsbacka

47 Sweden - Division 2: Norrland

IFK Östersund
16:00
IFK Luleå
Kiruna FF
18:00
Umeå FC Akademi
Sund
18:00
Storfors
Boden
19:00
Friska Viljor
Sandviks
20:00
Algarna
Gottne IF
21:00
Ytterhogdal

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Ariana
19:00
Räppe
Rosengård
19:00
Österlen
Berga
19:00
Nosaby

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Karlberg
19:00
Nyköping
Assyriska
19:00
Enskede
Sleipner
19:00
Smedby

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Hittarp
18:00
Husqvarna
Hoganas
18:00
Landvetter IS
Astrio
19:00
Sävedalen
Eskilsminne
19:00
Vastra Frolunda
Varbergs GIF
19:00
Tölö

3347 San Marino - Campionato

La Fiorita
01:45
Tre Penne

41 Europe - Euro U17

Denmark U17
21:30
Serbia U17
Spain U17
00:00
Portugal U17

1004 Canada - Championship

Cavalry
08:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์

251 Italy - PrimaVera 1

Napoli U19
19:30
Genoa U19

245 Czech Republic - U19 League

Mlada Boleslav U19
17:00
FK Pardubice U19

716 Nigeria - Npfl

Kano Pillars
13:00
Katsina United

122 Kosovo - Kosovar Cup

Drita
01:00
KF Llapi

296 Serbia - Serbian Cup

เชอร์เวนา ซเวซดา
23:00
Partizan

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Chernomorets
22:00
Druzhba

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Rosengard W
23:00
Häcken W

674 Hungary - Nb I Women

Ferencváros W
23:00
Győri ETO W

119 Georgia - David Kipiani Cup

Aragvi Dusheti
19:00
Dinamo Tbilisi II
Shukura II
19:00
Merani Tbilisi II
Lokomotivi Tbilisi II
19:00
Irao
Meshakhte
19:30
Borjomi
Tbilisi City
19:30
Gori
Merani Tbilisi III
19:30
Saburtalo II
Samgurali II
19:30
Zestafoni
Telavi II
19:30
Chikhura
Imereti
19:30
Guria
Gardabani
19:30
Bakhmaro
Gonio
19:30
Kolkheti Khobi
Merani Martvili II
19:30
Varketili
Betlemi
19:30
Kolkheti Poti

614 Algeria - Algeria Youth League

Paradou AC U21
15:00
USM Alger U21
Olympique Médéa U21
22:45
US Biskra U21
RC Relizane U21
22:45
CR Belouizdad U21
NC Magra U21
22:45
MC Oran U21
CS Constantine U21
22:45
HB Chelghoum Laïd U21
NA Hussein Dey U21
22:45
RC Arbaâ U21

99474 World - Friendly International U23

Qatar U23
23:00
Jordan U23

712 Korea Republic - WK-League

Suwon FMC W
14:00
Gumi Sportstoto W
Changnyeong W
16:00
Hwacheon KSPO W
Incheon Red Angels W
16:00
Seoul W
Gyeongju W
16:00
Boeun Sangmu W

17 France - Ligue 1 Play-offs

Auxerre
00:00
แซงต์ เอเตียน

3126 Luxembourg - National Division Play-offs

Mamer
00:30
Hostert

5724 Sierra Leone - Premier League

East End Tigers
23:15
Bo Rangers
Freetown City
23:15
Kamboi Eagles
Mighty Blackpool
23:15
RSLAF

62 Switzerland - Super League Play-offs

FC Schaffhausen
23:00
Luzern

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Fussach
16:00
Lustenau
Blau-Weiß Feldkirch
19:30
Bizau

1796 Iceland - 1. Deild Women

Grindavík W
21:00
Fjardab Höttur Leiknir W

1233 Finland - Kolmonen

KeuPa
19:00
LehPa

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Traktor Minsk
23:00
Tarpeda

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

KePS
17:00
PonPa
RoPo
19:00
TP-47
PS Kemi
23:00
Tervarit-j