แจกฟรี ตารางบอล 27 พ.ค. 2565

99474 World - Friendly International

ไทย
17:30
เติร์กเมนิสถาน
บาห์เรน
19:00
เมียนมาร์
มาเลเซีย
20:00
Brunei Darussalam

919 Armenia - Premier League

Junior Sevan
05:00
Noah

2453 Azerbaijan - Azerbaidjan Cup

คาราบัค
22:00
Zira

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Velez
01:00
Sarajevo

266 Croatia - 2. HNL

Sesvete
22:30
Jarun

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Fjölnir
01:30
Kórdrengir
Selfoss
02:15
Thróttur Vogar
HK
02:15
Afturelding

455 Republic of Ireland - Premier Division

Bohemians
01:45
Drogheda United
Derry City
01:45
Finn Harps
Dundalk
01:45
St Patrick's
UCD
01:45
Sligo Rovers
Shamrock Rovers
02:00
Shelbourne

455 Republic of Ireland - First Division

Bray Wanderers
01:45
Athlone Town
Cobh Ramblers
01:45
Longford Town
Galway United
01:45
Cork City
Waterford United
01:45
Treaty United

748 Latvia - Virsliga

Riga
00:00
Rīgas FS

748 Latvia - First Liga

Rēzekne / BJSS
22:00
Skanste

155 Romania - Liga 1

Universitatea Craiova
00:30
Botoşani

401 Slovakia - Fortuna Liga

DAC
01:00
Trenčín

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Mirandés
02:00
Fuenlabrada
Real Sociedad II
02:00
เรอัลซาราโกซา

47 Sweden - Allsvenskan Women

KIF Orebro W
23:00
Eskilstuna United W

44 Argentina - Primera B Nacional

Independiente Rivadavia
04:00
Estudiantes Caseros
Agropecuario
06:10
Brown de Adrogué

5 Brazil - Serie B

Ituano
07:30
Náutico
Tombense
05:00
Bahia

80 Chile - Primera B

Deportes Santa Cruz
05:00
Santiago Wanderers

353 Colombia - Torneo Betplay

Bogotá
06:00
Deportes Quindío

458 Mexico - Liga MX

Atlas
09:00
Pachuca

158 Uruguay - Primera Division

Albion
01:00
Danubio
Cerrito
05:00
Plaza Colonia
Wanderers
05:00
Boston River
Torque
05:00
River Plate
Peñarol
05:00
Cerro Largo
ลิเวอร์พูล
05:00
Fénix
Rentistas
05:00
Defensor Sporting
Deportivo Maldonado
05:00
Albion
Danubio
05:00
Nacional

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

New York RB II
06:00
Birmingham Legion
Atlanta United II
06:30
Orange County

146 South Africa - Premier League

Royal AM
00:30
Orlando Pirates

614 Algeria - Ligue 1

Olympique Médéa
22:45
US Biskra
RC Relizane
22:45
CR Belouizdad
Paradou AC
22:45
USM Alger
NC Magra
22:45
MC Oran
CS Constantine
22:45
HB Chelghoum Laïd
NA Hussein Dey
22:45
RC Arbaâ

593 Cameroon - Elite One

Stade Renard
20:00
Tonnerre
PWD
20:00
New Star
Racing
21:30
APEJES Academy
Colombe
21:30
Panthère
Bamboutos
21:30
Avion Academy
Cotonsport
21:30
Yafoot
Dragon de Yaounde
21:30
Eding Sport
Renaissance
21:30
UMS de Loum
Young Sport Academy
22:00
Fortuna Mfou
Union Douala
22:00
Canon
OFTA
22:00
Fovu Club
Feutcheu
00:00
Les Astres

886 Egypt - Premier League

El Gounah
23:30
Al Ittihad
Misr Lel Makasa
02:00
Pharco

26 Mali - Premiere Division

ASKO
00:00
COB
Onze Créateurs
00:00
US Bougouba
LC Ba
02:00
ASOM

488 Iran - Azadegan League

Mes Shahr-e Babak
21:30
FC Vista Turbine
Kheybar Khorramabad
21:30
Qashqai
Khooshe Talaee Saveh
21:30
Khouneh Be Khouneh Babol
Caspian Qazvin
21:30
Shahrdari Hamedan
Saipa
21:30
Arman Gohar
Shahrdari Astara
21:30
Mes Kerman
Machine Sazi
21:30
Malavan
Pars Jam Bushehr
22:00
Esteghlal Khuzestan
Esteghlal Mollasani
22:00
Shahin Bushehr

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Hazm
23:25
Al Batin
Al Raed
01:00
Al Shabab

712 Korea Republic - National League

Pocheon
12:00
Siheung Citizen
Daejeon Korail
17:00
Paju Citizen

3995 Malaysia - Premier League

Kuching FA
18:30
Perak
Johor Darul Ta'zim II
19:15
PKNS
Kelantan
20:00
Kelantan United

11555657 South America - Copa Sudamericana

Junior FC
07:30
Unión Santa Fe
Oriente Petrolero
07:30
Fluminense

11555657 South America - Copa Libertadores

Boca Juniors
07:00
Deportivo Cali
Corinthians
07:00
Always Ready

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Karlovy Vary
22:00
Příbram II
Motorlet Praha
23:00
Loko Vltavín
Písek
00:00
Viktoria Plzen II

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Louny
23:00
Dobris

320 Denmark - Denmark Series Group 1

B 1903
00:00
BK Union
Herstedøster
00:00
Allerod
Greve
00:00
Avarta
Solrød
00:00
Brønshøj

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Tarnby FF
23:00
GVI

320 Denmark - Denmark Series Group 3

B 1913
00:00
Hedensted
Oure
00:00
Sydvest

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Odder
00:00
VRI
Norresundby
00:00
Holstebro

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Chateauroux II
23:00
Orleans II
C' Chartres II
01:00
Tourangeau

17 France - National 3: Grand-Est

Strasbourg II
01:00
Colmar

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Arges Pitesti II
15:30
Dinamo Bucureşti II
Flacăra Moreni
22:00
Real Bradu
FCSB II
22:00
Academica Clinceni II

5 Brazil - Amapaense

Santos AP
06:15
Ypiranga AP

98 Australia - Brisbane Premier League

Western Spirit
17:30
Acacia Ridge

98 Australia - New South Wales

Mt Druitt Town
16:00
Blacktown City
Wollongong Wolves
16:30
North Shore Mariners

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast Knights
16:30
Logan Lightning

251 Italy - PrimaVera 1

Roma U19
23:00
Juventus U19

1424 Morocco - Coupe Du Trone

Wydad Casablanca
05:00
Raja Casablanca

245 Czech Republic - U19 League

Karvina U19
17:00
Hradec Kralove U19

98 Australia - Npl South Australian

Campbelltown City
17:00
Adelaide City

98 Australia - Npl Victoria

Oakleigh Cannons
17:30
Eastern Lions

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Kalsdorf
00:00
Gurten
Bad Gleichenberg
00:00
Sturm Graz II
Spittal
00:15
St. Anna

143 Austria - Regionalliga: Ost

Mauerwerk
23:30
Stripfing
Leobendorf
00:00
Admira II
Wiener Neustadt
00:00
Bruck/Leitha
Neusiedl
00:00
Wiener Viktoria
Mannsdorf
00:00
TWL Elektra
First Vienna
00:10
Wiener SC

1560 Congo - Ligue 1

Nathaly's
21:00
Cheminots
Étoile du Congo
21:00
CARA Brazzaville

47 Sweden - Elitettan Women

Lidköping W
00:00
Alingsås W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

PK-35 Vantaa W
23:00
PK-35 W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Brondby W
00:00
Farum BK W

17 France - Division 1 Women

Bordeaux W
02:05
Paris W

119 Georgia - David Kipiani Cup

FC Tbilisi
17:00
Didube 2014
Legioni
19:30
Varketili II
Sulori
19:30
Chiatura
BSU
19:30
Gorda
Iberia Tbilisi
19:30
Skuri
Margveti
19:30
Algeti
Kolkhi
19:30
Samegrelo
Gareji II
19:30
Zana Abasha
WIT Georgia II
19:30
Odishi 1919
Matchakhela
19:30
Shturmi

614 Algeria - Algeria Youth League

MC Alger U21
22:45
JS Kabylie U21

5 Brazil - Carioca U20

Portuguesa RJ U20
20:00
Fluminense U20
Audax Rio U20
20:00
Nova Iguaçu U20
Flamengo RJ U20
01:00
Resende U20
Volta Redonda U20
01:00
Botafogo U20

2507 Gambia - GFA League

Wallidan
23:00
Marimoo
Hawks
23:00
Sporting Real FC

99474 World - Friendly International U23

Uzbekistan U23
22:00
Korea Republic U23

320 Denmark - 1. Division Women Play-offs

Varde W
23:30
AaB W

401 Slovakia - Youth League

FC Košice U19
23:00
DAC U19

69697 Vietnam - Second Division

Quảng Nam II
15:30
Kon Tum
Lam Dong
15:30
Hải Nam
Hòa Bình
15:30
PVF Vietnam
Ho Chi Minh City II
15:30
Binh Thuan
Dong Nai
15:30
Gia Định
Tien Giang
18:00
Dong Thap

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Oakleigh Cannons U21
15:15
Eastern Lions U21

5724 Sierra Leone - Premier League

Kallon
23:15
Central Parade

224 Bulgaria - Parva Liga - Play-offs

Botev Vratsa
00:00
Etar

11 Germany - Oberliga Play-offs

Greuther Fürth II
23:30
Donaustauf
Eltersdorf
00:00
Ansbach

1796 Iceland - 4. Deild

Spyrnir
03:00
Einherji

1796 Iceland - 3. Deild

KH
02:15
Augnablik
ÍH
02:15
Ellidi

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Göfis
23:30
Hard

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Western Spirit U23
15:30
Acacia Ridge U23

80 Chile - Segunda División

Trasandino
05:00
Iberia

1233 Finland - Kolmonen

Riverball
23:00
Barca
Jyväskylä Blackbird
23:00
Kuopion Elo
Kings
00:00
JJK Jyväskylä II

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Khimik Dzerzhinsk
17:00
Zenit II
Volna Kovernino
22:00
FK Dinamo St. Petersburg