แจกฟรี ตารางบอล 4 มิ.ย. 2565

479 เจลีก 2

โตกุชิม่า วอร์ทิส
14:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
ฟาเจียโน โอคายามา
16:00
ซไวเก้น คานาซาวะ

479 Japan - J-League Cup

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
เซเรโซ โอซาก้า
14:00
โชนัน เบลล์มาเร่
นาโกย่า แกรมปัส
14:00
เกียวโต แซงก้า
อวิสปา ฟูกูโอกะ
16:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

38 Netherlands - Tweede Divisie

Noordwijk
20:30
Quick Boys
HHC
20:30
Koninklijke HFC
Spakenburg
20:30
Rijnsburgse Boys
Jong Sparta
20:30
Scheveningen
GVVV
20:30
TEC
AFC
20:30
IJsselmeervogels
Katwijk
20:30
De Treffers
Kozakken Boys
20:30
ASWH
Volendam II
20:30
Excelsior Maassluis

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Villingen
20:30
Bruchsal
CfR Pforzheim
20:30
Neckarsulmer SU
Freiburger FC
20:30
Rielasingen-Arlen
Ilshofen
20:30
Linx
Bissingen
20:30
Ravensburg
Lörrach-Brombach
20:30
Reutlingen
Nöttingen
20:30
SGV Freiberg
Oberachern
20:30
Astoria Walldorf II
Spfr. Dorfmerkingen
20:30
Stuttgarter Kickers

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Stern
18:00
Hansa Rostock II
Victoria Seelow
19:00
Greifswalder FC
Hertha Zehlendorf
19:00
BSC Süd 05
Staaken
19:00
CFC Hertha
Torgelower SV Greif
19:00
Mecklenburg Schwerin
Pampow
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
MSV 1919 Neuruppin
19:00
Lok Stendal
Eintracht Mahlsdorf
19:00
Rostocker FC
Ludwigsfelder FC
19:00
Neustrelitz

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Martinroda
19:00
FC Merseburg
Blau-Weiß Zorbau
19:00
VfL Halle
Bischofswerdaer FV
19:00
Wacker Nordhausen
Budissa Bautzen
19:00
Einheit Rudolstadt
Carl Zeiss Jena II
19:00
Einheit Wernigerode
Krieschow
19:00
International Leipzig
FC Grimma
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
Union Sandersdorf
19:00
An der Fahner Höhe

212 Belarus - Pershaya Liga

Naftan
18:00
FC Ostrovets
Slonim
20:00
Baranovichi
Osipovichy
22:00
MKK-Dnepr

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Fylkir
21:00
Vestri

1796 Iceland - 2. Deild

Magni
20:00
Thróttur Reykjavík
Reynir
21:00
Höttur / Huginn
Fjardabyggd / Leiknir
22:30
Njardvík

748 Latvia - First Liga

JDFS Alberts
17:00
Salaspils

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

พัลมาส
02:00
เตเนริเฟ

47 Sweden - Ettan: North

Sollentuna
18:00
Haninge
Hammarby Talang
21:00
IF Karlstad Fotboll
Motala
21:00
Täby
Vasalund
21:00
Stockholm Internazionale
Sandviken
22:00
Gefle

47 Sweden - Ettan: South

Lund
18:00
Lindome
Tvååker
18:00
Torns
Oskarshamns AIK
21:00
Ljungskile
Qviding FIF
21:00
Vänersborgs IF
Åtvidaberg
21:00
Falkenberg

44 Argentina - Superliga

Atlético Tucumán
22:00
Colón
San Lorenzo
00:00
Independiente
Banfield
02:30
Newell's Old Boys
Patronato
05:00
Vélez Sarsfield
Platense
05:00
Godoy Cruz

44 Argentina - Primera B Nacional

Chaco For Ever
01:30
Deportivo Maipú
San Martín San Juan
02:00
Quilmes
Chacarita Juniors
03:35
Agropecuario
All Boys
05:35
Alvarado
Estudiantes Caseros
06:05
Ferro Carril Oeste

5 Brazil - Serie A

América Mineiro
02:30
Cuiabá
Ceará
05:00
Coritiba
Avaí
05:00
São Paulo
Athletico PR
05:00
Santos
Atlético GO
06:30
Corinthians

5 Brazil - Serie B

Operário PR
07:30
Cruzeiro
Novorizontino
02:30
Sampaio Corrêa
Bahia
02:30
Criciúma
Brusque
05:00
Náutico
Tombense
05:00
Ituano

5 Brazil - Serie C

Ypiranga Erechim
21:00
Figueirense
Botafogo PB
03:00
ABC
Confiança
04:00
Botafogo SP
Mirassol
05:00
Brasil de Pelotas

80 Chile - Primera B

Barnechea
02:30
Santiago Morning

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Nacional
05:15
Atlético Bucaramanga

353 Colombia - Torneo Betplay

Tigres
02:00
Bogotá

53128 Guatemala - Primera Division

Marquense
06:00
Xinabajul

338 Peru - Segunda Division

Deportivo Coopsol
03:00
Alfonso Ugarte Puno
Alianza Universidad
03:00
Comerciantes Unidos

158 Uruguay - Primera Division

Peñarol
02:00
Cerro Largo
Deportivo Maldonado
02:00
Albion
Cerrito
04:30
Plaza Colonia

158 Uruguay - Segunda Division

Uruguay Montevideo
20:00
Miramar Misiones
Juventud
01:00
Sud América
Villa Española
01:00
Central Español

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
06:00
รีล ซอลต์ เลค

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Colorado Springs
08:00
Las Vegas Lights
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Detroit City
Charleston Battery
06:00
Indy Eleven

1320 Congo DR - Super Ligue

Panda B5
20:30
Kuya Sport

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Sporting Gagnoa
22:30
Abengourou
SOA
22:30
Lys Sassandra
SOL
00:45
ES Bafing

468 Ghana - Premier League

Accra Lions
22:00
Berekum Chelsea

1179 Kenya - Premier League

Posta Rangers
19:00
Wazito
Kariobangi Sharks
19:00
Ulinzi Stars
Bandari
19:00
Sofapaka

45412 Lebanon - Premier League

Tripoli
20:00
Al Nejmeh
Shabab El Bourj
20:00
Al Ansar

1004 Canada - PCSL

Port Moody Rangers
10:00
Khalsa
Fusion
05:00
Mid Isle Highlanders
Victoria United
06:00
Okanagan

5618 China PR - Super League

Shanghai SIPG
14:30
Wuhan Zall
Shenzhen
15:30
Chengdu Qianbao
Changchun Yatai
16:30
Guangzhou R&F
Meizhou Hakka
18:00
Tianjin Teda
Henan Jianye
18:30
Dalian Professional

712 Korea Republic - National League

Siheung Citizen
14:00
Ulsan Citize
Gyeongju HNP
15:00
Gimhae City
Yangju Citizen
15:00
Mokpo City
Cheongju
17:00
Changwon City

44 Argentina - Primera C

Luján
01:30
Berazategui
Claypole
01:30
Real Pilar

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Mercedes
01:30
Yupanqui

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

VVOG
19:30
HSV Hoek
Ajax Amateurs
19:30
DOVO
Staphorst
19:30
Ter Leede
Sportlust '46
19:30
DVS '33
Excelsior '31
19:30
ODIN '59
Harkemase Boys
19:30
ACV
GOES
19:30
SteDoCo
Barendrecht
19:30
Sparta Nijkerk
VVSB
19:30
Lisse

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

The Strongest
02:00
Atlético Palmaflor

147 Africa - Africa Cup of Nations Qualifications

นามิเบีย
20:00
บุรุนดี
แคเมอรูน
23:00
เคนย่า
Niger
23:00
แทนซาเนีย
แกมเบีย
23:00
ซูดานใต้
แอลจีเรีย
02:00
ยูกันดา
มาลี
02:00
Congo
มอริเตเนีย
02:00
ซูดาน
เซเนกัล
02:00
เบนิน
คองโก
03:00
Gabon

99474 World - OFC Champions League

Ne Drehu
11:00
Hienghene Sport

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Chernomorets Balchik
22:00
Chernolomets
Riltsi
22:00
Spartak Varna II

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Benesov
15:15
Karlovy Vary
Rakovnik
15:15
Slavoj Vyšehrad
Admira Praha
15:15
Povltava FA
Loko Vltavín
15:15
Králův Dvůr
Zbuzany
15:15
Ústí nad Orlicí
Pardubice II
15:15
Jablonec II
Přepeře
15:30
Bohemians 1905 II
Dukla Praha II
16:00
Sokol Brozany
Příbram II
20:30
Sokol Hostoun
Jiskra Domažlice
22:00
Motorlet Praha
Sokol Živanice
22:00
Teplice II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Zlín II
15:30
Velké Meziříčí
Vrchovina
22:00
Hanácká

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Marianske Lazne
15:15
Spartak Sobeslav
České Budějovice II
15:30
Hořovicko
Český lev - Union Beroun
22:00
Hvězda Cheb
Klatovy
22:00
Sokol Lom

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Tatran Rakovnik
15:15
Ostrov
Arsenal Česká Lípa
15:15
Štětí
FK Brandys nad Labem
15:15
Olympie Brezova
Aritma Praha
15:15
Neratovice-Byškovice
Kladno
15:15
Louny
Banik Sous
22:00
Meteor Praha
Dobris
22:00
Slaný

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sokol Libiš
15:15
Tochovice
Kosmonosy
15:30
Trutnov

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Skaštice
20:00
Holesov
FC Vsetin
21:00
Bzenec
Valašské Meziříčí
22:00
Hranice
Viktorie Přerov
22:00
Strani
Nove Sady
22:00
Šumperk

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Hodonín-Šardice
15:15
Velka Bites
Humpolec
19:00
Havlickuv Brod
Bystřice nad Pernštejnem
22:00
Slavoj Polná
Start Brno
22:00
Ždírec nad Doubravou

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Allerod
18:00
Solrød
B 1903
19:00
Ishøj
Brønshøj
19:00
BK Union

320 Denmark - Denmark Series Group 2

GVI
17:00
Ringsted
LSF
18:00
Tarnby FF
Skovshoved
19:00
B 1908

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Marienlyst
18:00
Tarup-Paarup
OKS
18:00
B 1913
Hedensted
18:30
Varde IF Elite

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Vejgaard B
18:00
ASA Aarhus

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Aurillac Arpajon
23:00
Clermont II
Lyon Duchere II
23:00
Limonest
Hauts Lyonnais
23:00
Vaulx
Moulins Football
23:00
Montlucon
Velay
23:00
Saint-Étienne II
Bourgoin-Jallieu
23:00
Chambery
Ain Sud
23:00
Thonon Évian

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Jura Dolois
23:00
Selongey
Morteau Montlebon
23:00
Saint-Apollinaire
Pontarlier
23:00
Dijon II
Besancon FC
23:00
Paron
Montceau
23:00
Racing Besançon
Grandvillars
23:00
Valdahon Vercel
Sochaux II
23:00
Gueugnon

17 France - National 3: Bretagne

Pontivy GSI
23:00
Stade Briochin II
Drapeau Fougères
23:00
Trégunc
TA Rennes
23:00
Saint-Pierre Milizac
Guipry-Messac
23:00
Rennes II
Plouzane
23:00
Brest II
Saint-Colomban Locmine
23:00
Lannion
Dinan Léhon
23:00
Stade Pontivy

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Bourges Foot 18 II
23:00
Montargis
Orleans II
23:00
Déols
Tourangeau
23:00
Vierzon
Montlouis
23:00
Avoine OCC
Saran Municipal
23:00
Chateauroux II
Saint-Jean-le-Blanc
23:00
C' Chartres II
J3 Amilly
23:00
Chateauneuf-sur-Loire

17 France - National 3: Grand-Est

Nancy II
20:00
Biesheim
Prix-lès-Mézières
21:00
Troyes II
Colmar
22:00
Saint-Louis Neuweg
RC Epernay
23:00
Amneville
Thaon
23:00
Sarre Union
Illkirch Graffenstaden
23:00
Raon l'Etape
Mulhouse
23:00
Strasbourg II

17 France - National 3: Hauts-de-France

Amiens AC
23:00
Croix Football IC
Valenciennes II
23:00
Lille II
Feignies-Aulnoye
23:00
Saint-Omer
Le Touquet
23:00
Boulogne II
Amiens SC II
23:00
Maubeuge
Vimy
23:00
Olympique Marcquois
Wasquehal
23:00
US Chantilly

17 France - National 3: Normandie

Évreux 27
23:00
Alencon
Oissel CMS
23:00
Le Havre II
Dieppe
23:00
Romilly-Pt St Pierre
Bayeux
23:00
Vire
Dives-Cabourg
23:00
AG Caennaise
Avranches II
23:00
Quevilly II
Saint-Lo Manche
23:00
Cherbourg

1578 Norway - 2. Division - Group 1

Arendal
19:00
Vard
Staal Jørpeland
19:00
Ullern

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sloga Požega
22:30
Radjevac Krupanj
Budućnost Arilje
22:30
Jedinstvo Ub
Sloboda Užice
22:30
RSK Rabrovo
Takovo
22:30
Mačva 1929
Sušica
22:30
Semendrija 1924
Sloga Bajina Basta
22:30
Sloga Kraljevo
Trepča
22:30
Real Podunavci
Borac Čačak
22:30
Mladi Radnik

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nové Zámky
22:00
Spartak Myjava
Kalna n. Hronom
22:00
Galanta
TEMPO Partizánske
22:00
Povazska Bystrica
Marcelová
22:00
Slovan Duslo Šaľa

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Stenungsund
19:00
Karlslund
Lidköping
20:00
Angered BK
Gauthiod
21:00
Säffle SK
Vänersborgs FK
21:00
Grebbestad

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Stocksund
20:00
Gute
Uppsala
21:00
Hudiksvall
IFK Österåker
21:00
Forsbacka
Kungsängen
21:00
Akropolis

47 Sweden - Division 2: Norrland

IFK Östersund
17:00
Friska Viljor
Kiruna FF
18:00
Skellefteå
Sund
18:00
IFK Luleå
Umeå FC Akademi
20:00
Ytterhogdal
Gottne IF
20:00
Storfors
Sandviks
21:00
Boden
Bergnasets
21:00
Algarna

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Rosengård
18:30
Nosaby
IFK Hässleholm
19:00
Ariana
Asarum
19:00
Hässleholms IF
Eslov
21:00
Karlskrona

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

United Nordic
19:00
Nyköping
Karlberg
21:00
Enskede
IFK Eskilstuna
21:00
Trosa-Vagnhärad SK
Syrianska
22:30
Värmbols

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Eskilsminne
19:00
Landvetter IS
Ullared
21:00
Assyriska BK
Vastra Frolunda
21:00
Sävedalen
Varbergs GIF
21:00
Husqvarna

5 Brazil - Gaucho 2

Veranópolis
01:00
Brasil Farroupilha
Santa Cruz RS
01:00
Inter Santa Maria

5 Brazil - Mineiro 2

Coimbra
01:00
Boa
Betim
01:00
Tupi
Ipatinga
02:00
Democrata SL

5 Brazil - Amapaense

São Paulo AP
03:00
Oratório

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Ituzaingó
22:00
San Miguel
Comunicaciones
01:30
Dock Sud
Cañuelas
01:30
UAI Urquiza
Argentino Quilmes
01:30
Defensores Unidos
Acassuso
01:30
Talleres Remedios

44 Argentina - Torneo Federal A

Ciudad de Bolívar
01:00
Circulo Deportivo
Sansinena
01:00
Liniers Bahía Blanca
Crucero del Norte
01:30
Gimnasia y Tiro

911987 Bhutan - Super League

Ugyen Academy
17:00
Tensung
Gelephu
20:00
Paro Rinpung

712 Korea Republic - K League 2

Daejeon Citizen
16:00
Jeonnam Dragons
Gyeongnam
16:00
Gimpo
Seoul E.
18:00
Bucheon 1995

99474 World - Toulon Tournament

Saudi Arabia U20
19:00
Panama U23
France U20
22:30
Argentina U20

98 Australia - Brisbane Premier League

Mt Gravatt Hawks
15:00
The Gap
Acacia Ridge
15:00
St George Willawong
Centenary Stormers
16:00
Pine Hills
Univ. Queensland
16:15
Western Spirit

98 Australia - New South Wales

North Shore Mariners
12:00
Sydney Olympic
APIA Leichhardt Tigers
14:30
Rockdale City Suns
Marconi Stallions
16:00
Blacktown City

5 Brazil - Brasileiro U20

Cruzeiro U20
21:00
Palmeiras U20
Flamengo RJ U20
21:00
Sao Paulo U20
América Mineiro U20
01:00
Fortaleza U20
Santos U20
01:00
Chapecoense-SC U20
Bragantino U20
01:00
Internacional U20
Atletico-MG U20
06:00
Ceará U20

11240938 Asia - Afc Championship U23

Turkmenistan U23
20:00
Iran U23
Iraq U23
20:00
Australia U23
Qatar U23
22:00
Uzbekistan U23
Kuwait U23
00:00
Jordan U23

98 Australia - Npl Western Australia

Gwelup Croatia SC
14:00
Perth Glory II
Cockburn City
14:00
Perth RedStar
Perth
14:00
Inglewood United
Floreat Athena
14:00
Armadale
Balcatta
14:00
Bayswater City
Sorrento
14:00
Stirling Lions

98 Australia - Npl Tasmania

Glenorchy Knights
11:00
Devonport City
Kingborough Lions
11:30
Riverside Olympic
Launceston City
13:30
South Hobart

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast United
15:00
SC Wanderers
Moreton Bay United
15:30
Queensland Lions
Capalaba
16:00
Brisbane City
Olympic
16:00
Gold Coast Knights

98 Australia - Npl South Australian

White City Woodville
12:30
Adelaide Olympic
Sturt Lions
12:30
West Torrens Birkalla
Adelaide United ||
12:30
South Adelaide Panthers
Adelaide City
14:30
Croydon Kings
Adelaide Comets
14:45
Cumberland United
NE MetroStars
14:45
Campbelltown City

98 Australia - Npl Victoria

Eastern Lions
12:00
Altona Magic
Hume City
16:00
Dandenong City
Dandenong Thunder
16:00
Oakleigh Cannons

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Baden
21:00
Grasshopper II
Echallens
21:00
Tuggen
Wohlen
22:00
Bulle
Paradiso
23:00
Vevey Sports

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Zürich II
21:00
Breitenrain
Stade Nyonnais
21:00
Bellinzona
Chiasso
21:00
Étoile Carouge
Black Stars
21:00
Sion II
YF Juventus
21:00
Brühl
Biel-Bienne
21:00
Bavois
Rapperswil-Jona
21:00
Cham

143 Austria - Regionalliga: West

Austria Salzburg
22:00
Admira Dornbirn

98 Australia - Northern Nsw

Lambton Jaffas
11:00
Weston Bears
Maitland
11:30
Cooks Hill United

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

อาร์เมเนีย
20:00
ไอร์แลนด์
ฮังการี
23:00
อังกฤษ
ฟินแลนด์
23:00
Bosnia and Herzegovina
ลิทัวเนีย
23:00
ลักเซมเบิร์ก
อิตาลี
01:45
เยอรมนี
มอนเตเนโกร
01:45
โรมาเนีย
ตุรกี
01:45
หมู่เกาะแฟโร

47 Sweden - Elitettan Women

Team TG FF W
18:00
Bergdalens W
Uppsala W
20:00
Älvsjö AIK W
Jitex W
20:00
Mallbacken W
Växjö W
20:00
Lidköping W

99474 World - Friendly International U19

Iceland U19
21:00
Ireland U19

99474 World - Friendly International U18

Poland U18
23:00
North Macedonia U18

320 Denmark - Elitedivisionen Women

FC Thy - ThistedQ
19:00
Farum BK W
KoldingQ W
19:00
Brondby W
Køge
19:00
Fortuna Hjorring W

11 Germany - Regionalliga Playoffs - Finals

VfB Oldenburg
19:00
BFC Dynamo

614 Algeria - Algeria Youth League

US Biskra U21
15:00
ES Sétif U21
MC Oran U21
22:45
WA Tlemcen U21
JS Kabylie U21
22:45
CS Constantine U21
ASO Chlef U21
22:45
MC Alger U21
JS Saoura U21
00:00
NA Hussein Dey U21

3483 USA - USL League One

Richmond Kickers
05:30
Tormenta
Greenville Triumph
06:00
Charlotte Independence
Chattanooga Red Wolves
06:30
Union Omaha

32 Spain - División De Honor Juvenil - Play-offs

Barcelona U19
17:00
Athletic Club U19

5 Brazil - Brasileiro Women

Palmeiras W
00:00
Corinthians W
São José W
01:00
Flamengo W

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Libourne
23:00
Cognac
Tartas-St Yaguen
23:00
CA Neuville
Anglet Genets
23:00
Niort II
Stade Bordelais
23:00
Poitiers
Lège-Cap-Ferret
23:00
Aviron Bayonnais
Chauvigny
23:00
Bressuire
Chatellerault
23:00
Bordeaux II

17 France - National 3: Occitanie

Toulouse II
23:00
Agde
Nîmes II
23:00
Castanet
Alberes Argelès
23:00
Blagnac
Rodez II
23:00
Olympique d'Alès
Muret
23:00
Salinieres Aigues Mortes
Fabrègues
23:00
Balma
Stade Beaucairois
23:00
Narbonne

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Blanc Mesnil
23:00
Mantes 78
PSG II
23:00
Linas-Montlhery
Les Mureaux
23:00
Paris II
Aubervilliers
23:00
Les Ulis
Racing Colombes 92
23:00
Drancy JA
Meaux Academy Football
23:00
Bretigny Foot
Créteil II
23:00
Ivry US

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Côte Bleue
22:00
Corte
Consolat Marseille
23:00
Cannet Rocheville
Marseille Endoume Catalans
23:00
Rousset-Ste Victoire
Ajaccio II
23:00
Cannes
Villefranche SJB
23:00
Furiani-Agliani
Mandelieu LN
23:00
Istres

44 Argentina - Reserve League

River Plate Res.
19:15
Defensa y Justicia Res.
Godoy Cruz Res.
20:00
Platense Res.
Central Córdoba SdE Res.
21:00
Barracas Central Res.

5 Brazil - Paulista Série B

Grêmio Prudente
01:00
Itararé
Paulista
01:00
Rio Branco SP
Itapirense
01:00
Amparo
Independente SP
01:00
Uniao Sao Joao
Manthiqueira
01:00
Flamengo SP
Guarulhos
01:00
São José FC

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Magpies Crusaders
16:00
Across The Waves

98 Australia - Northern Territory FFA Cup Preliminary

Casuarina
17:30
Verdi

320 Denmark - 1. Division Women Play-offs

AaB W
19:00
B 93 W
Sundby W
19:00
AGF W
Odense Q W
20:00
Varde W

146 South Africa - Premier League Play-offs

University of Pretoria
20:00
Moroka Swallows

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Eastern Lions U21
09:15
Altona Magic U21
Green Gully U21
12:00
Port Melbourne U21
Melbourne Knights U21
12:00
South Melbourne U21
Hume City U21
13:00
Dandenong City U21
Dandenong Thunder U21
14:00
Oakleigh Cannons U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Nittaidai W
10:00
Iga Kunoichi W
NGU Lublield Nagoya W
14:00
Cerezo Osaka W

227 Russia - Premier League Women

Zenit W
19:00
Rostov W
Rubin Kazan W
20:00
Yenisey W
Krasnodar W
20:00
Zvezda 2005 W
Chertanovo W
21:30
Lokomotiv Moscow W
Ryazan VDV W
22:00
CSKA Moscow W

1004 Canada - Premier League

HFX Wanderers
01:00
York9

1796 Iceland - 4. Deild

Máni
21:00
Einherji
KÁ Hafnarfjördur
23:00
Tindastóll
Hamrarnir
23:00
Spyrnir

1796 Iceland - 3. Deild

Dalvík / Reynir
21:00
Sindri
Kormákur / Hvöt
21:45
KFS

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Blau-Weiß Feldkirch
19:30
Lustenau
Schruns
21:00
Nenzing
Hard
21:00
Alberschwende
Höchst
22:00
Lochau
Bezau
22:00
Hörbranz
Rheindorf Altach II
22:00
Bizau
Meiningen
23:00
Andelsbuch

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Mt Gravatt U23
13:00
The Gap U23
Acacia Ridge U23
13:00
St George Willawong U23
Centenary Stormers U23
14:00
Pine Hills U23
Univ. Queensland U23
14:00
Western Spirit U23

80 Chile - Segunda División

Deportes Valdivia
02:30
Real San Joaquín

453172 Macao - Primeira Division

Cheng Fung
18:00
เบนฟิกา
CPK
20:00
Casa de Portugal

1796 Iceland - 1. Deild Women

Fjardab Höttur Leiknir W
20:00
Fylkir W
Haukar W
20:00
HK W

479 Japan - Japan Football League

Sony Sendai
11:00
Criacao Shinjuku
Osaka
11:00
Nara Club
TIAMO Hirakata
12:30
Maruyasu Okazaki

479 Japan - Nadeshiko League 2

Veertien Mie W
11:00
Yunogo Belle W

1233 Finland - Kolmonen

Kultsu
18:00
KoPa
Jyväskylä Blackbird
20:00
Riverball

212 Belarus - Second Division - Brest Region

DYUSSH Stolin
19:00
Luninets
Dinamo Malorita
19:00
Drogichin
DYuSSh-3 Pinsk
20:00
Ivanovo
Niva
20:00
Ivatsevichi

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

Polotsk
16:00
Miory
Gorodok lions
18:00
Niva Tolochin
Lepel
18:00
Gazovik

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

Bumprom
18:00
Mozyr NPZ
Zhlobin
18:00
Svetlogorsk
Vertykal
19:00
Vetka DYuSSh
DYuSSh-2 Rechitsa
20:00
Iput DYuSSh

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

Fakel Novogrudok
17:00
Slonim City
FSK Dyatlovo
19:00
Schuchin
Smena Vawkavysk
20:00
Chayka Zelva

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Viktoriya Maryina Horka
18:00
FK Viliya
Kolos Cherven
18:00
Falko
Livadija
18:00
Berezino
Krupki
20:00
Zhodino Yuzhnoe
Uzda
20:00
Starye Dorogi
Bobovnya
21:00
Respect
Kletsk
21:00
Kronon

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

Zarya Krugloe
18:00
Spartak
Gorki
19:00
Krasnopole
SOZh Krichev
19:00
Niva Chausy

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Zvezda Sint Petersburg
18:00
Kazanka
Tver
19:00
Yenisey II
Kairat Moskva
21:00
Shinnik
Krasava Odintsovo
22:00
Volna Kovernino
Leningradets
22:00
Dinamo Moskva II

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Strogino
17:00
Sokol Saratov
Salyut Belgorod
18:00
SKA-Energiya II
Rodina Moskva
20:00
Dinamo Bryansk
Saransk
22:00
Avangard Kursk
Khimki 2
22:00
Dinamo Vladivostok

227 Russia - FNL 2 - Group 4

Novosibirsk
16:00
Zvezda Perm
Chelyabinsk
16:00
Lada Tolyatti
Ural 2
16:00
Volga Ulyanovsk
Zenit Izhevsk
19:00
Irtysh
Amkar Perm'
19:00
Dinamo Barnaul
Spartak Tuymazy
19:00
Nosta
Torpedo Miass
19:00
Orenburg II