แจกฟรี ตารางบอล 11 มิ.ย. 2565

479 เจลีก 2

เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
ซไวเก้น คานาซาวะ
16:00
โยโกฮามา เอฟซี
โตกุชิม่า วอร์ทิส
16:00
เวกัลตะ เซนได
FC เรียวเคียว
16:30
V-วาเรน นากาซากิ
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ

479 Japan - J-League Cup

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
14:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
โชนัน เบลล์มาเร่
16:00
เซเรโซ โอซาก้า
เกียวโต แซงก้า
16:30
นาโกย่า แกรมปัส

99474 World - Friendly International

บราซิล
18:00
อาร์เจนตินา
อุรุกวัย
03:00
Jamaica
อุรุกวัย
03:00
Panama

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Carl Zeiss Jena II
19:00
Budissa Bautzen
Wacker Nordhausen
19:00
Einheit Rudolstadt

212 Belarus - Pershaya Liga

Molodechno-DYuSSh 4
18:00
Naftan
Slonim
20:00
Shakhtyor Petrikov
FC Ostrovets
22:00
Osipovichy

1233 Finland - Ykkonen

PK-35
21:00
KPV
SJK Akatemia
21:00
KTP

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Vestri
21:00
Kórdrengir
HK
23:00
Thór

1796 Iceland - 2. Deild

Ægir
21:00
Völsungur

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

คิโรน่า
02:00
เตเนริเฟ

47 Sweden - Ettan: North

Gefle
18:00
Sollentuna
Sylvia
18:00
Forward
Stockholm Internazionale
18:00
Motala
IF Karlstad Fotboll
21:00
Sandviken
Tegs SK
21:00
Hammarby Talang

47 Sweden - Ettan: South

Olympic
20:15
Åtvidaberg
Falkenberg
21:00
Tvååker
IFK Malmö
21:00
GAIS
Ljungskile
21:00
Ängelholm
Torns
21:00
Oskarshamns AIK
Vänersborgs IF
21:00
Lund

44 Argentina - Superliga

Huracán
07:30
Rosario Central
Independiente
07:30
Talleres Córdoba
Arsenal de Sarandi
01:30
Banfield
Tigre
01:30
Barracas Central
Sarmiento
04:00
Argentinos Juniors
River Plate
06:30
Atlético Tucumán

44 Argentina - Primera B Nacional

Instituto
01:00
Atlético Rafaela
Tristán Suárez
01:10
Chacarita Juniors
Quilmes
01:30
Chaco For Ever
Flandria
01:30
Gimnasia Jujuy

5 Brazil - Serie A

Corinthians
02:30
Juventude
Atlético Mineiro
05:00
Santos
Fluminense
05:00
Atlético GO
Cuiabá
05:00
Bragantino

5 Brazil - Serie B

Chapecoense
07:30
Criciúma
Brusque
21:00
Ituano
Ponte Preta
02:30
Londrina
CRB
02:30
Vila Nova
Operário PR
04:30
Bahia

5 Brazil - Serie C

Brasil de Pelotas
21:00
Ypiranga Erechim
EC São José
01:00
Floresta
Campinense
03:00
Manaus
Uniclinic
05:00
Vitória

353 Colombia - Liga BetPlay

Junior FC
05:00
Atlético Bucaramanga

338 Peru - Segunda Division

Real Garcilaso
03:00
Juan Aurich
Molinos El Pirata
03:00
Santos

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Charlotte
02:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Monterey Bay
05:00
San Antonio
Miami FC II
06:00
Tampa Bay Rowdies
Charleston Battery
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Atlanta United II
06:30
Loudoun United
Detroit City
06:30
Sacramento Republic

614 Algeria - Ligue 1

RC Arbaâ
22:45
JS Saoura
Paradou AC
22:45
JS Kabylie
Tlemcen
22:45
CR Belouizdad
CS Constantine
22:45
ASO Chlef

593 Cameroon - Elite One

Young Sport Academy
21:30
APEJES Academy
Racing
21:30
Fortuna Mfou
Eding Sport
21:30
New Star
Yafoot
21:30
Fovu Club
UMS de Loum
21:30
Avion Academy
Bamboutos
21:30
Dragon de Yaounde
PWD
21:30
Cotonsport
Panthère
22:00
APEJES Academy
Union Douala
22:00
Fauve Azur Elite
Colombe
22:00
Fortuna Mfou
Tonnerre
22:00
Les Astres
Canon
22:00
Feutcheu
Stade Renard
22:00
Racing
OFTA
22:00
Renaissance
Fauve Azur Elite
00:00
Les Astres

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

San-Pedro
22:30
Sporting Gagnoa
AFAD
00:45
Stella

1179 Kenya - Premier League

Mathare United
19:00
Gor Mahia

200 Senegal - Ligue 1

Jaraaf
00:00
CNEPS Excellence
Douanes
00:00
ASEC Ndiambour
Generation Foot
00:00
Mbour Petite Côte
La Linguère
00:00
Dakar SC
Diambars
00:00
Gorée

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Hilal Omdurman
00:00
Al Ahli Khartoum

1004 Canada - PCSL

Victoria United
04:00
Koinonia
WIA
06:00
Khalsa

5618 China PR - Super League

กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
16:30
Wuhan Zall
Henan Jianye
18:30
Hangzhou
Hebei CFFC
18:30
Shanghai SIPG

712 Korea Republic - National League

Paju Citizen
15:00
Dangjin Citizen
Cheonan City
17:00
Ulsan Citize
Gimhae City
17:00
Hwaseong

44 Argentina - Primera C

San Martín Burzaco
21:00
Claypole

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Defensores de Cambaceres
01:30
Juventud Unida G.
Argentino Rosario
01:30
Deportivo Paraguayo
Yupanqui
01:30
Centro Español

99474 World - Asian Cup Qualification

มองโกเลีย
11:30
ฟิลิปปินส์
เยเมน
16:00
ปาเลสไตน์
Bangladesh
16:15
เติร์กเมนิสถาน
สิงคโปร์
17:30
ทาจิกิสถาน
กัมพูชา
18:30
ฮ่องกง
ศรีลังกา
19:00
ไทย
มาเลเซีย
20:00
บาห์เรน
อัฟกานิสถาน
22:00
อินเดีย
เมียนมาร์
22:00
Kyrgyz Republic
มัลดีฟส์
22:30
อุซเบกิสถาน
เนปาล
23:15
คูเวต
อินโดนีเซีย
02:15
จอร์แดน

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Jablonec II
15:15
Přepeře
Sokol Hostoun
19:00
Benesov
Slovan Velvary
19:00
Ústí nad Orlicí
Slavoj Vyšehrad
22:00
Admira Praha
Sokol Brozany
22:00
Sokol Živanice

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Frýdek-Místek
19:00
Vysočina Jihlava II
Hanácká
22:00
Vratimov
Uherský Brod
22:00
Znojmo

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Prestice
19:30
Klatovy
Spartak Sobeslav
20:30
Rokycany
Otava Katovice
22:00
České Budějovice II
Petřín Plzeň
22:00
Hořovicko
Jindrichuv Hradec
22:00
Marianske Lazne
Doubravka
22:00
Český lev - Union Beroun
Hvězda Cheb
22:00
Tatran Sedlcany

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Neratovice-Byškovice
15:15
FK Brandys nad Labem
Aritma Praha
15:15
Chomutov
Štětí
15:15
Dobris
Olympie Brezova
20:00
Arsenal Česká Lípa
Ostrov
22:00
Český Brod
Slaný
22:00
Kladno

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sparta Kutná Hora
22:00
Dvůr Králové
Letohrad
22:00
Kosmonosy
Vysoke Myto
22:00
Velke Hamry
Tochovice
22:00
Benatky nad Jizerou
Trutnov
22:00
Hlinsko
Poříčany
22:00
Náchod
Horky nad Jizerou
22:00
Sokol Libiš

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Hranice
22:00
Nove Sady
Holesov
22:00
Valašské Meziříčí
Bzenec
22:00
Skaštice
Strani
22:00
Slavičín
HFK Olomouc
22:00
Viktorie Přerov

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Břeclav
15:15
Humpolec
Havlickuv Brod
15:30
Zbrojovka Brno II

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Ishøj
18:00
Greve
Solrød
19:00
Avarta

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Ringsted
18:00
LSF
Køge Nord
19:00
GVI

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Tarup-Paarup
18:00
Hedensted
Varde IF Elite
20:00
OKS
Aarhus Fremad II
21:00
Marienlyst

320 Denmark - Denmark Series Group 4

ASA Aarhus
18:00
Kjellerup
Fuglebakken KFUM
18:00
Holstebro
Odder
19:00
Norresundby
AaB II
19:00
VRI

1233 Finland - Kakkonen

JIPPO
19:00
Reipas
Atlantis
21:00
Kiffen
HJS Akatemia
21:00
Honka Akatemia
SalPa
21:00
Ilves II
Vaajakoski
21:00
JS Hercules
KajHa
21:00
OLS
JBK
21:00
OTP
RoPS
22:00
VIFK
I-Kissat
22:30
Jazz
VJS
23:00
KaaPo

17 France - National 3: Normandie

Oissel CMS
23:00
Le Havre II
Évreux 27
00:00
Alencon

1578 Norway - 2. Division - Group 1

Øygarden
18:30
Egersund
Strømmen
20:00
Flekkerøy
Vard
20:00
Sotra
Ullern
21:00
Kvik Halden
Ørn Horten
21:00
Odd II

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Hødd
19:00
Eidsvold
Frigg
20:00
Levanger
Tromsdalen
20:00
Bærum
Asker
22:00
Alta

401 Slovakia - 3. Liga - West

Castkovce
22:00
Veľké Ludince
Nitra
22:00
Nové Zámky
Spartak Myjava
22:00
Marcelová
Slovan Duslo Šaľa
22:00
TEMPO Partizánske
Povazska Bystrica
22:00
Beluša
Kalna n. Hronom
22:00
Imeľ
Galanta
22:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
Slovan Levice
22:00
OFK Malzenice
Nové Mesto nad Váhom
22:00
Lednické Rovne

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Karlslund
19:00
Vänersborgs FK
Grebbestad
19:00
Nordvärmland
Säffle SK
19:00
Kumla
Herrestads
21:00
Mjolby

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Sandvikens AIK
17:30
Korsnäs IF FK
Akropolis
21:00
IFK Österåker
Hudiksvall
21:00
Stocksund
Gute
23:00
Kvarnsveden

47 Sweden - Division 2: Norrland

Storfors
18:00
Umeå FC Akademi
Boden
19:00
IFK Östersund
Skellefteå
19:00
Gottne IF
Friska Viljor
20:00
Bergnasets
Ytterhogdal
20:00
Sandviks

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Ariana
19:00
Högsby
Nosaby
19:00
Asarum
Räppe
21:00
Berga

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Enskede
19:00
Sleipner
Huddinge
19:00
United Nordic
Trosa-Vagnhärad SK
19:00
Syrianska
Nyköping
21:00
Lidingö

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Assyriska BK
18:00
Hittarp
Torslanda
18:00
Varbergs GIF
Husqvarna
21:00
Eskilsminne
Sävedalen
21:00
Ullared

5 Brazil - Cearense 2

Itapipoca
01:00
Cariri
Maranguape
01:00
Tiradentes CE

5 Brazil - Mineiro 2

Uberaba
01:30
Ipatinga
Democrata SL
01:30
Tupynambás
Tupi
01:30
Coimbra
Nacional AC MG
01:30
Aymorés
Uniao Luziense
01:30
Betim
Boa
01:30
Varginha EC

5 Brazil - Amapaense

São Paulo AP
05:00
Macapá

44 Argentina - Primera B Metropolitana

JJ Urquiza
23:10
Defensores Unidos
Acassuso
01:30
Deportivo Merlo
Cañuelas
01:30
Villa San Carlos
Comunicaciones
01:30
UAI Urquiza
Los Andes
03:10
Dock Sud
Ituzaingó
05:00
Deportivo Armenio

44 Argentina - Torneo Federal A

Def. de Pronunciamiento
01:00
CDJU Gualeguaychu
Ferro Carril Oeste LP
01:00
Huracán Las Heras

712 Korea Republic - K League 2

Gwangju
16:00
Anyang

99474 World - Friendly International Women

Morocco W
03:00
Congo W

98 Australia - Brisbane Premier League

The Lakes
15:00
Pine Hills
Acacia Ridge
15:00
Newmarket
Bayside United
16:00
Toowong
Univ. Queensland
16:15
St George Willawong

98 Australia - Capital Territory

Belconnen United
12:00
Woden Weston
Canberra Olympic
12:00
O'Connor Knights
Cooma Tigers
12:00
Canberra FC
Monaro Panthers
14:45
Gungahlin

98 Australia - New South Wales

Sutherland Sharks
12:30
Mt Druitt Town

748 Latvia - Latvian Cup

Mārupe
20:00
Smiltene
Jēkabpils
20:00
Dinamo Riga
Gulbenes BJSS
20:00
Salaspils
Saldus SS/Leevon
21:00
JFC Jelgava
Priekuli
22:00
Limbazi
Skanste
23:00
PPK

11240938 Asia - Afc Championship U23

Australia U23
20:00
Turkmenistan U23
Uzbekistan U23
23:00
Iraq U23

98 Australia - Npl Western Australia

Gwelup Croatia SC
14:00
Perth RedStar
Floreat Athena
14:00
Perth
Bayswater City
14:00
Perth Glory II
Inglewood United
14:00
Balcatta
Stirling Lions
14:00
Armadale
Sorrento
14:00
Cockburn City

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast Knights
13:30
Capalaba
Brisbane City
14:30
Gold Coast United
Olympic
15:00
Brisbane Roar II
Moreton Bay United
15:30
Eastern Suburbs Brisbane
Logan Lightning
16:15
SC Wanderers

88407 Indonesia - President Cup

Persis Solo
16:00
PSS Sleman
Arema
20:30
PSM

98 Australia - Npl South Australian

Cumberland United
12:30
Adelaide City
Sturt Lions
12:30
Adelaide Comets
South Adelaide Panthers
12:30
West Torrens Birkalla
Campbelltown City
12:30
White City Woodville

98 Australia - Npl Victoria

Avondale Heights
12:00
Hume City
Dandenong City
13:45
Green Gully
Port Melbourne
14:30
Eastern Lions
Altona Magic
15:00
Dandenong Thunder
South Melbourne
15:45
St. Albans Saints

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Bulle
22:00
Tuggen
Paradiso
00:00
Baden

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Sion II
21:00
YF Juventus
Brühl
21:00
Black Stars

143 Austria - Regionalliga: West

Admira Dornbirn
21:00
Schwaz
Hohenems
21:00
TSV St. Johann
Austria Salzburg
22:00
Telfs

98 Australia - Northern Nsw

Broadmeadow Magic
11:00
Lambton Jaffas
Lambton Jaffas
11:30
Edgeworth Eagles

2493 Mauritania - Super D1

Gourel Sangue
23:30
SNIM
Armee
00:30
Tevragh-Zeïne
Tidjikja
02:45
AC Douane

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

ยูเครน
20:00
อาร์เมเนีย
ไอร์แลนด์
23:00
สกอตแลนด์
หมู่เกาะแฟโร
23:00
ลิทัวเนีย
อังกฤษ
01:45
อิตาลี
ฮังการี
01:45
เยอรมนี
เนเธอร์แลนด์
01:45
โปแลนด์
เวลส์
01:45
เบลเยียม
มอนเตเนโกร
01:45
Bosnia and Herzegovina
โรมาเนีย
01:45
ฟินแลนด์
ลักเซมเบิร์ก
01:45
ตุรกี

47 Sweden - Elitettan Women

IFK Sundsvall W
19:00
Alingsås W
Bergdalens W
20:00
Mallbacken W
Bromölla W
20:00
Växjö W
Älvsjö AIK W
20:00
Jitex W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

HPS W
21:00
PK-35 W
Honka W
22:30
Ilves W
KuPS W
23:00
Åland United W

251 Italy - Serie D: Playoffs

Sangiuliano City
20:00
SSC Giugliano
Novara
21:00
Recanatese

3483 USA - USL League One

Richmond Kickers
05:30
Charlotte Independence

125 Greece - Gamma Ethnik: Play-offs

Ilioupoli
22:00
Iraklis Larissa
Proodeftiki
22:00
Panachaiki
PAO Rouf
22:00
Makedonikos Neapolis

5 Brazil - Carioca U20

Flamengo RJ U20
19:00
Botafogo U20
Bangu U20
20:00
Vasco U20
Madureira U20
01:00
Volta Redonda U20

5 Brazil - Brasileiro Women

Flamengo W
00:00
Corinthians W
RB Bragantino W
01:00
Grêmio W
Internacional RS W
01:00
São José W
Ferroviária W
04:00
Real Brasília W

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Racing Colombes 92
23:00
Drancy JA

5 Brazil - Paulista Série B

América SP
01:00
Andradina
Grêmio Prudente
01:00
Santacruzense
Rio Branco SP
01:00
Itapirense
Amparo
01:00
Uniao Sao Joao
Independente SP
01:00
Paulista
Flamengo SP
01:00
Guarulhos
São José FC
01:00
Atlético Mogi
Mauá
01:00
Mauaense
Jabaquara
01:00
SKA Brasil

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Cooks Hill United
11:00
Coffs Coast Tigers
Hamilton Olympic
11:00
Lake Macquarie
Maitland
11:00
Weston Bears
Coffs City United
14:00
Broadmeadow Magic

146 South Africa - Premier League Play-offs

Cape Town All Stars
20:00
Moroka Swallows

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Avondale Heights U21
09:15
Hume City U21
Dandenong City U21
11:30
Green Gully U21
Altona Magic U21
13:00
Dandenong Thunder U21
Port Melbourne U21
16:30
Eastern Lions U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Bunnies Gunma White Star W
11:00
Angeviolet Hiroshima W

1004 Canada - Premier League

Cavalry
02:30
HFX Wanderers

1796 Iceland - 4. Deild

Tindastóll
19:00
RB
Reynir Hellissandur
22:00
KFB
Máni
23:30
Hamrarnir

1796 Iceland - 3. Deild

KFS
19:00
Dalvík / Reynir
Kári
21:00
KFG
ÍH
21:00
Augnablik
Vídir
21:00
Kormákur / Hvöt
Sindri
21:00
Ellidi

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Andelsbuch
22:00
Ludesch
Nenzing
22:00
Rheindorf Altach II
Göfis
22:00
Bezau
Lochau
22:00
Hard
Bizau
22:00
Meiningen
Hörbranz
22:00
Blau-Weiß Feldkirch
Alberschwende
22:00
Fussach
Lustenau
22:00
Schruns

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

The Lakes U23
13:00
Pine Hills U23
Acacia Ridge U23
13:00
Newmarket U23
Bayside United U23
14:00
Toowong U23
Univ. Queensland U23
14:00
St George Willawong U23

80 Chile - Segunda División

San Antonio Unido
02:00
Deportes Valdivia

453172 Macao - Primeira Division

Lun Lok
18:00
CPK
Casa de Portugal
20:00
Tak Chun Ka I

1796 Iceland - 1. Deild Women

Tindastóll W
01:00
Fjardab Höttur Leiknir W

479 Japan - Japan Football League

Tokyo Musashino City
11:00
Sony Sendai

479 Japan - Nadeshiko League 2

Shizuoka Sangyo Univ. W
11:00
Yamato Sylphid W

1233 Finland - Kolmonen

Ri-Pa
17:00
STPS
KJP
18:00
IPS Edustus
HaPK
19:00
KoPa
JPS
21:00
LehPa

99474 World - Club Friendlies 3

Maritsa Plovdiv
15:00
Lokomotiv Plovdiv
Molde
17:00
AIK
Fredrikstad
17:30
IFK Göteborg
Cliftonville
21:00
Derry City
Kristiansund
21:00
Stjørdals-Blink
OFK Pirin
22:00
Septemvri Sofia
Rudar Trbovlje
22:00
Olimpija
Zepperen-Brustem
23:00
Sint-Truiden
Jesenice
23:00
Celje

212 Belarus - Second Division - Brest Region

Nadezhda
16:00
DYuSSh-3 Pinsk
Ivatsevichi
19:00
Kobrin
Ivanovo
20:00
Luninets

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

Gazovik
16:00
Veles 2020
Miory
18:00
Gorodok lions
DYuSSh Orsha
18:00
Senno
Niva Tolochin
19:00
Lepel

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

Vetka DYuSSh
16:00
Svetlogorsk
Mozyr NPZ
19:00
DYuSSh-2 Rechitsa
Vertykal
20:00
Bumprom

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

Chayka Zelva
17:00
Fakel Novogrudok
Svislach
19:00
Smena Vawkavysk
Neman Belkard
22:00
Grodnensky

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Starye Dorogi
17:00
Kronon
Viktoriya Maryina Horka
18:00
Livadija
FK Viliya
18:00
Zhodino Yuzhnoe
Respect
18:00
Spartak Slutsk
Falko
19:00
Krupki
Kletsk
20:00
Partizan Salihorsk
Bobovnya
21:00
Uzda
Berezino
22:00
Kolos Cherven
BGU Minsk
23:00
Tarpeda
Serebryanka
23:30
Krumkachy

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

Kirovsk
17:00
Zarya Krugloe
Niva Chausy
19:00
Gorki
Krasnopole
19:00
Servolyuks

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

Tervarit-j
19:00
RoPo
PonPa
19:00
PS Kemi
Raahe
19:00
Roi United
TP-47
21:00
KePS