แจกฟรี ตารางบอล 12 มิ.ย. 2565

479 เจลีก 2

รีโนฟา ยามากูชิ
11:00
ฟาเจียโน โอคายามา
Blaublitz Akita
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
มาชิดา เซลเวีย
12:00
Roasso Kumamoto
ThespaKusatsu Gunma
16:00
โทชิกิ SC
โตเกียวเวอร์ดี้
16:00
Grulla Morioka

99474 World - Friendly International

เอกวาดอร์
07:00
Cape Verde Islands
IR Iran
01:00
แอลจีเรีย

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

BCV Glesch / Paffendorf
20:00
SV Breinig
Alfter
20:00
Siegburger SV
Düren Merzenich
20:00
Eilendorf
Hennef 05
20:00
FC BW Friesdorf
Hürth
20:00
Borussia Freialdenhoven
Fortuna Köln II
20:00
Bergisch Gladbach
VfL Vichttal
20:00
Frechen
Pesch
20:30
Wesseling-Urfeld
Deutz
20:30
Viktoria Arnoldsweiler

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Pampow
19:00
Torgelower SV Greif
Lok Stendal
19:00
Stern
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
MSV 1919 Neuruppin
CFC Hertha
19:00
Mecklenburg Schwerin
BSC Süd 05
19:00
Staaken
Greifswalder FC
19:00
Hertha Zehlendorf
Neustrelitz
19:00
Victoria Seelow
Rostocker FC
19:00
RSV Eintracht
Hansa Rostock II
19:00
Eintracht Mahlsdorf
Greifswalder FC
19:00
Torgelower SV Greif
Eintracht Mahlsdorf
19:00
Stern
RSV Eintracht
19:00
MSV 1919 Neuruppin
Ludwigsfelder FC
19:00
Pampow
Victoria Seelow
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
Hertha Zehlendorf
19:00
Lok Stendal
Staaken
19:00
Hansa Rostock II
Mecklenburg Schwerin
19:00
Rostocker FC
BSC Süd 05
19:00
Neustrelitz

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

International Leipzig
19:00
Plauen
Einheit Wernigerode
19:00
Krieschow
VfL Halle
19:00
Bischofswerdaer FV
FC Merseburg
19:00
Blau-Weiß Zorbau
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Union Sandersdorf
Arnstadt
19:00
FC Grimma
FC Merseburg
19:00
Budissa Bautzen
Rot-Weiß Erfurt
19:00
Plauen
FC Grimma
19:00
Krieschow
Union Sandersdorf
19:00
Carl Zeiss Jena II
Martinroda
19:00
Einheit Wernigerode
Blau-Weiß Zorbau
19:00
International Leipzig
Einheit Rudolstadt
19:00
Arnstadt
Wacker Nordhausen
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
VfL Halle
19:00
An der Fahner Höhe

212 Belarus - Pershaya Liga

MKK-Dnepr
17:00
Orsha
Gomelzheldortrans
21:00
Baranovichi
Volna
23:00
Lida

1233 Finland - Ykkonen

Jaro
22:45
Gnistan

47 Sweden - Allsvenskan Women

Häcken W
20:00
Vittsjo W
Rosengard W
20:00
Umea W
Hammarby W
20:00
IFK Kalmar W
Brommapojkarna W
20:00
Kristianstads W
Linkoping W
20:00
AIK W

47 Sweden - Ettan: North

Haninge
20:00
Umeå
Piteå
20:00
Vasalund

44 Argentina - Superliga

Colón
23:00
Unión Santa Fe
Godoy Cruz
01:30
Racing Club
Vélez Sarsfield
04:00
Platense
Central Cordoba SdE
06:30
Boca Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

Atletico Mitre
00:00
Estudiantes Caseros
Deportivo Madryn
00:05
Belgrano
Deportivo Maipú
01:00
San Telmo
Sacachispas
01:30
Deportivo Santamarina
Deportivo Morón
01:30
Villa Dálmine
Alvarado
02:00
Club Atlético Güemes
Estudiantes Río Cuarto
02:00
Deportivo Riestra
Temperley
02:10
Almirante Brown
Almagro
04:10
All Boys

5 Brazil - Serie A

Internacional
07:00
ฟลาเมงโก
São Paulo
02:00
América Mineiro
Goiás
02:00
Ceará
Coritiba
04:00
Palmeiras
Fortaleza
05:00
Athletico PR

5 Brazil - Serie B

Novorizontino
21:00
Guarani
Vasco da Gama
02:00
Cruzeiro
Tombense
05:00
CSA

5 Brazil - Serie C

Altos
01:00
Ferroviário
ABC
03:00
Mirassol
Figueirense
04:00
Confiança
Paysandu
05:00
Botafogo PB

353 Colombia - Liga BetPlay

Millonarios
07:30
Atlético Nacional
Envigado
03:00
La Equidad
Independiente Medellín
05:30
Deportes Tolima

1190 Paraguay - Division 1

Guaireña
03:30
General Caballero JLM
Sol de América
05:45
12 de Octubre

338 Peru - Segunda Division

Unión Comercio
01:00
Alianza Universidad
Deportivo Llacuabamba
01:00
Santa Rosa PNP
Alfonso Ugarte Puno
03:00
Union Huaral
Sport Chavelines Juniors
03:30
Deportivo Coopsol

158 Uruguay - Primera Division

Wanderers
20:00
ลิเวอร์พูล
Danubio
01:00
Cerro Largo
Peñarol
04:00
Torque

158 Uruguay - Segunda Division

Sud América
07:00
Racing
Cerro
22:30
Rampla Juniors
Miramar Misiones
01:00
Villa Española
La Luz
06:15
Uruguay Montevideo

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Nashville SC
07:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
02:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Oakland Roots
09:00
Rio Grande Valley
San Diego Loyal
09:00
Hartford Athletic
Phoenix Rising
09:30
El Paso Locomotive
LA Galaxy II
09:30
Colorado Springs
Las Vegas Lights
09:30
Orange County

1320 Congo DR - Super Ligue

Groupe Bazano
20:30
Renaissance
Tshinkunku
20:30
Motema Pembe
Dauphins Noirs
20:30
Sanga Balende

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Lys Sassandra
22:30
SOL
ASEC Mimosas
01:00
Bassam

468 Ghana - Premier League

Great Olympics
22:00
Hearts of Oak
Aduana Stars
22:00
Bibiani Gold Stars
Wa All Stars
22:00
Karela
Real Tamale
22:00
King Faisal
Berekum Chelsea
22:00
Dreams
WAFA
22:00
Eleven Wonders
Medeama
22:00
Accra Lions
Ashanti Gold
22:00
Bechem United
Asante Kotoko
01:00
Elmina Sharks

1179 Kenya - Premier League

Nairobi City Stars
17:00
Talanta
Homeboyz
19:00
Kariobangi Sharks
Bidco United
19:00
KCB
Sofapaka
19:00
Ulinzi Stars
Nzoia United
19:00
Leopards
Police
19:00
Bandari
Wazito
19:00
Vihiga Bullets
Tusker
19:00
Posta Rangers

26 Mali - Premiere Division

Djoliba
00:00
Douannes de Sikasso

200 Senegal - Ligue 1

Pikine
00:00
Teungueth
Casa Sport
00:00
Guédiawaye

1004 Canada - PCSL

Okanagan
07:00
Penticton
Tigers Vancouver
10:00
Kamloops Rivers II
WIA
04:00
Koinonia
Port Moody Rangers
06:30
Kamloops Rivers II

5618 China PR - Super League

Guangzhou R&F
16:30
Shandong Luneng
Shijiazhuang Ever Bright
18:30
Chengdu Qianbao
Changchun Yatai
18:30
Dalian Professional
Shanghai Shenhua
18:30
Wuhan Three Towns

5618 China PR - League One

Xinjiang Tianshan
14:30
Heilongjiang Lava Spring
Suzhou Dongwu
15:00
Hebei Kungfu
Shenyang Urban
18:30
Sichuan

712 Korea Republic - National League

Siheung Citizen
14:00
Gangneung City
Yangju Citizen
15:00
Busan Transportation

44 Argentina - Primera C

Central Córdoba
01:30
Midland
Sportivo Italiano
01:30
Liniers
Leandro Nicéforo Alem
01:30
Excursionistas
El Porvenir
01:30
Atlas
Real Pilar
01:30
Victoriano Arenas
General Lamadrid
01:30
Luján
Berazategui
01:30
Deportivo Laferrere
Argentino Merlo
01:30
Puerto Nuevo

44 Argentina - Primera D Metropolitana

ลูกาโน
01:30
Deportivo Muñiz
Central Ballester
01:30
Mercedes

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

The Strongest
03:00
Bolívar

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Slavia Praha II
15:15
Viktoria Plzen II
Povltava FA
15:15
Loko Vltavín
Dukla Praha II
15:15
Zbuzany
Bohemians 1905 II
15:15
Hradec Kralove II
Slovan Liberec II
15:15
Chlumec nad Cidlinou
Teplice II
16:00
Sokol Zápy

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Sigma Olomouc II
22:00
Dolní Benešov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Sokol Lom
22:00
Slavoj Mýto

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Meteor Praha
15:15
Tatran Rakovnik
Louny
22:00
Banik Sous

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Čáslav
22:00
Kolín

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Šumperk
22:00
Tatran Všechovice
Kozlovice
22:00
FC Vsetin

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Velka Bites
15:15
Start Brno
Sokol Lanžhot
22:00
Bystřice nad Pernštejnem
Slavoj Polná
22:00
Hodonín-Šardice
Žďár nad Sázavou
22:00
Stara Rise
Ždírec nad Doubravou
22:00
Sokol Tasovice

320 Denmark - Denmark Series Group 1

B 1903
19:00
Brønshøj

320 Denmark - Denmark Series Group 2

AB Tårnby
19:00
B 1908
KFUM
19:00
Holbæk B&I

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Ringkøbing
19:00
Vejgaard B

1233 Finland - Kakkonen

Futura
22:30
LaPa
PeKa
22:30
NJS
GrIFK
22:30
Tampere United
Kraft
22:30
GBK

1578 Norway - 2. Division - Group 1

Notodden
19:00
Staal Jørpeland
Moss
21:00
Arendal

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Kjelsås
22:00
Træff
Ullensaker / Kisa
23:00
Brattvåg

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Yxhult
20:00
Gauthiod

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Skiljebo
19:00
Rågsved
Forsbacka
19:00
Uppsala
Järfälla
20:00
Kungsängen

47 Sweden - Division 2: Norrland

IFK Luleå
20:00
Kiruna FF

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Kristianstad
19:00
IFK Hässleholm
Karlskrona
21:00
Rosengård

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Värmbols
20:00
Arameiska / Syrianska
Smedby
21:00
IFK Eskilstuna
Assyriska
22:00
Karlberg

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Onsala
21:00
Hoganas

5 Brazil - Baiano 2

Jacobinense
00:45
Grapiuna Itabuna
Botafogo BA
01:00
Jequié
Fluminense de Feira
01:00
Galicia
Itabuna
01:00
Juazeiro BA
Flamengo BA
02:00
Jacobina
ABPN Canaã
04:00
Feirense

5 Brazil - Cearense 2

Horizonte
01:00
Guarani de Juazeiro

5 Brazil - Gaucho 2

Esportivo
01:00
Brasil Farroupilha
Gaucho
01:00
Tupi RS
Veranópolis
01:00
Passo Fundo
Cruzeiro RS
01:00
Glória
Inter Santa Maria
01:00
São Gabriel
Santa Cruz RS
01:00
Guarani RS
Lajeadense
01:00
Avenida
São Paulo RS
01:00
Pelotas

5 Brazil - Paranaense 2

Aruko Sports
01:30
Foz do Iguaçu

5 Brazil - Amapaense

Santana
02:00
Independente AP

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Argentino Quilmes
01:30
Talleres Remedios

44 Argentina - Torneo Federal A

Central Norte
07:05
Racing Córdoba
Douglas Haig
01:00
Sarmiento Resistencia
Liniers Bahía Blanca
01:00
Ciudad de Bolívar
Circulo Deportivo
01:00
Villa Mitre
Independiente Chivilcoy
01:00
Deportivo Camioneros
Olimpo
01:00
Estudiantes de San Luis
Unión Sunchales
01:30
Boca Unidos
Defensores Belgrano VR
01:30
Sportivo Belgrano
Sol de Mayo
01:30
Sportivo Desamparados
Juventud Unida Univ.
01:50
Sansinena
Atlético Paraná
02:00
Crucero del Norte
Gimnasia y Tiro
02:00
Juventud Antoniana
San Martín Formosa
02:00
Gimnasia Concepción
Argentino Monte Maíz
02:00
Cipolletti

712 Korea Republic - K League 2

Seoul E.
16:00
Busan I'Park
Jeonnam Dragons
18:00
Gyeongnam

99474 World - Friendly International Women

Austria W
18:30
Denmark W

99474 World - Tournoi Maurice Revello

Colombia U19
19:30
Mexico U20
France U20
23:00
Venezuela U23

98 Australia - Brisbane Premier League

Mt Gravatt Hawks
14:00
Western Spirit

98 Australia - New South Wales

Sydney United
12:00
North Shore Mariners
Blacktown City
12:00
APIA Leichhardt Tigers
Rockdale City Suns
13:00
Marconi Stallions

748 Latvia - Latvian Cup

Beitar
17:00
FS Jelgava
Dobele Allegro
17:00
Augšdaugava
Kvarcs / Madona
18:00
Rēzekne / BJSS
Progress / AFA Olaine
19:00
Grobiņa
LBF FK Daugava
19:30
JDFS Alberts
Kengaroos
23:00
Parks

11240938 Asia - Afc Championship U23

Korea Republic U23
20:00
Japan U23
Saudi Arabia U23
23:00
เวียดนาม

886 Egypt - Egypt Cup

Al Masry
23:30
El Mansura
Al Ahly
02:00
Egy Salloum

1439 Tunisia - Tunisia Cup

Club Africain
23:00
Chebba

88407 Indonesia - President Cup

PS TNI
16:00
Persik Kediri
Persib
20:30
Bali United

716 Nigeria - Npfl

Enyimba
14:00
Kwara United
Sunshine Stars
22:00
Niger Tornadoes
Katsina United
22:00
MFM
Lobi Stars
22:00
Heartland
Akwa United
22:00
Remo Stars
Gombe United
22:00
Akwa Starlets
Shooting Stars
22:00
Plateau United
Kano Pillars
22:00
Wikki Tourist
Rivers United
22:00
Abia Warriors
Nasarawa United
22:00
Enugu Rangers

98 Australia - Northern Nsw

Weston Bears
11:00
Cooks Hill United
Valentine
11:00
Adamstown Rosebuds

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

ไอร์แลนด์เหนือ
20:00
ไซปรัส
นอร์เวย์
23:00
สวีเดน
จอร์เจีย
23:00
บัลแกเรีย
North Macedonia
23:00
ยิบรอลตาร์
สเปน
01:45
เช็กเกีย
สวิตเซอร์แลนด์
01:45
โปรตุเกส
สโลวีเนีย
01:45
เซอร์เบีย
กรีซ
01:45
โคโซโว
มอลตา
01:45
ซานมารีโน

1560 Congo - Ligue 1

Otôho d'Oyo
21:00
Kondzo

47 Sweden - Elitettan Women

Lidköping W
18:00
Rävåsen W
Team TG FF W
18:00
Norrköping W

99474 World - Friendly International U18

Czech Republic U18
17:00
Korea Republic U18
Portugal U18
00:00
Norway U18

4125 Uganda - Uganda Cup

Vipers
19:00
BUL

3483 USA - USL League One

Forward Madison
07:00
Greenville Triumph
Northern Colorado
08:00
Tormenta
Tucson
09:00
Union Omaha
Central Valley Fuego
09:30
Chattanooga Red Wolves

5 Brazil - Brasileiro Women

ESMAC W
20:00
Atlético Mineiro W
Kindermann-Avaí W
01:00
CRESSPOM W

2507 Gambia - GFA League

Armed Forces
23:00
Wallidan
Brikama United
01:00
Banjul

5 Brazil - Paulista Série B

Penapolense
20:00
Fernandópolis
VOCEM
20:00
Assisense
Osvaldo Cruz
20:00
Itararé
Batatais
20:00
Taquaritinga
Grêmio Sãocarlense
20:00
XV de Jaú
União Mogi
20:00
Manthiqueira
Colorado Caieiras
01:00
ECUS

251 Italy - Serie C Play-offs

Palermo
02:15
Calcio Padova

98 Australia - Victoria NPL Youth League

South Melbourne U21
09:00
St. Albans Saints U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Iga Kunoichi W
11:00
Kamogawa W
Cerezo Osaka W
11:00
Harima W
Ehime W
11:00
NGU Lublield Nagoya W
Setagaya Sfida W
12:00
Speranza W
Yokohama W
13:00
Nittaidai W

1004 Canada - Premier League

Forge
03:00
Pacific

1796 Iceland - 4. Deild

Ísbjörninn
21:00
Horhur I.
Afrika Reykjavik
02:00
Úlfarnir
SR
03:00
Stokkseyri

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Mt Gravatt U23
12:00
Western Spirit U23

80 Chile - Segunda División

San Marcos
08:00
Deportes Limache
Real San Joaquín
02:00
Rodelindo Román
Independiente
02:00
Iberia
General Velásquez
02:30
Trasandino
Concepcion
02:30
Lautaro de Buin

453172 Macao - Primeira Division

Cheng Fung
17:00
Sporting Macau
เบนฟิกา
19:00
CFB Macau

479 Japan - Japan Football League

Reinmeer Aomori
11:00
Verspah Oita
Suzuka Unlimited
11:00
Kochi United
Matsue City
11:00
Osaka
Maruyasu Okazaki
11:00
Honda
Criacao Shinjuku
11:00
TIAMO Hirakata
Biwako Shiga
13:00
Veertien Mie

479 Japan - Nadeshiko League 2

JFA Academy W
09:00
Yunogo Belle W
Fukuoka J. Anclas W
10:00
Norrdea Hokkaido W
Tsukuba Ladies W
11:00
Diavorosso Hiroshima W
Kibi Univ. Takahashi W
11:00
Veertien Mie W

1233 Finland - Kolmonen

RPS Lions
20:00
MiPK
Kultsu
22:30
Union Plaani

99474 World - Club Friendlies 3

มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
07:00
พาเดอร์บอร์น
Austin
08:00
Pachuca
Thalwil
22:00
Zürich
เฟเรนซ์วารอส
22:30
Skendija 79

212 Belarus - Second Division - Brest Region

Euroexport
16:00
Dinamo Malorita
DYUSSH Stolin
19:00
Granit
Drogichin
20:00
Niva

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

Postavy
17:00
Polotsk

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

Leskhoz
20:00
Zhlobin
Dnepr Rogachev
22:00
Iput DYuSSh

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

Schuchin
19:00
Neman Mosty
FSK Dyatlovo
19:00
Slonim City

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Uni Minsk
00:00
Urozhaynaya

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

Spartak
21:00
SOZh Krichev