แจกฟรี ตารางบอล 14 มิ.ย. 2565

99474 World - Friendly International

เกาหลีใต้
18:00
อียิปต์

1233 Finland - Finland Cup

HJS Akatemia
22:00
Haka
JäPS
22:30
Oulu
Lahti
22:30
Atlantis

1578 Norway - NM Cup

Eidsvold
00:00
Kongsvinger

47 Sweden - Ettan: North

Täby
00:00
Örebro Syrianska

47 Sweden - Ettan: South

Olympic
00:00
Ängelholm

44 Argentina - Superliga

San Lorenzo
01:00
Arsenal de Sarandi
Talleres Córdoba
05:00
Newell's Old Boys
Patronato
05:00
Aldosivi

5 Brazil - Serie B

Bahia
05:00
Chapecoense

99474 World - WC Qualification Intercontinental Playoffs

คอสตาริกา
01:00
นิวซีแลนด์

1190 Paraguay - Division 1

Sportivo Ameliano
04:00
Olimpia
Cerro Porteño
06:15
Resistencia

158 Uruguay - Primera Division

Plaza Colonia
01:00
Boston River

614 Algeria - Ligue 1

ES Sétif
01:45
NA Hussein Dey

593 Cameroon - Elite One

Racing
21:30
Fauve Azur Elite
Fortuna Mfou
21:30
Les Astres
Yafoot
21:30
New Star
UMS de Loum
21:30
Fovu Club
Eding Sport
21:30
Avion Academy
OFTA
21:30
Cotonsport
Bamboutos
21:30
Renaissance
Dragon de Yaounde
21:30
PWD
Union Douala
22:00
APEJES Academy
Colombe
22:00
Fauve Azur Elite
Panthère
22:00
Fortuna Mfou
Tonnerre
22:00
Young Sport Academy
Stade Renard
22:00
Feutcheu
Canon
22:00
Racing
Young Sport Academy
00:00
Feutcheu

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Shorta
21:00
Hilal El-Fasher
Wad Nubawi
21:00
Al Merreikh
Al Khartoum
21:00
Al Ahli Khartoum
Al Hilal Port Sudan
21:00
Hay Al Arab
Hay Al Wadi
00:15
Kober
Al Hilal Omdurman
00:15
Al-Ahly Merowe
Alamal Atbara
00:15
Hilal Obayed

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

KMC
20:00
Tanzania Prisons
Kagera Sugar
23:00
Biashara United

5618 China PR - League One

Qingdao Jonoon
14:30
Nanjing City
BIT
14:30
Jiangxi Liansheng

99474 World - Asian Cup Qualification

ปาเลสไตน์
11:30
ฟิลิปปินส์
เยเมน
16:00
มองโกเลีย
บาห์เรน
16:15
เติร์กเมนิสถาน
เมียนมาร์
17:30
สิงคโปร์
อัฟกานิสถาน
18:30
กัมพูชา
มัลดีฟส์
19:00
ศรีลังกา
มาเลเซีย
20:00
Bangladesh
อินเดีย
22:00
ฮ่องกง
Kyrgyz Republic
22:00
ทาจิกิสถาน
อุซเบกิสถาน
22:30
ไทย
จอร์แดน
23:15
คูเวต
อินโดนีเซีย
02:15
เนปาล

5 Brazil - Cearense 2

Floresta
01:00
Pague Menos

5 Brazil - Amapaense

Oratório
06:15
Ypiranga AP

911987 Bhutan - Super League

Tensung
17:00
Paro Rinpung
Takin
20:00
Thimphu Raven

1439 Tunisia - Tunisia Cup

CA Bizertin
23:00
Ben Guerdane

88407 Indonesia - President Cup

Barito Putera
16:00
Cilegon United
Borneo
20:30
Madura United

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

อาร์เมเนีย
23:00
สกอตแลนด์
มอลโดวา
23:00
อันดอร์รา
อังกฤษ
01:45
ฮังการี
เยอรมนี
01:45
อิตาลี
เนเธอร์แลนด์
01:45
เวลส์
โปแลนด์
01:45
เบลเยียม
ยูเครน
01:45
ไอร์แลนด์
Bosnia and Herzegovina
01:45
ฟินแลนด์
โรมาเนีย
01:45
มอนเตเนโกร
ลักเซมเบิร์ก
01:45
หมู่เกาะแฟโร
ตุรกี
01:45
ลิทัวเนีย
ลิกเตนสไตน์
01:45
ลัตเวีย

99474 World - Friendly International U18

Korea Republic U18
17:00
Norway U18
Portugal U18
00:00
Czech Republic U18

119 Georgia - Liga 3

Merani Tbilisi II
20:00
Borjomi
Gori
20:30
Irao
Saburtalo II
20:30
Aragvi Dusheti
Bakhmaro
20:30
Varketili
Kolkheti Khobi
20:30
Chikhura
Meshakhte
20:30
Tbilisi City
Guria
20:30
Kolkheti Poti
Dinamo Tbilisi II
21:00
Zestafoni

44 Argentina - Reserve League

Arsenal Res.
19:00
San Lorenzo Res.
River Plate Res.
19:00
Colón Res.
Central Córdoba SdE Res.
21:00
Banfield Res.
Huracán Res.
21:00
Defensa y Justicia Res.
Lanús Res.
21:00
Atlético Tucumán Res.

2507 Gambia - GFA League

GAMTEL
23:00
Team Rhino
Falcons
01:00
Sporting Real FC

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Gold Coast United
16:30
Peninsula Power
Logan Lightning
16:30
Olympic
Queensland Lions
16:30
Moreton Bay United
Rochedale Rovers
16:30
Broadbeach United

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Bentleigh Greens
16:30
Banyule City
Brimbank Stallions
16:30
Avondale Heights

98 Australia - Northern Territory FFA Cup Preliminary

Casuarina
16:45
Mindil Aces

1004 Canada - Premier League

Atlético Ottawa
06:00
York9

1796 Iceland - 4. Deild

Árbær
03:00
Kría
KÁ Hafnarfjördur
03:00
KFK Kópavogur

1796 Iceland - Premier League Women

Thor Akureyri W
01:00
KR W
Afturelding W
01:00
ÍBV W
Keflavík W
02:15
Stjarnan W
Selfoss W
02:15
Valur W
Thróttur Reykjavík W
03:15
Breidablik W

1233 Finland - Kolmonen

KoPa
22:30
SavU
Riverball
23:00
Kings

99474 World - Club Friendlies 3

เฟเรนซ์วารอส
22:30
Argeş
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:30
Pachuca

99474 World - Club Friendlies 4

Shkupi
22:00
KF Ballkani