แจกฟรี ตารางบอล 18 มิ.ย. 2565

479 เจลีก

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:00
เกียวโต แซงก้า
โชนัน เบลล์มาเร่
16:00
เอฟซี โตเกียว
ชิมิสุ เอส-พัลส์
16:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
จูบิโล่ อิวาตะ
16:00
สากัน โตสู
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
วิสเซล โคเบะ
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
กัมบะ โอซาก้า
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
เซเรโซ โอซาก้า

479 เจลีก 2

เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
Grulla Morioka
16:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
เวกัลตะ เซนได
16:00
โยโกฮามา เอฟซี
โทชิกิ SC
16:00
โออิตะ ตรินิต้า
โตเกียวเวอร์ดี้
16:00
รีโนฟา ยามากูชิ
Roasso Kumamoto
16:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
FC เรียวเคียว
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
ThespaKusatsu Gunma

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Staaken
19:00
Greifswalder FC
Mecklenburg Schwerin
19:00
BSC Süd 05
Torgelower SV Greif
19:00
CFC Hertha
MSV 1919 Neuruppin
19:00
Pampow
Stern
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
Eintracht Mahlsdorf
19:00
Lok Stendal
RSV Eintracht
19:00
Hansa Rostock II
Ludwigsfelder FC
19:00
Rostocker FC
Hertha Zehlendorf
19:00
Neustrelitz
Neustrelitz
19:00
Greifswalder FC
Rostocker FC
19:00
CFC Hertha
Hansa Rostock II
19:00
Mecklenburg Schwerin
Lok Stendal
19:00
Staaken
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Hertha Zehlendorf
Pampow
19:00
Victoria Seelow
MSV 1919 Neuruppin
19:00
Ludwigsfelder FC
Stern
19:00
RSV Eintracht
Torgelower SV Greif
19:00
Eintracht Mahlsdorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Carl Zeiss Jena II
19:00
Krieschow
Bischofswerdaer FV
19:00
FC Merseburg
Einheit Rudolstadt
19:00
VfL Halle
Budissa Bautzen
19:00
Wacker Nordhausen
Plauen
19:00
Einheit Wernigerode
Rot-Weiß Erfurt
19:00
International Leipzig
Union Sandersdorf
19:00
Arnstadt
Martinroda
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
Blau-Weiß Zorbau
19:00
An der Fahner Höhe
An der Fahner Höhe
19:00
FC Merseburg
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
VfL Halle
Arnstadt
19:00
Wacker Nordhausen
International Leipzig
19:00
Bischofswerdaer FV
Einheit Wernigerode
19:00
Blau-Weiß Zorbau
Carl Zeiss Jena II
19:00
Martinroda
Krieschow
19:00
Union Sandersdorf
Plauen
19:00
FC Grimma
Budissa Bautzen
19:00
Rot-Weiß Erfurt

2405 Estonia - Meistriliiga

Trans
21:00
Tallinna Kalev
Paide
23:30
Kuressaare

1233 Finland - Veikkausliiga

Haka
19:00
Mariehamn
Honka
19:00
KuPS
HJK
21:00
Oulu
Ilves
21:00
Lahti
SJK
21:00
Inter Turku
HIFK
03:00
VPS

1233 Finland - Ykkonen

TPS
19:00
KPV
Jaro
21:00
KTP
PEPO
21:00
PIF
MP
21:00
Gnistan
EIF
21:00
SJK Akatemia
PK-35
00:00
JäPS

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Fjölnir
21:00
Vestri

1796 Iceland - 2. Deild

Ægir
21:00
KF
Fjardabyggd / Leiknir
21:00
ÍR
Haukar
21:00
Höttur / Huginn
Víkingur Ólafsvík
23:00
Magni

455 Republic of Ireland - Premier Division

Sligo Rovers
01:45
Finn Harps

455 Republic of Ireland - First Division

Longford Town
01:30
Cork City

748 Latvia - Virsliga

Valmiera
18:00
Super Nova
Tukums
20:00
Riga
Rīgas FS
22:00
Liepāja

748 Latvia - First Liga

JDFS Alberts
19:00
Saldus SS/Leevon
Progress / AFA Olaine
21:00
Rēzekne / BJSS
Skanste
23:00
FS Jelgava

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Sarpsborg 08
21:00
Strømsgodset
Kristiansund
23:00
Bodø / Glimt

47 Sweden - Ettan: North

Sollentuna
18:00
Örebro Syrianska
Forward
21:00
Sandviken
Stockholm Internazionale
21:00
IF Karlstad Fotboll
Vasalund
21:00
Gefle

47 Sweden - Ettan: South

Lund
18:00
Falkenberg
Tvååker
18:00
IFK Malmö
Trollhättan
21:00
Olympic
GAIS
21:00
Vänersborgs IF
Oddevold
21:00
Torns
Ängelholm
21:00
Oskarshamns AIK
Åtvidaberg
21:00
Lindome

44 Argentina - Superliga

Arsenal de Sarandi
04:00
Talleres Córdoba
Sarmiento
06:30
Patronato

44 Argentina - Primera B Nacional

Deportivo Santamarina
07:10
Instituto
All Boys
00:10
Nueva Chicago
Estudiantes Caseros
01:00
Sacachispas
Almirante Brown
01:30
Deportivo Morón
Villa Dálmine
01:30
Deportivo Madryn
Deportivo Riestra
01:30
Alvarado
Gimnasia Mendoza
01:30
Deportivo Maipú
Atlético Rafaela
02:00
Agropecuario
Chaco For Ever
04:10
Independiente Rivadavia
Chacarita Juniors
06:10
San Martín Tucumán

5 Brazil - Serie A

Cuiabá
05:00
Ceará

5 Brazil - Serie B

CRB
07:30
Ituano
Grêmio
21:00
Sampaio Corrêa
Novorizontino
02:00
Tombense
Londrina
02:00
Vasco da Gama
Náutico
04:30
Sport Recife

5 Brazil - Serie C

Brasil de Pelotas
01:00
Ferroviário
Confiança
03:00
Campinense
Manaus
04:00
Figueirense
Aparecidense
05:00
Paysandu

80 Chile - Chilean Cup

Magallanes
23:30
เอฟเวอร์ตัน
Santiago Morning
02:00
Unión La Calera
Cobresal
02:00
Barnechea
Unión San Felipe
02:30
Universidad Católica
Ñublense
04:00
Independiente
Univ. Concepción
04:30
La Serena
Colo-Colo
05:00
Deportes Temuco
Puerto Montt
05:00
Huachipato

353 Colombia - Torneo Betplay

Deportes Quindío
07:00
Boyacá Chicó

1190 Paraguay - Division 1

12 de Octubre
03:30
Cerro Porteño
Sportivo Ameliano
05:45
Nacional Asunción

338 Peru - Primera Division

Deportivo Municipal
01:15
Carlos Stein
Cienciano
03:30
Academia Cantolao

338 Peru - Segunda Division

Comerciantes Unidos
23:30
Unión Comercio
Deportivo Coopsol
03:00
Molinos El Pirata

158 Uruguay - Primera Division

Albion
20:00
Wanderers
ลิเวอร์พูล
01:00
Fénix
Nacional
04:00
River Plate

158 Uruguay - Segunda Division

La Luz
07:15
Atenas
Progreso
22:30
Cerro
Rampla Juniors
01:00
Sud América
Juventud
01:00
Miramar Misiones

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
02:00
ลอสแอนเจลิส
แอลเอ แกลักซี
04:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:00
โตรอนโต้ เอฟซี
โคลัมบัส ครูว์
06:30
Charlotte
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30
Austin
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
ซินซินนาติ

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Detroit City
23:00
El Paso Locomotive
Loudoun United
06:30
Phoenix Rising
Atlanta United II
06:30
Hartford Athletic
Tampa Bay Rowdies
06:30
Charleston Battery

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Bouake
22:30
Lys Sassandra
SOA
22:30
San-Pedro
Stella
00:45
ES Bafing

886 Egypt - Premier League

Al Masry
00:00
El Gounah
ENPPI
00:00
Future FC
Al Ittihad
02:30
Misr Lel Makasa

3662 Gabon - Champoinnat D1

FC 105
21:30
Oyem
Akanda
21:30
Missile
Cercle Mbéri
21:30
Mangasport
Dikaki
21:30
Lozo

468 Ghana - Premier League

Accra Lions
22:00
Asante Kotoko

26 Mali - Premiere Division

Duguwolofila
23:00
Police

1424 Morocco - Botola Pro

Youssoufia Berrechid
01:15
Khouribga
Rapide Oued Zem
03:30
Ittihad Tanger

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al-Ahly Merowe
21:15
Tuti
Al Ahly Shendi
00:15
Al Hilal Omdurman

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Geita Gold
20:00
Biashara United
Kagera Sugar
23:00
Dodoma Jiji

1439 Tunisia - Ligue 1

Monastir
23:00
Etoile du Sahel

1004 Canada - PCSL

Port Moody Rangers
10:00
Fusion
Okanagan
06:00
Tigers Vancouver
Kamloops Rivers II
06:00
Victoria United
Koinonia
06:30
Mid Isle Highlanders

5618 China PR - League One

Zhenjiang Huasa
14:30
Qingdao Jonoon
BIT
14:30
Nanjing City

712 Korea Republic - K-League 1

Jeju United
16:00
Incheon United
Seongnam
17:30
Daegu

712 Korea Republic - National League

Pocheon
15:00
Dangjin Citizen
Yangju Citizen
15:00
Siheung Citizen
Paju Citizen
17:00
Gimhae City
Ulsan Citize
17:00
Daejeon Korail
Gangneung City
17:00
Cheonan City

3995 Malaysia - Super League

Melaka United
19:15
Negeri Sembilan
Sabah
19:15
Pahang
Terengganu
20:00
Kuala Lumpur
Pulau Pinang
20:00
MISC

44 Argentina - Primera C

General Lamadrid
01:30
Deportivo Laferrere
Real Pilar
01:30
Luján
El Porvenir
01:30
Claypole
Central Córdoba
01:30
Liniers
Deportivo Español
01:30
Midland

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Centro Español
01:30
Central Ballester
Mercedes
01:30
Argentino Rosario
Deportivo Paraguayo
01:30
ลูกาโน
Deportivo Muñiz
01:30
Defensores de Cambaceres
Juventud Unida G.
01:30
Sportivo Barracas

99474 World - OFC Champions League

RueRue
10:00
ABM Galaxy

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Sokol Živanice
15:15
Dukla Praha II
Loko Vltavín
22:00
Slavoj Vyšehrad
Sokol Zápy
22:00
Slavia Praha II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Marianske Lazne
15:15
Sokol Lom
České Budějovice II
15:30
Petřín Plzeň
Český lev - Union Beroun
20:00
Spartak Sobeslav
Rokycany
20:00
Jindrichuv Hradec
Hořovicko
22:00
Hvězda Cheb
Tatran Sedlcany
22:00
Doubravka

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Tatran Rakovnik
15:15
Louny
Arsenal Česká Lípa
15:15
Neratovice-Byškovice
Český Brod
15:15
Meteor Praha
FK Brandys nad Labem
15:15
Aritma Praha
Kladno
15:15
Štětí
Dobris
15:30
Olympie Brezova
Banik Sous
22:00
Slaný

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sokol Libiš
15:15
Trutnov
Velke Hamry
15:30
Sparta Kutná Hora
Kosmonosy
15:30
Čáslav
Hlinsko
18:00
Letohrad
Benatky nad Jizerou
18:30
Horky nad Jizerou
Kolín
22:00
Poříčany
Náchod
22:00
Vysoke Myto
Dvůr Králové
22:00
Tochovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Valašské Meziříčí
18:00
Bzenec
Viktorie Přerov
20:00
Šumperk
Slavičín
20:00
HFK Olomouc
FC Vsetin
21:00
Strani
Skaštice
22:00
Kozlovice
Hranice
22:00
Holesov

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Sokol Lanžhot
22:00
Žďár nad Sázavou

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Allerod
19:00
B 1903
Avarta
19:00
BK Union
Frederikssund
19:00
Solrød
Brønshøj
19:00
Ishøj
Greve
19:00
Herstedøster

320 Denmark - Denmark Series Group 2

GVI
19:00
KFUM
LSF
19:00
Køge Nord
Skovshoved
19:00
Ringsted
Holbæk B&I
19:00
AB Tårnby
B 1908
19:00
Tarnby FF

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Hedensted
19:00
Aarhus Fremad II
OKS
19:00
Tarup-Paarup
Oure
19:00
Varde IF Elite
Marienlyst
19:00
Sydvest
B 1909
19:00
B 1913

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Holstebro
17:00
ASA Aarhus
Kjellerup
19:00
Ringkøbing
VRI
19:00
Fuglebakken KFUM
Vejgaard B
19:00
Odder
Norresundby
19:00
AaB II

1233 Finland - Kakkonen

PKKU
21:00
JIPPO
GrIFK
21:00
SalPa
KaaPo
21:00
HJS Akatemia
NJS
22:00
KäPa
OTP
22:00
Vaajakoski
Reipas
22:30
Atlantis
VJS
22:30
MuSa
Jazz
23:00
Klubi-04

1578 Norway - 2. Division - Group 1

Kvik Halden
18:00
Vard
Flekkerøy
19:00
Ørn Horten
Staal Jørpeland
19:00
Øygarden
Arendal
20:00
Strømmen
Notodden
21:00
Ullern

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Brattvåg
18:00
Gjøvik-Lyn
Eidsvold
20:00
Ullensaker / Kisa
Hødd
23:00
Frigg

401 Slovakia - 3. Liga - West

Beluša
15:30
Slovan Duslo Šaľa
Marcelová
22:00
Nitra

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Gauthiod
19:00
Herrestads
Grebbestad
19:00
Mjolby
Yxhult
21:00
Säffle SK
Vänersborgs FK
21:00
Angered BK

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Uppsala
07:00
Akropolis
Gute
18:00
Hudiksvall
Stocksund
21:00
Forsbacka
IFK Österåker
21:00
Järfälla
Kungsängen
21:00
Skiljebo

47 Sweden - Division 2: Norrland

Storfors
17:00
Ytterhogdal
Kiruna FF
18:00
Algarna
Umeå FC Akademi
19:00
Skellefteå
Sund
19:00
Friska Viljor
IFK Östersund
21:00
Sandviks
Gottne IF
21:00
IFK Luleå

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Högsby
19:00
IFK Hässleholm
Berga
19:00
Ariana
Asarum
21:00
Karlskrona
Eslov
21:00
Räppe

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Sleipner
19:00
Assyriska
Karlberg
21:00
Arameiska / Syrianska
IFK Eskilstuna
21:00
Nyköping
Syrianska
23:00
Smedby

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Hittarp
17:00
Ullared
Hoganas
18:00
Assyriska BK
Astrio
21:00
Husqvarna
Varbergs GIF
21:00
Onsala

5 Brazil - Cearense 2

Guarany de Sobral
01:00
Tiradentes CE
Guarani de Juazeiro
03:00
Itapipoca

5 Brazil - Mineiro 2

Betim
01:00
Tupynambás
Ipatinga
02:00
Boa

44 Argentina - Primera B Metropolitana

UAI Urquiza
22:05
Los Andes
Deportivo Armenio
01:30
Fénix
Villa San Carlos
01:30
Comunicaciones
Deportivo Merlo
01:30
Argentino Quilmes
Colegiales
01:30
Acassuso

44 Argentina - Torneo Federal A

Gimnasia Concepción
01:00
Def. de Pronunciamiento
Deportivo Camioneros
01:00
Sol de Mayo
Ciudad de Bolívar
01:00
Juventud Unida Univ.
Sansinena
01:00
Ferro Carril Oeste LP
Huracán Las Heras
01:00
Sportivo Peñarol
Sportivo Belgrano
01:30
Central Norte
Crucero del Norte
01:30
Sportivo Las Parejas
Sportivo Desamparados
01:30
Argentino Monte Maíz
Estudiantes de San Luis
02:00
Independiente Chivilcoy
Cipolletti
02:00
Circulo Deportivo

911987 Bhutan - Super League

Paro Rinpung
17:00
Tertons
Friends United
20:00
RTC

41 Europe - Euro U19

Slovakia U19
22:30
France U19
Italy U19
01:00
Romania U19

712 Korea Republic - K League 2

Anyang
16:00
Daejeon Citizen
Jeonnam Dragons
18:00
Gwangju
Gimpo
18:00
Bucheon 1995

99474 World - Friendly International Women

แคเมอรูน W
22:00
Senegal W
Morocco W
02:00
Zambia W

98 Australia - Brisbane Premier League

Newmarket
14:00
Univ. Queensland
Bayside United
15:00
Acacia Ridge
Pine Hills
15:00
Toowong
The Gap
16:30
The Lakes

98 Australia - Capital Territory

Woden Weston
11:15
Canberra Olympic
O'Connor Knights
12:00
Cooma Tigers
Monaro Panthers
14:45
Canberra FC

98 Australia - New South Wales

North Shore Mariners
12:00
Manly United

5 Brazil - Brasileiro U20

Ceará U20
20:00
América Mineiro U20
Fortaleza U20
20:00
Bahia U20
Atletico-PR U20
20:00
Fluminense U20
Vasco U20
21:00
Santos U20
Botafogo U20
01:00
Cruzeiro U20

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Sahafi
05:00
Midnimo

11240938 Asia - Afc Championship U23

Japan U23
20:00
Australia U23

98 Australia - Npl Western Australia

Gwelup Croatia SC
14:00
Cockburn City
Armadale
14:00
Sorrento
Perth RedStar
14:00
Bayswater City
Balcatta
14:00
Floreat Athena
Perth Glory II
14:00
Inglewood United
Perth
16:00
Stirling Lions

98 Australia - Npl Tasmania

South Hobart
11:00
Glenorchy Knights
Devonport City
11:30
Olympia Warriors
Clarence Zebras
13:30
Kingborough Lions

98 Australia - Npl Queensland

Queensland Lions
13:45
Brisbane City
Gold Coast United
15:00
Olympic

88407 Indonesia - President Cup

Cilegon United
16:00
Madura United
Persija
20:30
Barito Putera

716 Nigeria - Npfl

Heartland
22:00
Katsina United
Abia Warriors
22:00
Kano Pillars
Enugu Rangers
22:00
Rivers United
Niger Tornadoes
22:00
Nasarawa United

344167 N/C America - Concacaf Championship U20

USA U20
03:00
Saint Kitts and Nevis U20
Costa Rica U20
05:00
Jamaica U20

98 Australia - Npl South Australian

West Torrens Birkalla
12:00
Adelaide Olympic
White City Woodville
12:30
Croydon Kings
Sturt Lions
12:30
South Adelaide Panthers
Adelaide Comets
12:30
Adelaide City
NE MetroStars
12:30
Cumberland United

98 Australia - Npl Victoria

Eastern Lions
12:00
Dandenong City
Hume City
16:00
South Melbourne
Dandenong Thunder
16:00
Port Melbourne
Oakleigh Cannons
16:30
Altona Magic

98 Australia - Northern Nsw

Adamstown Rosebuds
11:00
Maitland
Lambton Jaffas
11:00
Charlestown City Blues
Cooks Hill United
11:30
Broadmeadow Magic

2493 Mauritania - Super D1

Kaedi
23:30
Nouadhibou
SNIM
01:00
Nouakchott King's

47 Sweden - Elitettan Women

Bromölla W
19:00
IFK Sundsvall W
Uppsala W
20:00
Team TG FF W
Jitex W
20:00
Norrköping W
Mallbacken W
20:00
Lidköping W
Växjö W
20:00
Bergdalens W

6783 Mozambique - Mocambola

Costa do Sol
19:00
Ferroviário Nampula

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

ONS W
18:00
KuPS W
PK-35 W
18:30
Ilves W
NJS W
18:30
Åland United W
HPS W
21:00
HJK W

3483 USA - USL League One

Richmond Kickers
05:30
Northern Colorado
North Carolina
06:00
Charlotte Independence

5 Brazil - Carioca U20

Volta Redonda U20
01:00
Madureira U20

5 Brazil - Brasileiro Women

São Paulo W
21:00
Ferroviária W
Corinthians W
00:00
Internacional RS W
Grêmio W
01:00
Kindermann-Avaí W

44 Argentina - Reserve League

River Plate Res.
20:00
Unión Santa Fe Res.
Atlético Tucumán Res.
21:00
Huracán Res.
Banfield Res.
21:00
Tigre Res.

2507 Gambia - GFA League

Armed Forces
01:00
Brikama United
Marimoo
03:00
Steve Biko

5 Brazil - Paulista Série B

América SP
01:00
Penapolense
Andradina
01:00
Inter de Bebedouro
Itapirense
01:00
Independente SP
Amparo
01:00
Rio Branco SP
Atlético Mogi
01:00
Manthiqueira
Guarulhos
01:00
União Mogi
São José FC
01:00
Flamengo SP
SKA Brasil
01:00
ECUS
Jabaquara
01:00
Mauá

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Eastern Lions U21
09:15
Dandenong City U21
Green Gully U21
12:00
Avondale Heights U21
Hume City U21
13:00
South Melbourne U21
Dandenong Thunder U21
14:00
Port Melbourne U21
Oakleigh Cannons U21
14:15
Altona Magic U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Nittaidai W
11:00
Cerezo Osaka W
NGU Lublield Nagoya W
11:00
Setagaya Sfida W
Speranza W
11:00
Bunnies Gunma White Star W

1004 Canada - Premier League

York9
03:00
Pacific

1796 Iceland - 4. Deild

SR
20:00
Tindastóll
Horhur I.
21:00
KFB

1796 Iceland - 3. Deild

Ellidi
20:00
KFS
KFG
21:00
Sindri

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Newmarket U23
12:00
Univ. Queensland U23
Bayside United U23
13:00
Acacia Ridge U23
Pine Hills U23
13:00
Toowong U23
The Gap U23
14:30
The Lakes U23

80 Chile - Segunda División

Deportes Valdivia
02:30
San Marcos
Trasandino
03:00
Real San Joaquín

453172 Macao - Primeira Division

Lun Lok
18:00
Tak Chun Ka I
Cheng Fung
20:00
CPK

1796 Iceland - Premier League Women

Thor Akureyri W
21:00
Breidablik W

479 Japan - Japan Football League

Honda
11:00
Criacao Shinjuku
Sony Sendai
11:00
Honda Lock
TIAMO Hirakata
12:30
Tokyo Musashino City

479 Japan - Nadeshiko League 2

Yunogo Belle W
11:00
Tsukuba Ladies W
JFA Academy W
12:00
Shizuoka Sangyo Univ. W

1233 Finland - Kolmonen

STPS
19:00
KJP
Union Plaani
20:00
RPS Lions

99474 World - Club Friendlies 3

Cracovia Kraków
15:00
Stal Rzeszów
Levski Sofia
15:30
Septemvri Sofia
Viktoria Plzeň
15:30
Klatovy
Collina d'Oro
15:30
ลูกาโน
Kuźnia Ustroń
16:00
Piast Gliwice
Katowice
16:00
SKRA Częstochowa
Korona Kielce
16:00
Nieciecza
Arka Gdynia
16:00
Radunia Stężyca
DAC
16:00
Pohronie
Garbarnia Kraków
16:00
Wisła Kraków
Stal Mielec
16:00
Puszcza Niepołomice
Osijek
16:00
Slaven Koprivnica
Třinec
16:00
Dubnica
Odra Opole
16:00
Ślęza Wrocław
Lech Poznań
16:30
Widzew Lodz
Grunwald
16:30
Heimstetten
Górnik Łęczna
17:00
Radomiak Radom
Śląsk Wrocław
17:00
Tychy 71
Wisła Puławy
18:00
Resovia Rzeszów
Rülzheim
19:00
Kaiserslautern
Schwaben Augsburg
19:00
Pipinsried
Ramlingen/Ehlershausen
20:00
ฮันโนเฟอร์ 96
Clachnacuddin
20:00
Elgin City
CSKA Sofia
21:00
SpVgg Greuther Fürth
Aubstadt
21:00
Geesdorf
Cliftonville
21:00
Shamrock Rovers
OFK Pirin
21:30
CSKA 1948 Sofia
บาเซิ่ล
21:30
Neuchâtel Xamax
Sturm Graz
22:00
Kapfenberger SV
Hartberg
22:00
Lafnitz
Enns
22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
Leobendorf
22:00
St. Pölten
Lokomotiv Sofia 1929
22:00
Lovech
Chiemgau Traunstein
22:00
Buchbach
Ried
22:30
สโลวาน บราติสลาวา
Amstetten
23:00
Ružomberok
Zürich
23:00
Wil
Koper
05:00
Vojvodina

99474 World - Club Friendlies 4

Slavoj Trebišov
15:30
Futura Humenne
Dunav 2010
22:00
Dobrudzha 1919
Ústí nad Orlicí
22:00
Slovan Liberec II
Sportist Svoge
22:00
Montana

212 Belarus - Second Division - Brest Region

Nadezhda
16:00
Luninets
Niva
16:00
Euroexport
Ivanovo
21:00
Granit
Krechet
21:00
Ivatsevichi

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

Polotsk
16:00
Senno
DYuSSh Orsha
18:00
Gazovik
Gorodok lions
22:00
Lepel

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

Bumprom
17:00
Vetka DYuSSh
Zhlobin
17:30
Iput DYuSSh
DYuSSh-2 Rechitsa
20:00
Vertykal
Svetlogorsk
23:00
Leskhoz

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

Smena Vawkavysk
19:00
Fakel Novogrudok
Grodnensky
20:00
Schuchin
FSK Dyatlovo
22:00
Chayka Zelva

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Kronon
17:00
Bobovnya
Krumkachy
18:00
Uni Minsk
Livadija
20:00
FK Viliya
Uzda
20:00
Respect
Spartak Slutsk
20:00
Kletsk
Zhodino Yuzhnoe
21:00
Falko
Urozhaynaya
21:00
Energosbyt-BSATU
Berezino
22:00
Krupki

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

SOZh Krichev
18:00
Gorki
Zarya Krugloe
19:00
Krasnopole
Spartak
22:00
Kirovsk

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

PS Kemi
19:00
HauPa
Tervarit-j
21:00
TP-47