แจกฟรี ตารางบอล 26 มิ.ย. 2565

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
กัมบะ โอซาก้า
นาโกย่า แกรมปัส
16:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
เซเรโซ โอซาก้า
16:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
วิสเซล โคเบะ
16:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
เกียวโต แซงก้า
16:33
โชนัน เบลล์มาเร่
สากัน โตสู
17:00
เอฟซี โตเกียว

479 เจลีก 2

เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
โทชิกิ SC
16:00
Grulla Morioka
โยโกฮามา เอฟซี
16:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
โตกุชิม่า วอร์ทิส
16:00
ThespaKusatsu Gunma
FC เรียวเคียว
16:30
มาชิดา เซลเวีย
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ

1796 Iceland - Iceland Cup

HK
21:00
Dalvík / Reynir
KA
23:00
Fram
FH
02:15
ÍR
Ægir
02:15
Fylkir
Njardvík
02:45
KR

455 Republic of Ireland - Premier Division

Sligo Rovers
05:00
Dundalk

748 Latvia - Virsliga

Tukums
21:00
FC Daugavpils
Spartaks Jūrmala
23:00
Rīgas FS
Riga
00:00
Valmiera

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

HamKam
23:00
Sarpsborg 08
Strømsgodset
23:00
Lillestrøm
Sandefjord
23:00
Tromsø
Bodø / Glimt
23:00
Aalesund
Vålerenga
01:00
Odd

1578 Norway - Obos-Ligaen

Raufoss
20:00
Skeid
Stabæk
20:00
Fredrikstad
Start
20:00
Kongsvinger

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Degerfors
20:00
AIK
Hammarby
20:00
Häcken
Mjällby
20:00
Norrköping
GIF Sundsvall
22:30
Djurgården

47 Sweden - Superettan

Skövde AIK
18:00
Västerås SK
Utsikten
18:00
Brage
Dalkurd
20:00
AFC Eskilstuna

47 Sweden - Ettan: North

Motala
18:00
Piteå
Sandviken
19:00
Umeå
Täby
21:00
IF Karlstad Fotboll
Tegs SK
22:00
Sollentuna

44 Argentina - Superliga

San Lorenzo
23:00
Tigre
Platense
01:30
Sarmiento
Racing Club
04:00
Aldosivi
Argentinos Juniors
06:30
Arsenal de Sarandi

44 Argentina - Primera B Nacional

Almagro
01:00
Deportivo Riestra
Deportivo Madryn
01:00
Almirante Brown
Deportivo Maipú
01:30
All Boys
Agropecuario
02:00
Deportivo Santamarina
Atletico Mitre
02:00
San Martín San Juan
Estudiantes Río Cuarto
02:00
Villa Dálmine
Independiente Rivadavia
02:30
San Telmo
Tristán Suárez
04:00
Atlético Rafaela
San Martín Tucumán
06:30
Guillermo Brown

5 Brazil - Serie A

Atlético Mineiro
07:00
Fortaleza
Botafogo
02:00
Fluminense
Avaí
02:00
Palmeiras
São Paulo
04:00
Juventude
Ceará
04:00
Atlético GO
Goiás
04:00
Cuiabá

5 Brazil - Serie B

Tombense
21:00
Náutico

5 Brazil - Serie C

Botafogo SP
21:00
Manaus
Uniclinic
01:00
Ypiranga Erechim
EC São José
02:00
Campinense
Ferroviário
03:00
Floresta
Volta Redonda
04:00
Aparecidense
Paysandu
05:00
Brasil de Pelotas

80 Chile - Chilean Cup

O'Higgins
07:00
Fernández Vial
Antofagasta
23:30
Deportes Limache
Palestino
02:00
Cobreloa
Santiago Wanderers
02:00
Curicó Unido
Unión La Calera
04:00
Santiago Morning
Coquimbo Unido
04:30
Melipilla
Huachipato
04:30
Puerto Montt

1739 Costa Rica - Primera Division

Cartaginés
00:00
Alajuelense

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Universidad Guadalajara
09:05
Alebrijes
Tepatitlán de Morelos
05:00
Dorados

1190 Paraguay - Division 1

Olimpia
03:30
12 de Octubre
Nacional Asunción
05:45
Guaraní

338 Peru - Primera Division

Academia Cantolao
23:00
ADT
Carlos Stein
01:00
Cienciano
César Vallejo
01:15
Deportivo Binacional
Sport Huancayo
03:30
Universitario
Alianza Lima
06:00
Ayacucho

338 Peru - Segunda Division

Alfonso Ugarte Puno
03:00
Alianza Universidad
Real Garcilaso
03:00
Comerciantes Unidos
Sport Chavelines Juniors
03:00
Juan Aurich
Deportivo Llacuabamba
03:00
Deportivo Coopsol
Molinos El Pirata
03:00
Union Huaral
Santa Rosa PNP
03:30
Santos

158 Uruguay - Primera Division

River Plate
20:00
Boston River
Plaza Colonia
01:00
Cerrito
Peñarol
04:00
ลิเวอร์พูล

158 Uruguay - Segunda Division

Racing
22:30
Villa Española
Atenas
01:00
Cerro
Rampla Juniors
01:00
Miramar Misiones

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ฮิวสตัน ไดนาโม
07:00
ชิคาโก ไฟร์
Inter Miami
07:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
Austin
08:00
เอฟซี ดัลลัส
รีล ซอลต์ เลค
09:00
โคลัมบัส ครูว์
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:30
โคโลราโด ราปิดส์
ลอสแอนเจลิส
02:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
05:00
นิวยอร์กซิตี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Orange County
07:00
Loudoun United
Memphis 901
07:30
Detroit City
Tulsa Roughnecks
07:30
Charleston Battery
New Mexico United
08:00
Birmingham Legion
El Paso Locomotive
08:30
New York RB II
Oakland Roots
09:00
Atlanta United II
San Diego Loyal
09:00
Indy Eleven
Monterey Bay
09:00
Sacramento Republic

593 Cameroon - Elite One

Union Douala
21:30
APEJES Academy
Colombe
21:30
Fauve Azur Elite
Panthère
21:30
Fortuna Mfou
Tonnerre
21:30
Young Sport Academy
Stade Renard
21:30
Feutcheu
Canon
21:30
Racing

1320 Congo DR - Super Ligue

Sanga Balende
20:30
Panda B5
Maniema Union
21:00
Saint Eloi Lupopo
Vita Club
21:00
Renaissance

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Racing d'Abidjan
22:30
SOA
AFAD
22:30
ES Bafing
ASEC Mimosas
01:00
Sporting Gagnoa
San-Pedro
01:00
SOL

886 Egypt - Premier League

Misr Lel Makasa
00:00
Al Masry

26 Mali - Premiere Division

Onze Créateurs
23:00
Stade Malien Bamako
COB
01:00
Police

1424 Morocco - Botola Pro

FUS Rabat
00:00
Mouloudia Oujda
Rapide Oued Zem
00:00
RSB Berkane
Maghreb Fès
02:30
Khouribga
Chabab Mohammédia
02:30
FAR Rabat

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mtibwa Sugar
18:00
Namungo
Tanzania Prisons
20:00
Simba

1439 Tunisia - Ligue 1

ES Tunis
23:00
Ben Guerdane
CS Sfaxien
23:00
Monastir
Etoile du Sahel
23:00
Club Africain

155043 Bangladesh - Premier League

Bashundhara Kings
17:00
Sheikh Russel

1004 Canada - PCSL

Mid Isle Highlanders
02:00
Penticton
Tigers Vancouver
04:30
Fusion

5618 China PR - Super League

Wuhan Three Towns
14:30
Hebei CFFC
Shanghai Shenhua
16:30
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
Chengdu Qianbao
18:30
Shenzhen

5618 China PR - League One

Nanjing City
14:30
Qingdao Jonoon
Suzhou Dongwu
15:00
Nantong Zhiyun
Guangxi Baoyun
15:00
Hebei Kungfu
Shenyang Urban
18:30
Shanghai Jiading

712 Korea Republic - K-League 1

Ulsan
16:00
Seongnam
Pohang Steelers
17:00
Sangju Sangmu
Gangwon
17:30
Jeju United

712 Korea Republic - National League

Gyeongju HNP
15:00
Busan Transportation
Hwaseong
17:00
Mokpo City
Cheonan City
17:00
Yangju Citizen
Gimhae City
17:00
Changwon City

69697 Vietnam - V-League

Nam Dinh
18:00
Ha Noi

69697 Vietnam - V-League 2

Dak Lak
15:30
Hue
Bình Phước
17:00
Phu Dong
Pho Hien
18:00
Công An Nhân Dân

11240938 เอเอฟซีคัพ

Warriors
05:00
CPK

44 Argentina - Primera C

Excursionistas
01:30
Central Córdoba
Atlas
01:30
Sportivo Italiano
Claypole
01:30
Leandro Nicéforo Alem
Luján
01:30
San Martín Burzaco
Argentino Merlo
01:30
Berazategui
Deportivo Laferrere
03:30
Real Pilar

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Defensores de Cambaceres
01:30
Deportivo Paraguayo

1578 Norway - 2. Division - Group 1

Øygarden
07:00
Kvik Halden
Moss
19:00
Egersund
Ullern
19:00
Sotra
Vard
19:00
Notodden

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Tromsdalen
18:00
Brattvåg
Alta
20:00
Kjelsås
Ullensaker / Kisa
20:00
Levanger
Asker
22:00
Hødd

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Stenungsund
19:00
Kumla
Angered BK
21:00
Mjolby
Grebbestad
21:00
Yxhult

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Korsnäs IF FK
21:00
Rågsved
Akropolis
21:00
Hudiksvall
Kvarnsveden
23:00
Kungsängen

47 Sweden - Division 2: Norrland

Skellefteå
17:00
Ytterhogdal

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Ariana
20:00
Rosengård
Räppe
22:00
Asarum

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Arameiska / Syrianska
20:00
United Nordic
Assyriska
22:00
Lidingö

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Onsala
21:00
Astrio

5 Brazil - Baiano 2

Jequié
00:45
Itabuna
Juazeiro BA
00:45
Jacobinense
Jacobina
00:45
Fluminense de Feira
Feirense
00:45
Botafogo BA
Galicia
01:00
Grapiuna Itabuna
Flamengo BA
02:00
ABPN Canaã

5 Brazil - Gaucho 2

Santa Cruz RS
01:00
Esportivo
Glória
01:00
Lajeadense
Pelotas
01:00
Passo Fundo

5 Brazil - Mineiro 2

Varginha EC
20:00
Tupynambás

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Argentino Quilmes
01:30
Colegiales
JJ Urquiza
01:30
Deportivo Merlo
Los Andes
02:00
Villa San Carlos

44 Argentina - Torneo Federal A

CDJU Gualeguaychu
21:00
Atlético Paraná
Sportivo Desamparados
21:00
Liniers Bahía Blanca
Olimpo
00:30
Sol de Mayo
Gimnasia Concepción
01:00
Gimnasia y Tiro
Deportivo Camioneros
01:00
Circulo Deportivo
Ciudad de Bolívar
01:00
Sportivo Peñarol
Sansinena
01:00
Huracán Las Heras
Boca Unidos
01:30
Sportivo Las Parejas
Estudiantes de San Luis
02:00
Argentino Monte Maíz
Cipolletti
02:00
Juventud Unida Univ.
Juventud Antoniana
02:30
Crucero del Norte
Villa Mitre
03:30
Ferro Carril Oeste LP

44569 Aruba - Division de Honor

Dakota
07:00
RCA

911987 Bhutan - Super League

Takin
17:00
Namlha
Tertons
20:00
RTC

866998 Fiji - National Football League

Ba
08:00
Rewa
Lautoka
10:00
Suva
Tailevu Naitasiri
10:00
Nadi

712 Korea Republic - K League 2

Busan I'Park
16:00
Bucheon 1995
Gwangju
18:00
Gyeongnam
Daejeon Citizen
18:00
Gimpo

99474 World - Friendly International Women

Mexico W
08:00
Peru W
Bosnia & Herzegovina W
16:00
Philippines W
Bangladesh W
19:00
Malaysia W
Hong Kong W
19:00
Singapore W
Belgium W
22:00
Austria W
Uruguay W
01:00
Bolivia W
แคนาดา W
02:00
เกาหลีใต้ W

98 Australia - Capital Territory

Canberra FC
12:00
Gungahlin

98 Australia - New South Wales

Blacktown City
12:00
North Shore Mariners
Rockdale City Suns
12:00
Sydney United
Sydney Olympic
13:00
Sutherland Sharks

5 Brazil - Brasileiro U20

Atlético GO U20
20:00
Corinthians U20
Bahia U20
01:00
América Mineiro U20
Santos U20
02:00
Bragantino U20

748 Latvia - Latvian Cup

Parks
15:00
FS Jelgava
Limbazi
19:00
Jēkabpils

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Horseed
05:00
Banadir

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast Knights
12:00
Queensland Lions
Capalaba
16:30
Eastern Suburbs Brisbane

886 Egypt - Egypt Cup

Al Ahly
02:30
Pyramids FC

716 Nigeria - Npfl

Sunshine Stars
22:00
MFM
Enyimba
22:00
Heartland
Katsina United
22:00
Remo Stars
Lobi Stars
22:00
Akwa Starlets
Gombe United
22:00
Wikki Tourist
Shooting Stars
22:00
Abia Warriors
Kano Pillars
22:00
Enugu Rangers
Nasarawa United
22:00
Rivers United

344167 N/C America - Concacaf Championship U20

USA U20
07:30
Nicaragua U20
Guatemala U20
03:00
Canada U20
Haiti U20
05:00
Jamaica U20

98 Australia - Northern Nsw

Valentine
11:00
Maitland
Lake Macquarie
11:00
Hamilton Olympic
Weston Bears
11:30
Adamstown Rosebuds

201580 Maldives - Male League

TC Sports Club
18:00
Green Streets
Maziya
23:00
Super United Sports

99474 World - Mediterranean Games

Spain U18
23:00
Algeria U18
Greece U18
23:00
Turkey U18
France U18
02:00
Morocco U18
Italy U18
02:00
Portugal U18

6783 Mozambique - Mocambola

Ferroviário de Lichinga
19:00
Black Bulls Maputo
LD Maputo
19:00
Incomáti
Ferroviário Nampula
19:00
Songo
Matchedje de Mocuba
19:00
Costa do Sol

3483 USA - USL League One

Central Valley Fuego
09:30
North Carolina
Charlotte Independence
05:00
Forward Madison

44 Argentina - Reserve League

Central Córdoba SdE Res.
20:00
Talleres Córdoba Res.
Independiente Res.
20:00
Patronato Res.

2507 Gambia - GFA League

Hawks
23:00
GPA
Real de Banjul
01:00
Steve Biko

1004 Canada - Premier League

York9
23:00
Valour
Cavalry
06:00
Edmonton

1796 Iceland - 4. Deild

Afrika Reykjavik
02:00
RB

453172 Macao - Primeira Division

Sporting Macau
17:00
CPK
Cheng Fung
19:00
Tak Chun Ka I

1796 Iceland - 1. Deild Women

Víkingur Reykjavík W
21:00
Fjardab Höttur Leiknir W

479 Japan - Japan Football League

Biwako Shiga
11:00
Osaka
Maruyasu Okazaki
11:00
Veertien Mie
Suzuka Unlimited
13:00
Matsue City
Nara Club
13:00
Sony Sendai
Criacao Shinjuku
13:00
Verspah Oita

99474 World - Club Friendlies 3

Raków Częstochowa
17:30
Chojniczanka Chojnice
Lippstadt 08
18:00
Bersenbrück
Babelsberg
18:00
Tasmania Berlin
Köln II
18:00
AS Eupen
Heeslinger SC
18:00
Schwarz-Weiß Rehden
Randers
18:30
FC Helsingør
Nordsjælland
19:00
HB Køge
Ural
19:00
Akron
Erzgebirge Aue
19:00
BAK '07
The New Saints
19:45
Cliftonville
Makhachkala
20:00
Spartak Nal'chik
Rukh Vynnyky
20:00
Prykarpattia
โลโคโมทีฟ มอสโก
20:30
Veles
Krasnodar II
21:00
Chayka
Yverdon Sport
21:00
ดินาโมเคียฟ
Universitatea Craiova
21:00
DSC Arminia Bielefeld
ลูโดโกเรต์ส
21:30
นูเรมเบิร์ก
Weißenburg
22:00
Wacker Burghausen
Baltika
22:00
Yenisey
Radnički Kragujevac
22:30
Maritsa Plovdiv
Koper
23:00
Vojvodina
ดีนาโมซาเกร็บ
23:00
Skendija 79
Radnik Surdulica
23:30
Sutjeska
Celje
00:00
Borac Banja Luka
Universitatea Cluj
05:00
Vojvodina

99474 World - Club Friendlies 4

Alemannia Haibach
19:00
Bayern Alzenau
Gundelfingen
22:00
Gersthofen
FSV Offenbach
22:00
Mechtersheim
Botev Plovdiv II
22:00
Sozopol
Makedonija
23:00
KF Llapi

212 Belarus - Second Division - Brest Region

Pripyat
17:00
DYUSSH Stolin

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

Postavy
18:00
Gorodok lions
Gazovik
20:00
Polotsk
Senno
21:00
Miory

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

Mozyr NPZ
19:00
Zhlobin

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

Chayka Zelva
17:00
Neman Mosty
Slonim City
22:00
Grodnensky

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Viktoriya Maryina Horka
19:00
Krupki
SDJuShOR-3
23:00
Urozhaynaya