แจกฟรี ตารางบอล 1 ก.ค. 2565

2405 Estonia - Meistriliiga

Levadia
22:00
Tallinna Kalev

1233 Finland - Ykkonen

KTP
22:30
MP
JäPS
22:30
TPS
Gnistan
22:30
KPV

1796 Iceland - Pepsideild

KR
02:15
Víkingur Reykjavík

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Fylkir
02:15
Afturelding
Grindavík
02:15
Selfoss
Kórdrengir
02:15
Grótta
Vestri
03:00
KV

455 Republic of Ireland - Premier Division

Bohemians
01:45
Derry City
Dundalk
01:45
UCD
St Patrick's
01:45
Drogheda United
Finn Harps
02:00
Shamrock Rovers

455 Republic of Ireland - First Division

Bray Wanderers
01:45
Cork City
Cobh Ramblers
01:45
Treaty United
Galway United
01:45
Waterford United
Wexford Youths
01:45
Athlone Town

748 Latvia - Virsliga

Liepāja
22:00
Riga

748 Latvia - First Liga

Tukums II
20:00
Valmiera II

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

GIF Sundsvall
00:00
มัลโม่

44 Argentina - Superliga

Central Cordoba SdE
05:00
Argentinos Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

Belgrano
05:10
Almagro

5 Brazil - Serie B

Chapecoense
05:00
Sampaio Corrêa

80 Chile - Primera Division

เอฟเวอร์ตัน
05:30
Colo-Colo

353 Colombia - Torneo Betplay

Boca Juniors de Cali
05:00
Atlético
Atlético Huila
05:00
Fortaleza CEIF
Orsomarso
05:00
Llaneros
Bogotá
05:00
Deportes Quindío
Leones FC
05:00
Boyacá Chicó
Real San Andres
05:00
Valledupar
Real Cartagena
05:00
Tigres

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
09:00
Cartaginés

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Atlante
07:00
CA La Paz

1190 Paraguay - Division 1

Guaireña
04:00
Nacional Asunción
Sol de América
06:15
Sportivo Ameliano

338 Peru - Primera Division

Ayacucho
03:30
Academia Cantolao

158 Uruguay - Primera Division

Nacional
06:00
Plaza Colonia

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
07:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

New York RB II
06:00
Pittsburgh Riverhounds

593 Cameroon - Elite One

Yafoot
00:30
Panthère
Panthère
05:00
Yafoot

26 Mali - Premiere Division

Black Stars
23:00
US Bougouba
Police
01:00
Bakaridjan

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Merreikh
21:15
Hilal Obayed
Kober
21:15
Hilal El-Fasher
Al-Ahly Merowe
21:15
Al Shorta
Hay Al Arab
00:15
Tuti
Al Ahli Khartoum
00:15
Al Hilal Omdurman
Al Ahly Shendi
00:15
Alamal Atbara

97374 Jordan - Premier League

Shabab Al Ordon
22:00
Sahab
Al Ramtha
00:30
Ma'an

1004 Canada - PCSL

Penticton
04:00
Kamloops Rivers II
WIA
04:00
Mid Isle Highlanders

5618 China PR - League One

Zhenjiang Huasa
14:30
Nanjing City
Jiangxi Liansheng
14:30
BIT
Sichuan
14:30
Shenyang Urban
Heilongjiang Lava Spring
18:30
Xinjiang Tianshan

712 Korea Republic - National League

Daejeon Korail
17:00
Yangju Citizen

3995 Malaysia - Premier League

Terengganu City II
20:00
Kuching FA

69697 Vietnam - V-League 2

Phú Thọ
16:00
Sanna Khanh Hoa

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Santa Cruz
02:00
Club Universitario
Independiente Petrolero
06:30
Universitario de Vinto

11555657 South America - Copa Sudamericana

Universidad Católica
07:30
São Paulo
Olimpia
07:30
Atlético GO

11555657 South America - Copa Libertadores

Fortaleza
07:30
Estudiantes

1233 Finland - Kakkonen

Kiffen
23:00
Reipas

5 Brazil - Mineiro 2

Ipatinga
06:00
Democrata SL

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Acassuso
01:30
Argentino Quilmes

911987 Bhutan - Super League

Gelephu
17:00
Namlha
Paro Rinpung
20:00
RTC

41 Europe - Euro U19

Israel U19
01:00
England U19

99474 World - Friendly International Women

อิตาลี W
22:00
สเปน W
ฝรั่งเศส W
02:10
Vietnam W

98 Australia - New South Wales

Manly United
16:00
Marconi Stallions
Wollongong Wolves
16:30
Rockdale City Suns

5 Brazil - Brasileiro U20

Gremio U20
07:30
Vasco U20

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Jeenyo
05:00
Banadir

98 Australia - Npl Western Australia

Perth Glory II
18:30
Stirling Lions

98 Australia - Npl Tasmania

Olympia Warriors
17:00
Kingborough Lions

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast United
17:15
Logan Lightning

886 Egypt - Egypt Cup

Al Mokawloon
01:00
El Gounah

88407 Indonesia - President Cup

Persib
20:30
PSS Sleman

344167 N/C America - Concacaf Championship U20

Dominican Republic U20
05:00
Guatemala U20

98 Australia - Npl Victoria

Green Gully
17:00
Bentleigh Greens
Oakleigh Cannons
17:30
Dandenong City

201580 Maldives - Male League

United Victory
18:00
TC Sports Club
Eagles
00:00
Da Grande

2493 Mauritania - Super D1

Tevragh-Zeïne
00:30
Kaedi
AC Douane
00:30
Nouadhibou
Nouakchott King's
02:45
Concorde

3483 USA - USL League One

Northern Colorado
08:00
Chattanooga Red Wolves

44 Argentina - Reserve League

Racing Club Res.
20:00
Sarmiento Res.
Platense Res.
20:00
Independiente Res.
Defensa y Justicia Res.
21:00
Gimnasia Esgrima Res.
Argentinos Juniors Res.
21:00
Central Córdoba SdE Res.

2507 Gambia - GFA League

Waa Banjul Football
23:00
Wallidan

5 Brazil - Paulista Série B

Catanduva
06:00
Itapirense
XV de Jaú
06:00
Grêmio Prudente

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Oakleigh Cannons U21
15:15
Dandenong City U21

1004 Canada - Premier League

Pacific
08:30
Cavalry
Edmonton
05:00
York9

1796 Iceland - 4. Deild

Einherji
01:30
Spyrnir
Boltafélag Norðfjarðar
03:00
Hamrarnir

1796 Iceland - 3. Deild

Augnablik
01:00
KFS
ÍH
02:15
Vídir

1233 Finland - Kolmonen

JJK Jyväskylä II
23:00
LehPa
Barca
23:30
JPS
Kings
00:00
SaPa Pieksämäki

99474 World - Club Friendlies 2

อิสตันบูล บีบี
21:30
Metal Kharkiv

99474 World - Club Friendlies 3

Beroe
15:00
Lovech
Widzew Lodz
15:30
Sandecja Nowy Sącz
Viktoria Plzeň
16:00
Táborsko
Stal Mielec
16:00
Korona Kielce
Raków Częstochowa
16:00
Wisła Płock
Cracovia Kraków
16:00
Rapid Bucuresti
Voždovac
16:00
Mornar
Novi Pazar
16:00
Zvijezda '09 Brgule
Kilmarnock
16:45
ชาร์ลตันแอธเลติก
Fredericia
17:00
Vejle
Hibernian
17:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
Aberdeen
17:00
St. Johnstone
Randers
18:00
Viborg
Silkeborg
19:00
St. Pauli
Jahn Regensburg
19:00
Zwickau
เบิร์นลีย์
19:00
โรชเดล
Yverdon Sport
20:00
Grasshopper
Rapid Wien II
20:00
Austria Wien II
DSC Arminia Bielefeld
20:30
โอลิมเปียกอส
อาเมียงส์
21:00
KV Oostende
ยังบอยส์
22:00
Stade Lausanne-Ouchy
แก็งก็อง
22:00
Niort
Admira
22:00
Universitatea Craiova
Vorwärts Steyr
22:00
Sparta Praha II
Sochaux
22:00
Progrès Niedercorn
Kecskemeti TE
22:00
Békéscsaba
Resovia Rzeszów
22:30
FK Košice
Universitatea Cluj
22:30
Osijek
MSV Duisburg
23:00
Preußen Münster
Schweinfurt
23:00
FSV Frankfurt
Mondorf
23:00
FC Köln
Mura
23:00
Floridsdorfer AC
Bravo
23:00
Rijeka
Laval
23:00
Concarneau
Hajduk Split
23:00
เกนท์
วาล็องเซียนส์
23:00
UNFP
Quevilly Rouen
23:00
Paris
Slavia Sofia
23:00
Sportist Svoge
Hamburger SV II
23:00
VfB Lübeck
ดีนาโมซาเกร็บ
23:00
Spartak Trnava
Widzew Lodz
23:30
Puszcza Niepołomice
Domžale
23:30
Dekani
Atlas Delmenhorst
23:30
VfL Oldenburg
Kalsdorf
23:30
Grazer AK
Celje
23:30
Gorica
Rain / Lech
23:30
Augsburg II
FK Nizjni Novgorod
00:00
Sochi
Rot-Weiss Essen
00:00
Borussia Mönchengladbach
Dassendorf
00:00
Holstein Kiel II
SC Cambuur
00:00
Meppen
Sturm Graz II
00:00
Deutschlandsberger SC
Eckernforder SV
00:00
Phönix Lübeck
SV Horn II
00:00
Stripfing
Bad Kotzting
00:00
Hankofen-Hailing
Frisia 03 Risum-Lindholm
00:30
Weiche Flensburg
Radnički Kragujevac
00:30
Petrovac
Tiverton Town
01:00
Exeter City
Parkgate
01:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
Dereham Town
01:00
นอริชซิตี
Penrith AFC
01:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Undy Athletic
01:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
Haringey Borough
01:00
Leyton Orient
Hitchin Town
01:00
ลูตัน ทาวน์
Bradford City
01:30
Bradford Park Avenue
Forres Mechanics
02:00
Elgin City
Spartak Trnava
05:00
Zbrojovka Brno
ซันเดอร์แลนด์
05:00
Gateshead
ซันเดอร์แลนด์
05:00
Blyth Spartans
Chayka
05:00
Biolog
Baden
05:00
Aarau
Skalica
05:00
Opava

99474 World - Club Friendlies 4

Gleisdorf 09
00:00
Fürstenfeld