แจกฟรี ตารางบอล 8 ก.ค. 2565

99474 World - Club Friendlies 1

นูเรมเบิร์ก
22:30
อาร์เซน่อล

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Plovdiv
22:30
Hebar 1918
Septemvri Sofia
01:00
ลูโดโกเรต์ส

1796 Iceland - 2. Deild

Njardvík
01:00
ÍR
Haukar
02:15
Víkingur Ólafsvík
Ægir
02:15
Thróttur Reykjavík
KF
02:15
Höttur / Huginn

455 Republic of Ireland - Premier Division

Drogheda United
01:45
Dundalk
Shelbourne
01:45
Finn Harps

455 Republic of Ireland - First Division

Athlone Town
01:45
Bray Wanderers
Galway United
01:45
Cobh Ramblers
Treaty United
01:45
Longford Town
Waterford United
01:45
Wexford Youths

296 Serbia - Super Liga

Voždovac
01:00
Novi Pazar

44 Argentina - Superliga

Rosario Central
06:00
Sarmiento

44 Argentina - Primera B Nacional

Nueva Chicago
04:10
Belgrano
Ferro Carril Oeste
06:10
Gimnasia Mendoza

5 Brazil - Serie B

Vila Nova
05:00
Bahia

80 Chile - Primera B

Unión San Felipe
05:00
Copiapó
Deportes Santa Cruz
05:00
Santiago Morning

353 Colombia - Liga BetPlay

Patriotas Boyacá
08:10
Junior FC

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Correcaminos UAT
07:05
Atlante
Celaya
05:00
Pumas Tabasco

158 Uruguay - Primera Division

Albion
01:00
Torque

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
ดีซี ยูไนเต็ด

56518 Sudan - Sudan Premier League

Hay Al Arab
21:00
Al Merreikh
Wad Nubawi
21:15
Alamal Atbara
Al Ahli Khartoum
21:15
Kober
Al Hilal Port Sudan
23:15
Al Ahly Shendi
Al Khartoum
00:15
Al-Ahly Merowe
Hilal Obayed
00:15
Tuti
Hilal El-Fasher
00:15
Al Hilal Omdurman
Hay Al Wadi
01:30
Al Shorta

155043 Bangladesh - Premier League

Sheikh Jamal
17:00
Saif

5618 China PR - Super League

Chengdu Rongcheng
15:30
Tianjin Teda
Wuhan Three Towns
16:30
Wuhan Yangtze
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
18:30
Shanghai SIPG

5618 China PR - League One

Jiangxi Liansheng
14:30
Nanjing City
Zibo Sunday
15:00
Nantong Zhiyun
Sichuan
18:30
Heilongjiang Lava Spring

712 Korea Republic - K-League 1

Jeju United
17:30
Seongnam
Gangwon
17:30
Sangju Sangmu

712 Korea Republic - National League

Mokpo City
17:00
Changwon City

69697 Vietnam - V-League

Song Lam Nghe An
18:00
Ho Chi Minh City

69697 Vietnam - V-League 2

Long An
17:00
Dak Lak

11555657 South America - Copa Sudamericana

São Paulo
07:30
Universidad Católica
Atlético GO
07:30
Olimpia

11555657 South America - Copa Libertadores

Estudiantes
07:30
Fortaleza

5 Brazil - Amapaense

Independente AP
06:15
Santos AP

866998 Fiji - National Football League

Labasa
14:00
Suva

2405 Estonia - Estonian Cup

Pärnu
23:00
Vigri Maarjamäe
Kuressaare
23:00
Viimsi
TJK Legion II
23:00
Vana Hea Puur
FCP Parnu
00:00
Maksatransport

99474 World - Cosafa Cup

มาลาวี
19:00
เอสวาตีนี
เลโซโท
22:00
มอริเชียส

98 Australia - Brisbane Premier League

Univ. Queensland
17:30
Toowong

98 Australia - New South Wales

Mt Druitt Town
17:00
Wollongong Wolves

5 Brazil - Brasileiro U20

Bahia U20
07:30
Atletico-MG U20

41 Europe - UEFA Women's EURO

สเปน W
23:00
Finland W
เยอรมนี W
02:00
Denmark W

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane Roar II
17:30
Peninsula Power

98 Australia - Npl Victoria

Melbourne Knights
16:30
Green Gully
Bentleigh Greens
17:30
Eastern Lions

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Zhetysu
19:00
แอสตาน่า
Shakhter Karagandy
20:00
Arys
Aksu
22:00
Atyrau
Kaisar
22:00
Akzhayik

11240938 Asia - Aff Championship U19

Myanmar U19
15:00
Vietnam U19
Thailand U19
17:00
Brunei U19
Philippines U19
20:00
Indonesia U19

147 Africa - African Championship Women

Morocco W
03:00
Senegal W
Burkina Faso W
03:00
Uganda W

458 Mexico - Liga Mx Women

América W
03:45
Toluca W

3483 USA - USL League One

Charlotte Independence
06:00
Richmond Kickers

11555657 South America - Copa America Women

Bolivia W
04:00
Ecuador W

44 Argentina - Reserve League

Boca Juniors Res.
20:00
San Lorenzo Res.
Arsenal Res.
21:00
Patronato Res.
Sarmiento Res.
21:00
Rosario Central Res.
Gimnasia Esgrima Res.
21:00
Atlético Tucumán Res.

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Bentleigh Greens U21
15:15
Eastern Lions U21

227 Russia - Premier League Women

Lokomotiv Moscow W
00:00
Zenit W

1004 Canada - Premier League

York9
06:30
Forge

1796 Iceland - 4. Deild

Samherjar
01:00
Boltafélag Norðfjarðar
Spyrnir
03:00
Hamrarnir

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Univ. Queensland U23
15:30
Toowong U23

99474 World - Club Friendlies Women

SGS Essen W
22:00
PEC Zwolle W

99474 World - Club Friendlies 2

Adana Demirspor
19:30
Gaziantep F.K.
Kasımpaşa
22:00
Ümraniyespor
อิสตันบูล บีบี
22:00
Altay

99474 World - Club Friendlies 3

Widzew Lodz
15:00
Stal Rzeszów
Stal Mielec
16:00
Resovia Rzeszów
Odra Opole
16:00
Polonia Bytom
Sporting Charleroi
16:00
RFC Seraing
Khimki
16:00
Sochi
Arka Gdynia
16:30
Chojniczanka Chojnice
Korona Kielce
17:00
Wisła Płock
Lommel United
17:00
Westerlo
Leyton Orient
17:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
AGF
18:00
SønderjyskE
Lyngby
18:00
HB Køge
Nieciecza
19:00
Sandecja Nowy Sącz
Waasland-Beveren
19:00
Kortrijk
KV Oostende
19:00
Deinze
Korona Kielce
19:30
Wisła Płock
Ried
19:30
SV Horn II
Freiburg II
20:00
Stuttgarter Kickers
Bravo
21:00
ลูตัน ทาวน์
Osnabrück
21:00
Rot Weiss Ahlen
Lens
21:00
วาล็องเซียนส์
Sochaux
21:30
UNFP
Vorwärts Steyr
21:30
Motherwell
Admira
22:00
Várda SE
Ulm
22:30
CfR Pforzheim
Cracovia Kraków
23:00
Hapoel Be'er Sheva
Ried
23:00
Újpest
Rheindorf Altach
23:00
Winterthur
Austria Lustenau
23:00
FC Köln
SSC Farul
23:00
CSA Steaua Bucureşti
Zagłębie Lubin
23:00
Chrobry Głogów
Spartak Trnava
23:00
Baník Ostrava
Servette
23:00
เวสต์แฮม
ZFC Meuselwitz
23:00
Kaan-Marienborn
Viktoria Plzeň
23:00
Sint-Truiden
Fürstenfeld
23:00
Sturm Graz II
First Vienna
23:00
Donaufeld
Verl
23:30
Heracles Almelo
พาเดอร์บอร์น
23:30
VfL Bochum 1848
Westerhausen
23:30
Germania Halberstadt
Godshorn
23:30
HSC Hannover
Düren Merzenich
23:30
MSV Duisburg
Sturm Hauzenberg
23:30
Hankofen-Hailing
Ammerthal
23:30
Vilzing
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
23:30
โคเวนทรี ซิตี้
Celje
23:45
Nafta
Energie Cottbus
00:00
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
Casa Pia
00:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
Zwaluwen
00:00
FC Den Bosch
Neusiedl
00:00
Floridsdorfer AC
Amstetten
00:00
Wiener SC
Jeddeloh
00:00
Kickers Emden
Schötz
00:30
Aarau
พีอีซี ซโวลล์
00:30
เอ็มเมน
Mannsdorf
00:30
Austria Wien II
York City
01:00
มิดเดิลส์เบรอ
Harrogate Town
01:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
Buckland Athletic
01:30
Torquay United
Taunton Town
01:45
Exeter City
Aveley
01:45
Dagenham & Redbridge
Katowice
05:00
Garbarnia Kraków
Fredericia
05:00
Skive
Radomlje
05:00
Gorica
Táborsko
05:00
Příbram

212 Belarus - Second Division - Brest Region

Ivatsevichi
05:00
Dinamo Malorita