แจกฟรี ตารางบอล 9 ก.ค. 2565

479 เจลีก

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
กัมบะ โอซาก้า
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
วิสเซล โคเบะ

99474 World - Club Friendlies 1

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
16:30
Antwerp
อาแจกซ์
19:00
Lokomotiva Zagreb
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
19:30
เฟเยนูร์ด
DSC Arminia Bielefeld
20:30
พีเอสวี
เบซิคตัส
21:00
แวร์เดอร์ เบรเมน
Dynamo Dresden
22:00
ดอร์ทมุนด์
Sturm Graz
00:30
กาลาตาซาราย

212 Belarus - Pershaya Liga

Slonim
20:00
Naftan
FC Ostrovets
22:00
Smorgon
Volna
00:00
Osipovichy

224 Bulgaria - Parva Liga

Lokomotiv Plovdiv
22:30
OFK Pirin
CSKA 1948 Sofia
01:00
Levski Sofia

2405 Estonia - Meistriliiga

Vaprus
23:15
Trans

1233 Finland - Veikkausliiga

HIFK
21:00
Haka
VPS
21:30
Mariehamn

1796 Iceland - Pepsideild

KA
23:00
ÍBV
Víkingur Reykjavík
23:00
ÍA

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Grindavík
21:00
Grótta
Kórdrengir
21:00
Thróttur Vogar
Fjölnir
21:00
Afturelding
KV
21:00
Selfoss
Vestri
21:00
HK
Fylkir
23:00
Thór

1796 Iceland - 2. Deild

Fjardabyggd / Leiknir
21:00
Reynir

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Bodø / Glimt
21:00
Sarpsborg 08
Strømsgodset
23:00
Odd

155 Romania - Romania Cup

Unirea Bacău
22:00
Victoria Leţcani
Viitorul Liteni
22:00
Viitorul Darabani
Dunarea Calafat
22:00
Dunarea Turris Turnu Magurele
Atletic United Ploiesti
22:00
Dunărea 2020 Giurgiu
CS Dinamo București
22:00
Iazu
Victoria Gugeşti
22:00
Victoria Traian
Pescarusul Sarichioi
22:00
Unirea Braniştea
Rapid Jibou
22:00
Someşul Feldru
Crişul Sântandrei
22:00
Supporter
Inter Stars
22:00
ACS Târgu Mureș 1898
Universitatea Alba Iulia
22:00
Gheorgheni
Gloria al Oraşului Geoag
22:00
Nera Bogodinţi
CSM Lugoj
22:00
Victoria Felnac
Sparta Râmnicu Vâlcea
22:00
Oltul Curtişoara

1161 Scotland - League Cup

Dumbarton
21:00
Stirling Albion
Fraserburgh
21:00
Kilmarnock
Stenhousemuir
21:00
Partick Thistle
Buckie Thistle
21:00
Ross County
East Fife
21:00
Dunfermline Athletic
Hibernian
21:00
Clyde
Greenock Morton
21:00
Falkirk
Cowdenbeath
21:00
Airdrieonians
St. Mirren
21:00
Arbroath
Ayr United
21:00
Elgin City
Queen of the South
21:00
Annan Athletic
Albion Rovers
21:00
Livingston
Kelty Hearts
21:00
Inverness CT
Dundee
21:00
Hamilton Academical
Stranraer
21:00
Queen's Park

296 Serbia - Super Liga

Mladost Lučani
01:00
Spartak Subotica
Čukarički
01:00
Bačka Topola
Javor Ivanjica
01:00
Partizan

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

มัลโม่
20:00
Varberg BoIS
Degerfors
22:30
Norrköping

47 Sweden - Superettan

Brommapojkarna
18:00
Dalkurd
Norrby
20:00
Västerås SK

44 Argentina - Superliga

Patronato
23:00
Arsenal de Sarandi
San Lorenzo
01:30
Boca Juniors
Banfield
04:00
Unión Santa Fe
Talleres Córdoba
06:30
Barracas Central
Platense
06:30
Newell's Old Boys

44 Argentina - Primera B Nacional

Brown de Adrogué
01:00
Guillermo Brown
Tristán Suárez
01:00
Estudiantes Caseros
Almagro
01:00
Villa Dálmine
Deportivo Maipú
01:30
Deportivo Riestra
Agropecuario
04:00
Atlanta
Independiente Rivadavia
05:10
All Boys
Quilmes
06:10
Club Atlético Güemes

5 Brazil - Serie A

Bragantino
02:30
Avaí
Fluminense
05:00
Ceará
Goiás
06:30
Athletico PR

5 Brazil - Serie B

Grêmio
07:30
Náutico
Guarani
21:00
Cruzeiro
Sport Recife
02:00
Londrina
Criciúma
02:30
Vasco da Gama
Tombense
02:30
Chapecoense
Sampaio Corrêa
04:30
Ituano

5 Brazil - Serie C

Ferroviário
01:00
Aparecidense
Botafogo PB
03:00
Floresta
Figueirense
04:00
Campinense
Paysandu
05:00
Confiança

80 Chile - Primera Division

O'Higgins
07:30
Palestino
Curicó Unido
02:00
Cobresal
Audax Italiano
04:30
Huachipato

80 Chile - Primera B

Magallanes
23:30
San Luis
Barnechea
23:30
Puerto Montt

353 Colombia - Liga BetPlay

Envigado
03:15
América de Cali
Deportivo Cali
05:00
Jaguares de Córdoba
Atlético Bucaramanga
05:00
Rionegro Águilas
Millonarios
06:00
Deportivo Pasto

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético
02:00
Real Cartagena
Leones FC
03:00
Bogotá
Real San Andres
03:00
Llaneros
Tigres
03:00
Fortaleza CEIF

459 Ecuador - Liga Pro

Universidad Católica
07:00
Mushuc Runa
Aucas
03:00
Orense
9 de Octubre
05:30
Técnico Universitario

35008 El Salvador - Primera Division

Jocoro
04:15
Atletico Marte

458 Mexico - Liga MX

Mazatlán
07:00
Tigres UANL
Puebla
09:05
Santos Laguna
Tijuana
09:05
Juárez

3990 Nicaragua - Primera Division

Managua
06:00
Deportivo Ocotal

338 Peru - Primera Division

Sporting Cristal
01:00
Sport Huancayo
Ayacucho
03:15
Deportivo Municipal
Cienciano
06:00
César Vallejo

338 Peru - Segunda Division

Deportivo Coopsol
03:00
Santos

158 Uruguay - Primera Division

Deportivo Maldonado
20:00
Wanderers
ลิเวอร์พูล
01:00
Rentistas
Nacional
06:00
Plaza Colonia

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ลอสแอนเจลิส
09:00
แอลเอ แกลักซี
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:30
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
นิวยอร์กซิตี
00:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
03:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:00
Austin
Charlotte
06:00
Nashville SC
ซินซินนาติ
06:30
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Indy Eleven
06:00
Detroit City
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Miami FC II
Hartford Athletic
06:00
Tampa Bay Rowdies

3662 Gabon - Champoinnat D1

Stade Migovéen
21:00
Bouenguidi
Oyem
21:30
Pélican
Mangasport
21:30
Bitam
Lozo
21:30
Akanda
Missile
21:30
Dikaki
Stade Mandji
22:00
FC 105

1004 Canada - PCSL

Tigers Vancouver
05:30
Penticton
WIA
06:00
Victoria United
Khalsa
06:00
Koinonia

5618 China PR - League One

Qingdao Jonoon
14:30
Zhenjiang Huasa
BIT
14:30
Shaanxi Chang'an
Shenyang Urban
14:30
Beijing BG
Shanghai Jiading
18:30
Xinjiang Tianshan

712 Korea Republic - K-League 1

Jeonbuk Motors
17:00
Incheon United
Daegu
18:00
Ulsan

712 Korea Republic - National League

Siheung Citizen
15:00
Hwaseong
Ulsan Citize
17:00
Paju Citizen
Cheongju
17:00
Daejeon Korail
Busan Transportation
17:00
Gimhae City
Cheonan City
17:00
Gyeongju HNP

69697 Vietnam - V-League

FLC Thanh Hoa
18:00
Nam Dinh
Hong Linh Ha Tinh
18:00
Binh Duong
Sai Gon
19:15
Binh Dinh

69697 Vietnam - V-League 2

Quang Nam
17:00
Phu Dong
Bình Phước
17:00
Bà Ria Vũng Tàu

44 Argentina - Primera C

Excursionistas
01:30
Midland
Atlas
01:30
Deportivo Español
Victoriano Arenas
01:30
Sportivo Italiano
Deportivo Laferrere
01:30
El Porvenir

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Juventud Unida G.
01:30
Deportivo Paraguayo
Defensores de Cambaceres
01:30
Centro Español
ลูกาโน
01:30
Yupanqui
Argentino Rosario
01:30
Central Ballester

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Oriente Petrolero
07:00
Royal Pari
Santa Cruz
02:00
Atlético Palmaflor
Aurora
04:15
Always Ready
Independiente Petrolero
06:30
Blooming

1233 Finland - Kakkonen

FC Komeetat
20:00
OTP
Reipas
21:00
KuPS Ak.
NJS
21:00
LaPa
PKKU
21:00
Kiffen
SalPa
21:00
MuSa
EPS
21:00
Tampere United
KajHa
21:00
Kraft
KäPa
22:00
JIPPO
OLS
22:00
JS Hercules
PeKa
22:30
Atlantis
VJS
22:30
I-Kissat
Vaajakoski
23:00
RoPS

1578 Norway - 2. Division - Group 1

Strømmen
20:00
Kvik Halden
Ørn Horten
20:00
Flekkerøy
Øygarden
20:00
Staal Jørpeland
Arendal
21:00
Notodden

155 Romania - Super Cup

ซีเอฟอาร์ คลูจ์
00:30
Sepsi

5 Brazil - Mineiro 2

Betim
01:00
Boa
Ipatinga
02:00
Varginha EC
Tupynambás
02:00
Democrata SL

44 Argentina - Primera B Metropolitana

JJ Urquiza
01:30
Acassuso
Cañuelas
01:30
Colegiales
Comunicaciones
01:30
Deportivo Merlo
San Miguel
01:30
UAI Urquiza
Deportivo Armenio
01:30
Dock Sud

44 Argentina - Torneo Federal A

Sportivo Las Parejas
01:00
Gimnasia Concepción
Ferro Carril Oeste LP
01:00
Sportivo Desamparados
Crucero del Norte
01:30
CDJU Gualeguaychu
Argentino Monte Maíz
02:00
Independiente Chivilcoy

909440 Cambodia - C-League

Boeung Ket
15:45
Svay Rieng
Kirivong Sok Sen Chey
15:45
Visakha
Naga World
18:30
National Defense
Phnom Penh Crown
18:30
Cambodia Tiger

712 Korea Republic - K League 2

Gyeongnam
16:00
Busan I'Park
Ansan Greeners
16:00
Bucheon 1995

99474 World - Friendly International Women

Mauritius W
20:00
Seychelles W

2405 Estonia - Estonian Cup

Vastseliina Tannem
20:00
Legion
K-Järve JK Järve
21:00
Tallinna Kalev II
Mulgi
21:00
FC Tallinn
Nõmme United
23:00
Laanemaa Haapsalu
Harju Jalgpallikool
23:00
EstHam United
Warrior
23:00
Elva
Tammeka
23:00
Kose

98 Australia - Brisbane Premier League

Mt Gravatt Hawks
15:00
Acacia Ridge
Pine Hills
15:00
St George Willawong
The Lakes
15:00
Newmarket
The Gap
16:00
Western Spirit

98 Australia - New South Wales

Manly United
12:00
Blacktown City
Sydney Olympic
13:00
Sydney II
APIA Leichhardt Tigers
14:30
North Shore Mariners

2 Poland - Super Cup

Lech Poznań
01:10
Raków Częstochowa

5 Brazil - Brasileiro U20

Flamengo RJ U20
21:00
Cruzeiro U20
Vasco U20
21:00
Atletico-PR U20
Internacional U20
01:00
Chapecoense-SC U20
Gremio U20
01:00
Corinthians U20

748 Latvia - Latvian Cup

Super Nova
22:30
Tukums
Rīgas FS
00:00
Spartaks Jūrmala

41 Europe - UEFA Women's EURO

Portugal W
23:00
Switzerland W
เนเธอร์แลนด์ W
02:00
สวีเดน W

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Jeenyo
05:00
Sahafi

98 Australia - Npl Western Australia

Armadale
14:00
Perth Glory II
Perth
14:00
Balcatta
Floreat Athena
14:00
Cockburn City
Bayswater City
14:00
Sorrento
Inglewood United
14:00
Gwelup Croatia SC
Stirling Lions
14:00
Perth RedStar

98 Australia - Npl Tasmania

Devonport City
11:15
Riverside Olympic
Glenorchy Knights
11:30
Olympia Warriors
Kingborough Lions
13:30
Launceston City
Clarence Zebras
13:30
South Hobart

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast Knights
13:30
SC Wanderers
Capalaba
14:00
Gold Coast United

41 Europe - Euro U19 Women

Spain U19 W
20:00
Norway U19 W

98 Australia - Npl South Australian

Croydon Kings
12:00
Sturt Lions
Cumberland United
12:30
West Torrens Birkalla
Campbelltown City
12:30
South Adelaide Panthers
Adelaide City
14:30
Adelaide United ||
NE MetroStars
15:30
White City Woodville
Adelaide Olympic
15:30
Adelaide Comets

98 Australia - Npl Victoria

Avondale Heights
12:00
Oakleigh Cannons
Dandenong City
13:45
Altona Magic
Port Melbourne
14:30
Heidelberg United
South Melbourne
15:45
Dandenong Thunder

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Kairat
20:00
Ordabasy
Taraz
22:00
Tobol
Maqtaaral
22:00
Aktobe

98 Australia - Northern Nsw

Charlestown City Blues
11:00
Adamstown Rosebuds
Broadmeadow Magic
13:30
Maitland

11240938 Asia - Aff Championship U19

Laos U19
15:00
Singapore U19
Timor-Leste U19
19:00
Malaysia U19

147 Africa - African Championship Women

แคเมอรูน W
03:00
Tunisia W
Zambia W
03:00
Togo W

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlas W
00:00
Tigres UANL W
Pumas UNAM W
00:00
Mazatlán W

3483 USA - USL League One

Greenville Triumph
06:00
Central Valley Fuego
Tormenta
06:30
Chattanooga Red Wolves

11555657 South America - Copa America Women

Colombia W
07:00
Paraguay W
Uruguay W
04:00
Venezuela W

44 Argentina - Reserve League

Barracas Central Res.
20:00
Talleres Córdoba Res.
Newell's Old Boys Res.
20:00
Platense Res.
Godoy Cruz Res.
20:00
River Plate Res.

5 Brazil - Paulista Série B

SKA Brasil
01:00
Catanduva
Itapirense
01:00
Itararé
Manthiqueira
01:00
Paulista
Mauá
01:00
XV de Jaú
Grêmio Prudente
01:00
Rio Branco SP
Inter de Bebedouro
01:00
Flamengo SP

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Avondale Heights U21
09:15
Oakleigh Cannons U21
South Melbourne U21
10:15
Dandenong Thunder U21
Dandenong City U21
11:30
Altona Magic U21
Melbourne Knights U21
12:00
Green Gully U21
Port Melbourne U21
16:30
Heidelberg United U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Nittaidai W
13:00
Ehime W
Iga Kunoichi W
14:00
Cerezo Osaka W

227 Russia - Premier League Women

CSKA Moscow W
20:30
Rostov W
Ryazan VDV W
22:00
Krasnodar W

1004 Canada - Premier League

Edmonton
03:00
Pacific
Atlético Ottawa
06:00
Cavalry

1796 Iceland - 4. Deild

Einherji
23:00
Máni

1796 Iceland - 3. Deild

KH
21:00
Kormákur / Hvöt
Vídir
21:00
Kári
ÍH
21:00
Sindri
KFG
21:00
Ellidi
Vængir Jupiters
01:00
KFS

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

The Lakes U23
12:30
Newmarket U23
Mt Gravatt U23
13:00
Acacia Ridge U23
Pine Hills U23
13:00
St George Willawong U23
The Gap U23
14:00
Western Spirit U23

80 Chile - Segunda División

San Antonio Unido
02:00
San Marcos
Real San Joaquín
02:00
General Velásquez
Trasandino
03:00
Rodelindo Román
Lautaro de Buin
05:00
Deportes Limache

227 Russia - Super Cup

เซนิต
23:00
สปาร์ตัก มอสโก

479 Japan - Japan Football League

Sony Sendai
13:00
Honda
Criacao Shinjuku
13:00
Kochi United

99474 World - Club Friendlies 3

นีซ
15:00
Cercle Brugge
Fakel
15:00
Torpedo Moskva
Mezőkövesd-Zsóry
15:00
Diósgyőr
MTK
15:00
Vasas
Vasas
15:00
Debrecen
Slovácko
15:30
Vyškov
Hradec Králové
15:30
Sparta Praha II
Pardubice
15:30
Sigma Olomouc II
Prostějov
15:30
Lisen
Zlín
16:00
Trenčín
Jastrzębie
16:00
SKRA Częstochowa
Górnik Zabrze
16:00
Warta Poznań
Zagłębie Lubin II
16:00
Polkowice
Baník Ostrava
16:00
Žilina
Chrudim
16:00
Dukla Praha
Paksi SE
16:00
III. Kerületi TUE
Vaduz
16:00
Dornbirn
Odra Opole
16:00
Opava
České Budějovice
16:00
Vlašim
Mechelen
16:00
Helmond Sport
Jablonec
16:00
Varnsdorf
Podbrezová
16:00
Rakytovce
TOP Oss
16:00
PAOK
Wisła Kraków
16:30
Podbeskidzie
Slovan Liberec
17:00
Miedź Legnica
TSG Tübingen
17:00
SGV Freiberg
Atlas Delmenhorst
17:00
Schwarz-Weiß Rehden
Holyport
17:30
Maidenhead United
คลับ บรูกก์
17:30
โคเปนเฮเก้น
Preußen Münster
18:00
Heracles Almelo
Viborg
18:00
Horsens
OB
18:00
Vejle
Raith Rovers
18:00
Alloa Athletic
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
18:00
ทเวนเต้
Hobro
18:00
Vendsyssel
Oranienburger FC
18:00
Lichtenberg
พาเดอร์บอร์น
18:00
Osnabrück
West Didsbury & Chorlton
18:00
Altrincham
Ludwigsfelder FC
18:00
Viktoria Berlin
Altglienicke
18:00
FSV Optik Rathenow
ชาลเก้ 04
18:00
Meppen
Oberneuland
18:00
Hannover 96 II
BFC Dynamo
18:00
FC Frankfurt
Holstein Kiel
18:30
Silkeborg
North Leigh
18:30
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
Walsall
19:00
แอสตันวิลลา
Wehen Wiesbaden
19:00
TSV Steinbach
Hallescher FC
19:00
Teplice
ฮันโนเฟอร์ 96
19:00
โกรนิงเงิน
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
19:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
Hansa Rostock
19:00
Brøndby
St. Johnstone
19:00
Cove Rangers
Dover Athletic
19:00
จิลลิ่งแฮม
Puszcza Niepołomice
19:00
Ruch Chorzów
Liptovský Mikuláš
19:00
Karviná
Luckenwalde
19:00
MSV 1919 Neuruppin
Karlsruher SC
19:00
Saarbrücken
นูเรมเบิร์ก
19:00
Schweinfurt
Liefering
19:00
Bayern München II
Ingolstadt
19:00
Rain / Lech
เลสเตอร์ ซิตี้
19:00
Notts County
Slough Town
19:00
Wealdstone
Anker Wismar
19:00
Lokomotive Leipzig
Würzburger Kickers
19:00
FSV Frankfurt
ยังบอยส์
19:00
FC Schaffhausen
Vorsfelde
19:00
Germania Halberstadt
Eintracht Norderstedt
19:00
Hansa Rostock II
Waldhof Mannheim
19:00
Elversberg
Hanau 93
19:00
Kickers Offenbach
Jahn Regensburg
19:00
นอริชซิตี
วูล์ฟแฮมป์ตัน
19:00
เบิร์นลีย์
Finnentrop / Bamenohl
19:00
Lippstadt 08
Hessen Kassel
19:00
Wiedenbrück
Erzgebirge Aue
19:00
Greuther Fürth II
Barockstadt Fulda-Lehnerz
19:00
FC Gießen
วิลเลม ทเว
19:30
Telstar
NEC
19:30
อาร์เคซี วาลไวก์
De Graafschap
19:30
Rot-Weiß Oberhausen
FC Volendam
19:30
เกงค์
Katwijk
19:30
Jong AZ
Energie Cottbus
20:00
Falubaz Zielona Góra
Chemie Leipzig
20:00
Agudat Sport Nordia
Carl Zeiss Jena
20:00
Aubstadt
Beveren
20:00
Sportfreunde Lotte
Górnik Łęczna
20:00
Motor Lublin
FC Köln
20:00
Grasshopper
St. Gallen
20:00
SC Freiburg
TSV Sasel
20:00
Altona 93
แอลเอเอสเค ลินซ์
20:00
แฟร้งค์เฟิร์ต
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
20:00
Hungerford Town
FK Nizjni Novgorod
20:00
Akron
VfB Oldenburg
20:00
Go Ahead Eagles
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
20:00
Sparta Praha
Knockbreda
20:00
Linfield
วีวีวี เวนโล
20:00
Borussia M'gladbach II
Roda JC Kerkrade
20:00
Alemannia Aachen
Kottern
20:00
Homburg
Jeddeloh
20:00
VfL Oldenburg
Cleethorpes Town
20:00
กริมสบี้ ทาวน์
SV 1919 Straelen
20:00
MSV Düsseldorf
KV Oostende
20:00
Zulte-Waregem
TSG Hoffenheim
20:30
Heidenheim
Binfield
20:30
Maidenhead United
Bayer 04 Leverkusen
20:30
MSV Duisburg
Rot-Weiss Essen
20:30
Eintracht Braunschweig
FC Union Berlin
20:30
Bohemians
Sturm Graz
21:00
Zbrojovka Brno
Macclesfield
21:00
มอร์แคมป์
Hemel Hempstead Town
21:00
Barnet
Dorking Wanderers
21:00
Farnborough
Kings Langley
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
บาร์นสลีย์
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
Zagłębie Sosnowiec
21:00
Třinec
FC Eindhoven
21:00
Jong PSV
Bath City
21:00
Cheltenham Town
Bavois
21:00
Yverdon Sport
Dartford
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
Rylands
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Havant & Waterlooville
21:00
Sutton United
Workington
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Swindon Supermarine
21:00
Swindon Town
Chester
21:00
โรชเดล
Nuneaton Town
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
Sheppey United
21:00
Maidstone United
Boreham Wood
21:00
เบรนท์ฟอร์ด
Eastbourne Borough
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
Billingham Synthonia
21:00
Hartlepool United
Bamber Bridge
21:00
Oldham Athletic
Stevenage
21:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
Limavady United
21:00
Coleraine
Warrington Town
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Donau Linz
21:00
Blau-Weiß Linz
Szombathelyi Haladás
21:00
Rapid Wien II
Gosport Borough
21:00
Eastleigh
Bradford City
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
Thun
21:30
Lausanne Sport
Wythenshawe Town
21:30
Altrincham
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:30
เบิร์นลีย์
Podbrezová
21:30
FK Košice
Piast Gliwice
22:00
Sigma Olomouc
ŁKS Łódź
22:00
Tychy 71
St. Pölten
22:00
Bohemians 1905
Górnik Zabrze
22:00
AaB
Stade Lausanne-Ouchy
22:00
Étoile Carouge
เรดิง
22:00
เบนฟิกา
Mladá Boleslav
22:00
Vysočina Jihlava
Excelsior Virton
22:00
Kortrijk
Laval
22:00
แก็งก็อง
แร็งส์
22:00
Gobelins
Nürnberg II
22:00
Sonnenhof Großaspach
Banbury United
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
Grenoble Foot 38
22:00
Clermont
Annecy
22:00
นีมส์
VfB Stuttgart
22:30
Zürich
สตราส์บูร์ก
22:30
Sion
Quevilly Rouen
22:30
Le Havre
Auxerre
22:30
อาเมียงส์
ยังบอยส์
22:30
SpVgg Greuther Fürth
Wattens
22:30
VfL Wolfsburg
Cork City
23:00
สโตกซิตี
Meerssen
23:00
MVV Maastricht
Aluminij
23:00
Domžale
ตูลูส
23:00
Troyes
เม็ตซ์
23:00
Racing
ก็อง
23:00
Ajaccio
แบรสต์
23:00
Avranches
Zlaté Moravce
23:00
Petržalka akadémia
Aarau
23:00
Neuchâtel Xamax
Skalica
23:00
Spartak Myjava
Rapid Vienna
23:00
เซลติก
Luzern
23:00
ดินาโมเคียฟ
Celje
23:30
Nyíregyháza Spartacus
NAC Breda
00:00
Excelsior
มงต์เปลลิเย่ร์
00:00
Rodez
Otelul
00:00
FCSB
ไบรท์ตัน
00:00
Union Saint-Gilloise
Leoben
00:00
Grazer AK
โอลิมเปียกอส
00:30
AZ
เกนท์
00:30
Midtjylland
Rijeka
01:00
Koper
ซันเดอร์แลนด์
02:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

212 Belarus - Second Division - Brest Region

Krechet
21:00
Niva

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

Senno
17:00
Gorodok lions
Niva Tolochin
20:00
Miory
Lepel
21:30
Polotsk

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

Vertykal
17:00
Svetlogorsk
Vetka DYuSSh
19:00
Iput DYuSSh
Mozyr NPZ
19:00
Leskhoz
DYuSSh-2 Rechitsa
20:00
Dnepr Rogachev

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

Fakel Novogrudok
18:00
Grodnensky
Chayka Zelva
21:00
Svislach
Schuchin
23:00
Smena Vawkavysk

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Falko
16:00
Viktoriya Maryina Horka
Kletsk
20:00
Bobovnya
Respect
21:00
Starye Dorogi
Zhodino Yuzhnoe
22:00
Livadija
Spartak Slutsk
22:00
Uzda

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

Raahe
19:00
PS Kemi
KePS
20:00
OPS
TP-47
20:00
Roi United