แจกฟรี ตารางบอล 10 ก.ค. 2565

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
นาโกย่า แกรมปัส
16:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
16:00
โชนัน เบลล์มาเร่
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
เอฟซี โตเกียว
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
เกียวโต แซงก้า
สากัน โตสู
17:00
คาชิว่า เรย์โซล

479 เจลีก 2

มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
16:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
16:00
โทชิกิ SC
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:00
Blaublitz Akita
โตกุชิม่า วอร์ทิส
16:00
โยโกฮามา เอฟซี
V-วาเรน นากาซากิ
16:00
Grulla Morioka
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
Roasso Kumamoto
ThespaKusatsu Gunma
17:00
มาชิดา เซลเวีย
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา
FC เรียวเคียว
17:00
เวกัลตะ เซนได

99474 World - Club Friendlies 1

Fenerbahçe
00:30
ฮัลล์ซิตี

212 Belarus - Pershaya Liga

Baranovichi
19:00
Shakhtyor Petrikov
Molodechno-DYuSSh 4
21:00
Orsha
Gomelzheldortrans
23:00
Lida

224 Bulgaria - Parva Liga

Lokomotiv Sofia 1929
22:30
Cherno More
CSKA Sofia
01:00
Arda

1233 Finland - Veikkausliiga

KuPS
20:00
Lahti
SJK
20:00
Honka

1233 Finland - Ykkonen

PEPO
22:30
PK-35
PIF
22:30
TPS
Jaro
22:30
EIF

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Lillestrøm
23:00
Viking
Molde
23:00
Tromsø
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
Jerv
Vålerenga
23:00
Kristiansund
Haugesund
01:00
HamKam

1578 Norway - Obos-Ligaen

Brann
20:00
Stabæk
Sandnes Ulf
20:00
Ranheim
Stjørdals-Blink
20:00
Raufoss

1161 Scotland - League Cup

Peterhead
21:00
Aberdeen

296 Serbia - Super Liga

เชอร์เวนา ซเวซดา
01:00
Radnički Niš
Radnik Surdulica
01:00
Mladost Novi Sad
Vojvodina
01:00
Napredak

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Elfsborg
20:00
AIK
Mjällby
20:00
Häcken
Kalmar
22:30
Sirius

47 Sweden - Superettan

Jönköpings Södra
18:00
Östersunds FK
Utsikten
20:00
Öster
Skövde AIK
22:00
Örgryte

44 Argentina - Superliga

Estudiantes
23:00
Central Cordoba SdE
Racing Club
01:30
Independiente
Atlético Tucumán
04:00
Gimnasia La Plata
Lanús
04:00
Huracán
River Plate
06:30
Godoy Cruz

44 Argentina - Primera B Nacional

Deportivo Morón
07:10
Temperley
Instituto
01:00
San Martín San Juan
Sacachispas
01:00
Chaco For Ever
Deportivo Madryn
01:00
Flandria
Atletico Mitre
02:00
San Telmo
Estudiantes Río Cuarto
02:00
Gimnasia Jujuy

5 Brazil - Serie A

Coritiba
21:00
Juventude
Corinthians
02:00
ฟลาเมงโก
Atlético Mineiro
04:00
São Paulo
Santos
04:00
Atlético GO
Fortaleza
04:00
Palmeiras
Cuiabá
05:00
Botafogo

5 Brazil - Serie C

Botafogo SP
21:00
Ypiranga Erechim
Altos
01:00
Brasil de Pelotas
EC São José
03:00
Vitória
Volta Redonda
04:00
Mirassol
Uniclinic
05:00
Remo

80 Chile - Primera Division

Coquimbo Unido
07:00
เอฟเวอร์ตัน
Antofagasta
02:00
Universidad Chile
Colo-Colo
05:00
La Serena

80 Chile - Primera B

Fernández Vial
23:30
Recoleta
Santiago Wanderers
23:30
Deportes Temuco

353 Colombia - Liga BetPlay

La Equidad
02:00
Santa Fe
Atlético Nacional
06:10
Cortuluá

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético Huila
08:05
Valledupar
Cúcuta Deportivo
04:05
Boca Juniors de Cali

459 Ecuador - Liga Pro

Gualaceo
08:00
LDU Quito
Independiente del Valle
02:00
Cumbaya
Macará
04:30
Emelec

35008 El Salvador - Primera Division

Chalatenango
07:30
Santa Tecla
Águila
08:00
Once Municipal
Isidro Metapán
08:00
CD Platense
FAS
04:00
Dragón

458 Mexico - Liga MX

León
07:00
Pumas UNAM
Guadalajara
07:05
Atlético San Luis
Cruz Azul
09:05
Pachuca
มอนเตอร์เรย์
09:05
América
Toluca
00:00
Atlas
Querétaro
05:00
Necaxa

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Estelí
08:00
Jalapa
Walter Ferreti
09:00
UNAN Managua
H&H Export
04:00
Juventus Managua

338 Peru - Primera Division

Atlético Grau
01:00
Alianza Lima
Carlos Mannucci
01:15
Melgar
ADT
03:00
Carlos Stein
Universitario
03:30
Academia Cantolao

338 Peru - Segunda Division

Unión Comercio
01:00
Alfonso Ugarte Puno
Juan Aurich
01:00
Deportivo Llacuabamba
Alianza Universidad
03:00
Molinos El Pirata
Comerciantes Unidos
03:30
Sport Chavelines Juniors
Union Huaral
03:30
Santa Rosa PNP

158 Uruguay - Primera Division

Danubio
22:00
River Plate
Boston River
02:00
Defensor Sporting
Peñarol
05:00
Fénix

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ชิคาโก ไฟร์
07:00
โคลัมบัส ครูว์
ฮิวสตัน ไดนาโม
07:30
เอฟซี ดัลลัส
รีล ซอลต์ เลค
09:00
โคโลราโด ราปิดส์
ออร์แลนโด้ ซิตี้
09:24
Inter Miami

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Louisville City
07:00
New York RB II
Charleston Battery
07:00
Birmingham Legion
Memphis 901
07:30
Phoenix Rising
Tulsa Roughnecks
07:30
Atlanta United II
New Mexico United
08:00
Rio Grande Valley
El Paso Locomotive
08:30
Colorado Springs
Orange County
09:00
Monterey Bay
San Diego Loyal
09:00
LA Galaxy II
Sacramento Republic
10:00
Oakland Roots

1004 Canada - PCSL

Mid Isle Highlanders
04:00
Tigers Vancouver
Fusion
05:00
Penticton

5618 China PR - Super League

Dalian Professional
17:30
Shandong Luneng
Hangzhou
18:30
Guangzhou R&F

712 Korea Republic - K-League 1

Suwon
17:00
Seoul
Pohang Steelers
17:00
Suwon Bluewings

712 Korea Republic - National League

Gangneung City
15:00
Pocheon
Yangju Citizen
15:00
Dangjin Citizen

69697 Vietnam - V-League

Hoang Anh Gia Lai
17:00
Da Nang
Ha Noi
19:15
Hai Phong

69697 Vietnam - V-League 2

Hue
16:00
Phú Thọ
Sanna Khanh Hoa
17:00
Pho Hien
Can Tho
18:00
Công An Nhân Dân

44 Argentina - Primera C

Claypole
01:30
Central Córdoba
Luján
01:30
Leandro Nicéforo Alem
Puerto Nuevo
01:30
San Martín Burzaco
Argentino Merlo
01:30
Real Pilar
Berazategui
01:30
General Lamadrid

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Nacional Potosí
02:00
The Strongest
Real Tomayapo
04:15
Bolívar
Wilstermann
06:30
Universitario de Vinto

1233 Finland - Kakkonen

Klubi-04
22:30
KaaPo
GBK
22:30
JBK
JJK
22:30
VIFK

1578 Norway - 2. Division - Group 1

Odd II
18:00
Vard
Moss
20:00
Sotra
Ullern
20:00
Egersund

5 Brazil - Baiano 2

Jequié
00:45
Feirense
Botafogo BA
00:45
Flamengo BA
Grapiuna Itabuna
00:45
Jacobina
Galicia
00:45
Juazeiro BA
Fluminense de Feira
00:45
ABPN Canaã
Jacobinense
00:45
Itabuna

5 Brazil - Cearense 2

Barbalha
01:00
Pague Menos

5 Brazil - Gaucho 2

Avenida
01:00
Passo Fundo
Lajeadense
01:00
Esportivo

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Ituzaingó
04:10
Defensores Unidos

44 Argentina - Torneo Federal A

Def. de Pronunciamiento
21:00
Douglas Haig
Sportivo Peñarol
21:00
Cipolletti
Unión Sunchales
01:00
Sarmiento Resistencia
Circulo Deportivo
01:00
Olimpo
Huracán Las Heras
01:00
Villa Mitre
Sansinena
01:00
Ciudad de Bolívar
Liniers Bahía Blanca
01:30
Estudiantes de San Luis
Juventud Unida Univ.
01:30
Deportivo Camioneros
San Martín Formosa
02:00
Defensores Belgrano VR
Atlético Paraná
02:00
Racing Córdoba
Gimnasia y Tiro
02:05
Sportivo Belgrano

866998 Fiji - National Football League

Ba
07:00
Navua
Nadi
09:00
Nasinu
Tailevu Naitasiri
10:00
Rewa
Lautoka
11:00
Nadroga

712 Korea Republic - K League 2

Asan Mugunghwa
17:30
Jeonnam Dragons

2405 Estonia - Estonian Cup

JK Jalgpallihaigla
20:30
Nõmme Kalju

99474 World - Cosafa Cup

เซเชลส์
19:00
คอโมโรส
บอตสวานา
19:00
แองโกลา
มอริเชียส
22:00
มาลาวี
เอสวาตีนี
22:00
เลโซโท

98 Australia - Brisbane Premier League

Bayside United
14:00
Centenary Stormers

98 Australia - New South Wales

Sydney United
12:00
Marconi Stallions
Rockdale City Suns
13:00
Sutherland Sharks

5 Brazil - Brasileiro U20

Atlético GO U20
20:00
Santos U20
Palmeiras U20
21:00
Ceará U20
Botafogo U20
01:00
Fortaleza U20
Sao Paulo U20
02:00
América Mineiro U20

748 Latvia - Latvian Cup

Skanste
19:00
Jēkabpils
Salaspils
20:00
Metta / LU
Grobiņa
21:00
Liepāja
FS Jelgava
22:00
JDFS Alberts
Riga
00:00
Valmiera

41 Europe - UEFA Women's EURO

Belgium W
23:00
Iceland W
ฝรั่งเศส W
02:00
อิตาลี W

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Dekedaha
05:00
Gaadiidka

98 Australia - Npl Queensland

Queensland Lions
13:00
Eastern Suburbs Brisbane
Logan Lightning
14:00
Olympic
Brisbane City
14:30
Moreton Bay United

716 Nigeria - Npfl

Kwara United
22:00
MFM
Niger Tornadoes
22:00
Heartland
Sunshine Stars
22:00
Remo Stars
Enyimba
22:00
Akwa Starlets
Katsina United
22:00
Plateau United
Lobi Stars
22:00
Wikki Tourist
Akwa United
22:00
Abia Warriors
Gombe United
22:00
Enugu Rangers
Shooting Stars
22:00
Rivers United
Nasarawa United
22:00
Kano Pillars

98 Australia - Npl Victoria

St. Albans Saints
12:00
Hume City

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Kaspiy
20:00
Kyzyl-Zhar

98 Australia - Northern Nsw

Valentine
11:00
Weston Bears
Hamilton Olympic
11:00
Lambton Jaffas
Lake Macquarie
11:00
Cooks Hill United

11240938 Asia - Aff Championship U19

Brunei U19
17:00
Philippines U19
Vietnam U19
20:00
Thailand U19
Indonesia U19
20:00
Myanmar U19

147 Africa - African Championship Women

แอฟริกาใต้ W
03:00
Botswana W
ไนจีเรีย W
03:00
Burundi W

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlético San Luis W
05:00
Monterrey W

119 Georgia - Liga 3

Bakhmaro
20:30
Irao
Kolkheti Khobi
20:30
Saburtalo II
Meshakhte
20:30
Gori
Guria
20:30
Aragvi Dusheti
Merani Tbilisi II
20:30
Varketili
Borjomi
20:30
Kolkheti Poti
Zestafoni
21:00
Tbilisi City
Dinamo Tbilisi II
23:00
Chikhura

3483 USA - USL League One

North Carolina
07:45
Union Omaha
Tucson
09:00
Northern Colorado

11555657 South America - Copa America Women

บราซิล W
07:00
อาร์เจนตินา W

44 Argentina - Reserve League

Tigre Res.
20:00
Argentinos Juniors Res.

5 Brazil - Paulista Série B

Penapolense
20:00
Grêmio Sãocarlense
Taquaritinga
20:00
São José FC

98 Australia - Victoria NPL Youth League

St. Albans Saints U21
09:30
Hume City U21

1004 Canada - Premier League

Valour
02:00
HFX Wanderers

1796 Iceland - 4. Deild

Árbær
21:00
Horhur I.
Tindastóll
23:00
Afrika Reykjavik

1796 Iceland - 3. Deild

Augnablik
23:00
Dalvík / Reynir

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Bayside United U23
12:00
Centenary Stormers U23

80 Chile - Segunda División

Independiente
02:00
Concepcion
Iberia
02:30
Deportes Valdivia

99474 World - Club Friendlies Women

Motherwell W
19:00
St. Johnstone W
Spartans W
19:00
Glasgow W

479 Japan - Japan Football League

Biwako Shiga
11:00
Suzuka Unlimited
Reinmeer Aomori
13:00
Matsue City
Nara Club
13:00
TIAMO Hirakata
Maruyasu Okazaki
13:00
Osaka
Tokyo Musashino City
13:30
Veertien Mie

479 Japan - Nadeshiko League 2

JFA Academy W
09:00
Fukuoka J. Anclas W
Kibi Univ. Takahashi W
09:00
Norrdea Hokkaido W
Tsukuba Ladies W
11:00
Veertien Mie W
Shizuoka Sangyo Univ. W
12:00
Yunogo Belle W
Diavorosso Hiroshima W
13:00
Yamato Sylphid W

99474 World - Club Friendlies 2

อิสตันบูล บีบี
22:00
Antalyaspor

99474 World - Club Friendlies 3

Vejle
16:00
Kolding IF
Brøndby
17:00
Fremad Amager
Lichtenberg
18:00
Reinickendorfer Fuchse
Khimki
18:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
Hamburger SV II
18:00
Schalke 04 II
BAK '07
18:30
Havelse
Panathinaikos
18:30
วัตฟอร์ด
Hallescher FC
19:00
Chemnitzer FC
1860 München
19:00
Borussia Mönchengladbach
Glentoran
19:00
Rangers U21
Eddersheim
19:00
Kickers Offenbach
Tennis Borussia
20:00
Croatia Berlin
Rot Weiss Ahlen
20:00
Hiltrup
VfR Neumünster
20:00
Heider SV
TuS BW Konigsdorf
20:30
Uerdingen
Eldagsen
20:30
HSC Hannover
Britannia Eichenzell
21:00
Barockstadt Fulda-Lehnerz
เอสเค สลาเวีย ปราก
22:00
Puskás
Rubin Kazan'
22:00
Ufa
อองเช่ร์
22:00
Niort
Tabor Sežana
22:00
ASU Poli Timişoara
MOL Vidi
22:30
Aris
MOL Vidi
22:30
Aris
Austria Salzburg
22:30
Borussia Dortmund II
Rostov
23:00
คราสโนดาร์
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
Dinamo Moskva
Mornar
23:00
Urartu
Bellinzona
23:00
Monza
Doxa
23:30
Apollon
Koper
00:00
Primorje

212 Belarus - Second Division - Brest Region

Pripyat
19:00
DYuSSh-3 Pinsk

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

Veles 2020
18:00
DYuSSh Orsha
Gazovik
18:00
Postavy

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

Bumprom
17:00
Zhlobin

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

FSK Dyatlovo
20:00
Neman Mosty
Neman Belkard
22:30
Slonim City

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Kronon
20:00
Partizan Salihorsk
Krupki
22:00
Kolos Cherven

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

HauPa
19:00
RoPo