แจกฟรี ตารางบอล 13 ก.ค. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

Shakhtyor
00:00
Maribor
00:00
Bodø / Glimt
Dinamo Batumi
00:00
สโลวาน บราติสลาวา
เฟเรนซ์วารอส
01:00
Tobol
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:30
Pyunik
Linfield
01:45
The New Saints

99474 World - Club Friendlies 1

โรม่า
17:00
ซันเดอร์แลนด์
MOL Vidi
00:00
กาลาตาซาราย
Olot
00:15
FC Barcelona

748 Latvia - Virsliga

Tukums
22:30
Spartaks Jūrmala

155 Romania - Romania Cup

Victoria Horia
22:00
Unirea Bacău
CSM FC Vaslui
22:00
Viitorul Liteni
Inter Câmpulung
22:00
Dunarea Calafat
ARD Snagov
22:00
Atletic United Ploiesti
Progresul Fundulea
22:00
CS Dinamo București
Axiopolis
22:00
Victoria Gugeşti
Vointa Lanurile
22:00
Pescarusul Sarichioi
Sighetu Marmatiei
22:00
Rapid Jibou
Recolta Dorolț
22:00
Crişul Sântandrei
Codlea
22:00
Inter Stars
Turceni
22:00
Gloria al Oraşului Geoag
Recolta Danceu
22:00
CSM Lugoj
Roberto Ziduri
22:00
Sparta Râmnicu Vâlcea

1161 Scotland - League Cup

Aberdeen
01:45
Dumbarton
Raith Rovers
01:45
Peterhead
Kilmarnock
01:45
Partick Thistle
Clyde
01:45
Bonnyrigg Rose Athletic
Arbroath
01:45
Cowdenbeath

44 Argentina - Copa Argentina

Banfield
07:10
Unión Santa Fe
Belgrano
02:00
Estudiantes
Lanús
04:30
Godoy Cruz

5 Brazil - Copa do Brasil

Cruzeiro
07:00
Fluminense
Goiás
05:00
Atlético GO
Ceará
06:00
Fortaleza

353 Colombia - Liga BetPlay

Millonarios
08:05
Atlético Bucaramanga
América de Cali
02:00
Deportivo Pereira
Cortuluá
02:00
Jaguares de Córdoba
Deportivo Pasto
04:05
Envigado
Once Caldas
06:10
La Equidad

353 Colombia - Torneo Betplay

Boyacá Chicó
08:00
Barranquilla

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Correcaminos UAT
07:05
Durango
Cimarrones de Sonora
09:05
Mineros de Zacatecas
Tepatitlán de Morelos
05:00
Raya2

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Austin
08:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:30
รีล ซอลต์ เลค

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Miami FC II
06:00
Charleston Battery

886 Egypt - Premier League

Al Masry
23:30
Pharco
Ismaily
23:30
Smouha
ENPPI
02:00
El Gounah

3662 Gabon - Champoinnat D1

Bouenguidi
21:00
Oyem
Pélican
21:30
Stade Migovéen
Bitam
21:30
Missile
Cercle Mbéri
22:00
Lozo
Dikaki
22:00
Mangasport

26833 Grenada - Premier Division

Camerhogne
06:15
Hard Rock

16175 Libya - Premier League

Al Ahli Tripoli
23:00
Al-Nasr
Al Ahli Benghazi
23:00
Al-Ittihad
Al-Akhdar
02:00
Olympic Azzaweya

26 Mali - Premiere Division

Douannes de Sikasso
23:00
USC Kita
Stade Malien Bamako
23:00
Réal Bamako
ASKO
01:00
Onze Créateurs

1004 Canada - PCSL

Khalsa
10:00
Port Moody Rangers

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

สากัน โตสู
16:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
นาโกย่า แกรมปัส
16:30
เซเรโซ โอซาก้า
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
กัมบะ โอซาก้า
โทชิกิ SC
17:00
เกียวโต แซงก้า
วิสเซล โคเบะ
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
ThespaKusatsu Gunma
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า

1233 Finland - Kakkonen

JIPPO
22:00
KuPS Ak.
MuSa
23:00
Jazz

909440 Cambodia - C-League

Phnom Penh Crown
18:30
National Defense
Visakha
18:30
Cambodia Tiger

99474 World - Cosafa Cup

เซเนกัล
19:00
เอสวาตีนี
แอฟริกาใต้
22:00
โมซัมบิก

98 Australia - New South Wales

Sutherland Sharks
16:30
APIA Leichhardt Tigers
Sydney Olympic
17:00
Sydney United

41 Europe - UEFA Women's EURO

สวีเดน W
23:00
Switzerland W
เนเธอร์แลนด์ W
02:00
Portugal W

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Raadsan
05:00
Sahafi

98 Australia - Npl Queensland

Eastern Suburbs Brisbane
17:30
Olympic

98 Australia - Northern Nsw

Edgeworth Eagles
15:00
Charlestown City Blues
Broadmeadow Magic
15:15
Lambton Jaffas
Adamstown Rosebuds
17:00
Maitland

11240938 Asia - Aff Championship U19

Vietnam U19
15:30
Malaysia U19
Laos U19
20:00
Thailand U19

147 Africa - African Championship Women

Zambia W
00:00
Senegal W
Morocco W
03:00
Botswana W

3483 USA - USL League One

Tormenta
06:30
Greenville Triumph

11555657 South America - Copa America Women

อาร์เจนตินา W
07:00
Peru W

44 Argentina - Reserve League

San Lorenzo Res.
20:00
Banfield Res.
Defensa y Justicia Res.
21:00
Sarmiento Res.
Patronato Res.
21:00
Central Córdoba SdE Res.
Talleres Córdoba Res.
21:00
Boca Juniors Res.

1796 Iceland - 4. Deild

Berserkir / Mídas
03:00
ÍBU
Árborg
03:00
Álftanes
KB
03:00
Hafnir
Léttir
03:00
KM
Ýmir
03:00
GG
Smári
03:00
Álafoss
KFR
03:00
Hamar

99474 World - Club Friendlies Women

Turbine Potsdam W
20:00
Babelsberg W

479 Japan - Japan Football League

Maruyasu Okazaki
13:00
Sony Sendai

1233 Finland - Kolmonen

Ri-Pa
22:30
Union Plaani
IPS Edustus
22:30
HaPK

99474 World - Club Friendlies 2

İstanbulspor
20:00
Sakaryaspor

99474 World - Club Friendlies 3

Vitória SC
14:00
Torreense
Viktoria Žižkov
15:15
Bohemians 1905 II
Viktoria Otrokovice
15:30
Sigma Olomouc II
Slavia Praha II
15:30
Slovan Liberec II
Vasas
16:00
Kazincbarcika
ชาเวช
16:30
Academico Viseu
Moreirense
16:30
ปากอส เฟอร์ไรร่า
Fremad Amager
17:00
FC Helsingør
Hobro
18:00
Skive
Třinec
20:00
Hlučín
คลับ บรูกก์
20:30
อูเทรชท์
น็องต์
21:00
แก็งก็อง
Mechelen
21:00
RWDM
Hradec Králové
22:00
Dukla Praha
Sparta Praha
22:00
Paksi SE
Vasas
22:00
Zalaegerszegi TE
FSV Optik Rathenow
22:00
BAK '07
Opava
22:00
Frýdek-Místek
Botoşani
22:00
Dacia-Buiucani
Legionovia Legionowo
22:00
Zorya
Avranches
22:30
Le Havre
ZFC Meuselwitz
22:30
Erzgebirge Aue
VfL Bochum 1848
22:30
เลชเช่
Honvéd
22:30
Arsenal Tivat
Monza
22:30
Lugano II
Baník Ostrava
23:00
เซลติก
Borussia Hildesheim
23:00
Tennis Borussia
Salernitana
23:00
ชาลเก้ 04
Gyirmót
23:00
Mezőkövesd-Zsóry
Auxerre
23:00
Orléans
Zwickau
23:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
อองเช่ร์
23:00
Cholet
Oberachern
23:00
Saarbrücken
Clermont
23:00
UNFP
FC Augsburg
23:00
České Budějovice
Sint-Truiden
23:00
RFC Seraing
Bayreuth
23:00
Lokomotive Leipzig
Deinze
23:00
Sporting Charleroi
Teutonia Hamburg
23:00
Hansa Rostock II
TSG Hoffenheim
23:00
Puskás
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
23:00
Excelsior Virton
Krieschow
23:00
Altglienicke
Gil Vicente
23:00
Penafiel
Cremonese
23:00
Paradiso
Lommel United
23:30
แร็งส์
Germania Halberstadt
23:30
Einheit Wernigerode
Rot Weiss Ahlen
23:30
Meppen
RSV Eintracht
23:30
Viktoria Berlin
Borussia Mönchengladbach
23:30
Viktoria Köln
Penzliner SV
23:30
Greifswalder FC
Saint-Brieuc
00:00
Laval
วีวีวี เวนโล
00:00
Excelsior Virton
โอลิมปิก มาร์กเซย
00:00
Marignane Gignac
TOP Oss
00:00
Jong AZ
Kaan-Marienborn
00:00
Ahrweiler BC
Wattenscheid 09
00:00
Homberg
Homburg
00:00
Auersmacher
Oberensingen
00:00
Stuttgart II
Babelsberg
00:00
Reinickendorfer Fuchse
Luckenwalde
00:30
Rostocker FC
Westfalia Rhynern
00:30
Wiedenbrück
Köln II
00:30
Bergisch Gladbach
Alemannia Aachen
00:30
Aalen
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
01:00
สโตกซิตี
ซอลฟอร์ด ซิตี้
01:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
Spennymoor Town
01:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
Hyde United
01:00
วีแกนแอทเลติก
สปอร์ติงลิสบอน
01:00
Union Saint-Gilloise
Stevenage
01:30
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
01:30
Hearts
Civil Service Strollers
01:30
Dunfermline Athletic
Atherton Collieries
01:45
โบลตันวอนเดอเรอส์
Eastleigh
01:45
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
Northampton Town
01:45
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
Dundee United
01:45
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
Dundee
01:45
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
Bastia
05:00
Fréjus St-Raphaël
Debrecen
05:00
Aris