แจกฟรี ตารางบอล 23 ก.ค. 2565

479 เจลีก 2

Grulla Morioka
16:00
มาชิดา เซลเวีย
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
16:00
โออิตะ ตรินิต้า
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
16:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
16:00
ฟาเจียโน โอคายามา
โตกุชิม่า วอร์ทิส
16:00
FC เรียวเคียว
เวกัลตะ เซนได
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
ThespaKusatsu Gunma
โทชิกิ SC
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
Blaublitz Akita

99474 World - Club Friendlies 1

ยูเวนตุส
10:00
Guadalajara
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
16:45
แอสตันวิลลา
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
อาแจกซ์
20:00
แฟร้งค์เฟิร์ต
กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
พีเอสวี
23:00
เรอัล เบติส
Zalaegerszegi TE
23:00
เอซี มิลาน
แทร็บซอนสปอร์
23:00
โตริโน่
Lens
23:30
อินเตอร์ มิลาน
วูล์ฟแฮมป์ตัน
00:00
เบซิคตัส
โรม่า
01:00
นีซ
FC Bayern München
06:15
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

11 บุนเดิสลีกา 2

Heidenheim
18:00
Eintracht Braunschweig
นูเรมเบิร์ก
18:00
SpVgg Greuther Fürth
Holstein Kiel
18:00
Kaiserslautern
ฮันโนเฟอร์ 96
01:30
St. Pauli

11 Germany - 3. Liga

VfB Oldenburg
19:00
Meppen
Ingolstadt
19:00
Bayreuth
Waldhof Mannheim
19:00
Viktoria Köln
Rot-Weiss Essen
19:00
Elversberg
Dynamo Dresden
19:00
1860 München
Saarbrücken
19:00
Verl

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Unterhaching
19:00
Illertissen
Vilzing
19:00
Heimstetten
Eichstätt
22:00
Greuther Fürth II
Pipinsried
22:00
Aubstadt
Hankofen-Hailing
22:00
Rain / Lech

11 Germany - Regionalliga: West

Fortuna Köln
19:00
Lippstadt 08
Preußen Münster
19:00
Wattenscheid 09
Fortuna Düsseldorf II
19:00
Wiedenbrück
Düren Merzenich
19:00
FC Bocholt
Rödinghausen
19:00
Köln II
Wuppertaler SV
19:00
Rot Weiss Ahlen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Eintracht Bamberg
19:00
ATSV Erlangen
Geesdorf
19:30
SC Feucht
Neumarkt Germany
20:00
Bayern Hof
Donaustauf
20:00
Weiden
Jahn Regensburg II
21:00
TSV Abtswind
Würzburger FV
21:00
DJK Bamberg
Eltersdorf
23:00
Ammerthal

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

1860 München II
19:00
Ismaning
Landsberg
19:00
Gundelfingen
Deisenhofen
19:00
Garching
Schwaben Augsburg
20:00
Memmingen
Schalding-Heining
22:00
Erlbach
Dachau
22:00
Kirchanschöring
Nördlingen
22:00
Hallbergmoos-Goldach

143 Austria - Admiral Bundesliga

แอลเอเอสเค ลินซ์
22:00
Austria Klagenfurt
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
00:30
Sturm Graz

143 ออสเตรียลีก1

St. Pölten
22:00
Dornbirn
Grazer AK
22:00
Floridsdorfer AC

212 Belarus - Pershaya Liga

Molodechno-DYuSSh 4
19:00
MKK-Dnepr
Slonim
21:00
Orsha
Volna
23:00
Smorgon

556 Belgium - Pro League

Sporting Charleroi
21:00
AS Eupen
Kortrijk
23:15
OH Leuven
Zulte-Waregem
23:15
RFC Seraing
Sint-Truiden
01:45
Union Saint-Gilloise

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sloga Doboj
00:00
Leotar

224 Bulgaria - Parva Liga

Beroe
22:30
Lokomotiv Sofia 1929
Botev Plovdiv
01:00
Arda

224 Bulgaria - Vtora Liga

Maritsa Plovdiv
22:30
Lovech
Yantra 1919
22:30
Strumska slava
Levski Krumovgrad
22:30
Belasitsa
Etar
00:00
Dunav 2010
Ludogorets II
00:00
CSKA 1948 Sofia II

266 Croatia - 1. HNL

Gorica
23:55
Šibenik
Slaven Koprivnica
02:00
ดีนาโมซาเกร็บ

245 Czech Republic - Czech Cup

Dolany
22:00
Sternberk
Sokol Nova Ves pod Plesi
22:00
Žďár nad Sázavou

320 Denmark - First Division

Nykøbing
20:00
Fredericia
FC Helsingør
23:30
Vejle

2405 Estonia - Meistriliiga

Trans
23:00
Nõmme Kalju

1233 Finland - Veikkausliiga

Ilves
18:00
HJK
Oulu
21:00
Mariehamn
VPS
21:00
Haka

1233 Finland - Ykkonen

Jaro
20:00
MP
PIF
21:00
Gnistan
PK-35
21:00
EIF
PEPO
21:00
TPS

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Vestri
21:00
Grótta

1796 Iceland - 2. Deild

Völsungur
21:00
Víkingur Ólafsvík
Höttur / Huginn
21:00
ÍR
Ægir
21:00
Magni

455 Republic of Ireland - Premier Division

Shamrock Rovers
20:00
Drogheda United

748 Latvia - Virsliga

Super Nova
22:00
Tukums

748 Latvia - First Liga

Rēzekne / BJSS
19:00
Valmiera II
Saldus SS/Leevon
22:00
Progress / AFA Olaine
Dinamo Riga
23:00
Skanste

998 Montenegro - First League

Iskra
22:00
Budućnost
Jedinstvo
01:00
Sutjeska
Jezero
01:00
Rudar
Arsenal Tivat
02:00
Petrovac

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Bodø / Glimt
21:00
Jerv
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
Tromsø

2 Poland - Ekstraklasa

Cracovia Kraków
22:30
Korona Kielce
ลีเกีย วอร์ซอว์
01:00
Zagłębie Lubin

2 Poland - 1. Liga

Puszcza Niepołomice
20:00
Stal Rzeszów
Arka Gdynia
22:30
Zagłębie Sosnowiec
Chrobry Głogów
01:00
Ruch Chorzów

155 Romania - Liga 1

Voluntari
00:30
Botoşani

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

ซีเอสเคเอ มอสโก
19:00
Sochi
Orenburg
21:30
Ural
คราสโนดาร์
00:00
สปาร์ตัก มอสโก

227 Russia - FNL

Ufa
18:00
Volga Ulyanovsk

1161 Scotland - League Cup

Stirling Albion
21:00
Peterhead
Kilmarnock
21:00
Stenhousemuir
Partick Thistle
21:00
Montrose
Dunfermline Athletic
21:00
Alloa Athletic
Ross County
21:00
East Fife
Falkirk
21:00
Clyde
Greenock Morton
21:00
Bonnyrigg Rose Athletic
Arbroath
21:00
Airdrieonians
St. Mirren
21:00
Edinburgh City
Elgin City
21:00
Queen of the South
St. Johnstone
21:00
Ayr United
Inverness CT
21:00
Cove Rangers
Livingston
21:00
Kelty Hearts
Dundee
21:00
Forfar Athletic
Hamilton Academical
21:00
Queen's Park

296 Serbia - Super Liga

Radnik Surdulica
02:00
Radnički Kragujevac
Partizan
02:00
Bačka Topola

401 Slovakia - Fortuna Liga

สโลวาน บราติสลาวา
23:00
Trenčín
Liptovský Mikuláš
23:00
Zemplín Michalovce

401 Slovakia - 2. Liga

Futura Humenne
22:00
Povazska Bystrica
Dubnica
22:00
Dolny Kubin
Slavoj Trebišov
22:00
Púchov
FK Košice
01:00
Tatran Prešov

1638 Slovenia - 1. SNL

Maribor
01:15
Gorica

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

มัลโม่
20:00
Sirius
Mjällby
22:30
Degerfors

47 Sweden - Superettan

Landskrona
20:00
Östersunds FK
Brage
20:00
Halmstad
Jönköpings Södra
22:00
Dalkurd

62 Switzerland - Super League

Zürich
23:00
Luzern
St. Gallen
01:30
Winterthur

62 Switzerland - Challenge League

Stade Lausanne-Ouchy
23:00
Wil

44 Argentina - Superliga

Sarmiento
01:30
Colón
Central Cordoba SdE
06:30
Racing Club

44 Argentina - Primera B Nacional

San Martín Tucumán
07:10
Atlanta
Brown de Adrogué
01:00
Deportivo Santamarina
Almagro
01:00
Gimnasia Jujuy
Deportivo Madryn
01:00
Deportivo Morón
Chacarita Juniors
01:30
Atlético Rafaela
Defensores de Belgrano
01:30
Estudiantes Caseros
Independiente Rivadavia
01:30
Deportivo Riestra
Nueva Chicago
01:35
Almirante Brown
Agropecuario
02:00
Chaco For Ever
Instituto
03:40
San Telmo
Quilmes
05:45
Belgrano

5 Brazil - Serie A

São Paulo
05:00
Goiás

5 Brazil - Serie B

Sampaio Corrêa
07:30
Sport Recife
Cruzeiro
02:00
Bahia
Grêmio
02:30
Ponte Preta
Vila Nova
02:30
Vasco da Gama
Náutico
04:30
Londrina
Ituano
05:00
Chapecoense
CRB
06:30
Novorizontino

5 Brazil - Serie C

EC São José
21:00
Botafogo SP
Uniclinic
01:00
Manaus
ABC
03:00
Floresta

80 Chile - Primera Division

Antofagasta
23:30
Audax Italiano
Coquimbo Unido
02:00
La Serena
Colo-Colo
04:30
Huachipato

353 Colombia - Liga BetPlay

Millonarios
08:05
Envigado
Rionegro Águilas
02:00
La Equidad
Deportivo Pasto
04:05
Unión Magdalena
Junior FC
06:10
Santa Fe

353 Colombia - Torneo Betplay

Orsomarso
03:00
Valledupar
Real San Andres
03:00
Fortaleza CEIF

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
06:00
Guanacasteca

459 Ecuador - Liga Pro

Gualaceo
07:00
Deportivo Cuenca
Orense
03:00
Cumbaya
Aucas
05:30
Independiente del Valle

53128 Guatemala - Liga Nacional

Municipal
04:00
Cobán Imperial

53128 Guatemala - Primera Division

Comunicaciones II
22:00
Sacachispas
Puerto San Jose
02:00
San Juan

458 Mexico - Liga MX

Mazatlán
07:00
Atlético San Luis
Necaxa
09:05
Juárez
Toluca
05:00
Santos Laguna

1190 Paraguay - Division 1

Sportivo Ameliano
04:00
Tacuary
Olimpia
06:15
Guaireña

338 Peru - Primera Division

Alianza Atlético
23:00
Academia Cantolao
Atlético Grau
01:00
UTC Cajamarca
Sport Boys
01:15
Universidad San Martín
Carlos Mannucci
03:30
Alianza Lima
Melgar
06:00
Sport Huancayo

338 Peru - Segunda Division

Juan Aurich
01:00
Santos
Real Garcilaso
03:00
Sport Chavelines Juniors

158 Uruguay - Primera Division

ลิเวอร์พูล
20:15
Deportivo Maldonado
Albion
01:00
Peñarol
Wanderers
03:30
Rentistas

158 Uruguay - Segunda Division

Progreso
22:30
Miramar Misiones

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

นิวยอร์กซิตี
06:00
Inter Miami
ซินซินนาติ
06:30
Nashville SC
โคลัมบัส ครูว์
06:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
Charlotte

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Colorado Springs
08:00
Charleston Battery
Indy Eleven
06:00
Memphis 901
Hartford Athletic
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Tampa Bay Rowdies
06:30
Atlanta United II
Birmingham Legion
06:30
Tulsa Roughnecks
Detroit City
06:30
New Mexico United

886 Egypt - Premier League

El Geish
23:30
Misr Lel Makasa
National Bank of Egypt
02:00
Future FC

16175 Libya - Premier League

Al Ahli Tripoli
23:00
Al-Ittihad
Al-Akhdar
23:00
Al-Nasr
Olympic Azzaweya
23:00
Al Ahli Benghazi

1004 Canada - PCSL

Penticton
06:00
Port Moody Rangers
Okanagan
06:00
Fusion
Khalsa
06:00
Victoria United

5618 China PR - League One

Qingdao Youth Island
15:00
Shaanxi Chang'an
Jiangxi Liansheng
15:00
Shijiazhuang Kungfu
BIT
18:30
Heilongjiang Lava Spring

69697 Vietnam - V-League

Song Lam Nghe An
18:00
Hai Phong
Binh Dinh
18:00
Da Nang

69697 Vietnam - V-League 2

Dak Lak
15:30
Sanna Khanh Hoa
Pho Hien
18:00
Hue

44 Argentina - Primera C

Atlas
01:30
Liniers
Luján
01:30
Central Córdoba
Deportivo Laferrere
01:30
Sportivo Italiano
Berazategui
01:30
San Martín Burzaco
General Lamadrid
01:30
Real Pilar

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Argentino Rosario
01:30
ลูกาโน
Mercedes
01:30
Deportivo Muñiz
Yupanqui
01:30
Sportivo Barracas
Central Ballester
01:30
Defensores de Cambaceres

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Santa Cruz
02:00
Oriente Petrolero
Guabirá
04:15
Nacional Potosí

1233 Finland - Kakkonen

Atlantis
21:00
KäPa
PeKa
21:00
Futura
PPJ
21:00
LaPa
NJS
21:00
Kiffen
PKKU
21:00
Reipas
EPS
21:00
KaaPo
SalPa
21:00
Tampere United
MuSa
21:00
HJS Akatemia
OTP
23:30
JS Hercules

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Levanger
19:00
Gjøvik-Lyn
Brattvåg
20:00
Bærum
Eidsvold
22:00
Alta

2 Poland - 2. Liga East

Śląsk Wrocław II
18:00
Kotwica Kołobrzeg
Kalisz
22:00
Garbarnia Kraków
Pogoń Siedlce
22:00
Polonia Warszawa
Wisła Puławy
23:00
Hutnik Krakow
Motor Lublin
00:00
Olimpia Elbląg

5 Brazil - Baiano 2

Jacobinense
01:00
Juazeiro BA

5 Brazil - Cearense 2

Guarani de Juazeiro
01:00
Horizonte

44 Argentina - Primera B Metropolitana

San Miguel
23:10
Defensores Unidos
Cañuelas
01:30
Argentino Quilmes
Comunicaciones
01:30
Acassuso
Los Andes
01:30
Colegiales
Fénix
01:30
Talleres Remedios
Deportivo Armenio
01:30
Villa San Carlos

909440 Cambodia - C-League

Boeung Ket
15:45
Visakha
Naga World
15:45
Svay Rieng
Kirivong Sok Sen Chey
15:45
Phnom Penh Crown
National Defense
18:30
Cambodia Tiger

866998 Fiji - National Football League

Ba
13:00
Lautoka
Tailevu Naitasiri
06:30
Navua

712 Korea Republic - K League 2

Ansan Greeners
18:00
Gimpo
Bucheon 1995
18:00
Asan Mugunghwa

2405 Estonia - Estonian Cup

Tartu Kalev
22:00
Jager
Tallinn Piraaja
23:00
Flora U19

98 Australia - Brisbane Premier League

Newmarket
14:00
Pine Hills
Bayside United
15:00
The Lakes
Acacia Ridge
15:00
Centenary Stormers
Univ. Queensland
16:15
Mt Gravatt Hawks

98 Australia - Capital Territory

O'Connor Knights
12:00
Belconnen United
Cooma Tigers
12:00
Monaro Panthers
Canberra FC
14:00
Woden Weston

98 Australia - New South Wales

Sutherland Sharks
14:00
North Shore Mariners

5 Brazil - Brasileiro U20

Fortaleza U20
20:00
Cruzeiro U20
Gremio U20
21:00
Internacional U20
Vasco U20
21:00
Chapecoense-SC U20
Sao Paulo U20
23:45
Palmeiras U20
Botafogo U20
01:00
Ceará U20
Flamengo RJ U20
01:00
Bahia U20
Fluminense U20
01:00
Atlético GO U20

41 Europe - UEFA Women's EURO

ฝรั่งเศส W
02:00
เนเธอร์แลนด์ W

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Heegan
05:00
Badbaado

98 Australia - Npl Western Australia

Perth RedStar
12:00
Perth
Balcatta
12:00
Gwelup Croatia SC

98 Australia - Npl Tasmania

Glenorchy Knights
11:30
Riverside Olympic
Devonport City
11:30
Kingborough Lions
Clarence Zebras
13:30
Launceston City
Olympia Warriors
15:30
South Hobart

98 Australia - Npl Queensland

Olympic
14:00
Capalaba

65437 Panama - Lpf

Sporting San Miguelito
08:00
Alianza
Deportivo Universitario
04:00
San Francisco
Independiente
06:15
Veraguas

98 Australia - Npl South Australian

West Torrens Birkalla
12:00
Adelaide City
White City Woodville
12:30
Adelaide Comets
Sturt Lions
12:30
Cumberland United
South Adelaide Panthers
12:30
Croydon Kings
NE MetroStars
15:30
Adelaide United ||
Adelaide Olympic
15:30
Campbelltown City

98 Australia - Npl Victoria

South Melbourne
15:45
Altona Magic
Hume City
16:00
Green Gully

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Kaspiy
20:00
Kaisar

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Alaniya Vladikavkaz II
21:00
SKA Rostov

47 Sweden - Elitettan Women

IFK Sundsvall W
18:00
Mallbacken W
Rävåsen W
20:00
Växjö W
Team TG FF W
20:00
Jitex W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

HJK W
19:00
PK-35 W
KuPS W
20:00
NJS W
Honka W
20:00
ONS W
Åland United W
22:00
HPS W

147 Africa - African Championship Women

Morocco W
03:00
แอฟริกาใต้ W

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlas W
00:00
América W
Pumas UNAM W
00:00
Toluca W

3483 USA - USL League One

Greenville Triumph
06:00
Union Omaha
Chattanooga Red Wolves
06:30
Northern Colorado
Tormenta
06:30
North Carolina

44 Argentina - Reserve League

Atlético Tucumán Res.
20:00
Independiente Res.
Rosario Central Res.
20:00
Arsenal Res.
Racing Club Res.
20:00
Central Córdoba SdE Res.

5 Brazil - Paulista Série B

Itapirense
01:00
SKA Brasil
Rio Branco SP
01:00
XV de Jaú
Grêmio Prudente
01:00
Mauá
São José FC
01:00
Flamengo SP

98 Australia - Victoria NPL Youth League

South Melbourne U21
10:15
Altona Magic U21
Avondale Heights U21
11:30
Port Melbourne U21
Melbourne Knights U21
12:00
Dandenong Thunder U21
Hume City U21
13:00
Green Gully U21

227 Russia - Premier League Women

Yenisey W
17:00
Rostov W
Rubin Kazan W
17:00
Zvezda 2005 W

1004 Canada - Premier League

Pacific
09:00
Cavalry
HFX Wanderers
00:30
Edmonton
Forge
03:30
Valour

1796 Iceland - 4. Deild

Tindastóll
21:00
KÁ Hafnarfjördur
Reynir Hellissandur
00:00
Horhur I.

1796 Iceland - 3. Deild

Kári
21:00
Sindri
ÍH
21:00
KFS
KH
23:00
Dalvík / Reynir
Kormákur / Hvöt
00:00
Vængir Jupiters

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Hörbranz
20:00
Bezau
Lustenau
21:00
Andelsbuch
Fussach
22:00
Hittisau
Ludesch
22:00
Bizau
Alberschwende
22:00
Nenzing
Brederis
23:00
Lochau
Austria Lustenau II
23:30
Koblach

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Newmarket U23
12:00
Pine Hills U23
Bayside United U23
13:00
The Lakes U23
Acacia Ridge U23
13:00
Centenary Stormers U23
Univ. Queensland U23
14:00
Mt Gravatt U23

80 Chile - Segunda División

San Antonio Unido
02:00
Real San Joaquín
Trasandino
03:00
Deportes Valdivia
Lautaro de Buin
05:00
San Marcos
Concepcion
05:00
Iberia

99474 World - Club Friendlies Women

Häcken W
19:00
LSK Kvinner W
Djurgarden W
20:00
Uppsala W

1796 Iceland - 1. Deild Women

Fjardab Höttur Leiknir W
21:00
Augnablik W

479 Japan - Japan Football League

Verspah Oita
13:00
TIAMO Hirakata
Honda
16:00
Nara Club

1233 Finland - Kolmonen

KoPa
19:00
STPS

99474 World - Club Friendlies 2

Alanyaspor
15:00
Ankaragücü
Gaziantep F.K.
19:30
Eyüpspor
VfL Bochum 1848
20:30
Antalyaspor
Ümraniyespor
21:30
Hatayspor

99474 World - Club Friendlies 3

Soroksár SC
15:00
Vasas
เอลเช่
15:00
เลกาเนส
Vyškov
15:15
Znojmo
Třinec
15:15
Opava
เกรนาดา
15:15
Linares Deportivo
Zlín
15:30
Prostějov
Pardubice
15:30
Vlašim
Viktoria Žižkov
15:30
Sparta Praha II
Hanácká
15:30
Sigma Olomouc II
Rio Ave
15:30
ซานตาคลารา
Portimonense
15:30
บราก้า
Paksi SE
16:00
Kozarmisleny
Chrudim
16:00
Hradec Králové
Arouca
16:30
ชาเวช
Stuttgart II
17:00
Kickers Offenbach
เรอัล โอเบียโด้
17:00
SD Eibar
Omonia Nicosia
17:00
PAS Giannina
FA 2000
17:00
HIK
Swindon Town
18:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
Hannover 96 II
18:00
Germania Halberstadt
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
18:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
Lichtenberg
18:00
Hansa Rostock II
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
18:00
ฮัลล์ซิตี
Hertha Zehlendorf
18:00
Viktoria Berlin
Altglienicke
18:00
Staaken
Kolding IF
18:00
Holstein Kiel
Holbæk B&I
18:00
Roskilde
Neubrandenburg 04
18:00
Greifswalder FC
Frem
18:00
Brønshøj
Kolding IF
18:00
Holstein Kiel II
Plauen
19:00
Chemie Leipzig
FC Grimma
19:00
ZFC Meuselwitz
Bedford Town
19:00
Wealdstone
Carl Zeiss Jena
19:00
Hessen Kassel
ดาร์บีเคาน์ตี
19:00
เลสเตอร์ ซิตี้
Jong AZ
19:00
AFC
TOP Oss
19:00
TEC
Mainz 05 II
19:00
Wormatia Worms
Hoffenheim II
19:00
Astoria Walldorf
Phönix Lübeck
19:00
Rostocker FC
Neuhof
19:00
FSV Frankfurt
Chemnitzer FC
19:00
Viktoria Berlin
Heracles Almelo
19:30
OFI
VfB Lübeck
20:00
Luckenwalde
Ludwigsfelder FC
20:00
Tennis Borussia
Irvine Meadow
20:00
Dumbarton
Beerschot-Wilrijk
20:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
Go Ahead Eagles
20:00
Roda JC Kerkrade
Newry City AFC
20:00
Newington Youth
Carrick Rangers
20:00
Banbridge Town
Chemnitzer FC
20:00
Slavia Praha II
Moyola Park
20:00
Dungannon Swifts
Bahlinger SC
20:00
Offenburger FV
Borussia Mönchengladbach
20:30
เรอัล โซเซียดาด
วาล็องเซียนส์
20:30
Boulogne
VfB Stuttgart
20:30
บาเลนเซีย
FC Augsburg
20:30
แรนส์
TSG Hoffenheim
20:30
เวโรน่า
เซลติก
21:00
นอริชซิตี
Yeovil Town
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
Dagenham & Redbridge
21:00
Leyton Orient
Torquay United
21:00
Exeter City
มอร์แคมป์
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Hungerford Town
21:00
Maidenhead United
Leatherhead
21:00
Dorking Wanderers
Folkestone Invicta
21:00
Maidstone United
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
สคันธอร์ป
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
จิลลิ่งแฮม
Macclesfield
21:00
York City
Baník Ostrava
21:00
Karviná
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
สวอนซีซิตี
บาร์นสลีย์
21:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
VfL Wolfsburg
21:00
เบรนท์ฟอร์ด
Altrincham
21:00
Stockport County
De Graafschap
21:00
Telstar
Sutton United
21:00
Bromley
United of Manchester
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
Dartford
21:00
Boreham Wood
Chesterfield
21:00
Bradford City
มิลล์วอลล์
21:00
อิปสวิช ทาวน์
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
Dundee United
พอร์ตสมัท
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
ซันเดอร์แลนด์
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
Coleraine
21:00
Ballinamallard United
ลูตัน ทาวน์
21:00
เวสต์แฮม
Farsley Celtic
21:00
Halifax Town
Oldham Athletic
21:00
Mansfield Town
Dundela
21:00
Glentoran
Peterborough Sports
21:00
Stevenage
บอร์มัธ
21:00
บริสตอลซิตี
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
เลสเตอร์ ซิตี้
เรดิง
21:00
ไบรท์ตัน
Gateshead
21:00
Harrogate Town
Cheltenham Town
21:00
Northampton Town
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
Crusaders
21:00
Institute
H&W Welders
21:00
Ballymena United
วิลเลม ทเว
21:00
โอลิมปิก ลียง
Aldershot Town
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
21:00
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
วัตฟอร์ด
21:00
เซาแธมป์ตัน
Barnet
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
น็องต์
21:00
ลอริยองต์
โรชเดล
21:00
Port Vale
Limavady United
21:00
Ballymena United
Hearts
21:00
สโตกซิตี
วีแกนแอทเลติก
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
Ebbsfleet United
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
คริสตัล พาเลซ
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
ราโย่ บาเยกาโน่
Slavia Praha II
21:00
Viktoria Otrokovice
Loughgall
21:00
Linfield
Solihull Moors
21:00
Walsall
Buchonia Flieden
21:30
Barockstadt Fulda-Lehnerz
Zbrojovka Brno
22:00
Vysočina Jihlava
NAC Breda
22:00
FC Eindhoven
Grenoble Foot 38
22:00
Red Star
Rot-Weiß Erfurt
22:00
TSV Steinbach
ฟิออเรนติน่า
22:00
Triestina
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
ฮัลล์ซิตี
แก็งก็อง
22:00
แบรสต์
FC Union Berlin
22:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
ก็อง
22:00
Versailles
อองเช่ร์
22:00
แซงต์ เอเตียน
โตริโน่
22:00
Al Wahda
Lisen
22:00
Sokol Hostoun
แวร์เดอร์ เบรเมน
22:00
โกรนิงเงิน
ปาร์มา
22:00
FeralpiSalò
FSV Mainz 05
22:00
แอธเลติก บิลเบา
อตาลันต้า
22:00
Como
แวร์เดอร์ เบรเมน
22:00
เอ็มเมน
นีมส์
22:30
UNFP
Paksi SE
23:00
Pécsi MFC
เม็ตซ์
23:00
Sochaux
วาล็องเซียนส์
23:00
Dunkerque
Laval
23:00
Cholet
Paris
23:00
Ajaccio
เบรสชา
23:00
ซามพ์โดเรีย
Clermont
23:00
Rodez
โฟรซิโนเน่
23:00
Bari 1908
Benevento
23:00
Cosenza
Mafra
23:00
Farense
Montevarchi
23:00
Ternana
Siegburger SV
23:00
Asteras Tripolis
Niort
00:00
Pau
Vasas
00:00
Diósgyőr
Bastia
00:00
Martigues
Go Ahead Eagles
00:00
Jong Utrecht
Lierse Kempenzonen
00:00
Helmond Sport
Auxerre
00:00
Troyes
อาเมียงส์
00:00
Quevilly Rouen
มงต์เปลลิเย่ร์
00:00
ตูลูส
Olbia
00:00
กายารี่
กาดิซ
00:00
มาลากา
FC Cartagena
00:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
Burgos
00:00
เรอัล บายาโดลิด
Cultural Leonesa
00:00
Racing Santander
เดปอร์ติโบ อลาเบส
00:00
Intercity
ลีลล์
00:00
พัลมาส
Francs Borains
00:30
Deinze
SD Logroñés
00:30
Mirandés
โอซาซูนา
00:30
เอสดี ฮูเอสก้า
Ourense CF
00:30
ลูโก
อัลเมรีอา
00:30
คอร์โดบา
Lleida Esportiu
00:30
เรอัลซาราโกซา
Paris
01:00
Créteil
ปอร์โต้
02:00
โมนาโก
Lviv
05:00
Veres

99474 World - Club Friendlies 4

Unirea Dej
14:00
CFR Cluj II
Viitorul Şelimbăr
15:00
Şirineaşa
Sokół Ostróda
15:00
Concordia Elbląg
Admira Praha
15:30
Teplice II
Hodonín-Šardice
15:30
Slovácko II
Miedź Legnica II
15:30
Ślęza Wrocław
Frýdek-Místek
15:30
Hranice
MTE 1904
16:00
MTK II
Goczałkowice Zdrój
16:00
Kuźnia Ustroń
Gwarek Tarnowskie Góry
16:00
Rozwój Katowice
VSK Århus
16:00
Lyseng
Arsenal Česká Lípa
16:00
Sokol Brozany
Stuttgarter Kickers
16:00
TSV Essingen
Gyirmót
18:00
Banik Ostrava II
Fernwald
18:00
Schott Mainz
Zawisza Bydgoszcz
18:00
ŁKS Łódź II
Slagelse B&I
18:00
Ishøj
Koblenz
18:30
Eddersheim
Sparta Lichtenberg
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
South Shields
20:00
Scarborough Athletic
Connah's Quay
20:00
Wingate & Finchley
Halesowen Town
21:00
Leamington
Sutton Coldfield Town
21:00
Stafford Rangers
Bowers & Pitsea
21:00
Canvey Island
Bromsgrove Sporting
21:00
Hemel Hempstead Town
Alfreton Town
21:00
Matlock Town
Rülzheim
22:00
Dudenhofen
Struga
22:30
Pobeda
Skopje
23:00
Vardar
Tarxien Rainbows
23:00
Sliema Wanderers
Sirens
23:30
Valletta
Mosta
23:30
Gudja United
Dugopolje
00:00
HNK Zadar
Marsonia
00:00
Cibalia
Atlético Arteixo
00:30
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
SS Reyes
00:30
ราโย่ มายาดาฮองด้า
CD Calahorra
00:30
Osasuna II
Zlatibor Čajetina
01:00
Igalo
San Serván
02:00
Merida
Vukovar
02:00
Dubrava Zagreb

212 Belarus - Second Division - Brest Region

Granit
17:00
Luninets
Ivatsevichi
18:00
Euroexport
Kobrin
21:00
Niva
Krechet
05:00
Dinamo Malorita

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

Polotsk
16:00
DYuSSh Orsha
Senno
18:00
Niva Tolochin
Gazovik
18:30
Gorodok lions

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

FK Viliya
16:00
Viktoriya Maryina Horka
Falko
16:00
Kolos Cherven
Berezino
19:00
Livadija
Kronon
20:00
Kletsk
Spartak Slutsk
20:00
Partizan Salihorsk
Starye Dorogi
20:30
Uzda
Respect
21:00
Bobovnya
Zhodino Yuzhnoe
22:00
Krupki

1161 Scotland - Football League - Highland League

Banks O Dee FC
21:00
Nairn County
Brechin City
21:00
Rothes
Buckie Thistle
21:00
Wick Academy
Clachnacuddin
21:00
Inverurie Loco Works
Fraserburgh
21:00
Deveronvale
Keith
21:00
Brora Rangers
Lossiemouth
21:00
Formartine United
Strathspey Thistle
21:00
Forres Mechanics
Turriff United
21:00
Huntly

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Salyut Belgorod
22:00
Sokol Saratov
Kaluga
22:00
Zenit Penza

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

PS Kemi
19:00
Roi United
PonPa
19:00
HauPa
TP-47
20:00
OPS