แจกฟรี ตารางบอล 26 ก.ค. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

AEK Larnaca
22:30
Midtjylland
Sheriff
00:00
Maribor
Viktoria Plzeň
00:00
HJK
F91 Dudelange
00:30
Pyunik
Shamrock Rovers
02:00
ลูโดโกเรต์ส
Shkupi
02:00
ดีนาโมซาเกร็บ

99474 World - Club Friendlies 1

เดปอร์ติโบ อลาเบส
00:00
เบซิคตัส
อาแจกซ์
01:00
ชัคตาร์

224 Bulgaria - Vtora Liga

Sozopol
22:00
Spartak Pleven

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Fjölnir
01:30
Fylkir
KV
02:15
Kórdrengir
Selfoss
02:15
Afturelding

2 Poland - Polish Cup

Motor Lublin
23:00
Śląsk Wrocław II
Ruch Chorzów
00:20
Znicz Pruszków
Polkowice
05:00
Bełchatów

227 Russia - Youth League

Lokomotiv Moskva U19
15:00
Krasnodar U19
Krylya Sovetov U19
16:00
Ural U19
Nizhny Novgorod U19
17:00
UOR №5 U20
Chertanovo U20
17:00
Sochi U19
CSKA Moscow U19
21:00
Torpedo Moskva U19
Zenit U19
21:00
Orenburg U19
Spartak Moskva U19
21:00
Strogino U20
Kuban U19
21:00
Akhmat Grozny U19
Dinamo Moskva U19
22:00
Fakel U19
Rostov U19
22:00
Khimki U20

47 Sweden - Superettan

Örgryte
00:00
Västerås SK
Öster
00:00
AFC Eskilstuna

44 Argentina - Superliga

Unión Santa Fe
07:30
Godoy Cruz
Vélez Sarsfield
07:30
Huracán
Arsenal de Sarandi
06:00
Rosario Central
Barracas Central
06:00
Patronato

5 Brazil - Serie B

Chapecoense
04:30
Grêmio

80 Chile - Primera B

Unión San Felipe
07:30
Santiago Morning
Deportes Iquique
07:30
Puerto Montt
Melipilla
02:00
Recoleta
Deportes Santa Cruz
05:00
Fernández Vial

353 Colombia - Liga BetPlay

Patriotas Boyacá
04:40
Jaguares de Córdoba

353 Colombia - Torneo Betplay

Leones FC
02:15
Llaneros

459 Ecuador - Liga Pro

Macará
07:30
Delfin

53128 Guatemala - Primera Division

Chimaltenango
00:00
Juventud Pinulteca

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Atlante
05:05
Dorados

338 Peru - Primera Division

Academia Cantolao
01:00
Atlético Grau
UTC Cajamarca
03:15
Sporting Cristal
Sport Huancayo
05:30
Carlos Mannucci

158 Uruguay - Primera Division

Peñarol
05:30
Rentistas

886 Egypt - Premier League

Ghazl El Mehalla
23:30
Ceramica Cleopatra
Al Masry
23:30
Eastern Company SC
Al Ittihad
02:00
ENPPI

56518 Sudan - Sudan Premier League

Hay Al Wadi
21:15
Wad Nubawi
Hilal Obayed
21:15
Hilal El-Fasher
Al Hilal Omdurman
21:15
Tuti
Al Ahly Shendi
21:15
Al-Ahly Merowe
Al Shorta
00:15
Alamal Atbara
Al Hilal Port Sudan
00:15
Al Khartoum
Al Merreikh
00:15
Kober
Hay Al Arab
00:15
Al Ahli Khartoum

155043 Bangladesh - Premier League

Sheikh Jamal
17:00
Swadhinata KS
Baridhara
17:00
Saif

5618 China PR - League One

Nantong Zhiyun
15:00
Shenyang Urban
Zhenjiang Huasa
15:00
Shijiazhuang Kungfu

3995 Malaysia - Premier League

Johor Darul Ta'zim II
19:15
UiTM
PKNS
20:00
Perak
Terengganu City II
20:00
PDRM

3995 Malaysia - Super League

MISC
19:15
Sabah
Melaka United
20:00
Pulau Pinang

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Nacional Potosí
05:15
Santa Cruz

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Ituzaingó
07:10
Deportivo Merlo

44 Argentina - Torneo Federal A

Central Norte
08:00
Unión Sunchales

712 Korea Republic - K League 2

Gyeongnam
17:00
Ansan Greeners
Gimpo
17:30
Bucheon 1995

2405 Estonia - Estonian Cup

Aksi Wolves
22:00
FCI Tallinn
Helios
23:00
Trans

98 Australia - Brisbane Premier League

St George Willawong
17:30
The Gap

41 Europe - UEFA Women's EURO

อังกฤษ W
02:00
สวีเดน W

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Horseed
05:00
Jeenyo

98 Australia - Npl Western Australia

Balcatta
18:00
Perth

98 Australia - Npl Victoria

Avondale Heights
17:00
Port Melbourne

201580 Maldives - Male League

Maziya
18:00
United Victory
Eagles
23:00
Club Valencia

458 Mexico - Liga Mx Women

Tigres UANL W
07:00
Querétaro W
Santos Laguna W
07:00
Pachuca W
Juárez W
09:00
Tijuana W
Monterrey W
09:00
Puebla W

11555657 South America - Copa America Women

Colombia W
07:00
อาร์เจนตินา W

2507 Gambia - GFA League

Wallidan
23:00
Steve Biko
Armed Forces
23:00
Fortune

1796 Iceland - 4. Deild

Spyrnir
01:00
Máni
Einherji
02:30
Boltafélag Norðfjarðar
ÍBU
03:00
Hafnir
Berserkir / Mídas
03:00
Álftanes
KB
03:00
KM

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

St George Willawong U23
15:30
The Gap U23

1796 Iceland - 1. Deild Women

HK W
02:15
Tindastóll W
Grindavík W
02:15
Víkingur Reykjavík W

1190 Paraguay - Copa Paraguay

Primavera de Curuguaty
03:00
Benjamin Aceval
2 de Mayo
05:30
Sportivo Iteño

1233 Finland - Kolmonen

KoPa
22:30
RPS Lions
MYPA
22:30
SavU

99474 World - Club Friendlies 2

พาเดอร์บอร์น
18:00
Antalyaspor
İstanbulspor
22:00
Sepahan

99474 World - Club Friendlies 3

Omonia Nicosia
17:00
Hapoel Katamon
Erzgebirge Aue
19:00
BAK '07
ไบรท์ตัน
21:00
เบรนท์ฟอร์ด
Zorya
22:00
Polessya
Hranice
22:30
Sigma Olomouc II
Middelfart
23:00
Kolding IF
วิเทสส์
00:00
OFI
Bonner SC
00:00
SC Rheinbach
วีวีวี เวนโล
00:00
Atromitos
Lamezia Terme
00:00
Reggina
กาดิซ
00:00
พัลมาส
Dorchester Town
01:00
Yeovil Town
Waltham Forest
01:00
Leyton Orient
อิปสวิช ทาวน์
01:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Telstar
01:00
IJsselmeervogels
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
01:00
VOC
Southport
01:30
โบลตันวอนเดอเรอส์
Stratford Town
01:30
Woking
AFC Totton
01:30
Aldershot Town
Potters Bar Town
01:30
Boreham Wood
Bradford City
01:30
Eccleshill United
Dundela
01:30
Portadown
Stamford
01:30
Stevenage
Newry City AFC
01:30
Warrenpoint Town
Tobermore United
01:30
Ballymena United
Selby Town FC
01:30
York City
Truro City
01:45
พลีมัธ อาร์ไกล์
Cray Valley (PM)
01:45
Maidstone United
Bradford Park Avenue
01:45
สคันธอร์ป
Concord Rangers
01:45
Dagenham & Redbridge
Radcliffe Borough
01:45
Oldham Athletic
Wealdstone
01:45
Billericay Town
Carrick Rangers
01:45
Ards
Ballyclare Comrades
01:45
Ballymena United
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
01:45
Notts County
Annagh United
01:45
Dungannon Swifts
Alfreton Town
01:45
ดาร์บีเคาน์ตี
Cliftonville
01:45
Bangor
เบนฟิกา
02:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies 4

Slovan Rosice
23:00
Zbrojovka Brno II
Ústí nad Orlicí
23:00
Žďár nad Sázavou
Stara Rise
23:00
Velké Meziříčí
Bissingen
23:30
Fellbach
Brønshøj
23:30
FA 2000
Aarhus Fremad
23:30
Lyseng
UD Ibiza
00:00
FC Cartagena
Biebrich
00:00
Eddersheim
Holbæk B&I
00:00
Vanløse
Westfalia Herne
00:30
SV Schlebusch 1923
Westfalia Herne
00:30
Schonnebeck
Marsaxlokk
01:00
Birkirkara
Guiseley
01:30
Darlington
Coalville Town
01:30
Corby Town
Barwell
01:30
Bedworth United
Lincoln United
01:45
Gainsborough Trinity
Binfield
01:45
Slough Town
Royston Town
01:45
Peterborough Sports
Bishop's Stortford
01:45
Grays Athletic
Witton Albion
01:45
Marine
Hungerford Town
01:45
Leatherhead
Brentwood Town
01:45
Aveley
Alvechurch
01:45
Hereford
Connah's Quay
01:45
Nantwich Town