แจกฟรี ตารางบอล 2 ส.ค. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

Sheriff
00:00
Viktoria Plzeň
ลูโดโกเรต์ส
00:45
ดีนาโมซาเกร็บ
โมนาโก
01:00
พีเอสวี
Union Saint-Gilloise
01:45
กลาสโกว์ เรนเจอร์
เบนฟิกา
02:00
Midtjylland

462 คาราบาว คัพ

เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
01:45
มิลล์วอลล์

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Ansbach
23:30
Aubstadt
Eichstätt
23:30
Würzburger Kickers
Pipinsried
23:30
Hankofen-Hailing
Nürnberg II
23:30
Rain / Lech
Unterhaching
00:00
Heimstetten
Viktoria Aschaffenburg
00:00
Wacker Burghausen
Buchbach
00:00
Illertissen
Schweinfurt
00:00
Augsburg II

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Würzburger FV
23:30
TSV Abtswind
Neumarkt Germany
23:30
SC Feucht
Eltersdorf
00:00
Cham

11 Germany - Oberliga: Hessen

Hanau 93
00:00
Dietkirchen
Eintracht Frankfurt II
00:30
Viktoria Griesheim
Türk Gücü Friedberg
01:30
FC 1906 Erlensee

143 ออสเตรียลีก1

Liefering
23:30
Vorwärts Steyr

224 Bulgaria - Vtora Liga

FK Minyor Pernik
22:00
Levski Krumovgrad

245 Czech Republic - Czech Cup

TJ Tatran Bohunice
22:30
Blansko
Slavoj Olympia Bruntál
22:30
Uničov

320 Denmark - Landspokal Cup

Vejgaard B
23:00
Hobro
Kjellerup
23:00
Silkeborg KFUM
Odder
23:00
Brabrand
Skovshoved
23:00
HB Køge
Allerod
23:00
KFUM Roskilde
Herlev
23:00
Vanløse
Hvidovre
23:00
FC Helsingør
Såby
23:00
Frem
Ringsted
23:00
Næstved
HIK
23:00
Nykøbing
Fremad Amager
23:00
Hillerød
Varde
23:00
Tarup-Paarup
Slagelse B&I
23:00
SønderjyskE
Broager
23:00
Fredericia
OKS
23:00
Vejle
Hedensted
23:00
Dalum
Aabenraa
23:00
Oure
Klitmøller
23:30
Jammerbugt
VRI
23:30
Viby
AIA-Tranbjerg
23:30
Aarhus Fremad
Farsø/Ullits
23:30
Skive
Norresundby
23:30
Thisted
Solrød
23:30
Ishøj
Avarta
23:30
FA 2000
KFUM
23:30
Karlslunde
Give Fremad
23:30
Middelfart
Vatanspor
23:45
Lyseng
Øster Hornum
23:45
Ringkøbing
Kolding IF
00:00
Esbjerg

1796 Iceland - Pepsideild

KA
01:00
KR

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

Beitar Jerusalem
00:30
Hapoel Katamon

44 Argentina - Superliga

Colón
07:30
Independiente

44 Argentina - Primera B Nacional

San Martín Tucumán
07:00
Chaco For Ever
Instituto
07:40
All Boys
Estudiantes Río Cuarto
01:35
Deportivo Madryn

80 Chile - Primera B

กลาสโกว์ เรนเจอร์
07:30
Santiago Wanderers
Copiapó
07:30
Melipilla
Recoleta
02:00
Barnechea

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Nacional
08:05
Deportivo Pasto
Deportivo Cali
06:00
Envigado

459 Ecuador - Liga Pro

9 de Octubre
07:00
Orense

35008 El Salvador - Primera Division

Atletico Marte
05:00
FAS
CD Platense
05:00
Once Municipal
Santa Tecla
05:00
Firpo
Dragón
05:00
Alianza
Chalatenango
05:00
Águila
Isidro Metapán
05:00
Jocoro

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Durango
05:05
Tlaxcala

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:30
โคโลราโด ราปิดส์

886 Egypt - Premier League

Al Mokawloon
23:30
Future FC

74505 Qatar - Premier League

Al Arabi
21:35
Qatar SC
Al Gharafa
23:45
Al Sailiya

155043 Bangladesh - Premier League

Mohammedan Dhaka
17:00
Rahmatgonj MFS
Swadhinata KS
17:00
Sheikh Russel

712 Korea Republic - K-League 1

Sangju Sangmu
17:00
Pohang Steelers
Jeju United
17:30
Seongnam
Ulsan
18:00
Seoul

11555657 South America - Copa Sudamericana

Nacional
05:15
Atlético GO

98 Australia - Brisbane Premier League

Mt Gravatt Hawks
17:30
Bayside United

98 Australia - Australian Cup

Hamilton Olympic
16:30
เมลเบิร์น ซิตี้

99474 World - Cotif Tournament

Alzira U20
03:00
Rukh Vynnyky U20

98 Australia - Npl Queensland

SC Wanderers
16:45
Queensland Lions

153732 India - Calcutta Premier Division A

Peerless
16:30
United
BSS Sprting
16:30
Southern Samity
Railway
16:30
Bhawanipore
Calcutta Customs
16:30
George Telegraph
Tollygunge
16:30
Techno Aryan

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Mariebo W
00:00
Norrköping W
Uddevalla W
00:30
Lidköping W

458 Mexico - Liga Mx Women

América W
07:00
Tigres UANL W
Santos Laguna W
07:00
León W
Mazatlán W
09:00
Puebla W
Monterrey W
09:00
Juárez W

2507 Gambia - GFA League

Falcons
23:00
Marimoo
Banjul
23:00
Samger
Team Rhino
01:00
Waa Banjul Football

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Mt Gravatt U23
15:30
Bayside United U23
Newmarket U23
16:30
Toowong U23

99474 World - Club Friendlies Women

RSC Anderlecht W
21:00
Paris W

1190 Paraguay - Copa Paraguay

Deportivo Obrero
03:00
Sportivo Ameliano
Sportivo Trinidense
05:30
Guaireña

99474 World - Club Friendlies 3

เอลเช่
15:30
UD Ibiza
Beltinci
23:00
Dnipro-1
Banbridge Town
01:00
Newry City AFC
Loughgall
01:30
Portadown
Ballymacash Rangers
01:45
Ballymena United
Cittadella
05:00
Virtus Verona

99474 World - Club Friendlies 4

Valencia II
00:30
Eldense
Eintracht Verlautenheide
01:00
Viktoria Arnoldsweiler
Recreativo Huelva
01:00
Linares Deportivo
Ossett United
01:30
Liversedge
Clitheroe
01:30
Bamber Bridge
Chertsey Town
01:45
Harrow Borough
Haringey Borough
01:45
New Salamis
Bowers & Pitsea
01:45
Concord Rangers
Macclesfield
01:45
United of Manchester
Aveley
01:45
Hashtag United
Sittingbourne
01:45
Herne Bay
Cambridge City
01:45
Hitchin Town
Runcorn Linnets
01:45
Marine
Bangor
02:00
Ards