แจกฟรี ตารางบอล 5 ส.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

คริสตัล พาเลซ
02:00
อาร์เซน่อล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เบอร์มิงแฮมซิตี
01:45
ฮัดเดอร์ฟิลด์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ฮีเรนวีน
01:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Den Bosch
01:00
FC Eindhoven
FC Dordrecht
01:00
Roda JC Kerkrade
Heracles Almelo
01:00
เอดีโอ เดน ฮาก
NAC Breda
01:00
Helmond Sport
TOP Oss
01:00
Jong Utrecht
วีวีวี เวนโล
01:00
Almere City
วิลเลม ทเว
01:00
Jong PSV

11 บุนเดิสลีกา

แฟร้งค์เฟิร์ต
01:30
FC Bayern München

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โอลิมปิก ลียง
02:00
Ajaccio

462 เอฟเอคัพ

Redcar Athletic
01:30
Seaham Red Star
Market Drayton Town
01:45
Shifnal Town FC
Wroxham
01:45
Dereham Town
Thetford Town
01:45
Soham Town Rangers
Stansted
01:45
Hadley
Ascot United
01:45
Cribbs
Bishop's Cleeve
01:45
Wantage Town
Walsham Le Willows
02:00
St Neots Town

11 บุนเดิสลีกา 2

SpVgg Greuther Fürth
23:30
Karlsruher SC
Sandhausen
23:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ

11 Germany - 3. Liga

MSV Duisburg
00:00
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Regionalliga: Nord

Atlas Delmenhorst
00:00
Holstein Kiel II
VfB Lübeck
00:30
Kickers Emden

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Heimstetten
00:00
Schweinfurt

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Luckenwalde
23:00
Rot-Weiß Erfurt
Lichtenberg
00:00
Germania Halberstadt
Altglienicke
00:00
Energie Cottbus

11 Germany - Regionalliga: West

Fortuna Köln
00:00
Rödinghausen
Fortuna Düsseldorf II
00:00
Alemannia Aachen
Preußen Münster
00:30
FC Bocholt

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Oberachern
00:00
Offenburger FV
Bissingen
00:00
Reutlingen
Nöttingen
00:00
Sonnenhof Großaspach
Villingen
00:30
Freiburger FC

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

SC Feucht
00:00
Würzburger FV

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Schalding-Heining
23:30
Ingolstadt II
Deisenhofen
23:30
Erlbach
1860 Rosenheim
00:00
Landsberg

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Süderelbe
00:00
Paloma
Harksheide
00:30
Türkiye
Victoria Hamburg
00:30
Hamburger SV III
Wandsbeker TSV Concordia
00:30
Buchholz
Eimsbutteler TV
01:15
Dassendorf

11 โอเบอร์ลีกา

Velbert
00:30
MSV Düsseldorf

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Ramlingen/Ehlershausen
00:00
HSC Hannover

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Hertha Zehlendorf
00:45
Union Fürstenwalde
MSV 1919 Neuruppin
01:00
Mecklenburg Schwerin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Eilenburg
00:00
Wacker Nordhausen

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Ahrweiler BC
00:30
Mülheim-Kärlich
Pirmasens
00:30
Dudenhofen

143 ออสเตรียลีก1

Austria Wien II
23:10
Kapfenberger SV
Amstetten
23:10
Admira
SV Horn II
23:10
Blau-Weiß Linz
First Vienna
23:10
St. Pölten
Lafnitz
01:30
Floridsdorfer AC

2453 Azerbaijan - Premier League

Kapaz
22:30
Zira

556 Belgium - Pro League

คลับ บรูกก์
01:45
Zulte-Waregem

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Velez
22:30
Zeljeznicar

224 Bulgaria - Parva Liga

Spartak Varna
22:30
Hebar 1918
Slavia Sofia
01:00
ลูโดโกเรต์ส

266 Croatia - 1. HNL

Varaždin
01:00
ดีนาโมซาเกร็บ

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Karviná
22:00
Vlašim
Vysočina Jihlava
23:00
Sigma Olomouc II
Opava
23:00
Dukla Praha

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Randers
23:00
Horsens
Lyngby
01:00
Midtjylland

320 Denmark - First Division

Hvidovre
23:30
Hillerød
FC Helsingør
00:00
Fredericia

2405 Estonia - Meistriliiga

Tammeka
23:00
Flora

674 Hungary - OTP Bank Liga

Vasas
01:00
Paksi SE

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

KV
02:15
Grótta
Kórdrengir
02:15
Fjölnir
Afturelding
02:15
HK
Fylkir
03:00
Grindavík

1796 Iceland - 2. Deild

Reynir
02:15
Njardvík

455 Republic of Ireland - Premier Division

Dundalk
01:45
Derry City
Finn Harps
02:00
Drogheda United
Shamrock Rovers
02:00
UCD

455 Republic of Ireland - First Division

Cork City
01:45
Athlone Town
Galway United
01:45
Wexford Youths
Treaty United
01:45
Waterford United

251 Italy - Coppa Italia

กายารี่
22:45
Perugia
อูดิเนเซ่
23:00
FeralpiSalò
เลชเช่
02:00
Cittadella
ซามพ์โดเรีย
02:15
Reggina

748 Latvia - First Liga

Rīgas FS II
23:00
FS Jelgava

2 Poland - Ekstraklasa

Stal Mielec
23:00
Cracovia Kraków
ลีเกีย วอร์ซอว์
01:30
Piast Gliwice

2 Poland - 1. Liga

Arka Gdynia
23:00
Sandecja Nowy Sącz
Odra Opole
01:30
Wisła Kraków

20 พรีเมียรา ลีกา

เบนฟิกา
02:15
Arouca

155 Romania - Liga 1

Universitatea Cluj
23:00
Petrolul 52

227 Russia - Youth League

Krylya Sovetov U19
16:00
Zenit U19
Nizhny Novgorod U19
17:00
Torpedo Moskva U19
Strogino U20
17:00
UOR №5 U20
Spartak Moskva U19
18:00
Ural U19
CSKA Moscow U19
21:00
Orenburg U19
Sochi U19
21:00
Lokomotiv Moskva U19
Kuban U19
21:00
Khimki U20
Akhmat Grozny U19
21:00
Chertanovo U20
Rostov U19
22:00
Dinamo Moskva U19
Krasnodar U19
22:00
Fakel U19

1161 Scotland - Championship

Queen's Park
01:45
Ayr United

296 Serbia - Super Liga

Voždovac
00:00
Radnički Kragujevac
Partizan
05:00
Napredak

296 Serbia - Prva Liga

OFK Vršac
22:30
Zlatibor Čajetina

401 Slovakia - Fortuna Liga

Trenčín
01:30
Zemplín Michalovce

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
22:30
Celje

1638 Slovenia - 2. SNL

Aluminij
01:00
Ilirija
Nafta
01:00
Krka
Triglav
01:00
Primorje

47 Sweden - Superettan

Örgryte
16:00
AFC Eskilstuna

47 Sweden - Ettan: North

Tegs SK
00:00
Piteå

47 Sweden - Ettan: South

Olympic
00:00
GAIS
Vänersborgs IF
00:30
Ljungskile

62 Switzerland - Challenge League

FC Schaffhausen
00:30
Wil
Neuchâtel Xamax
01:15
Yverdon Sport
Thun
01:15
Aarau

404 Turkey - Super Lig

İstanbulspor
01:00
แทร็บซอนสปอร์

44 Argentina - Superliga

Gimnasia La Plata
05:00
Godoy Cruz

44 Argentina - Primera B Nacional

Deportivo Morón
06:10
Almagro

5 Brazil - Serie B

CRB
07:30
Ponte Preta
Operário PR
05:00
Náutico
Vila Nova
05:00
Ituano

353 Colombia - Liga BetPlay

Independiente Medellín
05:45
La Equidad

353 Colombia - Torneo Betplay

Bogotá
08:00
Cúcuta Deportivo

35008 El Salvador - Primera Division

Atletico Marte
05:00
CD Platense
Once Municipal
05:00
Santa Tecla
Firpo
05:00
Dragón
Chalatenango
05:00
Alianza
Águila
05:00
Isidro Metapán
FAS
05:00
Jocoro

458 Mexico - Liga MX

Atlas
09:00
Querétaro

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Morelia
07:00
Correcaminos UAT
Mineros de Zacatecas
05:00
Atlante

1190 Paraguay - Division 1

Resistencia
04:00
Guaireña
General Caballero JLM
06:15
Tacuary

158 Uruguay - Primera Division

Nacional
06:00
Rentistas

158 Uruguay - Segunda Division

Atenas
23:45
Miramar Misiones
Cerro
02:00
Central Español

146 South Africa - Premier League

Cape Town City
00:30
Mamelodi Sundowns

886 Egypt - Premier League

Misr Lel Makasa
23:30
National Bank of Egypt
El Gounah
02:00
Zamalek

97374 Jordan - Premier League

Al Sareeh
22:00
Al Hussein
Al Faysali
00:30
Sahab

5618 China PR - Super League

Shanghai Shenhua
16:30
Changchun Yatai
Hebei CFFC
18:30
Chengdu Rongcheng
Shenzhen
19:00
Hangzhou

5618 China PR - League One

BIT
14:30
Zibo Sunday
Beijing BG
15:00
Shaanxi Chang'an
Shenyang Urban
15:00
Shijiazhuang Kungfu
Suzhou Dongwu
18:30
Heilongjiang Lava Spring

712 Korea Republic - K-League 1

Seongnam
17:00
Sangju Sangmu
Seoul
17:30
Jeju United

3995 Malaysia - Premier League

Kelantan
16:00
Skuad Projek
PKNS
20:00
UiTM

69697 Vietnam - V-League

Hai Phong
18:00
Da Nang
Sai Gon
19:15
Hoang Anh Gia Lai
Viettel
19:15
Binh Duong

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Argentino Rosario
01:30
Sportivo Barracas

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Always Ready
02:00
Santa Cruz
Oriente Petrolero
06:30
Atlético Palmaflor

11555657 South America - Copa Libertadores

Athletico PR
07:30
Estudiantes

99474 World - OFC Champions League

Auckland City
07:00
Hienghene Sport
Rewa
10:00
Nikao

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Vrchovina
23:00
Slovácko II
Hlučín
00:00
Hranice

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Rokycany
23:00
Sokol Lom

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Chomutov
23:30
Český Brod

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Nove Sady
23:00
Slavičín

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Gørslev
00:00
GVI

320 Denmark - Denmark Series Group 2

VB 1968
23:00
Herlev
LSF
23:30
Allerod

1233 Finland - Kakkonen

PPJ
23:00
Reipas
KaaPo
23:00
SalPa

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Herrestads
00:00
Grebbestad
Yxhult
00:00
Karlslund

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Hässleholms IF
00:00
Balkan
Rosengård
00:00
IFK Hässleholm

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Värmbols
00:30
Sleipner

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Tölö
00:00
Torslanda
Varbergs GIF
00:30
Hittarp

44 Argentina - Primera B Metropolitana

San Miguel
01:30
Deportivo Merlo

44 Argentina - Torneo Federal A

Sarmiento Resistencia
01:45
Juventud Antoniana

462 England - Premier League 2 Divison Two

Norwich City U21
20:00
Sunderland U21
Aston Villa U21
00:00
Middlesbrough U21
Derby County U21
01:00
Leeds United U21

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Jeenyo
05:00
Heegan

99474 World - Cotif Tournament

Uruguay U20
01:00
Valencia U20
Argentina U20
03:30
Levante U20

98 Australia - Npl Western Australia

Perth Glory II
18:30
Sorrento

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast United
17:15
Gold Coast Knights

153732 India - Calcutta Premier Division A

Tollygunge
16:30
Calcutta Customs
Techno Aryan
16:30
Railway
Kidderpore SC
16:30
BSS Sprting
United
16:30
George Telegraph
Bhawanipore
16:30
Southern Samity

344167 N/C America - Concacaf League

Real España
07:00
Real Estelí
Municipal
09:00
Vega Real

98 Australia - Npl Victoria

Melbourne Knights
17:15
Green Gully
St. Albans Saints
17:30
Eastern Lions

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Akzhayik
20:00
Kaisar
Arys
22:00
Shakhter Karagandy

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Treibach
00:00
Wolfsberger AC II
Leoben
00:00
Hertha
Kalsdorf
00:00
Bad Gleichenberg
SAK Klagenfurt
00:00
Union Vöcklamarkt
Allerheiligen
00:00
LASK Juniors
Ried II
00:00
Weiz

143 Austria - Regionalliga: Ost

Mannsdorf
00:00
TWL Elektra
Draßburg
00:00
Siegendorf
Wiener Neustadt
00:30
Stripfing
Wiener SC
00:30
Traiskirchen
Neusiedl
01:00
Scheiblingkirchen
Krems
01:00
Donaufeld

47 Sweden - Elitettan Women

Bergdalens W
00:00
Alingsås W
Uppsala W
00:00
Gamla Upsala W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

PK-35 W
22:30
Åland United W

99474 World - Friendly International U19

Malaysia U19
16:00
Thailand U19
Vietnam U19
18:30
Myanmar U19

320 Denmark - Elitedivisionen Women

AGF W
00:00
KoldingQ W

458 Mexico - Liga Mx Women

Querétaro W
05:05
Mazatlán W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Vizela U23
17:00
Sporting Braga U23

3483 USA - USL League One

Charlotte Independence
06:00
Forward Madison

155 Romania - Liga 2

Unirea Slobozia
21:00
FCM Baia Mare

44 Argentina - Reserve League

Platense Res.
20:00
Boca Juniors Res.
Vélez Sársfield Res.
21:00
Unión Santa Fe Res.
Atlético Tucumán Res.
21:00
Arsenal Res.
Defensa y Justicia Res.
21:00
Central Córdoba SdE Res.

98 Australia - Victoria NPL Youth League

St. Albans Saints U21
15:30
Eastern Lions U21

1796 Iceland - 4. Deild

RB
02:00
Tindastóll
Spyrnir
02:00
Einherji
Hamar
02:15
Smári
GG
02:30
Álafoss
Ýmir
02:30
KFR
KFB
03:00
Reynir Hellissandur
Stokkseyri
03:00
SR

1796 Iceland - 3. Deild

Augnablik
01:30
KH
KFG
02:15
Vængir Jupiters

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Hard
23:30
Hittisau

99474 World - Club Friendlies Women

Brommapojkarna W
20:00
Eskilstuna United W
Paris W
21:30
Paris SG W
Real Sociedad W
23:00
Levante W
Osasuna W
01:30
Real Madrid W

1796 Iceland - Premier League Women

Breidablik W
02:15
Keflavík W

1796 Iceland - 1. Deild Women

Víkingur Reykjavík W
01:00
Fylkir W
Augnablik W
02:15
HK W
Haukar W
02:15
Tindastóll W

1233 Finland - Kolmonen

KeuPa
22:30
Kuopion Elo
SaPa Pieksämäki
23:00
PK-37
Riverball
23:00
LehPa
Jyväskylä Blackbird
23:00
Warkaus
Kings
00:00
JPS

99474 World - Club Friendlies 2

Adanaspor
22:00
Hatayspor

99474 World - Club Friendlies 3

ราโย่ บาเยกาโน่
15:30
เรอัล บายาโดลิด
เรอัล โซเซียดาด
16:00
SD Eibar
โอซาซูนา
16:00
Burgos
Doxa
23:00
AEL
Omonia Nicosia
00:00
AEK Athens
เอสดี ฮูเอสก้า
00:00
FC Andorra
Mirandés
00:00
โอซาซูนา
อัลเมรีอา
00:30
FC Cartagena
แอธเลติก บิลเบา
01:45
เรอัล โซเซียดาด
Excelsior Virton
05:00
Al Fateh
Doxa
05:00
AEL

99474 World - Club Friendlies 4

Algeciras
15:00
Al Shabab
Al Ain
22:00
Al Kuwait
Real Ávila
00:00
Zamora
Real Oviedo II
00:30
Caudal
Utrillas
01:00
Valencia II
Cieza
01:30
Yeclano
Sittingbourne
01:45
Margate

212 Belarus - Second Division - Brest Region

Drogichin
05:00
Dinamo Malorita

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Traktor Minsk
23:00
Krumkachy

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Yenisey II
19:00
Elektron VN
Zenit II
22:00
FK Dinamo St. Petersburg
Torpedo Moskva II
22:00
Khimik Dzerzhinsk

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Rodina Moskva II
20:00
Peresvet Podolsk
Salyut Belgorod
22:00
Kosmos Dolgoprudny